ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบมีชู้

เริ่มโดย sungwornb, มีนาคม 31, 2012, 09:53:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                                                                                                                                                                                                                                                                                                        
  วันนี้อ่านเวปวันแรกสนุกมากคะ บางเรื่องอ่านแล้วเสียวมากเลยคะ นามีเรื่องเล่าเหมือนกันไม่รู้จะเสียวหรือเปล่าแต่สำหรับนาเสียวมากคะ นาเรียนจบจากมหาลัยทางภาคใต้คะมีแฟนแล้วแฟนจบที่เดียวกัน นากับแฟนมีอะไรกันแล้วคะ ตอนจบใหม่ๆหางานทำยากมาก นาไปทำงานที่ห้างฯขายกิ๊ฟช๊อปทำไปก่อนเพื่อหางานดีๆทำ แฟนได้งานที่โรงงานทำอาหารสำเร็จรูปเลยห่างกันบ้างอาทิตย์เจอกันครั้ง เพื่อนบอกให้ลองไปสมัครเป็นลูกจ้างชั่วคราวที่เทศบาลเมืองลองดูคนมามากเราไม่รู้จักใคร เห็นผู้ชายคนหนึ่ง เดินดูความเรียบร้อย นามองดูเขาเขามองมาแล้วยิ้มให้นา ท่านเป็นเทศมนตรีที่นี่ ดูแลการสมัคร นาเลยถือโอกาสทำความรู้จักนาทำตัวอ้อนๆท่านคะ ได้ผลนะท่านคอยดูแลนา ท่านขอเบอร์โทรฯนา หลังจากนั้นสามวันท่านโทรฯมาจะช่วยนะ นาขอบคุณท่านมาก แล้วนาก็ได้งานจริงๆ เริ่มงานไม่นานได้เรื่องคะท่านตามตื้อนาตลอด เล่าให้แฟนฟัง แฟนบอกถ้าไม่ดีก็ออก หางานใหม่ เรานอนคิดทำไงดีงานหายาก งานนี่ก็ดี ท่านก็โทรฯตามนาตลอด ชวนไปเที่ยว ชวนทานข้าว ดูแล้วท่านต้องการตัวนามากกว่าฟังคำพูดท่านบ่อยๆ แฟนบอกให้ลาออก นานอนคิดอยู่หลายคืนคือท่านมีการขู่นาบ้างเรื่องงาน นากลัวมาก กลัวท่านแกล้งให้นาตกงานนาตัดสินใจลองดูไหนๆเราก็มีแฟนแล้วนอนกับแฟนมาแล้ว นอนมาหลายครั้งแล้วด้วยนอนกับผู้ชายอีกคนช่างมัน คิดว่าเราไม่บอกแฟนเขาก็ไม่รู้ ท่านโทรฯมาอีกก็ตอบตกลงไปเที่ยวกันจริงอย่างคิดท่านอยากนอนกับเราจริงๆ ชวนไปเที่ยวทะเล บอกอยากพักผ่อน นาตัดสินใจพูดกับท่านตรงๆท่านคะ ถ้านายอมท่านขอให้ท่านทำกับนาครั้งเดียวนะคะ นามีแฟนแล้วเราจะแต่งงานกันปีหน้าคะนากลัวแฟนเสียใจ แต่นาอยากแทนบุญคุณที่ท่านช่วยนา ท่านยิ้มบอกตกลง ท่านบอกเราจะค้างสองคืนให้นาโทรฯบอกที่บ้านตกลงเราไปนอนทะเลกันที่กระบี่ บอกจริงๆนะคะ รูปร่างหน้าตาท่าน ไม่น่ามองคะตัวท่านดำ มีพุง เตี้ยๆ สมเป็นราชการการเมืองจริงๆนาคิดคะว่าถึงเวลาเราจะมีอารมณ์กับชายคนนี้หรือ คิดแล้วสงสารตัวเองจริงๆ ถึงโรงแรมสวยมากคะบรรยากาศดี ก็ทำให้เราดีขึ้นมาหน่อย ที่นี่เงียบคงไม่มีใครมาเห็นเราที่นี่มีแต่ชาวต่างชาติ ถึงห้องท่านบอกขออาบน้ำก่อน ท่านออกมาโดยมีผ้าเช็ดตัวผืนเดียวตัวดำตัดกับผ้าขาวดีจริง ท่นให้เราไปอาบน้ำ นาก็เข้าไปอาบน้ำดูสดชื่นดี อยู่ในห้องน้ำคิดว่าวันนี้เราคงเจอฝันร้ายหรือไม่ก็ไม่รู้คิดว่าหลับตาทำๆไปแล้วกัน นาออกมาห่มผ้าเช็ดตัว ท่านมองนาใหญ่ หนูนี่ขาวจริงๆรูปร่างดีมาก ท่านเดินเข้ามาหาจับไหล่หอมแก้มนาใหญ่เลย ท่านจะจูบปากนานาบอกท่านอย่าคะ นาเอียงตัวหนีท่านตลอด ท่านดูชอบ ท่านจุบหอมที่หน้า ที่แก้ม ที่หูจนเราขนลุกไปหมด ท่านปลดผ้าออกตัวท่านออก นาตกใจ คนอะไรอย่างกะลิง ขนเต็มตัวไอ้นั่นของท่านก็เล็กนิดเดียว พุงก็ยื่น ท่านเดินเข้ามากอดอีกไอ้นั่นของท่านเบียดอยู่กับขานา นาเผลอท่านดึงผ้าออกเลย นาโล่งทั้งตัวนาเอามือปิดที่อก ส่วนข้างล่างไม่รู้จะปิดอย่างไร ท่านก้มลงมองบอกสวยจังหนู ท่านชอบมีขนแบบนี้นาอายมากเลยที่ท่านพูด ท่านเอามือนาออก บอกขอดูหน่อยนะ นมสวยนะหนูท่านก้มลงจูบนมนา ปากดูดหัวนมนา ขนลุกไปหมด มือท่านทำงาน บีบนมด้วยดูดไปด้วยตอนที่ท่านใช้ลิ้นเลียที่หัวนมเสียวดีคะ นาเอียงตัวเลยคะตอนนั้นมันเสียวมีความรู้สึกว่าแท่งเนื้อท่านแข็งทิ่มขานาก้มดู โอโห ใหญ่น่าดู ตอนแรกเห็นเล็กนิดเดียว ท่านพานาไปนั่งที่เตียง ท่านใช้มือกับตรงนั้นของนาปากท่านก็ดูดที่หู ที่นม มือท่านก็แยงเข้าไปในนั้นของนา เล่นเอานาครางเลย ไม่นึกนะว่าจะมีอารมณ์กับท่านได้ท่านให้นานอนลงแล้วท่านก็ใช้ลิ้นใช้ปากกับตรงนั้นให้นา เสียวดีคะ นาต้องยกขาแล้วแยกขาตัวเองให้ท่านทำคะตอนนั้นเริ่มอยากเหมือนกัน ท่านเก่งพอกับแฟนนาคะ ใช้ปากเก่งมากคะ นาแฉะไปหมดแล้ว ท่านลุกขึ้นยืนบอกนาใช้ปากกับของท่านบ้างนาบอกไม่คะ ทำไม่เป็น ท่านบอกลองดูหน่อย นาไม่อย่างเดียว ท่านก็ไม่ว่า ท่านทำให้นาอีกโดยใช้ปากจนนาต้องครางรู้ว่านาเสียวครางเสียงดังเลย ท่านกดของท่านเข้าไปโอยแน่นไปหมด กดจนมิดแล้วดึงขึ้นแล้วกดท่านทำช้าๆเรื่อยๆน้ำนาแฉะมากๆ นารู้ว่าตัวเองก็เสียวแล้วอยากให้ท่านทำแรงๆเหมือนที่แฟนทำ แต่ไม่กล้าบอกท่านท่านทำไปเรื่อยๆท่านเก่งที่ทำไม่หยุดช้าๆแต่ไม่หยุดเลย นาทนไม่ไหวเองคะท่านคะแรงๆคะ เร็วๆ นาทนไม่ไหวแล้ว ท่านก็ทำแบบเดิมเหมือนแกล้งนา ท่านคะเร็วๆจริงๆคะตอนนี้นาอยากมากๆอยากแรงๆ ท่านแรงๆท่านเร็วขึ้นแรงขึ้นแต่ไม่ถึงที่นาต้องการเลยคะ ทรมานนาจริงๆ ท่านเสร็จคะน้ำไหลออกมาเต็มไปหมด นายังไม่เสร็จได้แต่เสียวๆ ท่านนอนลงข้างๆนา นาว่าท่านในใจคะคนบ้าทำให้ค้าง นานอนมองท่านดูท่านเฉยๆไม่มีอาการเหนื่อยใดๆ นาเดินไปห้องน้ำ อยากช่วยตัวเองตอนนั้นพอดีท่านเดินมาเรียก เพื่อท่านจะเข้าห้องน้ำ นาออกมา ท่านก็เข้าไปท่านออกมาไม่มีผ้าเช็ดตัวปิดเลย นาเองยังปิดบังท่านกับโชว์เดินไปมาไอ้นั่นท่านดูอ่อนลง นามองท่าน ท่านบอกให้นาทำต่อซิ นานั่งลงที่เตียงท่านเดินมาหาท่านจับไอ้นั่นท่านให้นาจับนาก็จับคะครู่เดียวแข็งขึ้นมาเลย ท่านบอกให้นาใช้มือทำดู นาเริ่มห้ามใจตัวเองไม่ได้คะก็เลยทำ ท่านจับของท่านมาที่ปากนา นาเลยเอาเข้าปากดูคะ ท่านครางดีจริงๆหนูนาทนห้ามใจไม่ไหวเลยลงมือทำให้ท่าน ก็ตัวนาเองก็อยากด้วยเพราะยังไม่เสร็จดูดไปมาท่านบอกเสียวมาก นาบอกให้ท่านนอนลง นาขึ้นไปทำเองคะไหนๆก็ถึงขนาดนี้แล้วนาขย่มตามใจตัวเอง ไม่สนว่าท่านเป็นอย่างไร ท่านจับนมนาบีบใหญ่นายิ่งเสียวมากๆนาโยกจนเสร็จ นานอนฟุบที่อกท่าน ดูท่านชอบมากสักครู่ท่านมาจับนาหันก้นมาทางท่าน นารู้ว่าท่านจะทำด้านหลังนา นาปล่อยท่านท่านกดใส่เข้าไปหมดเลย ท่านกระแทกเร็วขึ้นเรื่อยๆ ท่านจับเอวนากระแทก เสียงดังคะ ครู่เดียวท่านเสร็จเราสองคนหลับตื่นมาเย็นไปทานอะไรกัน ตกกลางคืนยังทำกันอีกครั้ง วันรุ่งขึ้นท่านพาไปเที่ยวสนุกมากไปทะเลไปเกาะ กลับที่พักเย็นๆทานอะไรเสร็จนอนหลับเลยคะ นาตื่นขึ้นมาดึกมากรู้สึกหนาว เห็นท่านนอนลองเอามือจับตัวท่านท่านหลับสนิดเลย นามีอารมณ์คะไม่รู้ทำไม อยากมากๆ นอนมองท่านนาไปนั่งที่เก้าอี้ แล้วเริ่มช่วยตัวเองนึกว่าท่านทำให้ เสียวดีคะ ทำจนนาเสร็จ ตืนขึ้นมาท่านพาไปทานอาหารข้างล่างขึ้นมาเตรียมตัวกลับ ท่านเข้ามากอดด้านหลังนา ท่านดึงกางเกงนาออกหมดเลย ท่านให้นาก้มโค้งตัวบนเตียงท่านจับก้นนาบีบนวดจนเสียว ท่านก้มลงไปจูบที่ก้นเลียก้นนา เลียเข้าไปตรงนั้นของนา เสียวดีท่านเอามือแยกตรงก้นนาแล้วใช้ลิ้นเลียเข้าไปโอยเสียวดีจริงๆเลียจนนาแฉะ ท่านดูดอยู่แบบนั้น ท่านปล่อยมือ นาหันไปมองท่านตัวเปล่าแล้ว ท่านกำไอ้นั่นของท่านชักเข้าชักออกนาเลยใช้ปากให้ท่านคะ นาทำให้ท่านแบบเต็มใจมากขึ้น ท่านครางปากก็บอกดีๆๆ นาลุกขึ้นถอดเสื้อนาออกยืนให้ท่านดูดนมท่านดูดสลับไปมาเลียที่หัวนม เสียวมากคะ นานั่งลงเพื่อให้ท่านทำนายกขาแยกออกท่านยืนอยู่ตรงกลางตัวนา ท่านค่อยๆกดลงมา นาเลยแอ่นขึ้นรับ เสียวดีท่านชอบมาก ท่านเริ่มเร่งเร็วขึ้น นาก็เสียวรับท่านตลอด จนเสร็จ ท่านก็เสร็จ เรานั่งรถกลับโดยนาก็มีความสุขดีเหมือนกันนาไม่กล้าทวงสัญญาที่บอกท่านว่าครั้งเดียวเท่านั้นที่ให้ทำกับนา กลับถึงบ้านท่านก็ไม่พูดอะไรเวลาผ่านไปเกือบเดือนท่านเรียกนาให้ไปพบ ท่านบอกท่านจำได้ที่สัญญาไว้แต่คิดถึงหนูมาก ไม่กล้าพูด ที่เรียกมานี้เพื่อบอกให้รู้เท่านั้นท่านก็ให้นากลับไป คำพูดท่านทำให้นาสงสารเหมือนกันแต่ต้องห้ามใจคะกลัวมีเรื่องกลัวแฟนรู้ ทุกวันนี้ท่านก็ไม่พูดถึงอีกแต่นาก็คิดถึงท่านเหมือนกัน