ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูแฟนเล่นชู้ 9

เริ่มโดย Turbo999, มีนาคม 02, 2012, 02:58:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

ตอนที่9 โก้เดินเข้าไปหาแหม่ม ก่อนดึงตัวแหม่มเข้ามาเพื่อที่จะจูบปากแต่แหม่มเบี่ยงหน้าหลบ โก้มองแหม่มก่อนที่จะดึงตัวแหม่มเข้ามากอดแล้วไซล์ซอกคอแหม่มอย่างหนักแหม่มได้แต่แหงนหน้า ผมได้ยินเสียงเหมือนเธอสะอื้นคล้ายๆว่าเธอกำลังร้องไห้อยู่ โก้พยายามก้มต่ำมาดูดนมทั้ง2ข้างเสียงแหม่มเริ่มร้องไห้ดังขึ้น ทำให้โก้เริ่มหมดความอดทน โก้เงยหน้าขึ้น แล้วกระชากตัวแหม่มเข้ามาหาแล้วพูดว่า อีห่าจะร้องไห้ทำไมมึงอยากให้ผัวมึงได้ยินหรือไง หุบปากซะแล้วจะดีเอง แหม่มมองหน้าโก้ แล้วพูดมึงก็เป็นได้แค่หมาแหละวะที่โขมยของคนอื่นกิน กูจะฟ้องพี่แดง โก้ได้ฟังแล้วหัวเราะ555 กลัวจังเลยพี่แหม่ม โก้ดึงโทรศัพย์จากในกางเกงที่ตกที่พื้น แล้วยื่นให้แหม่มมึงโทรเลยแน่จริงรีบโทรหาไอ้แดงชู้มึงเลย กูจะได้บอกผัวตัวจริงของมึงว่ามึงกะกูและไอ้แดงเป็นอะไรกันไง โทรเลยนี๊ไงแหม่มนิ่งเงียบคอตก จะยอมดีๆให้ผมทำให้เส็ดแล้วผมก็จะไปหรือจะรอให้ผัวพี่ตื่นมาเห็นเรา2คนในสภาพนี้เลือกเอาเวลามีไม่มากนะ ไม่มีคำตอบแหม่มยืนก้มหน้ารับสภาพโก้ได้ใจพลักแหม่มนอนลงบนเตียงแล้วโก้กระโจนเข้าฟัดกะร่างของแหม่มโก้ทั้งไซล์ซอกคอดูดนมทั้ง2ข้างของแหม่มแล้วเลื่อนต่ำมาที่หีแล้วเลียหีแหม่ม แหม่มเริ่มมีอาการตอบสนองบ้างแล้วแหม่มเริ่มครางเสียงเร็ดลอดออกมาจากปากเธอ ฟังดูก็คงรู้ว่าแหม่มกำลังเสียวหีแหม่มเริ่มส่ายสู้กับลิ้นของโก้แล้วแหม่มใช้มือกดไปที่หัวของโก้เสียงโก้ดูดร่องหีดังจ๊วบๆๆหลายครั้งขณะที่แหม่มเองก็เริ่มครางอ่าๆๆซีดส์ๆๆๆ โอ้วๆ เสียวดีจังเลยโก้ อย่างนี้แหละฮืมมฺ ดีๆค่ะอูยๆเสียวที่สุดเลย โก้เงยหน้าขึ้นมา แล้ว หยุดทำ มองไปที่หน้าแหม่มแหม่มลุกขึ้นนั่งแล้วมองโก้หยุดทำไมละโก้พี่กำลังเลยนะ โก้เอามือเช็ดปากโก้เอามือลูบที่หีแหม่มอีกที แล้วลุกขึ้นยืนควยชี้เด่ดูยาวมาก แล้วโก้หันหลังกำลังคว้าเสื้อผ้าออกจากห้อง แหม่มรีบลุกจากเตียงเดินไปคว้าแขนโก้ไว้โก้จะไปไหน อย่าเพิ่งซิ โก้ยิ้ม ก็พี่ไม่อยากให้ผมทำไม่ใช่หรอแหม่มเข้าไปกอดโก้ด้านหลังที่จิงพี่ก็ชักติดใจลีลาของโก้แล้วซิ แหม่มเอามือลูบไปที่ควยโก้แล้วรูดขึ้นรูดลงนะโก้จ๋าคืนนี้มาเป็นผัวพี่นะ แล้วแฟนพี่อีกห้องละ หึหึ ป่านนี้หลับเป็นตายแล้วไม่ได้ยินหรอกแหม่มเอ่ยก่อนที่จะเริ่มไซล์ซอกคอโก้ซะเองโก้เองก็เคลิ้มเงยหน้าขึ้นโอ้วว พี่แหม่มของโก้ ทั้ง2หันหน้าเข้าหากันก่อนที่ทั้งคู่จะบดปากอย่างเมามัน โก้เอามือรั้งที่ก้นทั้ง2ข้างแล้วบีบอย่างแรงใบหน้าของโก้คลุกเคล้ากับ2เต้าของแหม่มอย่างหื่นกระหายแหม่มเริ่มครางดังขึ้น โอ้วๆๆ ซี๊ดๆๆ แหม่มเริ่มสะบัดหน้าไปมาเอามือกอดแล้วจิกไปที่หลังโก้ แหม่มก็คว้าคอโก้มาจูบอีกครั้ง แล้วแหม่มก็เดินมาที่ใกล้ๆหน้าต่าง แล้วยืนหันหลังแอ่นก้นโด่งแล้วหันมาทางโก้ใช้นิ้วชี้เรียกโก้ให้เข้าไปหา โก้เดินควยตุงเดินเข้าไปหาแหม่มทันทีโก้ไม่รอช้าจับควยเข้าเสียบจากทางด้านหลังแล้วกระแทกทีเดียวมิดด้าม แหม่มร้องซี๊ดส์ๆ โอ้ยๆ อูย เอาเลยค่ะผัวขา โก้ไม่รอช้าจัดการกระแทกอย่างแรงเสียงดังป๊าบๆผสมเสียงคราง ผม มองเห็นทั้ง2คนชัดเจนโก้กระแทกแรงมากแหม่ม ก็ สวนกับการกระแทกของโก้อย่างไม่กลัวพังเหมือนกันแหม่มร้องครางหัวติดหน้าต่าง เสียงดังพับๆๆ ก่อนที่โก้จะชักควยออกแล้วบอกกับแหม่มว่าเราไปทำอะไรตื่นเต้นๆกันดีกว่า แหม่ม มองบอกว่าทำอะไรละเราไปเย็ดกันหน้าห้องนอนพี่ดีใหมโก้ เสนอ แหม่มร้องออกมา บ้า โก้ เดี๋ยวอาร์ตื่นมาไม่เอาๆ โก้ยิ้ม เขาหลับลึกไม่ใช่หรอ นะแหม่มนะ ผมรีบกลับเข้าห้องนอนทันที ซักพัก ก็ได้ยินเสียงคนกำลังเปิดประตู นั่นไงนอนอยู่ผมหรี่ตามองไปทางประตูโก้ชี้ให่แหม่มดูขณะที่ตัวโก้ยังคงซอยหีจากทางด้านหลังของแหม่มโอ้ยๆเป็นไงละแหม่มจ๋า ตื่นเต้นใหม แหม่มพยายามกัดฟันเพื่อไม่ให้ได้ยินเสียงร้อง ขณะที่โก้ก็ซอยไม่หยะดแหม่มใช้มือพิงกะขอบประตูโก้ยังคงซอยเข้าออกอย่างเมามันก่อนทีแหม่มจะหันหน้ามาว่าเส็ดแล้วโก้จ๋าโอยๆๆ โก้ซอยเร็วๆจนใกล้เส็ดก็ให้แหม่มหันหน้าคว้าควยโก้เข้าปาก แล้วดูดกลืนน้ำจนหมด แล้วแหม่มก็ปิดห้อง เธอหายไปพักใหญ่ก่อนกลับเข้ามาล้มตัวนอนข้างๆผม ผมหลับไปนานตื่นอีกทีเกือบ10โมงเช้าวันนี่ผมต้องไปทำงานรพ เข้างานบ่าย3จนเลิกงาน7โมงเช้าอีกวัน ผมกำลังคิดว่าคืนนี้แหม่มจะนัดใครมาเอาอีกใหมและผมจะกลับมาหาแฟนผมอย่างไงดี งาน รพ ดีอย่างนึงหากหาคนมาทำแทนได้เราก็ไม่ต้องทำงานผมโทรติดต่อเพื่อนในแผนกทันทีเพราะรู้ว่าวันนี้วันหยุดมันมันยินดีรับเ
เวร 16ชม ทันทีเพราะผมรู้ว่ามันเดือนร้อนเงินพอใกล้บ่าย3ผมเดินลงมาจากบ้านได้ยินเสียงแหม่มคุย โทรศัพย์แต่ไม่ใช่แดงและโก้ ผมได้ยินแค่ว่า ค่ะๆ ได้น้องมดก็เหมือนน้องแหม่มคนนึงเหมือนกัน จะมาอยู่กี่วันค่ะพี่ กวาง อู้ ตั้ง2เดือนเลยหรอ ป่าวค่ะป่าวไม่มีอะไรค่ะแหม่มจะดูแลให้นะ หลานมดคงโตแล้วสวยเหมือนแม่แน่ๆค่ะๆสวัสดีค่ะ ผมเดินเข้าไปพอดี แหม่มเลยเล่าว่า พี่ๆ อีก2วันพี่ กวาง ญาติผู้พี่ของแหม่มจะฝากหลานสาวมาเรียนพิเศษช่วงปิดเทอมนะ ผม บอกฮืม มาซิมาอยู่กี่วันละ ก็ เกือบๆ2เดือนนะ หรอจำหน้าหลานไม่ได้แล้วนะเนี่ยคงโตเป็นสาวแล้ว ใช่ๆพี่อาร์ อายุ17แล้ว เห็นพี่กวางเล่าว่าหนุ่มๆมาขายขนมจีบเพียบเลยฝากระวังด้วย แล้ววันนี้พี่อยู่เวรดึกใช่ใหม ผมพยักหน้า ตั้งใจทำงานละเป็นห่วงนะมีอะไรโทรบอกล่วงหน้าละ ผมเดินไปขึ้นรถขณะนั้นก็คิดถึงหลานมดขึ้นมา หน้าตาจะเป็นไงนะโตเป็นสาวแล้วนี่ แล้วหันมามองที่ร้านวันนี้วันเสาร์ใช่แล้วคืนนี้แหม่มนัดกะพี่แดงไว้วันนี้นี่