ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องกิ๊บ

เริ่มโดย ifreedom, กุมภาพันธ์ 23, 2012, 06:37:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ifreedom

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม แต่งเป็นเรื่องแรกครับแต่ยาวไปหน่อยแต่มีอะไรติชมกันได้นะครับ
ครั้งหนึ่งพวกผมได้ไปเที่ยวผับแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯกับเพื่อนๆประมาณ 7-8 คน เราก็คุยเล่นกันตามภาษาผู้ชายกันไปเรื่อยเปื่อยเหล่สาวคนโน้นทีคนนี้ที  สาวคนไหนสวยก็คุยจิตนาการไปตามภาษาผู้ชาย ในระหว่างที่คุยกันอยู่นั้นผมได้เผอิญได้มองไปเห็นผู้หญิงคนหนึ่งเธอเป็นผู้หญิงที่น่ารักมาก ขาว สวย ใส่แว่น หุ่นดี เธอแต่งเสื้อสีขาว เสื้อคลุมสีชมพู ใส่กางเกงขาสั้นแบบรัดรูป(ไม่รู้เขาเรียกว่าอะไรนะแต่ความยาวแค่ตรงนั้นแหละ) เธอมากับเพื่อน 2 คนและเข้าไปนั่งชิดมุมในของร้านมากเพื่อนที่มาด้วยกันกับเธอเป็นคนอวบๆหน้าตาก็ธรรมดาทั้ง2คนถ้าเทียบกับเธอซึ่งโดดเด่นอยู่คนเดียว ผมก็เรียกเพื่อนของผมดูแล้วก็คุยกันตามปรกติไม่ได้คิดอะไรแต่แอบมองอยู่เรื่อยๆเพราะเธอนั้นตรงสเป็คของผมเลย ^^ ผ่านไปประมาณครึ่งชมผมกับเพื่อนก็เริ่มกรึ่มๆได้ที่แล้ว เพราะแต่ละคนกินหนักกันมากๆ ผมจึงขอตัวไปเข้าห้องน้ำ เรื่องมันก็เริ่มต้นจากตรงนี้ละครับผมเผอิญได้ไปเจอกับเธอคนนั้นอีกครั้งนึงตรงระว่างทางเดินไปเข้าห้องน้ำซึ่งคนน้อยมากหรือเรียกได้ว่าแทบไม่มีเลยในเวลานั้น ผมเดินตรงข้ามกับเธอ เธอตอนนี้หน้าค่อนข้างแดงๆนิดๆเพราะคงกินเข้าไปเยอะเดินเซไปมานิดหน่อย พอจะเดินสวนกับผมเธอสะดุดล้มเซมาทางผมผมรีบเอามือเข้าไปรับเธอทันที ต้องขอบคุณพระเจ้าที่ให้โอกาสมือของผมได้จับนมเธอเต็มๆ นมเธอไม่ใหญ่และก็ไม่เล็กมากกำลังพอดีมือเลย แต่เธอไม่มีท่าทีขัดขืนอะไรสงสัยเพราะความเมาและตกใจด้วย ผมพยุงเธอขึ้นมาโดยที่มือยังจับนมเธออยู่อย่างนั้น พอเธอยืนได้ผมก็ปล่อยมือออกเธอก็ขอบคุณที่ช่วยจับไว้ให้เพื่อไม่ให้เธอล้ม ผมก็บอกไม่เป็นไรเพราะใจจริงดีใจแทบแย่ที่ได้จับนมเธอไปแล้ว แล้วเธอก็เดินไปโดยเดินหันหลังให้ เรื่องไม่น่าเชื่อเกิดขึ้นอีกรอบ เธอลื่นน้ำที่คนทำหกไว้อีกรอบนึงแล้วเซมาข้างหลังผมก็รีบเข้าไปรับเลยครับคราวนี้ได้จับนมเธอเต็มๆ 2 มือเลยโชคดีจริงๆเลยตูในใจคิดอย่างนั้น คราวนี้เธอนิ่งไปพักนึงแล้วก็พยามยามพยุงตัวขึ้นมาเธอดันตัวขึ้นแบบรีบๆเหมือนประมาณว่าเพิ่งรู้สึกตัว แต่มือผมยังอยู่ที่เดิมนมเธอดันเข้ามือผมเต็มที่เลยครับเธอร้องครางเบาๆ แล้วก็ขอบคุณผมแล้วรีบเดินกลับไปที่นั่งของเธอ ผมก็ไปเข้าห้องน้ำต่อด้วยความดีใจเพราะตอนนี้ได้จับนมผู้หญิงสเป็คที่ชอบมาเรียบร้อยแล้ว กลับมาก็มาเล่าให้เพื่อนๆฟัง ระหว่างนั้นเธอก็หันมามองผมอยู่เรื่อยๆเพราะเรานั่งไม่ห่างกันมากแต่ก็ไม่ใกล้มาก ผ่านไปสักพักเพื่อนเธอ2คนขอตัวเข้าไปห้องน้ำ  เธอเลยนั่งอยู่คนเดียวไอ่พวกเพื่อนๆผมพอได้ฟังเรื่องที่ผมเล่าเลยถือโอกาสรีบเข้าไปหาเธอเลยทันที ไปกัน2คนเพราะไปเยอะมันจะเด่นเกินไป มันชวนผมไปกับมันด้วยพอเดินไปถึงมันก็ถามว่าน้องชื่ออะไร เธอตอบกลับมาว่าเธอชื่อ กิ๊บ เพื่อนผมมันชวนเลยว่าไปเที่ยวต่อด้วยกันไหม น้องกิ๊บก็ปฏิเสษ เพื่อนผมมันก็ไม่ยอมลดละชวนต่างๆนาๆก็ไม่สำเร็จ จนในที่สุดมันก็ใช้มุขที่ผมมีโอกาสได้จับนมน้องกิ๊บแล้วน้องกิ๊บไม่ขัดขืน มันถามว่าทำไมไม่ขัดขืนเหรอ(เพื่อนผมตอนนี้มันหื่นเต็มที่แล้ว) น้องกิ๊บก็ตอบแบบอึกๆอักๆ เพราะพูดไม่ออกเพื่อนผมมันก็ถามบี้น้องเขาเรื่อยๆ จนในที่สุดน้องกิ๊บก็ยอมบอกเหตุผลที่ยอมให้จับนมโดยไม่ขัดขืนเลยเพราะว่ากิ๊บไม่ได้มีอะไรกับแฟนของกิ๊บมาหลายเดือนแล้วเพราะแฟนค่อนข้างจะยุ่งๆไม่มีเวลาให้ พอโดนจับนมทีก็เลยเกิดอาการโหยหา เพื่อนผมได้ฟังอย่างนี้มันก็ของขึ้นเลย มันรีบบอกน้องกิ๊บเลยว่าสนกับพี่ไหมน้องพี่ไม่ได้เอาฟรีๆนะอยากได้เท่าไหร่บอกมา น้องกิ๊บอึ้งไปพักนึงแต่ไม่น่าเชื่อเธอตอบกลับมาไม่รู้เพราะความเมา ใจถึงหรือว่าอยากกันแน่เธอถามกลับมาว่า ถ้า 1 ยก 5พันเอาอย่างเดียวไม่อมไม่จูบจ่ายไหวไหม เพื่อนผมรีบบอกเลยว่าแพงยกเดียว 5 พัน ถ้าเป็น 1 คืนจะไม่ปฏิเสษเลยลดไม่ได้เหรอ น้องกิ๊บตอบกลับมาว่าพี่กล้าขอหนูก็กล้าให้แต่จะเอาหนูต้องราคานี้เพราะหนูไม่เคยขายตัวมีอะไรแค่กับแฟน แค่5พัน 1 ยกก็ถูกแล้วพี่อยากเอาหนูจ่ายไหวไหมละ เพื่อนผมมันก็ถามว่าไม่มีลดกว่านี้เหรอ น้องกิ๊บบอกกลับมาว่างั้น จับนม 5นาที 100บาท จับยังไงก็ได้ตามใจ อยากล้วงของหนู 5 นาที 150บาทล้วงตามใจชอบล้วงยังไงก็ได้ใน 5 นาที ที่เหลือ 1 ยก 5 พัน พี่สนไหม เพื่อนผมอึ้งเลยไม่นึกว่าจะเจอสาวสวยตอกกลับมาแบบนี้ มันเสียหน้าและแต่มันไม่ยอมเสียหน้ามากกว่านั้น มันเลยต่อรองว่างั้น 5นาที 200ขอจับนมกับล้วงได้ไหม น้องกิ๊บคิดอยู่พักนึงแล้วบอกกลับมาว่าได้ช่วยรอแป๊บนึงรอเพื่อนกลับมาก่อนแล้วจะทำเป็นว่าไปเข้าห้องน้ำและให้เดินตามมาหาทีหลัง พอตกลงกันเสร็จเพื่อผมกับผมก็เดินกลับมาแล้วมาคุยกับเพื่อนๆว่า กูนึกว่ากูจะได้ฟันแล้วน่ารักก็จริงแต่ดันเล่นตัวเสนอซะแพงเลย 1ยก5พันแพงชิบ แต่เพื่อไม่ให้เสียหน้ามันก็วางแผนไว้เรียบร้อยแล้ว มันชวนเพื่อนๆที่เหลือไปล้วงน้องกิ๊บกับมันโดยยอมจ่ายคนละ 200 ในกลุ่มผมมีกัน 8 คนผลัดกันล้วงน้องกิ๊บไปเรื่อยๆทุกคนมันอ่านแผนออกทันทีมันเอาด้วย แล้วพอถึงเวลาที่น้องกิ๊บเดินออกมาจากเพื่อน เพื่อนผมก็นำไปเลยพาน้องไปหลบมุมที่ไม่มีใครอยู่ ก่อนจะจ่ายตังมันบอกว่าเพื่อนๆของพี่มันสนใจข้อเสนอเดียวกับพี่น้องกิ๊บไหวไหมจ๊ะเพื่อนพี่มีกัน8คนคนละ 200พลัดกันล้วงตามข้อตกลง น้องกิ๊บยื่นข้อเสนอมาว่าต้องห้ามห่างจากคนมากให้กิ๊บสามารถร้องขอความช่วยเหลือได้ถ้าพวกพี่คิดจะปล้ำกิ๊บหรือผิดข้อตกลง     เพื่อน ผมมันรีบรับข้อตกลงเลยโดยให้เพื่อนมายืนบังกันก่อนแล้วค่อยล้วง และพอเพื่อนมายืนกันครบทุกคนก็เริ่มทันทีมันรีบควักเงินให้น้องกิ๊บทันที แต่น้องกิ๊บบอกว่าขอเป็นผมที่ล้วงเธอก่อนได้ไหม เพื่อนมันทำท่าเซ็งๆแล้วบอกว่าเอาสิได้ และขอให้คนอื่นหันหลังดูทางตอนน้องกิ๊บโดนล้วงด้วย แล้วผมก็เริ่มในทันทีเริ่มจับและล้วงน้องกิ๊บคนสวยทันที น้องกิ๊บเธอครางเบาๆระหว่างโดนจับและล้วงได้น่ารักมาก ทำไปได้แป๊บเดียวน้องกิ๊บกระซิบกับผมเบาๆว่า ที่จริงหนูไม่อยากมาเลยแต่เผลอตกลงไปแล้วเลยปฏิเสษไม่ได้แล้วนี่สิ หนูยื่นข้อเสนอไปเพราะต้องการให้พวกพี่ไปๆนี้แหละ แต่ดันพลาดซะแล้วไม่คิดว่าเพื่อนพี่จะเอาด้วย พี่ช่วยกิ๊บหน่อยนะกิ๊บไม่อยากจะมีอะไรกับคนอื่นนอกจากแฟนนะ กิ๊บสังเกตุดูแล้วว่าพี่ไม่เหมือนเพื่อนพี่คงตกลงกันได้ กิ๊บจะให้เบอร์พี่แล้วพอเพื่อนพี่ล้วงกิ๊บทำครบแล้วพี่ทำเป็นโทรมาหาหนูแล้วหนูจะบอกว่าเพื่อนหนูตามหาหนูแล้ว กิ๊บต้องกลับแล้ว  พี่ช่วยกิ๊บได้ไหมคะกิ๊บไม่อยากมีอะไรกับคนอื่นนอกจากแฟน ผมก็ใจอ่อนสิน้องเขาขอขนาดนี้จะใจร้ายก็กะไรอยู่ผมเลยตกลงที่จะช่วย น้องเขาก็ดีใจและผมก็รีบทำตามแผนที่คุยไว้ทันที กิ๊บบอกว่าผมเหมือนแฟนกิ๊บด้วยแหละเลยคิดว่านิสัยต้องคล้ายกันเลยลองขอให้ช่วยดูแล้วผมก็ช่วยจริงๆ กิ๊บแซวมาว่าถ้าสำเร็จจริงๆหนูยอมให้พี่คืนนึงเลยนะ ผมก็แซวว่าอย่าถ้านะพี่เอาจริงน้า กิ๊บบอกถ้าเป็นพี่กิ๊บยอมให้จริงๆ แล้วเราก็ตกลงทำตามแผนกัน พอครบ5นาทีก็ตาเพื่อนคนอื่นต่อทันที แต่น้องกิ๊บขอให้ผมนั่งข้างหน้าของกิ๊บเพื่อกันเพื่อนๆทำอะไรเกินข้อตกลง ผมเลยได้ที่นั่งพิเศษชมน้องกิ๊บโดนล้วงอย่างเต็มตา ไอ่คนที่ต่อจากผมมันรีบเข้ามาล้วงน้องกิ๊บทันที มันถกเสื้อของน้องกิ๊บขึ้นทันทีน้องกิ๊บใส่บราสีชมพูอ่อนๆเข้ากับความขาวของตัวมาก มันรีบปลดบราออกทันที นมขาวของน้องกิ๊บปรากฏเต็มตาผมทันที หัวนมเธอสีชมพูอ่อนแสดงว่าเธอใช้งานมาไม่เยอะเท่าไหร่ มันรีบบีบหัวนมน้องกิ๊บทันที น้องกิ๊บทำหน้าได้เสียวมาก มันทั้งบีบและคลึงหัวนมและนมน้องกิ๊บอย่างเมามัน น้องกิ๊บได้แต่หลับตาพริ้มพร้อมเอามือปิดปากเพราะความเสียวที่ไม่ได้สัมผัสมานาน ผ่านไปพักนึงมันรีบปลดกางเกงน้องกิ๊บออกกองลงพื้นในทันที น้องกิ๊บใส่กางเกงในสีเดียวกับบราคือสีชมพูอ่อนๆน้องกิ๊บน่ารักมาก ต่อหน้าผมตอนนี้คือน้องกิ๊บร่างกายเปลือยเปล่าที่เหลือเพียงบราและกางเกงในเท่านั้น ไอ่น้องของผมตั้งโดจนแทบจะออกจากกางเกงมาดิ้นข้างนอกในทันที คราวนี้มันเลื่อนมือไปล้วงของน้องกิ๊บผ่านกางเกงในสีชมพูอ่อนๆ น้องกิ๊บกระตุกเป็นจังหวะทุกครั้งที่โดนล้วงโดนลูบ แต่ล้วงได้แป๊บเดียวเวลาหมดก่อน มันทำถ้าเซ็งใหญ่เพราะกำลังมันจะต่อก็ไม่ได้เพราะคิวเยอะ และทุกคนก็พลัดกันล้วงน้องกิ๊บไปเรื่อยๆจนถึงคนสุดท้ายคือไอ่เพื่อนคนแรกของผมที่ต่อรองน้องกิ๊บมา มันยิ้มอย่างสะใจแล้วรีบตรงเข้ามาหาน้องกิ๊บทันที น้องกิ๊บในตอนนี้ตัวเปลือยเปล่าไม่เหลืออะไรปกปิดอีกแล้ว และร่างกายก็อ่อนเปลี้ยเพราะโดนรุมล้วงมากว่าครึ่งชม ใบหน้าแดงระเรือ ดวงตาหยาดเยิ้ม และร่องของน้องกิ๊บก็ชุ่มชำไปด้วยน้ำที่มาจากความเสียวที่โดนล้วงนับครึ่งชม ไอ่เพื่อนคนสุดท้ายลีลามันเหลือร้ายมันล้วงน้องกิ๊บแป๊บเดียวน้องกิ๊บถึงกับร้องครางจนเก็บเสียงไว้ไม่อยู่และน้ำแตกตามออกมา น้องกิ๊บนอนหมดแรงและพิงเอนไปทางตัวมันมันยิ่งได้ใจ มันรีบควักควยออกมาจ่อที่รูหีของน้องกิ๊บทันที ควยของมันจ่อรูหีน้องกิ๊บแล้วทำท่าเขี่ยๆพร้อมที่จะให้รูหีที่ชุ่มฉ่ำของน้องกิ๊บชิมควยของมัน น้องกิ๊บสดุ้งรีบดีดตัวหนีออกมาทันที น้องกิ๊บดีดตัวมาทางผมทันทีและบอกให้ผมช่วยเพราะผิดข้อตกลง เพื่อนผมมันบอกขอโทษและบอกว่าตอนนี้มันสนข้อเสนอราคา1ยก5พันทันที น้องกิ๊บตกใจนิดๆเพราะไม่คิดว่าเพื่อนผมมันจะยอมเอาจริงๆเลยพูดไม่ออกบวกกับความเสียวของท่อนควยที่ไม่ได้สัมผัสมานานทำให้น้องกิ๊บลังเลอยู่พักนึงเพื่อนผมมันก็เร่งว่าน้องกิ๊บจะเอายังไง ผมที่ตกลงกับน้องกิ๊บว่าจะช่วยน้องเขาจึงจะกดโทรศัพท์ที่เม็มเบอร์ไว้แล้วเหลือแค่กดโทรออกเท่านั้น ในตอนนั้นเพื่อนของน้องกิ๊บโทรมาจริงๆน้องกิ๊บจึงขอรับสาย ผมจึงนึกในใจว่าน้องเค้าคงหาเรื่องปลีกตัวได้แล้วและนึกเสียดายที่น้องเขาต้องไปแล้ว แต่ไม่อยากเชื่อน้องกิ๊บกับบอกเพื่อนว่าแฟนมารับกลับไปแล้ว เพื่อผมมันยิ้มร่าทันที มันถามน้องกิ๊บว่าอยากโดนพี่เอาแล้วใช่ไหมจ๊ะ น้องกิ๊บพยักหน้าตอบ แต่ขอให้ผมเย็ดเธอเป็นคนแรก ผมบอกผมไม่มีเงินนะกิ๊บบอกไม่เป็นไรกิ๊บไม่เอาเงินแล้วกิ๊บเสียวจนทนไม่ไหวแล้ว กิ๊บอยากให้พี่เย็ดกิ๊บเป็นคนแรก แล้วน้องกิ๊บก็ตรงเข้ามาจูบผมแล้วปลดกางเกงผมออก หลังจากจูบเสร็จกิ๊บรีบนั่งลงและเอาควยของผมออกมาชักและอมทันทีกิ๊บชักเก่งและอมได้เสียวมากแค่แป๊บเดียวผมแตกใส่ปากเธอทันที หลังจากที่แตกใส่ปากน้องกิ๊บเรียบร้อยแล้วน้องกิ๊บรีบยืนและหันตูดและโก่งให้ผมพร้อมพูดว่าเสียบเข้ามาเลยค่ะ ผมเลยจัดให้ตามคำขอผมเอาควยของผมออกมาเล็งจ่อที่รูหีของน้องกิ๊บแล้วเสียบมิดด้ามรวดเดียวทันที หีของน้องกิ๊บตอนนี้เข้าง่ายมากเพราะมันชุ่มฉ่ำไปหมดแล้วจากการโดนล้วง น้องกิ๊บกระตุกพร้อมส่งเสียงร้องตามควยที่เสียบเข้าไป แล้วผมก็เริ่มซอยน้องกิ๊บต่อทันทีน้องกิ๊บครางน่ารักมากทำผมยิ่งมีอารมณ์เข้าไปใหญ่ ไม่ใช้แค่ผมเพื่อนผมมันรีบกรูเข้ามาหาน้องกิ๊บทันที ไอ่เพื่อนคนแรกของผมมันรีบจับควยยัดปากน้องกิ๊บในท่าโก่งตูดทันที ส่วนทีเหลือรุมจับนมที่เปลือยเปล่าอมชมพูของน้องกิ๊บกันคนละด้านและยืนรุมรอบๆน้องกิ๊บทั้ง2ด้าน น้องกิ๊บในตอนนี้คงมีความสุขแบบสุดๆเพราะโดนผู้ชายรุมล้อมทุกด้าน รูหีโดยซอยอย่างเมามัน ปากก็อมอย่างเอร็ดอร่อย นม 2 ข้างก็มีคนช่วยนวดอย่างเอ็นดู มือทั้ง 2ข้างก็พลัดกันชักควยของเพื่อนๆสลับกันไปเรื่อยๆ ผมซอยน้องกิ๊บได้ประมาณ 10นาทีผมก็น้ำแตกทันทีแต่แตกบนก้นของน้องเขาเพราะไม่อยากแตกข้างในเท่าไหร่ พอผมปล่อยน้องกิ๊บน้องกิ๊บนั่งหมดแรงทันที เพื่อนผมมันรีบเอาควยออกจากปากน้องกิ๊บและจับน้องกิ๊บนอนลงบนพื้นแล้วรีบยัดควยใส่หีน้องกิ๊บทันที มันซอยน้องกิ๊บไม่บันยะบันยังเลย ท่าทางมันจะอยากจัด น้องกิ๊บนอนดิ้นบิดไปบิดมาตามจังหวะควยของไอ่เพื่อนผมมันซอยน้องกิ๊บอย่างเมามัน ผมและเพื่อนๆยืนดูมันซอยน้องกิ๊บในท่าต่างๆนาสารพัด ท่ามกลางเสียงครางของน้องกิ๊บและเสียงน้ำแฉะๆเวลาเนื้อกระทบกัน มันทั้งเลียและดูซอกคอ มือก็ขยำนมผลัดกับบีบหัวนมน้องกิ๊บไปเรื่อยๆ ควยก็ซอยหีน้องกิ๊บไปเรื่อยๆซอยไปได้ 10 นาทีนิดๆมันก็แตกทันทีมันแตกใส่ตัวน้องกิ๊บไม่แตกข้างใน ถึงมันจะหื่นจัดแต่มันก็ไม่ปล่อยข้างในเพราะกลัวเป็นเรื่อง ตอนนี้น้องกิ๊บนอนหอบหมดแรงและทำหน้ามีความสุขมาก เพื่อนผมอีกคนจับน้องกิ๊บแหกขาซอยต่อทันที เพื่อคนอื่นมันก็รอต่อคิวอย่างใจจดใจจ่อ แต่ผมต้องขัดเพราะว่านี่มันในผับคนยืนมุงกันเป็นชั่วโมงแล้วมันไม่ดี เราพาน้องกิ๊บไปต่อที่อื่นกันดีกว่าเพราะตอนนี้น้องกิ๊บคงยินดีไปด้วยกันแล้วละ เพื่อนมันก็เห็นด้วยและตกลงกันว่าจะพาน้องเขาไปห้องเพื่อนในกลุ่ม และผมก็ถามน้องกิ๊บว่าตกลงไหม น้องกิ๊บตอนรับทันที ตอนนี้คงไม่หวงตัวแล้วละในหัวคงมีแต่ความเสียวที่สุดจะบรรยายได้เต็มไปหมดแล้ว แต่อารมณ์มันยังค้างเพื่อนผมที่เหลือมันเลยขอแตกใส่ตามตัวน้องกิ๊บก่อนที่จะพาไปสนุกกันต่อ มันพากันแตกบนตัวและหน้าน้องกิ๊บตามไปทีละคนทีละคนพร้อมกับไอ่เพื่อนผมที่มันซอยน้องกิ๊บอยู่เสร็จพอดี น้องกิ๊บในตอนนี้นอนตัวเปลือยเปล่า หายใจบางๆ ตาเยิ้ม และเต็มไปด้วยน้ำกามทั้งบนตัวใบหน้าและพื้นรอบๆ ในท่านอนหงายแผ่หลาตามสไตล์คนเพิ่งโดนจับเย็ดเสร็จ เป็นภาพที่ชวนเสียวมาก หลังจากนั้นผมและเพื่อนๆก็พากันแต่งตัวให้น้องกิ๊บเพราะตอนนี้น้องกิ๊บหมดแรงจนแทบสลบแล้ว โดยเอาเสื้อนอกของเธอนั้นแหละเช็ดๆน้ำเอา และให้เก็บไว้เป็นที่ระลึก และพอจัดแต่งตัวเสร็จพวกผมก็พาน้องกิ๊บขึ้นรถเพื่อไปจุดมุ่งหมายต่อไปในทันที
ยังมีต่ออีกตอนนะครับ  ผิดพลาดยังไงติชมได้นะครับ ขอขอบคุณที่อ่านจนจบนะครับ