ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Road Show 5 จังหวัด..ที่ที่สาม...โคราช..

เริ่มโดย nismo b11, มีนาคม 20, 2012, 12:23:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nismo b11

ครั้งนี้ไปรถตู้..พักแถวถนนจอมสุรางค์..สถานที่จัดงานก็เดอะมอลล์ครับ แต่คราวนี้คนประสานงานเป็นผู้ชาย..เสียอารมณ์แต่ก็พอกล้อมแกล้ม
เพราะไอ้พวกเพื่อนๆของไอ้หนุ่มนี่น่ะซิ..เด็กเทคนิค..กระโปรงทรงตรงฟิตๆ มีอยู่คนนึงหมายตาไว้แล้วแต่เพื่อนแม่มเยอะ...
แต่เราก็ได้เบอร์มาพอช่วงเย็นหลังจากแยกย้ายลองโทรไป..ผมก็บอกว่าหาคนพาไปทานข้าวเย็นหน่อย กินคนเดียวเหงา ทางนั้นก้ตอบกลับมา..
เดี๋ยวไปหาพักที่ไหน..ผมก็บอกไป..ประมาณสามสิบนาที..น้องเค้าก็มาพาเพื่อนมาด้วยก็ซ้อนสามกันมากินข้าวแถวทางไปท่ารถทัวร์
พอตอนกลับก็มาทานอะไรกรุบกริบตรงที่โรงแรมที่ผมพัก ก้ทานเบียร์กันไป สปาย บาร์คาร์ดี้ สรุปไปไม่ไหวก็พามานอนที่ห้องทั้งสองคน
ผมน่ะหมายตาไว้คนนึงแต่ติดที่ว่าเพื่อนเค้ามานี่แหละ แต่เพื่อนเค้าท่าทางเมาเราก้จับมานอนอีกเตียงส่วนอีกคนเราก็จับมาถอดเสื้อ ถอดผ้า
น้องมีดิ้นบ้าง ผมก้บอกว่าเนี่ยเมามากเดี๋ยวเช็ดตัวให้จะได้สร่าง น้องก็เลยนิ่งผมก็ถอดออกหมดทั้งข้างนอกข้างใน(ช่วงบน)
ผมก็เริ่มดูดนมสลับไปมา มีปัดป้องบ้างสักพักก็มาโอบคอพร้อมกับครางเบาๆ ผมก้เลยค่อยๆถอดกางเกงรัดรูปของน้อง(ถอดยากมาก)
แต่ข้อดีของมันคือกางเกงชั้นในมันติดมาด้วย แค่เอามือไปโดนยังรู้สึกได้เลยว่าชุ่มฉ่ำ ผมเลยไปเอาถุงมาสวมพร้อมกับค่อยๆเริ่มใส่เข้าไป
พร้อมกับเสียงน้องบอกว่า..เบาๆนะเดี๋ยวเพื่อนตื่น ผมก็ต้องค่อยใส่เข้าไปขณะที่กำลังจะเข้าไปจนสุดน้องเค้าเด้งเอวขึ้นมาเองเลย...
ผมก็ค่อยๆโยกเบาๆกลัวเพื่อนเธอตื่น ขณะที่กำลังโยกกับดูดนมสลับกับจูบปากกันมีความรู้สึกว่าเหมือนมีใครมาจับก้นและพวงสองห้อย
หันไปเจอตกใจครับ เพื่อนเธอตื่นขึ้นมาแล้วก็มองเราสองคนกำลังเอากันอยู่ พร้อมกับบอกว่าไม่เรียกกันเลย..ว่าแล้วก็ถอดเสื้อ ถอดกางเกง
มาร่วมวงด้วยโดยมานอนอยู่ข้างๆกันผมก็สลับกันดูดนม คลึงนม แล้วก็เอามือไปสำรวจถ้ำของน้อง..แต่น้องบอกว่าตรงนี้ห้ามใช้มือหรือนิ้ว
ว่าแล้วน้องก็ลุกไปเข้าห้องน้ำเปิดฝักบัวล้างน้องสาว(มารู้ตอนหลัง) พออกมาก็มานอนข้างๆเช่นเดิมผมลงไปสำรวจ..อืม..หอมไม่มีกลิ่นสบู่
กลิ่นหมี..ลงลิ้นไปมีสะดุ้ง ผมก็เลียทั้งแคมนอกและใน..น้องบอกว่าดูดให้ด้วยนะพี่ ผมบอกว่าดูดเดี๋ยวก็บวมหรอก น้องบอกว่าเดี๋ยวก็ยุบ
ผมโยกกับน้องคนแรกไปไม่นานน้องก็บอกว่าไม่ไหวแล้วพี่ไม่ออกสักที หนูไปสองรอบแล้ว ผมเลยมาจดจ่อกับคนแรกให้เสร็จ คนที่สองบอกว่า
เหลือน้ำให้หนูบ้างนะพี่..ผมเร่งสปีด..ในท่าเดียวนี่แหละ...พอเสร็จน้องเธอเล่นจิก ข่วนหลังซะแล้วก็ลงไปนอนแผ่อ้าอยู่ข้างๆ
..ผมถอดถุงออก..แล้วก็ไปล้างในห้องน้ำ..พอออกมาน้องคนที่สองก็คว้าเข้าปากทันทีน้องคนนี้ดูดซะผมแทบออก..จนผมต้องบอกว่าพอก่อน
แต่ไม่ทันครับ.ขนาดว่าผมเพิ่งเสร็จไม่นาน น้องคนนี้ทำให้ผมแตกในปากในเวลาสามนาทีได้...และที่สำคัญไม่มีหลุดรอดออกมาด้านนอกด้วย
น้องให้เหตุผลว่ากับหนูจะได้นานๆ...ผมไปล้างอีกครั้ง..คราวนี้กลับมามันก็ยังแข็งอยู่...ใส่ถุงเตรียมพร้อม...ใส่เข้าไป..ไม่ยากไม่ง่าย
แต่ก็เข้าง่ายกว่าคนแรก กับคนนี้เธอเป็นคนคุมเกมทุกกระบวนท่า ปกติปมใช้เวลาไม่นาน แต่กับคนนี้นานพอควรหรือว่าเป็นเพราะเราเพิ่ง
เสียน้ำไปสองน้ำทำให้นาน มีทั้งยกล้อ ขอบเตียง ด๊อกกี้ มิชชั่น แต่พอจะเสร็จเธอบอกว่าเอาออกมาปล่อยข้างนอกนะ...
ผมต้องถอดถุงออกมาแล้วก็เอาปล่อยบนตัวเธอ...เธอก็เอามาละเลงนมเธอ...ผมก็พาเธอทั้งสองเข้ามาอาบน้ำ..เธอบอกว่า....
อย่าคิดว่าเราสองคนเป็นแบบข้างล่างนะ...(คือข้างล่างโรงแรมริมถนนมีตลาดสด)..เราสองคนเป็นเลส..เมื่อก่อนมีแฟนแล้วเลิกกันไป
ก็เลยมาคบกัน...อาบน้ำเสร็จก็มานอนกันทั้งไม่ใส่เสื้อผ้านั่นแหละ..เช้ามาก็แยกย้ายมาเจอกันที่ทำงานก็ทักทายปกติ...win win...
...แต่มาคืนที่สองได้เด็กดริ้งจากคาราข้างล่างมาฟรีๆโดยไม่ต้องเสียดริ้งค์ แต่คนนี้เจนจัดทุกกระบวนท่า ดูดปลิดวิญญาณ และที่สำคัญ......
ประตูหลังครับท่าน...ฟิตสุดๆ..เรื่องคือ..เสร็จงานก็มานั่งดื่มเบียร์คนเดียว น้องคนนี้ก็เทียวเดินไปเดินมาผมก็ไม่สนใจเพราะเราไม่ชอบ
ร้องเพลง จนประมาณเกือบห้าทุ่มน้องเดินมาบอกว่าหนูจะเลิกงานแล้วนะไปหาข้าวกินกันมั๊ย ผมก็บอกว่าต้องบอกใครรึเปล่า
น้องเค้าบอกว่าไม่ต้องเลิกงานแล้ว..ก็เลยเดินมากินข้าวต้มฝั่งตรงข้าม ทานเสร็จก็เดินมา7-11 ซื้อเบียร์มาทานบนห้องผม...แต่..แต่...
แค่เข้าห้องมาปิดประตูปุ๊บ...น้องเข้ามาดูดปากผมทันที พร้อมกับถอดเสื้อผ้าผมอย่างรวดเร็ว ผมถามว่าทำไมต้องรีบขนาดนั้น
เธอไม่ตอบแต่เอามือผมยัดเข้าไปในกระโปรงเธอ..แฉะทะลุกางเกงในเลยครับ เธอลงมาดูดน้องชายผมอย่างไม่รังเกียจว่ามันไม่สะอาด
เราต่างอยู่ในสภาพล่อนจ้อนในเวลาไม่นาน เข้าอาบน้ำก็เอากันในห้องน้ำนั่นแหละครับ ยืนเอากันนั่นแหละ โก้งโค้งเอาจนเสร็จ..เมื่อยมาก
เสร็จก็มานั่งดื่มเบียร์ดูทีวี..จับกันไปมา..ก็เอากันอีกแล้ว..คราวนี้เธอใช้ปากครับดูด เลียครบสูตร..จนแตกคาปากไปในเวลาไม่นาน...
เพื่อไม่ให้เสียเวลา..เธอใส่ถุงให้พร้อมกับบอกว่า..เคยออฟโรดป่าว..ผมบอกว่าไม่อ่ะ..เธอบอกว่าลองมั๊ย..ผมก็นิ่งเพราะ..เพราะ..
กล้าๆ.กลัวๆ แต่ก็ความอยากลองมีมากกว่าเลยลอง...มันฟิตมากครับ..ตึงไปหมด..ท่านี้ทำไปพร้อมกับเอานิ้วเเหย่เข้าไปในจิ๊มิ๊พร้อมกันได้
แล้วก็จับนมไปพร้อมกันก็ได้...ท่านี้ใช้เวลาพอสมควร..ก็เสร็จคารู..คาถุง...ไปล้างตัวแล้วก้มานอนคุยกัน..
ผมถามเรื่องค่าใช้จ่าย..เธอบอกว่าไม่ต้อง..ที่มาเพราะถูกใจ...เราสองคนก็คุยกันสักพักก็หลับ...ตื่นเช้ามาเพราะเธอดูดแต่เช้าครับ...
เธอบอกว่าตื่นมาเข้าห้องน้ำเห็นมันชี้เด่อยู่ก็เลยช่วยสงเคราะห์..เราสองคนล้างหน้าไก่ไปสองรอบ..ปากหนึ่ง..ปกติและออฟโรดหนึ่ง..
การเดินทางไปงานของผมนั้นไม่ใช่ว่าจะเอาทุกครั้งนะครับมีบ้างที่ไปแล้วไม่ได้เอาก็มี ซื้อกินก็มี ฟรีแบบนี้ก็มี
อีกสองที่..ตะวันออก(พัทยา)และภาคกลาง

amtorff73

ตอนนี้สุดยอดเลยครับ ได้ทั้งน้องฝึกงานแบบควบสองและสาวเสิร์ฟแบบฟรี ช่างยอดเยี่ยมจริงๆ

bossbellbest

thongdaeng_skk