ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ต้น ต้า 3 แผนชั่วครั่งใหม่

เริ่มโดย sungwornb, เมษายน 01, 2012, 11:05:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                                                                                                                                                                                                                                                                                                           หลังจากต้าได้เปิดเรียนเราคนสองเลยไม่ได้เจอกันเสียกันเท่าไรแต่ผมนั้นนอนคิดถึงต้าตลอดเวลาเลย มีอยุ่วันนึงผมโทรคุยกับต้าแบบเดิมๆแต่คืนนั้นต้า บอกว่า เราฝันแปลกๆน่ะ ต้น ฝันแบบไหนเหรอเราฝันเรื่องแบบนั้นน่ะต้น.......เรื่องเป็นยังไงเหรอ
อืมแบบว่าต้านอนอยู่ในห้องนอนของต้าน่ะ แล้วก็มีเพื่อนต้าชื่อเบียร์เข้ามาน่ะเธอเข้ามากอดต้าแล้วแก้ผ้าออกมาจับต้าเล่นตีฉิ่งเฉยเลย
ต้น พูดว่า ต้าเป็นคนแบบนั้นแล้วเหรอเราเสียใจนะต้าไม่ใช่นะ ต้าไม่ชอบแบบนะหรอก เพราะต้าอยากกับต้นมากว่าอีกนะ
ออ นึกว่าต้าจะทิ้งต้าแล้วเสียอีกไม่หรอกของเบียร์น่ะอกเล็กจะตายของเรายังใหญ่กว่าเลยเบียรนี่กวนใจจังเลยนะ ต้น เบียร์น่ะแรดมากเลยง่ะอืมกี่โมงแล้วละเนี่ย ตีหนึ่งได้แล้วแล้วต้าเริ่มอยากแล้วยังละ อยากแล้วนะ พรุ่งเรามีวิธีการใหม่ๆให้ต้าเล่นด้วยละแบบไหนละ
ต้าเคยเล่นประตูหลังป่าวละ ไม่นิ ลองเล่นหน่อยดิ ไม่อาวง่ะประตูหลังมานเข้ายากน่ะ เราขอ นะ อะๆๆก้อด้าย ต้าจะพยายามดู
ต้าหาปากกาเรียบมาอันดิ เอาแท่งใหญ่ๆน่ะ เอามาทำไมเหรอ เอามาเหอะนา อืม เอามาแระ ต้าเอาดิสอยัดเข้าไปในตูดนะ เอาจริงเหรอต้น อืมเอาดิ ยากจัง ลองดูนะ เข้าแล้วนะ คราวนี้ลองช่วยตัวแบบปกติดิ อืมแน่นๆดีจังเลย เราเริ่มอยากแล้วง่ะ ต้นก้อช่วยตัวเองไปจิ ถึงไปแล้วละต้า ครึ่งได้แล้วมั้ง เราก็ได้ๆกันเลยละ ต้าไม่ชอบเบียร์เหรอ อืมใช่ ต้าอยากแกล้งเบียรน่ะต้นได้ๆ แกล้งอะไรดีละ
ต้นเก่งเรื่องซาดิสไม่ใช่เหรอ  ไม่เท่าไรง่ะ ทำไมเหรอ ต้นก้อจับเบียรมานดิแล้วเอาเบียร์แล้วถ่ายรูปเลยดีป่าว ต้ายอมเหรอให้เราเอาเบียร ต้าอยากเห็นต้นสนุกน่ะเราไม่โกดหรอก ต้า.......เราเสียวจัง เราชอบเรื่องที่ต้าเล่ามา เราก็เสียว ต้าๆๆๆเราจาออกแล้วนะ
ต้นรอหน่อย ไม่ไหวแล้วนะ อ่าๆๆ.... โอ้ย...ต้น เหนื่อยมากเลยง่ะต้า ไม่ไหวแล้ว พรุ่งนี้เล่นกันอีกนะ อืมได้ ฝันดีนะต้าบาย