ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้อยหอยสองชั้น

เริ่มโดย masterman, มกราคม 31, 2012, 12:20:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

masterman

เรื่องมีอยู่ว่า น้อยกับผมเป็นเพื่อนทำงานเป็นพนักงานบริษัทแห่งหนึ่ง ซึ่งเราเจอกันโดยบังเอญแต่ก่อนหน้านี้เราเคยเจอกันแล้วตอนสมัยน้อยยังเรียนโรงเรียนพาณิชย์แถวจรัล น้อยแอบชอบผมมานานมาก ไม่คิดว่าจะได้เจอกับผมอีก ด้วยเหตุนี้ความสัมพันธ์สนิทสนมของเราสองคนจึงเร็วมาก วันนึงน้อยชวนผมไปที่ห้องอพาร์ตเมนต์ย่านบางแค น้อยแก่กว่าผมประมาณสองปี แต่ด้วยความที่น้อยตัวเล็กจึงทำให้หน้าเด็ก น้อยเป็นผู้หญิงผิวขาวตากลมหน้าตาสะสวย เสียอย่างเดียวนมเธอค่อนข้างเล็ก แต่สะโพกของเธอนั้นสวยเกินจะบรรยาย ยามเธอเดินทุกครั้งหนุ่มๆในที่ทำงานต่างมองบั้นท้ายเธอตาเป็นมัน เมื่อถึงห้องพักของน้อย น้อยนำขนมมาให้ผมทานพร้อมด้วยนมเมจิขวดเล็ก น้อยเห็นผมกินนมแล้วน้อยก็แซวว่า ชอบกินนมสดนะ เอ ผมเลยตอบไปว่า ช่ายกินแล้วสุขภาพดี เรานั่งคุยกันสักพักในห้อง ผมแอบเห็นกองซีดี วางอยู่ตรงชั้นวางเครื่องเล่น ในนั้นมีหนังเกือบทุกประเภท ผมเหลือบไปเห็นหนังโป้เรื่องหนึ่งอยู่ในสภาพผนึกซองมิดชิด ผมเลยถามน้อยว่า เราขอดูได้ไหม น้อย ตอบผมกลับมาว่าก็ดูสิ เราดูเป็นเพื่อน มีคนให้แผ่นนั้นเรามายังไม่เคยดูเลย น้อยไม่กล้าดู พอผมเปิดแผ่นหนังไปสักพัก ตอนนี้น้อยนั่งเบียดผมอยู่บนเตียง สภาพน้อยตอนนี้อยู่ในชุดอยู่บ้านเสื้อขาวบางๆ พร้อมด้วยกางเกงขาสั้นสีขาว น้อยใส่ชุดชั้นในสีแดงเลยทำให้ผมสังเกตเห็นชุดชั้นในของเธอได้ชัดเจนรอดผ่านผิวชุดที่เธอใส่ เธอนั่งกอดแขนผมสักพักเธอก็ขยับตัวเข้ามาชิดกับผม มีฉากนึงที่นางเอกในหนังโป้กำลังดูดควยให้พระเอก น้อยจึงถามผมว่ารู้สึกยังไง ผมเลยตอบไปว่า อืมถ้ามีคนดูดให้เอบ้างก็คงดีแหละ น้อยยื่นมือของเธอมาคลึงบริเวณเป้ากางเกงผม ตอนนี้ควยผมแข็งอย่างมาก พอดูหนังไปสักพักก็มีฉากที่ พระเอกและนางเอกใช้ ท่า 69 ผมเริ่มมือซุกซนสอดเข้าใต้หว่างขาเธอแล้วพยายามคลึงเบาๆตรงจุดสำคัญ ตอนนี้น้องซบมาที่ไหล่ผม และเธอมีอาการหนีบขาเป็นพัก ๆ ผมเลยกระซิบข้างหูเธอ น้อยเสียวไหม น้อยบอกว่า เสียว เอ ....โอ้ย ซี๊ด เอทำหีน้อยเปียกหมดแล้วรู้ไหม เอต้องให้น้อยลงโทษเอเดี๋ยวนี้นะ น้อยไม่พูดเปล่าเธอรูดซิบกางเกงผมลงและควัก มังกรน้อยผมออกมา น้อยเห็นเธอนิ่งไปพัก แล้ว พูดกับผมอย่างอายๆ ว่า เอ ของ เอ ใหญ่กว่าในหนังอีก หัวบาน ใหญ่ และแข็งจังเลย น้อยพูดแล้วน้อยก็เริ่มก้มหน้าลง เลียไปที่ไข่ของผม สักพักเธอใช้ลิ้นชอนไชไปตรงรูก้นผม ขอบอก ว่าเสียวมากครับถ้าใครเคยโดนจะรู้เลย น้อยลีลาดีมากเธอเลียไข่ผม พร้อมกับใช้มือพยายามคลึงไข่ผมตลอด สลับด้วยการเลียตรงหัวควย และผ่านมาตรงร่องรอยหยักของเงี่ยงมังกรน้อย พอผมเผลอ น้อยดูดไข่ผมเข้าไปทั้งใบ ความรู้สึกตอนนั้น เจ็บก็เจ็บแต่ก็เสียวอย่างที่ไม่เคยโดนสาวคนไหนทำให้แบบนี้มาก่อนตอนนี้ผมเริ่มอดทนแทบไม่ไหวเลยจัดการถอดเสื้อผ้าตัวเองออกจนหมด แล้วพยายามจะถอดเสื้อน้อยออก แต่น้อยเป็นผู้หญิงที่ลีลาจัดคนนึงเธอแกล้งโดยไม่ยอมให้ผมถอดชุดเธอหมด เธอแกล้งขัดขืนไปมา แล้วผมถอดแค่เสื้อกับกางเกงตัวน้อยของเธอออก ตอนนี้น้อยอยู่ในชุดชั้นในสีแดง เธอบิดตัวไปมายิ่งทำให้ผมทรมานมาก จนควยแทบจะระเบิดน้ำเงียนออกมานะตอนนั้น แต่ผมพยายามกลั้นใจไว้เพราะกลัวเสียฟอร์ม เธอดันตัวให้ผมนอนลงและในตอนนี้เธอมาขึ้นคร่มผมเหมือนท่า 69 ในหนัง ตอนนี้กางเกงในสีแดงที่มีหีอันอวบอูมของน้อยลอยเด่นอยู่เหนือใบหน้าผม ตรงกางเกงในของน้อยมีร่องรอยของความเปียกชื้นจากนำเสียวของน้อยเอง น้อยบรรจงดูดควยให้ผม ช้าสลับเร็ว ผมได้แต่ร้องซี๊ด ด้วยความเสียวแต่ไม่เสร็จ ใครที่ชอบโดนโม๊กคงรู้ว่ามันทรมานเพียงใด น้อยดูดควยเก่งมากเป็นจังหว่ะและไม่มีฟันโดนควยเลย เหมือนเธอช่ชองกับการดูดควยเป็นอย่างมาก ผมทนไม่ว่าเลยพยายามใช้ลิ้นแซะตรงขอบกางเกงในของเธอ และเลียไปที่ร่องหีน้อย น้องหันมาร้องอ้ายยยย เอ น้อยเสียวนะ ผมเลยตอบเธอไปทีน้อยังแกล้งเอ ซะเสียวมากมาย น้อยได้ยินผมพูดน้อยแกล้งทำเป็นค้อนใส่ผม คราวนี้เธอหันไปโม๊กควยผมต่อ แต่คราวนี้เธอแกล้งผมหนักกว่าเดิมเพราะเธอลิ้นใช้ปลายลิ้นกับรูตรงหัวควยผม ผมได้แต่ร้องซี๊ดดๆๆ ด้วยความแสบและทรมาน ควย น้อยคงรู้คราวนี้น้อยดูดควยผมเต็มลำและดูดขึ้นลงอย่างรวดเร็วอยู่ประมาณ10นาที ตอนนี้ผมกลั้นจะไม่อยู่แล้ว ผมเลยบอกกับน้อยว่า น้อยจ๋า พอเหอะ เอจัเสร็จแล้ว น้อยไม่ฟังคราวนี้ดูดควยผมหนักกว่าเดิม ผมเริ่มจะเสณ็จเกร็งจะกระตุก พอน้ำผมเริ่มไหลจากรูควยคราวนี้น้อยแทนที่จะปล่อยน้อยกับดูดรีดพิษจากมังกรน้อยผม จนหมดตัวเธอดูดและกลืนด้วยความเอล็ดอร่อย เธอเลียควยผมจนไม่เหลือแม้ร่องรอยของน้ำเงี่ยนแม่สักหยดเพราะตอนนี้น้อยกลืนมันไปหมดแล้ว ผมนอนนิ่งสักพัก น้อยดูดควยผมขึ้นมาใหม่ คราวนี้พอมันแข็งผมรีบพลิกตัวขึ้นมาจับน้อยนอนลงและรูดกางเกงในเธอโยนทิ้งไปทางปลายเท้า พร้อมทั้งปลดยกทรงเธอออกตอนนี้เธออยู่ในสภาพเปลือยเปล่า หีเธอโหนกนูนเป็นโคก ลักษณะควำไปทางด้านหลัง คงเป็นเพราะก้นที่งอนของเธอคราวนี้ผมขึ้นมาอยู่บนบ้างในท่า 69 ผมบรรจงลิ้นไปที่รอยกลีบของเธอที่ชุ่มด้วยน้ำใสๆ ที่ไหลออกมาจากร่องหีของเธอ ผมค่อยๆ เลีย และดูดเม็ดติ่งของน้อย จนน้อยครางออกมาไม่เป็นภาษา แต่ก็มีคำที่พอจับความได้ โอ้ย ซี๊ด เอ ผัวขา น้ยเสียวหี ลิ้นเอทำหีน้อยเปียกหมดแล้ว น้อยไม่ยอมแพ้จับควยผมดูดด้วยเช่นกัน ผมจึงเปลี่ยนมาในท่าปกติจับน้อยแยกขาออกและบรรจงนำมังกรน้อย แทรกเข้ารูหีของเธอ ด้วยความที่น้อยตัวเล็กควยผมเลยต้องสะดุดเพราะดันเข้าไปได้แค่ส่วนหัว น้อยมองและบอกว่า เอควยใหญ่จังแฟนเก่าน้อยไม่ได้ครึ่งของ เอ เลย ผมเลยแอบคิดในใจแฟนเก่าน้อยคงควยเล็กมากแน่ ๆ เพราะของผมก็ไม่ได้เท่าไหร่แค่ 6 นิ้วครึ่ง ผมแกล้งถามน้อย น้อยเย็ดกับแฟนบ่อยไหม น้อยบอกเคยเย็ดกับแฟนเก่าแค่สองครั้ง เพราะเขาบังคับ ส่วนใหญ่น้อยแค่ดูดควยและชักว่าวให้เขาเสร็จ ผมเลยมาถึงบางอ้อว่าทำไมน้อยถึงดูดควยเก่ง เพราะเธอเลือกที่จะไม่ให้แฟนเก่าจับเย็ด เลยดูดให้แฟนเก่าเธอเสร็จ ผมเลยพูดกับน้อยว่าหีน้อยฟิตจัง ผมพยายามดันอีกครั้งคราวนี้ควยผมค่อยๆไหลตัวหายเข้าไปในร่องหีของน้อย ผมพยายามดึงควยออกมาแต่รู้สึถึงความประหลาดใจ เพราะมันเหมือนมีล็อคสองชั้น มันเสียวมากหีน้อยเป็นหีที่พิเศษจริง ๆพอดึงออกมามันเหมือนมีขอบของหีเป็นสองชั้น ผมเสียวมาก ผมเลยซอยช้าๆ จนสังเกตได้ว่าน้อยเริ่มครางด้วยความเสียว ผมเปล๊ยนเป็นจังหวะเร็วขึ้น ๆจนแรงดังปัก ๆ ปัก ๆ เสียงเนื้อกระทบเนื้อผมเย็ดเธอช้าสลับเร็ว ควงในร่องหีเธอบ้างอยู่ประมาณ 10 นาที จนเปลี่ยนท่าเป็นท่าหมา บอกได้คำเดียวครับทุดครั้ง ที่ดึงเข้าออกเหมือนมีล็อคสองชั้นในกระบอกสูบของน้อย หีน้อยพิเศษมากจริงๆครับ ไม่รู้ใครเคยเจอแบบผมบ้างหรือเปล่า พอย้ายมาท่าหมาคราวนี้ผมยิ่งเสียวหนักกว่าเดิมเพราะก่อนเสียบไปในรูหีน้อยผมสังเกตเห็นหีที่อวบอูมของน้อยจากทางด้านหลัง มันช่างน่าเลียมากมายจนผมอดใจไม่ได้เลียร่องหีเธอแบบปาดไปถึงรูก้น น้อย ร้องอ้ายยยยเสียวนะเอ ผมเลียสักแปบก็กลัวว่าควยผมจะหดเลยรีบยัดควยไปในร่องหีของน้อย พอหัวหยักผมเข้าไปคราวนี้รู้สึกได้ถึงความพิเศษของหีน้อยมากกว่าเดิม เพราะมันรู้สึกเหมือนมีอะไหร่ดูดเป็นจังหว่ะประมาณสามจังหวะ ผมซอยน้อยอย่างเร็วและรุนแรงน้อยกรี๊ดร้องด้วยความเสียวพร้อมทั้งเรียกผัวขา ผัวขาตลอดเวลา  จนน้อยร้องบอกผมว่าจะเสร็จแล้วนะคะเอ ผมรู้สึกได้ถึงร่องหีที่ตอดรัดมากขึ้นเป็นจังหวะ พอน้อยจะเสร็จผมเลยกรแทกแรง ๆ จนกระทั่งเราทั้งสองเกิดอาการเกร็งพร้อมกัน ผมสอดไปจนลึกที่สุดเท่าที่จะทำได้ปล่อยน้ำเข้าร่องไปทุกหยด เราทั้งสองต่างอนนหงายด้วยความเหนื่อย จากการเย็ด วันนั้นผมเล่นเสียวกับน้อยไปถึงเจ็ดครั้ง จนครั้งสุดท้ายผมเสร็จแบบไม่มีน้ำข้นๆออกมามีแค่น้ำใสๆ เล็กน้อย วันนั้นทำให้ผมต้องปวดระบบไข่และควยไปสองสามวัน เพราะผมเล่นเย็ดกับน้อยทั้งคืน ผมเย็ดกับน้อยอีกหลายครั้ง จนเธอไปต่างประเทศ ดูไบ ตอนนี้ธอได้ผัวใหม่เป็นอาหรับไปแล้ว แต่เธอก็ยังคุยกับผมเหมือนเป็นเพื่อนสนิทกันเช่นเดิม แต่เธอแอบเล่าให้ผมฟังว่าควยผัวใหม่เธอใหญ่จนหีเธอกลายเป็นแค่หีเด็กประถมทุกวันนี้ขนาดเย็ดกันควยของผัวเธอยังเข้าไปได้แค่สองในสามก็ชนปากมดลูดจนเธอเจ็บไปหมดแล้ว ไว้มีโอกาสจะมาเล่าตอนเธอเอากับแฟนเธอให้ฟังนะครับ เพราะเธอเล่ามาให้ผมฟังอีกที ขอบคุณมากครับ ไว้ผมจะนำผลงานมาเสนอใหม่ในคราวถัดไป