ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวออฟฟิตรุ่นน้อง..ให้ท่า

เริ่มโดย rysinder, มีนาคม 02, 2012, 09:44:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rysinder

เรื่องที่ผมจะเล่าเกิดขึ้นกับผมตอนที่ทำงานอยู่ที่บริษัทแห่งหนึ่งแถวพหลโยธิน ที่ๆผมทำงานอยู่นั้นส่วนใหญ่จะมีแต่ผู้หญิง มีผู้ชายเป็นส่วนน้อย ประมาณ 4-5 คนผมเป็นคนจัดอยู่ในคนหน้าตาธรรมดา แต่ร่างสูงใหญ่ ที่ทำงานผมมีผู้หญิงคนนึงหน้าตาดี
สวยหุ่นดีผิวขาว ชอบนุ่งกระโปงสั่นๆ มนั้งทำงาน พอชะเง้อไปเห็นขาเธอผมแทบไม่มีแรงทำงานเลยผมได้คิดแต่ในใจว่าผมต้องจัดการเธอให้ได้ไม่วันใดก็วันหนึ่ง แล้ววันนี้นก็มาถึงจริงๆดังฝันธรรมดาผมก็จะเป็นคนขี้เล่นอยู่แล้วผมชอบเดินแหย่เพื่อนร่วมงานของผมเล่นไปเลื่อย ถ้าว่างงานวันนั้นประมาณ 6โมงเย็นแล้วที่ทำงานก็เลิกงานกันหมดแล้วผมก็เดินไปที่โต็ะเธอเห็นเธอกำลังนั้งทำงานอยู่ ผมก็กะจะเดินเข้าไปคุยเล่นด้วย แล้วจะถามว่าทำไมยังไม่กลับอีกพอผมเดินเข้าไปใกล้โต๊ะเธอเท่านั้นตาผมแทบทะลุออกมาจากเบ้า เสื้อที่เธอใส่คอกว้างมากครับผมมองเข้าไปเห็นแทบถึงสะดือเลยหน้าอกเธอขาวมาก เสื้อในที่เธอใส่นั้นเป็นลายลูกไม้สีดำยิ่งขับให้ผิวเธอขาวขึ้นไปอีก ผมยืนมองอยู่นานจนเธอนั้นคงผิดสังเกตุเลยเงยหน้าขั้นมาหาผม ถามผมว่ามีอะไรเหรอ
ผมก็ตกใจ พอเธอเห็นผมสะดุ้งเธอก็เลยก้มลงมองตัวเอง แล้วเธอก็เลยเงยขึ้มมายิ้มแล้วพูดว่าทำไมไม่เคยเห็นเหรอผมก็เลยบอกไปว่าเคย แต่ไม่เคยเห็นขาวๆเท่านี้มาก่อนแล้วเธอก็ถามว่าขาวมากไหม ผมเริ่มไม่ค่อยจะแน่ใจว่าเธอจะเล่นด้วยหรืออย่างไร ผมก็เลยแกล้งถามไปว่าไม่แน่ใจว่ามากหรือไม่มากเพาะยังเห็นไม่ค่อยถนัด เธอบอกว่ายืนมองอยู่ตั้งนานยังเห็นไม่ถนัดอีกเหรอ
ผมบอกใช่เสื้อมันคอแคบไปนิด อยาเห็นมากกว่านี้อีกนิดแล้วเธอบอกว่าถ้าให้เห็นแล้วจะมีอะไรแลกเปลี่ยน ผมบอกว่าแล้วเธออยากเห็นอะไรล่ะเดี๋ยวจะเปิดให้ดูเธอเหลือบมองมาที่เป้าผมซึ่งกำลังจะแข็งมากขึ้นแล้วเธอก็บากว่า บ้า.. แบบอายๆ ผมไม่รอช้า รีบเดินเข้าไปหาเธอผมจับไหร่เธอเบาๆ แล้วค่อยๆเลื่อนมือลงไปที่อกของเธอ เธอนั่งนิ่งปล่อยให้ผมทำตามใจ ผมก็ได้ใจ
ยังไงที่ทำงานก็ไม่มีใครอยู่แล้วเพาะเริ่มมืดแล้ว ผมก็เลยเน้นมือบีบเบาๆที่อกของเธอเธอหลับตาพริ้ม แล้วเงยหน้าขึ้น ผมก็เลยก้มหน้าลงไปเพื่อจูบเธอ เธอพเย้อปากรับผมเราจูบกันอยู่ซักพัก ผมก็ถอดเสื้อคุมเธอออกแล้วเสื้อที่อยู่ด้านในด้วย พอผมเห็นอกเธอเท่านั้นแทบทำอะไรไม่ถูกหน้าอกเธอใหญ่พอที่แบบหน้าฝัดมาก ขนาดยังมีเสื้อชั้นในใส่อยู่นะเนี้ยผมรีบถอดชั้นในเธอ แล้วก็ดูที่หัวนมเธอ เธอครางอยู่ในลำคอ มือนึงเค้นอกเธอ อีกมือผมก็ล้วงเข้าไปในกระโปงผมล้วงเข้าไปจนถึงถ่ำเธอซึ่งตอนนี้นมันแฉะมาก ผมจึงค่อยเอามือดึงกระโปงขึ้นผมนั่งคุกเข่าลงแล้วค่อยๆดึงชั้นในเธอออก จนผมเห็นเต่าเธอเต่าตัวนี้ผมเห็นขนมันเป็นไรๆเท่านั้นเอง ดูเนียนโล่งอะไรเช่นนี้ ผมค่อยซุกหน้าลงไป แล้วใช้ลิ้นละเลงลงไปบนจุดกระสันของเธอเธอเด้งเอวขึ้นรับลิ้นผม แล้วร้อง ซี้ต... อย่างลืมตัวผมใช้ลิ้นอยู่นานจนเธอบอกว่าเธอไม่ไหวแล้ว แต่ผมยังดื้อผมใช้นิ้วกลาง สอดเข้าไปข้านในตัวเธอแค่ประมาณ 1 ข้อแล้วเกี่ยวขึ้นมือเธอเริมจิกับเก้าอี้แน่นแล้วพริกตัวไปพริกตัวมาเหมือนใจจะขาด เธอบอกว่าไม่ไว้แล้ว..
แล้วร่างกายเธกก็กระตุกผมรู้ว่าเธอถึงแล้วผมจึงยืนขึ้นแล้วแก้กางเกงตัวเองออกแล้วส่งเจ้าหนูน้อยของผมไปที่ปากเธอเธอรับมันเข้าไปอย่างว่าง่าย เธอทั้งดูดทั้งเลียของผมอย่างเมามันผมได้แต่ร้องซี้ต.. จนผมคิดว่าถ้าเป็นอย่างนี้ต่อไปผมคงตกม้าตายแน่ ผมจึงดึงออกจากปากเธอแล้วบอกให้เธอหันหลังคุกเข่าบนเก้าอี้ แล้วก้มโค้ง แล้วผมค่อยสอดเจ้าหนูของผมเข้าไปช้าๆ
เธอบอกว่าเบานะเจ็บ ผมค่อยดันเข้าไปในตัวเธอ มันเข้าไปไม่ค่อยง่ายนักเหมือนเธอเคยผ่านมาแต่ไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่ผมดันเข้าไปจนสุด แล้วค่อยขยับเข้าออกช้า แล้วก็สลับเร็วไปเลื่อยๆทั้งห้องนั้นได้ยินแต่เสียงเราสองคน ซี้ต... เธอครางเสียงดังมาก
ผมได้ยินเสียงเธอทำให้ผมมีอารมย์เพิ่มขึ้นอีก พอซอยได้ซัพักผมเปลี่ยนท่า ผมลงไปนั้งที่เก้าอี้แทนแล้วให้เธอขึ้นค่อม
เธอค่อยกดของเธอลงของผมช้าจนมิดแล้วเธอค่อยๆโยกขึ้นโยกลง เธอร้องอ้า...ซี้ตท่านี้ทำให้ของผมเข้าลึกมาก เธอโยกถี่ขึ้นเลื่อยๆ แล้วบอกว่าจะออกแล้วผมก็เลยจับก้นเธอแล้วช่วยกระแทกด้วยเท่านั้นผมทะลัก เธอบอกจะเสร็จแล้ว ผมก็ไม่ไหวเหมือนกันเธอบอกให้ปล่อยเลยเท่านั้นแหละผมปล่อยหมดแม็กไม่เหลือหรอ ตัวเธอกระตุกสองสามที่ แล้วกอดคอผมซบลงกับไหล่ผม
หมดแรงด้วยกันทั้งคู่ ซักพัต่างคนก็ต่างแต่งตัว แล้วชวนกันกับบ้าน พอวันต่อมาผมเจอเธอเธอก็ยิ้มให้ผมแบบอายๆ จากนั้นมาผมก็ชวนเธอไปเล่นจ้ำจี้ตลอดจนผมออกมาจากบริษัทนั้นเพระไ ด้งานใหม่ตอนนี้เธอก็ยังทำอยู่ที่เก่า วันนั้นผมเจอเธอก็เห็นเธอเดินอยู่กับแฟนเธอจับมือกันกระหนุงกระหนิง พอเธอเห็นผมเธอก็ยิ้มให้เล็กน้อยแล้วก็เดินไปเลย ทำเหมือนคนไม่เคย......กันไปได้วันหลังผมจะมเขียนให้อ่านอีกนะครับ ประสปการณ์ผมอีกเยอะ