ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขืนใจสาวในฝัน

เริ่มโดย VT396, มีนาคม 06, 2012, 06:18:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

VT396

ผมทำงานอยู่บริษัท เล็กๆ มีพี่คนหนึ่ง ซึ่งผมแอบชอบตั้งแต่วันแรกที่ผมเข้าทำงาน พี่เค้าเข้ามาก่อน 1 ปี เป็นฝ่ายการตลาด ผมอยู่จัดซื้อ ซึ่งวันหยุดเราจะสลับกันหยุด เสาร์เว้นเสาร์ โดยผมมาทำงานคนเดียวในวันเสาร์ และเสาร์ถัดไปผมจะหยุด และพนักงานคนอื่นก็จะมาทำงาน เป็นอย่างนี้ตลอดมา พี่คนนี้เป็นคนสวยในสายตาผม ผิวขาว ตาโต ขนคิ้วดก ค่อนข้างสนิทกับผม เพราะแกชอบในการช่วยเหลือผมเรื่องเงินๆทองๆ เวลาผมขาดมือตลอด มันยิ่งทำให้ผมหลงรักพี่เค้ามากขึ้น ถึงแม้ว่าทั้งผมและพี่เค้าจะมีครอบครัวแล้ว ผมขอสมมุติชื่อเค้าว่าพี่แอนล่ะกัน

หลังจากทำงานอยู่ 4 ปี วันหนึ่ง ก็ถึงวันที่ผมปรารถนาก็มาถึง ถึงแม้ว่าใจลึกๆแล้วไม่อยากทำให้พี่เค้าเสียใจ วันนั้นเป็นวันเสาร์ที่ผมต้องมาทำงาน พี่แอนเองก็ขอเปลี่ยนมาทำงานเสาร์นี้ เนื่องจากแฟนแกไปสัมนาที่ ตจว. ช่วงเวลาบ่ายๆ มีผมกับพี่แอนอยู่ที่ออฟฟิคกันสองคน ผมนั่งอ่านเว็บโป๊ไปเรื่องตามประสาของผม แล้วอารมณ์ที่ผมต้องการพี่แอนก็ผุดขึ้นมาในหัว บริษัทที่ผมอยู่ไม่ใหญ่โตสักเท่าไหร่ ทำงานก็อยู่ใกล้ๆกัน ผมจึงวางแผนชั่วที่มันผุดขึ้นมาในหัวดื้อๆ การกระทำไวเท่าความคิด ผมไปแอบหยิบกุญแจห้องน้ำมาเตรียมไว้ รอจังหวะให้พี่แอนเข้าห้องน้ำ แล้วเวลาแห่งการรอคอยก็มาถึง พี่แอนเดินเข้าห้องน้ำปกติ วันนี้แกใส่กางเกงผ้า รัดๆตามแฟชั่นของผู้หญิง เดินเข้าห้องน้ำไป พอแกปิดประตู ผมจึงเดินไปยืนที่หน้าประตูพร้อมกุญแจ และถอดกางเกงรอ น้องชายผมแข็งจนปวด  ฟังเสียงการเคลื่อนไหว ได้ยินเสียงถอดกางเกงอยู่เบาๆ ผมรอจังหวะให้แกทำธุระแสร็จ ได้ยินเสียงแกฉี่ๆเบาๆ พอเสียงฉี่หยุด ผมเสียบกุญแจและไขเข้าไป เห็นพี่แอนนั่งอยู่ตรงชักโครกเตรียมจะฉีดน้ำล้องหอย พี่แอนเห็นผมแกตกใจร้องลั่นห้องน้ำ ผมรีบคว้าข้อเท้าของพี่แอนทั้งสองข้างยกขึ้น และย่อตัวเอาน้องชายผมเสียบเข้าหอยพี่แอน พี่แอนเริ่มดิ้น แต่ในท่านี้ แกไม่ต่างอะไรเหมือนโดนมัด เพราะไม่มีหลักให้จับเลย พอเสียบน้องชายได้ ผมก็ซอยถี่ๆ พร้อมประกบปากแก พี่แอนด่าผมต่างๆนาๆ ว่าทำอย่างนี้กับพี่ได้ไง พี่มีลูกมีผัวแล้ว ผมก็บอก ผมชอบพี่แอนมานานแล้ว ตั้งแต่พี่ยังไม่แต่งงาน สงสารผมเถอะพี่ ผมรักพี่จริงๆ ตอนนี้พี่แอนไม่ดิ้นแล้ว เอาแต่ร้องไห้ ส่วนผมไม่สนใจอะไรทั้งนั้น ผมซอยอยู่ท่าเดียวจน หอยพี่แอนถึงแม้ไม่ฟิตเหมือนสาวๆ เพราะผ่านการมีลูกมาแล้วถึง 2 คน แต่มันไม่ใช่ปัญหาของผม สำหรับคนที่หลงรักแก ผมเริ่มมีความรู้สึกว่าหอยแกเริ่มตอดน้อง่ชายผม คงเริ่มมีอารมณ์แต่ยังร้องไห้อยู่ สักพัก แกถามผมว่าเสร็จรึยัง ผมตอบว่าเกือบแล้วพี่ พร้อมกับหอมแก้มแก พี่แอนเบื้อนหน้าไปอีกทาง แต่ยังคงร้องไห้อยู่ ผมเองก็เริ่มไม่ไหวเพราะมันทั้งตื่นเต้น ทั้งมีความสุข ผมกระแทกเน้นๆอีก 4-5 ที ก็แตกใส่หอยพี่แอน แกร้องไห้ใหญ่ ผมก็พยายามปลอบแกต่างๆนาๆ แกก็ไม่สนใจ โชคดีที่วันนี้ไม่มีใครอยู่ ไม่งั้นผมคงได้เข้าไปนอนในคุกแน่ ก่อนกลับบ้าน ผมเดินไปโอบแกด้านหลัง และบอกว่าผมรักพี่จริงๆนะ อย่าโกรธผมเลย พี่แอนไม่พูดอะไร เดินถือกระเป๋าไปขึ้นรถขับกลับบ้าน    ( เอาไว้มาต่อนะครับ ยังไม่จบ )  

ขอกำลังใจสักนิดครับ สำหรับเรื่องจริงของผม