ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนวางแผน

เริ่มโดย Turbo999, มีนาคม 19, 2012, 04:27:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

ผมเป็นทหาร ถูกย้ายมาประจำที่ชลบุรีเมื่อ ตุลาคม ที่ผ่านมา มาอยู่ตอนแรกขอบ้านพักของทางราชการยังไม่ได้ก็เลยอาศัยอยู่กับเพื่อนไปก่อน เพื่อนชื่อชัยยังไม่มีเมีย ช่วงวันหยุดผมจะเป็นฝ่ายไปหาแก้วเมียผมที่แปดริ้ว ผมกับเมียอยู่บ้านพ่อตา ตั้งแต่ผมย้ายไปอยู่ชลบุรี เมียยังไม่เคยไปเที่ยวที่ชลบุรีสักครั้งเดียว เพราะเธอไม่ค่อยว่าง หาวันลาหยุดไม่ค่อยได้ ผมมาอยู่กับเจ้าชัยแค่สัปดาห์เดียว ก็รู้ว่ามันชอบเรื่องสวิงกิ้ง มันเปิดเว็ปสวิงกิ้งให้ผมดู ให้ผมอ่านเรื่องเกี่ยวกับสวิงกิ้ง แล้วมันก็บอกว่ามันชอบเรื่องสวิงกิ้งมานานแล้ว มีประสบการณ์กับคู่สามี ภรรยามาไม่น้อย แล้วมันยังเปิดคอมให้ผมดูรูปที่มันถ่ายไว้ตอนที่มันไปสวิงกับคู่สามี ภรรยา มีเป็นร้อยๆ ภาพเลย ทั้งวีดีโอ และคลิปวีดีโอก็มี ต้องยอมรับว่าเจ้าชัยสุดยอดจริงๆ ควยใหญ่ อวบ หัวบาน ลีลาก็สุดยอด แต่ผิวคล้ำหน่อยๆ ผิดกับผมที่ขาว หล่อกว่า แต่ควยยาวกว่ามันหน่อย เจ้าชัยมันยังชวนผมไปออกรอบสวิงกับคู่สามี ภรรยาที่พัทยาอีกด้วย จึงได้รู้ว่าสังคมสวิงกิ้งมีจริง ไม่ใช่เรื่องแต่ง ซึ่งหลังจากนั้นถ้ามีคู่สามี ภรรยาติดต่อมาขอแบบอยากเห็นเมียโดนรุม 2-3 คนเจ้าชัยก็จะชวนผมไปด้วยทุกครั้ง หรือบางครั้งคู่สามีภรรยาบางคู่ก็ให้เจ้าชัยเป็นผู้จัดหาชายเดี่ยวไปรุมภรรยาแบบหลายๆ คนก็มี ซึ่งเจ้าชัยมันก็คัดเอาจากทหารที่กองร้อยนั้นแหละ ประเภทควยใหญ่ๆ ไม่เป็นโรค เพราะทหารที่กองร้อยส่งตรวจเลือดทุกเดือน
เจ้าชัยมันถามผมว่า ผมกับเมียเคยสวิงมั้ย ผมก็บอกว่าไม่เคย แต่อยากลองเหมือนกัน เพราะผมเองก็อยากเห็นเมียโดนชายอื่นเย็ดเหมือนกัน ติดตรงที่เมียผมไม่ยอม ผมเองก็เคยชวนเมียสวิงกับชายอื่น เพราะเมียผมประเภทเซ็กส์จัดเหมือนกัน มีความต้องการทางเพศค่อนข้างมาก แต่พอชวนสวิงกับชายอื่น เธอกลับปฏิเสธตลอด มันก็เลยบอกว่ามันมีวิธีที่จะทำให้เมียผมยอมสวิง ให้ผมหาโอกาสชวนเมียมาพักที่บ้านที่ชลบุรีสักสามวัน รับรองว่าผมจะได้เห็นแก้วเมียผมโดนควยชายอื่นแน่ๆ แล้วหลังจากนั้นไม่นาน แก้วก็หาโอกาศว่างจากงานลาพักร้อนมาที่ชลบุรี ซึ่งผมกะเวลาดูแล้วว่าช่วงที่แก้วจะมาชลบุรี เป็นช่วงที่แก้วใกล้จะมีเมนส์ ซึ่งเธอจะมีความต้องการอย่างมากในช่วงนั้น ผมสังเกตมานานแล้วว่าเธอจะอยากมากๆ ถ้าผมไม่ทำให้เธอ เธอจะหงุดหงิดอย่างมาก มีอยู่ครั้งหนึ่งผมไม่ได้กลับบ้านที่แปดริ้วช่วงที่เธอใกล้มีเมนส์ เพราะเสาร์นั้นผมต้องเข้าเวรที่กองร้อย เชื่อมั้ยว่าวันอาทิตย์เธอโทรมาหาผม ต้องการให้ผมขับรถกลับไปหาเธอที่แปดริ้ว แก้วบอกว่าเมื่อคืนเธออยากมากต้องใช้มะเขือยาวช่วยตัวเอง แต่ก็ยังไม่หายอยาก แต่ผมก็กลับไปหาเธอไม่ได้ ซึ่งวันศุกร์ถัดมาผมกลับบ้านที่แปดริ้ว แก้วก็ดี ไม่มีความอยากอย่างวันนั้น ซึ่งเธอเองก็รู้ตัวดีว่าเธอจะมีความต้องการมากช่วงก่อนมีเมนส์ 2-3 วัน
วันแรกที่แก้วมาถึงผมกับเจ้าชัย พาแก้วไปทานอาหารที่ร้านในเมืองมีคาราโอเกะด้วย เพราะแก้วเธอชอบร้องคาราโอเกะ เราใช้เวลาอยู่ที่ร้านจนเกือบเที่ยงคืน จึงกลับบ้าน เราสามคนเมากันพอสมควร แต่ผมต้องแกล้งทำเป็นเมามากขับรถกลับไม่ไหว ต้องให้เจ้าชัยขับให้ ซึ่งคืนนั้นผมกับแก้วไม่ได้ร่วมกันเพราะผมแกล้งเมา ซึ่งป็นแผนของเจ้าชัย มันต้องการให้แก้วเงี่ยนมากๆ ซึ่งวันรุ่งขึ้นผมทำทีว่าไปเข้าเวรที่กองร้อยแต่เช้า ส่วนแก้วผมให้เจ้าชัยพาไปซื้อของทะเลสดๆ มาทำอาหารกินกันเย็นนั้น ซึ่งหลังกลับมาจากตลาดเจ้าชัยก็ทำทีว่าไปธุระข้างนอก ให้แก้วอยู่คนเดียวพอตอนเที่ยงผมก็กลับมากินข้าวกลางวันกับแก้วที่บ้านพัก ผมบอกว่าเดี๋ยวตอนเย็นจะกลับมากินข้าวที่บ้าน แล้วตอนสองทุ่มจะกลับไปตรวจเวรจนประมาณสามทุ่มจะกลับมานอนที่บ้านพัก กลางวัน วันนั้นผมยังไม่ได้ทำอำไรกับแก้ว แต่ก็ล้วงๆ ควักๆ จนน้ำเงี่ยนเธอเยิ้มแฉะเต็มรูหี เธอก็ดูดควยให้ผม ก็พอดีเจ้าชัยมันกลับมา แก้วก็เลยชวนผมไปทำต่อในห้องนอน ดูเธอจะเงี่ยนมากๆ เลยตอนนั้น แต่ผมก็อ้างว่าจะรีบไปเข้าเวรให้รอคืนนี้ รับรองว่าแก้วจะโดนควยกระแทกหีอย่างหนำใจแน่นอน แล้วผมก็ขับรถออกมา จนกระทั่งเย็นผมโทรไปหาแก้วบอกว่าอีกเดี๋ยวผมจะกลับ อยากเห็นเธอแต่งตัวเซ็กซี่หน่อยๆ โป้นิดๆ ใส่สายเดี่ยวไม่ใส่ยกทรง กางเกงขาสั้นฟิตๆ อย่างทีเธอเคยแต่งยั่วผม ให้ผมคึกตอนผมกลับไปบ้านที่แปดริ้ว เธอบอกเธอไม่กล้า อายพี่ชัย ผมก็เลยย้อนถามเธอว่าเวลาอยู่บ้านที่แปดริ้วทำไมกล้าใส่ เธอบอกว่าบ้านที่แปดริ้วมีแต่พี่ชายกับพ่อ ผมก็เลยย้อนไปว่าพ่อกับพี่ชายละตัวดี เธอก็เลยอึ้งไม่พูดอะไร ผมก็เลยสรุปให้เธอทำตามที่ผมขอ แล้วผมก็วางสายขับรถกลับบ้านพัก ค่ำนั้นเราตั่งวงนั่งกินที่โซฟาร์ ในห้องรับแขกผมนั่งชิดกับแก้วตรงข้ามกับเจ้าชัย ซึ่งแน่นอน จากตำแหน่งนั้นเจ้าชัยมองหี มองนมเมียผมตาแทบไม่กระพริบ แก้วก็คงรู้ว่าผมมีเจตนาให้เจ้าชัยมองนม มองหีเธอ แต่แก้วก็นั่งระวัง ไม่ให้เจ้าชัยเห็นของเธอได้ถนัดนัก ในระหว่างนั่งดื่มกิน เจ้าชัยก็ชวนคุย พูดสองแง่ สองง่าม ไม่พ้นเรื่องบนเตียง ซึ่งผมรู้ดีว่าแก้วจะมีอารมณ์ความต้องการเวลาเธอใส่เสื้อผ้าแบบนี้ยั่วผม ยิ่งได้พูดเรื่องเรื่องแบบ ก็ยิ่งทำให้เธอมีอารมณ์ และความต้องการมากยิ่งขึ้น มีอยู่ช่วงหนึ่ง แก้วลุกไปเข้าครัว เจ้าชัยรีบเทยาปลุกเซ็กส์(แมลงวันสเปญ)ใส่แก้วเบียร์ของเธอ
เจ้าชัยบอกผมก่อนหน้านั้น ว่ายาตัวนี้จะช่วยให้ผู้หญิงมีอารมณ์ความต้องการมากยิ่งขึ้น แต่ไม่ถึงกับกินปั๊บแล้วเงี่ยนควยจนระงับความอยากไม่ได้ มันบอกว่าต้องมีอะไรมาช่วยกระตุ้นบ้างนิดหน่อย เช่นขณะยาเริ่มออกฤทธิ ให้ชวนดูหนังเอ็กซ์ ผู้หญิงก็จะไม่ปฏิเสธ หรือไม่ก็ยอมให้เล้าโลมภายนอกได้ ซึ่งผู้หญิงอาจจะขัดขืนบ้างเล็กน้อย แต่เพราะฤทธิของยาปลุกเซ็กส์จะทำให้เธอยอมมากขึ้น เช่นยอมให้จับนม จับหี แล้วก็ยอมที่จะจับควยของผู้ชายนอกกางเกง ในที่สุดก็จะยอมให้ดูดนม ล้วงหี บี้แตด ยอมให้ผูชายถอดเสื้อผ้า ยอมควักควยผู้ชายออกมากระทอกนอกกางเกง ถ้าเป็นผู้หญิงที่เคยมาแล้ว ก็จะดูดควยให้ผู้ชาย พอถึงจังหวะหนึ่งฤทธิ์ยาจะทำให้ผู้หญิงมีความอยากแบบสุดๆ พอถึงตอนนั้นอะไรก็ฉุดไม่อยู่ กี่ควยก็รับได้หมด จะเย็ดหี เย็ดตูด ดูดควย ทำได้หมด
แก้วถือจานกับแกล้มออกมาจากครัว ในจังหวะนั้นเจ้าชัยเลยถือโอกาสส่งแก้วเบียร์ให้เธอ "เอ้า..ฉลองกันหน่อย..." "ในโอกาสอะไรเหรอพี่ชัย.." แก้วถามเจ้าชัย "ก็ในโอกาสที่แก้วกับเจ้านพจะเปลี่ยนบรรยากาศใหม่ไง" "ทะลึง..พี่ชัยเนี่ย..." "หมดแก้วเลยนะ.." แล้วเธอก็รับแก้วเบียร์ไปดื่มกินจนเกือบหมดแก้ว จนเวลาผ่านไปประมาณ 15 นาที ยาเริ่มออกฤทธิ เจ้าชัยทำสัญญาณมือให้ผมลองเล้าโลมภายนอกเธอตามที่มันบอกไว้ ทีแรกผมรั้งเอวเธอมากอด ใช้มือขวาลูคลำที่นมแก้วนอกเสื้อ ตอนแรกเธอก็ดึงมือผมออก แต่ผมทำอีกเธอก็ดึงมือผมออกอีก แต่ผมก็ไม่ลดความพยายาม ทำอีกคราวนี้เธอไม่ขัดขืนแล้ว "ซี๊ด..พี่นพ อย่าซี่ พี่ชัยมองอยู่นะ..โอวว." เธอกระซิบบอกผมเบาๆ
"มองก็เอาไปไม่ได้" "อูยสส..ซี๊ด..อย่าจับซี่พี่ เสียวหัวนม..ซี๊ด" ตอนนี้ผมใช้มือซ้ายลูบต้นขาเธอไปด้วย "ซี๊ด..." "เป็นไงบ้างดีมั้ย.." "อูยสส..ดีจังเลย" ผมค่อยจับขาเธอแบะออก ซึ่งเธอก็ขืนหน่อยๆ แต่ไม่มาก "พี่อย่าซี่..พี่ชัยมองใหญ่เลย..อูยสส" แต่ผมไม่สน เพราะรู้ว่าตอนนี้ยาออกฤทธิเรื่อยๆ จนแก้วระงับความต้องการไม่อยู่แล้ว ผมลูบคลำเนินหีแก้วต่อหน้าเจ้าชัย "ซี๊ด..อูยสส..พี่นพอย่าซี่...พี่ชัยมองอยู่นะ..ซี๊ด..เสียว..เสียว..โอววว" ผมจับให้แก้วเอนตัวพิงโซฟาร์ ถลกเสื้อสายเดี่ยวขึ้นมาจนเผยให้เห็นนมสองเต้า ผมก้มลงดูดนมเธอสลับสายขวา มือก็ล้วงหี "โอวว..ซี๊ด..สะ..สะ..เสียว..." เจ้าชัยขยับมานั่งประกบแก้วด้านขวา ก้มลงดูดนมเธอคนละข้างกับผม มือก็ล้วงหี บี้แตด "อูยสส..ซี๊ด..พี่ชัย..อย่า..ซี๊ด..พี่ชัยอย่าดูดนมแก้ว..อูยสส..พี่นพช่วยห้ามพี่ชัยหน่อยเซ่..โอวว...อย่าล้วงหี..ซี๊ด..พี่ชัยอย่า..โอวว.." ผมจับมือแก้วให้ไปจับควยเจ้าชัยที่แข็งโด่ ซึ่งมันถอดกางเกงออกไปตอนไหนไม่รู้ "อุ้ย..ควยพี่ชัยใหญ่จัง.." "แล้วแก้วชอบมั้ยล่ะ.." ผมกระซิบถามแก้ว เธอไม่ตอบ แต่พยักหน้ารับ "ถ้าชอบก็ดูดควยให้พี่ชัยเค้าหน่อยซี่..." ผมไม่รอคำตอบ ผมต่อยพยุงใบหน้าแก้วให้ลงไปหาท่อนเนื้อของเจ้าชัย "อุ้ย..ควยพี่ชัยใหญ่กว่าของพี่นพอีก..อูยสสส..ซี๊ด.." เจ้าชัยจับควยจ่อให้ตรงปากของแก้ว ก่อนที่จะค่อยๆ ส่งท่อนเอ็นขนาดเขื่องของมันเข้าปากแก้ว ซึ่งแก้วก็ดูดอมให้มันอย่างเต็มใจ "ซี๊ด..อูยสส..วิเศษเลยจ้ะ..แก้วจ๋า..แก้วดูดควยได้สุดยอดเลย..โอววว.ซี๊ด" เจ้าชัยถึงกับครางอย่างมีความสุข มันคงจะเสียวหัวควยไม่น้อย เพราะลีลาการดูดควยของแก้ว ก็ไม่แพ้ใครอยู่แล้ว ผู้หญิงหลายคนที่ผมเคยสวิงด้วยดูดควยสู้แก้วไม่ได้สักคน ผมรู้วาตอนนี้แก้วก็คงอยากโดนควยกระแทกหีเต็มทน ผมก็เลยจับเธอโก้งโค้งเย็ดเธอด้านหลัง ขณะที่แก้วก็ดูดควยให้เจ้าชัย แก้วโดนผมเย็ดจนแก้วน้ำแตกไปก่อนถึงสองครั้ง ผมจึงเสร็จตามเธอมาติดๆ พอผมน้ำแตก เจ้าชัยก็มาเย็ดแก้วต่อจากผมทันที มันจับแก้วนอนหงาย ให้ก้นของแก้วผาดอยู่ที่ขอบโซฟาร์ เจ้าชัยมันจับแก้วเย็ดท่ายกล้อ จนแก้วร้องครางเสียงดังมาก อย่างที่ไม่เคยมาก่อน "ซี๊ด..โอววว...พี่ชัย...พี่ชัย..แก้วเสียวรูหี..เสียวจังเลย..โอวว..กระแทกแรงๆ..พี่ชัย...ซี๊ด..นั้นแหละ..โอวว..แรง..แรงอีก..อาวว..นั้นแหละ..กระแทกให้หีแก้วแหกเลยนะ..ซี๊ด..อูยสส..." "แก้วเป็นไงบ้าง พี่ชัยเย็ดเก่งมั้ย.." ผมถามเธอ "ซี๊ด..เก่ง..เก่งจ้ะ..อูยสสส..ซี๊ด..ควยก็ใหญ่ กระแทกแต่ละที เสียวถึงมดลูกเลย...โอววว.โอววว" ตอนนั้นควยผมเริ่มแข็งอีกแล้ว ก็เลยเอาไปใส่ปากให้แก้วดูด จนผมเสียวทนมาไหวขอเย็ดแก้วอีกคน ผมจัดท่าให้แก้วขึ้นคร่อมเจ้าชัยให้มันเอารูหีแก้ว ส่วนผมเย็ดรูตูด แก้วโดนเข้าไปสองควย สองรูพร้อมกันถึงกับร้องเสียงหลง เพราะเธอไม่เคยโดนแบบนี้มาก่อน "ซี๊ด...อูยสสส..โอวว..พี่ชัย..พี่นพ..แก้วเสียวอร่อยทั้งสองรูเลย...ซี๊ด...กระแทกแรงๆ เลย..โอววว....โอววว...แก้วน้ำจะแตกแล้ว..อูยสสส.." แล้วเธอก็น้ำแตกก่อนพวกเรา ผมก็เลยสลับที่กัน ให้เจ้าชัยมาเย็ดรูตูด ส่วนผมเย็ดรูหี กว่าเราผู้ชายสองคนจะน้ำแตก แก้วเธอก็แตกไปอีกสองครั้งอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน เราปล่อยให้แก้วได้พักไม่นานก็เริ่มใหม่ เพราะเจ้าชัยมันรู้ว่าฤทธิของยาปลุกเซ็กส์ยังไม่หมด แก้วยังไม่หมดความอยากง่ายๆ เจ้าชัยมันโทรไปเรียกทหารที่กองร้อย ที่เคยพาไปสวิงกับคู่สามีภรรยาบ่อยๆ มาสองคน มันคัดประเภทควยใหญ่ยาว เย็ดทน เย็ดนาน ให้มาช่วยกันรุมเย็ดแก้ว คืนนั้นแก้วโดนเย็ดทั้งรูหี รูตูด ปากก็ดูดควย รับน้ำเงี่ยนผู้ชายไปไม่น้อยกว่าสิบน้ำ ส่วนตัวเธอนั้นน้ำแตกจนนับไม่ถว้น เราให้ทหารกลับไปตอนตีสอง เพราะขืนมากกว่านั้นแก้วจะรับไม่ไหว เราให้เธอนอนหลับจนถึงสายๆ ของวันรุ่งขึ้น พอตื่นขึ้นมา เราถามเธอว่าเมื่อคืนเป็นไงบ้าง เธอก็ยอมรับว่ามีความสุขอย่างมาก ซึ่งเธอก็ไม่อยากเชื่อ เธอบอกว่าเมื่อคืนสนุกมาก ไม่คิดว่าการโดนรุมเย็ดจากผู้ชายหลายๆ คนจะทำให้เธอน้ำแตกได้อย่างต่อเนื่องเป็นสิบๆ ครั้ง แก้วบอกว่าถึงแม้เช้านี้ตื่นมาจะรู้สึกเจ็บระบมที่หี ที่ตูดก็ตาม แต่เธอก็อยากให้ทำอีก "ถ้าอย่างนั้นกลางวันนี้นอนพักผ่อนให้เต็มที่ แล้วเดี๋ยวคืนนี้พี่จะบอกให้เจ้าชัยคัดทหารควยใหญ่ๆ ยาวๆ มาสักสี่คน รวมพี่กับเจ้าชัยด้วยเป็นหกคน แก้วรับไหวมั้ย" "ไม่รู้ซิ แล้วแต่พี่แล้วกัน"
ตกลงสัปดาห์นั้นแก้วโทรไปลางานต่ออีก 2 วัน เธอได้ผัวทหารเกณ์เพิ่มขึ้นอีกหลายคน ซึ่งหลังจากคราวนั้นแก้วก็เป็นฝ่ายขับรถมาหาผมที่ชลบุรีทุกวันหยุด