ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องกิ๊บ 2

เริ่มโดย ifreedom, กุมภาพันธ์ 26, 2012, 04:52:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ifreedom

สวัสดิ์ดีครับเรื่องนี้เป็นเรื่องต่อของน้องกิ๊บจากตอนที่แล้ว ผมขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านและให้กำลังใจนะครับ

ต่อจากครั้งที่แล้วหลังจากที่ผมและเพื่อนๆผม เอาน้องกิ๊บกันในผับและจะพาน้องกิ๊บไปต่อกันที่ห้องเพื่อนของผมต่อ หลังจากที่ตกลงกับเพื่อนในกลุ่มเรียบร้อยแล้วว่าจะพาไปต่อกันที่ห้องใครดี จึงพากันไปขึ้นรถของเพื่อนผมที่มันขับมา ระหว่างพากันเดินไปนั้นพวกผมต้องพยุงน้องกิ๊บกันไปเลยทีเดียวเพราะน้องกิ๊บนั้นหมดแรงหลังจากที่โดนพวกผมรุมเสียวไปเรียบร้อยแล้ว ใครมองมาก็ไม่แปลกเพราะเหมือนพาคนเมาไปส่ง แต่ที่ไหนได้น้องกิ๊บเขาไม่ได้เมาเหล้า แต่น้องกิ๊บเมามันไปกับความเสียวต่างหาก ระหว่างที่เดินไปลานจอดรถซึ่งรถของเพื่อนที่มันจอดไกลพอสมควร และเวลานั้นไม่มีคนผ่านไปมา ไอ้เพื่อนหื่นที่ต่อรองน้องกิ๊บมาตอนแรกมันชื่อไอ้โก้ มันละเลงน้องกิ๊บต่อทันที ระหว่างเดินมันถกเสื้อน้องกิ๊บขึ้นแล้วปลดบราออกและบีบนมน้องกิ๊บทันทีระหว่างที่เดินพยุงน้องกิ๊บอยู่ มันเดินบีบไปล้วงไประหว่างที่พาน้องเขาเดินไปหารถที่จอดนั้นแหละ เดินไปได้ครึ่งทางมันบอกว่ามันจะพยุงน้องกิ๊บต่อเองแล้วมันก็เอามือน้องกิ๊บมาพาดคอของมันแล้วเอามืออีกข้างนึงโอบน้องกิ๊บไว้แต่มันไม่จับลำตัวมันบีบนมน้องกิ๊บแทน ไอ่พวกผมนึกว่ามันจะพาเดินไปที่ไหนได้มันหยุดแล้วจูบน้องกิ๊บต่อเฉยเลย อีกมือนึงมันก็ปลดกางเกงน้องกิ๊บลงกองที่พื้นและล้วงของน้องกิ๊บต่อทันที จนผมกับเพื่อนๆต้องรีบมาบังปิดมันไว้ แล้วผมเลยด่ามันว่า ไอ้โก้มึงจะหื่นมึงเลือกที่หน่อยสิวะ น้องเขายอมไปด้วยแล้วมึงอดใจอีกหน่อยไม่ได้เหรอวะ มันบอกกลับมาว่า กูมองทางแล้วไม่เห็นมีคนสักหน่อยอีกอย่างกูอยากลองกลางที่จอดรถมานานแล้ว แล้วพวกมึงก็อยู่กันเยอะยืนๆบังไว้แป๊บเดียวกูก็เสร็จแล้ววะ จนผมต้องทำใจเพราะรู้จักมันดีว่าเวลามันหื่นขึ้นหน้าแล้วมีใครอยู่ใกล้ตัวมันมันเอาแบบไม่สนใจรอบข้างเท่าไหร่ แต่ยังดีที่มันยังมีสติที่ไม่คิดจะแตกในใส่หญิงที่มันเอาทุกราย เออๆไวๆละกันละมึงแต่มึงอย่าลืมนะว่ายังมีอีกหลายคนที่ไม่ได้เอาน้องกิ๊บนะมึงแซงคิวทุกรายเลยนะ พอมันได้ยินแบบนั้นมันก็บอกขอโทษวะแล้วขอบคุณนะโว้ย หลังจากดันมันดันน้องกิ๊บติดเสา แล้วยัดควยใส่หีน้องกิ๊บทันที มันซอยน้องกิ๊บถี่ยิบเลย น้องกิ๊บได้แต่ร้องครางไม่มีการขัดขืนใดๆใบหน้าแดงระเรือน้องกิ๊บดูมีความสุขมาก คงเพราะตอนนี้น้องกิ๊บได้เมาไปกับความเสียวจนหมดเรี่ยวแรงไปเรียบร้อยแล้ว ผมบอกให้มันเร็วมันเร็วจริงแค่นาทีเดียวมันชักควยมาน้ำแตกใส่หน้าท้องน้องกิ๊บทันที น้องกิ๊บลงไปนั่งกองกับพื้นในท่าคอตกนั่งแหกขาโอ้วววว ซี๊ดดดดดดด เห็นแล้วมันอยากจะเอาควยเข้าไปยัดเดี๋ยวนี้เลยจริงๆ หลังจากนั้นก็พากันแต่งตัวน้องกิ๊บจนเสร็จแล้วผมก็อุ้มน้องกิ๊บขึ้นทันที แล้วบอกว่าคราวนี่เดี๋ยวอุ้มน้องกิ๊บเองเดี๋ยวเกิดมีใครหื่นมาเย็ดน้องกิ๊บอีกมันจะกลายเป็นยาว แล้วเดี๋ยวใครเข้ามาเห็นกันพอดี แล้วก็เดินไปกันต่อ ระหว่างที่เดินกันอยู่น้องกิ๊บซบหน้ามาทางตัวผมแล้วพูดว่าพี่คะกิ๊บเสียวจังเลยคะพี่ มาต่อกันอีกเร็วๆเถอะคะกิ๊บอยากต่อแล้วเสียวเหลือเกินแล้ว ไอ่ผมได้ฟังแล้วก็นึกจากสาวที่เล่นตัวไม่ยอมในตอนแรกไหงกลายเป็นสาวน้อยร่านสวาทแบบนี้ไปได้ละเนี่ย ความเสียวนี่มันแน่นอนจริงๆนะเปลี่ยนคนได้ขนาดนี้เนี่ย พอเดินถึงรถก็เปิดประตูหลังของรถออกเพื่อที่จะเอาน้องกิ๊บไปนอนรอสานความเสียวต่อทันที รถของเพื่อนผมเป็นรถยี่ห้อ มิว7 เรื่องความกว้างคงไม่ต้องบอกใครนะ กว้างพอดูเลย พวกผมพับเบาะจนเหลือแค่ที่นั่งของคนขับด้านหน้าเท่านั้นเอง แล้วเพื่อนผมก็ปูที่นอนปิกนิกแล้วให้น้องกิ๊บนอนแผ่หลาในทันที เพื่อนผมมันไปเที่ยวต่างจังหวัดบ่อยเลยมีปิกนิกติดรถตลอด แต่เนื่องจากว่ากลุ่มผมมีกันอยู่ 8 คนจะไปรถคันเดียวกันหมดคงไม่ได้อยู่แล้ว คงต้องมีคนนั่ง TAXI ตามไปด้วยเลยแบ่งๆกันว่าใครจะนั่ง TAXI ไปแบ่งกันไปคันละ 4 คน ระหว่างที่ตกลงกันอยู่ผมก็ได้ยินเสียงน้องกิ๊บครางเสียวแล้วหันไปดู ปรากฏว่าเพื่อนผมที่ยังไม่ได้เย็ดน้องกิ๊บตอนนี้มันขึ้นไปเย็ดน้องกิ๊บต่อเรียบร้อยแล้ว มันขย่มจนรถสั่นใหญ่เลย ผมได้แต่ถอนหายใจแล้วกุมขมับ แต่ก็ว่าไม่ได้นะคนมันอารมณ์ค้างนี้หว่าแล้วยิ่งน่ารักขนาดนี้เป็นใครจะทนไหว แล้วผมจึงบอกว่างั้นหาอีกคนไปด้วยกัน ไอ่โก้มันรีบเสนอตัวมาแบบความเร็วเสียงเลย แต่ผมรีบบอกปัดด้วยความไวแสงเลยว่ามึงไป TAXI คนแรกเลย เอาน้องเขาไป 2 รอบแล้วยังจะเอาแซงคิวเพื่อนคนอื่นอีกรึ มันเซ็งแต่เถียงไม่ออกเลยจำใจ แล้วก็หาคนอีกคนไปด้วยกันเอาเป็นคนที่ยังไม่ได้เย็ดน้องกิ๊บนะแหละ แล้วที่เหลือนั่ง TAXI ตามไป พอตกลงกันเสร็จก็พอกันออกรถสู่จุดหมายทันที ระหว่างที่ขับรถไปเรื่อยๆ ในตัวรถก็มีเสียงน้องกิ๊บครางตลอดทางรถก็โยกตลอดเพราะเพื่อนผมมันซอยน้องกิ๊บในท่านนอนมาตรฐานอย่างแรงและเร็ว น้องกิ๊บก็ครางได้สยิวเหลือเกินพาคนในรถอารมณ์ขึ้นกันไปหมด ผมหันไปมองดูน้องกิ๊บในตอนนี้อยู่ในสภาพโดนรุม 2 คนในท่านอนหงาย เย็ดคน อมควยคน ไอ่คนที่เย็ดอยู่มันก็ซอยน้องกิ๊บถี่เหลือเกินซอยไม่ยั้งเลย ไอ่คนที่โดนอมควยนี่ก็เอามือนึงจับหัวน้องกิ๊บกระแทกเข้าออก อีกมือนึงก็ขยำนมน้องกิ๊บสลับกับไปเขี่ยเม็ดเสียวของน้องกิ๊บตลอด ตั้งแต่ออกรถมาน้องกิ๊บเจอน้ำแตกไป 2 รอบแล้วที่หน้า 1ที่ ที่ลำตัวอีก 1 ที่ แล้วมีท่าที่ว่าจะเจออีก 2 น้ำในอีกอึดใจเดียว แต่ที่แปลกใจที่สุดก็คือน้องกิ๊บ ไม่น่าเชื่อโดนมาเกือบ 2 ชมแล้วยังไหวอยู่อีก สงสัยคงเพราะอดอยากมานานอย่างที่บอกพอเจอทีเลยอดใจไม่ไหว คิดยังไม่ทันไรเพื่อนพอมันก็พากันแตกพร้อมกันทันทีคนที่โดนอมแตกใส่หน้าน้องกิ๊บ คนที่เย็ดน้องกิ๊บก็เอามาแตกที่หัวนม น้องกิ๊บนอนแผ่ครางและหน้าตามีความสุขมาก ผมถามน้องกิ๊บไปว่าเป็นยังไงบ้างไหวไหม พักก่อนไหมน้องกิ๊บราตรีนี้ยังอีกยาวนานนะ น้องกิ๊บบอกไม่เป็นไรค่ะสบายมากเสียวแบบนี้กิ๊บไม่เคยเจอมาก่อนเลย ไม่นึกว่า SEXหมู่มันจะมันและเสียวขนาดนี้ กิ๊บชอบมากเลยค่ะ พี่ละคะไม่มาเย็ดกิ๊บต่อหรอกิ๊บรอพี่มาเย็ดกิ๊บอยู่นะควยพี่ใหญ่ดีกิ๊บชอบ ระหว่างที่คุยกันอยู่คนที่เพิ่งโดนอมควย ก็จับน้องกิ๊บพลิกตัวในท่าโก่งตูดแล้วจับยัดท่อนควยใส่รูหีน้องกิ๊บต่อทันที หน้าน้องกิ๊บตอนนี้มาทางผมแล้ว กิ๊บทำหน้าดีใจเวลาโดนควยเสียบเข้าไปแบบสุดๆจริงๆ เธอร้องอ๊า ลากเสียงยาววเบาๆ ตอนโดนเสียบเข้าอย่างช้าๆ แล้วเพื่อนผมมันก็ซอยต่อทันที ระหว่างที่โดนเย็ดน้องกิ๊บก็ชวนผมคุยไปด้วย ผมถามน้องกิ๊บว่าโดนเพื่อนพี่เย็ดกันไปหลายรอบแล้วกิ๊บไม่เหนื่อยบ้างเหรอ กิ๊บบอกไม่เหนื่อยค่ะ อ๊ะ! ตะ...อ๊าสสส ตะตอนนี้กิ๊บ อาาาา สะ... อ๊าา อ๊าาาาาาาา สะเสียวเหลือเกินแล้วค่ะ เธอตอบไปครางไปผมฟังแล้วแทบจะอดใจไม่ไหวแล้วอยากเข้าไปร่วมวงด้วยเดี๋ยวนี้เลยเหมือนกัน พี่คะกิ๊บขออมควยพี่หน่อยคะ กิ๊บพูดจบแล้วกดเบาะผมลงทันที กิ๊บรีบเข้ามาปลดกางเกงผมออกแล้วเอาท่อนควยของผมออกมาอมทันที ตอนนี้หน้าของผมแนบชิดกับหน้าอกน้องกิ๊บเต็มๆ กิ๊บถูหน้าอกที่ขาวเนียนของกิ๊บขึ้นลงไปมาบนหน้าของผมตามจังหวะที่อมควยและโดนเย็ด ผมเลยเอามือเข้าไปแหย่เม็ดเสียวของน้องกิ๊บพร้อมกับควยของเพื่อนผมที่ซอยเข้าออกหีน้องกิ๊บไปมาอย่างเมามัน กิ๊บกระตุกเป็นพักๆ ส่งเสียงครางแผ่วๆออกมาทั้งๆที่ยังอมควยอยู่อย่างนั้น ผมที่โดนน้องกิ๊บอมรอบ 2 ยังคิดเลยว่าอมเก่งฝีมือไม่ตกจริงๆ โดนมาขนาดนี้แล้วแถมยังทำได้เสียวกว่าเดิมซะอีก ไอ่เพื่อนที่มันซอยน้องกิ๊บอยู่สงสัยมันใกล้จะเสร็จแล้วมันซอยน้องกิ๊บหนักขึ้น จนรถโยกไปโยกมา จนเพื่อนที่ขับรถต้องด่าว่า เฮ้ย! มึงเอากันเกรงใจกูหน่อยสิวะกูขับรถยากนะโว้ย ไหนจะเสียงน้องกิ๊บคราง ไหนพวกมึงจะสวิง 2 คน ไหนจะมาอมควยถึงด้านหน้าคนขับอีก กูจะไม่มีสมาธิขับรถแล้ว เอากันจนกูอยากจะจอดรถตรงนี้แล้วไปแจมกับพวกมึงแล้วเนี่ย ผมก็บอกโทษทีอารมณ์มันพาไปวะ บวกกับไอ่คนที่ซอยน้องกิ๊บถึงพอดี มันระเบิดน้ำใส่ก้นน้องกิ๊บทันทีและปล่อยตัวน้องกิ๊บลง น้องกิ๊บปล่อยตัวนอนหมดแรงทับบนตัวผมทันที น้องกิ๊บตอนนี้ไม่ได้อมควยแล้วเธอนอนหอบหายใจครางเสียวทั้งที่ยังจับควยของผมอยู่หน้าของน้องกิ๊บอยู่ตรงควยผมพอดี ถึงเธอจะไม่อมแต่เธอก็ชักขึ้นลงตลอดอย่างช้าๆเหมือนเล่นอยู่นั้นแหละ แล้วน้องกิ๊บก็พูดว่า กิ๊บเสียวจังเลยค่ะทำไมมันถึงเสียวได้ขนาดนี่ค่ะพี่ พี่ก็ไม่รู้เหมือนกันนะน้องกิ๊บแต่มันจะยิ่งเสียวยิ่งกว่านี้อีกนะ รับรองเลยว่าน้องกิ๊บได้เสียวแบบที่ไม่ได้เคยเสียวมาก่อนเลยทีเดียว เหรอค่ะพี่ งั้นกิ๊บขอพักแป๊บนะค่ะขอนอนเล่นควยพี่จนไปถึงที่หมายละกันค่ะ ได้สิน้องกิ๊บเตรียมตัวเสียวแบบถึงใจได้เลย แล้วผมก็บอกเพื่อนที่ขับรถว่าเดี๋ยวถึงที่แล้วมึงจัดเต็มน้องกิ๊บไปก่อนคนแรกเลยนะ เพื่อนผมมันบอกว่าเออมันต้องกูก่อนสิวะ ถ้าไม่ใช้กูพาออกนอกเส้นทางถีบพวกมึงลงรถแน่ๆมึง หลังจากนั้นก็ขับรถไปเรื่อยโดยที่น้องกิ๊บนั้น นอนเล่นควยผมไปเรื่อยๆ อีกมือก็สลับไปจับควยเพื่อนผมที่ขับรถอยู่เป็นบางครั้ง และเพื่อนผม อีก 2 คนก็จับนมน้องกิ๊บสลับกับเขี่ยแทงของน้องกิ๊บ พร้อมกับปล่อยน้ำที่ช่วยตัวเองไว้แตกบนแผ่นหลังน้องกิ๊บไปเรื่อยๆ ตลอดเส้นทางจนถึงจุดหมายที่กำหนดไว้

ขอบคุณที่อ่านจนจบครับผมและก็ขอบคุณที่ติดตามมาอ่านภาคต่อกันด้วยครับ