ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เภสัช อ้อ ภาค 3 (Copy)

เริ่มโดย fookfooks, มีนาคม 12, 2012, 01:12:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fookfooks

ไอ้สันแกล้งซอยช้าๆ อ้อบอกว่าสันจะทำอะไรก็รีบทำซิ ตอนนี้ทั้งจ่าและสันหัวเราะกันใหญ่ จ่าบอกถ้าเงี่ยน ก็ดูดควยจ่าหน่อย
ซิจ๊ะ อ้อก็ดูด ส่วนตอนนี้ ไอ้สันซอยใหญ่เลย และจับขาอ้อยกไปข้างหน้าแล้วกระเด้าใหญ่ จ่าถามมึงจะเสร็จแล้วเหรอ
สันครับ มึงแตกที่ข้างในเลย อ้อสะบัดหัว จ่า บอกเดี๋ยวมึงเอาออกก่อนอย่าพึ่งเสร็จนะโว๊ย เดี๋ยวจะเล่นแซนวิช แล้วไอ้สัน
ก็เอาออก ตอนนี้ ไอ้สันเปลี่ยนมานอนหงาย จ่ากานเอาควยออกจากปากอ้อ แล้วจับอ้อพยุงลุกขึ้นมา จ่าถามอ้อชอบไหมจ๊ะ อ้อพยักหน้า เดี๋ยวจ่าทำให้เสียวกว่านี้อีกเอาไหมจ๊ะ อ้อ พยักหน้าอีก จ่าบอกว่าให้อ้อ ขึ้นค่อมไอ้สันอ้อก็ทำตามอย่างว่าง่าย
และอ้อก็ขย่มกับสันสันโน้มตัวอ้อ มาจูบปาก ส่วนตอนนี้จ่าเลียที่ก้นอ้อ ละจ่าก็เอาครีมอะไรไม่รู้มาทาที่ก้นอ้อ อ้อจะหันมา
สันจับหน้าอ้อไว้ ส่วนมือไอ้สันก็จับสะโพกอ้อไว้แน่นเลย ตอนนี้จ่ากาน อัดก้นอ้อ อ้อสะบัดหน้าใหญ่และบอกว่าไม่เอารุนั้น
นะจ่ากาน จ่าไม่ฟังมันยัดไปได้แค่หัวดอ จ่าบอกว่าอยู่ดีๆ อ้อสะบัดใหญ่ จ่าไม่ฟังแทงสวนจนมิดด้าม อ้อร้องโอ๊ยๆ เจ็บจ่า ส่วนไอ้สันก็เด้ารูหน้าจ่ากระเด้ารูหลัง มันเป็นจังหวะ ที่สอดคล้องจริงๆ และสักแป็บ จ่าบอกไอ้สันกูจะเสร็จแล้วนะโว๊ยรูหลัง
อีอ้อแม่งคับฉิบหาย จ่ารูหน้ายังคับเลย ผมจะออกแล้วเหมือนกัน แล้วจ่ากานก็พลิกอ้อมานอนหงายชักน้ำใส่ที่หน้า ส่วน
ไอ้สันก็ชักออกที่หน้าอก ส่วนอ้อนอนหอบเลย แล้วไอ้สันถามว่าจ่าไหนเค้าว่าเอาประตูหลัง จะต้องปิดทองไงล่ะ ทำไมของ
อีอ้อมันไม่ค่อยมีเลยล่ะไม่สะใจเลย จ่าบอกกูก็สงสัยเหมือนกันว่ะ และ จ่าก็แบกอ้อข้นไปบนบ้าน และไอ้สันก็ตามไป %
ส่วนผมนอนคิดว่าผมทำอะไรลงไป แต่ก็คิดว่าเรื่องนี้ผมไม่ได้เป็นคนทำ อ้อเป็นคนทำทั้งนั้น ผมคิดว่าเรื่องมันชักจะบาน
ปลายอยู่เลย เวลานี้ก็เกือบทุ่มแล้ว พวกมันยังไม่ลงมาอีกหลังจากนั้น สักพักจ่ากาน กับไอ้สันก็ลงมา แล้วก็มานั่งดื่มเบียร์
กันสองคนใส่เสื้อผ้ากันเรียบร้อย และไอ้สันบอก
ว่าผมนี่เหมือนฝันเลยที่ได้เย็ดอีอ้อ ผมเห็นแม่งหยิ่งนัก วันนี้ผมเอาจนมันแทบคลานลงเตียง จ่าบอกกูก็ไม่ฝันเหมือนกัน
ว่าจะได้ฟันอีอ้อ แม่งมันสวยจริงๆ ริมฝีปากนี่สีชมพู นึกถึงตอนมันดูดควยกูนะนมแม่งก็สวยตูดก็หอม 7
ก้นก็เนียนไม่ลายเหมือนคนอื่นๆ ไอ้สันบอกก็มันเป็นเภสัชนี่มันก็ต้องดูแลตังเองดีซิ ไอ้สันอีอ้อมันสลบไปยังวะ
ไอ้สันบอกว่าคงสลบแล้วพี่ จ่ากานบอกก็ดี ก็จะได้เดินแผนต่อไป แผนอะไรจ่า กูถามมึงนะไอ้สัน ว่าอีอ้อ กับอีนกใครสวย
กว่ากัน ไอ้สันว่าอีอ้อซิพี่สวยอย่างนางฟ้า ดูเรียบร้อยน่าเย็ด แต่ความสวยพอๆกัน แต่อีนกมันดูแรดๆ ยังไงก็ไม่รู้ จ่าบอกว่า
ไอ้สันแต่กูชอบอีนกว่ะ กูอยากเย็ดมันพอๆกับอีอ้อเลย แต่อีอ้อกูได้แล้ว เหลือแต่อีนก ไอ้สันบอกว่าจ่าอย่าบอกนะว่าจ่าจะ
ย้อนแผนเล่นอีนก จ่าบอกก็เออซิวะ มันก็เห็นเราแค่เป็นทางผ่านเท่านั้น ก็จะทำให้มันรู้ว่าจ่าอย่างกูก็ไม่ได้โง่อย่างที่มันคิด
ไอ้สันชอบใจ บอกจ่าจะเอาอีนกเมื่อไหร่ล่ะ จ่าบอกว่าเดี๋ยวนี้แหละกูมีแผน จ่าก็โทรศัพท์ เรียกคูณนกครับมาได้แล้วอีอ้อนอน  
สลบไปแล้วมาดูด้วยตัวเองดีกว่าครับ อีก 10 นาทีจะมาถึงเหรอครับ พอสัก 10 นาทีนกก็มาถึง พอมาถึง จ่า กับนายสันได้มัน
ตามแผนแล้วใช่ไหม สันบอกครับ จ่าส่งเบียร์ให้นก โดยที่นกไม่รู้เลยว่า มียาอยู่ในนั้น เค้าถึงได้เรียกว่ากงกรรมกงเกวียน
ทำอย่างไรได้อย่างนั้นจริงๆและนกก็ดื่มนะหมดกระป๋อง นกบอกว่าจ่าทำดีมาก จ่าบอกว่า คุณนกมีรางวัลให้ผมไหมครับ
นกบอกอะไรล่ะ ผมขอเงินผมใช้สัก 2-3000พันได้ไหมครับจะเลี้ยงเหล้า ไอ้ สันมัน นกบอกแค่นี้เองสบายมาก แล้วนกก็ควัก
เงินให้ จ่ากานไป จ่ากานขอบคุณ แล้วบอกว่าคุณนกอยากรู้ไหมครับว่าผมทำอย่างไรกับอีอ้อบ้าง นกบอกอย่างไรล่ะ  
จ่าบอกว่า ผมเย็ดมันทั้งรูหน้าและรูหลังมันเลยครับ อ้อบอกว่าได้ประตูหลังด้วยเหรอ จ่าบอกว่าครับ นกบอกสะใจจริงๆ เลย
น่าจะถ่ายวีดีโอไว้นะ จ่าบอกผมไม่มี นี่ครับ นกบอกแล้วก็ไม่บอกของฉันก็มีอยู่ในรถ จ่าบอกเอามาถ่ายไหมครับ นกบอกว่าดี
แต่ผมนี่คิดว่าจะไปกันใหญ่แล้ว แล้วนก็เดินไปเอามา แล้วสอนวิธีใช้ พอนกมาถึงก็ทำท่ามึนๆ นกบอกว่าฉันคงเมาน่ะ
เดี๋ยว ฉันจะกลับก่อนนะ จ่าบอกเดี๋ยวซิครับ นกบอกทำไม มีอะไรเหรอ จ่าบอกว่านกมึนหรือเงี่ยน นกบอกจ่าเอาอะไรให้ฉันดื่ม ก็เหมือนที่คุณนกให้เภสัชอ้อดื่มน่ะครับ นกบอกไอ้ชั่ว จ่าบอกว่าชั่วก็แผนคุณนกนะครับ ไอ้สัน จับมือนกรวบ ขึ้นและปลดกระดุมเสื้อเชิ้ตส่วนจ่าจับขานกแยกออก เอาหน้าซุกหว่างขากระโปรงบาน ถูกรวบไว้ที่หน้าท้อง นกบอกว่าฉันจะร้องนะ จ่าบอกว่ากล้าร้องเหรอ เพราะถ้าร้อง อีอ้อก็จะได้ยิน และผมก็จะเล่าว่าทั้งหมดเป็นแผนคุณนก นกเงียบไปแต่ยังขืนตัวอยู่ ตอนนี้โซฟาเป็นแบบนอน จ่าบอกว่ากูเบื่อเอาที่โซฟาว่ะ ไอ้สันบอกว่าเอาที่เตียงข้างบนเหรอครับ จ่าบอกว่าไม่ใช่ในห้องเก็บของ มีเตียงโว๊ย มึงไปเปิดซิ ผมรีบเข้าไปในตู้ ผมนี่เซ็งเลยในตู้มันร้อนมันจะมาเอากันทำไมในห้องนี้วะ ตอนนี้จ่าแบกนกมาทุ่มที่เตียง ไอ้สันเปิดไฟ
แล้วตอนนี้นกก็โดนไอ้สันถอดเสื้อเชิ้ตแล้ว เหรอแต่เสื้อใน จ่าบอกไอ้สันมึงจับมันไว้ดีๆนะ กูจะลงลิ้นให้มัน ตอนนี้จ่ากาน
ถอดกระโปรงนกออก แล้วรูดกางเกงในนกออก จ่ากานเอานิ้วแหย่และลงลิ้นไปด้วย อีดอก เสือกบอกว่าผ่านมาโชคโชน
แต่หีคับฉิบหาย ไอ้ผัวที่เป็นหมอ ของมึงไม่ค่อยเย็ดมึงเหรอ ไอ้สันเอามืออีกข้าง ปลดเสื้อในนกออก แล้วอุทานว่า
ไหนจ่าว่าหัวนมอีนกมันจะดำคล้ำไงละครับ มันยังสีแดงๆ อยู่เลย กูไม่รู้นี่หว่าก็มันแม่ง
ทำเป็นเก่งบอกว่าผ่านมาเยอะ ที่จริงแม่งคงไม่เคยโดนเย็ดหมู่ ไอ้สันก้มลงดูดนม ส่วนจ่ากาน เลีย หีใหญ่ แล้วบอกว่าหีใหญ่
กว่าอีอ้ออีก หมอยก็ไม่ค่อยเยอะ แต่น้ำเยอะฉิบหาย ไอ้สันเอาควยจ่อ ที่ปากนกนกบิดหน้าหนี จ่าบอกกูมีวิธีให้มันอมควยมึง
จ่ากานเอาควยแทงพรวด นกดิ้นเหมือนปลาโดนทุบ ร้องโอ๊ยไอ้ชั่วหยุดนะ กูเจ็บ ไอ้สันบีบปากนกไว้แล้วจับควยยัดปาก
ไอ้สันกระเด้าได้ สักนิดหน่อยนกก็กัดควยไอ้สัน ไอ้สันร้องโอ๊ย ปล่อยกู จ่ากานไม่ฟังชกเข้าที่ท้องน้อยนกไปเต็มแรง ทีหนึ่ง
นกเลยนอน จุก จ่าบอกอีนี่มันวอนซะแล้ว ไอ้สันมึงปิดปากมันไว้นะกูจะเอาตูดมัน โดยที่กูไม่ใส่ครีมอัดทวาร แม่งเสือกฤทธิมากนักนะมึง จ่ากานยกขานกขึ้น ไปข้างหน้าแล้วก็ค่อยๆกดลงที่
รูตูดนก แทงไม่ลงแต่ไม่ไม่ยอมชะลอแต่กับกระเด้าอย่างแรงจนค่อยๆเข้าส่วนนกนี่ร้องไม่มีเสียงเ
พราะไอ้สันปิดปากอยู่
แต่ตานี้เหลือก เลย อูยแม่งคับกว่าอีอ้ออีก อูยๆๆกูเสียวอีนก มึงเอากล้องมาถ่ายไว้ซิ ไอ้สันครับ นกส่ายหัวใหญ่ แล้วจ่ากาน
ก็อาแขนเสื้อเชิ้ตของนกมามัดปากนกเอาไว้ เร็วไอ้สันจะได้มาสนุกด้วยกัน ไอ้สันครับ เมื่อกี้มึงกัดกูใช่ไหม กูขอถ่ายมึงก่อน
นะ อีดอก จ่าบอกว่าจ่ายกขามันไปข้างหน้าอีก ผมจะ เย็ดหีมันตอนนี้ไอ้สัน
มันเดินมากลางตัวนกแล้วปักควยลงหีแขนหนึ่งก็จับมือนกรวบอยู่ อีกมือก็ถ่ายไป จ่ากานบอกมึงเอกกล้องมาให้กูมามึงจะได้
เล่นหลายท่า จ่าบอกกูจะเสร็จแล้ว ก็ขอออกในตูดมันนี่แหละ ไอ้สันบอกว่า ผมก็จะเสร็จแล้วของอีนกนี่มันคับกว่าของอีอ้อ
อีก จ่ากานบอกอูยเมียจ๋าผัวจะเสร็จแล้ว อ้าๆๆ ๆ ออกแล้ว ไอ้สันบอกว่าจ่าถ่ายไปก่อนผมจะรดหน้ามัน ตอนนี้จ่ากานเอาไป
ซูมที่หน้านก ไอ้สันบอกว่าผมจะถึงแล้วเตรียมถ่ายนะ อูยๆๆๆ โอ้ว ออกแล้ว และไอ้สันก็ชักใส่หน้านก แล้วมันก็นอนฟุบ ส่วนนกตอนนี้ทั้งร้องให้และมีน้ำของไอ้สันอยู่ที่หน้าเปรอะไปหมด ไอ้สันบอกว่าไปถ่ายอีอ้ออีรึเปล่าครับจ่า จ่ากานบอกไม่ต้อง เพราะอีนั้นขี้กลัวขู่นิดเดียวก็ยอมแล้ว เฮ้ยไอ้สันมึงแต่งตัวให้
อีนกซิ ครับแล้วไอ้สันก็แต่งตัวให้นก แล้วพากันออกไปที่โซฟา จ่ากานถามว่าคุณนกสนุกไหมครับ นกไม่ตอบ จ่าบอกนี่กี่ทุ่ม
แล้ววะไอ้สันไอ้สันบอกว่าจะ 4 ทุ่มแล้วครับ จ่าบอกว่ายังมีเวลาสนุกอีกเยอะ ไอ้สันมึงไปลากอีอ้อมันลงมาข้างล่างซิวะ
ไอ้สันรับข้นไป จ่ากานบอกว่าคุณนกครับเดี๋ยว ผมจะเล่น อีอ้อให้คุณนกดูนะครับ  
นกบอกว่าฉันไม่อยากดูแล้วฉันขอม้วนวีดีโอที่จ่าถ่ายไว้ ก็พอ จ่าบอกผมขอเอาไว้ดูสักพักเดี๋ยวผมคืนให้ครับ และไอ้สันก็
พยุงอ้อลงมา อ้อเธอดูอ่อนละโหยโรยแรงมากเลย แล้วไอ้สันก็บีบนม อ้อใหญ่ ทั้งที่อ้อไม่ได้ใส่เสื้อผ้า อ้อบอกว่าพอก่อน เถอะเดี๋ยวตายพอดี นกทำเป็นถามอ้อเป็นอะไรมากไหม อ้อบอกแล้วนกล่ะ นกบอกนกไม่เป็นไร จ่าบอกว่าตอนนี้ ทั้งอ้อทั้ง
นกก็ได้จ่าเป็นผัวคนเดียวกันแล้วนะ จ่ากานบอกอ้อจ่าขอเย็ดตูดอีกทีได้ไหม อ้อบอกว่าไม่ไหวแล้ว จ่าบอกถ้างั้นอ้อต้อง
ยอมให้จ่าเอาวันอื่นอีกนะนะ อ้อเงียบ จ่าบอกว่าถ้าไม่ยอม จ่าเอาเดี๋ยวนี้นะ อ้อพยักหน้า จ่าบอกว่าพรุ่งนี้มีเกมส์มาให้เล่น
อ้อจะเล่นกับจ่าไหม อ้อบอกว่าเกมส์อะไร จ่าบอกว่าอยากรู้ก็จะบอกให้ เพราะ อ้อมีทางเลือกเดียวคือเล่น อ้อทำหน้าตาเหรอ หรา จ่ากานพูดต่อว่าไอ้เคมันจะกลับมาหาคุณอ้อเมื่อไร
อ้อบอกไม่เสาร์ก็อาทิตย์ จ่าบอกว่าถ้าอ้อเล่นเกมส์กับจ่า จ่าจะหยุดความสัมพันธ์กับอ้อ นับแต่วันที่ไอ้เคกลับ
อ้อบอกว่าจริงเหรอ จ่าบอกว่าจริงซิ ถ้ายอมเล่นเกมส์ตามที่จ่า ขอนะ อ้อบอกงั้นอ้อตกลง จ่าบอกว่าดีมาก จ่าบอกว่าอ้อตกลง
เล่นแน่นะ อ้อบอกว่าแน่นอน แต่จ่าต้องทำตามที่ตกลงนะ จ่าบอกว่าโอเค อ้อบอกว่าแล้วให้อ้อทำอะไรล่ะจ่า จ่าบอกว่าจ่าจะ
ให้อ้อมีเพศสัมพันธ์กับคนอื่นสักคนจะได้ไหมอ้อบอกว่าไม่เอา จ่าบอกแค่คนเดียวแล้วจบเลย อ้อหยุดคิดแล้วถามว่าใครล่ะ
จ่าบอกว่าจะตกลงไหมคนเดียวจบ อ้อนิ่งแล้วบอกว่าคนเดียวแน่นะ จ่าบอกว่าแน่นอนอ้อบอกว่าใครล่ะ จ่าบอกว่าตกลงไหมล่ะ อ้อบอกว่าตกลง จ่าบอกแล้ววันศุกร์จะรู้ แต่อ้อต้อง เอาใจแล้วโชว์ลีลาให้เค้าประทับใจนะ แล้วจ่าจะแอบดู อ้อพยักหน้าอ้อ
ถามว่าถ้าอ้อไม่รู้จักล่ะจ่าบอกไม่รู้ไม่เป็นไรแต่ถ้า6ดมงมีคนมาอ้อต้องเล่นบทรักกับ คนที่เค้ามา เค้าจะบอกว่าเอาของมาให้ จ่ากานถ้ามีคนพูดอย่างนี้ก็แสดงว่าใช่ แล้วจ่ากานก็กลับไปกับนก แล้วผมก็ออกไปที่โรงแรมพอวันศุกร์บ่ายๆก็เหมือนเดิม
ผมแอบเข้ามาในห้องเก็บของห้องเดิม สัก4 โมงอ้อก็กลับมา แล้วขึ้นไปอาบน้ำพอสัก 5โมงเธอลงมาพร้อมกับชุดอยู่บ้าน
เสื้อยืดกางเกงยีนส์สั้นเท่าเข่า ผมดูอ้อเธอตื่นเต้นมากเลย พอ6โมงเย็นก็มีคนมาเคาะบ้านแล้วอ้อก็เดินไปเปิดบ้าน
ปรากฏว่าคนที่มาเคาะบ้านคือ ลุงไก่ที่ผมไว้ใจนั้นเองผมตกใจ อ้อถามว่ามีอะไรรึเปล่าลุงไก่ แกบอกว่าเอาของมาให้จ่ากาน
อ้อยืนนิ่งสักพัก ลุงไก่แกบอกว่าเรื่องนี้จะเก็บเป็นความลับ แล้วอ้อก็คุกเข่าที่หน้าลุงไก่แล้วอ้อก็แกะซิบกางเกงลุงไก่แกออก
แล้วก็ค่อยๆเอาลิ้นเลียที่ควยลุงไก่ทั้งที่ลุงไก่ยังไม่ได้สั่งเลย แล้วอ้อก็คว้าควยลุงไก่มาดูด ควยแกใหญ่มากอ้อดูดที่หัวควย
วนไปวนมา ลุงแกคราง ใหญ่เลย เสียวๆ ๆเสียวเหลือเกิน อ้อ ๆๆเบาๆหน่อยแต่อ้อไม่มีทีท่าจะหยุด กับดูดแรงขึ้น จนลุงไก่
แกบอกว่าพอก่อนอ้อไม่ยอมพอ ลุงแกผลักอ้อลงไปนั่ง แกบอกว่านี่หนูอ้อจะทำให้ลุงเสร็จเลยเหรอ อ้อนั่งนิ่ง เดี๋ยวลุงเสร็จ
ก็หมดสนุกกันพอดีน่ะซิหลังจากลุงไก่ผลักอ้อไปนั่งแล้วบอกว่าเดี๋ยวมีอะไรสนุกเล่นกัน อ้อไม่ตอบแต่นั่งนิ่งๆ ลุงไก่บอกว่า ไม่ต้องกลัวนะหนูอ้อลุง
จะไม่ทำอะไรรุนแรงหรอก อ้อไม่ตอบ ผมเองยังไม่คิดเลยว่าลุงไก่จะเป็นคนอย่างนี้ ผมหลงไว้ใจคน
ผิด ที่ปรึกษากับลุงไก่ อ้อบอกว่าจะทำอะไรอ้อก็รีบทำเถอะ แค่นี้อ้อก็รู้สึก ผิดจะแย่อยู่แล้ว แล้วอ้อก็ร้องให้ ลุงไก่
แทนที่จะเสียใจหรือสลดใจกับ ยิ้มเยาะๆ แล้วบอกว่างั้นยืนขึ้น เร็วๆ อ้อก็ค่อยๆยืนขึ้นช้าๆ มันบอกว่าถอดเสื้อผ้า ให้หมด อ้อก็ค่อยๆถอด จนหมดแล้วอ้อก็ยังร้องให้ไม่หยุด ลุงไก่บอกว่า ทำท่าคลานซิ อ้อก็คลาน แล้วลุงไก่ก็อ้อไปด้านหลัง
แล้วเอาหน้าซุก ไปที่หว่างขา เลียใหญ่แต่ผมไม่เห็นอ้อครางตอบเลย ลุงไก่บอกว่าเสียวก็ครางเถอะ อ้อไม่ตอบลุงไก่บอกง่า  
อยากลองดีนี่หว่า มันลุกมาจับสะโพกอ้อแล้วค่อยๆดัน อ้อไม่คราง มันซอยใหญ่ อ้อไม่ครางมันซอยเร็วขึ้นจนอ้อบอกว่า
เบาๆเถอะลุงไก่อ้อขอร้องลุงไก่ไม่ยอมหยุดแถม ยังซอยเร็วกว่าเดิมอีก ลุงไก่บอกว่าอ้อเรียกลุงว่าผัวก่อนซิแล้วลุงจะหยุด
อ้อบอกว่าผัวขาพอก่อนเถอะอ้อไม่ได้หายใจเลย แล้วลุงไก่ก็หยุด
แล้วบอกว่าไปต่อข้างบนนะ อ้อพยักหน้าแล้วลุงไก่ก็พาอ้อขึ้นไปข้างบน ผมก็ไม่รุ้ว่าเกิดอะไรขึ้นบ้าง กว่าลุงไก่จะลงมาก็เกือบ
3ชั่วโมง ก็สามทุ่มกว่าผมคิดว่า อ้อคงโดนไปเยอะเลย แล้วไอ้ไก่ก็ลงมา พอไอ้ไก่ไป ผมก็ออกไปที่โรงแรมพอถึงโรงแรม
ผมนอนทบทวนว่ามันควรจะหยุดได้แล้ว ผมเลยตัดสินใจจะกลับในวันรุ่งขึ้นซึ่งเป็นวันเสาร์ พอผมกลับมา เช้าวันเสาร์ อ้อมาเปิดประตูเจอผมเธอโผเข้ากอดผมทันที อ้อเห็นผมก็ร้องให้ใหญ่ ผมเลยถามว่าเป็นไร อ้อบอกว่าคิดถึง ผมรู้อยู่แล้ว แต่ไม่อยากพูดอะไร เพราะว่าผมเองก็มีส่วนกับเรื่องที่เกิดขึ้น ผมเลยบอกว่า
อีไม่ถึงเดือนผมจะทำเรื่องย้ายไปที่จังหวัดหนึ่งในภาคกลางนี้อย่างถาวรเลย ผมเลยชวนอ้อว่าอ้อจะย้ายตามผมไหม อ้อรีบพยักหน้า ผมเลยรู้อยู่แล้วว่าเธอคงอยากเริ่มชีวิตใหม่ อ้อบอกว่าอ้อก็จะทำเรืองย้ายตามสามีไปอ้อบอกว่าเคอาจจะไป
อยู่คนเดียวก่อนพอเรื่องของอ้อผ่านก็คงได้อยู่ด้วยกันแล้ว เราจะไม่ห่างกันอีกนะ

code47

กว่าจะจบได้
เล่นเอาเหนื่อย