ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอาเด็กมหาลัย

เริ่มโดย masterman, มกราคม 28, 2012, 03:10:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

masterman

ประสบการณ์ครั้งหนึ่ง เคยมีนักศึกษามาฝึกงานชื่อ ก้อย น้องก้อยเป็นคนตัวเล็ก ผิวขาวหน้าตาน่ารักตามไสตล์สาวลูกครึ่งจีน แต่ที่สำคัญเวลามาฝึกงานนานใส่ชุดนักศึกษา ฟิต ๆ ก้นเธองอนมากมาย อีกทั้งหน้าอกเธออวบอั๋นอย่างได้ใจ มีอยู่ครั้งนึงหลังเลิกงานน้องก้อยชวนผมไปกินข้าว น้องก้อยเรียกผมว่าพี่ เอ วันนั้นผมพาน้องก้อยไปนั่งกินแถวราชเทวี ผม จริงๆ แล้วจัดว่าเป็นคนมีฐานะปานกลางแต่ก็มีรถขับพาสาวไปเที่ยวได้ตามประสาวัยทำงาน  วันนั้นน้องก้อยกับผมนั่งกินส้มตำ และอาหารต่าง ๆ ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อน้องก้อยดื่มเบียร์เก่งมาก ผมดื่มไปแค่แก้วสองแก้วก็หยุดเนื่องจากต้องขับรถกลัวด่าน แต่น้องก้อยสิครับเล่นเบียร์คนเดียวไป 6 ขวดได้ พอประมาณตีหนึ่งน้องก้อยอ้อนให้ผมอ้อนพากลับบ้านแถวพรานนก ตอนนี้น้องก้อยหน้าตาดูเย้ายวนมาก ผมพาขึ้นนั่งรถกลับบ้านตอนขึ้นมานั้นน้องก้อยแทบจะยืนไม่ไหวผมต้องคอยประคองมาที่รถระหว่างประคองมามือข้างนึงผมก็กุมไปที่หน้าอกน้องก้อย ซึ่งยอมรับมานมน้องก้อยตอนนั้นดูแข็งมากคงเป็นเพราะฤทธิ์แอลกฮอล์ มือข้างนึงก็ประคองเอว แต่ก้นน้องก้อยสิครับมาโดนกางเกงผมตลอดเวลา จริงๆแล้วตอนนั้นยอมรับเลยว่าผมอยากเย็ดน้องก้อยมาก แต่ในใจคิดว่าจะต้องพาน้องกลับบ้าน พอขึ้นรถมาได้น้องก้อยก็โอบผมแล้วบอกว่าพี่เอหนูชอบพี่ ผมก็จับให้น้องก้อยนั่งที่เดิม ระหว่างขับรถผมถามน้องก้อยว่าชอบผมจริงหรือ น้องก้อยบอกจริง ชอบตั้งแต่เห็นเวลาพี่ในที่ทำงานและ เวลาคอยสั่งงานน้องๆ ในที่ทำงาน และเธอยิ่งแอบชอบผมเพราะเป็นคนที่คอยดูแลงานให้เธอเสมอในเวลาฝึกงาน ผมบอกชอบพี่จริงหรือผมหันไปมองตอนนี้หน้าน้องก้อยแดงกำ น้องก้อยนั่งบิดตัวไปมาในรถ ผมเลยตัดใจลองจับขาเธอ เธอไม่ว่าอะไรผมเลยเอามือซุกไประหว่างหน้าขาเธอและพยายามสอดมือลงไปน้องก้อยตอนนี้ตัวร้อนผ่าว ผมรู้สึกได้ถึกกางเกงในที่กำลังแฉะของเธอตอนนี้ยอมรับเลยว่าควยผมแข็งมากตอนนั้นหน้ามืดไปหมดคิดว่ายังไงต้องจับน้องคนนี้เย็ดให้ได้ น้องก้อยทำปากและหน้าเหมือนเด็กที่ต้องการโดนเย็ด พอผมล้วงเข้าไปน้องก้อยก้อยหลับตาปี๋ปากห่อร้องซี๊ดดดดด ครางบอกพี่เอ หนูเสียววว ไม่ไหวแล้ว ผมเลยพาเธอไปเข้ามารูดตรงแถวจรัล พอถึงห้องผมจับเธอไปที่เตียงเริ่มนัวเนียหอมแก้มและจับเธอดูดปาก แล้วบอกกับเธอว่าก้อยเป็นของพี่นะเธอไม่ตอบได้แต่พยักหน้า ผมเลยจับเธอถอดเสื้อและกระโปรงนักศึกษาออก
...เอ่อสิ่งที่ผมเห็นแล้วต้องตกใจคือนมของเธอตั้งชูชันเป็นสีชมพู อีกทั้งกลิ่นตัวเธอหอมมาก พอผมมองลงมาตกใจอีกครั้งหีเธอนูนโหนก และปิดมิดชิดจะมีก็แต่ความแฉะชื้นเพราะผมล้วงเธอมาตั้งแต่ในรถ ผมอดใจไม่ไหวดูดนมของเธอเธอร้องครางงงพี่เอ ซี๊ดดดก้อยเสียววมาก มือข้างนึงก็ครึงนมอีกครั้งและคอยใช้นิ้วเล่นหัวนมของเธอ ไม่นานนักผมก็ไต่ลิ้นลงมาจากหน้าอกลงมาตามหน้าท้องจนถึงจรงนั้นกลิ่นหีน้องก้อยหอมมากมีกลิ่นฉุนนิดๆตามธรรมชาติของหี ผมลงลิ้นไปรู้สึกได้ถึงรดชาต ของหีเด็ก น้องก้อยพึ่งอายุ19 เท่าที่ผมรู้ แต่หีเธอสวยมาก ผมเลียจนเธออ้าขาออกจนสุด หลังจากนั้นผมถอดกางเกงผมออก ตอนนี้ควยผมแข็งมาก ควยผมขนาดประมาณ 6 นิ้วครึ่งได้ ผมพยามให้น้องก้อยดูดควยให้แต่น้องก้อบปฎิเสธบอกไม่เคย ผมเลยจับควยผมมาไว้ที่เป้าหมายแทน แต่น้องก้อยทำหน้าตกใจบอกพี่เอ ทำไมควยพี่เอใหญ่จัง ผมเลยแกล้งถามของแฟนเห่าน้องก้อยไม่ใหญ่เท่านี้หรือ เธอบอกกลับผมว่าเคยมีอะไรกับแฟนครั้งเดียวตอน ม 6 แต่ควยแฟนเธอเล็กมาก และเข้าไปนิดเดียวน้ำก็แตกตั้งแต่นั้นมาเธอก็ไม่เคยเอากับใครอีกเลย ผมพลันคิดว่าน้องก้อยคงตอแหล ว่าไม่เคยเอากับแฟน แต่ตอนนี้ผมไม่สนและคิดว่ายังไงต้องเย็ดน้องก้อยให้ได้ พอผมจับหัวควยสอกไปนึดนึงสังเกตได้ว่าน้องก้อยกำผ้าปูเตียงแน่นและกัดปากกพรางครางงออกมาโอ้ยเสียววเจ็บบ ของน้องก้อยเข้ายากมากกผมเลยจับเธอดูดนมเพื่อคลายยความเกร็ง พอน้องก้อยเผลอผมดันทีเดียวมิดด้าม รู้สึกได้ว่าเหมือนชนบางอย่างขาดดังกรึ๊บ น้องก้อยหีเลือดไหล ตอนนี้น้องก้อยเริ่มร้องไห้ พลางบอกผมพี่เอ ก้ออยยย เสียวววเจ็บมากด้วยมันแหกแล้วหีก้อยยย โอ้ยผมตอนนั้นได้ยินแบบนั้นแทนที่จะหยุดกลับหน้ามืดกระแทกน้องก้อยก้อยยอย่างเต็มแรงงง จนสักพักน้องก้อยเปลี่ยนเป็นเสียงครางด้วยความเสียวผมจับขาน้องพาดขึ้นเพราะจะได้ซอยแรงๆ ผมซอยซักพักจนกระทั่งรู้สึกว่าของน้องก้อยบีบรัดควยผมอย่างมากมายยย น้องก้อย พี่เออเสียวมากก โอ้ย พี่จะเสร็จแล้ว น้องก้อยเลยร้องบอกพี่เออย่าแตกในนะหนูกลัว แต่ความเงี่ยนไม่เคยปราณีใครผมกระแทกเต็มแรงจนน้องก้อยตัวเกร็งงง ส่วนผมก็กระแทกจนสุดจนทนไม่ไหวน้องก้อยพยายามกระเถิบก้นหนี ผมเลยใช้มือช้อนก้นน้องก้อยย ไว้จนควยของผมพ่นน้ำ น้องก้อยร้องไห้ พี่ เอ พี่เอ ทำไมมม แตกในน ผมไม่ฝังเสียงแตกจนสุดแล้วค่อย ๆดึงควยออกมา ตอนนี้น้ำควยผมรวมทั้งเลือดน้องก้อยไหลย้อนออกมาเลอะผ้าปูเตียงเต็มไปหมด วันนั้นเองที่ผมได้น้องก้อยเป็นเมีย จริงๆแล้วรู้ตอนหลังว่าเธออยู่มาได้ด้วยการช่วยตัวเองบี้เม็ดแตดมาตลอดและที่เธอบอกมีแฟนและเคยเอากันนั้นเรื่องจริงแต่แฟนเธอแค่ไถและพยายามดันแต่น้ำแตกก่อน สรุปผมเลยโชคดีได้เปิดซิงน้องก้อยเป็นครั้งแรกกอย่างไม่น่าเชื่อ ถ้าใครอยากฟังประสบการณ์ผม กับน้องก้อย ต่อ ช่วยคลิ๊กไลท์ด้วยรับรองว่าจะเอาเรื่องตคอนนี้น้องก้อยเริ่มเย็ดเป็นมาเล่าให้ฟังอีก