ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่มีใครรักน้าจริง 7- จบ CP

เริ่มโดย wgis, กุมภาพันธ์ 19, 2012, 10:29:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wgis

''ดล..ตกใจรึเปล่า'' น้านุ่มทำลายความเงียบ ''ตกใจครับ..ทำไมน้าเป็นอย่างนั้น'' ''เรียกน้าอีกแล้ว..เรียกพี่..เรียกพี่..เรียกเมียดีกว่า..พี่อยากเป็นเมียกลัวดลไม่รับ..'' น้านุ่มทิ้งคำพูดแค่นั้น..ผมไม่ต่อความสนใจเรื่องเก่า ''พี่เป็นบ่อยมั้ย'' ''ครั้งแรก..'' น้านุ่มกอดแขนผมไว้แน่น

"มีความสุขกับพี่ไหม" "มีครับ..ตื่นเต้นมากด้วย..พี่นุ่มล่ะ" "คืนนี้พี่พอแล้ว..แต่ถ้าดลอยากเสียวอีกพี่จะดูดให้" "พี่เหนื่อยพักก่อนดีกว่า..ผมอยากคุยเรื่องเก่าๆ กับพี่" เราสองคนซักถามทุกข์สุขกันพักใหญ่ "พี่นุ่มฝันถึงผมจริงๆ" "ดลไม่เชื่อ" "เชื่อ..เพราะผมก็เคยฝันถึงพี่"

"ฝันเมื่อไหร่..เรื่องอะไร..เล่าซิ" "พี่เคยเห็นน้านวลอาบน้ำให้ผมใช่ไหม" "ใช่ พี่เห็นงวงช้างอันนี้ตั้งแต่ดล 7-8 ขวบแล้ว" "พี่ไม่คิดว่ามันจะใหญ่ยาวเท่านี้ใช่ไหม" น้านุ่มไม่ตอบหันไปลูบงวงช้างเล่น "พี่รู้ไหมผมโดนน้านวลชักว่าวตั้งแต่ 10 ขวบ" "แล้วไง" น้านุ่มมอง มือยังกำงวงช้าง

"ผมติดใจอยากให้น้านวลดูด" "พี่นวลไม่ยอมทำให้" "ทำไมพี่รู้" "เล่าเรื่องดลก่อน" "วันนั้นผมอยากให้ดูดมาก แต่น้าไล่ไปนอน..ผมปิดไฟ แต่นอนไม่หลับ มีคนเปิดประตูเป็นน้านวลเข้ามา ผมแกล้งหลับน้าเขย่าตัวลูบมือไปตามผ้าห่มไปเจองวงช้างตั้งโด่ น้ากำไว้แบบพี่นี่แหละ.."

"อ้าวทำไมว่าเหมือนพี่" น้านุ่มโวยแต่ผมเล่าเรื่องต่อ "ผมนอนแก้ผ้าอย่างวันนี้..คืนนั้นมีมือล้วงมากำงวงช้างในผ้า..ผมโดนเขย่าตัวอีก แต่นอนนิ่ง..มือนั้นดึงผ้าห่มออก" ผมหยุดเล่าน้านุ่มเป็นฝ่ายเร่ง "หยุดทำไมเล่าให้จบ" "คืนนั้นผมถูกดูดน้ำหมดตัวครั้งแรก..รู้ด้วยว่าใครดูด"

น้านุ่มจ้องตาผมไม่พูดอะไรนอกจากยิ้ม "ทำไมหลังจากนั้นพี่ไม่ยอมดูดให้ผมอีก..ผมอ้อนวอนตั้งหลายหน" น้านุ่มโอบตัวผม "พี่นวลจับได้..พี่แอบดูดของดลเพราะอยากลอง ก็พี่เรียนพยาบาลเห็นคนอื่นเลยอยากจับของน้องดล..จับแล้วอดใจไม่ได้..ดูดเสร็จออกมาเจอพี่นวล..แกห้ามขาด"

"ผมนึกว่าพี่ไม่ชอบของผม" "ตอนนั้นไม่รู้แต่ตอนนี้อยากดูดอีกแล้ว..พี่จะดูดให้นำหมดตัวเหมือนสิบปีก่อน.." ผมพยักหน้าแล้วปล่อยใจลอยย้อนคืนไปเมื่ออายุ 15 ลีลาออรัลของน้านุ่มผิดไปหรือไม่ ผมจำไม่ได้แล้ว แต่ปากน้านุ่มทำผมเสียวซ่านมีความสุขท่วมท้นจนล้นทะลัก

น้านุ่มดูดกลืนน้ำรักผมเหือดแห้งหมดตัวเหมือนเดิมจริงๆ แม้แต่น้ำเหนียวๆ ที่ติดปลายงวงเธอยังวนเวียนลิ้นไปมาจนแห้งสนิท "น้ำของดลข้นเหมือน 10 ปีก่อนไหมพี่" "ไม่ข้นเหมือนเดิม แต่เยอะดีอิ่มเลย" น้านุ่มดึงไปประจูบปากดูดลิ้น" พี่รักดลมาก..ดลรักพี่สักนิดไหม"

ผมถอนใจแทนคำตอบ "ไม่รักพี่บอกตรงๆ ไม่ต้องถอนใจ..พี่แส่หาเรื่องเองทำใจไว้แล้วเจ็บหัวใจก็ทนได้" น้ำเสียงน้านุ่มเครือตอนท้ายผมจึงกอดแกจูบปากบ้างก่อนจะตัดสินใจ "พี่นิดรู้เรื่องของผมกับน้านวลดีแล้วใช่ไหม" น้านุ่มบีบมือผมเป็นคำตอบ

"ดลแอบรักน้านวลตั้งแต่ 15 คิดว่ารักเหมือนแม่ แต่เห็นผู้ชายมาจีบผมก็หึง..โตขึ้นรู้ว่าเป็นญาติรักแบบนั้นไม่ได้..ผมจึงออกจากบ้าน..แต่ก่อนตายยายเขียนจ.ม.บอกความจริงไว้จึงรู้ว่า..ผมรักน้านวลได้..เมื่อน้านวลรักตอบ..ผมจึงไม่คิดทำร้ายใจน้านวล" "กลับบ้านกันเถอะดล" น้านุ่มสรุป

ผมตื่นนอนสิบโมงน้านุ่มไปตลาดทิ้งจ.ม.ไว้ "พี่นวลมาถึงเที่ยวเย็น..ให้เตรียมของไปค้างดอยแม่สลองพรุ่งนี้" ผมเลิกนัดทั้งหมดกินข้าวอิ่มนอนต่อ ตื่นพอดีน้านุ่มหอบของพะรุงพะรังกลับจากเที่ยวชมเมืองเธอล็อกห้องนอนจนได้เวลาจึงออกมาขึ้นรถไปรับน้านวลกลับมาถึงบ้านค่ำ

"ไปกินอาหารพื้นเมืองอร่อยๆ" น้านวลอาบน้ำเปลี่ยนชุดสาวเหนือออกมาคู่กับน้านุ่ม ผมพาไปร้านตกแต่งและมีอาหารเหนือ น้านวลพูดคนเดียวผมกับน้านุ่มฟัง "เมื่อคืนหนาวไหม" น้านวล "หนาวครับ" "นุ่มล่ะ" "ไม่ค่อยหนาวเพราะซัดเพียวๆ ไปกว่ากั๊ก" "พาไปกินเหล้าที่ไหนดล"

"ริมโขงครับ" ผมมองน้านุ่มก่อนตอบ "ทำไมคืนนี้ไม่พาน้าไป" "ผมกลัวน้าหิวเพราะขับรถไปชั่วโมงกว่า" "เหรอ..นึกว่าอยู่ในเมือง..มีเหล้ากินแล้วทำไมดลยังหนาวอีกล่ะ" "ผมกินแก้วเดียว" น้านุ่มแลบลิ้นให้เมื่อได้ยินผมตอบ "คู่นี้มีอะไรกันหรือเปล่า" น้านวลทำผมสะดุ้งวาบ

"แค่สองทุ่มเท่านั้นหนาวแล้ว" น้านวลลูบแขนแรงๆ เรียกพนักงานคิดเงินแล้วให้ผมพากลับบ้าน "พี่นวลให้นุ่มเดินเล่นในตลาดก่อนนะ" "ห้ามกินเหล้านะยายนุ่ม" "ค่ะคุณพี่" พอเข้าบ้านน้านวลรีบเปลี่ยนชุดนอนลากแขนผมกลับเข้าห้อง

"น้าคิดถึงดลขอกอดให้หายหนาวหน่อย" น้านวลดันผมลงบนเตียงปากบอกขอกอดให้หายหนาว แต่กลับถอดชุดนอนตัวเองแล้วปลดชุดเก่าของผมจนไม่เหลือเสื้อผ้าติดตัว น้านวลร้อนเร่าคว้างวงช้างผมไปดูดพอแข้งตัวแกก็ขึ้นนั่งทับทำหน้าที่จ็อกกี้โขยกอย่างเมามัน

ผมสนองน้านวลด้วยลีลารวดเร็วรุนแรงเหมือนที่ทำกับน้านุ่มจนเธอฉี่ราดนั่นแหละ ผมซอยงวงช้างจนเหงื่อโทรม อูยย..เสียวว..ดี..แรงๆ..หนักๆ.. น้านวลเสียงครางอูยย..ซี้ดดด..ผสมเสียงหนอกโหนกเรากระทบกัน..พั้บๆ พั้บๆ พั้บๆ ออก..ออก..น้าออก..ออกแล้ว ดลจ๋า

น้านวลกระซิบรักเกร็งขมิบร่องรัดงวงช้างผมติดกันสามสี่ครั้งติด ผมเร่งซอยเรี่ยวแรงมีเท่าไหร่ใส่ลงไปหมด สองแขนน้านวลรัดผมแน่น เหงื่อเราหลั่งออกมาเป็นเม็ดโป้งๆ ร่องน้านวลบีบรัดงวงช้างถี่มากๆ ทำให้ผมสุดกลั้นความสุขร้อนระอุพุ่งเข้าไปช่องท้องน้านวลติดต่อกันเป็นสาย

เรานอนกอดกันจนหายเหนื่อยผมเหลือบมองไปที่ประตูห้อง น้านวลไม่ได้ปิดประตูอีกแล้ว แต่นั่นไม่สำคัญเท่ากับน้านุ่มยืนตาเขียวอยู่ที่ประตู น้านวลหายเหนื่อยพลิกตัวขึ้นมาบ้าง น้านุ่มจึงหายไป "อ้าวไม่ได้ปิดประตูห้อง" น้านวลร้องอุทาน
น้าสาวผู้แสนดีลงจากเตียงไปปิดประตูแต่ ''นุ่ม..'' เธออุทานเบาๆ แล้วออกจากห้องไปทั้งที่เปลือย เสียงปิดประตูห้องน้านุ่มแว่วมา พี่น้องคงเคลียร์กัน ผลจะออกมาดีร้ายเช่นไรผมไม่สามารถแก้ไขอะไรได้แล้ว จึงคว้าผ้าเช็ดตัวไปอาบน้ำให้ร่างกายสดชื่นสติแจ่มใสรอรับสถานการณ์

อะไรจะเกิดก็ต้องเกิด ผมตัดใจได้เลิกกังวลนอนดูทีวีปล่อยประตูห้องเปิดคาไว้เช่นนั้น เหตุการณ์ภายในบ้านเป็นปกติเหมือนไม่มีน้าสาวทั้งสองมาอยู่ด้วย เทียงคืนกว่าจึงลงไปหยิบซุปกับนมกล่องมาดื่มแล้วกลับขึ้นไปนอนหลับสนิท ตื่นเช้าพบสองน้าในชุดชาวเขาคุยกันที่ระเบียงบ้าน

''ให้เวลาอาบน้ำจัดเสื้อผ้า 15 นาที'' ผมเร่งอาบน้ำเสร็จยัดเสื้อยืดสองกางเกงหนึ่งผ้าอีกผืนลงกระเป๋ารีบลงไปที่รถ ''กินอาหารเช้าก่อน'' น้านวลเรียก ผมลำเลียงไข่ดาว 4 ขนมปัง 1 ไส้กรอก 2 และกาแฟถ้วยใหญ่ลงท้องตามลำดับ มือเช้าเป็นฝีมือน้านุ่มแน่เพราะปริมาณเท่าเมื่อวาน

''ข้ามไปเที่ยวพม่ากันก่อน'' ผมพา 2 น้าไปตลาดแม่สายข้ามไปฝั่งพม่า ราว 11 โมงกลับมาขึ้นรถไปสามเหลี่ยมทองคำกินข้าวแล้วเลาะแม่โขงไปถึงเชียงของ 2 น้าสนุกสดใสเหมือนเด็กๆ ผมสบายใจขึ้น เราเปิดห้องพักติดกันที่โรงแรมของชุมชนชาวจีนบนยอดดอยแม่สลองใกล้ค่ำแล้ว

เสื้อหนาวกับอาหารจีนร้อนๆ ช่วยให้หนาวคลาย 2 น้าเดินคล้องแขนคุยกันหนุงหนิงกลับห้องพัก ผมแยกเข้าห้องเปิดทีวีดูเบาๆ กว่าครึ่งชั่วโมง ''อาบน้ำไหม'' น้านวลเคาะห้องถาม ''ล้อเล่น?'' ''ไม่ล้อ..อยากอาบให้ดล'' ''ตกลงน้า'' ผมดึงน้านวลเข้าห้องปากจูบมือล้วงจนร่องน้านวลแฉะ

ผมจ้องตาน้านวลยกนิ้วมือที่มียางเหนียวๆ ติดออกมาดูดแล้วยัดเข้าปากให้น้าดูดด้วย ''ผมรักน้า..'' น้านวลไม่ยิ้ม ''..แต่ผมทำความผิดต่อน้า'' น้านวลยังเฉยผมจึงตัดสินใจ ''ผมได้น้านุ่มเป็นเมีย..แต่ผมรักน้านวล'' ''ดลจะแก้ปัญหายังไง'' เสียงน้านวลเครียด

''ผมขอรับผิดชอบน้านุ่ม...แต่เรื่องนี้ทำร้ายจิตใจน้านวลผมเสียใจครับ'' ''นุ่มยั่วใช่ไหม'' ''เปล่า..ผมใช้กำลัง..'' ผมปกปิดความจริง ''ดลห้ามใจไม่อยู่'' ผมพยักหน้า ''ไม่มีใครรักน้าจริง..'' น้านวลพึมพำผมรีบบอก ''ผมรักน้า.ผมรักน้าจริงๆ''  ''ไปอาบน้ำกันดีกว่า''  

น้านวลทำผมเป็นเด็ก 10 ขวบตีก้นตีมือที่แอบล้วงนม แต่อาบน้ำให้ผมสะอาดทั้งตัว แล้วน้าก็ประคองงวงช้างเข้าปาก ''ไม่ต้อง..ผมอยากกอดน้า'' ''ตามใจนะ..'' น้านวลเช็ดตัวผมแล้วดันหลัง ''ออกไปห่มผ้ารอไม่ต้องใส่เสื้อนะ'' น้านวลอาบน้ำเสร็จก็ออกมาสั่ง ''ปิดไฟซะ..เดี๋ยวน้ามา''

ผมรอเกือบครึ่งชั่วโมงน้านวลจึงกลับมาพร้อมกลิ่นเหล้าคละคลุ้ง แกไม่ล็อกประตูห้องเช่นเคย ''ผมขอโทษครับที่ทำให้น้าเสียใจกินเหล้า'' ไม่มีคำตอบ น้านวลมุดหัวเข้าผ้าห่มมือนวดงวงช้างปากดูดนม ''ผมเสียใจมากครับน้า'' ผมคร่ำครวญแต่ความผิดที่ทำไป ซึ่งมันไม่ใช่เวลาที่ดี

น้านวลไม่พูดมุดหัวลงไปดูดงวงช้าง หันโคกมาครอบหน้าปิดปาก ผมไม่สามารถสื่อสารทางอื่นเพื่อบอกน้าให้รู้ว่าผมรักและเสียใจที่ทำผิดจริงๆ นอกจากสนองสิ่งที่เธอเสนอ แต่เพียงแค่มือลูบเนินเท่านั้นผมก็พบความผิดปกติ เนินน้านวลทำไมอวบใหญ่นัก แถมต้นหญ้าขึ้นหนากว่าเดิม

ผมกระพือลิ้นลงบนใส่เม็ดสวาทพลิ้วแผ่วอย่างที่เคยทำให้น้านุ่มไม่ถึงนาทีก็มีเสียงครางแผ่วๆ ''อืมม...โอ้ยย..ซี๊ดดด..'' เสียงเหมือนน้านุ่ม หรือเมื่อรู้ความจริงน้านวลตัดใจส่งน้านุ่มมาให้ ''พี่นุ่ม..'' ผมตัดสินใจหมุนตัวกลับมากอดสาวที่มากับความมือไว้ไม่ให้หลบหนีแล้วถามต่อ

''น้านวลให้พี่มานอนกับดล'' น้านุ่มไม่ตอบแต่ประตูเปิดแล้วปิดอีกครา ไฟในห้องสว่างโพลง น้านวลในชุดกระโจมอกเดินมานอนขนาบผมอีกด้านหนึ่ง ''น้าสองคนตัดสินใจแล้วจะอยู่กับดล..จนกว่าดลจะขับไล่..วันนี้เรา 2 พี่น้องขอมีผัวคนเดียวพร้อมกัน..รับเรา 2 คนไหวไหมจ๊ะดล''

น้านุ่มยิ้มเมื่อผมไม่ตอบเธอก็ดูดงวงช้างต่อ ส่วนน้านวลจูบปากก่อนดูดหัวนมช่วยกระตุ้นผมจนงวงช้างแข็งปานท่อนฟืน ผมดึงออกจากปากน้านุ่มคว้าขาเธอข้างหนึ่งยกขึ้นสูงแล้วแทงงวงช้างเข้าไป น้านุ่มเสียวมากแล้วแต่น้ำหล่อลื่นยังไม่มากพองวงช้างผมจึงเข้าไปด้วยความลำบาก

''เบาก่อนดล'' น้านุ่มส่งเสียงครั้งแรก น้านวลเข้าประกบช่วยดูดหัวนมน้องสาวอีกคน ''พี่นวลนุ่มเสียววว..'' น้านวลไม่สนใจเสียงน้องสาวเร่งดูดเคล้นหัวนมส่วนผมก็แทงงวงช้างเข้าไปจนมิดแล้วชักออกมาซอยทันที โดนแบบ 2 รุม 1 น้านุ่มถึงกับดิ้นบิดตัวไปมาปากร้อง..อูยๆๆ..โอย..

ผมรัดขาน้านุ่มแนบอกท่านี้ซอยงวงช้างได้ถนัดดี มันคงควานเข้าไปลึกล้ำจนน้านุ่มบิดตัวไม่นิ่งแม้สักวินาทีเดียว แล้วน้านุ่มก็ทำเหมือนคืนที่ริมโขง ''เสียววว..เสียวจัง..พี่ออก..ออก'' เสียงน้านุ่มอึกอักบิดตัวเหมือนโดนจี้เอว ผมซอยงวงช้างป๊าบๆๆๆๆๆ ไม่เว้นจังหวะให้หายใจ

''แทงมดลูกพี่แหกแล้ว...โอ้ยเสียว..เสียว..เสียว..ไม่ไหว..พี่ออกหมด..หมดตัวแล้ว..'' น้านุ่มส่ายเนินบดงวงช้างแล้วดิ้นแรงจนงวงช้างหลุด นอนแอ่นเนินยกลอยสูง..ปล่อยน้าฉี่พุ่งเป็นสายกระจายโดนทั้งผมและน้านวล..น้านุ่มแอ่นโคกพ่นน้ำฉี่ติดต่อกันถึง 3 ครั้งจึงสงบเหมือนนิ่ง

''เป็นไงบ้างนุ่ม'' น้านวลขยับเข้าไปลูบอกน้องสาวดึงเข้ามากอด ''เสียวค่ะพี่นวล..เสียวมากมีความสุขที่สุด..นุ่มถึงขอเป็นเมียน้อยพี่นวลไงคะ'' ''อีกทีไหม'' ''ไม่ไหวแล้วค่ะ ทีเดียวนุ่มก็อยู่ได้ 3-4 วัน'' ''ดีแล้วงั้นเข้าไปอาบน้ำ..เสร็จแล้วตามพี่ไปห้องโน่นนะ''

น้านวลเอาผ้าหุ้มตัว 2 คนวิ่งไปเข้าห้องติดกัน น้านวลช่วยดูดกระตุ้นอีกเล็กน้อยก็กลับมาผงาดเช่นเดิม ขณะกำลังซอยทำให้น้านวลมีความสุข น้านุ่มก็ตามเข้ามาช่วยดูดนมเร่งความเสียวให้พี่สาว ผมปล่อยอารมณ์เต็มที่พ่นความรักใส่น้านวลมากมายจนล้นมากองบนที่นอน

กลับจากเชียงรายเราอยู่กันแบบ 3 คนผัวเมียเกือบปี น้านุ่มลืมคุมท้องโตขึ้นมา ผมส่งน้านุ่มไปเชียงรายตัวเองวิ่งรอกขึ้นๆ ลงๆ ให้ 2 พี่น้องเสียวเท่ากัน ใกล้คลอดน้านวลหอบผมไปเชียงราย ปล่อยลงมาดูกิจการที่ราชบุรีเดือน 2 วัน ก่อนลงมา 2 พี่น้องช่วยกันรีดพิษงวงช้างจนไม่เหลือให้สาวอื่น แต่ผมมีความสุขดีจนลูกชาย 3 ขวบแล้วครับ