ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูแฟนเล่นชู้ 7

เริ่มโดย Turbo999, กุมภาพันธ์ 25, 2012, 07:46:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

ตอนที่7 ผมออกมาจากห้องเก็บของ หลังจาก2คนนั้นกลับไป เลยนั่งคิดอาไรเรื่อยเปื่อย จนหลับ ผมตกใจตื่นมาดูเวลาใกล้6โมงเช้าแล้ว เสียงปิดประตูจากภายในห้องนอน ผมรีบปีนประตูหน้าต่างออกมาอย่างเบาสุด แล้วปีนรั้วกำแพงหลังบ้านเดินกลับมาที่รถจอดผมเข้าไปนอนใน รถ รอเวลาซัก9โมงถึงจะเข้าบ้าน กลับมาถึงบ้านแหม่มยังขายของอยู่ในร้านมีลูก
ค้า2-3คนอยู่ในร้าน ผมเข้าในร้านแหม่มใส่เสื้อแขนกุด สีขาวกางเกงขาสั้นสีดำเดิน แหม่มใส่ชุดนี้ทำให้ โคก ดูโหนกนูนขึ้นมา แหม่มถามผมทานอาไรยัง ผมบอกเธอว่ายังไม่หิว เธอบอกว่าซื้อ กับ ข้าวมาแล้วหิวก็กินได้เลยนะ ผมพยักหน้าแล้วบอกแหม่มว่าอยากนอนขอนอนก่อนนะ ผม มองหน้าแหม่มแล้วไม่คิดว่าเป็นคนคนเดียวกันกับเมื่อคืนที่ผมเห็น ผมเข้าไปอาบน้ำเตรียมที่จะนอน พอดีได้ยินเสียงโทศัพย์ดังเหมือนตั้งระบบสั่นไว้พยายามหาต้นตอเสียงพบว่ามันอยู่ในตู้เสื้อผ้า และอยู่ในชุดเสื้อทำงานที่เก่าผม ซึ้งผมจำได้ว่าเมื่อ2เดือนก่อนผมพยายามเอาไปทิ้งแต่แหม่มขอไว้บอกว่าเก็บไว้ซักตัวเป็นที่ระลึก ว่าเคยทำงานที่นี่ เธอคิดว่าผมคงไม่ไปยุ่งกับเสื้อผ้าเก่าๆพวกนี้อีก ผมเอามือเอื้อมไปในกระเป๋าเสื้อพบโทศัพย์มือถือ ที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อน ผมจึงเข้าไปบิดล็อคประตูแล้วเอามือถือนั้นมาเปิดดูข้างในสิ่งแรกที่เห็นคือโชว์ว่าเป็นเบอร์พี่แดงโทหา แหม่มคงลืมปิดเครื่องนี้ แล้วเปิดเข้าไปในเครื่องพบว่าแหม่มและพี่แดงถ่ายภาพกัน ดู หวานน่าดูผมค่อยๆเลื่อนภาพไปดูที่ละภาพพบว่าภาพเริ่มหวือหวาขึ้น จนเป็นภาพแหม่มและพี่แดงมีอาไรกันในรถ ซึ้งคือรถผมนั้นเองเพราะบางวันผมไม่ได้เอารถไป ตั้งแต่ภาพแหม่มจับควยพี่แดงอม ภาพพี่แดงเอาหน้าเข้าไปฟัดกับอกคู่ใหญ่ของแหม่ม มีหลายภาพ ผมไปเปิด VDO คลิ๊บ ในวีดีโอมีภาพแหม่มกำลังเดินออกจากห้องน้ำและพี่แดงนอนดูหนังอยู่ โดยแหม่มนุ่งกระโจมอกเดินออกมา ในวีดีโอ พี่แดงเดินจากเตียงไปโอบกอดแหม่มทางด้านหลังแล้วดึงกันมานั่งบนเตียง พี่แดงแหม่มเอ่ย แหม่มรู้สึกไงไร้พี่แหม่มรู้สึกผิดกับอาร์ แล้วแหม่มไม่รักแดงหรอ แหม่มว่ามันไม่ถูกต้องพี่ รู้สึกผิดทุกทีที่เห็นหน้า อาร์ อย่าคิดมากนะที่รักพี่แดงว่าแหม่มอย่าซีเรียจเลย อยู่กับน้องแหม่มมาตั้งหลายปี มีซักครั้งใหมที่เขารู้ใจแหม่มเหมือนพี่ ทำให้แหม่มมีความสุขจนถึงสวรรค์แบบนี้ ตอนนี้ในคลิ๊บผมเห็นมือพี่แดงเอามือไปจับนมแหม่มและบีบจนแหม่มต้องแหงนหน้าอีกมือนึงก็เอาไปล้วงในร่องหี แล้วพี่แดงก็ดึงผ้าขนหนูออกจนหลุดมาพี่แดงสะบัดมันทิ้งในทีเดียวแล้วพี่แดงกับแหม่มก็หันหน้ามาจูบปากกันมือของพี่แดงลูบไล้ไปทั่วตัวหน้าอกแหม่มแล้วพี่แดงก็พลักแหม่มลงบนนอนบนเตียง พี่แดงมองที่ตัวแหม่มอย่างหื่นกระหายแล้วเข้าไปนั่งคล่อมบคิเวณสะโพกพี่แดงจ้องไปทั้งตัวแหม่มแล้วค่อยๆเอามือลูบไล้บริเวนหน้ามาที่ปากก่อนเอานิ้วแหย่เข้าไปในปากแหม่มดูดนิ้วพี่แดงดังจ๊วบๆไหนที่รักบอกผัวซิ เย็ดกับผัวอย่างแดงเป็นอย่างไง แล้วพี่แดงก็เอามือลูบไล้ต่ำมาที่ทรวงอกทั้ง2เต้าแล้วบีบแรงๆไหนบอกซิ ว่าเป็นอย่างไง แหม่มร้องโอ้วๆซี๊ด ดีค่ะผัวแดงดีที่สุดเท่าที่เคยโดนเย็ดมาโอ้วๆซี๊ดส์ๆอูยๆพี่แดงยังคงลูบไล้ไปตามหน้าอกแหม่มแล้วบีบแรงๆแหม่มได้แต่ส่ายอกไปมา มึงอยากให้กูเป็นผัวมึงใช่ใหม พี่แดงบอกเสียงหนักขึ้น โอ้ยๆใช่ค่ะอยากได้แดงมาทำผัว มึงนี่มันร่านควยกูเหลือเกินนะอีดอก พี่แดงเริ่มบีบนมแหม่มแรงขึ้นๆและพูดหยาบขึ้น มึงนี่ร่านจังอีกะหรี่ กูจะเย็ดมึงให้หีบานลืมผัวแน่ แหม่ม มองหน้าแดงแล้วหายใจแรงขึ้นๆมึงแน่จิงก็เย็ดกูซิ กูอยากรู้ว่ามึงแน่พอจะทำให้หีกูบานได้ใหม่ อีสั ย์พี่แดงกระชากคอแหม่มเข้ามาจูบอย่าลแรงแล้วจับแหม่มนอนโก่งโค้งพี่แดงจับควยจ่อที่ร่องหี มึงได้หีบานจนผัวมึงจำมึงไม่ได้แน่อีกระหรี่ เอ้ย แล้วพี่แดงก็ทิ่มพรวดเข้าไปแล้วเริ่มซอยอย้างแรงเสียงดังป๊าบๆๆมีแต่เสียงครางของแหม่มโอ้ยๆๆ เป็นไง หีมึงบานสมใจแน่ อีดอกเอ้ยโอ้ยๆๆ สัด มึงมีแรงเย็ดกูแค่นี้หรอแรงๆซิวะ โอ้ยๆๆ ดูถูกหรอพี่แดงจับแหม่มนอนหงายแล้วจับขาแยกออกแล้วจับควยยัดพรวดทีเดียวแล้วซอยเอวแบบไม่ยั้ง ป๊าบๆๆๆโอ้ยโอ้วๆ ดีๆแบบนี้ละพี่แดงขาๆๆดีอาไรอย่างนี้ หีเมียให้แดงคนเดียวนะ จ้าๆๆ ดีมาก เมียรักของแดง อูยๆ เสียวควยมากๆเลยเมียจ๋า อูย หีเมียตอดควยผัวดีเหลือเกิน พี่แดงอย่าๆทิ้งเมียนะพี่แดงนะแหม่มรักแดงนะยอมแดงทุกอย่างเลยอูยๆๆ จิงๆนะแล้วแหม่มใช้ขา สองข้างโอบเอวแดงแล้วแดงก็ยกแหม่มขึ้นแหม่มใช้ขาหนีบรั้งเอวแดงไว้ก่อนที่พี่แดงจะเริ่มซอยในท่านี้โดยมีแหม่มช่วยขย่มช่วยในท่านี้ แล้วแดงก็จับแหม่มพาดขอบเตียงแล้วซอยจากด้านหลังอีกครั้งก่อนที่ พี่แดงจะซอยที่จนกระตุกแล้วนิ่งสงบบนหลังแหม่มแล้วพลิกตัวมานอนหงาย อย่างเหนื่อยอ่อน ก่อนที่แหม่มจะลุกขึ้นแล้วเดินมาจับมือถือแล้วปิด ผมงงกับสิ่งที่เห็นไม่ใช่พี่แดงถ่ายหรอ แหม่มเองหรอนี่

naivenom

มีคลิปด้วย รึจะเก็บไว้ดูเล่น อิอิ