ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดูหนังแก้เหงา 7-จบ CP

เริ่มโดย wgis, มีนาคม 08, 2012, 12:48:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wgis

ผมเร่งซอยยิกๆๆๆ อย่างแรงเข้าใส่ พี่ดวงตัวเขย่าไปตามแรงกระแทกของผมแต่ไม่มีลีลาดีดดิ้นไม่ส่ายเต่าไม่ร่ำร้องคร่ำครวญนิ่งเหมือนท่อนกล้วย ทำให้อารมณ์หดหายไปเฉยๆ ไม้ตีกบก็อ่อนตัวลงไปด้วย ผมจึงหยุดซอยทิ้งตัวนอนทับพี่ดวงถอนหายใจยาวด้วยความเหน็ดเหนื่อย

"ออกแล้วหรือคะคุณพจน์" พี่ดวงนิ่งไปสามสี่นาทีจึงขยับตัวจูบผมอย่างหลงใหล ผมคิดว่าใช้คำถูกการจูบของพี่ดวงเหมือนอยากจะกลืนผมไปด้วย จูบปากจูบหน้าไปถึงแผงอก พร้อมกระซิบแผ่วๆ "ดวงรักคุณพจน์ๆๆๆๆ.." ติดต่อกันจนผมพลิกตัวไปนอนหงายจึงเอ่ยถาม

"ครับ..ออกแล้ว" ผมรู้สึกเซ็งขึ้นมาเฉยๆ ที่จู่ๆ ก็ไม่แข็งตัวและถูกพี่ดวงถามเหมือนกะว่าแกไม่รู้สึกสาว่าไม้ตีกบของผมหยุดแทงใส่แกไปเมื่อไหร่ "ทำไมน้ำคุณพจน์มีน้อยจัง..ไม่เลอะของพี่เลย" พี่ดวงสงสัยมากขึ้น "นี่ไง...ไม่ติดมือเลย..ไหนขอดูหน่อย" แกหันมารูดไม้ตีกบ

"ยังไม่ออกเลย..ไหนว่าออกแล้ว..ทำไมล่ะ..เอากะพี่ไม่มันหรือไง" พี่ดวงป้อนคำถามเรียงมาเป็นตู้รถไฟ "ก็..ก็..." ผมไม่รู้จะอธิบายอย่างไรให้พี่ดวงเข้าใจที่อยู่ๆ มันหดเหลืออันเท่านิ้วจึงได้แต่มองแกและทำคิ้วเป็นเครื่องหมายคำถามเช่นกัน

"คุณพจน์ขา.." พี่ดวงหยิบหมอนมาหนุนหัวผมอีกใบแล้วโถมตัวลงนอนทับใช้นิ้วเขี่ยไม้ตีกบเล่น "มีอะไรครับพี่ดวง.." "ดวงนอนหลับไปนานไหมคะ" "เมื่อไหร่.." "เมื่อครู่ก่อน..ดวงเป็นเงี้ยะแหละ..เสียวเสร็จติดๆ กันหลายครั้งแล้วมักหลับไปทุกที..ดวงถึงไม่รู้ว่าคุณพจน์ยังไม่ออก"

ผมถึงบางอ้อแต่สงสัย "พี่หลับจริงๆ" "จริงงงงง.." พี่ดวงยืนยัน ''คุณพจน์..ทำให้ดวงเสียวขึ้นสวรรค์จนจำไม่ได้ว่ากี่ครั้ง..เพราะหลับไปก่อน" "นึกว่าพี่นอนพัก..ผมเลยพักบ้าง" "ดีแล้ว..เพราะถ้าคุณพจน์ทำตอนหลับดวงก็ไม่เสียวด้วย..ทำตอนตื่นดีกว่านะ..ดวงอยากเสียวอีกแล้วค่ะ"

ต้องยกตำแหน่งสาวไฟแรงสูงให้พี่ดวง เพิ่งบอกว่าเสียวติดต่อกันจนหลับไปหลายนาที เมื่อได้นอนคุยนอนเขี่ยกันนิดเดียวเกิดเสียวอยากให้แทงเต่าเล่นอีกแล้ว น่ากลัวจริงๆ พี่ดวงคนนี้..แต่ผมไม่กลัวเพราะโดนเขี่ยไม้ตีกบซะแข็งปั๋งอีกแล้ว เมื่อแกขยับมาหาไม้ตีกบผมจึงแยกขากว้างต้อนรับ

พี่ดวงเขมือบไม้ตีกบเข้าไปทีละน้อยเกือบหมดอันก็คายออก แกทำอีกหลายหนไม่สำเร็จแต่ขยับเต่ามาใกล้ ผมไม่เลียเต่า แต่ใช้นิ้วรูดตามปากร่องเต้า ทั้งรูดทั้งแทงแล้วควานไปทั่ว พักเดียวน้ำสนุกก็ไหลเยิ้มหลังเต่า ผมใช้นิ้วปาดจนน้ำเปียกแล้ว..ยื่นมือไปประตูหลังค่อยๆ ดันนิ้วเข้าช้าๆ

"คุณพจน์ขา..อย่าแทงเล่นค่ะ..ดวงเสียว" "แทงจริงๆ..แทงเล่นที่ไหนล่ะ..ชอบไหม" "ชอบค่ะ..คุณพจน์บี้เม็ดให้ด้วยค่ะ..ดวงชอบให้ทำพร้อมๆ กัน" ผมแทงนิ้วเข้าประตูหลัง อีกมือล้วงเอาสามนิ้วไปแปะเต่าบดบี้ตรงเม็ดเสียวจนพี่ดวงซี้ดปากร้อง ส่ายก้นออกอาการกระสันเสียวรุนแรง

"คุณพจน์ อยากเล่นประตูหลังดวงจริงๆ หรือคะ" "อยาก.." ผมตอบสั้นๆ เพราะอยากลองของไม่เคยบ้าง "ดวงไปเตรียมตัวก่อนนะคะ" พี่ดวงหยิบกระเป๋าโดราเอม่อนเข้าห้องน้ำไม่นานก็ออกมากอดผมพรมจูบทั่วหน้าก่อนกระซิบ ''สงสารดวงบางนะคะ..คุณพจน์ขา''

พี่ดวงก้มลงไปดูดไม้ตีกบให้แข็งปั๋งอีกหนแล้วขยับไปนอนคุกเข่าหน้าซบหมอนก้นงอนลอยโด่ง ''ดวงพร้อมแล้วค่ะ'' ผมขยับเข้าทางด้านหลังจับปลายไม้ตีกบจ่อปากประตูหลังแต่เห็นมีครีมเยิ้มอยู่จึงชะงักไม่แทงเข้าไป ''ดวงทาเจลไว้ป้องกันฉีกค่ะ..ของคุณพจน์อันใหญ่นักดวงกลัว''

เจลที่พี่ดวงทาไว้ทำให้ไม้ตีกบผมจมหายเข้าประตูหลังได้ไม่ยากนัก ''คาไว้เฉยๆ ก่อนค่ะ..อย่าเพิ่งซอย'' พี่ดวงร้องห้ามควานมาจับมือผมไปประกบที่ปากเต่าของเธอ ''เขี่ยบี้เม็ดให้ดวงด้วยนะคะคุณพจน์ขา..ดวงอยากสนุกด้วย'' ผมอยากให้พี่ดวงสนุกจึงบดบี้เม็ดเสียวตามแกขอร้อง

''อย่าเพิ่งซอยรออีกนิดค่ะ'' พี่ดวงห้าม..ผมค่อยๆ รู้สึกปากประตูหลังพี่ดวงมีแรงบีบรัดไม้ตีกบเป็นจังหวะ ตอนแรกไม่แรง พอบีบบี้เม็ดเสียวแรงๆ ปากประตูหลังของพี่ดวงก็บีบรัดผมแรงมากขึ้น ''เสียวดีไหมคะ..คุณพจน์..ดึงออกช้าๆ ให้หัวมาอยู่ตรงปากประตูซีคะ''

ผมค่อยๆ ถอนไม้ตีกบออกมาให้หัวคาพอดีปากประตูหลังก็หยุด ..โอ้ววว..ประตูหลังพี่ดวงบีบรัดหัวไม้ตีกบผมรุนแรงกว่าประตูหน้าเยอะแยะเลยครับ เหมือนเอามือรูด..ผมเสียวเลยแทงไม้ตีกบเข้าไป แล้วก็สาวออกแทงเข้าสลับกันไป..แต่ไม่ค่อยได้คาประตูอย่างตอนแรก

''เล่นประตูหลังท่านี้ไม่ค่อยถนัด..คุณพจน์นอนหงายดีกว่าค่ะ'' ผมลงนอนตามแกบอก พี่ดวงนั่งหันหลังยกก้นขึ้นๆ ลงๆ ให้ผมเห็นไม้ตีกบไหลเข้าประตูหลังแกอย่างเมามัน ผมเอื้อมไปช่วยบดบี้เม็ดเสียวตามที่รับปากไว้ นอนท่านี้ทำได้ถนัดกว่าเยอะจึงบี้ได้แรงๆ จนพี่ดวงครางหงิงๆๆๆ

''คุณพจน์ขา..เสียวไหมคะ...ดวงเสียวมากแล้วค่ะ'' พี่ดวงโดนแทงประตูหลังหรือเพราะโดนนิ้วมือบดขยี้เม็ดเสียวกันแน่จึงบอกว่าเสียวมาก ความอยากรู้ผมจึงเอานิ้วแหย่เข้าไปในร่องเต่าเพิ่มขึ้นอีก ''แทงสองรูแบบนี้ดวงเสียวค่ะคุณพจน์ เอาออกๆ เดี๋ยวเสียวมากแล้วดวงหลับอีกนะคะ''

ผมอยากอยากให้พี่ดวงหลับนิ่งเป็นท่อนกล้วยอีกแล้วจึงถอนนิ้วออกมา แต่เด้งสะโพกขึ้นกระทุ้งประตูหลังพี่ดวงรุนแรงกว่าเดิม ''เสียวแล้วหรือคะคุณพจน์ ดวงก็เสียวเหมือนกัน..เรามีความสุขพร้อมๆ กันคุณพจน์อย่าเอามือออกนะคะ'' พี่ดวงเอามือตัวเองมาช่วยละเลงเม็ดเสียวด้วย

ป้าบๆ ป้าบๆ ฉึกๆ ฉักๆ เราสองคนเด้งใส่เสียงดังติดต่อกัน ''โอ้ยยย...เสียวเหลือเกินคุณพจน์ขา..กระแทกดวงแรงๆ คะ...เอาแรงๆ'' ผมเสียวมากตั้งแต่ตอนพี่ดวงนั่งลงหมุนสะโพกบดผมแล้วพอได้กระแทกแรงๆ อีกสิบกว่าครั้งก็ปล่อยความสุขร้อนผะผ่าวพุ่งเข้าพุงพี่ดวงอย่างจัง

"โอ้ววว..ดวงมีความสุขเหลือเกิน..คุณพจน์ขา....ดวงรักคุณพจน์......ดวงรักคุณพจน์คะ"
พี่ดวงบอกรักผมติดต่อกันตลอดเวลาที่ความสุขผมทะลักทลายพุ่งเข้าประตูหลัง ส่วนมือแกก็บดบี้เม็ดเสียวของตัวเองอย่างรุนแรงไปพร้อมๆ กัน ผมช่วยบีบบี้ขยี้ขยำเม็ดเสียวให้พี่ดวงสุขสันต์สะใจ รุนแรงถึงกับครางครวญออกมาไม่หยุด จนไม้ตีกบผมอ่อนตัวหลุดจากประตูหลัง

''โอ้...คุณพจน์ขา...คุณพจน์ขา...ดวงรักคุณพจน์'' พี่ดวงหันกลับมากอดพร่ำรำพันรักผมต่ออีกพักหนึ่งจึงหยุด ''ดวงมีความสุขมากคุณพจน์ขา...คุณพจน์มีความสุขหรือเปล่า'' ''มีครับพี่ดวง...โดยเฉพาะตอนพี่ดวงมีความสุข ผมจะมีมากกว่าพี่ดวงเป็นสิบเท่า''

''ปากหวาน...ไม่ต้องหวานหรอก แค่นี้ดวงก็หลงจนอยากได้คุณพจน์เป็นผัวแล้ว...'' พี่ดวงหยุดนิดหนึ่งแล้วพูดต่อ ''ดวงล้อเล่นค่ะไม่กล้าหรอก...ยายตามด่าไม่เลิกแน่...แต่ดวงขอความสุขเล็กๆ น้อยๆ จากคุณพจน์แค่นี้...คุณพจน์สงสารดวง...กลับกรุงเทพฯ แล้วอย่าลืมดวงนะคะ''

พี่ดวงอ้อนน่าสงสารมือรูดไม้ตีกบเรื่อยๆ ''พี่จะให้ผมมาบ้านนี้ทุกเดือน'' ผมติดใจพี่ดวงเช่นกัน เอากับพี่ดวงมันซ่าที่สุดจริงๆ พี่ดวงให้ผมเล่นทุกท่า สนุกด้วยทุกประตู เสียงพี่ดวงดังเหมือนกับพวกดาราที่เราดูเลยครับ ได้ยินแล้วทนไม่ไหวต้องแอบเข้าไปเที่ยวสนามหลวงในห้องน้ำ

''ไม่ใช่ค่ะ...ดวงอยู่กรุงเทพฯ...วันไหนคุณพจน์ว่างพาดวงไปไหนก็ได้ ที่ทำให้เราสองคนมีความสุขเหมือนอย่างวันนี้...รับปากได้ไหมคะคุณพจน์ขา'' ''พี่ดวงต้องนัดผมล่วงหน้า...เดี๋ยวจดเบอร์ผมไว้'' ''ดีจังค่ะคุณพจน์ขา ไปอาบน้ำกันเถอะ ดวงจะอาบให้เย็นฉ่ำหายเมื่อย''

ผมคิดว่าพี่ดวงมีลูกไม้พิเศษอะไรเอามาใช้กับผมในห้องน้ำอีก แต่พอเวลาจริงพี่ดวงไม่มีอะไรพิเศษแล้ว แค่นวดผมแล้วฟอกสบู่ล้างทำความสะอาดให้ทั้งตัวธรรมดาๆ แค่นั้นแหละ ออกจากห้องน้ำผมรู้สึกหิวจึงลงไปข้างล่าง พี่ดวงใช้ผ้าขนหนูพี่แดงกระโจมอกไปป้อนข้าวป้อนน้ำข้างๆ

''อย่ากินมากค่ะ เดี๋ยวจุก'' พี่ดวงไม่ให้ผมกินข้าวสองจาน ''ผมนอนให้พี่ดวงทำข้างเดียวไม่จุกหรอก'' ''แหม...เอาเปรียบ...ไปนอนพักเถอะค่ะ'' พี่ดวงเก็บถ้วยจานเรียบร้อย ก็กอดแขนผมกลับไปเข้าห้องพี่แดง ''ไม่ไปลองเปลี่ยนไปใช้เตียงห้องผมบ้างเหรอพี่'' ผมเดินนำ แต่พี่ดวงลากผมกลับ

''ไม่หรอก ดวงกลัวเผลอหลับไปกับคุณพจน์ ห้องพี่แดงดีกว่า ถ้าหลับไปแล้วพี่แดงกลับมาเจอจะได้บอกว่า คุณพจน์แอบเข้ามาเมื่อไหร่ไม่รู้'' ''ผมจะบอกว่าเห็นพี่ดวงซอยเต่าตัวเองเลยทนไม่ไหวเข้ามาช่วย'' ''นี่...นี่...ว่าพี่ว่าเชื้อ...ไม่ดีนะ'' พี่ดวงตีผมปึกๆ กอดลากผมพาเข้าห้องพี่แดง

เราคุยกัน พี่ดวงเล่าว่าหนีไป กทม. กับแฟนหลายปี เพิ่งทะเลาะกันเพราะ ''มันให้เพื่อนมาเรียงคิวพี่'' พี่แดงเล่าแล้วร้องไห้ ผมจึงกอดปลอบแก เท่านั่นแหละพี่ดวงก็เปิดศึกใต้เข็มขัด ผมเสร็จอีกสองรอบ พี่ดวงกี่รอบไม่รู้ เลยเที่ยงคืนไปนานจึงปล่อยผมกลับห้อง

ผมไม่อยากตื่น แต่เกรงพี่แดงสงสัยจึงเปิดประตูเมื่อแกเคาะเรียกตอนใกล้เที่ยง ''คุณอา (หมายถึงพ่อผม) ให้คุณพจน์กลับพรุ่งนี้'' ''ผมยังไม่อยากกลับ เมื่อคืนนอนไม่หลับคิดถึงพี่แดง'' ''อย่ามาปากดี ไอ้ดวงหน้าระรื่นกลับ กทม. ไปแล้ว เมื่อคืนแอบไปทำอะไรมันหรือเปล่า''

''เปล่าทำ...โธ่พี่แดงใครจะกล้า'' ''คุณพจน์...นั่นแหละกล้า'' ''ผมกล้ากับพี่แดงคนเดียว'' ''พี่ไปช่วยยายก่อนนะ เกือบเที่ยงแล้ว'' ''เดี๋ยวให้ผมกอดแก้คิดถึงก่อน'' พี่แดงหันหลังกลับ ผมรวบสองเต้าเต็มมือ พี่แดงดิ้นเล็กน้อยเอ็ดให้ผมปล่อยมือแต่เสียงเบามาก ผมขึงลดมือไปคว้าเต่าเต็มมือ

''อย่าจับค่ะคุณพจน์'' ''ขอจับแก้คิดถึงก่อน'' ผมไม่สนเสียงห้ามและการดิ้น รวบมือพลิกเป็นอุ้มพาไปวางบนเตียงนอนพี่แดงทันที พี่แดงพลิกลงจากเตียง ผมจึงรวบข้างหลังมือหนึ่งล้วงเต่ามือหนึ่งลวงนม ขยำนวดจนพี่แดงตัวอ่อนเสียงสั่น ผมประกบหลังดันแกไปที่หน้าต่างด้านบ่อน้ำ

''ปล่อยพี่เถอะค่ะคุณพจน์ขา รอคืนนี้ดีกว่า'' ''ผมคิดถึงพี่แดง...คิดถึงจนแข็งทั้งคืนรู้ไหมพี่'' ผมปล้ำพี่แดงจนไม้ตีกบแข็งแล้วจึงงัดออกมาดุนก้น ''กลางวันอยู่นะคะคุณพจน์'' ''ไม่มีใครเห็นหรอกเราอยู่กันสองคน'' ผมถลกผ้าถุงพี่แดงขึ้นพาดเอวจับไม้ตีกบสอดผ่านกางเกงในตัวน้อยเข้าไป

''อย่าค่ะ...คุณพจน์ขา...อย่าทำ'' พี่แดงเสียงสั่น ผมออกแรงแทงไม้ตีกบจนมันมุดหัวเข้าไปได้สำเร็จ ร่องเต่าพี่แดงคับฟิตกว่าพี่ดวงมาก แทงเข้าไปแล้วมันเสียดสีรุนแรงดี ผมให้พี่แดงวางคางเกยหน้าต่างด้านบ่อน้ำเหมือนดูต้นทางว่าจะมีใครเข้าบ้านไหม ส่วนผมเร่งแทงไม้ตีกบ พั่บๆ พั่บๆ

พี่แดงร้องห้ามเสียงสั่น เพราะโดนผมแทงร่องเต่า ครู่เดียวก็บิดเอวยักสะโพกสู้ไม้ตีกบ น้ำหล่อลื่นไหลมานองร่องเต่า จึงซอยไม้ตีกบได้คล่อง ''ออกเร็วๆ นะคะคุณพจน์ อย่าให้นานเหมือนกลางคืน พี่ต้องไปช่วยยายขายข้าว'' พี่แดงส่ายตูดรับไม้ตีกบป๊าบๆ ป๊าบๆ ไปพร้อมกัน

''คณพจน์เสียวหรือยัง...พี่เสียวแล้วนะ...คุณพจน์เร่งหน่อย...พี่เสียว...'' ผมเอาสองมือจับเอวคอดกิ่วเหนี่ยวดึงตัวเข้ากระแทกบั้นท้ายพี่แดงรุนแรงสะเทือนไปทั้งบ้าน ''อูยยย...ท่านี้เสียวจังคะคุณพจน์ขา...เสียวไปถึงหน้าอกเลย...เสียว...เสียวมาก...พี่ออกกก...ออกแล้วคุณพจน์ขา...ซี้ดดดดด''

ผมเสียวเกือบออกกระแทกไม้ตีกบติดต่อไป พี่แดงร้องเสียว...เสียว...อูยยย...เสียวอีกแล้ว...ติดต่อกันไม่หยุดจนเสียงแห้ง ผมจึงทะลักความสุขเข้าใส่ เสร็จแล้วพี่แดงยืนพิงหน้าต่างหอบหายใจนมกระเพื่อมอย่างน่ารัก ผมก้มลงไปจูบ แกยืนให้จูบนมพักหนึ่งจึงเดินไปล้าง เปลี่ยนผ้าถุงใหม่

คืนนั้นพี่แดงไม่ยอมให้ผมเอา ''เดี๋ยวยายได้ยิน'' แกเข้าห้องล็อกประตูเงียบเที่ยงคืนกว่าจึงมาเคาะประตูห้อง ผมเปิดประตูพี่แดงก็ลากแขนลงไปที่ศาลาในสวนกล้วย เราเล่นกันอย่างเมามันสองเกมซ้อน แล้วจึงกลับ ''เดือนหน้าผมมาเอาพี่แดงแบบนี้อีกนะ กลางวันที่หน้าต่างกลางคืนในสวน''

''ฝันไปเหอะ'' พี่แดงทำหน้าบึ้ง...แต่ตอนเช้าก็ยอมให้ผมกอดจูบร่ำลาจนแทบเอากันอีกหน ถ้ายายไม่ตะโกนเรียก ผมกลับ กทม. ได้สามวันพี่ดวงก็โทร.หา นัดเจอตอนเลิกเรียน พี่ดวงพาผมขึ้นแท็กซี่ไปโรงแรม เอากันจนหมดเวลา แกจะต่ออีก แต่ผมอ้างว่าพ่อรอ จึงนัดเจอกันทุกอาทิตย์

ครึ่งเดือนกว่าผมก็บอกพ่อว่าใกล้สอบจะไปดูหนังสือที่บ้านนครนายก ที่จริงผมแอบไปเอาพี่แดงคืนศุกร์เสาร์ ส่วนวันอื่นผมเอาพี่ดวง ผมได้สนุกกับสองพี่น้องนานเกือบสามปีจึงแยกกัน เพราะมีคนมาขอแต่งพี่แดง ส่วนพี่ดวงได้ผัวฝรั่งรวยสบายไป ส่วนผมได้ประสบการณ์เพิ่มพูนสนุกกับหญิงอื่นตามประสาคนโสดครับ สวัสดี