ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกจ้างที่รัก

เริ่มโดย Turbo999, มีนาคม 11, 2012, 11:12:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

ผมมีเมียอายุน้อยกว่าผม10ปี ตอนนั้นผม30 เมีย20อยู่กันมา5ปีผมก็เปิดร้านขายของชำ ผมต้องทำงานเองทุกอย่างตั้งแต่เปิดร้าน ส่งของ ปิดร้าน ส่วนเมียก็ขายของบ้าง รับเงินทำบัญชี หนักเข้าเรื่องบนเตียงก็เลยหดหาย ผมก็เลยบอกเมียผมชื่ออ้อยว่าน่าจ้างลูกจ้างจะได้มีเวลาว่างบ้าง อ้อยก็โอเค ผมจึงติดป้ายรับคนงานที่หน้าร้าน ต่อมามีเด็กหนุ่มอายุ21ปีคนอีสานมาหางานทำเข้ามาสมัคร ผมดูว่าแข็งแรงและดูซื่อๆมีมนุษยสัมพันธ์ดีก็รับไว้ให้กินนอนที่ร้านที่เป็นบ้านผมด้วย เด็กคนนี้ชื่อชัยขยันช่างเอาใจ พอบ่นปวดเมื่อยจะบีบนวดให้ทั้งผมและอ้อยซึ่งผมก็คิดว่าเป็นน้องแต่บางครั้งก็อดหวิวๆไม่ได้เวลาชัยนวดบั้นเอวให้อ้อย อยู่มาประมาณ3เดือนผมต้องไปงานญาติที่เสียชีวิตต่างอำเภอ ผมบอกอ้อยกับชัยว่าจะกับ4ทุ่มแล้วออกจากบ้าน6โมงเย็น พอเสร็จพิธีประมาณ2ทุ่มกว่าคุยกับญาติแล้วก็ประมาณ2ทุ่มครึ่งผมก็ขอตัวกลับ ถึงบ้าน3ทุ่มผมก็ไขกุญแจเข้าบ้านและตรงไปที่ห้องนอนเอื้อมมือจับลูกบิดก็ได้ยินเสียงอ้อยร้องคราง.....อูยยย..ชัยพี่จะแตกอีกแล้วนะ..อูยย..ซี๊ดดด...ครับผมก็ จะแตกเหมือนกัน...ซี๊ดดดหีพี่ฟิตจัง...ผมได้ยินอ้อยร้องลั่นแล้วพูดว่า..โอยยย...แตะแตกกกแตกแล้ววว..ผมแย้มประตูห้องดูเห็นอ้อยกำลังขย่มเอวอย่างเต็มแรงผมเห็นเอวของชัยที่นอนอยู่ข้างล่างเด้งรับไม่หยุด เพราะไฟหัวเตียงส่องสว่างผมเลยเห็นควยของชัยผลุบเข้าผลุบออกรูหีอ้อย ขนาดมันไม่เล็กเลย ผมเห็นนำเมือกไหลออกจากหีอ้อยแล้วอ้อยก็ซบตัวกอดชัยแน่น ชัยก็เกร็งตัวดันเอวลอยจากที่นอน...โอยยย จะดันถึงไหนเนี่ยะ ยาวจะตาย เด็กบ้าอะไรทั้งใหญ่ทั้งยาว...หึหึหึ ชอบมั้ยละ...เสียงชัยเย้า...ไอ้บ้า..ไปได้แล้วเดี๋ยวพี่เขากลับมาจะยุ่ง....อ้อยบอกชัย...ยังหรอกนายมา4ทุ่มเดี๋ยวผมเย็ดพี่อีกที่ก่อน....โอยไม่เอาแล้วพี่แตกหลายหนแล้วนา...ผม4เอง..น่าอีกทีเดียว..ชัยออดอ้อนแล้วขยำนมขนาด35ของอ้อยแล้วดูดอีกเต้า...ซี๊ดดด..อูยยย..เบาๆซิเละหมดแล้ว..อ้อยครางกระเส่า..ก็อยากนมใหญ่ทำไมละ..หีก็ใหญ่ย้งงี้เย็ดทั้งคืนเลยชัยทั้งดูดนม บี้แตดจนอ้อยร้องลั่น..โอยยยไม่ไหวแล้วเงี่ยนเย็ดเถอะ ชัยจับขาอ้อยพาดบ่าแล้วกระแทกกระทุ้งไม่ยั้ง ผมดูด้วยความเงี่ยนอีกใจก็เคืองๆแต่ภาพที่เห็นมันยิ่งกว่าหนังโป๊ที่เคยดู ควยผมแข็งแทบระเบิด เตียงนอนผมหันปลายเตียงมาทางประตูจึงเห็นหมด ชัยกระทุ้งจนอ้อยร้องคราง...อูยยย..ชัยแรงเหลือเกิน......อูยยย...โอยยย ..... มันมั้ยละ...โอยย..จะแตกแล้วชัย..อุยยย....ต้องบอกว่าจะแตกแล้วผัวขาซิ......ไอ้บ้า..ไม่เอา...อ้อยร้องเบาๆ......ไม่เอาเรอะงั้นกระแทกให้หีฉีกเลย..อึ้..อึ้อึ้..โอยยๆๆๆๆแตกแล้วจะผัวจ๋า...โอ๊ยยยยย อ้อยร่อนส่ายเอว เด้งรับควยชัยแล้วกอดคดชัยดึงชัยลงไปนอนทับกอดไว้แน่นชัยก็กดเอวติดตัวอ้อยแน่น เสียงหอบของคนทั้งสองและภาพที่เห็นทำผมนำแตกในกางเกงผมเลี่ยงไปที่เคาน์เตอร์คิดเงิน สักพักขัยก็เปิดประตูห้องออกมา ผมเรียกมันเบาๆ ชัยสดุ้งรีบมากราบเท้าผม ผมก็ถามว่า ทำไมทำอย่างนี้ ชัยบอกว่า เขามีอารมณ์ทุกครั้งที่ผมให้นวดอ้อยแต่ไม่กล้าแสดงออกต้องไปชักว่าวทุกครั้ง. วันนี้พอผมออกจากบ้านอ้อยนั่งคิดบัญชีและบ่นเมื่อยคอเมื่อยไหล่ เขาก็บีบให้อย่างที่เคยทำ เขานวดไปก็เงี่ยนไปเขาเลยเอามือลูบต้นคออ้อยเบาๆเหมือนบีบนวด เขาบอกว่าสังเกตุว่าอ้อยขนลุกเขาก็เลยบีบต้นแขนมือไปโดดนนมอย่างตั้งใจ อ้อยเงยหน้ามองเขาพอดีเขาก็ก้มหน้าลงไปเขาเลยจูบปากอ้อย ทีแรกอ้อยก็ขัดขืนเขาเลยเอามือจับคางอ้อยแล้วบดจูบจนอ้อยจูบตอบเขา เขาก็เลยดึงชายเสื้อยืดอ้อยขึ้นมาแล้วดึงชั้นในออก เขาฟัดดูดนมจนอ้อยตัวอ่อนเขาเลยก้ผ้าอ้อยกับเขาแล้วเย็ดตรงเคาน์เต้อร์เสร็จไปหนึ่งที่ แล้วก็อุ้มไปต่อในห้องอย่างที่ผมเห็น ผมพยักหน้าแล้วบอกว่า คอยอยู่นี่ก่อน ผมเข้าไปในห้องนอนอ้อยนอนเอาผ้านวมคลุมตัว หลับตาพริ้มคราบเมือกยังติดที่ปากและแก้มอยู่ ผมนั่งที่ที่นอนอ้อยลืมตาแล้วถามว่า มานานแล้วเหรอ ผมยิ้มๆๆแล้วกอดเธอ อ้อยบอกว่า ปวดฉี่จะไปห้องนำผมบอกว่าเดี๋ยวก็ได้ ผมล้วงมือเข้าไปในผ้านวม อ้อยสดุ้งรีบปัดป้องผมลูบไปที่หี โอ้โฮ นำทั้งนั้นเลย อ้อยทำหน้าจะร้องไห้ ผมบอกว่าไม่เป็นไรแล้วก็เล่าว่าถามชัยแล้ว ผมถอดเสื้อผ้าออกนำเงี่ยนเลอะกางเกงในผมเต็มไปหมด ผมเรียกชัยเข้ามาในห้องแล้วให้ชัยเย็ดอ้อยอีกหอชัยเสร็จผมก็ต่อ จากนั้นชัยก็เย็ดอ้อยจนสว่าง หลังจากนั้นเราก็อยู่กันอย่างมีความสุข ผมก็ไม่เหนื่อยงานมากและได้ฟีลตอนเห็นชัยเย็ดกับอ้อย