ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจาะเวลาหาฉิมพลี (ภาคปัจุบัน)ตอนที่ 1 เด็กเรียน By uuuu

เริ่มโดย godgod610, กุมภาพันธ์ 02, 2012, 12:38:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

godgod610

เรื่องนี้ เป็นเรื่อง เบาๆใสๆนะครับ ไม่หื่นมาก 

[align=left][backcolor=#ffffff]เอ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffff]สาวสวย[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffff]เรียบร้อย [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffff]น่ารัก[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffff]   1 ใน 2 สาวสวยที่พระเอกของเราแอบชอบ[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]เก๋ ความน่ารักสดใส ทำให้รู้สึกสดชื่นทุกครั้งที่ได้มอง [/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]
[/backcolor]
ตอนที่ 1 เด็กเรียน

[align=left][backcolor=#ffffff] [/backcolor][backcolor=#ffffff]ผมเป็นเด็กเรียนครับ  คงเพราะทั้งพ่อและแม่เป็นครู ทั้งบ้านเลยเต็มไปด้วยหนังสือ ตำรา และถูกเขี่ยวเข็ญให้ตั้งใจเรียน ขยันทำการบ้าน ขยันอ่าน[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]หนังสือ  การเรียนของผมจึงดีเด่นมาตั้งแต่สมัยประถม   เรียกได้ว่า ไม่ที่ 1ก็ ที่ 2 ของชั้นมาตลอด  [/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]    นิสัยรักการอ่านของผมถูกปลูกฝังมาตั้งแต่ตอนนั้น[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]พอเข้ามัธยม  ผมสอบเข้าเรียนได้ที่ 7 ของ รร มัธยมประจำจังหวัด การได้เข้าเรียนในชั้นมัธยมทำให้ได้พบกับเพื่อนมากมาย ได้เริ่มรู้สึกชอบเพื่อนต่าง[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]เพศขึ้นมาบ้าง  แต่ผมเป็นคนขี้อาย ไม่ค่อยกล้าแสดงออกอะไรมากนัก การได้มองเพื่อนๆในชั้นที่หน้าตาน่ารักๆ ผิวขาวๆ มันทำให้รู้สึกสดชื่นดีจริงๆ[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]เวลาเรียน ถ้าเกิดผมง่วงขึ้นมา ก็จะเหลือบๆไปมองเพื่อนในห้อง ที่ผมแอบชอบ หน้าใสๆ เอวคอดๆ ขาเรียวขาว ทำให้ผมสดชื่น หายง่วงเป็นปลิดทิ้ง[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ไม่รู้ว่ามันเกิดอะไรขึ้นกับผม ทั้งๆที่ผมเป็นเด็กเรียนมาตลอด [/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ผมว่าอาจเพราะอิทธิพลของพวก[/backcolor][backcolor=#ffffff]การ์ตูน[/backcolor][backcolor=#ffffff]จากร้านเช่าการ์ตูนนี่ละ  เพราะผมชอบการอ่านหนังสืออยู่แล้ว  พอเข้ามัธยมก็เริ่มอ่านพวกการ์ตูน จากร้านเช่านี่[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]ละครับ  อ่านมันจนจะหมดร้านอยู่แล้ว   หลายๆเรื่องก็เรท อาร์ มีภาพสวย ๆ [/backcolor][backcolor=#ffffff]เซ็กซี่ [/backcolor][backcolor=#ffffff]ๆ อ่านละทำให้เกิดความรู้สึกๆขึ้นมา[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]พออ่านพวกการ์ตูนจะหมดร้านผมเลยต้องลองเช่าพวกนว[/backcolor][backcolor=#ffffff]นิยาย [/backcolor][backcolor=#ffffff]มาอ่านดูบ้าง ทั้งไทย ฝรั่ง อ่านมันจนจะหมดร้านเหมือนกัน สุดท้ายก็มาเป็นนิยายจีน[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]สิ่งสุดท้ายในร้านที่ผมคิดจะอ่าน  เพราะดูมันไม่น่าอ่านเอาสะเลย  ปกก็ไม่ได้ดึงดูดให้น่าอ่าน ลองผลิกๆดู ชื่อตัวละครก็ช่างอ่าน และจำยากอะไรแบบนั้น[/backcolor][backcolor=#ffffff]ภาษาก็แปลกๆ [/backcolor][backcolor=#ffffff]แต่พออ่านๆไป กลับรู้สึกสนุก ติดใจ จนต้องเช่ามาอ่านทุกๆเรื่อง  มันสนุกดีจริงๆ [/backcolor][backcolor=#ffffff]เสียอย่างเดียว ฉากหวาบหวามมันน้อยกว่า พวกนิยายฝรั่ง *-*[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]   พอขึ้น ม.2 พ่อซื้อคอมพิวเตอร์ให้เป็นรางวัลที่เกรดผมออกมาดี พอมีคอมเป็นของตัวเอง ไม่ต้องไปใช้ของพ่อที่ห้องทำงาน ทำให้โลกของผมเปิดกว้าง...[/backcolor][backcolor=#ffffff]มากมาย[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]  ทั้งการออน msn เฟสบุ๊ค แชท กับเพื่อนๆ โดยเฉพาะเพื่อนผู้หญิง ที่ปรกติผมจะอายๆเขินๆเวลาต้องพูดกับเพื่อนสาวๆ  แต่เวลาออนไลน์ผมกลับคุยได้[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]แบบไม่เคอะเขิน  การได้ออนไลน์คุยๆกับหลายๆคนบ่อยๆทำให้ผมกล้าที่จะหยอดๆมุขแบบทีเล่นทีจริงบ้าง   และด้วยสัญชาติญาณ ก็พอเดาๆได้บ้างว่า[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]มีเพื่อนหญิงบางคนในห้อง เค้าก็แอบชอบเราอยู่เหมือนกัน  ผมเป็นเด็กเรียนครับ ไม่ได้โง่ *-*[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ยิ่งหลังๆพัฒนาเป็นการคุยแบบเปิดกล้อง ใช้ไมค์ด้วยแล้ว ทำให้ผมมีโอกาสได้คุยกับสาวๆอย่างสนุกสนานมากขึ้น  บางครั้งคุยกันดึกๆ ทำให้ได้เห็นสาวที่[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]เราชอบใส่ชุดนอนบางๆ มันทำให้ฟุ้งซ่าน นอนไม่หลับเลยทีเดียว  บางคืนดวงดีๆก็ได้เห็นเค้าใส่กางเกงขาสั้น เสื้อกล้าม มองเห็นก้นสวยๆกลมกลึง ขา[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]เรียวๆ กับหน้าอกที่พอจะมองออกว่าไม่ใช่พวก lcd จอแบนแน่นอน  และ ม.2 นี่เองที่ผมได้ทำการ ช่วยตัวเอง เป็นครั้งแรก หรือที่เรียกกันง่ายๆว่า ว่าว นั่น[/backcolor][backcolor=#ffffff]เองครับ[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]   ว่าวครั้งแรกก็เพราะลองเอามือไปลูบๆเจ้าน้องชายของตัวเองนี่แระ ลูบไปก็คิดถึงเพื่อนสาวในห้องที่ผมแอบชอบ(ตอนนี้เค้าคงรู้แล้วละว่าผมชอบ - -) อ๊ะ [/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]ยิ่งลูบมันยิ่งเพลินๆ เสียวๆแปลกๆ[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]    ยิ่งนึกถึงตอนที่เปิดกล้องคุยกัน นึกถึงตอนที่ใส่เสื้อกล้ามตัวเล็กๆเดินผ่านกล้อง หน้าอกที่แตกสาว นูน ดันเสื้อให้เห็นรูปทรงชัดเจน โวววว...[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]แล้วมันก็พุ่งปรี๊ดออกมา - -* [/backcolor][backcolor=#ffffff]นี่กรุเสียซิง กับมือตัวเองไปแล้วรึเปล่า - - ผมนึกในใจ[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]จากนั้น ก็ติดใจสิครับ ทีนี้[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]   มีอารมณ์ทีไร ว่าวมันตลอด ประมาณว่า  3-4วันต้องว่าว อย่างน้อยทีนึงละ[/backcolor][backcolor=#ffffff]เคยอ่าน[/backcolor][backcolor=#ffffff]บทความ[/backcolor][backcolor=#ffffff]ทางการแพทย์ หรือทางเพศนี่ละ เค้าบอกว่าหมกมุ่นมากๆมันไม่ดี ไม่รู้จริงมั้ย[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]แต่มันจะอดใจไงไหว เล่นเปิดกล้องคุยกันเกือบทุกคืน  หลังๆไม่รู้เพื่อนสาวผม มันเจตนารึเปล่า มันใส่เสื้อกล้ามถี่ขึ้นๆ ใส่มาคืนไหน  ผมว่าวแน่นอน - -[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ว่าวมาตั้งแต่ ม.2 เทอม 2 จนขึ้น ม.3  ไอ้น้องชายผมมันก็เติบโตขึ้นมาตามการใช้งาน(กับมือตัวเอง-.-) รูปร่างของสาวที่ผมชอบก็ดีวันดีคืน  หน้าอกรูป[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]ทรงชัดเจนมากมาย เอว ก้น ก็น่าจับเหลือเกิน  ..ผมว่าวถี่ขึ้นอีกครับ -.-  จะมีใครรู้บ้างว่า ไอ้เด็กเรียนหน้าออกตี๋ๆหน่อย ที่1ในชั้น ม.3 นี่ จริงๆแล้วมันหื่น[/backcolor][backcolor=#ffffff]ขนาดไหน -.-[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]  ผมบอกไปรึยังว่า เพื่อนสาวในห้องที่ผมแอบชอบ ไม่ได้มีคนเดียว - -[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]  เอ  กับเก๋ครับ  2สาวสวยในห้อง ที่ผมแอบชอบ แถมไม่รู้ผมคิดไปเอง หรือเพราะชาติที่แล้วผมทำบุญไว้มาก  ผมรู้สึกว่าทั้ง2คน ที่สวยๆพอจะไปเป็นนาง[/backcolor][backcolor=#ffffff]เอกหนังของค่าย gts นี่เค้าก็มีใจให้ผมนะ *-*[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]  ผมรู้ว่าคนที่ไม่เคยมีแฟนอย่างผม จีบสาวก็ไม่เป็น ดันเจือกชอบสาวสวย น่ารักขนาดนี้พร้อมกัน  มันจะโลภไปหน่อยแล้ว  ทางที่ดีควรตัดสินใจเลือกจีบ[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]เอาสักคน  ฟลุ๊กๆขึ้นมาได้มาเป็นแฟน  ไอ้บทพิศวาทที่เคยอ่านในนิยายฝรั่งก็ดี นิยายจีนก็ดี  จะได้ลองภาคปฏิบัติสะที -.-[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]  แล้วจะเลือกจีบ หรือชอบคนไหนดีนิ มันก็น่ารัก สวย ผิวก็ขาววอกทั้งคู่ หน้าก็ใสกิ๊กเหมือนกัน   [/backcolor][backcolor=#ffffff]ด้วยความที่ผมเรียนเก่ง เลยต้องหาข้อมูลมาเพื่อตัดสิน ว่าคนไหนดีกว่ากัน- -[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffff]
[/align][align=left][backcolor=#ffffff]ผู้ชาย(หื่นๆ) มองผู้หญิงแบบไหน ตรงไหนบ้าง  ลองแบบสังเกตุมั่ง แอบถามมั่ง จนได้ข้อมูลประมาณนี้[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]เพศหญิงทั้งคู่ อายุ ประมาณ 13-14[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ความขาว  โอโม่ครับ ทั้งคู่สูสี วัดตรงนี้ไม่ได้[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ความน่ารัก ความสวย  ก็สูสีครับ เป็นนางเอกหนังวัยรุ่นๆได้สบายๆ ดูจากยอดวิว หรือเพื่อนในเฟสบุ๊คได้ แน่นเอี๊ยด ได้ข่าวว่ามีตั้งแฟนคลับกันละด้วย -*-[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ความใสของใบหน้า ใสกิ๊กครับ นานๆจะเห็นสิวโผล่มาที   วัดไม่ได้อีก[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ความสูง  อันนี้วัดได้ละ เอสูง 162  เก๋ 161 ต่างกันเซ็นต์เดียว - - น้ำหนัก มิสามารถหาข้อมูลได้ -.-[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]รอบเอว  แอบถามมา ยอมบอกด้วยแหะ เอ 24   เก๋ 23.5  - -มองๆด้วยสายตา แยกไม่ออก -*-[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]สะโพก  แอบวัดด้วยสายตาตัวเอง   รู้สึกว่า เก๋จะใหญ่กว่านิดนึง น่าจะ 32 ได้มั้งนะ[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]หน้าอก  อันนี้ไม่เคยเห็นจะๆ - - แต่เดาจากการได้เห็นในชุดเสื้อกล้าม เก็ก็ใหญ่กว่านิดนึง และสาย(เพื่อนผม)บอกมาว่า เก๋หน้าอก 31.5 ไม่รู้มันไปได้มา[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]จากไหน -*-  แต่ดูๆก็อืมม ก็คงประมาณนี้[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]อุส่าห์ตั้งใจหาข้อมูลมาเป็นตัวเลข  แต่มันก็แทบจะไม่แตกต่างกันทั้ง 2 คน ทำให้จนแล้วจนรอด ผมก็ตัดสินใจไม่ได้สักที ว่าชอบคนไหนมากกว่ากัน[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ทุกวันก็ต้องแบ่งเวลา เปิดกล้องคุยกับทั้ง 2คน แบ่งๆกันไป คนไหนหัวค่ำ คนไหนดึกๆ - - จริงๆแล้วจะคุยเรื่องการเรียนสะมากกว่า[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]โดยเฉพาะเรื่องการบ้าน  โดยเฉพาะวิชาพวกคณิตศาสตร์กับพวกวิทย์  สอนทำการบ้าน  บางทีก็ให้ลอกการบ้านนี่ละ ผ่านกล้อง - -* เทคโนโลยีจริงๆ[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]  แต่เพราะการสอนทำการบ้านนี่แระ ทำให้ผมได้ทบทวนวิชา เพื่ออธิบายให้2สาวเกือบทุกวัน การเรียนผมก็ดีขึ้นเรื่อยๆ พอๆกับการว่าวของผมที่ถี่ขึ้นด้วย [/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]-*-  ก็สาวสวย น่ารักๆ มาก้มๆทำการบ้านต่อหน้ากล้อง  มุมมันได้ไงครับ  เห็นร่องอกชัดเจน  ใครจะอดใจไม่มองไหว แหะๆ มีความสุขครับผม[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]  ต่อมาไม่นานนัก ก็รู้จักการ โหลด บิท ครับ ชื่อเต็มๆมันก็คือ บิททอแรนท์  หลายๆคนคงรู้จัก  คราวนี้ละครับ โหลดกระจาย  แรกๆก็โหลดพวกเพลง[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ต่อมาก็หนังบ้าง โปรแกรมบ้าง  [/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]  และแน่นอน หนังโป๊ครับ -.-[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]โหลดมาดูด้วยความตื่นตาตื่นใจ โวววว มันช่างน่าอัศจรรย์เช่นนี้  อยากเกิดเป็นคนญี่ปุ่นว้อยยยย เคยคิดแบบนี้กันบ้างรึเปล่าครับ -.-[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ด้วยเน็ตที่แรง การโหลดยิ่งสะดวก รวดเร็ว  ดูมันทุกชาติละทีนี้ ญี่ปุ่น ฝรั่ง อินเดีย  หลังๆมีเกาหลี ยกเว้น ไทย ไม่ดู - -ยังอ่อนไปเนอะ ทำมาไม่น่าดูเท่าไหร่[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ยิ่งดูมาก ยิ่งหื่นเพิ่มครับ รู้ตัวเลยว่า มันอยากถูกเนื้อต้องตัว เอ กับเก๋ดูบ้าง ว่ามันจะรู้สึกยังไง  อยากจูบดู ว่าจูบแล้วเค้าจะตัวอ่อนเปลี้ย หมดแรง ให้เราทำ[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]อะไรต่อมิอะไรมั้ย -.-[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]  หลังๆดูหนังมากไป ดูจนจำเสต็บ จำท่าได้หมดแระ  มันเริ่มไม่แตกตื่นละ[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]คลิบหลุด คือคำตอบ  ดีกว่าหนังอีก เป็นธรรมชาติๆกว่า เฟคน้อยกว่า  เลยเริ่มโหลดพวกคลิบครับ มากมายจนฮารดดิสเต็ม  ต้องไปซื้อมาเพิ่มอีกตัว - -[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ความอยากลองภาคปฏิบัติก็เพิ่มขึ้นๆ[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]  และตอนใกล้จะจบ ม.3 นี่เองครับ  [/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ใครจะไปคิดว่า ผมมีโอกาสได้ลองภาคปฏิบัติแล้วจริงๆ   แถมเป็น 1ใน2สาวสวยแห่ง ม.3 ที่ผมชอบนี่เอง[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ลองทายสิว่า คนไหน *-*[/backcolor][/align] 
[align=left][backcolor=#ffffff]
http://story.niyay.com/story-53811/ บล็อกคนเขียนนะครับ

lekyai

aeadza

อธิบายมาก็ละเอียดหมดแล้วที่เหลือก็ลงมือปฏิบัติเลยครับ