ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เป็นพี่เลี้ยงนักกีฬาว่ายน้ำ

เริ่มโดย rysinder, มีนาคม 21, 2012, 07:13:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rysinder

[backcolor=#eeeeee] สวัสดีครับ ผมมีเรื่องจะเล่าให้ฟัง เป็นโชคดีของผมที่ว่ายน้ำเป็นตั้งแต่เด็ก ได้เข้ามาเรียนใน กทม.ก็มาประจำอยู่ภายในสระสนามกีฬา เพื่อหารายได้ระหว่างเรียน จากที่เป็นแค่การ์ด คอยนั่งเฝ้าขอบสระไปวันๆ ก็มีโอกาสเลื่อนขั้นเป็นผู้ช่วยครูฝึก และมีโอกาสดีที่สุดในชีวิตก็ว่าได้เมื่อได้เป็นพี่เลี้ยงให้นักกีฬาว่ายน้ำ ของเด็กมัธยมปลายแห่งหนึ่งที่ได้เข้ามาเช่าสระเพื่อซ้อมแข่งว่ายน้ำ จำนวนนักกีฬาที่เข้ามาซ้อมก็จะมีด้วยกัน 12 คน แต่จะขอกล่าวถึงคนเดียวนะครับชื่อน้องฟ้า น้องฟ้าเป็นเด็กไม่ค่อยสวยเท่าไรนัก แต่ก็ดูน่ารักครับ น้องฟ้าไม่ค่อยจะมีผู้ปกครองมาคอยนั่งเฝ้าที่สระเหมือนเพื่อนๆคนอื่นของเธอ เพราะพ่อของน้องฟ้าเป็นตำรวจต้องเข้าเวรช่วงบ่ายถึงดึกๆ ส่วนแม่น้องฟ้าก็เป็นพยาบาลกว่าจะออกเวรก็ 4 ทุ่มกว่าๆ จากครั้งแรกที่เด็กๆได้เข้ามาฝึกซ้อมผมก็ยังไม่ได้คิดอะไร และไม่คิดไม่ฝันว่าจะมีโอกาสเช่นนี้ ถือเป็นบุญวาสนาของเด็กบ้านนอกอย่างผมจริงๆ[/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]     ช่วงแรกก็ไม่ค่อยมีอะไรเท่าไรแต่เมื่อได้ไกล้ชิดเด็กมากขึ้นเห็นหุ่นไก ล้ทุกวันๆ เพราะว่าต้องคอยช่วยยืดเส้นยืดกล้ามเนื้อให้กับน้องๆคนที่ผมยืดให้บ่อยที่ สุดก็จะเป็นน้องฟ้านี่หละช่วงแรกที่น้องฟ้ามาซ้อมก็คงจะยังไม่ค่อยรู้อะไร เท่าไรมาก เวลาใส่ชุดว่ายน้ำก็จะใส่แค่ชุดเดียวทำให้เวลายืดขาต้องกางขาและผมนั่งอยู่ ข้างหน้าก็จะได้เห็นขาขาวๆเป้านูนๆและได้เห็นขนที่แพลมๆออกมาจากชุดว่ายน้ำ ของน้องฟ้าชัดเจนเพราะว่าน้องฟ้าจะใส่ชุดว่ายน้ำสีฟ้าลายสว่างๆ เห็นบ่อยเข้าจากที่ไม่เคยชักว่าว ก็เก็บเอาไปชักว่าวเป็นประจำ และบางครั้งที่ต้องลงไปดูใต้สระเพื่อดูการหัดม้วนกลับตัวของนักกีฬาว่าถูก ต้องหรือไม่จะได้ปรับปรุงแก้ไขกันถูก ขอบอกเลยว่าวันแรกที่ลงไป โอ้ววว....แม่เจ้า แต่ละคนช่างอวบช่างตูมซะจริงเลย บางวันที่เด็กได้ซ้อมกันเสร็จก็จะเข้าห้องน้ำอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าผมก็เข้า ห้องพนักงานและได้แอบดูจากช่องกระจกที่ติดสติ๊กเกอร์ไม่หมดมีช่องนิดหน่อย เด็กเหล่านี้แก้ผ้าอาบน้ำกันชนิดไม่อายกันเลย ให้ตายสิ[/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]     ก็เป็นพี่เลี้ยงได้สักระยะ ผมกับน้องฟ้าก็เริ่มสนิทกันมากขึ้น อาจเป็นเพราะว่าผมต้องค่อยดูแลแนะเทคติกให้กลุ่มน้องฟ้าซึ่งมีกัน 4 คน แต่ 3 คนค่อนข้างจะเก่งเลยต้องชี้แนะน้องฟ้าเป็นพิเศษ ก็เลยทำให้สนิทกัน จนบางวันเลิกจากซ้อมถ้าเห็นน้องฟ้านั่งรอกลับบ้านอยู่คนเดียวผมก็จะอาสาไป ส่งที่บ้านให้เพราะว่าเป็นทางผ่านของผมพอดี ถึงจะแอบเห็นขาขาวๆ เป้านูนๆ ขนแพลม หรือแม้แต่การแอบดูเด็กแก้ผ้าอาบน้ำ บ่อยๆ ผมก็ไม่เคยล่วงเกินน้องฟ้าเลยสักครั้ง จนมีอยุ่วันนึงผมก็ขับรถไปส่งน้องฟ้าที่บ้าน แต่ว่าน้องฟ้ากลับลืมกุญแจบ้านไว้ในบ้านไม่ได้เอามาด้วยเข้าบ้านไม่ได้ เลยโทรศัพท์ไปบอกแม่ว่าจะไปรอที่บ้านผมก่อน แม่น้องฟ้าก็ไม่ว่าอะไร เพราะว่าเห็นผมเป็นพี่เลี้ยงสระน้ำก็เลยไวใจ ผมก็เลยพาน้องฟ้าไปรอที่บ้านผม แต่วันนั้นก็ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ (แนะผิดหวังหละสิ..อิอิ ผมนะเป็นสุภาพบุรุณนะ) หลังจากนั้นผมก็ย้ายที่พักไปไกล้ๆสนามกีฬา เพราะว่าจะได้ประหยัดเวลาในการเดินทาง แต่ถ้าวันไหนที่เห็นน้องฟ้านั่งรอคนเดียวก็จะไปส่งที่บ้านเป็นประจำ จนที่บ้านน้องฟ้าไว้ใจผมมาก ชวนทานข้าวที่บ้านเป็นประจำ หรือถ้าวันไหนน้องฟ้าเลิกเรียนเร็วมาสระน้ำก่อนเพื่อนๆก็จะมานั่งรอในหอผม เป็นประจำ[/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]    และแล้วก็ถึงวันที่จะเดินทางไปแข่งโรงเรียนได้นัดเจอและจะออกเดินทางกันที่ สระน้ำ น้องฟ้ามาไม่ทัน รถของโรงเรียนได้ออกเดินทางไปแล้ว โรงเรียนคงไม่ได้เช็ครายชื่อนักเรียนเลยว่าครบหรือป่าว ผมก็เลยโทรไปบอกกับอาจารย์ สรุปก็คือน้องฟ้าไม่มีแข่งในวันแรก ทำให้ไม่มีปัญหาอะไรมาก และผมก็อาสาว่าเดี๋ยวผมจะไปส่งน้องฟ้าเอง ผมก็เลยชวนให้น้องฟ้าพักค้างคืนกับผมที่ห้องเลยตื่นเช้าจะได้ขับรถออกไปเลย ไม่ต้องวกไปที่บ้านน้องฟ้าอีก น้องฟ้าก็ตกลง แต่ไม่ได้บอกพ่อกับแม่น้องฟ้า เพราะน้องฟ้ากลัวพ่อกับแม่ว่าทำไปถึงไปไม่ทันรถโรงเรียน หลังจากนั้นผมก็พาน้องฟ้าขึ้นไปที่ห้องผม ผมก็จัดเตรียมที่นอนให้น้องฟ้า แล้วก็พาน้องฟ้าลงมาหาข้าวหาปลากิน ผมเลยแนะให้น้องฟ้ากินสปาเก็ตตี้ ตุนไว้ เวลาแข่งจะได้มีพลังงานเยอะๆ หลังจากทานอะไรเสร็จก็กลับขึ้นห้องกัน[/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]   ผมบอกให้น้องฟ้าอาบน้ำก่อนน้องฟ้าก็จัดการเปลี่ยนผ้า เอาผ้าขนหนูมาพันตัวถอดเสื้อผ้า ถอดยกทรง ถอดกางเกงใน วางไว้บนกระเป๋า ผมเห็นแล้ว มังกือตุงเลยจากที่ไม่ได้คิดอะไรก็ได้มาคิดช่วงที่น้องฟ้าอยู่ในห้องน้ำก็ คิดว่าเราคงจะไม่ได้เจอน้องฟ้าอีกแน่เลยเพราะว่าแข่งเสร็จ ก็คงจะไม่ได้มาซ้อมที่สระอีกแน่เลย พอน้องฟ้าอาบน้ำเสร็จก็ออกมาในชุดผ้าขนหนูพันตัวเหมือนเดิม และก็หยิบชุดนอนมาใส่เป็นกระโปงยาว ผมสังเกตุเห็นว่าน้องฟ้าไม่ได้ใส่ชุดชั้นในเลย ทำให้คิดเตลิดไปไกลเลยทีนี้ ผมเลยออกอุบายหลอกน้องฟ้าว่า น้องฟ้าอยากชนะการแข่งขันว่ายน้ำหรือป่าว น้องฟ้าบอกว่าอยากชนะสิพี่ น้องฟ้าต้องสัญญาก่อนนะว่าจะไม่บอกใครเป็นอันขาดเป็นความลับสำหรับเราสองคน นะ น้องฟ้าตอบตกลง น้องฟ้าต้องกินน้ำวิเศษจะได้มีกำลังวังชา (ที่ผมออกอุบายเช่นนี้ก็เพราะว่าผมได้เริ่มหลงรักน้องฟ้าขึ้นมาแล้ว)  น้อง ฟ้าทำหน้างง ว่าน้ำวิเศษคืออะไร ผมก็ไม่รู้จะเริ่มหรือว่าจะบอกยังไง ผมเลยไปเปิดหนังโป้ที่มีผู้หญิงกินน้ำผู้ชายให้น้องฟ้าดู น้องฟ้านั่งดูตัวแข็งทื่อเลยผมเลยถามน้องฟ้าว่าเข้าใจแล้วใช่ไหม ถ้าน้องฟ้าได้กินน้ำผู้ชายความแข็งแรงของผู้ชายจะเข้าไปในตัวน้องฟ้า น้องฟ้าจะได้ชนะคนอื่นที่เขาไม่ได้กินน้ำของผู้ชาย น้องฟ้าตัดสินใจอยู่สักผักหนึ่งแล้วถามว่าต้องทำยังไง ผมก็เลยให้น้องฟ้าขึ้นไปนอนบนเตียง และผมก็ถอดเสื้อผ้าผมออก ให้น้องฟ้าสาวเจ้ามังกือของผม น้องฟ้าก็กล้าๆกลัว ไม่กล้าจับ ผมเลยเอามือน้องฟ้ามาจับแล้วบอกให้น้องฟ้าสาวขึ้นสาวลง ส่วนมือผมก็จับหน้าอกน้องฟ้าบ้างไหลไปจับเป้าน้องฟ้าบ้าง น้องฟ้าสาวเจ้ามังกือผมอยู่สักพักน้ำผมก็จะออก ผมเลยบอกให้น้องฟ้าเอาปากมาดูดเลย น้องฟ้าก็ยังกล้าๆกลัว ผมก็เลยบอกว่าถ้ามันออกแล้วไม่เข้าปากเลยพลังทั้งหมดมันจะไม่เข้าไปในตัว น้องฟ้านะ น้องฟ้าก็เลยยอมเอาปากมาอมและดูด แค่มังกือผมได้เข้าปากน้องฟ้าเท่านั้นหละ น้ำผมก็พุ่งเข้าปากน้องฟ้าเลย แต่ว่าพอน้ำผมพุ่งเข้าป่าวน้องฟ้าเท่านั้นหละ น้องฟ้าถึงกับอ้วกเลยแต่ดีไม่อ้วกใส่ที่นอน อ้วกลงพื่นหมดเลย น้องฟ้าบอกว่าไม่ไหวมันคาวมาก ผมเลยพาน้องฟ้าไปล้างหน้าในห้องน้ำแล้วพาออกมานอนบนเตียง แล้วบอกว่าไม่เป็นไรถ้าน้องฟ้าไม่อยากชนะคนอื่น ก็ไม่ต้องกิน น้องฟ้าคิดอยูสักพักนึงแล้วถามว่า มันต้องกินไอนี่อย่างเดียวเหรอ ไม่มีอย่างอื่นเหรอ ผมก็เลยบอกว่ามีอีกวิธีนึง โดยที่ไม่ต้องกินก็ได้ น้องฟ้าก็ถามว่าต้องทำอย่างไร ผมบอกว่างั้นน้องฟ้าก็นอนเฉยๆก็แล้วกันเดี๋ยวพี่จัดการให้เอง ผมก็เริ่มจูบตามซอกคอตามเต้านมน้องฟ้า ไหลลงมาเลื่อยๆ จนถึงเนินผมจูบตรงเนินสักพักจึงเลียที่ปากถ้ำเลยน้องฟ้าตกใจ และบอกว่าเสียวอะพี่ ผมเลียอยู่สักพัก บอกน้องฟ้าว่ามันจะเจ็บแป็บนึงนะต้องอดทนนะ ผมเห็นว่าน้องฟ้ายังบริสุทธิ์อยู่เลย เยื้อยังไม่ขาดเลยแล้วผมก็เอาเจ้ามังกือผมค่อยๆดันเข้าไปยังถ้ำของน้องฟ้า เข้าได้แค่หัวเท่านั้นน้องฟ้าก็สดุ้งและขยับกันหนี ผมบอกให้น้องฟ้านอนนิ่งๆ และต้องอดทน น้องฟ้าก็นอนนิ่งหลับตา ผมก็ค่อยดันเข้าดันออก มือก็คอยจับหน้าอกน้องฟ้าบีบและคลึงไปเรื่อย มังกือก็ดันเข้าดันออก จนผมดันเข้าไปเหมือนดังกลึ้บ น้องฟ้าร้องลั่นเลย ผมก็เลยแช่ไว้แล้วนอนทับน้องฟ้า น้องฟ้าน้ำตาไหลเลย ผมบอกน้องฟ้าว่า ต้องอดทนนะ เดี๋ยวมันก็จะไม่เจ็บแล้ว น้องฟ้าจะได้แข็งแรงกว่าคนอื่น จะได้ว่ายน้ำเร็วกว่าคนอื่น น้องฟ้าพยักหน้า ผมก็เริ่มขยับเข้าขยับออกทีละนิดๆ น้องฟ้าได้แต่หลับตา น้ำตาไหลตลอด พอผมเริ่มขยับเข้าขยับออกได้เริ่มคล่อง ก็เริ่มเร่งความเร็วน้องฟ้าก็เริ่มคราง และก็ร้องออกมาตามจังหวะที่ผมกด บอกผมว่าเสียวมากเลย ผมเริ่มซอยไม่ยั้งแล้วตอนนี้ น้องฟ้าบอกว่าอย่าหยุดพี่เร็วๆๆๆๆ เสียวมากเลยสักพักน้องฟ้าก็กรี๊ดลั่นห้องพอน้องฟ้ากรี๊ด เจ้ามังกือผมก็พ้นน้ำใส่ถ้ำน้องฟ้าตามไปติดๆ หลังจากนั้นผมก็แช่ไว้ในถ้ำและก็ถามน้องฟ้าว่าเป็นไงรู้สึกอย่างไรบ้าง น้องฟ้าได้แต่ยิ้มไม่พูดอะไร ผมก็เลยบอกว่าผมรักน้องฟ้ามากนะ และกลัวว่าต่อไปนี้เราจะไม่ได้เจอกันอีก น้องฟ้าได้แต่นอนเขินและยิ้มให้ผม พอผมเอาเจ้ามังกือออกจากถ้ำ ผมตกใจเลยเพราะว่ามีเลือดออกมาด้วย ผมเลยพาน้องฟ้าเข้าไปล้างทำความสะอาดในห้องน้ำ จนสะอาดและพากลับมานอนที่เตียง คืนนั้นผมเสร็จกับน้องฟ้า ไป 3 ยกเห็นจะได้ ตอนเช้าขับรถไปส่งแทบจะไม่ไหวแต่ก็ต้องไป พอไปส่งถึงหอพักนักกีฬาผมบอกน้องฟ้าว่าพี่รักน้องฟ้ามากนะ แข่งเสร็จอย่าลืมโทรมารายงานผลด้วยนะ[/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]     หลังจากน้องฟ้าแข่งเสร็จน้องฟ้าก็โทรมาหาผมและผลการแข่งก็ได้ที่หนึ่ง ด้วยน้องฟ้าดีใจมาก บอกว่าสูตรพี่นี่ดีจริงๆ หลังจากนั้นผมกับน้องฟ้าก็ได้คบกันเป็นแฟน และน้องฟ้าก็ได้เป็นนักกีฬาว่ายน้ำเต็มตัว และก่อนจะแข่งทุกครั้งจะต้องกินวิเศษจากผมก่อนทุกครั้งเสมอ.....       [/backcolor]