ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดูหนังแก้เหงา 1 และ 2 CP

เริ่มโดย wgis, มีนาคม 07, 2012, 09:17:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wgis

''เซ็ง..เซ็งโว้ย'' ผมตะโกนดังๆ ในห้อง หลังโดนพ่อจับขึ้นรถมาทิ้งไว้ที่บ้านนครนายก ซึ่งเป็นของปู่กับย่า ผมอายุ 17 ย่าง 18 พ่อเป็นทหารยศพันโท ปกครองผมแบบทหาร เข้มงวดเรื่องไม่รังแกคนอ่อนแอกับรักศักดิ์ศรี อื่นๆ ไม่เข้ม เหตุที่ลงโทษเพราะจับได้ว่าผมช่วยเพื่อนรุมอัดโก๋ต่างถิ่น

''พ่อสอนกี่ครั้งแล้วพจน์ไม่จำ อย่ารังแกคนอ่อนแอ นี่แก 3 พวกนั้นแค่ 2 มากกว่าเขาล้มแล้วยังเตะซ้ำ แถมทะเลาะตีกันเรื่องแย่งตัวเมียช่างน่าละอายนัก ..ถ้าพจน์ถูกหมิ่นศักดิ์ศรีหรือมีคนด่าพ่อกับแม่แล้วไปรุมเตะเขาพ่อจะไม่เสียใจเท่านี้'' พ่อด่าและยึดอุปกรณ์สื่อสารทุกชิ้นของผม

''ก่อนเที่ยงวันอาทิตย์พ่อจะมารับกลับห้ามขึ้นรถกลับเอง..'' ผมหิ้วกระเป๋าเดินเข้าไปทิ้งตัวบนเตียงในห้องที่นอนมาตั้งแต่เด็ก ผมชื่อพจน์เรียนชั้นมอหก เช้าวันนั้นมีนัดกับเพื่อนจะไปพบสาว แต่งตัวเสร็จจะออกจากบ้านโดนพ่อเรียกไปซักเหตุรุมเตะโก๋ตัวนั้นก่อนลงโทษกักบริเวณ

ปู่ย่ามีนาให้เช่ากว่าร้อยไร่ มีลูก 2 คน ลุงเป็นอาจารย์ พ่อเป็นทหาร ปลูกบ้านไม้ชั้นเดียวหลังใหญ่นี้ไว้ ปู่ย่าลาโลกไป 5 ปี พ่อกับลุงตกลงขายนาไปครึ่งหนึ่ง เก็บส่วนที่ติดถนนไว้แล้วย้ายไปอยู่กทม. ส่วนนาที่เหลือให้ยายแสงดูแลเก็บค่าเช่าและเฝ้าบ้าน มีพี่แดงกับแฟนมาช่วยอีกสองคน

บ้านนี้ปลูกกลางสวนมีบ่อน้ำใหญ่ที่เป็นสวรรค์ของผมกับลูกของลุง เรายิงนกตกปลากันอย่างสนุกสนานตามที่นา แต่ไปเที่ยวที่อื่นลำบาก เพราะบ้านห่างถนน 150 เมตร ทางเข้าเป็นคันนากว้างแค่ 1 เมตร แค่จักรยานหรือมอ''ไซค์เท่านั้นวิ่งได้ รถยนต์วิ่งไม่ได้

พี่แดงช่วยยายแสงขายอาหารกับเครื่องดื่มที่ร้านในปั๊มน้ำมัน ห่างทางเข้าออกบ้านสัก 50 เมตร แต่ผมไม่เห็นแฟนพี่แดงเลย ผมอยู่บ้านคนเดียวร้อนจัดเข้าก็นุ่งกางเกงขาสั้นไปโดดน้ำบ่อ แล้วไปหยิบเบ็ดมาล่อปลา จนบ่ายแก่ไม่ได้ปลาสักตัวหันไปเห็นพี่แดงเดินเข้าบ้านมาทำกับข้าว

''พี่แดงๆ มานี่ก่อน'' พี่แดงเลี้ยงผมตั้งแต่ ป.1 ขึ้น ป.4 พ่อซื้อมอเตอร์ไซค์ให้ขี่ส่งผมไปโรงเรียน ผมนั่งซ้อนแกล้งจับนมพี่แดงโดนหยิกเนื้อเขียวเลยครับ ''มีอะไรค่ะคุณพจน์'' ''ปลาไปไหนหมดลงเบ็ดตั้งนานไม่ได้ตัว'' ''ยายลอกบ่อเอาปลาขึ้นหมดต้องตอนน้ำหลาก'' ''ว้าเซ็งเลย''

ผมบ่นแล้วโดดลงบ่อว่ายออกไปไกล พี่แดงยืนที่เดิมดูผมว่ายน้ำแต่ผมหันกลับมาตะโกนเรียก ''ลงมาว่ายน้ำแข่งกันไหม'' ''ไม่หรอกค่ะ พี่ไปทำกับข้าวรอคุณพจน์หิว'' ผมว่ายน้ำอีกพักหนึ่งก็กลับขึ้นท่าถอดกางเกงขาสั้นและกางเกงในออกก่อนใช้ผ้าเช็ดตัวเพราะคิดว่าพี่แดงอยู่ในครัว

เช็ดตัวแห้งแล้วก็หยิบกางเกงขยับนุ่งผ้าเช็ดตัวหางตาเห็นผ้าบังตาหน้าต่างห้องไหวๆ เหลือบไปมองไม่เห็นอะไรจึงเดินอ้อมไปเข้าทางห้องครัว พี่แดงเห็นผมเข้าก็ก้มหน้าไม่สบตา ''แกงอะไรพี่หอมจัง'' ''ฉู่ฉี่ปลาแดงที่คุณพจน์ชอบไงค่ะ'' ''ดีจังเดี๋ยวจะให้รางวัลหอมแก้ม''

''คุณพจน์ไม่ใช่เด็กแล้วนะค่ะ..ไปแต่งตัวเถอะ..หมุนไปหมุนมาเดี๋ยวผ้าหลุด'' ผมแกล้งหมุนตัวทำให้ผ้าหลุดพี่แดงเอามือปิดตามืออีกข้างดันไล่ให้ผมไปเปลี่ยนเสื้อผ้า ''ขอกอดหน่อย'' ''ไม่ได้ค่ะ..คุณพจน์ไม่ใช่เด็กแล้ว'' พี่แดงวิ่งหนีออกจากครัวผมเลยกลับไปเปลี่ยนชุด

เปลี่ยนชุดเสร็จผมเดินสำรวจรอบบ้านหน้าต่างบานนั้นเป็นห้องพี่แดงนอนกับแฟน เปิดประตูเข้าไปในห้องสะอาดดี มีเสื้อผ้าพี่แดงแต่ไม่มีของแฟนเกะกะเลย ตะกร้าผ้าซักก็ไม่มีเหมือนพี่แดงอยู่คนเดียว แต่ที่ทีวีมีหนังแผ่นหลายเรื่องผมพลิกดูมีแผ่นหนึ่งชื่อ ''เสริมสุขชีวิตคู่''

ยายแสงกลับมาหกโมงรีบอาบน้ำแต่งชุดดำ ''ยายจะไปช่วยงานศพบ้านทิดแจ้งที่นางรองคงค้างบ้านงาน ให้แดงอยู่ดูแลคุณพจน์'' ''ไม่เป็นไรครับยายผมอยู่คนเดียวได้'' ''ไม่เอาหรอกเดี๋ยวผู้พันมาถอนหงอก'' พี่แก้วมาบีบแตรปี๊นๆ ที่ถนนใหญ่พี่แดงหิ้วกระเป๋าพายายไปส่งถึงรถ

''มากินข้าวพร้อมกันพี่แดง'' ''คุณพจน์กินก่อนแดงกินทีหลัง'' ''กินคนเดียวผมเหงา'' ผมลากแขนพี่แดงมากินข้าวอิ่มแล้วจูงมือไปเดินเล่นริมบ่อน้ำ ''ผมขอเดินกอดเอวพี่แดงเหมือนสมัยเด็กนะ'' ''คุณพจน์นี่ไม่รู้จักโตซะที'' พี่แดงบ่นแต่ยอมให้ผมเดินกอดเอวคู่กันจนถึงศาลาริมบ่อ

''อยู่เงียบๆ คนเดียวแบบนี้เหงาไหมพี่'' ''ก็มีเหมือนกัน'' ''พี่ทำอะไรแก้เหงา'' ''ดูหนัง..ไปเช่าหนังมาดู'' ''งั้นพรุ่งนี้ผมขอดูบ้างนะ'' ''เอาซีในห้องเยอะแยะเลือกเอาเลย'' ''งั้นดูคืนนี้เลยดีกว่า'' ผมเดินกอดพี่แดงกลับบ้าน ขากลับนี้มือผมเลื่อนไปโดนนมหลายครั้งแต่พี่แดงเฉยๆ

พี่แดงนำผมเข้าห้องตัวเองนุ่งกระโจมอกเข้าอาบน้ำ ผมเสียบแผ่น ''เสริมสุขชีวิตคู่'' เปิดดูเป็นหนังสอนวิธีการใช้ชีวิตร่วมกันของชายหญิงธรรมดาไม่มีภาพคู่อย่างที่คิดจึงดึงออกหยิบหนังจีนแผ่นหนึ่งเสียบเข้าไป พอดีพี่แดงออกจากห้องน้ำแต่งตัวเสร็จก็มานั่งดูหนังคู่กัน

หนังจีนแผ่นนี้เป็นเรทอาร์ กอดจูบและแสดงท่าบนเตียงกัน พี่แดงนั่งดูเฉยส่วนผมคึกจนไม้ค้ำกางเกงแข็งหุบไม่ลงต้องนั่งหนีบมันเพราะกลัวพี่แดงเห็น หนังจบผมอยากมากจะกลับไปชักว่าวที่ห้อง พอลุกขึ้นพี่แดงทำเสียง..ฮือ..ฮือ..กดที่อกตัวเอง ''เป็นอะไรพี่แดง'' ''เจ็บ..เจ็บตรงนี้''

พี่แดงขึ้นไปนอนบนเตียง ''โทรตามแฟนพี่นะครับ'' ''ฮึไม่ต้องคุณพจน์ช่วยกดตรงนี้เดี๋ยวก็หาย'' พี่แดงจับมือผมไปใต้ไหปลาร้าด้านหน้า จับมือเลื่อนต่ำลงมาทาบเต็มเต้า แล้วจับคลึง เต้าพี่แดงเต่งเต็มมือดี ''คลึงแบบนี้แหละ..เบาๆ สักพักก็หาย..ดูหนังเรื่องนี้ที่ไรพี่เป็นทุกทีหลายหนแล้ว''

ผมนั่งคลึงนมเต้านั้นของพี่แดงอย่างเมามันคลึงหนักขึ้นเรื่อย ฝ่ามือขยับเลื่อนจนโดนหัวนมเพราะพี่แดงไม่มียกทรง ผมคลึงจนแกร้องครางออกมาแผ่วๆ..ซี๊ดดด...''พี่แดงเจ็บหรือครับ'' ''ฮือ..เจ็บ..แต่อย่าหยุดนะ..พี่กำลังสบาย''  
ผมมีประสบการณ์ผู้หญิงมาบ้างแล้วสิบกว่าครั้งคิดว่าเก่งเรื่องบนเตียงพอตัว แต่พอเจออาการเฉยของพี่แดง ท่าดีๆ ที่ผมคิดว่าจะทำมีอันไปไม่ถูก จะรุกก็กลัวพี่แดงไม่สนองซ้ำพี่แดงไม่มีทีท่าเสนอให้รอรับ ผมว้าวุ่นมือคลึงเต้านมผ่อนความหนักหน่วง ''คุณพจน์เบื่อหรือคะ'' พี่แดงเสียงแหบ

''ไม่เบื่อๆ..'' ผมรู้สึกตัวเค้นมือหนักหน่วงจนพี่แดงร้อง ''เจ็บหรือครับ'' ''เสียว..คุณพจน์บี้โดนหัวนมพี่เลยเสียว''  ''ขอโทษครับ'' ผมตะกุกตะกัก ''อ้อ..บี้หัวนมให้เสียวแล้วขอโทษหรือ..ทำคนอื่นมาเยอะใช่ไหม'' ''ไม่..ไม่ครับ..เพิ่งครั้งแรก'' พี่แดงซักไซ้จนไม้ค้ำกางเกงผมอ่อนตัว

''ทำไม..ไม่กล้าหรือเค้าไม่ให้จับ'' พี่แดงแอ่นอกให้คลึงนมพร้อมชวนคุย ''เค้าไม่ให้จับแรงๆ ครับ'' ''พวกไหนเพื่อนนักเรียนหรือพวกพริตตี้'' ''พริตตี้ใช่ไหม'' ผมเงียบพี่แดงจึงเสริม ''พวกนั้นทำนมมั่งเลยไม่อยากให้คลึง..คุณพจน์คิดว่านมพี่ใหญ่หรือเล็กกว่าสาวๆ ที่ไม่ให้จับ''

''ใหญ่พอกันครับ แต่ว่าของพี่แดงนุ่มสบายมือดี'' ''พูดตรงๆ ก็ได้ว่าพี่นมเหลว'' พี่แดงต่อว่าด้วยเสียงหัวเราะไม่มีท่าทีเจ็บอีก ''ทีนี้สมมุตินะ..สมมุติว่าคุณพจน์ได้จับได้คลึงนมพวกพริตตี้แล้วคิดทำยังไงต่อบอกซิพี่อยากรู้'' ผมอึกอักอีกตอนนี้ไม้ค้ำกางเกงแนบติดตัวไปเลย

ผมไม่เคยโดนแบบนี้ครับจึงต้องเงียบ ''บอกเถอะค่ะคุณพจน์ ว่าแล้วอยากทำอะไรต่อพี่อยากรู้จริงๆ..เช่นพอได้จับนมแล้วอยากดูดนมมั้ย'' ''อย่าพยักหน้าพูดออกมาเลยเราผู้ชายลูกนายพันจะมัวอายอะไร'' พี่แดงเน้นเมื่อเห็นผมพยักหน้ารับ

''สรุปว่าได้จับนมแล้วอยากดูดนม..อย่างอื่นล่ะอยากทำไหม'' ผมพยักหน้า ''ไม่เอา..ไม่พยักหน้า..คุณพจน์ต้องกล้าพูด..ผู้หญิงไม่ชอบผู้ชายขี้อาย..กล้าพูดซีคะคุณพจน์'' ''ครับพี่..'' ผมเสียงสั่น ''เวลาเจอผู้หญิงก้มโชว์โคกนม ผมจะอยากจับอยากดูดทันที'' ''เค้าเรียกเนินนมค่ะคุณพจน์ขา''

พี่แดงขัดคอแต่เร่งให้ผมพูดต่อ ''หรือถ้าได้นั่งคุยกันผมจับมือแล้วกอด เพื่อนมันสอนผมไว้ จับล้วงใต้เสื้อนักเรียนเลย'' ''ล้วงแล้วร้องอย่าๆ ไม่เดินหนีผมจะล้วงกระโปรงต่อ ถ้าล้วงได้ก็เสร็จ'' ผมคุยโวแต่โดนเบรก ''ทำสำเร็จกี่ครั้งแล้วคะ'' ''ยังเลยพี่..ทำหนเดียวไม่มาหาผมอีก''

''ผู้ชายเมื่อได้กอดได้จูบผู้หญิงก็อยากทำต่อไปให้ถึงสวรรค์ทั้งนั้นแหละ'' ผมสรุป ''คุณพจน์ล่ะอยากถึงสวรรค์ไหม'' พี่แดงถาม ''อยากซีพี่'' ผมสรุปมือคลึงนมเบาลงพี่แดงชวนคุย ''คุณพจน์ไม่อยากรู้เรื่องผู้หญิงหรือ'' ''อยากครับ'' ''ทำไมไม่ถามพี่ว่าเมื่อผู้ชายกอดแล้วอยากโดนอะไร''

''พี่เล่าหน่อยครับ'' ''ตอนโดนแฟนกอดพี่คิดว่าถ้าเขาจับนมจะเจ็บไหม ดูดนมล่ะเสียวแค่ไหน จะให้เขาจับเต่าหรือเปล่า อยากลองทุกอย่างเลยนอนรอเวลาแฟนทำ..แฟนว่าอยากขึ้นสวรรค์พี่พยักหน้า..แฟนทำเสร็จพี่ถึงรู้ว่าสวรรค์มีจริง..คุณพจน์ไม่อยากขึ้นสวรรค์แล้วใช่ไหมคะ''

''อยากครับ..อยากมาก'' ผมระล่ำระลัก ''อยากแล้วทำไมนั่งคลำนมอยู่ตั้งนานไม่บอกสักคำ'' ''ผมอยากขึ้นสวรรค์กับพี่'' ''อยากก็ทำซีคะอยากทำอะไรก็ทำ พี่ไม่ได้ห้าม เพราะพี่อยากรู้เหมือนกันว่าคุณพจน์จะพาพี่ขึ้นสวรรค์ได้ไหม'' พี่แดงเหนี่ยวไหล่ผมจึงกล้าดูดหัวนมที่ตุงเสื้อเป็นเม็ด

ผมดูดหัวนมพี่แดงทั้งที่ยังอยู่ในเสื้อจนแกรำคาญถลกเสื้อออกทางหัว พี่แดงไม่สวมเสื้อในจึงได้ดูดเม็ดหัวนมเต็มๆ ''อย่ากัดใช้ริมปากเม้มขบเท่านั้น'' แกสอนข้างหูมือควานหาไม้ค้ำกางเกงจนพบ ตอนนั้นมันแข็งตัวขึ้นมาอีก ''ให้พี่ดูดไม้ตีกบอันนี้ก่อน''

''ได้ครับ'' ผมหยุดดูดนมลุกขึ้นมาถอดเสื้อกางเกงไม่ให้เกะกะอีก พี่แดงคว้าท่อนเนื้อที่แกเรียกว่าไม้ตีกบไปใส่ปากดูดดังจ๊วบ ผมหันไปล้วงจับเต่า ''คุณพจน์ทำอะไรนะ'' ''ผมอยากจับเต่าของพี่'' ''จับอย่างเดียว'' ''ทำอย่างอื่นด้วย'' ''ทำอะไรบอกมาเร็วๆ..พี่กำลังอยากดูดไม้ตีกบ''

''จับเต่าแหวกแคมใช้นิ้วแยงเล่น บี้เม็ดทับทิมด้วย แล้วผมจะเอาไม้ตีกบแทงเต่าตอนสุดท้าย'' ''ดีพี่อยากให้เอาไม้ตีกบแทงตั้งนาน..คุณพจน์ทรมานพี่อยู่ได้..พี่จะทรมานคุณพจน์ไม่ให้แทงเต่าบ้าง'' พี่แดงพูดจบก็หันไปดูดเลียไม้ตีกบตั้งแต่หัวยันโคน อมแล้วดูดเข้าไปเกือบหมด

ผมเสียวไม้ตีกบมากครับแอ่นๆ เด้งเอวยัดเข้าปากพี่แดงให้หมด แต่พี่แดงกำโคนไว้เลยกลืนไม่หมดเพราะติดมือที่กำอยู่ ผมโดนพี่แดงดูดไม่นานก็เสียวมากจนทนไม่ไหวน้ำเสียวพุ่งเข้าปากพี่แดงเป็นระลอกๆ จนหมด พี่แดงกลืนน้ำเสียวชุดแรกก่อนจะดูดต่อจนไม้ตีผบของผมเหี่ยว

''ชอบไหม..'' พี่แดงเลียปากเป็นมันแพล็บ ''เสียวมากครับ..พี่ดูดเก่งมากผมขึ้นสวรรค์แล้ว'' ''คุณพจน์เคยดูดให้ผู้หญิงหรือเปล่า..'' ''ไม่เคยครับ'' ''อยากหัดไหม..'' ''พี่สอนให้ผมนะ..ผมจะดูดเลียให้ผู้หญิงหลง'' ''อย่าคุย...ต้องฝึกหลายปีถึงจะเก่ง..หายเหนื่อยหรือยังล่ะ..หายแล้วก็เข้ามา''

พี่แดงถอดชุดเหลือตัวเปล่านอนหงายสองเข่าตั้งชัน ผมเข้าทางขาเห็นโคกเต่าพี่แดงแบะแยกออกสีน้ำตาลอ่อนมีน้ำใสๆ ไหลเยิ้ม เหนือโคกมีต้นหญ้าบ้างไม่รุงรัง ''คุณพจน์ดูดีๆ นะคะ..เริ่มเลียตรงนี้..ตรงนี้..สลับกัน 2 ข้างเลียสูงขึ้นไปตามขอบร่อง ไปเม้มดูดที่เม็ดทับทิมตรงกลาง''

พี่แดงเอาสองมือแหวกแคมเต่าแยกห่างมองเห็นเป็นโพลงลึกเข้าไป แคมเนื้อด้านนอกสีน้ำตาลเข้าลึกเข้าข้างในสีน้ำตาลอ่อนลง กับมีสีแดงเรื่อๆ ด้วย พี่แดงเอานิ้วลูบแคมเนื้อนั้นจากล่างไปสุดบนแล้วแหวกนิ้วตรงเหนือมีเม็ดเล็กๆ แกว่าเป็นเม็ดทับทิมที่เข้มกว่าแอ่งเนื้อที่อยู่รอบ

เห็นโคกเต่าพี่แดงจะๆ แบบนี้ทำเอาไม้ตีกบผมกระตุกขยับตัวขึ้นมาส่ายหัวงืดงาดไปโดนขาพี่แดง ''อยากอีกแล้วหรือค่ะคุณพจน์'' ''ครับ เห็นโคกเต่าของพี่จะๆ อย่างนี้ผมเสียวแข็งปั๋งเลย'' ''งั้นเอามาแทงเต่าก็ได้ พี่เสียวเหมือนกัน..จะออกเมื่อไหร่รีบบอกนะ''