ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Road Show 5 จังหวัด..ที่แรก..เชียงใหม่

เริ่มโดย nismo b11, มีนาคม 19, 2012, 10:26:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nismo b11

ผมทำงานเป็นออร์กาไนเซอร์ต้องเดินทางไปจัดงานต่างจังหวัดประจำ คราวนี้ผมต้องไปตรวจงานและถ่ายภาพการเซ็ทอัพด้วย
เดินทางต่อทริปประมาณ 3-4วันแล้วแต่ ทริปแรกเป็นเชียงใหม่ผมก็พาน้องฝึกงานไปด้วยก่อนก็ถามแล้วว่าไปได้มั๊ย..ไปได้ก็โอเค...
ลงเครื่องก็เข้าที่พักที่ปางสวนแก้วไปดูพื้นที่จัดงานแล้วก็ไปม่อนแจ่ม แต่เหตุการณ์ที่ทำให้ผมเป็นห่วงก็คือ...น้องเค้าเมารถครับ
ตอนลงมาแล้วกลับที่พักซึ่งค่อนข้างไกลเธออาเจียนเลอะเทอะ ผมก็พามาที่ห้องจัดงานเช็ดตัว เปลี่ยนเสื้อผ้า พร้อมกับบอกว่านอนซะ
เดี๋ยวกลับมารับไปทานข้าว พอออกมาจากห้องสิ่งที่ติดตาอยู่ก็คือ..อกขาวๆขนาดกำลังดี เอวคอด รูปร่างสมส่วน....
ไปคุมงานไม่รู้เรื่องหรอกครับ กลับมาก็พาไปทานอาหารไปเดินถนนคนเดิน แล้วก็กลับมาที่พักเพราะเช้ามีงานเช้า......
พอเข้ามาที่ห้องก็บอกว่าไปอาบน้ำก่อนเลยเพราะพี่ชอบอาบต่อจากผู้หญิงเพราะกลิ่นมันหอม(แล้วก็ทำหน้าหื่นๆใส่)..
น้องก็บอกว่า..บ้า.ประสาทแล้วก็เดินเข้าน้ำไป..แต่ไม่นานก็ชะโงกหน้าออกมาบอกว่าไม่มาดมพร้อมกันเลยเหรอ...
ผมก็บอกว่า..พูดจริงเหรอ..น้องก็บอกว่า..ไม่จริงไม่ออกมาบอกหรอก...ผมก็รีบเลยครับเดินไปอย่างว่าง่าย
น้องเค้ารออยู่ในอ่างอาบน้ำแล้วครับ ผมก็ค่อยๆหย่อนตัวลงไป(ไฟในห้องน้ำปิดนะครับ) น้องเค้าบอกว่าเมื่อช่วงกลางวันพี่เช็ดตัวให้หนู
พี่เห็นของหนูแล้ว หนูขัดตัวให้พี่มั่ง ผมก็หันหลังให้น้องเค้าขัดหลังให้..ไอ้ตัวดีผมก็ตื่นตัวขนาด..แต่เราก็เฉยๆไม่กระโตกกระตาก....
ก็ผลัดกันขัดตัวให้กันผมก็โดนนมน้องบ้างแต่ก็ไม่มีอะไร แต่น้องเค้าบอกว่าแข็งอย่างนี้จะนอนได้เหรอ ผมก็บอกว่าเดี๋ยวมันก็ลง...
น้องเค้าก็บอกว่ามานี่เดี๋ยวทำให้..แล้วน้องก็ใช้มือชักว่าวให้ผม ผมก็คลึงนมน้องเค้าไปเรื่อยๆมีเสียงครางเบาๆ ใช้เวลาไม่นานน้ำผมก็ออกมาเต็ม
หน้าอกเธอ ผมเอาทิชชู่มาเช็ดพร้อมกับล้างตัวให้เธอ...เธอถามว่าพี่ไม่อยากมีอะไรกับหนูเหรอ..ผมตอบว่า..อยาก..แต่ผลลัพธ์ก็เหมือนกัน
ทำแล้วก็น้ำออกแล้วก็เท่านั้น น้องเค้าก็ยิ้มๆแล้วก็บอกว่าแปลกคน ผมก็ย้อนถามว่าแล้วหนูไม่อยากเหรอ..น้องบอกว่าเฉยๆคำตอบก็คล้ายของพี่
สรุปแล้วคืนแรกเราไม่ได้มีอะไรถึงขั้นสอดใส่...แต่ก่อนนอนผมก็ได้ใช้ปากลงไปสำรวจถ้ำ ปากถ้ำ โพรงถ้ำทุกซอกหลืบ แล้วก็นอน.....
ผมทำแบบนี้ทุกคืนทั้งสามคืนที่เราอยู่ด้วยกันที่เชียงใหม่...เธอใช้มือให้ผม ผมก็ใช้ปากให้เธอ(69แต่เธอใช้มือเธอไม่ได้ใช้ปาก)
แต่ทริปต่อไปที่ภูเก็ต..เป็นคนละคนกันเพราะน้องเค้าได้งานที่บ้านเกิดแต่ก่อนไปผมก็ได้เอาน้องชายทะลวงถ้ำไปเรียบร้อยในห้องแต่งตัว
นักแสดงที่CTW....

amtorff73

เนื้อเรื่องเด็ดและกระชับดีครับ แต่ก็สั้นไปนิดนึง

suriyamahajit

thongdaeng_skk