ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มือใหม่ครับ แชร์ประสบการณ์บ้าง (ลักหลับรุ่นน้อง)

เริ่มโดย wateya, กุมภาพันธ์ 01, 2012, 05:42:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wateya

หวัดดีครับ เพื่อนๆ ทุกท่าน อ่านเรื่องของทุกท่านมาเสียนานเลย
ขอเล่าเรื่องของตัวเองบ้างนะครับ สดร้อนๆเลยเหอะๆ
เรื่องของเรื่องคือ ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ นานๆจะลง มาเที่ยวๆเล่นๆ กทม ซักทีนึง
พึ่งเรียนจบแต่ยังว่างงาน อยู่เลยอยากเที่ยวให้คุ้มก่อนทำงาน
มาเที่ยว กทม เที่ยวนี้คือมา ซื้อของสะสม มาเที่ยวหาเพื่อนบ้างอะไรบ้างครับ
ผมมีพี่ชายที่ทำงานอยู่ กทม ทำให้เรื่องที่พักเลยสบายไป
เรื่องของเรื่องคือเมื่อวันจันทร์ ที่ผ่านมา ผมต้องอยู่ห้องคนเดียวพราะ
พี่ผมแกไปนอนบ้านพี่สะใภ้ ออกไปตั้งแต่เย็นเลย
เลยกะว่าวันนี้มีโปรแกรมอะไรดีหว่า  ก็เลยลองโทรหาเพื่อนที่ทำงานอยู่ที่นี่
ดูเผื่อจะมีใครว่างบ้าง ปรากฏว่ามันเป็นวันจันทร์ ทุกคนต้องทำงานหมด
เลยไม่มีใครว่างเลย เดินเล่นอยู่ ยูเนี่ยนมอร์พักนึง ตัดสินใจว่า เออ กลับไปนอนก็ได้  
ระหว่างที่กำลังจะกลับเจอรุ่นน้องมาฝึกงาน (เรียกนามแฝงว่าอ้อมละกันนะครับ อ้อมเป็นผู้หญิงตัวเล็กๆ ผิวไม่ขาวมาก หน้าอกก็พอมี )อ้อมเข้ามาทักผม พี่ไปไง มายังไง เนี่ย  ก็ทักทายกันซักพัก ก็เลยชวนๆ เออออ้อม แก ว่างมั้ยพาพี่เที่ยวหน่อยดิ อยากสัมผัส
แสงสีเสียง กทม อ่า  แล้วผมก็ถามหารุ่นน้องคนอื่นๆที่เป็นเพื่อนกับน้องอ้อม 
 เออไอ้ต่าย ไอ้ก๊อบ พวกนี้มันว่างมั้ย ชวนพวกมันไปด้วยดิไปกันเยอะๆจะได้สนุกๆ  
 เออพี่ อ้อม ไม่แน่ใจ  ว่าจะไปได้รึเปล่าอ่า เดี๋ยวยังไง อ้อมโทรบอกนะ
พรุ่งนี้ต้องเข้างาน 10โมง อ่า   ผมนึกในใจ เออ สงสัยจะไม่ได้เที่ยวละมั่ง
ก็เลยบอกน้องไปว่า  เออ ช่างมันเหอะไว้คราวหน้าละกัน
สุดท้ายก็กลับไป กลับถึงห้องนั่งเล่นทำอะไรไปเรื่อยๆจนถึง 5 ทุ่มกว่ากำลังจะอาบน้ำ อยู่่ๆอ้อมก็โทรมา เออพี่ ไปเที่ยวไหนยัง ผมก็ตอบไปว่ายังไม่ไปอ่า อ้อมก็บอกว่า
 มาๆๆพี่ มากินเหล้ากัน ก็คุยไปคุยมาก็สรุปได้ว่า ซื้อเหล้าไปกินกันที่ห้องดีกว่า
เพราะจะประหยัดเงินกว่ากินร้าน  ก็เลยตกลงกันว่ามากินที่ห้องของอ้อมละกัน
แล้วก็ชวนเพื่อนๆเธอมาด้วย ก็รู้จักกันหมด มาเจอน้องๆก็ดีใจ เพราะตั้งแต่ผมเรียนจบ
ก้ไม่เจอพวกนี้เลย เรานั่งกินกันสนุกสนานเฮฮา  ตามประสาคนที่ไม่ได้เจอกันนาน จนเหล้าหมด ก็เลยต่อเบียร์ (เพราะไม่รู้จะไปซื้อเหล้าที่ไหน)  ผมไม่ไหวและก็เลยขอนอนพักก่อน ตื่นมาอีกทีทุกคนกลับกันหมดแล้ว  ไฟมืดหมดแล้ว แต่มีไฟสลัวๆจากไฟโคมอยู่
อ้อมนอนกรนแผ่หราอยู่  ตอนแรกผมจะปลุกอ้อมบอกว่าจะกลับแล้วนะ
แต่ปลุกเท่าไหร่ๆอ้อมก็ไม่ตื่น อ้อมใส่เสื้อกล้ามสีเขียว กางเกงขาสั้น แล้วอยู่ๆก็นึกหื่น
ขึ้นมา เลยไปจับหน้าอกเธอ ตกใจเลย ไม่ใส่เสื้อในนี่หว่า อ้อมนมไม่ใหญ่มากแต่
ขนาดโอเคเลย ตอนแรกกะจะจับไม่คิดอะไร ซักพักก็อยากดูช่วงล่างเธอบ้าง
จะเป็นยังไงเลยเอามือไปลูบๆเป้าของเธอ เธอนอนแผ่เลยครับเลยจับได้สะดวก
กางเกงในก็ไม่ใส่คงร้อนละมั่ง หอยของเธอขนไม่ค่อยมีเลย  
จับไปจับน้องชายของผมก็เริ่มแข็ง มือจากที่ ลูบๆอยู่ๆ เลยเปลี่ยนเป็นล้วงๆ
จนหอยของเธอน้ำเต็มเลย เธอก็เริ่มมีการขยับตัวบ้าง ครางบ้าง
นาทีนี้ผมหน้ามืดแล้วครับ น้องชายแข็งเต็มที่แล้ว เลยถอดกางเกงออกทั้งผมและอ้อม
เลย แล้วค่อยๆจับของผมเขี่ยๆแล้วเอาเข้าเลย ข้างในฟิตพอสมควร
พอเริ่มเข้าที่เข้าทาง ผมก็ซอยเข้าซอยออกท่าเบสิก เสียวมากเลย แต่อยากยังไม่อยากแตกยังอยากเอานานๆ อ้อมก็ยังนอนหลับตาอยู่ แต่ก็มีเสียงครางบ้าง
ก็เอาท่านี้อยู่ซักพักนึง เลยจับอ้อมนอนตะแคงข้าง แล้วผมก็นอนซอยเธอจากข้างหลัง
เสียวสุดๆเลย ไม่ได้ชักว่าวมา 2 อาทิตย์ แล้วก็กลับมาท่าเบสิก นาที
จะเป็นยังไงช่างมันแล้ว จับเสื้ออ้อมถกขึ้น ดูดนมไป ซอยไปด้วย อ้อมก็มีเสียงคราง
แต่ตายังไม่ลืม สุดท้ายก็ไม่ไหว เลยดึงออกมาข้างนอก หลั่งน้ำลงบนหน้าท้องของเธอ  น้ำเยอะมาเลยครับ พุ่งขึ้นจนถึงนมเธอเลย เหนื่อยหอบกันทั้งคู่ เลยเอาทิชชู่มาเช็ด
ทำความสะอาด เช็ดไปเช็ดมาเห็นหุ่นอ้อมกับท่านอน เอ็กซ์มากๆ น้องผมมันก็แข็งอีก
เลยจัดไปอีก หนึ่งดอกซะ  อ้อมก็ยังไม่ตื่นเหมือนเดิม พอเสร็จแล้วผมจัดการทำ
ความสะอาดตัวอ้อม แต่งตัวให้เหมือนเดิม เลยลงมานอนเล่นๆที่เดิม เผลอหลับไป
 ตอนเช้าอ้อมมาปลุกผม พี่ๆตื่นๆ กินข้าวพี่ เธอเอาข้าวต้มมาให้ผมกิน
 เราก็นั่งกินข้าวคุยไปเรื่อยเปื่อย ท่าทีของเธอมันเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย
ผมเลยแกล้งๆถามว่า เออ เมื่อคืนเลิกกันกี่โมงอ่า เธอบอกว่า พอพี่เมาหลับได้ซักพัก
นั้นแหละมันก้เริ่มกลับกัน พอกินข้าวเสร็จเราเธอมามาส่งผมที่่ ใต้ดิน
ผมไม่รู้ว่าสิ่งที่ผมทำกับเธอเธอจะรู้เรื่องไหมหนอ
ถ้าเธอรู้เรื่องเธอจะโกรธผมไหมหนอ
รู้สึกผิดเหมือนกันแฮะ แต่ก็ช่างมันเหอะครับ 55555  
อาจจะไม่มันส์เท่าไหร่  มือใหม่หัดเล่าฝากตัวด้วยนะครับ [s:260] [s:260]