ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูแฟนเล่นชู้ 5

เริ่มโดย Turbo999, กุมภาพันธ์ 24, 2012, 09:26:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

ผมแอบดู เขาทั้ง2คนอยู่ในห้องเก็บของ แหม่มยืนหันหลังมือทั้ง2ข้างยันกับที่พิงของโซฟา ก้น โด่งจนเห็นร่องแหม่ม พี่แดงค่อยๆเอาลิ้นแยงเข้าไปที่ ร่องเสียวของแหม่ม ผมเห็นพีแดงใช้มือทั้ง2 ค่อยๆแหวกร่องเสียวเพื่อที่ใช้ลิ้นเลียที่ร่อง แหม่มได้แต่ร้องซูดส์ปากเสียงดัง แล้วหันหลังไปมองพี่แดง ที่มุดเลียและดูดร่องเสียวดัง จ๊วบจ๊าบๆ ก้นของแหม่มเริ่มสาย บดอยู่กับหน้าพี่แดง แหม่มถึง กะครางเสียงหลง โอ้วๆๆ อูยๆ พี่แดงแหม่มเสียวร่องหีจังค่ะ อูยยๆ ดีๆค่ะพี่อย่าหยุดนะ ฮืมมๆ โอ้วๆ พี่แดงจับไปที่สะโพกของแหม่มแล้วบีบและเอามือฟาดไปที่ก้น อย่างแรง ดังป๊าบ แหม่มถึงกับคราง โอ้ย ซักพักพี่แดง ก็ ตี ไปอีกครั้ง ป๊าบ แหม่มถึง กับร้อง โอ้ย ซี๊ดส์ๆ แล้วหันหลังมามองพี่แดง หน้าตาแหม่มตอนนี้ เหมือนคนอยากกับเรื่องแบบนี้มาก ตาปรือๆ หายใจแรง พี่แดงลุกขึ้น เอามือลูบไปที่ร่องเสียว เชื่อว่าตอนนี้ร่องเสียวแหม่ม คงเต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนของแหม่มเอง พี่แดงยังไม่ทันทำอะไร ก็มีเสียงนึงดังขึ้น โอโห แอบมาล่อกันตรงนี้เอง หายไปทั้งคู่เลยนะ เป็นเสียงของโก้เองผมได้ยินเสียงคนลงมาจากบันไดบ้าน แม้ มาทำอาไรกันไม่ชวนโก้เลย พี่แดงทำหน้าเหมือนเสียอารม เฮ้ย ไอ้โก้ แหม่มนี่เมียกูนะ ไอ้เวร กูชวนมึงมาไม่ใช่ทำตัวเป็นผัวแหม่ม ซะเอง เมียกู ท่ากูจะเย็ดทำไมกูต้องขอ อนุญาติมึงด้วย โก้หน้าเสีย ก่อนที่จะเอ่ย โธ่พี่ ผมก็ชักจะชอบพี่แหม่มแล้วนี่ ขอโทดพี่ละกัน เออให้มันรู้บ้างของใคร ท่าไม่ใช่กูมึงจะได้ แหม่มใหม แหม่มมองพี่แดงที่อารมเริ่มร้อนแล้ว เอาละๆแหม่มว่าเราอย่าทะเลาะกันเลยนะ พี่แดง โก้ ด้วย พี่แดงคงยังอารมโกรธค้างอยู่ ไอ้ห่าทำกูเสียอารมหมด แหม่ม เข้าไปอ้อนพี่แดง นะๆที่รักอย่าซีเรียจเลยนะ แหม่มหอมแก้มพี่แดงทีนึง อารมเสียเดี๋ยวแหม่มปลุกให้ใหม่นะๆแหม่มเอามือไปจับที่ควยพี่แดง รูดไปมา พร้อมกับเอาอีกมือนึงสาวควยของโก้ด้วย ดูทั้ง2อารมเย็นลงแล้ว เรามาหาความสุขกันต่อเถอะนะ แหม่มเอ่ย ก่อนที่พี่แดงจะหันมาไซล์ที่ซอกคอแหม่มและโก้ ก็ก้มมาดูดนมแหม่ม แหม่มเริ่มหายใจแรงขึ้น ปากของแหม่มโดนปากพี่แดงเข้าประกบปาก เสียงดัง จ๊วบจ๊าบๆ มือของทั้งพี่แดงและโก้ ลูบไล้ไปบริเวณโคนขาแหม่ม เจอ แบบนี่แหม่มถึงกับแยกขาแบบอัตโนมัต ทั้งแดงและโก้ตอนนี่มือลูบไล้ไปที่เนินหีของแหม่ม แต่หน้าทั้ง2คนจ่อ อยู่ ที่เนินนม แบบคนละเต้าเลยเสียงดูดนมของพี่แดงและโก้ ดังจ๊วบๆจาบๆ แหม่มถึงกับต้องแอ่นหน้าอกเข้าหาทั้ง2คนพร้อมกับครางออกมา โอ้วๆ ซี๊ดๆอ่าๆ เสียว อูยๆมือของโก้ก็ใช้นิ้วแทงเข้าไปในร่องหีแหม่ม อย่างต่อเนื่อง โอ้วๆๆๆ อูยๆ เสียงครางของแหม่มยังดังอยู่ในห้อง แบบต่อเนื่อง เป็นพี่แดงที่ดึงตัวแหม่มให้ยืนขึ้น โดยหันหน้าเข้าหาพี่แดงก่อนที่ทั้ง2 จะประกบปากแลกจูบกันอีกครั้งทั้งแหม่มและแดง จูบปากแบบแนบแน่นชนิดที่ผมยังไม่เคยทำกับแหม่มแบบนี้ เสียงจากการถอนปากดังจ๊วบ ขณะที่โก้เองก็ไม่ยอมเสียเปรียบยืนประกบทางด้านหลัง และไซล์ซอกคอแหม่ม แล้วเอื้อมมือไปจับนมทั้ง2เต้าพี่แดงยกขาแหม่มขึ้นอีกข้างนึงเอาแขนซ้อนไว้ใต่หัวเข่าแล้วเอาควยจ่อเข้าไปที่เนินหี ของแหม่ม แหม่มถึงกับสะดุ้งพี่แดงเริ่มซอยควยเข้าออกอย่างช้าๆและเร็วขึ้นๆจนเสียงแหม่มครางออกมาโอ้วๆโอ้วฮืมๆๆโก้ตอนนี้จับแหม่มหันหน้ามาแล้วจูบกับปากแหม่ม จนแหม่มได้แต่ครางอู้อี้ๆก่อนที่แหม่มจะสะบัดหน้าแล้วครางออกมา อย่างดังโอ้ยๆ พี่แดงๆอูยเสียวหี เมีย เหลือเกิน ไม่ไหวแล้วๆแล้วพี่แดงก็หยุดก่อนที่บอกให้โก้นั่งที่โซฟา แล้วให้แหม่มแหวกร่องก้นแหม่มถึงกับร้องโอ้ยๆอูยๆแน่นๆอย่าดันแรงจุกอูยๆจะถึงแล้วพี่แหม่มของโก้ ตอนนี้ร่องก้นของแหม่มมีควยโก้อยู่โดยแหม่มนั่งหันหลังให้โก้แล้วพี่แดงยืนอยู่ด้านหน้าแหม่มพี่แดงจับขาแหม่มแยกออกแล้วสอดตัวเข้าไปตรงกลางเอาควยจ่อไปที่หีแหม่มแล้วพี่แดงก็เริ่มซอยเอวกระแทกแหม่มด้านหน้าโดยมีโก้ก็นั่งกระแทกที่ร่องก้นของแหม่มอีกทางแหม่มร้องครางดังมาก จนโก้ต้องเอานิ้วมาใส่ในปากให้แหม่มดูดเลีย พี่แดงกะแทกเร็วขึ้นๆเสียงดับพับๆแหม่ทด็ได้แต่ร้องโอ้วๆๆๆ เร็วๆอูยจะเส็ดแล้วอูยๆๆ โอ้ยโอ้วอูย เส็ดแล้ว เธอกะตุกไปแล้วพี่แดงก็ชักควยออกมาจากร่องแหม่มแล้วปล่อยใส่หน้าเธอ พี่แดงถึงกะครางออกมาตอนน้ำพุ่งใส่หน้าแหม่ม พี่แดงล้มลงนั่งบนโซฟา อย่างเหนื่อยล้า ก่อนจะถามไอ้โก้เปนอาไรวะ อย่าบอกนะว่าเส็ดแล้วโก้หันไปยิ้มแล้วบอกคับพี่ ผมเรียบร้อยแล้ว พี่แดงหันมองหน้าโก้ ก่อนพูด ถึงกะแตกในตูดเลยหรอมึง โก้ยิ้มแห้งๆ โธ่พี่แดงตูดพี่แหม่มโครตฟิตเลย ขนาดโดนพี่กะผมทะลวงแล้วนะเนี่ย และอีกอย่างพี่จะให้ผมชักควยออกไงพี่เล่นกระแทกเอาๆฯผมจะตะคริวแดกแล้วพี่ ทั้งแหม่มและพี่แดงทั้งยิ้มและหัวเราะ ก่อนที่แหม่มจะลุกออกจากตัวโก้ แล้วนั่งลงโซฟา อย่างเน็ดเหนื่อยส่วนผมดูเขาทำกันด้วยความตื่นเต้น จนเส็ดไปรอบนึงจิตใจผมสับสนนี่เราชอบแบบนี้หรอ อารมเสียใจเมื่อกี้ผมหายไปหมด เกิดอาไรกับผม ผมจะบอกกะแหม่มเรื่องที่ผมเห็นเธอดีใหม หรือ ปล่อยให้เป็นแบบนี้ไปก่อนดี