ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เดี๋ยวเสียอารมณ์ ดูหนังแก้เหงา 5-6 CP

เริ่มโดย wgis, มีนาคม 08, 2012, 12:46:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wgis

พูดตามประสาหนุ่มคือเครื่องเคราของพี่ดวงเสื่อมโทรมไม่รัดกระชับเด้งมือเท่าของพี่แดง แต่ผมกลับเกิดความกระสันเสียวมากกว่าวันร่วมรักพี่แดงด้วยลีลาอันเร่าร้อนของพี่ดวงนั่นเอง ป๊าบๆๆ ปั๊บๆ พี่ดวงกระแทกเต่าใส่ผมดังสนั่นห้องติดต่อกัน ปากก็คร่ำครวญเสียงเสียว

''อูยย...มันเหลือเกินคุณขา...มันที่สุด...ดวงไม่เคยมันเต่าเท่านี้มาก่อนเลยค่ะ...คุณขาไม้ตีกบของคุณกระทุ้งดวงได้สุดๆ...มันตำเต่าแทบฉีกค่ะ...อูยยยย...ทำไมเสียวอย่างนี้...ดวงไม่ไหวแล้ว...โอ้ยยยย...เด้งแรงๆ คุณขา...เด้งแรงๆ...เด้งให้เต่าดวงพังเลย...เด้งแรงอีกค่ะ''

ผมตอบสนองเสียงกระตุ้นของพี่ดวงอย่างบ้าคลั่ง...เด้งสะโพกแอ่นไม้ตีกบกระแทกเต่าตอบโต้พี่ดวง...หนอกเนื้อเรากระทบกันพั๊บๆๆๆ พั๊บๆๆ ''โอ้ยย...อะ...อะ...ออกแล้ว...คุณขา...ดวงออกแล้ว'' พี่ดวงครางเสียงสะท้านกดสะโพกบดหมุนวนให้ไม้ตีกบคว้านร่องเต่าจนทั่ว

พี่ดวงทำให้ผมเสียวสุดๆ แต่ยังไม่ถึงสวรรค์จึงพลิกตัวขึ้นมาอยู่ข้างบนเร่งซอยไม้ตีกบกระทุ้งใส่เต่าตัวดำอย่างเมามัน ''โอ้ยยย...เอาแรงดีดวงชอบค่ะ คุณขา...ดวงชอบซอยแรงๆ...'' โดนซอยไม้ตีกบใส่แรงๆ พี่ดวงที่ทำท่าหมดกำลังกลับฟื้นคืนพลังขึ้นมากอดรัดเร่งซอย

ไม่บอกไม่เร่งผมก็ซอยสุดแรงอยู่แล้วเพราะผมกำลังมัน ซอยไปสักนาทีพี่ดวงก็ร้อง... ''ออก...ออก...ออกอีกแล้วคุณขา...เอาอีก...เอาอีก...มันดี'' ผมเกือบจะถึงสวรรค์ก็เร่งกระแทกไม่ยั้ง...ซอยๆ อยู่นั้นพี่ดวงทำเหมือนสำลักน้ำลายเสียงอึกอักๆ ...สองมือกอดไหล่จิกเล็บลงไปจนผมแสบแปลบ

''ออก...แล้ว...ออกเหมือนกัน...ผมออกแล้วพี่ดวง'' แปลบที่จิกเล็บลงไปเป็นจังหวะที่ผมเสียวถึงที่สุด หลั่งทะลักความสุขเข้าใส่เต่าพี่ดวงเป็นระลอก ไม้ตีกบของผมดีดเด้งผึงๆ อยู่ในร่องทำเอาเต่าดำของพี่ดวงขมิบบีบตอบรัดไม้ตีกบได้รุนแรงยังกะเอามือขยำเช่นกัน

ผมใช้เวลากระแทกเต่าพี่ดวงไม่นานเท่าทำให้พี่แดง แต่กลับรู้สึกเหนื่อยมากกว่า ส่วนพี่ดวงไม่ต้องพูดถึงพอความสุขผมหลั่งออกหมดก็นอนแผ่เหงื่อออกมาโทรมตัวไม่ต่างกันเท่าใดนัก ผมนอนกอดพี่ดวงหลวมๆ รู้สึกว่าแสบหลังหลายแห่งคงมาจากเล็บพี่ดวง

''ดวงขอโทษนะคะที่จิกไหล่คุณพจน์เมื่อกี้...ดวงเสียวมากค่ะ...ไม่เคยมีใครทำให้ดวงเสียวได้มากเท่านี้เลย...คุณพจน์ขา...เมตตาดวงด้วยนะคะ'' พอหายเหนื่อยพี่ดวงขึ้นนอนทับตัวผม ใช้มือไล้หน้าอกระดมจูบที่หัวนมก่อนจะกระซิบแผ่วข้างหู ''เมตตาอะไรเหรอ...พี่ต่างหากเมตตาผม''

''เมตตาทำให้ดวงมีความสุขแบบนี้ไงคะ...นะคะคุณพจน์...อย่าใจร้ายกับดวงนะ...มาให้ดวงเอาทุกเดือนนะคะ..ดวงขอเจอแค่เดือนละครั้งเท่านั้นค่ะ''
''พี่ดวงให้ผมมาหาที่นี่''

''ไม่ใช่ค่ะ ที่แฟลตกรุงเทพ...เดี๋ยวดวงจะให้ที่อยู่กะโทรศัพท์คุณพจน์...สงเคราะห์ดวงนะคะคุณพจน์คนดี''

พี่ดวงต่อรองขอร้องผมอย่างน่าสงสารพอผมตอบตกลงแกกราบผมที่อก ''ขอบคุณค่ะ...คุณพจน์ขา...ขอบคุณมาก'' เหลือเชื่อจริงๆ มีผู้หญิงขอร้องให้ผมไปเป็นผัว พี่ดวงพาผมไปอาบน้ำ โดยแกแก้ผ้าไม่ยอมสวมอะไรอีกเลยแม้แต่ตอนไปกินอาหารรองท้องเมื่อเราเล่นเกมสองจบ

''คุณพจน์เมื่อยไหม...ดวงนวดได้นะค่ะ'' ผมปล่อยให้ดวงนวดพักใหญ่รู้สึกสบายตัวขึ้นจึงหันไปจับผมแกเล่น ''ยังไม่หมดแรงอีกหรือ''

''ผมมีแรงทั้งคืน''

''จริงไม่กลัว...กลัวไม่สู้เท่านั่นแหละ'' ผมโดนพี่ดวงหลอกให้อวดเก่งโดยไม่ทันรู้ตัวเกม แกคว้าไม้ตีกบผมไปดูดเพลินๆ ก็ถามขึ้น

''คุณพจน์กล้าเลียผู้หญิงไหมคะ...ไม่กล้า??'' ผมบอกแล้วว่าโดนพี่ดวงหลอกให้อวดเก่ง

''กล้าซี..ทำไมไม่กล้า''

''งั้นลองทำให้ดวงดูซิ'' พี่ดวงขยับสะโพกมาใกล้ๆ หน้า ผมเพิ่งเรียนการใช้ลิ้นจากพี่แดงเมื่อวานนี้เองคิดว่าทำได้ แต่พอเห็นเต่าพี่ดวงขนพองหนาแน่นชักใจฝ่อ

''โอ้โฮ้...ขนเยอะแบบนี้เดี๋ยวแยงตา...พี่โกนก่อนได้ไหม'' ผมหาข้ออ้างแบบนั้นเองเพราะคิดว่าพี่ดวงคงไม่มีอะไรมาโกนขนเต่า

''รอเดี๋ยวนะ'' พี่ดวงล้วงถุงผ้าอีกครั้ง คราวนี้มีที่โกนหนวดกับกรรไกรติดมือออกมา กระเป๋าผ้าพี่ดวงยังกะของโดราเอม่อนทีเดียว

พี่ดวงหายเข้าห้องน้ำแค่ 15 นาทีก็ออกมาอวดเต่าดำไร้ขนสะอาดเกลี้ยงเกลาดี ''เป็นไงพอไหวไหม...ไม่ยักรู้ว่าชอบเลี่ยนเตียนโล่งแบบนี้...พี่ไม่ชอบโกนหรอกเวลาขนขึ้นมันทั้งเจ็บทั้งคัน โดนเด้งแรงๆ ก็เจ็บ ขนช่วยได้เหมือนกันชนรถ...เป็นไงสวยไหมคะ คุณพจน์''

พูดจบพี่ดวงก้าวขึ้นเตียง แอ่นเต่าร่อนไปมาทำเหมือนพวกอะโกโก้หรือพวกเต้นรูดเสายั่วนักเที่ยวในผับนั่นแหละครับ ลีลาพี่ดวงยั่วอารมณ์ได้ดี เพราะเต้นโยกเต่าสามสี่เที่ยวไม้ตีกบผมก็เกิดแกว่งไปมาขยายตัวใหญ่ขึ้นโดยไม่ต้องจับ...

''อยากแล้วหรือค่ะ คุณพจน์ขา'' พี่ดวงถามเมื่อเห็นมันแข็งตัว ''เรามาผลัดกันใช้ลิ้นก่อนนะ เดี๋ยวค่อยสนุกรอบสาม''

ผมฟุบหน้าเข้าหาเต่าดำของพี่ดวงโดยไม่อิดเอื้อน ปลายลิ้นแยงเข้าตรงเม็ดกระสันก่อน พี่แดงบอกว่าเลียตรงนี้แล้วดูดเม้มๆ จะเสียวมาก ผมจึงโจมตีจุดอ่อนผู้หญิงก่อน ตอนแรกพี่ดวงนอนให้ผมแยงลิ้นเหมือนไม่รู้สึกอะไร แต่เมื่อผมเน้นเม้มที่เม็ดกระสันบ่อยๆ สะโพกแกเริ่มยึกๆ ยักๆ

''เก่งจังคุณพจน์ขา...ดวงเริ่มเสียวแล้วนะคะ...เลียอีกนิดค่ะ...เลียให้ทั่วเลย...อย่าเม้มเม็ดไว้นานๆ เพราะมันจะทำให้ชามากกว่าเสียว คนส่วนใหญ่ไม่รู้ค่ะ คิดว่าดูดเม็ดเสียวนานๆ ผู้หญิงจะเสียวมาก ที่จริงดูดผ่านๆ ก็เสียวแล้ว...น่าน..น่านแหละค่ะ..ผ่านๆ แบบนั้นเสียวดีเหลือเกินคุณพจน์ขา''

ผมทำตามอาจารย์พี่ดวงสอนสั่ง เลียแผ่วๆ ทั่วปากร่องเต่าแล้วล้วงลึกข้างในสลับเม้มเลียเม็ดเสียวให้นานกว่า พี่ดวงชอบแบบเห็นจากสะโพกแอ่นลอยสูงพ้นที่นอนร่อนส่ายยักย้ายซ้ายขวา ผมส่ายหัวตามไม่ให้ลิ้นคลาดเป้าได้ยิ่งทำให้แกมันมาก ถึงขั้นถอนปากจากไม้ตีกบครางเสียงสั่น

''เสียว...เสียวดีค่ะคุณพจน์ขา...อูยยย'' พี่ดวงครางยาวๆ แล้วหันไปดูดไม้ตีกบต่อ คราวนี้ไม่ดูดอย่างเดียวเอามือรูดขึ้นลงเร็วๆ ด้วยก่อนจะหยุดพักแล้วถามว่า ''คุณพจน์ขาเสียวหรือยังคะ...ดวงดูดแบบนี้คุณชอบมั้ย'' ''ชอบ...พจน์อยากเลียพี่ดวงให้แตกคาปากเลยได้ไหม''

พี่ดวงดูดไม้ตีกบอย่างแรงแล้วยกหัวขึ้นสูงจนมันถอนออกจากปากดังบ๊อก ''ได้...ได้ค่ะคุณพจน์...แต่วันหลังดีกว่าค่ะ'' ''ทำไมล่ะ?'' ผมถามด้วยไม่พอใจ ''คือ...คือว่า...ดวงไม่กล้าทำกับคุณพจน์'' ''บอกมาให้เข้าใจซิ'' ผมหงุดหงิดแบบไม่มีเหตุผลเมื่อโดนเบรกกิจกรรมที่คิดว่าตัวเองเก่ง

''ขออธิบายว่า...'' พี่ดวงพูดช้าๆ ท่าทางเธอยังเกรงกลัวผมเหมือนก่อนเนื่องจากผมเป็นลูกนายของแกและญาตินั่นเอง ''คือถ้าดวงได้นั่งคล่อมคนเลียถึงจะน้ำแตกค่ะ...ดวงไม่อยากลบหลู่คุณพจน์ค่ะ...เป็นคนอื่นดวงเอาเต่ายัดปากนานแล้วคะ...ทำกับดวงมันๆ แบบนี้ดวงชอบอยู่แล้ว''

''ไม่เข้าใจลองตัวอย่างให้ดูซิ'' ผมไม่หายข้องใจ พี่ดวงยกมือไหว้ผม ''ดวงขอโทษคุณพจน์ก่อนนะคะ...คือว่าคุณพจน์ลงนอนหงายธรรมดาๆ นี่แหละค่ะ...ทำซีค่ะ'' ผมทำตามพี่ดวงบอกแล้วแกก็ขยับขึ้นมานั่งบนอกยกมือไหว้อีกหนแล้วอธิบายเพิ่มเติม

''ดวงจะต้องขึ้นไปนั่งเอาเต่าคล่อมปากคุณพจน์ค่ะ คุณพจน์เอาลิ้นล้วงข้างใน ตอนนั้นดวงจะกดเต่ากับปากคุณพจน์โยกเต่าวนไปมา สัก 3-4 นาทีดวงก็น้ำแตก...ต้องทดลองไหมคะ'' ผมมองเห็นภาพแล้วแต่อยากลองทำ พี่ดวงจึงขยับขึ้นมาเอาเต่าอัดลงหน้าผมแทบหายใจไม่ออก

ผมไม่เคยเจอแบบนี้ทำเอาหายใจไม่ออก พี่ดวงรู้แกวขยับยกเต่าออกไป ''ต้องหัดค่ะ...ถ้าคุณพจน์ไม่ถือเรื่องเต่าคล่อมหัวดวงจะฝึกให้...แต่หากกลัวโดนเต่าผู้หญิงครอบหัวแล้วของเสื่อมก็อย่าฝึก ส่วนตอนนี้คุณพจน์เก่งแล้วแค่เลียตามที่บอก ดวงก็เสียวจนอยากโดนไม้ตีกบแทงเร็วๆ''

พูดจบพี่ดวงคว้าไม้ตีกบไปดูดต่อ ส่วนผมเปลี่ยนเป็นใช้ 2 นิ้วแทงร่องเต่าชักเข้าชักออก เวลางอนิ้วครูดหลังเต่าด้านในพี่ดวงจะทำตัวโก่งคราง...อือๆ...อือๆ ในคอผมเลยก้มลงไปเม้มดูดเม็ดเสียวช่วยคราวนี้ได้เรื่องเลย ''คุณพจน์ขา...พอเถอะเอาไม้แทงเต่าดวงดีกว่า...ดวงเสียวมากแล้ว''

ผมหันไปจับขาพี่ดวงแยกจากกันเสียบไม้แทงกบแข็งๆ แทงพรวดเดียวสุดลำโดนอย่างนี้พี่ดวงถึงกับสะดุ้ง ''ซี้ดดดด...ดีจัง...คุณพจน์รู้ได้ไงว่าดวงชอบให้แทงยาวๆ...โอยยย...ซี้ด...แทงยาวๆ แบบนี้แหละดวงชอบค่ะ'' ผมกระแทกไม้ตีกบใส่พี่ดวงยาวๆ แบบที่ชอบจนเหนื่อยจึงเปลี่ยนท่า

''ผมจะแทงพี่ข้างหลังบ้างนะ'' ''เอาเลยค่ะ...อยากเล่นท่าไหนดวง...ตามใจคุณทุกท่า'' พี่ดวงคุกเข่าก้นลอยสูงก้มหน้าติดหมอน เต่าดำของแกปลิ้นออกมาด้านหลังผมจับหัวไม้ตีกบลากผ่านร่องเต่าไปมาจนมีเสียงซี้ดด...ดังเบาๆ จึงค่อยยัดเข้าไป ท่านี้แทงรวดเดียวหมดไม่ได้ครับเดี๋ยวเคล็ด

กดไม้ตีกบจมหมดอันแล้วผมกลับชักยาวๆ เช่นเดิมซอยซะจนแทบหมดแรงจึงรั้งตัวพี่ดวงขึ้นมานั่งทับตักแล้วผมหงายหลังบนที่นอนรั้งพี่ดวงขึ้นมานั่งทับกลายเป็นพี่ดวงนั่งโขยกไม้ตีกบแบบหันหลังให้ผม ท่านี้ผมเห็นรูก้นพี่ดวงบานๆ หุบๆ นึกสนุกผมเลยเอานิ้วแหย่เข้าไปในรูก้น

''โอยย...ดวงเสียวอย่าแหย่ก้นค่ะคุณพจน์ขา'' ผมไม่สนเสียงขอร้องยังเอานิ้วแหย่ก้นพี่ดวงเล่น ก้นพี่ดวงดูดขมิบนิ้วผมแน่นเลยครับ นี่ถ้าผมเอาไม้ตีกบแหย่เข้าไปจะโดนดูดแรงขนาดไหนกันนะผมคิดในใจก่อนลองถาม ''พี่ดวง...โดนเปิดประตูหลังมากี่หนแล้ว บานเชียว''

''แหมคุณพจน์...แฟนดวงมันขอตอนได้กันใหม่ๆ ดวงรักมันเลยให้เล่น'' ''มันไหมพี่...'' ''เจ็บจะตายมันอะไร'' ''แล้วทำไมมันขมิบนิ้วผมล่ะ''

''ถามอะไรก็ไม่รู้ดวงไม่พูดแล้วดวงกำลังเสียว...คุณพจน์แทงดวงแรงๆ เร็วๆ เหมือนตอนแรกอีกสักรอบนคะ...ดวงอยากมีความสุขแบบนั้นอีกที...สงสารดวงช่วยดวงถึงสวรรค์ด้วยค่ะ...คุณพจน์ขาดวงอยู่ในนรกนานแล้ว...นานจนต้องหนีแฟนมาอยู่กับยายสามเดือนกว่าแล้วค่ะ''

ผมไม่รู้ว่าพี่ดวงตกไปอยู่นรกขุมไหนหรือต้องการขึ้นสวรรค์ชั้นใด ขณะนั้นตัวเองก็เสียวเช่นกันเมื่อพี่ดวงพูดแล้วหันตัวกลับมานั่งขย่มไม้ตีกบของผมอย่างรุนแรงเร่าร้อนแบบที่ชอบจึงเด้งสะโพกรับจนหนอกเนินเรากระแทกกันดังสนั่น

พี่ดวงเร่งซอยถี่และเร่งจนเหงื่อโทรมหมดแรง ผมรับบทต่อพลิกพี่ดวงลงไปนอนหงายตัวเองขึ้นทาบทับมือช้อนขายกขึ้นจนเข่าแกไปประกบอยู่ข้างหู ท่านี้โหนกเนินพี่ดวงลอยเด่น แต่ท่านี้แกจะเด้งรับไม่ถนัดต้องปล่อยให้ผมซอยไม้ตีกบใส่เพียงข้างเดียว

ผมซอยเต่าดำนานๆ น้ำหล่อลื่นของพี่ดวงก็หลั่งออกมานองจนมีเสียงฉอกแฉกดังขึ้น แล้วพี่ดวงตะเกียกตะกายขึ้นสวรรค์ชั้นแรก คราวนี้แกไม่มีโอกาสจิกเล็บลงหลัง เพราะไม่ได้กอด เมื่อพี่ดวงถึงสวรรค์แล้ว ผมปล่อยมือช้อนขาให้มีอิสระแกโอบรัดตัวผมเด้งเนินสู้แรงซอยปั๊บๆๆๆๆ ถี่ยิบ

"พี่เสร็จๆๆ อีกแล้วคุณพจน์ขา...โอ้ยยย...เสียวเหลือเกิน...เสียววววว..." พี่ดวงร้องเสียวคำหลังดังสนั่นจิกเล็บลงหลังผมอีกครั้ง แต่ครั้งนี้ผมรู้สึกเจ็บจนความเสียวหดหาย แม้พยายามแทงติดๆ กันเพื่อจะได้ขึ้นสวรรค์พร้อมพี่ดวง แต่ผมตามไม่ทันพี่ดวงขึ้นสวรรค์อีก 2 ชั้นแล้วนิ่งไป