ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อ.ีพี่พลอย

เริ่มโดย sungwornb, กุมภาพันธ์ 19, 2012, 12:30:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                                                                                                                                                                                                                                                                                                          
   ผมอยู่ ต่างจังหวัดชื่อเสียงของพี่พลอยก็โด่งดังไปในหมู่ญาติ ทำให้ผมรู้สึกอิจฉาพี่พลอยอยู่ลึกๆแบบว่าคนอะไร ทั้งสวย ทั้งเก่ง ก็สาวแบบนี้แหละที่หนุ่มๆ เขาปรารถนากัน เวลาอยู่บ้านพี่พลอยชอบนุ่งกางเกงขาสั้นเสื้อยึดรัดๆ เห็นอะไรต่อมิอะไรถนัดตาดีนัก ซึ่งตรงข้ามกับเวลาเธอออกนอกบ้าน เธอจะใส่เสื้อผ้าที่ปกปิดมิดชิดเรียบร้อยมากเล่นเอาผมอยู่บ้านต้องทำร้ายตัวเองไปหลายหน พี่พลอยได้ให้ความสนิทสนมกับผมเป็นพิเศษเธอช่วยติววิชาต่างๆ ให้ ผมสอบถามอะไรก็ตอบและบางทีก็ช่วยสอนบางวิชาที่ผมไม่เข้าใจให้อีกด้วย จริงๆ แล้วผมชอบพี่พลอยแต่พี่พลอยมีแฟนแล้วเป็นนักศึกษาแพทย์ปี 4 เหมือนกันและ แล้ววันหนึ่งวันแห่งความฝันไม่รู้ลืมก็มาถึงเย็นวันนั้นพี่พลอยกลับมาบ้านแล้วบอกว่าอ่อนเพลียมาก ก็เลยเข้าห้องนอนไปเลย ตกเย็นทานข้าวก็ยังไม่ลงมาคุณลุงให้ผมขึ้นไปตาม ผมไปเคาะประตูเบาๆ ก็ไม่เปิด ลองบิดลูกบิดดูปรากฏว่าประตูไม่ได้ล๊อค หลุดออกโดยง่าย แล้วภาพที่ปรากฏแก่สายตาผมก็เล่นเอาผมตาลุกโพลงเลยเพราะพี่พลอยนอนหลับในชุดนักศึกษา แล้วกระโปรงมันร่นไปที่สะโพก ขางี้ขาวจั๊วอวบและเรียวงามจริงๆ ผมว่าผมเข้าเน็ตดูภาพโป๊ภาพเปลือยทั้งสาวไทย สาวญี่ปุ่น ฝรั่งมาก็เยอะแล้วแต่ยังไม่เจอใครที่ขาสวยงามเหมือนพี่พลอยเลย ขนาดฝ่าเท้ายังขาวสะอาดอมชมพูเรียบลื่น ตรงส่วนสำคัญของพี่พลอยก็โผล่แพลมแลบออกมาตังครึ่งหนึ่ง เต่งราวกับเอาเต่าตัวเขื่องไปวางไว้งั้นแหละกางเกงในลูกไม้สีขาว แต่ส่วนหน้าเป็นรอยปรุ ทำให้ผมเห็นขนดำเป็นไรๆ อยู่ข้างในแสดงถึงความดกอยู่ไม่น้อยเลย...ผมใจเต้นระทึกปิดประตูเอาไว้อย่างแผ่วเบาแล้วก็กลับมาบอกกับทุกคนว่า พี่พลอยหลับ คุณลุงก็เลยบอกว่าช่างเถอะ ปล่อยให้นอนไปก่อนก็แล้วกันพอประมาณ 2 ทุ่ม บ้านก็เงียบสนิท เพราะทานข้าวเสร็จหกโมงกว่าๆก็แยกย้ายเข้าห้องใครห้องมันกันหมด ผมก็ชั่งใจ เอาไงดีวะใจมันร่ำร้องอยากจะดูของพี่พลอยอีกจนในที่สุดอดรนทนไม่ไหว ก็เลยออกจากห้องไปลองเคาะประตูห้องพี่พลอยดูเงียบอีก ก็ลองเปิดประตูดู ปรากฏว่าไม่ได้ล๊อคเหมือนเดิมแม่เจ้าโว้ย...เห็นถนัดตากว่าเดิมอีก พี่พลอยนอนหลับสนิทจริงๆ ผมเห็นมันเงียบสงบดีก็เลยเดินเข้าห้องปิดประตูล๊อคเรียบร้อย คราวนี้แสงสว่างก็มีแค่แสงไฟฟ้าจากข้างนอกที่ลอดเข้ามาทางหน้าต่างได้บ้างนิดหน่อยเท่านั้น ผมยืนพิจารณารูปร่างพี่พลอยตั้งนาน ขาขาวสะท้อนแสงไฟ เรียวงามค่อยๆผายออกไปรับกับสะโพก ส่วนเนื้อสำคัญโหนกนูนพ้นออกมาจากหน้าขา คะเนดูไม่น้อยกว่าฝ่ามือกางๆของผู้ใหญ่อย่างแน่นอน ผมตัดสินใจนั่งลงข้างๆ เตียงแล้วก้มหน้าลงไปเกือบชิดเต่าตัวโตของพี่พลอยสูดดมกลิ่นของพี่พลอย กลิ่นของพี่พลอยเป็นกลิ่นสะอาดรู้สึกว่าได้กลิ่นน้ำหอมอ่อนๆ ด้วย หลังจากสูดดมกลิ่นเต่าของพี่พลอยอยู่นานผมจึงไล่สูดดมลงไปเรื่อยๆ ตามขาอันเรียวงาม ผ่านไปจนถึงฝ่าเท้าและปลายเท้าที่ขาวสะอาดนั้น แต่ละจุดผมใช้เวลาอยู่นานพอสมควรราวกับจะเก็บกลิ่นของพี่พลอยสาวสวย สาวเก่งไว้ในความทรงจำให้ได้มากที่สุด คราวนี้ผมลองจับแขนของพี่พลอยเขย่าเบาๆปรากฏว่าพี่พลอยสะบัดแล้วครางฮือฮาทำนองอย่ายุ่งอะไรทำนองนั้นเป็นไง เป็นกันวะเพราะของผมมันก็แข็งจนจะแตกอยู่แล้ว ผมค่อยๆ ดึงกางเกงในพี่พลอยลงมาอย่างช้าๆจนมาถึงเข่า แทนที่พี่พลอยจะตื่น กลับยกขากระทืบกางเกงในออกจากตัวไปอีกแล้วก็นอนตะแคงหันหลังให้ผม โดยนอนคู้ๆ เหมือนกับหนาว เท่านั้นแหละผมก็เห็นอะไรบางอย่างของพี่พลอยโผล่ออกมาทางบั้นท้ายเอาไงก็เอาวะ ผมก็เลยเอานิ้วแหย่ๆ ครู่เดียวพี่พลอยก็ถอนหายใจเหมือนอึดอัด ผมได้ใจเลยค่อยๆก้มหน้าลงชิดเต่าสูดดมกลิ่นของพี่พลอยโดยไม่มีกางเกงในมาขวางกัน แล้วเอาลิ้นฉกเข้าไปเลยแต่มันคงแรงไปหน่อย พี่พลอยก็เลยครางอุ๋ยแล้วลุกผลืบขึ้นนั่ง"อะไรกันเนี่ย..." ถามทั้งๆ ที่ยังงงๆ อยู่ "ผมเองครับพี่"ผมตอบ "นพเข้ามาทำไมน่ะ" เวลานี้ผมหน้าซีดลุกขึ้นพี่พลอยเอามือปิดของสงวน คราวนี้สติคงมาเต็มร้อยแล้วกระมัง"ผม...ผมเข้ามา พี่พลอยนอนโป๊อยู่...ผมจึงทนไม่ไหว""ออกไปเดี๋ยวนี้นะ" พี่พลอยเสียงเขียวผม ก็เลยต้องออกจากห้องพร้อมกับกลัวมากคิดว่าต้องถูกคุณลุงเล่นงานแน่ๆ เลย แต่ก็เปล่า ทุกอย่างเหมือนเดิมเป็นปกติ แต่ผมก็ไม่กล้าเข้าหน้าพี่พลอยเป็นเป็นเดือนและพี่พลอยก็ไม่ได้บอกให้คนในบ้านรู้เลย ผมก็สำนึกผิด และรู้สึกขอบคุณพี่พลอยที่ไม่ทำให้ผมเสียอนาคต
ผมกะว่าอีกสักเดือนผมจะ ขอออกไปอยู่ข้างนอกเพราะรู้สึกอึดอัดแต่เหตุการณ์กับตาลปัตร เพราะว่าวันนั้นผมไม่ได้ไปเรียนทุกคนก็ไปทำงานกันหมด ผมก็กำลังรดน้ำต้นไม้ตามหน้าที่ปรากฏว่าวันนี้พี่พลอยกลับมาเร็วแถมยิ้มให้กับผมเสียอีก เล่นเอาผมรู้สึกรักพี่พลอยเพิ่มขึ้นเป็นกองสักพักใหญ่พี่พลอยก็ตะโกนเรียกผมทางหน้าต่างๆบอกให้ผมขึ้นไปหาหน่อยผมก็ล้างมือล้างเท้า แล้วก็ขึ้นไปหาพี่พลอยที่ห้องพี่พลอยยังอยู่ในชุดนักศึกษาหน้าตาผ่องเชียว คงล้างหน้าทาแป้งใหม่"นพทำไมหมู่นี้หลบหน้าหลบตาพี่" "ผม...ผมกลัว...วันนั้นผมขอโทษครับ"ผมตอบตะกุกตะกักหน้าซีดพี่พลอยหัวเราะและพูดว่า"ตกลงวันนั้นทำกับพี่ยังไงบ้าง""ผม...ผม""เห็นของพี่หมดแล้วใช่เปล่า"ผมได้แต่พยักหน้ายอมรับ นั่งเงียบคอตกมองพื้น พี่พลอยเงียบไปครู่หนึ่งแล้วก็ขึ้นไปนอนบนเตียงผมแทบไม่เชื่อเมื่อพี่พลอยพูดว่า "นพ ทำให้จบซิ พี่รู้สึกว่ามันค้าง""พี่..." ผมตกใจมาก"มาซิเดี๋ยวพี่เปลี่ยนใจนะ"โอกาสมาถึงแล้ว ผมรีบเข้าไปหาแล้วนั่งลงข้างเตียง"พี่พลอย ผมขอโทษนะ"พูด จบ ผมค่อยๆ ร่นกระโปรงของพี่พลอยขึ้นไปพี่พลอยยกสะโพกให้ มันก็ขึ้นไปกองอยู่ที่หน้าท้อง ผมลูบตั้งแต่ปลายเท้า แข้ง ขาและส่วนสำคัญ พี่พลอยหลับตาและถอนหายใจหนักๆ ผมค่อยๆ ยกฝ่าเท้าพี่พลอยขึ้นมา จูบที่ฝ่าเท้าและใช้ลิ้นเลียที่นิ้วเท้า ฝ่าเท้าแล้วก็เลยมาที่น่อง เข่า และขาอ่อนแต่ละจุดผมใช้เวลาพอสมควรเพราะอยากเชยชมให้เต็มอิ่ม พี่พลอยเริ่มบิดตัวและส่งเสียงครางเบาๆผมเองมีความรู้เกี่ยวกับการปลุกเสียวมาบ้างประกอบกับได้ดูหนังเอ๊กซ์มาก็ หลายเรื่องแต่ยังไม่เคยทำเลย อยากจะลองเลียดู เลยเอาลิ้นดุนเลียที่เนินโหนกของพี่พลอยตรงจุดกระสันต์เธอถึงกับเผลอตัวร้องครางออกมา และบิดสะโพกยกส่ายไปมาเล็กน้อย ผมเห็นได้จังหวะเลยเอามือดึงกางเกงในของเธอออกมาทันทีเนินเนื้อขาวปกคลุมด้วยขนที่ดกพอดูขนาดฝ่ามือกางอย่างที่ผมคิดกะเอาไว้ปรากฏอยู่ตรงหน้าของผมแล้ว...ขอบแคมปิดสนิทสีชมพูดูสะอาดยิ่งนัก ผมไม่รอช้ารีบก้มลงไปสูดดมความหอมหวานทันที...พอหน้าผมโดนกับโคกเนินของเธอเท่านั้นเอง พี่พลอยถึงกับดิ้นและถดถอยหนีไปยังหัวเตียงพร้องกับหนีบขาแน่นสนิท"พอแล้วนพ...พอแล้ว...ไม่เอาแล้ว""โธ่พี่พลอย...ก็ไหนพี่บอกว่าให้ผมเอาของพี่ยังไงล่ะครับ...ทำไมพี่เลิกเอาดื้อๆล่ะครับ..."เธอนิ่งไม่ยอมพูดจาอยู่ครู่ใหญ่และไม่มองหน้าผมด้วย...ผมเองเกิดอารมณ์เต็มที่แล้วเลยค่อยๆพูดกับเธอและขยับไปนั่งเบียด หว่านล้อมและค่อยๆ จูบเธอที่มือขึ้นไปถึงแขนและเลยไปถึงซอกคอ...เธอหายใจแรงขึ้นแต่ก็ไม่ได้ห้ามปรามอะไร ผมเลยได้ใจ ขยับตัวลงมานั่งข้างล่างตรงหว่างขาของเธอแล้วก็จูบที่หัวเข่าของเธอเธอเอามือผลักไหล่ผม แต่กลับผมเอามือโอบจับแก้มก้นของเธอขยำเบาๆ และจูบไซ้ไปที่ซอกขาในขณะที่เธอยังดันไหล่ของผมอยู่เหมือนเดิม"พอแล้วนพ...พอแล้ว...ไม่หยุดพี่โกรธนะ"ผม ไม่สนใจเอามือล้วงขึ้นไปจับเต้านมของเธอแล้วขยำเบาๆ รู้สึกว่าเนื้อตัวเธอสั่นนมกระเพื่อมแรงเพราะหายใจ ผมมุดหน้าเข้ากลางหว่างขาของเธอและเอามือดันอกเธอเบาๆ ให้เธอนอนหงายไป...พี่พลอยเอามือมาจับมือของผมและแขนบีบเป็นระยะๆตัวก็เอนไปจนนอนราบขาทั้งสองห้อยลงข้างเตียง"พอเถอะนพ...พอเถอะ...ซี๊ด...อืมม์..อูว..ซ์..พอ.."เสียงเธอไม่แข็งเหมือนเก่าแหบพร่าอย่างเห็นได้ชัดผมเอาตัวและซอกรักแร้ดันขาของเธอให้อ้าออกคราวนี้หน้าผมอยู่ห่างจากเนินของเธอเพียงแค่ปลายจมูกเท่านั้นเอง...กลิ่นน้ำหอมอ่อนๆ โชยออกมาจากโคกเนินของพี่พลอย แต่ผมยังไม่เลียเลยทีเดียวผมเลียไปมาตามซอกขาผ่านเนินไปมาหลายเที่ยว พอผ่านเนินทุกครั้งรู้สึกว่าพี่พลอยเธอจะเกร็งสะโพกขยับส่ายเล็กน้อยเหมือนกับจะให้เนินโคกโดนกับลิ้นของผมเสียทุกครั้ง..."เอาหน้าออกไปนพ...ไม่ดีหรอก...อย่าเอาหน้ามาใกล้ยังงั้น""ไม่เห็นเป็นไรเลย...ของพี่หอมน่าดมออก...ขอผมดมหน่อยนะครับพี่พลอย...ผมอดใจไม่ไหวแล้วพี่หอมไปซะทุกส่วนผมจูบฝ่าเท้าพี่พลอยยังหอมเลยครับ"ผม ขอร้องเธอนิ่งผมซุกหน้าเข้าหาเนินจนขนแทงจมูก ผมสูดดมและแลบลิ้นออกแยงเข้าไปในรอยแยกทันที พี่พลอยสะดุ้งเพราะโดนลิ้นของผมแยงเข้าอย่างเต็มที่...ผมได้รสและกลิ่นละมุนของน้ำเสียวของพี่พลอยที่โดนปลายลิ้นทันที...มันทำให้ผมเกิดอารมณ์ขึ้นมาอย่างมากเลยครับ...ผมฝังหน้าเข้าหาเนินของเธอจนแนบสนิทลิ้นของผมเริ่มเลียและแยงแหย่รอยแยกตวัดเลียเม็ดติ่งเสียวของเธอเข้าอย่างจังหลายครั้ง"โอวว์ว์..นพพอแล้ว..พี่..พี่เสียว..อูวซ์ซี๊ด..พอก่อนพี่เสียว..อูวว์..พอแล้ว..อูยย์..ซี๊ด"ผมไม่สนใจคำพูดของเธอเลยแม้แต่น้อยยิ่งเธอบอกว่าเสียวเท่าไรผมก็ยิ่งเร่งความเร็วของลิ้นเลียมากขึ้นจนพี่พลอยเอาขาถีบอากาศไปมา ส่ายสะโพกโยกซ้ายทีขวาที บางทีก็เด้งขึ้นด้านบนเป็นจังหวะๆ ที่โดนลิ้นผมเลียถูกเม็ดเสียวขณะนั้นผมมีความคิดว่าผมจะทำให้พี่พลอยติดใจในการกระทำของผมมากที่สุด ผมจะเอาพี่พลอยมาเป็นของผมให้ได้ผมต้องได้ครอบครองสาวสวย สาวเก่งที่มีชื่อเสียงโด่งดังในหมู่วงศ์ญาติคนนี้ให้ได้...."อูยย์..ซี๊ดดด..พอก่อน..นพพี่..พี่ไม่ไหวแล้ว..อูยย์..โอวว์..ซี๊ด..พี่เสียวเหลือเกินนพจ๋า..พอก่อนได้ไหม..ซี๊ด..ดด.."เธอบอกให้ผมหยุดแต่มือของเธอกับดึงและกดท้ายทอยของผม และเด้งโคกเนินขึ้นหาหน้าผมเร็วจี๋..ผมขยำขยี้นมของเธอจนยกทรงหลุดและดึงสะโพกของเธอให้พาดที่ขอบเตียง..ยกขาของพี่พลอยมาวางบนไหล่ผม ขยี้ลิ้นเข้าไปในร่องเสียวของเธออย่างแรงและเร็วน้ำเสียวของเธอออกมามากมายจนเปียกคางผมไปหมด ผมจับขาของพี่พลอยทั้งสองข้างดันขึ้นไปจนแนบอกท่านี้ทำให้ก้นและโคกของพี่พลอยลอยเด่นขึ้นมาผมยังคงละเลงลิ้นไปในร่องหลืบ ของพี่พลอยสลับกับเลียไปตามร่องก้นจนถึงรูก้นของพี่พลอยซึ่งผมก็พยายามห่อลิ้นเพื่อที่จะได้แยงเข้าไปในรูก้นของพี่พลอยด้วย"อูยย์นพ...อย่าเลียก้นพี่..พี่ไม่ไหว..เสียวเหลือเกิน..ใจมันจะขาด...นพ..ซี๊ดส์"ผมไม่รอช้าจับพี่พลอยนอนคว่ำหน้ากางขาพี่พลอยจนสุดพร้อมกับแบะแก้มก้นพี่พลอยออกอย่างรวดเร็วโดยที่พี่พลอยไม่ทันได้ตั้งตัวอะไรทั้งสิ้น"อย่านพ..พี่ไม่ไหวแน่ๆ..จะทำอะไรกับก้นพี่...โอ้ย...ซีดสสสส์...อูววว์"ผม ก้มหน้าลงเลียลิ้นไปตามร่องก้นพี่พลอยจนพี่พลอยต้องเกร็งขา ผมสังเกตุเห็นเท้าของพี่พลอยเกร็งบิดไปมาเวลานี้เธอสบหน้าลงกับหมอนแล้วส่งเสียงร้องครางอย่างสุดเสียงเพื่อระบายความ เสียวอัน
สุดๆ ของเธอโดยมีหมอนช่วยเก็บเสียงร้องของเธอให้เบาลง เธอส่ายหน้าไปมาจากนั้นผมจึงยกสะโพกเธอขึ้นให้อยู่ในท่ากางขาคุกเข่าโดยหน้าเธอยังคงสบกับ หมอน ผมซุกหน้าจากทางด้านหลังเลียทั้งโคกทั้งร่องก้นสลับกันไปมาโดยจะเน้นลิ้นที่ปุ่มเสียวด้านหน้ากับรูก้นด้านหลังของเธอเธอเกร็งขา เกร็งเท้า ยกเท้าบิดไปมาแอ่นสะโพกยกขึ้นกระตุก 4 -- 5 ครั้งติดๆ กัน และหวีดเสียงร้องลั่นห้องพร้อมกับรีบถดถอยหนีผมทันทีก่อนที่ผมจะเลียเธออีก"พอแล้ว..นพพอแล้ว..พี่..พี่ถึงแล้ว..อูย..ซี๊ด.."ผมจับเธอนอนหงายรั้งสะโพกของเธอดึงเอาไว้และดันขาของเธอให้อ้าออก..คราวนี้เองผมได้เห็นรอยแยกแดงแจ๋น่าเลียอย่างเต็มตา..สองกลีบโดนมือผมแหวกอ้าออก..ผมเห็นร่องรูเธอขมิบยวบๆ น้ำเสียวไหลทะลักออกมาจนนองร่องก้น..ผมเอานิ้วแยงเข้าไปในรูหน้าและรูหลังของเธอพร้อมกัน..รูของเธอตอดนิ้วผมหนึบๆ เธอร้องห้ามให้ผมเอานิ้วออกแต่ผมดื้อเอานิ้วแยงแล้วชักเข้าชักออกเธอดิ้นบิดส่ายตัวไปมาและส่งเสียงซี๊ดซ๊าดออกมาอีกครั้ง"อูย..นพจ๋า..ซี๊ด..พอแล้วพี่..พี่ทนไม่ไหวแล้วมันเสียว..เสียวใจจะขาดอยู่แล้วนพ..พอก่อน..ซี๊ดดดด..อูย..พอก่อน..นพ..ซี๊ดด..เอานิ้วออก..อย่าแยงลึกขนาดนั้น..อูยยย.."พี่พลอยดิ้นไปมาทุรนทาย แต่เธอไม่ขยับหนีเหมือนกับตอนแรก กลับเด้งสะโพกโยกขึ้นๆ ลงๆ ผมคิดว่าเธอคงเสียวและอยากอย่างเต็มที่ขึ้นมาแล้ว..ผมเอามือข้างหนึ่งแก้กางเกงของตั
วเองออกจนเหลือแต่กางเกงใน ผมลุกขึ้นทั้งๆ ที่นิ้วยังซอยแทงในรูทั้งสองของเธอไม่หยุดพอยืนได้ผมก็ถอดกางเกงในออกและเอามังกรของผมซึ่งแข็งปั๋งขยับเข้าจ่อปากรู เสียวของพีพลอยทันที.."อุ๊ย..นพ..ซี๊ด..อูย..เอาออกก่อนพี่เจ็บ..อูยนายอย่าเอามันเข้าไปนะ..พี่กลัวท้อง..เอาออก..เอาออก..อูย..ซี๊ดด..""ไม่ต้องกลัวครับ..ผมรู้จักยาคุมฉุกเฉิน..ผมว่าพี่ก็รู้จักนะ..โพสตินอร์น่ะ..เดี๋ยวเสร็จแล้วผมออกไปซื้อที่ร้านขายยาตรงนี้ให้ครับ"แค่หัวบานเข้าไปเท่านั้นเอง พี่พลอยก็บอกว่าเจ็บแล้ว..เธอดันหน้าอกผมบอกให้ผมเอาออก ผมเลยเร่งอัดเข้าไปอีก3 -- 4 ครั้ง เธอเม้มปาก ใบหน้าเหยเก ผมรู้สึกว่ารูของเธอตอดรัดและผมดันผ่านปากทางเข้าไปจนรู้สึกปวดหนึบไปทั่วทั้งลำเหมือนกัน..พี่พลอยบิดตัวไปมาขณะผมเร่งเอวอัดจนมันเข้าไปได้ หมด เสียงดังกึกเธอผวาเข้ากอดผมแน่น..ผมเสียวมากจนไม่กล้าขยับตัวเลยแม้แต่น้อยกดแช่เอาไว้แล้วก็เร่งจูบกับเธอ..ตอนนี้เองผมได้รู้จักกับรสจูบจากผู้หญิง เป็นครั้งแรก..มันรู้สึกสุขสมอย่าบอกใครเลยครับ..เราจูบกันนานเท่าไรไม่รู้พอผมรู้สึกคลายความเสียวผมก็เริ่มขยับเอว แล้วก็ก้มหน้าลงมาดูดที่หัวนมสวยขาวอมชมพูของเธอทั้งสองข้างสลับกับการใช้นิ้วโป่งกับนิ้วชี้บีบบี้หัวนมเธอไปมา เธอบิดตัวไปมา มือเกร็งจิกหลังของผมแน่นจนรู้สึกเจ็บแล้วเธอก็ส่งเสียงครางดังลั่นห้อง"อูยซี๊ดส์...เสียวเหลือเกินนพจ๋า..เสียวเหมือนใจจะขาด..นพช่วยพี่ด้วย..พี่ไม่ไหวแล้ว"ตอนนี้ผมรู้สึกว่าได้ครอบครองพี่พลอยคนเก่งแล้ว แต่ยังไม่สมบรูณ์ ยังขาดการยอมรับในคำพูดจากเธอผมอยากให้พี่พลอยเรียกผมว่าผัวครับ ยอมรับผมเป็นสามีของเธอ..
"พี่พลอยครับผมอยากเป็นผัวของพี่พลอยจังเลย...พี่พลอยเรียกผมว่าผัวซิครับ"ผมขอร้องพี่พลอยในขณะที่เริ่มซอยเอวแรงขึ้น "ไม่เอา..พี่อายจ๊ะนพ..อูววว..ซี๊ดส์...ให้พี่เรียกนพอย่างเดิมเถอะนะ..โอ้วว.." "ไม่ เอา...เรียกผมผัวซิ..นี่แน่ะ..จะเรียกไหม"ผมเริ่มซอยแรงขึ้นเรื่อยๆ โดยไม่บันยะบันยั้ง ขณะเดียวกันก็จับขาพี่พลอยข้างหนึ่งงอขึ้นมาไขว้กับอีกข้างหนึ่งจากท่านี้ทำให้ผมเห็นถึงความกลมมนของสะโพกพี่พลอย ผมเอามือไปลูบคลำสะโพก แก้มก้นและแยงนิ้วเขาไปในรูก้นพี่พลอยอีกครั้ง พร้อมกับการชักเขาชักออก สลับกับการคว้านรูก้นพี่พลอยด้วย "อูยนพ...ไม่ไหวแล้ว..เสียวใจจะขาด..ยอมแล้ว..ผัวขาเมียยอมแล้ว..ยอมทุกอย่างแล้ว...อูยย.." "พี่พลอยเป็นเมียของผมแล้วนะ...."ผมขอให้พี่พลอยเอ่ยชื่อยอมรับผมเป็นผัวเหมือนกับการแต่งงานของฝรั่ง"จ๊ะ...เมียยอมแล้ว...ดิฉันนางสาว....ขอยอมรับ..อูย...ซี๊ดส์...เสียวอะไรอย่างนี้..ขอยอมรับนาย...เป็นสามีเป็นผัวของข้าพเจ้า.."จาก คำพูดของพี่พลอย ทำให้ผมหัวใจพองโตรู้สึกมีความสุขอย่างที่สุด บัดนี้ผมได้ครอบครองพี่พลอยคนสวยคนเก่งอย่างสมบรูณ์แล้วในความรู้สึกของผมผมได้ตอบกลับพี่พลอยเช่นกัน"ผมนาย...ขอยอมรับนางสาว...เป็นภรรยา เป็นเมียของข้าพเจ้า..."ถึง จุดนี้ผมเองก็ทนไม่ไหวเหมือนกันผมจับขาพี่พลอยเมียรักของผมทั้งสองข้างขึ้นบาดบ่าพร้อมกับโล้ตัวไปข้างหน้า ท่านี้ทำให้พี่พลอยต้องยกก้นขึ้นรับการกระแทกของผมอย่างถนัดถนี่ขณะที่ผมซอยเอวอย่างไม่ยั้งและรุนแรงจนพี่พลอยและผมต้องครางแข่งกันด้วยความ เสียวอย่างสุดๆพี่พลอยนั้นร้องครางพร้อมกับส่ายหัวไปมาจนเส้นผมสยายเต็มหมอนดูเซ็กสซี่แบบสุดๆเลยครับ
"ผ..ผัวจ๋า...เมียจะถึงแล้ว...จะถึงแล้ว..แรงๆ..ไม่ต้องยั้ง..ผัวจ๋าเอาเมียแรงๆ..เอาเมียสุดๆ โอ๊วว..ซี๊ดดดด.."
ผมใส่พี่พลอยแบบไม่ยั้งจนในที่สุดผมก็สวนเข้าไปให้ลึกที่สุดพร้อมกับการปลดปล่อยน้ำรักอันมากมายเข้าโพร่งโหนกนูนของพี่พลอยอย่างรุนแรง ขณะเดียวกันพี่พลอยเองก็เด้งสะโพกขึ้นมารับการกระแทกครั้งสุดท้ายจากผมพร้อมกับหวีดร้องออกมาอย่างเต็มเสียง ผมรู้สึกได้ถึงแรงดูด และแรงตอดจากภายในช่องของพี่พลอยอย่างรุนแรงเช่นเดียวกันเมื่อผมชักแท่งของผมออกมาจึงได้เห็นว่ามีสีแดงจางๆ ติดออกมาด้วย ผมจึงรู้ได้ทันทีว่าพี่พลอยกับแฟนยังไม่เคยมีอะไรกันและผมเป็นคนแรกที่ได้เปิดบริสุทธิ์พี่พลอยสักพักพอของผมเริ่มแข็งตัว ใหม่ผมก็จับแท่งของผมยัดเข้าไปในรูแดงระเรื่ออีกครั้ง คราวนี้มันเข้าง่ายกว่าเก่าเสียอีก..ผมซอยเอวพี่พลอยก็ส่งเสียงซี๊ดครางไม่หยุดหย่อน เปลี่ยนท่าโน้นท่านี้เท่าที่จะคิดออกในตอนนั้นพี่พลอยเองก็ดูจะชอบเล่นท่าเอาเสียด้วย วันนั้นผมออกไป 3 ครั้งสำหรับพี่พลอยไม่รู้กี่ครั้ง พอเสร็จแล้วผมก็ลงมาข้างล่าง และหลังจากวันนั้นก็แอบเล่นเสียวกันตอนดึกๆทุกคืนเลยครับ จนทุกวันนี้ผมกับพี่พลอยก็ยังเล่นกันอยู่เหมือนเดิมครับ