ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พยายามเปิดซิง

เริ่มโดย masterman, มีนาคม 31, 2012, 04:34:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

masterman

วันนี้คือวันที่จะเผด็จศึกสาวน้อยน้องแต๋ม น้องแต๋มเป็นเด็กผูหญิงตัวเล็กน่าตาสวยอยู่ชั้น ม4 วันนี้เป็นวันที่น้องแต๋มมานั่งเล่นที่บ้านผม และแล้ววันแห่งการเปิดซิง ก็เริ่มต้นขึ้น ผมพาน้องแต๋มขึ้นไปนั่งในห้องนอน โดยบอกว่าข้างล่างมันรก น้องแต๋มด้วยความไร้เดียงสาจึงเดินตามขึ้นห้องแต่โดยดี พอถึงห้องผมก็ถามน้องแต๋มหิวอะไรไหม น้องบอกขอน้ำเปล่าค่ะ ผมเลยเดินไปหยิบมาให้ หลังจากหยิบมาให้น้องแต๋มก็ดื่มน้ำทันทีแต่ระหว่างน้องแต๋มดื่มน้ำบังเอิญนำ้มันหกเลอะเสื้อนักเรียนน้อง ผมเลยทำเป็นเนียนหยิบกระดาษเช็ดชู่ให้พร้อมทั้งเช็ดปาดไปบริเวณชุดนักเรียนบริเวณหน้าอก น้องแต๋มสะดุ้งเฮือกกลืนน้ำลาย แล้วร้องว้าย พี่จะทำอะไรหนู ผมเลยบอกไปป่าวว พี่แค่จะเช็ดน้ำให้ น้องแต๋มทำหน้าแดงเอียงอายอย่างน่ารัก สักพักผมเลยมานั่งข้าง ๆน้องแต๋ม ซึ่งนั่งอยู่บริเวณเตียงนอนผมผมแกล้งเอื้อมมือไปโอบข้างหลังน้องโดนเอาปลายมือวางไว้บนเตียงโดยอยู่บริเวณก้นน้อง น้องแต๋มเหมือนรู้กระเถิบหนีผม แต่ยิง่หนีมือกลายเป็นว่าตัวน้องยิ่งเข้ามาชิดกับตัวผม ผมจึงหันไปสบตาน้องแต๋ม แล้วบอกว่าพี่รักแต๋มนะ แล้วเอามือลูบหน้าผากน้อง พอน้องเผลอผมรีบฉวยโอกาสหอมแก้ม พอน้องไม่ว่าอะไรคราวนี้ผมเริ่มปฎิบัติการณ์รุกหนักขึ้น โดย ประกบจูบไปที่ริมฝีปากของเธอ ตอนนี้น้องแต๋มตัวสั่นเป็นลูกนก ผมแกล้งเอามือข้างขวาที่วางอยู่บริเวณเตียงจับก้นเธอ มือซ้ายก็เริ่มคลึงไปที่หัวนมบริเวณนอกเสื้อ ตอนนี้รู้สึกได้ถึงนมน้องแต๋มที่ตั้งชูชัน สักแปบมือผมที่จับก้นเธออยู่ก็อ้อมมาโอบเธอจากด้านหลังแล้วมือซุกตรงบริเวณหอยของน้องแต๋มนอกกระโปรง ตอนนี้น้องแต่มตัวอ่อนหมดแรงไปหมดผมจึงเริ่มปลดเสื้อเธอออก ตอนนี้สัดส่วนเว้าโค้งของน้องแต๋มเร้าใจผมยิ่งนัก น้องแต๋มรีบเอามือปิดบริเวณหน้าอกของเธอผมดึงมือเธอออกเริ่มงับและขบหัวนมเธอนอกยกทรงเห็นได้ชัดว่าตอนนี้น้องแต๋มดิ้นเป็นปลาถูกเชือด ผมจึ่งเริ่มเอาอีกมือล้วงเข้าไปใต้กระโปรงเธอ ตอนนี้บริเวณกางเกงในเธอเปียกชื้นไปด้วยร่องรอยหยาดนำ้ของเด็กสาวแรกรุ่น ผมเริ่มปลดยกทรงเธออกตอนนี้หัวนมเธอสีชมพูตั้งชูชัน ผมเลยบรรจงเลยบริเวณหัวนมของเธอจนเธอร้อง อ้าาาาา อ้าาาาา อ้าาาาา เสียงสั่นเครือ ผมรู้ดีว่าตอนนี้อารมณ์น้องเริ่มกระเจิงแล้วผมเลยใต่ลิ้นลงมาเรื่อย ำจนถึงสะดือ ตอนนี้ผมเลยรีบปลกกระโปรงเธอออก จนเหลือกางเกงในตัวเล็ก ๆ ตัวนึงที่เปียกไปด้วยน้ำหีของเด็กสาว ผมบรรจงลงลิ้นไปที่บริเวณหีด้านนอกกางเกงในของเธอ กลิ่นฉุนจางๆ ของหีเด็กสาวลอยขึ้นมาแตะจมูก ผมเริ่มเลียหีน้องบริเวณนอกกางเกงในรู้สึกได้ถึงรสหอมหวานของน้ำหีเด็กสาวที่ไม่เคยผ่านควยชายใดมาก่อน ยิ่งคิดควยผมก็ยิ่งแข็งตั้ง ผมจับเธอรูดกางเกงในออกตอนนี้น้องแต๋มอยู่ในลักษณะเปลือยเปล่า หุ่นเธอน่าเย็ดยิ่งนักแม้จะเป็นเพียงเด็กมปลาย ก้นงอน หีโหนกนูนร่องปิดสนิท หัวนมสีชมพูสดสวย ผิวขาวไร้ร่องรอยด่างดำตอนนี้ตาเธอเยิ้มไๆปหมดเพราะคงไม่เคยผ่านเรื่องเสียวขนาดนี้มาก่อน ผมเริ่มบรรจงลากลิ้นเลาะซ่องหีของเธอผลัดกับดูดตอนนี้น้องแต๋มก้นลอยไม่ติดพื้นแทบจะทำผมหายใจไม่ออกเพราะหีเธอชนจมูกผมจนน้ำหีเธอเลอะจมูกและแก้มผมเต็มไปหมด แต่ผมก็ยังบรรจงเล็งเลียต่อสลับดูด ตอนนี้หีของน้องเริ่มบวมเปล่งเห็นรอยแยกของช่องหีนิดๆ ผมรู้สึกดีใจมากที่จะได้เป็นคนแรกของเด็กสาวคนนี้ตอนนี้ควยผมเริ่มน้ำเงี่ยนไหลออกจากหัวด้วยความอยาก ระหว่างที่น้องแต๋มเพลินๆ ยกก้นลอยอยู่ผมแกล้งดึงหน้าออกน้องรีบโอบกอดผม แล้วถามว่าพี่จะหยุดทำไม ผมเลยบอกเธอไปว่าพี่จะทำให้แต๋มมีความสุขกว่านี้ ผมรีบจับขาเธอแยกออกเป็นตัววี หลังจากนั้นผมก็เริ่มปลดกางเกงตัวเองออก น้องแต๋มเห็นรีบเอามือปิดหน้าพลางบอกกับผมว่าพี่พอแค่นี้เหอะหนูกลัวควยพี่ทั้งใหญ่ทั้งยาว เธอเหมือนพยายามจะลุกหนีออกจากเตียง แต่ ณ ตอนนี้ผมไม่ยอมหยุดแล้วครับผมรีบกดมือเธอลงไว้กับเตียงแล้วพยายามสอดแทรกตัวผมระหว่างหว่างขาของเธอ ตอนนี้ด้วยความเงื่ยนของผม ผมเอาควยจ่อรูไว้ น้องแต๋มบอกอย่าเอาเข้าไปนะ ผมแกล้งบอกเธอไม่เข้าหรอกพอสิ้นเสียงเธอเผลอและไม่ขัดขืนผมกดควยเธอไปเต็มที่พรวดเดียวมิดด้ามหกนิ้วกว่า ๆน้องแต๋มร้องกรี๊ดร้องไห้โฮเพราะถูกทะลวงจนหีเยื่อพรหมจารีฉีกขาด เธอร้องไม่ยอมหยุดพร้อมทุบผมบกเอาออกไปนะหนูเจ็บ ควยยยพี่เข้ามาในหีหนูหมดแล้วมันทั้งแน่นทั้งเจ็บทั้งหน่วงเลือดค่อย ๆซึมจากร่องหีผมเลยกดแช่ไว้สักพักพอเธอเริ่มหยุดร้องประมาณสองนาที คราวนี้ผมเริ่มซอยอย่างช้า ๆคราวนี้แทนที่เธอจะร้องไห้กลับกลายเป็นร้องครางกัดปากอ้าขาออกกว้างให้ผมซอยถนัดขึ้น ผมจึงเริ่มซอยเร็วขึ้น ๆ ประมาณ15 นาที เสียงดังปั๊ก ปั๊ก ตอนนี้ผมได้ทะลวงซิงเธอจนสมใจอยากสักพักผมสังเกตได้ว่าน้องคงขาสั่นมากด้วยความเสียวและไม่เคยเธอตัวเกร็งไปหมด ตอนนี้เธอเริ่มจะผลักผมออกเพราะเธอบอกเสียวมากพอแล้วแต๋มจะขาดใจ ผมไม่ฟังเสียงรีบกดมือทั้งสองเธอเหนือศีรษะคราวนี้ผมซอยต่อแรงและเร็วจนกระทั่งผมร้องงโอ้้ววววน้องแต๋มเมียพี่ผัวจะเสร็จแล้วววว ผมเลยแตกในร่องหีของเธอโดยดันจนสุด น้ำควยผมไหลย้อนออกมาจากรูหีน้องเริ่มร้องไห้หล้งจากผมเสร็จ ผมโอ๋อยู่เป็นชั่วโมงกว่าเธอจะยอมคุยกับผม ตั้งแต่วันนั้น มาคราวนี้เธอมาให้ผมเย็ดประจำทุกสัปดาห์ เพราะเห่อควยผัวคนแรกที่ราดน้ำในร่องหีของเธอ ขอบคุณครับ