ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูแฟนเล่นชู้ 4

เริ่มโดย Turbo999, กุมภาพันธ์ 20, 2012, 02:58:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

ตอน4 ผฺมค่อยๆเดินลงมาจากชั้น2ของบ้าน นั้งสงบสติอารมอยู่ในห้องเก็บของชั้นล่างขณะที่บนห้อง แฟนผม กับ พี่แดงและโก้ กำลังบรรเลงเกม กามรอบที่2 เสียงครางแฟนผม ดังฺจนได้ยินมาถึงชั้นล่าง ผมเฟ้าคิดว่า ทำไมผมไม่เข้าไปแยกเธอ ทำไมแฟนผม ถึง ทำแบบนี้กับผม ขณะที่กำลังเฟ้าคิดทบทวนอยู่นั้น เสียง ร้อง ของแฟนผมก็สงบลง เสียงเงียบลงไปสักพักนึง ได้ยินเสียงคนลงบันไดลงมาผมรีบไปล็อคปะตูลูกบิดทันที กังวลว่าใครจะเปิดมาได้ยินเสียงคุยโทรศัพย์ เปนเสียงพี่แดงนั้นเอง เออๆ อ
ยู่บ้านนังแหม่ม ร้านค้าที่กูเล่าให้ฟังไง ที่แม่งโครต ขาวอวบนมใหญ่ ไง 555 เออเรียบร้อยแล้ว กู ล่อแม่งมาเกือบเดือนแล้ว กว่าจะล่อแม่งได้ 55 แม่งเนื้อแน่นฟิตชิบหายผัวแม่งไม่ค่อยได้เย็ดเอาแต่งาน เจอกูเข้าไปแม่งติดใจ วันนี้กูเลยพาไอ้โก้มาปี้แม่งด้วยโดนแซนวิชเข้าไปแม่งแตกไปไม่รู้กี่รอบ กูกะว่าจะชวนพวกมึงไปล่อมันอยู่ไม่ต้องห่วงผัวมันไม่ค่อยอยู่บ้านหรอก อย่ากังวล แล้วกูจะนัดพวกมึงอีกที อาไรนะ อย่างที่บอกผัวมันไม่ค่อยทำการ
นเมียมันก็เหงา กู เหนแม่งทีแรกกูเลยอีนี่แม่งเซ็กส์จัด พอกูเจอผัวมันกูรู้เลยว่าผัวมันไม่ได้เรื่องหรอก กูเลยลองจีบแม่งเลยทีแรกมันก็ถือตัว กูโทไปหาแม่งทุกวันเลย ชวนแม่งออกข้างนอกชวนตั้งหลายรอบกว่าจะใจอ่อนมากับกู กูพามันดูหนังหนังกูไม่สนหรอก นั่งดูๆอยู่กู เลยลองจับมือ มันก็สะบัดมือออก กูเลยบอกพี่ขอจับมือแหม่มสักครั้งนะ ทีนี้มันให้จับ จับได้พักใหญ่ กูเลยเอามือมันมาหอม มันมองหน้าและยิ้มแลพด่ากู บ้าทำไร กูเลยได้ใจดึงตัวแม่งมากอด มันบอกอย่าอายเขาพี่ อายอาไรรอบๆตัวไม่มีใครกูเลยบอกว่า พี่ชอบแหม่มนะชอบแต่ครั้งแรกทีเจอแล้ว ตอนนั้นมือกูลูบขาอ่อนมันแล้วแล้วดึงหน้าแม่งมาจูบแม่งดิ้นนิดแต่ก็ยอมกูเอาลิ้นเข้าไป แม่งนิ่งเลยเอาลิ้นมาสู้กูด้วย กูเลยทั้งล้วงทั้งควัก บนล่างเลยหีแม่งแฉะเลย เปนไงละเงี่ยนซิมึงฟังกูเล่า 55 ชักเงี่ยนอีกแล้ววะกูไปเย็ดมันต่อละไว้คราวหน้ากูจะพามึงไป เออๆไม่ลืมแค่นี้นะโว้ย ผมเอาหูแนบตรงประตูห้องเก็บของถึงได้รู้ว่าเกิดอาไรขึ้น ผมได้ยินเสียงคนเดินลงฺมา พี่แดงทำอาไรอยู่ค่ะ ทำไมนานจัง อ๋อพี่คุยกะเพื่อนอยู่ คุยกะเพื่อนหรือเมียพี่กันแน่ โอ๋ๆเมียจ๋า หึงผัวหรอ แล้วไม่หึง ผัวโง่ๆคนนั้นของแหม่มแล้วหรอ หึงไม ให้มันแต่งกับงานของมันแหละ ใครจะเก่งสู้ผัวคนนี้ของแหม่มละหลงจะแย่แล้ว จิงป่าวเมียจ๋าหลงแบบนี้พี่ขอเย็ดเมีย ตรงโซฟาที่มันชอบนอนนะ ผมได้ยินเสียงหัวเราะของแฟนและเสียงคนวิ่ง ผมค่อยๆ แง้มประตูห้องเก็บของซึ้งอยู่ห่างจากโซฟา แค2เมตรผมค่อยปลับสายตาเพื่อให้ชินกับความมืดภาพที่เห็นคือแฟนผมยืนโก่งตูดมือยันโซฟา มีหน้าของพี่แดงกำลังเลียจากทางด้านหลัง

naivenom

น้องแหม่มเตลิดไปซะแร้ว หลงเพลงกามาเรียบร้อย