ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หลานเต็มใจผมก็จัดไป

เริ่มโดย sungwornb, มีนาคม 27, 2012, 05:32:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

ฝ้าย หลานสาวผมเป็นเด็กน่ารักไม่สวยเท่าไหร่อายุ 13 เองฝ้ายค่อนข้างจะแก่นๆหน่อยสนิทกับผมมากตั้งแต่เธออายุสิบกว่าๆผมชอบพาฝ้าย ไปเที่ยวน้ำตกเมื่อตอนเล็กๆก็เล่นน้ำด้วยกันแต่ก่อนผมเองก็แอบจับหีลูบหี เล่นๆ ฝ้ายก้ไม่ว่าอะไรความจริงตอนนั้นควยผมก้แข้งเหมือนกันบอกตรงว่า อยากเย็ดหลานมากก้ได้แต่ชักว่าวเอาเพราะเธอยังเด็กจนเธออายุ12 ปีนมเริ่มขึ้นแต่ฝ้ายก็ยังทำตัวเหมือนเด็กผมให้เงินหลานใช้บ้างหลานก้ดีใจ ติดผมมาตลอดเวลามานอนบ้านผมผมก้แอบเปิดหีหลานเวลาหลานหลับแล้วผมก็ดมหีกลิ่น หีเด็กๆนี่ช่างรัญจวนใจเหลือผมก้ได้แต่ทำแค่นั้นภาพเนินหีหลานผมติดตาผม มาตลอดเวลาชักว่าวผมก้จะจินตนาการว่าได้เย็ดกับหีหลานสาวจนอายุ 13 ผมพาหลานไปเที่ยวน้ำตกอีกคราวนี้ผมลงเล่นน้ำกับหลานเหมือนเดินแต่คราวนี้ผม สังเกตุจากความเป้นสาวนมเธอโตขึ้นหน่อยผมกอดเธอแต่ควยผมดันกับโหนกหีเธอ เธอถามว่าผมเอาอะไรชนหีเธอผมบอกว่าควยไงเธอหัวเราะระริกบอกหนุกดีผมก็ จับหีขยำใช้นิ้วถูร่องหีเธอบอกเสียวดี ผมบอกว่าอยากหนุกวกานี้มั้ยเธอพยักหน้าผมแน่ใจว่าตรงนั้นไม่มีคนมาแน่ผม พาหลานขึ้นมาที่น้ำตื้นผมบอกให้เธอถอดกางเกงออกเธอก็ทำตามตอนนั้นหีเธออูมๆ เกลี้ยงๆลอยเด่นอยู่ตรงหน้าผมลูบหีอย่างหลงไหลแล้วบอกเธอว่า อาขอจูบหีฝ้ายหน่อยนะ...เธอก็พยักหน้า ผมก็ซุกหน้าเข้าหาเผ่นหีเธอสูดกลิ่นหีเข้าปอดอย่างเต้มรักพร้อมด้วยการเลีย แคมหีซ้ายขวา ฝ้ายร้อง...อาวิทหนุกจังเลย....ผมถามเป็นไงบ้างฝ้าย....ฝ้ายบอกมันหวิวๆบอก ไม่ถูก....ตอนนั้นน้ำเริ่มออกมาแล้วผมเลียจนหลานบอกว่า...อาวิทฝ้ายปวดฉี่ ...ผมบอกให้ฝ้ายฉี่ออกมาซึ่งเป็นน้ำหีหลานนั้นเองคราวนี้ผมพาฝ้ายเข้า ใต้พุ่มไม้แล้วปลอดผ้าของฝ้ายออกหมดพร้อมด้วยผมก้แก้ผ้าอวดควยให้หลานดูผม ให้หลานจับแล้วรูดฝ้ายก้ทำตามผมเองก็ลูบหีฝ้ายไปด้วยผมให้ฝ้ายดูดและสอนเธอ ฝ้ายอ้าปากเลียที่ปลายควยผมผมใจเต้นระทึกดีใจที่จะได้เย็ดหีหลานผมบอก กับหลานว่า....ฝ้ายรู้มั้ยว่าควยเขาเอาไว้ทำอะไร.....ฝ้ายบอก....เคยเห็น หนังสือโป๊อา....ผมบอกฝ้ายให้อาเย็ดนะ.....หลานมองหน้าผม...มันใหญ่จังอา ฝ้ายกลัวเจ็บแล้วเดี๋ยวท้องด้วย....ผมบอกว่า...ก็เจ็บนิดเดี๋ยวแล้วฝ้ายจะ ชอบและอีกอย่างอาไม่เย็ดฝ้ายวันนี้หรอกเดี๋ยวอาซื้อยาให้กินจะได้ไม่ท้องให้ อาเย็ดนะ.....ค่ะอาฝ้ายตอบผมผมดีใจมากที่ได้ยินคำพูดแบบนั้นแต่ผมบอกฝ้ายว่า ....วันนี้อาขอเอาถูถูกับหีฝ้ายนะ....ฝ้ายพยักหน้าผมพาฝ้ายขึ้นมาที่พื้น ทรายให้ฝ้ายนอนหงายผมจัดการเอาควยถูกับโคกหีหลานจนแตกใส่หีหลานถึงยังไม่ได้ เย้ดแต่ก็มันมากผมป้ายน้ำควยมาทาที่ปากฝ้ายแลบลิ้นเลียดูบอกแปลกผมบอกว่ากิน ได้นะเมื่อกี้อายังยังน้ำหีฝ้ายเลยผมชักว่าวใส่หีหลานไปสองครั้งแล้ว พาหลานกลับบ้านผมแวะห้างหามือถือมือสองให้หลานเครื่องหนึ่งหลังจากนั้นหนึ่ง อาทิตย์ฝ้ายก้มาหาผมที่บ้านผมอยู่บ้านหลานสองคนผมเปิดหนังโป๊ให้หลานดูและ ให้หลานแก้ผ้าผมคลุกอยู่กับหีหลานทั้งจูบทั้งเลียชื่นชมหีหลานหลานผมปวด ฉี่ขอตัวไปฉี่ห้องน้ำพอหลานเดินไปผมนึกสนุกขึ้นมาเลยบอก...ฝ้ายรออาด้วย.... ผมพาหลานเข้าห้องน้ำตอนนั้นผมคึกมากอยากกินน้ำจากหีหลานเลยนั่งลงเลียหีหลาน แล้วนอนลงกับพื้นห้องน้ำให้หลานคร่อมหน้าผมบอกให้ฉี่ฝส่หน้าผมแล้วฝ้ายก็ ปล่อยน้ำฉี่ออกมา มันกลิ่นฉุนๆแต่ได้อารมณ์หน้าเปียกไปด้วยน้ำฉ๊ผมกินเข้าไปรสชาดแปลกๆดีแล้ว ผมก้เลียหีหลานจนน้ำหีแตกอีกครั้งตามมาหลานจะล้างหีผมบอกไม่ต้องเพราะ ชอบกลิ่นผมอสนให้หลานดูดควยที่โซฟาฝ้ายก็ดูดโดนฟันบ้างแล้วผมก็บอกหลานว่า .....ฝ้ายอาอยากเย็ดหีฝ้ายแล้วละ....ฝ้ายก็นอนถ่างขารอเลยคงอยากลองเหมือน กันผมเอาควยถูร่องหีถูแตดผมชมว่าหีฝ้ายสวยจังน่าเย็ดด้วยแล้วกดควยเข้าไปนิด หนึ่ง...อาวิทฝ้ายเจ็บ....นิกเดี๋ยวนะฝ้ายอย่าเกร้งถ่างขากว้างๆ....ผมหยุด เอาไว้แล้วก้มดูดนมเลียริมฝีปากควยก้กดเข้าไปที่ละนิด...อาเจ็บจังเอาอกก่อน ...เดี๋ยวก็หายฝ้าย...บอกหลานไปแล้วสุดท้ายควยผมก็เข้าหีหลานจนมิดก็แช่ไว้ เพื่อให้หลานคลายความเจ็บผมสลับดูดเลียหัวนมซ้ายขวา....ฝ้าย..เจ็บอีก มั้ย....นิดหน่อยค่ะอาแต่เสียวด้วย....เสียวอะไรจ๊ะหลานอาบอกอาสิ....เสียว หีจะอา.....ฝ้ายชอบมั้ยจ๊ะ...ค่ะ...ผมดูดปากแลกลิ้นหลานผมเรียนรู้ได้เร้ว สอดลิ้นมาพันกับลิ้นผมคราวนี้หีหลานเริ่มขยับผมลองชักควยออกมานิดหนึ่งแล้ว สวนเข้าไปใหม่ปรากฎว่าหลานเด้งรับและหีก็ตอดด้วย....ฝ้ายจ๊ะเจ็บอีกมั้ย... ไม่เจ็บแล้วค่ะอา....งั้นอาเย็ดแล้วนะ...ค่ะอา...ผมเริ่มสาวควยเข้าออกช้าๆ ฝ้ายเด้งรับเป้นจังหวะ....ซี๊ดดดอาวิทเย็ดกันมันอร่อยแบบนี้นี่เอง.....เห็น มั้ยฝ้ายอาบอกแล้งว่าฝ้ายต้องชอบ....อา..เวลาเย็ดกันเขาพูดแบบนี้ทุกเลยหรือ ...ใช่จ๊ะฝ้าย..ฝ้ายชอบที่อาเย็ดหีฝ้ายมั้ย...ชอบค่ะอารู้งี้ฝ้ายให้อาเย็ด หีฝ้ายตั้งนานแล้วอร่อยหีจังอา....ต่อไปนี้ฝ้านมาให้เย็ดบ่อยๆนะ...ค่ะอา ฝ้ายจะมาให้อาเย็ดทุกอาทิตย์เลย....ให้อาเย็ดอะไรจ๊ะ....ผมสับควยอย่างแรง เข้าหีฝ้ายผว่ากอดผมร้อง...โอ้ยยย...ให้อาเย็ดหีฝ้ายค่ะอา..อาชอบหีฝ้ายก็ เย็ดหีฝ้ายแรงๆค่ะอาฝ้ายไม่เจ้บแล้ว..เสียวหีอร่อยหี....ได้เลยหลานรักของอา หีหลานเย็ดอร่อยจัง..เย็ด..เย็ด..เย็ด....พร้อมกับสับควยเข้าหีติด...อูยยยย ...อาจ๋า..ฝ้ายจะออกแล้วอาอย่าหยุดนะ..เย็ด.ฝ้ายแรง..อร่อยหี.เย็ดฝ้าย..โอ้ ยยย..อออกกกแล้ว....หีหลานผมตอดอย่างแรงผมสับเร็วๆอีกแป็บเดี๋ยวก็ปล่อยน้ำ ควยใสหีหลานตามกันผมนอนจูบหลานชมว่าเธอเย็ดอร่อยมากผมชักควยออกมาแคมหี หลานผมบวมแดงเลยผมพาไปล้างเธอบอกแสบหีวันนั้นผมเย็ดไปที่เดียวกลัวหลานเจ็บ หลังจากนั้นมาฝ้ายมักจะมาให้เย็ดเธอทุกอาทิตย์