ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

copy สาว office  --- ไม่ทราบคนประพันธ์

เริ่มโดย coco21, กุมภาพันธ์ 28, 2012, 01:15:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

coco21

เพื่อนผมชื่อไอ้นันตอนใกล้เที่ยง ผมได้ยินเสียงเพื่อนมันบ่นว่า อีสุ
อีหอยใหญ่ สักวันกูจะจับมึงเอาให้ได้ ผมเลยถามมันว่ามีเรื่องอะไรมา
มันบอกว่ามันเข้าไปขอใบลาใน Office กับอีสุ
เสมียนการบุคคลมันโดนอีสุด่าว่าไม่ดูเวลาการขอใบลาเลยหรือไง
ทำไมโง่อย่างนี้ มันบอกว่าเวลาเบรกของมันไม่ตรงกับเวลาที่ Office
กำหนดแต่อีสุมันไม่ยอมออกใบลาให้ทำให้มันแค้นมาก ทำงานไปบ่นไป
เห็นว่าเป็นสาว Office สักวันกูเอาให้ครางเลยมึง
ซึ่งผมฟังแล้วก็รู้ว่าใครโดนมันเอาเข้าไปละก็หอยหุบไม่ลงเลยละ
ก็ผมก็เที่ยวอยู่กลุ่มเดียวกะมันไปเที่ยวที่ไหน
ผู้หญิงหลบหน้ามันตลอดบ่นกันอู้เลยว่าคนอะไรดุ้นยาวใหญ่ยังกับม้า
เอาทีก็โครตนานเลย ผมฟังมันบ่นไปก็ไม่คิดอะไร คิดว่ามันบ่นแก้เครียด
จนวันหนึ่งสิ้นเดือนเงินออกมันมาชวนผมไปเที่ยวผู้หญิง
ผมก็ไม่ขัดก็คนมันชอบเหมือนกัน
ผมก็ไปกับมันในตัวเมืองโดยรถกระบะคันเก่าของผม
ผมกับไอ้นันตระเวณหาที่กินกันจนเมาได้ที่ก็ขับรถเลาะหาจับหญิงกันไปเรื่อย
จนผ่านร้าน Karaoke ร้านหนึ่งก็เห็นอีสุสาว Office
เดินเอียงแบบคนเมาออกมาจากร้านใส่ชุดเปรี้ยวจี๊ด เสื้อเกาะอก
กระโปรงสั้นเลยเข่าจนเกือบเห็นกางเกงใน มีไอ้หนุ่มหน้าหล่อๆ 3
คนเดินตามมาจับมือ ดึงให้เธอหยุด แต่สุไม่ยอมสบัดมือตลอด
ผมจึงจอดรถมองดูท่าทีว่ามันอย่างไรกันแน่
สุกับหนุ่มกลุ่มนั้นยื้อกันอยู่พักนึง ไอ้นันเพื่อนผมมันบอกว่า
อีสุมันไม่อยากไปกับไอ้พวกนั้นแน่ ลงไปแยกมันออกมาดีกว่า
ว่าแล้วมันก็ลงไปหาสุทันที
ผมตามมันลงไปไอ้นันมันจับแขนสุดึงออกมาพร้อมพูดว่า
กลับบ้านเดี๋ยวนี้นะโกรธกันแค่นี้หนีมาเที่ยว ไปกลับบ้าน พอพวกหนุ่ม 3
คนนั้นได้ยินก็ไม่กล้าดึงสุไว้ ปล่อยสุออกมากับไอ้นัน
พอมาถึงรถไอ้นันจัดให้สุเข้าไปนั่งในเบาะหลัง
สุก็บ่นอ้อแอ้ว่าไม่ไปจะกลับบ้าน ผมก็เลยบอกว่า OK เดี๋ยวไปส่งเอง
แล้วผมก็ออกรถมาจากตรงนั้น พอออกมาผมก็หันไปดูสุว่าจะถามว่าบ้านเธอไปทางไหน
ก็เห็นเธอหลับไปแล้ว หันไปมองไอ้นัน มันยิ้มแล้วบอกผมว่าโอกาสมาถึงแล้วโว๊ย
มึงขับไปโรงแรมเลย ผมบอกมันจะดีหรือวะ
สุมันเมาเดี๋ยวตื่นมามันโวยวายก็เป็นเรื่องหรอก
ไอ้นันบอกกูรับผิดชอบเองมึงไม่เอามึงก็กลับไปกูเอาคนเดียวก็ได้
ผมขับรถก็คิดไป ตกลงใจไปส่งมันก็ได้
พอผ่านโรงแรมม่านรูดแห่งหนึ่งผมเลี้ยวเข้าไปจนถึงหน้าห้องเด็กวิ่งมารูดม่านปิด
ไอ้นันมันเปิดประตูรถออก
ก้มประคองสุให้ลุกออกจากรถแต่สุเริ่มรู้สึกตัวถามว่าที่ไหนนี่
ไอ้นันตอบว่าบ้านเธอไง
เธอโงเงออกมาจากรถด้วยสภาพกระโปรงเปิดโชว์หอยผ่านกางเกงในสีขาวตัวน้อย
นมล้นออกมาขาวเลย ไอ้นันรีบอุ้มเธอเดินเข้าไปในห้อง
ผมเองทีแรกว่าจะกลับแต่ด้วยความเมา
แล้วมาได้กลิ่นหอยหญิงเข้าเลยไม่กลับหันมาล็อครถแล้วเดินตามมันเข้าไป
พอเข้าไปในห้องได้ไอ้นันมันไม่ฟังอะไรแล้วมันปล้ำฟัดสุอย่างเอาเป็นเอาตาย ถอดเสื้อสุออกดึงกระโปรงพร้อมกางเกงในเหวี่ยงที้งไปทันที
สุรู้ตัวว่าไม่ใช่บ้านแน่พยายามร้อง
แต่ไอ้นันมันกดสุลงประกบปากดูดปากขยำนมจนสุเริ่มมีอาการนิ่งลงร้องอย่าๆ
แต่ไอ้นันมันไม่สนแล้วมันพูดว่าวันนี้กูจะต้องได้เอามึงแล้วอีสุ
แล้วมันก็ลุกขึ้นถอดกางเกงออกพรวดเดียวเหลือแต่ดุ้นขนาดน้องม้าขยับยึกยักไปมา
มันก้มลงไปเลียหอยสุที่โหนกนูนพอตัว
มันเลียจนสุเริ่มเสียวร้องครางอย่างลืมตัวฮือฮาตลอด
ผมยืนดูไปก็เริ่มถอดเสื้อผ้าออกเหลือแต่ตัวก้มลงดูดนมสุ 2
ข้างจนเธอครางว่าพอแล้วๆไม่ไหวแล้ว ไอ้นันมันพยักให้ผมจัดการก่อน
ซึ่งมันกับผมก็เคยพาหญิงมาเอาพร้อมกันบ่อยเลยรู้ว่าถ้ามันเอาก่อนของผมเข้าไปก็แทบจะ
ไม่โดนอะไรเลยเพราะของมันใหญ่กว่าผมมาก
ผมก็เลยรีบเข้าประกบหว่างขาของสุทันทีเอาดุ้นที่ขนาด 5X4 แหย่เข้าไปในหอยสุ
มันไหลเข้าไปไม่ยากเพราะน้ำหอยและน้ำลายไอ้นันแฉะอยู่
ผมไม่รอช้าซอยอย่างเร็วจนถึงสวรรค์ สุนอนตาลอยมองผมลุกออกมา
ไอ้นันขยับเข้าไปกลางหว่างขาเธอ
สุมองเห็นดุ้นไอ้นันเข้าผวาร้องออกมาไม่เอาแล้ว
อะไรนะทำไมมันใหญ่ขนาดนั้นไอ้นันมันพูดว่าอยู่เฉยๆอีสุเดี๋ยวกูจะทำให้มึง เลิกด่าไปตลอดชีวิตเลยแล้วมันก็จ่อดุ้นมันเข้าไปในหอยที่มีน้ำของผมแฉะอยู่มัน ดันเข้าไปได้แค่หัวหยักสุก็ร้องว๊ายไม่ไหวแล้ว
ผมต้องรีบประกบปากเธอไว้กลัวห้องข้างๆได้ยินมือก็ขยำนมเธอไปด้วยไอ้นันก็ดัน ดุ้นม้าของมันเข้าไปเรื่อยสุร้องอย่างน่าสงสารผมมองดูแทบไม่เห็นแคมหอยเธอเลย
เห็นดุ้นไอ้นันกดดันหอยเธอจนแคมหอยย่นไอ้นันมันขยับเข้าออกช้าๆสุร้องพอแล้วไม่ไหวแล
้วฉีกหมดแล้ว
ผมมองดูแล้วก็รู้ถึงเธอจะเคยโดนมาบ้างแต่ก็คงไม่เคยโดนดุ้นขนาดไอ้นันแน่
ไอ้นันมันโยกขึ้นลงไปเรื่อยจนสุเริ่มชินมันก็ดันพรวดเข้าไปเกือบมิดดุ้นสุร้องว๊ายหอ
ยฉีกแล้ว
ไอ้นันมันคงแค้นเธอน่าดูมันพูดว่าเดี๋ยวมึงจะหลงกูไปตลอดชีวิต
ว่าแล้วก็ขยับตูดกดดุ้นของมันเข้าไปจนมิดโคน
สุอ้าปากร้องใหญ่ผมต้องกอดประกบปากเธอไว้ตลอด
ไอ้นันเริ่มโยกดุ้นของมันช้าๆแล้วก็เร็วขึ้นสุเริ่มมีอาการเสียวแล้วผมขยับ ออกมาไอ้นันมันกอดสุไว้แล้วพูดว่าเป็นไงบ้างดุ้นของพี่มันทำให้น้องเลิกด่า พี่ได้ไหมละ
สุเริ่มครางออกมาออกมาโอยทั้งเสียวทั้งแสบเลย คนอะไรดุ้นยังกับม้า
ไอ้นันเห็นสุเริ่มเสียวก็ซอยยาวเลยปากก็พูดว่าหอยยังกับเด็กเลยมึงข้างในตอดแน่นดีจั
งไม่ไหวแล้วกูออกแล้ว
ไอ้นันซอยยาวอีกไม่กี่ทีก็กดตูดแน่นลงกับหอยสุนิ่งส่วนสุก็ร้องโอ๊ยๆกอดไอ้นันนิ่งเล

ผมมองไปก็เริ่มดุ้นแข็งขึ้นมาอีก สักพักไอ้นันก็ถอนดุ้นยักษ์ของมันออกมา
มองเห็นหอยสุอ้าแดง น้ำไหลย้อยเลย
สุนอนร้องไห้เงียบๆผมก็เลยอุ้มสุเข้าไปในห้องน้ำเปิดน้ำอุ่นให้เธออาบ
เธอสดุ้งหุบขาบอกว่าไม่ไหวแสบไปหมดเลย
ผมต้องปลอบใจเธออาบน้ำถูสบู่ให้เธอจนเงียบผมขยำนมเล่นไปมาจนเธอมีอาการตอบ รับขึ้นมาผมดึงเธอขึ้นมานั่งตักล้วงหอยเธอเบาๆแล้วให้เธอขยับหอยจ่อดุ้นผมกดลง เบาๆจนมิดโคนเธอบอกขนาดของผมกำลังดีไม่ใหญ่ไปเธอค่อยๆโยกจนเริ่มเสียวผมดัน เธอลุกขึ้นยืนหันหลังให้ผมแล้วผมก็ดันดุ้นเข้าทางด้านหลังซอยช้าๆไปเรื่อยจน ผมทนไม่ไหวฉีดน้ำเข้าไปในหอยเธออีกครั้ง
พอผมดึงดุ้นออกมา
ประตูห้องน้ำก็เปิดออกไอ้นันเดินแกว่งดุ้นเข้ามารีบเข้าประกบหลังสุทันที
สุร้องออกมาพอแล้วไม่เอาแล้วแต่ไอ้นันมันไม่ฟังเสียงมันดันดุ้นเสียบเข้าทางด้านหลัง
เธอจนได้สุสดุ้งหนี
ไอ้นันจับเอวเธอไว้กดดุ้นเข้าในหอยเธอจนมิด
จนเธอยืนนิ่งให้ไอ้นันซอยเอวใส่อย่างสุดเสียว
สุเองก็เสียวไม่น้อยเพราะเธอร้องครางให้ไอ้นันซอยจนกระทั่งมันพ่นน้ำเข้าไปในตัวเธอไ
หลย้อยลงมาตามขา
สุเองก็ถึงกับทรุดลงนั่งอย่างหมดสภาพเลย
สรุปแล้ววันนั้นกว่าสุจะได้กลับบ้านก็โดนผมกลับไอ้นันอัดหอยเธอไปคน 3 เกม
หอยบวมไปเลย ผมขับรถพาเธอบ้านเกือบสว่าง ตอนเช้าเธอก็เลยต้องหยุดงาน
พอวันถัดมาเธอมาทำงานด้วยการเดินที่เหมือนคนออกลูกใหม่เลย
ซึ่งต่อมาเธอก็เป็นขาประจำของผมกับไอ้นันไปเลยครับ