ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบกามเสียวระหว่างผมกับแฟน

เริ่มโดย romrat, กุมภาพันธ์ 18, 2012, 02:57:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

romrat

สวัดดีครับ นานมากแล้วทีที่ผมเคยมาเขียนเล่าประสบการผมกับแฟนที่รู้จักกันทาง msn ดูรูปร่างหน้าตาแล้วเป็นที่พอใจผมมากเลยเจอผมเปิดซิงซะเลือดสาด
ตอนนี้เราคบกันมา 3 ปีแล้วก็เหมือนคู่รักทั่วไปมีทะเลาะงอแงกันบ้าง แต่ก็อยู่ด้วยกันได้ ผมเคยนอกใจเธอเหมือนกัน อิอิ แต่เธอไม่รู้หรอก ตอนนี้ผมเรียนจบ
ทำงานได้ซักพักแล้ว แฟนผมอยู่ปี 3 คณะแพทแผนตะวันออก 3 ปีที่ผ่านมา เราก็มีอะไรกันเป็นประจำ จนรู้ใจกันในท่วงท่าจังหวะ ผมทำกับเธอทุกท่าสำรวจ
หมดแล้วทุกซอกทุกมุม ที่ผมไม่เคยจะเบื่อเพราะเธอเอาใจเก่ง และยอมรับความ "กาม" ของผมได้ทุกรูปแบบ วันนี้ก็เป็นอีกวันที่เธอมักจะหาสิ่งจูงใจมาทำให้ผมหื่นขึ้นอีกแล้ว วันนี้เป็นวันศุกร์ ผมก็ไปหาเธอที่หอตามปกติ เป็นหอหญิงแต่ผมสนิดกับเจ้าของหอเลยเข้าออกและมานอนกับแฟนเมื่อไรก็ได้ พอมาถึงก็เข้าไปในห้อง ผมก็ต้องแปลกใจวันนี้เธอทำผมใหม่เป็นลอนหยิกดูแปลกตาแต่ เซกซี่ พึ่งเลิกเรียนและยังอยู่ในชุดนักศึกษาทรง A และเสื้อรัดพอดีตัวเห็นสัดส่วนชัดเจนแฟนผมอวบนิดๆ เห็นแค่นั้นผมก็เริ่มมีอารมแล้ว แต่วันนี้กระโปรงเธอสั้นกว่าทุกทีผมส่องดูอีกนิดก็เห็น กางเกงในแล้วเธอบอกว่าตัวนี้ตัดพิเศษสำหรับผมยังพูดต่ออีกว่า อยากเอาฉั้นแล้วละสิ ผมวางของ เธอก็เดินเข้ามาแล้วคุกเข่าลง ลูดซิบกางเกงผมลงแล้วควัก ควยผมออกมา มันตั่งโด เธอจูบไปที่หัวควยแล้วดูดให้หัวควยไหลเข้าไปในมากจนสุดลำคอลูดเข้าลูดออก จนผมเริ่มเคริ้ม จนเธอเริ่ม เอาลิ้นถูที่ร่องหัวควยด้านล่างซึ่งเป็นจุดที่เสียวมากจนผมเงียนที่สุด ผมจับเธอให้ขึ้นไปบนที่นอนผมกระโจนผลักเธอลงไป ทั้งบีบทั้งจับทั้งดูด ซอกคอ ร่องหู ผมไซ้ดูดหอมดมตามตัวเสื้อนักศึกษาลงมาถึงกระโปรงแหกขาแล้วเอาหน้าซุกกระแทกเข้าไปที่ร่องกางเกงใน ตรงจุดที่เป็นโหนกหี เธอสะดุ่งแล้วร้องสซีด โอ้ย!! ผมสูดหายใจดมกลิ่นกางเก่งในตรงร่องหีเธอฟอดใหญ่จนสุดลมหายใจเป็นกลิ่นสาบปนกลิ่นเยี่ยวนิด ๆ กลิ่นนี้ผมชื่นใจที่สุด เราเล่นกันนัวเนียได้พักใหญ่จนพอใจแต่ยังไม่ได้เอากัน เราก็ชวนกันออกไปกินข้าวและเก็บความสนุกไว้ในคืนนี้ เราลุกจากเตียงแล้วจัดเสื้อผ้า ผมเผ้าให้เข้าที่ก่อนจะออกจากห้อง ผมถามเธอว่ากล้าใส่สั้นขนาดนี้ออกไปข้างนอกเหรอ เพราะทรง A ตัวนี้สั้นกว่าปกติที่เธอใส่ไปเรียน เธอบอกผมว่าไปกับผัวก็ไม่ต้องอายใคร อิอิ ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรเลยลองท้าเล่น ๆ ให้เธอไม่ต้องใส่ กางเกงในออกไปข้างนอก เธออายแล้วด่าผมไอ้บ้า เราออกไปกินข้าวและพูดคุยหยอกล้อกันตามปกติผมพาเธอไปซื้อของใช้เข้าห้องต่อที่โลตัส พอไปถึงห้างสิ่งแรกก็ต้องแยกย้ายกันเข้าห้องน้ำ พอออกมาเราก็เดินชินกันคู่กันไปเธอยิ้ม ๆ ผมหันไปจะถามเธอก็เอาบางอย่างกำมาใส่ในมือผม นิ่ม ๆ สำผัสลื่นมือ "มันคือกางเกงในที่แฟนผมใส่ก่อนออกจากห้อง" ผมตกในนิด ๆ ลนลานกลัวว่าคนจะเห็น กางเกงในมีลูกไม้ที่ขอบเป็นผ้าลื่นบางๆ  ผมรีบกำไว้ในมือกลัวคนเห็นแต่แอบพลิกดูนิดๆ ตรงเป้าพอพี มีรอยเมือก ขาวๆ เหลืองๆ เปียกนิด ๆ ผมรีบยัดใส่กระเป๋ากางเกง แล้วหันไปมองหน้าแฟน ผมรู้สึกตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก แต่ยิ่งทำให้ผมของขึ้นคือหน้าแฟนผม เป็นหน้าที่อายๆปนเงียน ผมก็เตือนเธอให้ระวังดีๆ แต่เราก็เดินดูของพร้อมกับหยอกล้อกันไปยิ่งมองหน้า มองหุ่นและชุดนักศึกษาของเธอ ยิ่งเงียนผมก็ถามเธอว่าเงียนไม้เธอบอกเงียนมากอยากกลับห้องแล้ว เราเดินไปถึงแผนกเสื้อผ้าโซนชุดชั้นในผู้หญิง ปกติเธอก็จะให้ผมช่วยเลือกอยู่แล้วก็ไม่แปลกอะไร แต่เราหันไปเห็นห้องรองเสื้อก็นึกอะไรแผลงๆ ออกเราสองคนแค่มองตาก็รู้ใจ เธอเลือกชุดชั้นใน ที่แขวนโชว์อยู่ไป 1 ชุดแล้วบอกผมว่าอีกซักพักค่อยตามเข้าไปที่ห้องรองเสื้อ ผมก็ทำทีเป็นเดินดูเสื้อผ้าไม่นานเธอก็ bb มาบอกผมให้ตามเข้าไปผมก็หยิบสื้อ 1 ตัวแล้วตามเข้าไปข้างในเป็นห้องรองหลายห้องติดกันผมเดินเข้าไปเคาะที่ห้องตามเบอร์ที่ส่งมาใน bb ในนั้นไม่มีใครเลยเธอแง้มประตูออกมาแล้วรีบดึงผมเข้าไป ข้างในเป็นห้องเล็กๆ ไม่แคบมากมีกระจกบานใหญ่ ผมตาค้างมองเธอตั่งแต่หัวจรดเท้าเธอใส่ชุดชั้นในจากชั้นในห้างที่พึ่งหยิบมาและยังมีป้ายราคาอยู่เลยแต่ลายของชุดชั้นในกับ ซวดทรงแล้วก็สถานที่ ทำให้ตื่นเต้นสุดๆ เธอจับที่เป้าผมแล้วยื้อตัวมาเราจูบกันเธอรูดซิบแล้วรีบก้มลงไปอมให้ผมแบบตะกระกว่าที่อยู่ที่ห้องมาก ผมรีบจับเธอหันหลังก้งโค้งกับหันข้างให้กับกระจกแล้วถลกกางเกงในลงแล้วจ่อควยยัดเข้ารูหีทันทีน้ำเธอเยิ้มแฉะลื่นควยมากผมแทงควยเข้าไปทีเดียวมิดด้ามพร้อมกระแทกส่ง แฟนผมมีเสียงร้องอุบออกมานิดหน่อย ผมกระเด้าแทงเข้าออกแฟนผมครางเบา ๆ พร้อมเอามือปิดปาก อีกมือยันผนัง เธอเอาขารูดถอดกางเกงในออกแล้วยื่นให้ผม กางเกงในใหม่ที่พึ่งหยิบมามีคราบน้ำเงียนติดอยู่ ผมมองหน้าแฟนแล้วยกมันขึ้นพร้อมเอาลิ้นเลียลงไปรอยน้ำบนเป้ากางเกงใน แฟนผมทำหน้าเสียว เราเอากัน ผมกระซิบบอกแฟนผมว่าจะเสร็จแล้วผมชักควยออกแล้วเธอก็รีบหันมาอมควยพร้อมก่อนที่น้ำจะแตกแล้วกลืนทำลายหลักฐานลงคอจนหมด เรารีบใส่เสื้อผ้าเหมือนเดิม แล้วผลัดกันออกมาจากห้องลองเสื้อเราเอาชุดชั้นในที่ลองไปเก็บไว้ที่เดิมโดยกางเกงในที่เปลือนน้ำเงียน ก็เอาแขวนไว้ข้างในลึกๆ ระหว่างเดินทางกลับห้องเราตื่นเต้นกันมากและพูดคุยหลอกล้อกันตรอดทาง จนกลับถึงห้อง แฟนผมเดินไปที่หน้าประตูแล้วกำลังไขกุญแจ ผมดูว่าไม่มีจนจึงเดินไปข้างหลังแล้วจับหมับเข้าที่ตูดแฟนเต็มสองมือระหว่างที่แฟนผมรีบไขประตูอยู่นั้นผมถลกกระโปงขขึ้นแล้วล้วงเข้าไปในกางเกงในจากด้านหลัง ตอนนี้เธอใส่ กางเกงในตัวเดิมอยู่ พอเปิดประตูเข้าไปในห้องได้ก็รีบปิดเรารีบเดินไปทีเตียงโดยที่ผมล้วงมือเข้าไปเกียวในรูหีเธออยู่ พอถึงที่นอนเธออ้าขาให้ผมล้วงอย่างมันมือน้ำแฉะเต็มนิ้ว ผมเอามือที่แฉะไปด้วยน้ำเงียนแฟนมาดูดเลียพร้อมลูดกางเกงในออกจากเอวลูดลงตามขา ผมรีบซุกหน้าเข้าไปที่ร่องหีที่เปียกแฉะทันที ดูดเลียกินน้ำเงียนแฟนผมอย่างสนุกปาก แฟนผมประกระดุมเสื้อนักศึกษาออกแล้วควักนมจากเสื้อชั้นในออกมาบีบคั้นพร้อมครางโอดโอย พร้อมกับดิ้นล่านเป็นปลาไหลไปทั่วที่นอน จนกลายมาเป็นท่า 69 เธอดูดควยผมให้ใหลเข้าปากไปจนสุดลำคอดูดเข้าดูดออกเหมือนจะกินลงคอไปให้ได้ ผมก็เลียและดูดกินน้ำจนพอใจ จึงกลับตัวหันเอาควยมาจอที่ร่องหี ถูขึ้นลงแฟนผมกัดริมฝีปาก ผมยัดส่งเข้าสุดด้ามแล้วลูดเข้าออก กระเด้าเป็นจังหวะ แฟนผมตัวแอ่นพร้อมกระเด่งรับจังหวะส่งควยผม "ผัวขา เมียเสียวหีมาก" ผมเลยเอามือช้อนตัวให้แฟนผมนั่งขึ้นผมทิ้งตัว ให้แฟนผมนั่งขย่ม เธอบี้บดหีกับควยผมขยับไปขยับมาแล้ว ขยมอย่างเร็วเธอร้องกรีด "อ้าย..." ขึ้นมาฉี่เธอแตกออกจากเลอะตัวผมเลอะไปทั้งที่นอน ผมกระเด้าเธอจนเสร็จแล้วยัดควยไว้ให้น้ำแตกในรู เราไม่กลัวท้องเพราะใช้วิธีกินยาคุม เรานอนกอดจูบกันดูดเลียน้ำเงียนให้กัน ระหว่างที่ผมพักอยู่กับแฟน เงียนเมื่อไรเราก็เอากันตรอด ยังมีอีกหลายเหตุการ แล้วก็หลายประสบการตรอด 3 ปีที่ผมกับแฟนเอากัน ที่เขียนมาคงยาว แต่ถ้าพอจะมีคนอ่านบ้าง วันหลังเดียวเอามาเล่าให้ฟังใหม่ ขอบคุณคนที่อ่านจนจบนะครับ ^^