ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมื่่อพี่สาวแฟนเป็นใจ ผมจึงใส่ไม่ยั้ง

เริ่มโดย rysinder, มีนาคม 06, 2012, 03:49:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rysinder

เรื่องนี้เกิดขึ้นไม่นานมานี้เองครับ ผมมีแฟนที่คบกันอยู่นี่แหละคับชื่อเมย์ครับ ส่วน เมย์ก็มีพี่สาว อีกคนหนึ่งชื่ออ้อยครับ เรื่องที่ผมจะมีเซ็กส์กับ เมย์นั้นไม่ต้องพูดถึงครับ เป็นระยะ 3-4 วันครั้งแล้วแต่โอกาสจะอำนวย

ครับ แต่เรื่องที่ผมจะเล่านี้ เป็นเรื่องที่ผม ได้พี่สาวแฟนเป็นเมียอีกคนหนึ่ง

พี่น้ำอ้อย หรือ ผมเรียกสั้นๆ ว่า พี่อ้อย เป็นพี่สาวแฟนผม อายุพี่อ้อยประมาณ 35 ได้ พี่อ้อยมีแฟนที่คบกันอยู่แล้วตอนนี้ คือพี่นะแต่เท่าที่ผมรุ้พี่อ้อยเพิ่งคบกับพี่นะ ได้ไม่นานมานี้เอง

พี่อ้อยเป็นคนหน้าตาดี เข้าขั้นสวยเลย รูปร่าง ก็ตามสเปคที่ผมชอบเลย สูงประมาณ163 น.น. ประมาณ 50 กก. สัดส่วนน่าจะประมาณ 36 - 26 - 36หุ่นออกจะเซ็กส์ซี่ครับ ผมชอบผู้หญิงหุ่นแบบนี้อยู่แล้วครับ

จึงตกหลุมรักพี่อ้อยพี่สาวแฟนผม อีกคน ผมแอบมองพี่อ้อยบ่อยๆ ทุกๆครั้งที่เจอกันจนพี่อ้อย เริ่มรู้สึกได้ว่า ผมแอบชอบพี่เขาพี่อ้อยทำงานเป็นพยาบาลสาวอยู่ในโรงพยาบาลในชลบุรีครับมีหน้าที่เป็นผู้ช่วยคุณหมอ เท่าที่ผมทราบพี่อ้อย

หลังจากเรียนจบพยาบาลมาจากกรุงเทพฯ ก็เข้าเริ่มทำงานที่นี้และก็ทำมาจนถึงปัจจุบันนี้แหละครับ เรื่องแฟนพี่อ้อยเคยมีแฟนในอดีคอยู่คนหนึ่งคบกันประมาณ 2 ปี และก็เลิกกันไปจากนั้นก็ไม่มีแฟน จนเมื่อไม่นานนี้พี่อ้อยก็เพิ่งคบกับพี่นะแฟนใหม่

แต่เพิ่งแค่ดูๆใจกัน ผมเลยไม่ค่อยเอามาใส่ใจเท่าไหร่ เรื่อง พี่นะ สำหรับพี่อ้อย ผมชอบพี่อ้อยมากๆ

และทุกครั้งที่ผมเจอพี่อ้อย ก็จะเห็นพี่อ้อยแต่งชุดพยาบาลสาวชุดที่พี่อ้อยใส่ไปทำงานทุกวัน พี่อ้อยสวยมากเลยครับ สง่า และ ดูดีดูสะอาดมาก ขับรถเก่งส่วนตัวดูภูมิฐานจริงๆ ผมชอบมากๆ

ชอบแอบนึกอยู่ในใจตลอดเวลาว่า ถ้าผมมีโอกาส ผมต้องมีเซ็กส์กับพี่อ้อยให้ได้เลย

แหละวันนั้น ก็มาถึง เมย์แฟนผม บอกว่า พี่อ้อยวันนี้อยู่บ้านคนเดียวเพราะไม่ค่อยสบาย เลยโทรศัพท์มาหาแฟนผม บอกถ้าวันนี้ว่างซื้อข้าวต้มมาฝากหน่อย วันนี้ไม่ได้ไปทำงาน

แฟนผมก็เลยรู้สึกเป็นห่วงพี่อ้อย ว่ากลัวจะหิวไม่มีอะไรกิน ก็เลยวานผม ซื้อข้าวไปฝากให้พี่อ้อย ที่บ้าน หน่อย เพราะผมทำงานเป็น เซลล์ ฝ่ายขาย จะออกจากบริษัทตอนไหนก็ได้

ผมทำงานอยู่กรุงเทพนฯ แต่พี่อ้อย อยู่ชลบุรีก็ห่างกันประมาณสัก เกือบๆ ร้อยกิโลได้ ขับรถไป ก็ใช้เวลา ประมาณชั่วโมงกว่าๆ ก็ถึง เห็นว่าไม่ไกล

ผมก็เลยบอกแฟนผมว่า ได้เดี่ยวออกไปซื้อข้าว แล้วจะเอาไปให้ พี่อ้อยเอง น่าจะถึงบ้านพี่อ้อย ประมาณบ่ายๆ โทรบอกพี่อ้อยได้เลย จากนั้น ผมก็บอกกับ บริษัทฯ ผมว่า จะไปหาลูกค้า

แถวๆ บางนา หน่อย ผมแจ้งเสร็จ สักพัก ผมก็ขับรถออกมาจาก บริษัท และ มุ่งหน้า ไป ชลบุรี ทันที เพื่อไปหาพี่อ้อย

ระหว่างที่ผมขับรถไป ใจผมก็คิดถึง หน้าพี่อ้อย รูปร่างพี่อ้อย ที่ผมแอบชอบมานานแล้ว ผมก็เริ่มมีอารมณ์ขึ้นมา ขณะที่ขับรถไปหา และ ผมก็คิดว่าวันนี้เป็นไงเป็นกัน ท่ามีโอกาส ผมจะจับพี่เย็ด แน่

บอกกับตัวเองว่า กูเอาแน่ ด้วยอารมณ์ที่พุ่งพร่าน ใจผมเริ่มสั่น มือสั่นน้ำเสียง และ ภาษาที่ผมพูดกับตัวเองเริ่มเปลี่ยนไป อยากพูดคำว่าเย็ดกับพี่อ้อยพบาลสาวพี่สาวแฟนที่แสนสวยสง่า รู้สึกตื่นเต้น เรียกน้ำหล่อลื่นที่XXXผมได้มากเลย

พอไปถึง ชลบุรี่ ผมก็แวะซื้อ อาหารครบมือทุกอย่าง และ ก็รีบไปที่บ้าน กะว่า จะได้มี เวลาอยู่กับ พี่อ้อยนานๆ ท่ามีโอกาส ได้เอา กับพี่อ้อย วันนี้

จาก ตัวเมืองชลบุรีเลยตรงไปเกือบถึงทางแยก เลี้ยวเข้า บางแสน ผมก็ถึง บ้านที่พี่อ้อยอยู่เป็นบ้านไม้ มีรั้วรอบขอบชิด และด้วยความที่ผมไปมาหาสู่บ่อยๆผมจึงมีกุญแจแขประตูรั้ว เข้าบ้านเอง 1 ดอก

ผมก็แขกุญแจเปิดประตูรั้ว เข้าไปในบ้านเลย โดยไม่ได้โทรบอก พี่อ้อยว่า ผมมาถึงหน้าบ้านแล้วพอผมเข้ามาในพื้นที่ตัวบ้านแล้ว ก็ค่อยๆเดินมุ่งหน้าไปที่ประตูเพื่อที่จะเข้าตัวบ้านอีกที วินาทีนี้ใจผมมันสั่นแรงขึ้น บอกไม่ถูก

อยากกอดพี่อ้อย อยากปล้ำ อยากนอนมีเซ็กส์กับพี่อ้อย ใจผมมันคิดไปต่างๆนาๆและก็เริ่มมีอารมณ์มากขึ้นอีก เมื่อตัวผมเดินไปใกล้ถึงประตูเพราะผมรู้ว่าเดี๋วยผมก็จะได้เห็นหน้าพี่อ้อยแล้ว

พอเดินไปถึงหน้าประตูเข้าตัวบ้าน ผมก็เคาะประตู เบาๆ เรียก พี่อ้อย พี่อ้อยครับผมมาถึงแล้ว ระหว่างนั้น ผมก็สังเกตุ บ้านที่อยู่รอบๆ บ้านพี่อ้อยวันนี้เงียบสนิท เหมือนไม่มีคนอยู่กันเลยบรรยายกาศตอนนี้มันยิ่งกระตุ้นใจผม

ให้คิด ตเลิด ไปถึง ว่าเย็ดกับพี่อ้อยไม่รู้กี่ท่า เสร็จคารูหีพี่อ้อย ไม่รู้กี่รอบแล้วครับ

ผมเคาะประตูเรียกพี่อ้อย พี่อ้อยอยู่ไหมครับ ผมรออยู่นาน ระหว่างที่รอในใจผมมันก็ไม่หยุดคิดสักที มันก็นึก ว่า กำลังนอนกับพี่อ้อยท่าไหนจะเอาท่าไหนบ้าง สักพัก

พี่อ้อยเดินมาเปิดประตู พร้อมกับยิ้มทักแต่ที่ต้องตะลึงเพราะ พี่อ้อยกำลังอาบน้ำอยู่พอดีเลยนุ่งผ้าขนหนูสีแดงแสนสวย สั้นแค่ชายผ้าขนหนูเลยรูหีต่ำลงมาแค่นิดเดียวผิดกับพี่อ้อย ที่ผมทุกครั้งที่เจอ ก็จะแต่งชุดพยาบาลสาวสวยสง่าดูเก็บเนื้อ เก็บตัว มิดชิด แต่ตอนนี้ไม่ใช่

ผมเห็นพี่อ้อยนุ่งพันผ้าขนหนูกระโจมอกอย่างนี้ใจผม เสียว วูบวาบ.....ตื่นเต้นมาก...อะไรว่ะนี่....เหมือนพี่อ้อยจะรู้เลยว่า.....วันนี้ผมต้องการอะไร.......ผมมองหน้าพี่อ้อย แต่ก็อดที่จะไม่มองผ้าขนหนูที่ พี่อ้อย ใช้นุ่งพันตัวพี่อ้อยู่ มีหยดเกาะที่หัวไหล่ ลำแขนและที่ท่อนขา ผมเห็น ผิวที่ต้นขาของพี่อ้อยแล้วตอนนี้ ขาวมากผมแพ้ความขาวอยู่แล้วด้วยน้ำเงี่ยนผม..มันกระตุ้น...เป็นจังหวะ...จื๊ด..ด..ด...ด....ด...ผมเสียว....ที่หัวXXXมากเลย รู้สึกอยากกระตุกผ้าขนหนูออกตรงนี้และก็จับXXXผมเสียบเย็ดเข้าไปในรูหีพี่อ้อย ซะตอนนี้แต่ยังไม่กล้าพอ

ใจผมสั่นรั่วพูดอะไรไม่ถูก...พี่อ้อยรู้สึกได้จากแววตาผมที่ไม่สามารถเก็บข่มความรู้
สึกตัวเอง..เพราะอารมณ์...เงี่ยนเข้ามาครอบงำพื้นที่สมองผมหมดแล้ว..และรู้สึกได้ทันทีเลยว่า....น้ำเงี่ยนที่XXXผม....มันไหลมารวมตัวกันอยู่ที่หัวXXXผมแล้ว...ผมรู้สึกรุนแรงถึ
งความเงี่ยนที่พุ้งขึ้นมาทันที....XXXผมเริ่มแข็งจน บังขับไม่ได้แล้ว

เป้ากระเกงตุงเห็นเป็นลำXXXแข็ง พี่อ้อยมองที่เป้ากางเกง แล้วก็พูดมาเมย์วานให้เอาข้าวมาให้พี่ เหรอ ครับ ใช่ผมตั้งใจมาหาพี่อ้อยเลยพี่อ้อยมองหน้า ผมเดินตามหลังพี่อ้อย ก็อารมณ์ที่พุ่งขึ้นทวีคูณคำพูดผมเปลี่ยนไปทันที

ให้ตายเหอะ โอย...พี่อ้อย ...โคตรขาวผิวสวยมากเนียน...หน้าเย็ดจริงๆ ..ตูดน่าเย็ดสุดๆ..พี่อ้อยเดิน โดยไม่มีทีท่าของคนป่วยอยู่เลย
พี่กำลังอาบน้ำอยู่...ยังไม่เสร็จเลย...เดี๋ยวพี่ไปอาบน้ำให้เสร็จก่อนน่ะ...บอกตามส
บายเลยน่ะแทน.......พูดจบพี่อ้อย ก็เดิน

็เข้าไปในห้องน้ำอาบน้ำต่อ..........และด้วยความเงี่ยนจัด........อยากเย็ดรูหีพี่อ้อยเต็มที่แล้ว... ผมรีบเอาของที่ซื้อมาวางลงกับพื้นแล้วรีบเดินไปที่ประตูห้องน้ำ
พยายามหารูเพื่อมองเข้าไปในห้องน้ำ ลืมบอกว่าบ้านเป็นบ้านไม้ทั้งหลัง

เลยคิดว่าน่าจะมีรูจากไม้แตก มองหารูที่ประตูห้องน้ำไม่เจอ เลยเดิน ไปข้างหลังห้องน้ำ เหมือนสวรรค์ข้างเลย เจอรูขนาดประมาณไม้จิ่มฟัน

เลยเอาตาแหนบไปที่รู โอ๋โฮ..แม่งเห็นชัดเลย..พี่อ้อยกำลังอารมณ์ค้างอยู่.....พี่อ้อยนอนอยู่กับพื้นห้องน้ำ...แล้วเอาน้ำฟักบัวฉีดเข้าไปที่รูหีพี่อ้อย..พี่อ้อยกำลังช่วยตัวเองอยู่....เห็นแล้วXXXน้ำเงี่ยน

แทบพุ่งใส่รูหีพี่อ้อยเลย ที่บ้านมีรั่วรอบมิดชิด เลยตั้งใจดูพี่ให้เต็มตาพี่อ้อยกำลังมีอารมณ์เงี่ยนจัดสุดๆ หลับตาสูดปาก พรึมพร่ำซีดๆๆ.....ซีด.....ผมทนไม่ไหวเลยถอดกางเกงกองกับพื้น

แล้วไงต่อน้าก็ตอบสิจะได้รู้ยาวมากแถมทะลึ่งมากๆ

[    post]ควักXXXออกมารูดชักว่าวตามปากด้วย........โอย.......หีพี่อ้อยอวบอูม.โหนกนูนเป็นโคก..ใหญ่มากๆ......หมอยดกดำ..ปิดมิด.......ได้อารมณ์.... ...นมใหญ่ของแท้หัวนมออกแดงๆ ผิวขาวจั๊ว

ปากแดงอิ่มอูม...โอยพี่อ้อย....ขอเย็ดหีพี่อ้อยที...พูดกับตัวเอง.......มือก็ชักว่าวไปด้วย...อยากเลียรูหีพี่อ้อยจริงๆ....ชักว่าว...เย็ดหีพี่อ้อย.
ตาก็ดูพี่อ้อยช่วยตัวเอง...ผมเล่งสายตาไปที่ โคกหีพี่อ้อย

ที่โหนกนูนขึ้นมา เป็นลักษณะคล้ายหลังเต่า มีขนหมอยสีดำสนิดปิดปกคลุมเป็นระเบียบดูสวยงาม...ผมเห็นพี่อ้อยถ่างขาออก...กว้างสุดขา..ขาชี้ขึ้นฟ้า..ตูดลอย.นิดๆ...แล้วเอานิ้วก
ลาง..นิ้วที่เรียวสวย

นิ้วที่ผมแอบดูอยู่เรื่อยๆและมีอารมณ์ทุกคร้งเพราะนิ้วมือพี่สวยเหมือนมือนางฟ้าจริงๆ...ผมเห็น..ชัดเลย...เม็ดละมุด..เม็ดแตด..เม็ดติ่งแตด...แดง
ๆขุ่นๆ...ดูสะอาด....ผมเงี่ยนสุดๆแล้ว..

น้ำXXXจะระเบิดอยู่แล้ว...ผมชักว่าวหนัก..แรงง..แต่เก็บเสียงกลัวพี่อ้อยได้ยิน.........ผมเงี่ยนสุดๆเกินยับหยั้งใจ ไม่ได้คำนึงถึงความถูกผิดแล้วตอนนี้ผมจะเย็ดรูหีพี่อ้อย กูจะเย็ดรูหีพี่อ้อย

สมองร้องเรียก อยู่อย่างเดียว กูจะเย็ดรูหีพี่อ้อย และตอนนี้กู อยากเย็ดรูหีพี่อ้อย เต็มที่แล้ว

..นึก ขึ้นได้ทนไม่ไหวแล้ว กูเย็ดหีของจริงดีกว่า..เป็นไงเป็นกันว่ะ...คิดจะหน้าด้าน ไปขอพี่อ้อยเย็ดเลยและเพื่อให้แน่ใจ ก็แอบดูพี่อ้อยในห้องน้ำอีกครั้ง

ว่ากำลังอยู่ในอารมณ์ เสียวจริงๆ ถ้าหน้าด้าน เข้าไปตอนนี้ น่าจะมีโอกาสมากที่ไม่ ปฏิเสธ ผมคิดอยู่ แว๊บเดียว แล้วก็ตัดสินใจ ....เดินเข้าไป
ในบ้าน มุ่งหน้าไปที่ประตูห้องน้ำที่พี่อ้อย นอนช่วยตัวเองอยู่ข้างใน ผมเคาะประตูเบาๆ ก๊อกง..ก ..ก ก.....

แล้วใช้น้ำเสียงที่สั่นเครือๆ เพราะตอนนี้ ผมไม่ไหวแล้วจริงๆ ผม เรียก...พี่อ้อยครับ...พี่อ้อย...พี่อ้อยไม่ตอบสักพักก็เปิดประตู.........ผมยืนXXXแข็งโป๊ก หน้าด้านโชว์ให้พี่อ้อยเห็นไปเลย

พอพี่อ้อยเปิดประตูออกมาสายตา พี่อ้อย ก็พุ่งไปที่XXXทันที ผมกลัวก็กลัว เงี่ยนก็เงี่ยนอยากเย็ดก็อยากเย็ด พยายามข่มความกลัวตัวเอง และจองมองตาที่อย่าง ลึกซึ้ง

เพี่อให้พี่อ้อยได้รับรู้ถึงความต้องการของผมในวินาทีนี้ไปเลยไหนๆก็ตัดสินใจแล้ว ผมคิดว่าพอเห็นXXXผมที่ ใหญ่ขนาด 7.5 * 7 นิ้วจะทำให้พี่อ้อยตกใจ แล้ร้องเสียงดังขอความช่วยเหลือจาก

เพื่อนบ้านผมกลัวจริงๆ แต่ผิดคาดครับ พี่อ้อยจองมองที่ XXXผม แล้ว ทำสายตา เยิ้มอายหน้าแดง สีหน้าเปลี่ยนทันที ผมสังเกตุมองที่แววตาพี่อ้อยพี่อ้อยต้องการXXXผมครับ

เมื่อผม เห็นพี่อ้อย ไม่ร้องเสียงดังขอความช่วยเหลือ มันจึงเป็นไปตามความต้องการของผมทันที

ผมไม่รอช้า ผมเรีบบอกกับพี่อ้อยว่าพี่อ้อยผมรักพี่อ้อยครับ......ผมแอบรักพี่อ้อย.มานานแล้ว.......และผมก็มองตาพี่อ้อย อย่างชวนเสียว

พี่อ้อย ก็มองตาผม วินาที ที่ สบตาจ้องมองกัน เรารู้กันและกันว่า เราต้องการจะเย็ดกัน

ผมเห็นพี่อ้อยเป็นผู้หญิง อย่างไงก็ไม่พูดก่อนอยู่แล้ว ผมเลยพูด เอ่ยพี่อ้อยครับ ขอผมเย็ดหีพี่อ้อยเถอะน่ะ ..พี่อ้อยมองตาผมแต่ไม่พูด...ผมย่างก้าวขาเดินเข้าประชิดตัวพี่อ้อย...

และก็จับตัวพี่อ้อยมากอด และก็ดึงปากเข้ามาประกบกับปากผม.....จากนั้น ผมก็เอามือกระตุกผ้าขนหนูที่ พี่อ้อยนุ่งพันตัวไว้ หลุดลงไปกองอยู่ที่พื้น

นม พี่อ้อย ตอนนี้อยู่ตรงฝ่ามือผมแล้ว เนินหีของพี่อ้อย ที่โหนกนูด และถูกปกคลุมด้วยเสีนหมอยสีดำสนิท ปกคลุม คล้ายรูปผีเสื้อกลางปีก

ผมเห็นแล้ว ใจตกวูบ ไปที่หัวXXXผมทันที เสียว นึบๆ ทั้งลำXXX ไปถึงโค่นไข่ ผมรู้สึกได้ทันที

และผมก็ค่อยๆ เอามือขวาของผม ช้อนเต้านมข้างซ้าย ของพี่อ้อยที่เป็นลูกน้ำเต้า นุ่มๆ มือ..ค่อยๆ ช้อนขึ้นมา...ผมสังเกตุดูหัวนมพี่อ้อย สีแดงๆคล้ำๆ นิดๆ

เหมือนเคยถูก ผ่านการดูดมาบ้างแล้วเหมือนกัน แต่มันช่างเร้าอารมณ์ เงี่ยนปน อารมณ์ใคร่ของผมที่มีต่อพี่อ้อย พี่สาวแฟนผมคนนี้เป็นอย่างมาก

ผมก้มหัว ลงไปงับหัวนมข้างซ้ายของ พี่อ้อย ที่ผมจ้องผมมองดูอยู่ พี่อ้อยร้องสวนมาดังลั่น โอว...ววว...ซูด..ลมหายใจเข้าปอด แรงมาก......ผมรู้เลย....พี่อ้อยเสียว

ปากผมยัง งับหัวนมพี่อ้อย อยู่เลย และผมค่อยๆเอาปลายลิ้น เลียหัวนมพี่อ้อยวงไปทางขวาก่อน...พี่อ้อย.ร้อง...ซี๊ด...ดดด...ดดด...สูด..ลมหายใจเข้าปอดอีกแล้ว...
.ผมค่อยๆเลียหัวนมพี่อ้อย เป็นก็ดูด...ดูด....พี่อ้อยร้อง...เสียว...เสียว.....และก็เลียต่อวนไปทางขวาประมาณสักสี่ห้ารอบ ผมก็วนกลับมาทางซ้าย พี่อ้อย เริ่มร้อง
เสียงดังขึ้น..ซี๊ด...ดดด....ดดด......แทน...พี่เสียว....พี่เสียว.....ผมเลียหัวนมวนซ้าย ขวา สลับกัน และปล่อยน้ำลาย ลงไปที่หัวนมพี่อ้อย เพื่อหล่อลื่นนิดหนึ่ง มันจะทางเพิ่มอารมณ์เงี่ยนให้ผมเข้าไปอีก
ผมเลีย หัวนมเต้าขวา สลับมา เต้าซ้าย ที่ผมเอามือซ้าย ช้อนเต้านมข้างขวาของพี่อ้อยดันขึ้นมารอ ริมผีปากผมอยู่แล้ว ผมเลียหัวนม และ เต้านมทั้งลูกทีแสนจะนุ่ม ใหญ่ เร้าอารมณ์ผมจริงๆ

ผมเอาหน้าผมฝังลงไปที่ระหว่างร่องนมเต้าซ้ายและเต้าขวา และก็เอามือผมที่กำนมทั้งสองข้างอยู่ ดันนมทั้งเต้าซ้าย และ เต้าขวา เข้าหาหน้าผมมันอุ่นๆ ร้อนๆ นุ่มๆ เสียวๆ

พี่อ้อย แอ้นหน้าอก เข้าหาหน้าผมและก็เปล่งเสียง แทน...แทน....พี่เสียว......วินาทีที่ปากพี่อ้อยยังร้องเรียกชื่อผมอยู่เลย ฝ่ามือครับ ฝ่ามืออุ่นของพี่อ้อย จับเข้ามาที่ใต้ถุงไข่ผม

ผมเสียว....เสียว..เสียวมากเลยครับ....และพี่อ้อยก็ค่อยๆ กำมือเบาๆผมเสียว..เสียวมากครับ.....เสียว...บอกได้คำเดียว...เสียวจริงๆครับ......

จากนั้น พี่อ้อย ก็เริ่ม ลูบไล้ที่ถุงไข่ผมหน้าผมก็ยังอยู่ที่เต้านมพี่อ้อยอยู่เลย.. ผมตอบรับด้วยการ กำฝ่ามือบีบเต้านมพี่อ้อยเบาๆ ทั้งสองข้าง ...พี่อ้อยร้อง....ซี๊ด...ดดดดด......

มือพี่อ้อยก็ ลูบไล้ สลับกับกำไข่ผม และก็ค่อยๆ ไล้มือขึ้นมา ที่โค่นลำXXX ผมเสียวมากๆครับ..เสียว ...พอฝ่ามือมาถึงโค่นลำXXXผม .พี่อ้อย ก็ กำXXXผมที่โปกเหมือนท่อนไม้

มันแข็งมากจริงๆครับ ผมเสียว...ซี๊ด...พี่อ้อยครับ...ผมเสียว...โอว..ววว..พี่อ้อย...ผมเสียว..ครับ.....ผ
มเริ่มเสียวจัดมาก....ผมละฝ่ามือข้างขวาของผม ที่ยังบีบเต้านมข้างซ้าย

ของพี่อ้อยออกมา และ ลดฝ่ามือลงไป เนินโคกหีที่แสนโหนกนูน ผมกลางฝ่ามือขวาออก และค่อย นาบกดทับลงไปที่ โคกหี ผมรู้สึกเสียว..วูบ...ความรู้สึกแรกที่ผมได้สัมผัส

ฝ่ามือผม รู้สึกเสียว...จั๊กจี้..ที่..ขนเส้นหมอย...ที่ยาวพอประมาณของเนินโคกหีพี่อ้อย..มันพุ่งชี้ออกมา...แทงทิ่มลงไปที่ฝ่ามือผม...ผมรู้สึก...เสียว
..เงี่ยน..น้ำXXXผมมันเยิ้ม

ออกมาอีก ...ฝ่ามือพี่อ้อยก็ ยังคง ลูบและกำXXX ผม แน่น สลับไป สลับมา ผมยังเสียว..วูบ..ตลอดเวลา...

ผมรู้สึกถึง เส้นหมอยของพี่อ้อย ที่พุ่งเข้ามาทิ่มแทงฝ่ามือผม....ผมเสียว...เผลอร้อง...ซี๊ด..ดดดด...ออกไป....และผมก็ค่อยๆกดฝ่ามือต่อ กดดันฝ่ามือลงไปอีก ดันเจ้าดงหมอย

ของโคกหีพี่อ้อยให้ยุบลงไป ได้ประมาณ 2 เซน ฝ่ามือผมก็ถึงเนื้อที่ เนินโคกหี โหนกนูนของพี่อ้อย พี่อ้อยร้องซี๊ด.....ดดด...แทนจ๋า........พี่เสียว.....ฝ่ามือผมตอนนี้อยู่บนเนิน

หีพี่อ้อยแล้ว ผมค่อยๆ เอานิ้วกลางปลายนิ้ว ไปแตะที่ เม็ดแตดกลางรูหีพี่อ้อยสัมผัสแรกที่ปลายนิ้วกลางผมถึงที่บนยอดติ่งเม็ดแตด...มันร้อนวูบ...ร้อน..รู้สึกได้เ
ลยครับ....

ผมค่อยๆ กดปลายนิ้วลงและบดปลายนิ้วลงบนติ่งเม็ดแตดพี่อ้อย พี่อ้อยร้อง...แทนจ๋า...พี่อ้อยเสียว...มาก...พี่อ้อย...เสียว......ซี๊ด...ดดดด.....ดดดดดดด.....

พี่สูดลมหายอัดเข้าปอดแรงมากๆ ผมค่อยๆ บดปลายนิ้วย หมุนคลึง ไปมาพี่อ้อย..ร้องตลอดเวลาเลย..ซี๊ด..ดด.... พี่อ้อยเอามือ.บีบXXXผมแน่นมากๆ....ผมเสียว...วูบ..บบบ

ผมวนปลายนิ้วไปซ้ายทีขวาที เริ่มหนักขึ้น หนักขึ้น น้ำหล่อลื่นจากรูหีพี่อ้อยหลั่งไหลลงมาที่นิ้วผม แฉะเต็มนิ้วเลย ผมกดเบาๆ สลับหนักบ้าง วนไปวนมาสลับกับเสียงร้องของพี่อ้อย

เสียว...วววว...แทน....พี่เสียวมาก.....ซี๊ด...ดดดดดด........แทนจ๋า....มือพี่อ้อย บีบXXXผม และรูดหนังหุ้มXXXผมเข้าๆออกๆ เสียว พี่อ้อย รูดXXXด้วยมือที่สวยบาง...ผมเสียว...น้ำเงี่ยน

ไหลออกมาจากหัวXXXผม เยิ้มมือพี่อ้อย....ซี๊ด...พี่อ้อยครับ.......พี่อ้อย...เสียว.ววว....โอว...ววววว..
...ซี๊ด...ดดดดดดดดดดดดพ.....พี่อ้อย..เสียว....พี่อ้อยเอามือรูด หน้งหุ้มXXXผมเร็วขึ้น

แรงขึ้น ตามนิ้วผมที่ เปลี่ยนจาก เอาปลายนิ้วบดขยี้เม็ดแตดพี่อ้อย ผมทิ่มนิ้วมุดเข้าไปในรูหีพี่อ้อย..มิดนิ้วผมเลย.. รูหีพี่อ้อย...ตอดรับนิ้วผม..แน่น...รูหีพี่อ้อยฟิตครับ ยังฟิตอยู่เลย...น้ำเงี่ยน

ในรูหีพี่อ้อย ที่มันคั่งอยู๋คารู ลันออกมาเยิ้ม เต็มมือผมเลยครับผมขยับนิ้ว แทงเข้า ดึงออก แทงเข้า ดึงออกเร็วขึ้น....นน...เร็วขึ้น....นนน.....หนักขึ้น....พี่อ้อยเด้งโคกหีรับนิ้วผม

ที่ทิ่มนิ้วเข้า ดึงออก ทิ่มเข้า หนักบ้าง ช้าบ้างสลับกันน้ำเงี่ยนไหลนองกลิ่นคาวรูหีจากน้ำเงี่ยนหีพี่อ้อย มันยวนใจเร้าXXXผมมากผมดึงนิ้วที่ทิ่มอยู่ในรูหีพี่อ้อยมา พร้อมกับมีน้ำเงี่ยนจากรูหีพี่อ้อยติด

มาด้วย ผมเอามาเลียดูด และกลืนกินลงคนไปเลย ได้รสชาติมากๆ และผมก็เอานิ้วอัดเข้าไปในรูหีพี่อ้อย อีกครั้งแต่คราวนี้ เป็นสองนิ้วครับนิ้วชี้กับนิ้วกลาง และรัวนิ้ว อย่างเร็ว

พี่อ้อย.....ร้อง...โอย....ยย...ยย...ยย.....ตามจังหวะที่นิ้วผมทิ่มเข้าไป........เ
สียวหี.....แทนพี่อ้อยเสียวหี.......ผมอัดนิ้วกระแทกและหยุดอย่างแรง สามครั้ง เสียงด้ง ปั๊บ....ปั๊บ.....ปั๊บ......

พี่อ้อย....ขมิบรูหีรัดนิ้วผมแน่น.....แล้วพี่อ้อย เอามือพี่อ้อยที่กำXXXผมแน่นอยู่นานแล้ว จับหนังหุ้มหัวXXXผม หล้นลงมา แล้วรูด รูด....รูด...รูดเข้า..รูดออก....รูดเข้า...รูดออก...ผมเสียวหัวXXX

เสียวหัวXXX....พี่อ้อย...เสียว....เสียวครับ......ผมกระเด้าXXXผมรับกับจังหวะที่มื
อพี่อ้อย รูดXXXเข้าๆๆๆๆ ออกๆๆๆๆๆ มือผมก็กระแทกนิ้วอัดเข้าไปในรูหีพี่อ้อย ตามจังหวะมือพี่อ้อยที่

รูดกระแทก XXXผม พร้อมๆกัน พี่อ้อยจ๋า......เสียว....พีอ้อย....แทน...แทน.....เย็ด...เย็ด....พี่อ้อย.....พี่อ
้อยง...แทน...พี่อ้อย....เสียว...ซี๊ด...ดดดด...แทน เอาXXXเย็ดหีพี่เถอะแทน...

พี่อ้อยง..เสียว...แทน....พี่อ้อย.....แทน......พี่อ้อยผมรักพี่อ้อยครับ.....แทนพี่
ก็รักแทน.....พี่อ้อย....ผมรักพี่....แทน...ผมร้องเสียงหลง..พี่อ้อย.....แทน..แทนจ๋

..เย็ด..เย็ด......ดดด

เย็ดหีพี่อ้อยเถอะพี่เงี่ยนอยากเย็ดกับแทนอยู่แล้ว.........เท่านั้นแหละ ผมเองก็ไม่ไหวแล้วเหมือนกัน

ผมไม่รอช้า..จับพี่อ้อยนอนลงกับพื้นห้องน้ำเลย ผมเอามือขวา จับ ข้อเท้าซ้ายมือซ้ายจับข้อเท้าขวา ของพี่อ้อย และ ยกขาปลายเท้าทั้งสองข้องของพี่อ้อย

ให้สูงขึ้น จากนั้นผมก็ถ่างขาออกสุดๆ และผมก็ขยับหัวXXXผมไปจ่อที่ตรงรูหีกลางรูหีพี่อ้อยพอดี เนื่องจากพื้นห้องน้ำมันเปียก ผมกลัวจะลื่น ก็เลยท่ายองๆ ชันเข่า

ถึงตอนนี้ หัวXXXผมที่แข็งโป๊ก เหมือนท่อนไม้พร้อมแล้ว ที่จะทำการเย็ดรูหี พี่อ้อย พี่สาวแฟนผม พี่อ้อยที่ผมแอบหลงรักหลงฝัน เย็ดในฝันมานานแล้ว

วินาทีนี่ ความฝ้นผมกำลังจะเป็นความจริง

ผมจับหัวXXXไปถูกับเม็ดแตดกลางรูหีพี่อ้อยก่อน เพื่อเป็นการเตือนพี่อ้อยให้เตรียมตัวรับท่อนXXXผมในไม่กี่วินาทีนี้ได้แล้วผมเอาหัวXXXผมไปถูเม็ดแตด ไปมา เสียว...วววว...เสียว...ครับ

โคกเนินหีพี่อ้อย เด้งรับXXXผมขึ้นมา ผมนึกในใจ พี่อ้อยวันนี้ผมจะเย็ดรูหีพี่อ้อยให้มันXXXไปเลย

พี่อ้อยเด้ง แอ่นรูหีเข้าหาหัวXXXผม แรงมากครับ เหมือนจะเร่งให้ผม เสียบเย็ดเข้าไปในรูหีเร็วๆ

ผมเงี่ยนจน XXXจะแตกเป็น เสี่ยงๆ แล้ว ตอนนี้ไม่ไหวแล้วครับ อยากทิ่มXXXเข้าไปรูหีพี่อ้อยแล้ว

ผมตั้งใจเล่งรูหีพี่อ้อย มองไม่ละสายตา หัวXXXผมแข็งจ่อคาอยู่ปากรูหีพี่อ้อยผมค่อยๆ ดันหัวXXXผมเข้าไป ทีละนิด ทีละนิด ทีละนิดเสียว...เสียว...วูบ...ซี๊ด....

ผมดันXXXเข้าไปถึงครึ่งท่อนแล้วตอนนี้ พี่อ้อย..ร้อง...ซี๊ด...ดดดดด....อย่างเดี่ยว......แอ่นหีเข้ารับXXXผมผมเสียวมากครับ ผมหยุดที่ตรงเข้าไปได้แค่

ครึ่งท่อนนี่แหละครับผมรู้สึก ถึงความฟิต แน่น เสียว ฟิตจริงๆผมดึงXXXออกมาจนหัวXXXผมเกือบหลุดจากปากรูหีพี่อ้อยและผมก็หยุดอีกครั้งกลัวมันจะหลุด

จากนั้นผมก็ หายใจเข้าปอดเต็มแรงแล้วอีดกระแทกท่อนXXXทั้งดุ้น สุดแรงเกิดครับ เสียงดังสนั่นปั๊บ....ผมอัดกระแทกเข้าไปทีเดียว และผมก็หยุดครับ

XXXผมเข้าไปในรูหีพี่อ้อย ทั้งดุ้นเลยมิดครับ โคนXXXผมแหนบกับรูหีพี่อ้อยสนิท พี่อ้อยกอดรัดตัวผมแน่นมาก ร้อง โอย.....

ผมบดXXXผมที่อยู่ในรูหีพี่อีอย หมุนวนขวาทีซ้ายที พี่อ้อยกอดผมแน่นมากพี่อ้อยผมรักพี่อ้อยครับ ผมพุดไปพร้อมๆกับ บดXXXอัดในรูหีพี่อ้อยไปด้วยครับ

พี่อ้อยหลับตา ปรี้....ผมมองที่หน้าพี่อ้อย ดูพี่อ้อยมีความสุข กระสันต์เสียวรูหีมากเลย ผมรักพี่ครับ พี่ก็รักแทน

ผมดึงXXXออกมาและอัดกระแทกอย่างแรง เข้าไปอีกรอบครับเสียวมาก.....ผมค่อยๆดึงออกและอัดกระแทกเข้าไปอีกครั้งครับ....และบด...บด...เม็ด...
บด....

แทน....ซี๊ด.....แทน.....เย็ด...เย็ด...เย็ด...เย็ดหีพี่อ้อยเร็ว เย็ดหีพี่ พี่จะไม่ไหวแล้วผมเสียวกระสันต์ลำXXXทั้งดุ้น วูบ......บบบบ......เสียว.....ซี๊ด.......

และผมก็เริ่มกระเด้าXXX กระเด้า...เกระเด้า...กระเด้า...เย็ด...กระเด้า...เย็ด...กระเด้า....เย็ด......เย็ด
...กระเด้า.....เสียว...วววว.......วูบบ......เสียว.....วววว

แทนจ๋า พี่อ้อยกระดกรูหีรับ ผมกระเด้า พี่อ้อยกระดก เป็นจังหวะเลยครับเสียว.....วววว.........ผมเริ่มกระเด้า เร็วขึ้น ...เร็วกว่าเดิม....พี่อ้อยก็กระดกรูหีรับ

ทันทุกครั้ง....ผมกระเด้าเร็วขึ้น.........นนนนน.........หนัก...กก.....แรง......เร
้ว......เสียงด้งสนั่นเลยครับ .....ปั๊บ...บบ....บบบซ...บบ....

ตามน้ำหนัก การกระXXXอัดใส่เข้าไปในรูหีพี่อ้อย แทนจ๋า.....ซี๊ด.....ดดด.........ผมเย็ดรูหีพี่อ้อย....มันXXX...มันXXXจริงๆ...ครับ....เย
็ด..กระเด้า......

ผมเสียวมากเลยและตอนนี้ผมจะเปลี่ยนท่าครับผมก็ปล่อยข้อเท้าทั้งสองข้างของพี่อ้อยวางลงกับพื้นจากนั้นผมก็เอามือผมทั้งสองข้าง ยื่นเข้าหาสะโพกที่ผายทั้งสองข้าง

ของพี่อ้อย และผมก็จับสะโพกผายพี่อ้อย ยกให้ลอยจากพื้นนิดหนึ่งผมยืนยองย่อเข่าลงนิดหนึ่ง และผมก็จับสะโพกพี่อ้อยดันดุ้นXXXเข้าไปในรูหีพี่อ้อย...เย็ดสุดแรง...

ผมเย็ดกระแทกหีพี่อ้อยเข้าไปแรงมาก และผมก็ ซอย...ซอย...ซอย...เอว...ซอยเอวถี่ขึ้นXXXผมก็เข้าๆออกๆ ตามเอวผม พี่อ้อย...พี่อ้อย.....ผมรักพี่อ้อย ....

เสียว....ซี๊ด...ดดดดด พี่อ้อย...ผมร้องเสียง

ดังแบบไม่เก็บอารมณ์แล้ว....พี่อ้อย...เย็ดหีพี่เสียวซซซ...พี่อ้อย.......เย็ดหีพี่

้อย...พีอ้อยโอย...ผมเสียว...แทนพี่เสียว...เย็ดแรงๆ...แรงๆ.......เย็ดหีพี่แรงๆแทนเย็ดหีพี่...แทนเย็ดหีพี่...โอยพี่อ้อย...ผมเสียวมาก..น้ำเงี่ยนแทบพุ่งแล้ว

แต่ยังไม่อยากออกตอนนี้ ...เลยจับพี่นอนคว่ำหน้าลงกับพื้น...และผมก็เลียรูหี..สลับเลียรูตูด..พี่อ้อย...ได้กลิ่นน้ำหีพี่อ้อย...โอย....เงี่ยน..
มาก.

..น้ำหีพี่หอม...เย้ายวนXXXผมจริงๆ.......ผมเลียอยู่นาน...และก็จับเอาหัวXXXมาถูไถ่

ี่รูหีพี่อ้อย...สลับถูรูตูดสลับไปมา....พี่อ้อยของผม..ร้องระงม...เสียว..เสียว....
.

เสสียว..โอย....แทนจ๋า...พี่เสียว.....เย็ดพี่...เย็ดหีพี่อ้อย...เร็วพี่เงี่ยน....
.พี่อ้อยเงี่ยนมากแล้ว...น้ำเงี่ยนพี่จะแตกแล้ว

ผมจับพี่อ้อยยืนขึ้นอีกครั้ง แล้วให้หันหน้ามาทางผม จากนั้นผมก็เอาหัวXXXเข้าไปจ่อ ตรงรูหีพี่อ้อยอีกครั้ง ผมจะยืนเย็ดครับผมกดตัวพี่อ้อยให้ต่ำลงนิดหนึ่ง

เพื่อที่จะได้รับดุ้นXXXผมได้คล่อง สะดวก และ เต็มที ผมหัวXXXผมพอดีกับรูหีพี่อ้อยผมก็กระเด้าXXX เย็ดทิ่มมุดหายเข้าไปในรูหีพี่อ้อยมิดอีกครั้ง และผมก็ยืนเย็ด..กระเด้า...กระเด้า...

ผมกระเด้าXXX....เย็ดใส่รุหี...พี่อ้อย...อย่างเร็ว....ซี๊ด..พี่อ้อย...ร้อง...เสีย
วหี...พี่หี .....เย็ดแรง...เย็ดแรง.......ผมกระเด้าXXXเย็ดหี..พี่อ้อย..ไปเรื่อยๆ แต่เร็ว แรง หนัก และ แน่น ทุกดอก

ที่กดXXXเข้าไป ...พี่อ้อย...ผมร้องเสียงหลง...งพี่อ้อย...เสียว...วววว.......ด.....ซี๊ด.......วูบ
...ยยยย....บบบบบบ....โอย.....เสียว ......พี่อ้อย.........ผมร้องพร้อมกับกระเด้าXXXเย็ดรูหี

พี่อ้อยไปด้วย....แทน...ผัวพี่....แทน...แทนเป็นผัวพี่น่ะ.....แทนจ๋า.....พี่อ้อย..
..ผมรักพี่อ้อยครับ....พี่อ้อยเป็นเมียผมแล้ว.....ผมจะเย็ดหีพี่อ้อยทุกวันเลย...ซี๊

.....พี่อ้อย..แทน...แทนจ๋า

เย็ดหีพี่แรงๆ...เร็ว...พี่จะแตกแล้ว...เร็ว...แทน.....เย็ดหี...เร็วๆ.....หนัก....
หนักๆ......แรง.....ซี๊ด...เสียว...วววว......แทนเร็ว....เร็ว.....พี่อ้อยร้องเสียง

ั่น เร่งXXXผมยิกเลย
.
.
แทนจ๋า.....เย็ด...เย็ด...เร็ว....ผมกระทุ้งอัดหัวXXXจมมิดเข้าไปในรูหีพี่....นึกภา

ที่ดูหนังที่แน็ทเย็ดกับญี่ปุ่นมีอยู่ท่าที่ไอ้ญี่ปุ่นมันซอยยิกเลย...ผมเย็ดรูหี...

ั่ว...ความเร็วรอบน่าจะ....หลัก 500 รอบ ต่อนาที...ผมเย็ดรั่ว.ซซซ....พี่อ้อยร้องซีด..ดดดด..เสียว..วววววววว..เสียว....วววววว........เย็ด...ดดดด...

....เย็ด...เย็ดรูหีพี่อ้อย....เย็ด...เย็ด....เย็ดรูหีพี่อ้อย....เสียว...โอว...พี
่อ้อยครับ....ผมจะน้ำแตกแล้ว...พี่อ้อย...เย็ด...เย็ด...เย็ดหีโอ๋...

.เย็ดหีพี่อ้อย...เย็ดหี...เย็ดหีพี่อ้อย....เย็ดหี..เย็ดหีพี่อ้อย...เย็ด...ๆๆๆ ....ๆๆๆๆๆเย็ด....ๆเย็ดๆๆๆๆๆๆๆ.....พี่อ้อยผมน้ำแตกแล้ว...แทนพี่ไม่ไหวแล้ว..แทน....แทน.....

แทน.....แทน....เย็ดแรงๆ.....แทน....แทน....แทน.......พี่อ้อย .....โอย...หีพี่ตอดรัดXXXแน่นมากกูรุ้เลย พี่อ้อยน้ำจะแตกคาXXXผม... ส่วนผมก็ฉีดน้ำ อัดเข้าไปในรูหีพี่อ้อยเลย......

ผมกับพี่อ้อยเสียวมากเลยครับ หมดแรง นั่งลงพักสักครู่และก็อาบน้ำล้างรูหีให้พี่อ้อย ล้างไปเลียหีพี่อ้อยไปผมเลียรูหีพี่อ้อยจนพี่อ้อยเสร็จคาปากผมอีกครั้ง

ส่วนผมก็มีอารมณืเงี่ยนขึ้นมาอีกเลยจับมือพี่อ้อยเดินออกจากห้องน้ำมาเย็ดกันที่ห้องนอนอีก 2 รอบ .......วันนั้น พี่อ้อย มีความสุขมากเลยครับ

ส่วนผมไม่ต้องบอกครับพี่อ้อยคือ นางในฝันของผมเลยครับ ผมจะเย็ดพี่อ้อยต่อไปและตลอดไปตราบใดที่พี่อ้อย ยังรักและต้องการให้ผมเย็ดอยู่

วันนั้นผมขับรถกลับบ้านดึกมากเลยครับ ผมโทรไปบอก เมย์ น้องสาวพี่อ้อยแฟนผมว่าผมเอาข้าวไปให้พี่อ้อยแล้วผมก็ออกมาเลย แต่ขอแวะบ้านเพื่อนจะกลับดึกๆหน่อยน่ะ ไม่ต้องเป็นห่วง

และวันนั้นผมก็อยู่เย็ดกับหีพี่อ้อยทั้งวันครับ