ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มาตามคำเรียกร้อง ดูหนังแก้เหงา 3-4 CP

เริ่มโดย wgis, มีนาคม 08, 2012, 12:44:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wgis

''ค่อยๆ แทงนะพี่ไม่ได้เล่นมานานกลัวเจ็บ'' พี่แดงจับไม้ตีกบจ่อกลางร่องเปียกเยิ้มเอ่ยปากบอก ผมกดไม้ตีกบทะลุร่องปิดสนิทของพี่แดงเข้าไป มันแน่นเปรี๊ยะเลยครับ ไม่เหมือนที่ไปเที่ยวพวกนั้นแทงพรวดเดียวจมมิดอันแต่ของพี่แดงแทงได้ครึ่งเดียว แล้วออกแรงเพิ่มจึงทิ่มมิดอัน

''อุ้ย...บอกเบาๆ ก่อนยังไง...ของคุณยังกะลูกครกใหญ่กว่าไม้ตีกบตั้งเยอะทิ่มทีเดียวมิดแบบนี้...เดี๋ยวของพี่พัง'' พี่แดงบ่นแต่ผมชักไม้ตีกบออกมาสุดจะแทงซ้ำด้วยความมันแต่โดนพี่แดงรัดก้นไว้ ''เดี๋ยว...แช่ไว้ก่อนอย่างเพิ่งซอย...ของคุณคับจนพี่อึดอัดรู้มั้ย...รีบแทงเดี๋ยวแสบแย่''

''ใหญ่ๆ พี่ไม่ชอบ'' ผมสงสัย ''ชอบแต่ชอบทนนานๆ มากกว่า คุณเคยนานถึงสิบนาทีไหม'' ''ไม่รู้ผมไม่เคยจับเวลา แต่ห้านาทีคงได้'' ''เหรอ...งั้นคุณพจน์ไม่ต้องซอยบ่อยเดี๋ยวแตกก่อนพี่เสียอารมณ์แย่...ให้พี่ทำคุณพจน์ค่อยๆ ตามเสียวมากๆ บอกด้วยพี่จะได้ทำให้หายเสียว''

พี่แดงเอาน่องรัดก้นผมไว้แล้วส่ายก้นตัวเองไปมาไม้ตีกบเลยเสียดสีโดนอะไรแข็งๆ ข้างในไม่รู้ ผมเสียวซี้ดเลย พี่แดงก็ร้องซี้ดเหมือนกัน ''ซอยได้แล้วช้าๆ ก่อนนะอย่าเร่งให้ข้างในมันรู้สึกตัวหน่อย'' พี่แดงกำกับบท ''ช้าๆ...ยาวๆ...น่านแหละแทงแบบนั้นดีแล้ว...มันลึกชนมดลูกพี่เสียวจัง''

เสียงกระซิบข้างหูเพิ่มความเสียวผมมากกว่าเคยเล่นกับสาวคนอื่น และของพี่แดงบีบรัดผมแน่นยังจะมีมือนวดไม้ตีกบข้างใน บางทีเหมือนผมไปสนามหลวงเลยซอยไม่ถึงสองนาทีผมก็เสียวมากเร่งซอยๆ ถี่ยิบให้ออกเร็ว ''เดี๋ยวค่ะคุณอย่าเร่งรอพี่ด้วย...พี่เสียวไม่ทันคุณ...ให้พี่ทำดีกว่า''

พี่แดงขึ้นมาโขยกขี่ม้าข้างบน ตอนแรกนอนทับเฉยๆ แต่ปากแกกัดหัวนมผม ''โอ้ย...พี่แดงผมเจ็บ'' ''เจ็บมากเหรอ...ตอนคุณบี้หัวนมพี่แรงกว่านี้อีกพี่ยังทนได้เลย'' ''ผมไม่รู้ตัวนี่...รู้ผมจะได้ไม่ร้อง'' พี่แดงชวนคุยทำให้ความเสียวผมลดลงไปแกก็เริ่มขย่มผมเหมือนคนขี่ม้า

ปั๊บ...ปั๊บ...ปั๊บ...ปั๊บ... เสียงเนื้อกระแทกใส่กันดังถี่เป็นจังหวะ ร่องพี่แดงเปลี่ยนจากฝืดเป็นลื่นกว่าเดิม ก็น้ำพี่แดงออกมาเยิ้มเลยนี่ ''พี่กระแทกให้แบบนี้ชอบไหมคะคุณ'' ''ชอบพี่...มันที่สุดเลย'' ''มันแล้วอย่านอนเฉยค่ะ...ร่อนสะโพกด้วยไม้ตีกบคุณจะได้ควานข้างในพี่ให้เสียวมากๆ''

''นอนแบบนี้ผมร่อนไม่ถนัด เอาท่านั่งหน้าชนกันดีกว่า'' พี่แดงหยุดซอยผมยกตัวขึ้นมานั่งแยกเข่า พี่แดงขยับตัวตามไม่ให้ไม้ตีกบหลุดจากเต่า ผมจับขาพี่แดงข้ามขาผมไปข้างหลังผมก็อ้อมขาไปหลังพี่แดงเอื้อมมือไปรั้งสะโพกพี่แดงเข้ามาให้เต่ากระแทกหนอกผมโยกก้นไปมาด้วย

''อูยยย...ท่านี้ลึกดีแล้วถนัดทั้งสองคนเลยพี่ชอบค่ะ'' ผมรั้งก้นพี่แดงๆ รั้งก้นผมต่างคนต่างช่วยกันดึงสะโพกให้เนินเต่าชนหนอกไม้ตีกบดังป้าบๆ ป้าบๆ ''ซี๊ดดด...ชนมดลูกทุกทีเลยค่ะ เสียวดีคุณขาพี่ชอบท่านี้ คุณต้องเอาพี่ท่านี้บ่อยๆ นะคะ...คุณพจน์ขา''

พี่แดงครางช่วยโยกสะโพกย้ายยักกันจนเหงื่อแตก แต่เนื้อทิ่มเนื้อยังจึก จึก จึกต่อไปไม่ขาดตอนเป็นเสียงประสานปั๊บๆ ปั๊บๆ สลับคราง ''อ๊ะ...อาาาาาา คุณพจน์ขาซอยแรงๆ แบบนี้ชอบมั้ยคะ'' ''ชอบพี่ ผมเสียวไม้ค้ำกางเกงแทบออกแล้วนะ'' ''พี่ก็เสียวเต่าเดี๋ยวเราออกพร้อมกันนะคะ''

ผมเร่งกระแทกแรงๆ พี่แดงเด้งรับสุดกำลังจนหน้าอกกระเพื่อมกระเด้งกระดอนไปมาตามแรงกระแทกใส่กัน ''อูยยย...คุณขา...คุณพจน์ขา...พี่ไม่เคยเอาใครมันเท่านี้เลย...คุณพจน์ขาเดี๋ยวเอาอีกนะ...เอาให้สว่างเลย...'' ยิ่งกระแทกใส่กันแรงพี่แดงยิ่งร่านพูดจาตรงๆ ไม่อ้อมค้อมแล้ว

''คุณขา...คุณพจน์ขา...บอกซิคะว่าชอบเอากับพี่...ชอบเต่าของพี่...ขอเอากับพี่ทุกคืน...บอกซิคะ...พูดซิคะ...คุณพจน์ขา...คุณของพี่...พูดซีคะ'' พี่แดงรบเร้า ''ครับผมชอบนอนกับพี่'' ''ไม่เอาไม่พูดแบบนี้พูดว่าชอบเอากับพี่...ชอบเอาพี่แรงๆ เอากันให้ถึงสวรรค์...พูดซิคะ...พูดพี่อยากฟังคะ''

''ผมอยากเอาพี่อยากเอาให้ถึงสวรรค์ด้วยกัน เต่าของพี่ดูดของผมดี...เอามันมาก...ผมเสียวมากพี่แดง'' ''โอ้ย...ดีเหลือเกินค่ะ พี่เสียวเหลือเกินไม้ตีกบของคุณเอามัน..ซี้ดด...พี่เสียวมาก...พี่ออกแล้ว...คุณปล่อยน้ำพุ่งใส่พี่เลยนะคะไม่ต้องเอาออก...ปล่อยใส่พี่ให้เยอะๆ...อ้า...อ้า...''

พี่แดงร้องอ้าๆๆๆ แล้วปล่อยตัวหงายลงไปด้านหลังสะบัดหัวส่ายนมไปมาเหมือนนางระบำหนังอินเดีย สองมือผมช้อนสะโพกพี่แดงยกขึ้นยกลงให้ร่องเต่าเสียดสีกับโคนไม้ตีกบ ''อ๊าา... คุณพจน์ขา คุณเอาเก่งเหลือเกินค่ะ...คุณเอาพี่น้ำแตกหมดแล้ว...แตกไม่รู้กี่หนแล้วพี่เสียวที่สุด''

ผมกระแทกไม้ตีกบป๊าบๆๆๆๆ ใส่ถี่ยิบยิ่งกว่ามือกระตุกตัวเอง ก่อนจะเสียวจนตัวชาน้ำรักพุ่งเข้าเต่าพี่แดงติดต่อกันเป็นระลอก พี่แดงร้อง ''อ๊ะ...อ๊ะ...โอ้ววว...แตก แตกอีกแล้วคุณพจน์ขา...'' พี่แดงบิดตัวเป็นเกลียวขณะผมอัดไม่ตีกบฝังติดแน่นหลังเต่าแบบไม่ยอมให้มีช่องว่างข้างใน

ร่องเต่าพี่แดงบีบรัดไม่ตีกบผม...ดุ๊บๆ ดุ๊บๆ เหมือนกับเอามือช่วยรีด ให้ความสุขของผมพุ่งออกมาจนแห้งเหือด ผมทิ้งตัวลงนอนหงายแบบพี่แดงบ้างแต่มือรั้งขาข้างหนึ่งของพี่แดงติดมาด้วย แกเลยบิดตัวให้ขาเราสองคนเสียบเข้าหากัน ไม้ตีกบยังคาอยู่ในร่องเต่าแนบแน่น

พี่แดงแก้โทงๆ เดินกอดผมเข้าไปอาบน้ำให้ผมแล้วดูดอมไม้ตีกบจนมันแข็งปั๋งจึงออกมาเช็ดตัวให้ แล้วก็ขึ้นขย่มผมอย่างสนุกสนาน ผมกำลังวัยฉกรรจ์สู้พี่แดงได้ถึงตีสามไม่รู้ว่าเสร็จกันไปคนละกี่ครั้ง ''พี่อยากนอนห้องคุณพจน์คืนแต่กลัวยายกลับมาตอนเช้าจะเป็นเรื่อง''

''นอนหลับให้สบายนะคะผัวขา...พรุ่งนี้พี่จะแอบมาหาตอนดึกๆ'' พี่แดงจุ๊บปากผมก่อนออกจากห้องไป ผมตื่นขึ้นมาสิบเอ็ดโมง ไม่มีใครอยู่บ้านตู้กับข้าวมาอาหารพร้อม ผมกินอิ่มแล้วนอนต่อจนยายแสงมาปลุก ''คุณพจน์คะ...ยายขอตัวแดงไปช่วยงานคืนนี้นะ...คุณพจน์เฝ้าบ้านให้ด้วย''

โห้...เซ็งเลยอุตส่าห์นอนเก็บแรงไว้ขย่มพี่แดงคืนนี้กลายเป็นนอนเฝ้าบ้านคนเดียว...ยายแสงนะยายแสงทำผมได้...
ผมอาบน้ำกินข้าวเสร็จเข้าไปเปิดทีวีในห้องพี่แดงค่ำๆ มีแต่ละครเลยหยิบเพศศึกษาแผ่นนั้นยัดเข้าเครื่องเปิดสักห้านาทีก็เบื่อ และคิดได้ว่าดูทำไมคึกแล้วไม่มีใครช่วย จึงกลับมางับประตูห้องทิ้งตัวลงนอนบนเตียงโดยไม่เปิดไฟเผลอหลับ รู้สึกตัวเมื่อมีเสียงแว่วจากห้องพี่แดง

ดีใจนักรีบบ้วนปากฉีดโคโลนญ์นุ่งกางเกงบอลเสื้อยืด ใจคิดว่าพี่แดงคงหง่าวอยากให้ผมแทงเต่าจนทนไม่ไหวแอบหนียายแสงกลับมา ผมได้ยินเสียงทีวีเรื่องเพศศึกษาเรื่องนั้นเกิดสงสัยพี่แดงจะเปิดทำไม หรือเป็นแฟนพี่แดง ผมใจเต้นตูมๆ ออกไปปีนบันไดข้างหน้าต่างริมบ่อมองเข้าห้อง

บนเตียงนอนเตียงไม้ไม่มีคนแต่ทีวีเปิดเพศศึกษาแผ่นนั้นอยู่ ผมมองอีกรอบ..อ้อซุกอยู่ข้างเก้าอี้นอนติดฝาบ้านนั่นเอง ใครนะผมไม่เห็นหน้า แต่ดูผมยาวเป็นผู้หญิง ไม่ใช่พี่แดงแน่แล้วเป็นใคร? รู้ว่าผู้หญิงก็ไม่ต้องหลบ แต่เก้าอี้นอนบังไว้ไม่เห็นหน้า

กำลังหาวิธีมองดูหน้าเธอคนนั้นก็ลุกขึ้นจากซอกเก้าอี้นอนเดินไปล็อกประตูห้อง แล้วลดเสียงทีวีจนไม่ได้ยิน เธอหันมามองหน้าต่างเหมือนจะเดินมาปิด ตอนนี้แหละผมเห็นหน้าชัด พี่ดวงใจ เป็นหลานยายแสงอีกคนอายุแก่กว่าผม 4 ปี ได้ข่าวว่าแต่งงานไปอยู่บ้านผัวใน กทม.

กลัวพี่ดวงมาปิดหน้าต่างจะเห็นผมปีนบันไดแอบดูจึงหลบลงไปพักหนึ่ง แกไม่มาปิดหน้าต่างจึงปีนบันไดใหม่คราวนี้แจ่มแจ๋วเลยครับ พี่ดวงขึ้นไปนอนพิงพนักเก้าอี้นอนตาจ้องทีวี มือพี่ดวงล้วงเข้าไปอยู่ในตัวเต่าดำขนดกปุกปุย ดูสกปรกไม่สบายตาเหมือนของพี่แดง

ผมเห็นคาตาแบบนั้นเพราะพี่ดวงขึ้นไปนอนถลกกระโปรง อ้าขากว้างไม่มีกางเกงในบังตา มืออีกข้างบีบนวดนมตัวเอง ตามองดูท่าชายหญิงในทีวี โอ้...พี่ดวงกำลังช่วยตัวเองเพราะดูหนังแล้วเกิดอารมณ์เสียวซ่าน ผมอยากปีนข้ามหน้าต่างเข้าไปช่วยพี่ดวงแต่กลัวแกร้องบ้านแตก..

ทำยังไงถึงจะได้แทงเต่าพี่ดวงเหลือเกินไม้ตีกบผมแข็งปั๋งแล้ว..ทำยังไง..ทำยังไง.. ผมคิดไม่ออกแต่ตายังจ้องดูพี่ดวงเล่นเต่าต่อไป..โอ้โห..พี่ดวงหยิบกระเป๋าผ้าขึ้นมาล้วงมือเข้าไปหยิบแท่งอะไรไม่รู้ยาวๆ ออกมา..แล้ว..แล้ว..พี่ดวงก็เอาแท่งยาวๆ นั้นแทงเข้าไปในเต่าชักเข้าชักออก..

มันทำหน้าที่แทนไม่ตีกบได้ดีเพราะพี่ดวงร้องซี้ดดดด....ยาวๆ แอ่นตัวร่อนเอว..ผมตัดสินใจลงบันไดวิ่งเข้าไปเคาะประตูห้องดังๆ ''ใคร..ใครนะ..ใครแอบมาอยู่ในห้องพี่แดงรีบออกมาเดี๋ยวนี้นะ..ขโมยหรือเปล่า..ถ้าไม่ออกมาจะเอาปืนยิงเข้าไป'' ''ฉันดวงใจจ๊ะ..คุณคะ..ฉันไม่ใช่ขโมย''

พี่ดวงร้องระล่ำระลักจากในห้องแล้วประตูห้องเปิดออก ผมแกล้งทำหน้าเครียดก่อนร้อง ''อ้าว..พี่ดวงหรอกเรอะ..ผมนึกว่าขโมย..มัน แต่ไปเดินเล่นเห็นไฟเปิดในห้องพี่แดงจึงย่องมาจับขโมย..พี่ดวงมาทำอะไรล่ะ'' ''ยายให้มาคะคุณพจน์..ให้มาอยู่เป็นเพื่อนคุณพจน์''

''พี่ดวงมาทำอะไรในห้องพี่แดง'' ''ดูหนังค่ะ..ดูหนังแก้เซ็ง'' พี่ดวงเสียงสั่น ผมเห็นยกทรงซุกอยู่ข้างเตียง..เห็นแท่งแหลมๆ โผล่จากถุงผ้า ''ดูเรื่องอะไร แล้วปิดทำไม'' ผมเดินไปทีวีแต่หันไปหยิบยกทรงชิ้นขึ้นมา ''ดูหนังอะไร..ทำไมถอดเสื้อในด้วย..หรือว่า?'' ผมหยุดก่อนเน้นพูดช้าๆ

''พี่ดวงพาผู้ชายมาไว้ในห้อง'' ''เปล่า..เปล่าค่ะคุณพจน์ขา ดวงไม่กล้าทำแบบนั้นค่ะ'' พี่ดวงเสียงสั่นคุกเข่าลงกับพื้น ''แล้วพี่ดวงทำอะไร..ถอดเสื้อในกางเกงใน เปิดหนังโป้ดูใช่ไหม'' ผมเสียงดังเปิดทีวีขึ้นมา ภาพชายหญิงยังสนุกกันแบบเดิม ''แฟนพี่ดวงหลบออกหน้าต่างไปใช่ไหม''

''เปล่า..เปล่าค่ะ..ดวงอยู่คนเดียวสาบานได้..'' ''ทำไม..ถอดยกทรงกางเกงใน'' ''ดวงไม่ได้ถอดค่ะ..'' ''งั้นพิสูจน์ถลกกระโปรงให้ดู..เร็วๆ'' พี่ดวงอิดเอื้อนผมเดินเข้าไปดึงกระโปรงขึ้นแกไม่ใส่กางเกงในจริงๆ ''นี่ไงหลักฐาน..จะบอกตรงๆ..หรือว่าให้ฟ้องยายว่าพี่ดวงแอบผู้ชายไว้ในห้อง''

''โธ่..คุณพจน์ขา..ดวงอยู่คนเดียวจริงๆ ไม่แอบผู้ชายไว้'' ''อยู่คนเดียวแล้วทำอะไร..อ้าวแล้วนี่อะไร..'' ผมเดินไปที่ถุงผ้าหยิบเอาแท่งยาวออกมามันเป็นของปลอมผู้ชาย พี่ดวงมีของปลอมติดกระเป๋าแสดงว่าเป็นคนมีความต้องการสูงมาก ''ทำให้ดูซิ..ถ้าไม่อยากให้ฟ้องยาย''

''คุณพจน์สัญญานะคะ'' ผมพยักหน้าพี่ดวงจึงกลับขึ้นกึ่งนั่งกึ่งนอนบนเตียงตัวเองแยกขาออกจนโชว์เต่าดำตัวใหญ่มีขนปุกปุย แก่เอาของปลอมแหย่แย่งเล่นจนเห็นแคมสีแดงเรื่อๆ ข้างในตัดกับขนดำทะมึนเบื้องนอก แล้วพี่ดวงก็แทงของปลอมเข้าไปสาวเข้าสาวออกปากร้องซี้ดดด..

ใช้ของปลอมซอยตัวเองจนซี้ดดด..หลายครั้งพี่ดวงก็หยุดซอย ชักเอาของปลอมออกมาใส่ปากดูดออกการยั่วผมเหมือนพวกสาวบริการทำ ''ซี้ด..ดวงเสียวค่ะคุณพจน์ขา..คุณพจน์เสียวไหม..'' ผมเสียวไม้ตีกบพองแข็งคับกางเกงเป็นลำ ดวงมองก็รู้แต่แกล้งยั่วถามเท่านั้น

ผมลุกขึ้นทำท่าจะเดินออกจากห้องตามลีลาบ้าง ''คุณพจน์จะไปไหนคะ..ดวงเสียวจริงๆ..ไม่ได้แกล้งนะคะ..อยู่เป็นเพื่อนดวงก่อน..'' พี่ดวงผวาเข้ากอดสะโพกผมมือคว้าไม่ตีกบไว้เต็มกำ ''ว้าย..ทำไมใหญ่แบบนี้ล่ะ..ขอดวงดูดหน่อยนะคะคุณพจน์..ดวงเห็นแล้วทนไม่ไหว...''

พี่ดวงก้มหน้าลงกัดไม้ตีกบทั้งที่มันอยู่ในกางเกง ผมทำลีลาต่อไปไม่ได้แล้วได้แต่ถลกกางเกงบอลลงต่ำไม้ตีกบเด้งผลึงออกมาโยกเยก พี่ดวงดูดไม้ตีกบอย่างเมามัน ท่าทางพี่ดวงแสดงว่าเจนสนามมาก แกดูดอมไม้ตีกบได้เกือบหมดอันเลย

เมื่อมันแข็งปานหินพี่ดวงดันผมนอนหงายขึ้นนั่งคล่อมแสดงตัวเป็นจ็อกกี้ขี้ม้าแข่งขย่มโขยกผม ป้าบๆๆๆ แบบเมามันปากก็ร้องลั่นดั่งนางเอกหนังโป้ ทำให้ผมร้อนแรงเสียวซ่านมาก ทั้งๆ ที่เต่าพี่ดวงไม่ฟิตเท่าเต่าพี่แดง และนมก็นิ่มกว่าอีกด้วย ผมมันสะเด่าจนร้องแข่งกับพี่ดวง