ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูแฟนเล่นชู้ 6

เริ่มโดย Turbo999, กุมภาพันธ์ 24, 2012, 09:28:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

ช่วงนี้ผมอาจไม่ได้มาพิมตอนต่อ เพราะงานเยอะครับ ไว้ท่าว่างๆตอนไหนจะมาพิมลงให้ใหม ครับ ตอนที่6 แล้วอาจเว้นไปซัก2-3วันครับ ไว้งานว่างแล้วจะมาเล่าอีก
ต่อตอน6 แหม่มและพี๊แดงและโก้ นั่งที่โซฟาด้วยความเหนื่อย โก้เอ่ยถามแหม่มพี่แหม่มมีความสุขใหมครับวันนี้ จ๊ะ พี่มีความสุขมาก พีแดงนั่งอยู่ข้างๆแหม่ม ก็เอ่ยตาม สุขกว่าตอนอยู่ กะ ผัว ตัวจริงใหม แหม่มหันมามองพี่แดง แล้วใช้มือทุบพี๊แดงทีนึง บ้าพี่ อย่าเอ่ยได้ใหมพี่แดงเอามือเข้าไปโอบที่ใหล่ของแหม่ม แล้วถามว่า ทำไมละ ไม่อยากให้พูดถึง โก้ ก็ ถาม นั้นซิพี่ แหม่ม ทำไม ก็ จะพูดทำไมละได้ยินแล้วอารมเสีย แหม่มพูด ผมตั้งใจฟังทุกคำที่แหม่มพูด โก้รู้ใหมพี่คบกะเขามาหลายปีนะเขาไม่เคยจะทำให้พี่เส็ดเลย เวลาพี่ เหงานะมันก็จะเอาแต่งานๆ กลับมาบ้านก็หมดแรง บางทีนะพี่ขอให้เขาแค่ช่วยพี่ดูดนมให้หน่อยก็ได้ เชื่อใหมเขาหลับคาอกพี่ ทั้งแดงและโก้พากันหัวเราะ แต่ผมซิหน้าชาไปหมดเพราะเราหรอแหม่มถึงได้เป็นขนาดนี้ โก้ถามแล้วหลับแบบนี่พี่แหม่มทำไง ทำไงละมันค้างนี่เลยต้องใช้นิ้วช่วยแทนก่อน 555 พี่แดงหัวเราะออกมา ก่อนที่จะพูดว่า แล้วรู้ใหมว่าพี่เย็ดแหม่มได้อย่างไง น่านดิพี่โก้อยากรู้ แหม่มยิ้มแล้วบอกไม่เอาพี่แดงแหม่มอายอย่าเล่านะ นะ เล่าให้ไอ้โก้ฟังหน่อย แดงบอก กะแหม่ม คือว่าพี่มาจดออเด้อ ไอศครีม ตลอดอยู่แล้ว เบอร์ในร้านน้องแหม่มพี่ก็มี พี่ เห็นแหม่มวันแรกนะกูโครตชอบเลย เห็นแล้วอยากเอาควยกระแทกแม่งเลย ต่อมาพี่ก็เห็นแฟนแหม่ม ดูๆแล้วนะโว้ยกูมั่นใจเลยว่าพี่ สามารถจีบแหม่มติดแน่ โก้ถามร่อแล้วพี่ แดงจีบไง ถึง มั่นใจว่าติดแน่ โห พี่นะโทรหาแหม่มทุกคืนโทรคุยกันทุกเรื่องแล้วผัวพี่แหม่มละ โก้ถาม มันไม่อยู่หรอกมันไปทำงานกลับมามืดค่ำละ แดงตอบ พี่ก็เลยชวนแหม่มไปเที่ยวกินข้าวดูหนังกว่าจะไปได้ กูชวนตั้งนาน แหม่มยิ้ม อ้าว พี่ของแบบนี้ต้องเล่นตัวบ้างละใช่ปะโก้ จะยอมไปง่ายๆทำไม แล้วตอนนั้นพี่แหม่มชอบพี่แดงใหมโก้ถาม ยังหรอกแต่ดูๆอยู่ว่ามาไม้ไหน แต่รู้ว่าจีบพี่แน่ๆ พี่แดงหัวเราะ555แต่เชื่อใหมกูมั่นใจตั้งแต่ยอมไปกับกูแล้ว ว่างานนี้มีลุ้นแน่ ลุ้นไงพี่ โก้ถาม อ้าววันนั้นกูพาไปโรงหนังหนังเรื่องนี่ เปนหนังไทยคนไม่ค่อยดูหรอก อีกอย่างกำลังจะออกโรงฉายแล้วคนไม่ค่อยมี แหม่มทีแรกจะไม่ดู กู ขอไว้ดูเป็นเพื่อนพี่นะพี่ชอบพระเอกคนนี้ ติดตามผลงานเขา หนังดีมาก แหม่มเลยยอมไปดูหนังกะพี่ ใครละพระเอกที่พี่ติดตาม โก้ถาม จนตอนนี้กูยังไม่รู่เลยพระเอกหนังชื่ออะไรวะ555 ทั้งโก้พี่แดง แหม่มหัวเราะกัน นั้นแน่ พี่แดงพูดแบบนี้ตอนนั้นมีแผนละซิ บอกตามตรงนะกูไม่ สนหนังเลย แล้วพี่แหม่มคิดไง พี่ ที่พี่แดงชวน ก็ไม่คิดอาไรเท่าไร แต่พอเข้าไปในโรงคนไม่ค่อยมีเลย มองไปนะพี่แทบมองไม่เห็นใครตอนนั้นรู้แล้วพี่แดงมีแผนทำอาไรพี่แน่ แล้วพี่แดงทำมีแผนจิงปะพี่ พี่แดงยิ้ม แล้วบอกว่ากูแกล้งเอามือไปจับแล้วลูบ แหม่ม มองหน้าพี่แล้วด่าพี่ พี่เลยบอกขอจับนิดนึงนะ แล้วพี่แหม่มให้ใหม แหม่มยิ้มแล้วพยักหน้า พี่เลยดึงมือแหม่มมาหอมเลย ด่าพี่อีก บ้าทำอาไรอายคน กูเลยไม่สนใจแล้วดึงตัวมากอดแบบนี้ พี่แดงดึงแหม่มมากอดจิงๆว้ายพี่แดงบ้า 55พี่แหม่มว่าไงพี่แดง จะว่าไง อายคนเขา กูเลยบอกว่าไหนดูซิแทบจะไม่มีใครเลย พีเลยพูดเลย พี่ชอบแห่มมนะ พี่เลยเอาปากจูบแหม่มเลย ดิ้น ใหมพี่แดงโก้ถาม นิดนึงแต่ยอฺมแลกลิ้นนะพี่เลยเอามือไปจับนมแล้วบีบ ตอนนี่แหม่มโดนบีบนมจิงๆ พี่แหม่มไม่ว่าอะไรหรือพี่ โก้ถาม จะว่าได้ไงปากก็โดนจูบ มือก็จับนมพี่ อีกมือนึงก็ลูบหน้าขาพี่ พี่ดิ้นไม่ออกเลย แหม่มเล่า ผล้วพี่แดงทำไงต่อพี่ พี่ก็จูบซอกคอเลยเลื่อนต่ำมาทีเนินอก วันนั้นนะแหม่มโครตเซ็กส์ใส่เสื้อโชว์เนินอกเสื้อเข้ารูปใส่บราดำ เสื้อในดันเนินอกให้ดูใหญ่ขึ้น กู เลยก้มไปหอมเนินอกโครตหอมโก้เริ่มเอามือไปจับ นมแหม่มอีกแล้ว นี่ก็ใหญ่นะพี่ โก้จับนมแหม่ม ตอนนั้นนะหนังอาไรกูไม่สนแล้ว กูสน นมอย่างเดียว555 พีแดงบอก บ้าพี่แดงนะ อายโก้เขา น้องเขาก๋หาว่าแหม่มร่านซิ แล้วพี่ได้ดูดนมพี่แหม่มใหม 55ดูดซิวะ พอกูไซล์ซอกคอก็เลื่อนมาที่ เนินนมกูเอาหน้าซุกเลยหอมฉิบหาย อีกมือนึงก็ล้วงหีแบบนี้ อูยๆ พี่แดงล้วงเข้าไปจิงๆ ตอนนี้นมแหม่มโดนโก้ลูบ หี ก็โดนพี่แดงจับ โก้ถาม พี่แหม่มตอนนั้นเงี่ยนใหมครับ อูยๆเงี่ยนค่ะ เงี่ยนมากพี่แดงดูดนมข้างไหนของพี่แหม่มก่อนครับ ฮืมๆ ค่ะฮืม ขวาค่ะ ตอนนี่โก้ก็นั่งทางขวา งั้นโก้ลองดูดนมข้าง ขวาพี่นะ ฮืมๆค่ะ จ๊วบๆ ซีดส์ๆอูย เบาๆโก้ พี่เสียว โก้เงยหน้ามาพี่แหม่มโดนอาไรอีกครับ
ก่อนจะไปดูดนมต่อ ฮืมๆพี่ๆๆ แดงๆ จับล้วงหีพี่ค่ะ อูยๆๆโก้สลับดูดนมซ้ายขวา หีน้องแหม่มน้ำเยอะแบบนี้เลยใช่ใหม จ๊ะ ฮืมๆค่ะพี่แดง โก้ถามต่อแล้วพี่แหม่มจับควยพี่แดงใหม ตอนนี่พี่แดงก้มไปตรงหว่างขาแหม่มอีกครั้ง ก่อนที่แหม่มจะตอบค่ะ จับค่ะ ใหญ่มาก อยากใหมน๊ะแดง ถาม ค่ะอยากค่ะ โก้ถามบ้าง อยากอาไรครับพี่แหม่มครับ อยากโดนเย็ด อูยๆโอ้ว พี่แดงลงไปนั่งจับขาแหม่มถ่างออกจนกว้างแล้วฝังหน้าลงไปเลียหีอีก โก้ที่นั่งอยู่ด้านขวาก็ สาวควยเอาไปให้แหม่มดูด แหม่มโยก ดูดแท่งเอ็นของโก้ อย่างชำนาญโก้เห็นแหม่มไม่ถนัด เลยค่อมตัว ควยกะหน้าอกแถบจะชนกัน ก่อนที่โก้จะเอาแท่งควยให้แหม่มดูดอมอีกครั้งโก้สวนบ้นเอวเข้าปากแหม่มอย่างเมามันเสียงการดูดเลีย ทั้งแท่งควยและหี สลับกับเสียงคราง ของแต่ละคน ทำให้ สงคราม สวาท ต้องเกิดขึ้นอีกครั้ง โดยที่ทั้ง3 สลับกันอยู่หน้าหลัง ทั้ง3คนเข้าขากันเป็นอย่างดี ทั้ง3 พลัดกันขึ้นลงพลัดกันดูดเลีย จนพี่แดงถึงกะหมดแรง ขณะที่โก้ หนุ่มกว่าแดงมากยังคงซอยควยเข้ารูหีแหม่มไม่หยุดแหม่มนั้นทังเด้งทั้งส่าย อย่างเมามันก่อนที่สงครามสวาทจะจบลงแหม่ม ขึ้นควบโก้เองซอยหีอย่างดัง ป๊าบๆๆๆ ทั้งแรงและถี่ แหม่มร้อง ครางสลับกะโก้ จนทั้ง2คนเส็ด โดยแหม่มคว้าควยโก้มาดูดรูดน้ำอย่างอร่อย ทั้ง3นอนกอดอยู่พักนึงก่อนที่แหม่มจะชวนไปอาบน้ำเพราะใกล้ตี4แล้ว พี่แดงกับโก้แต่งตัวลงมาก่อนที่จะกลับบ้าน ผม ออกจากที่ซ่อนแล้วมานั่งที่โซฟา แล้วมองย้อนภาพทั้งหมด

Tonypb