ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉลองรถใหม่พี่แหม่ม

เริ่มโดย sungwornb, เมษายน 06, 2012, 12:48:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                                                                                                                                                                                                                                                                                                           
สวัสดี ครับผมเจครับ หลังจากที่ได้เล่าประสบการณ์เสียวๆของผม ไปหลายตอนซึ่งผมเองไม่เคยลืมมันเป็นรสสวาทสุดมันที่ผมได้สัมผัสและนี่ก็เป็นอีกตอนที่ผมอยากจะเล่าให้ฟัง ซึ่งเป็นช่วงที่ผมประทับใจมากที่สุดอีกครั้งหนึ่งตอนที่จะเล่านี้ผมกับพี่แหม่มเย็ดกันประมาณ 20 ครั้งได้ แต่ผมขอเล่าบทสวาทบางช่วงลองอ่านดูนะครับ หลังจากที่ผมกลับมาจากสัมมนาที่เขาใหญ่ประมาณ1 เดือน พี่แหม่มก็โทรมาปรึกษาผมว่าพี่เขาจะออกรถใหม่สักคัน จะเอารุ่นไหนดีเพราะช่วงหลังพี่แหม่มงานเยอะและต้องเดินทางบ่อยๆเวลามีอะไรพี่เขาจะโทรคุยกับผมตลอด ผมบอกว่าก็เอาอย่างที่พี่ชอบสิพี่ชอบแบบไหนล่ะ พี่เขาอยากขับ Honda Jazz ผมก็เห็นด้วยดูสวยดีเหมาะกับพี่แหม่มด้วยแหละผ่านไปหนึ่งอาทิตย์พี่เขาก็โทรมาบอกว่าพี่ออกรถมาแล้วนะอาทิตย์หน้าพี่หยุด 3วันเราไปเที่ยวกันนะ คือพี่แหม่มจะชวนผมไปเที่ยวกันสองคนโดยที่ไม่ให้ใครรู้พี่แหม่มก็จะบอกป้าและแม่ผมว่าจะไปดูงานต่างจังหวัด และจะชวนผมไปด้วย ผมเองก็ดีใจมากแต่ไม่ใช่พี่แหม่มออกรถใหม่หรอกนะดีใจที่เราจะได้อยู่ด้วยกันต่างหาก นั่นหมายความว่าเราจะได้เย็ดกันอีก ผมก็เล่าให้แม่ฟังว่าพี่แหม่มออกรถใหม่แล้วแม่ก็ดีใจด้วยพอถึงวันศุกร์เลิกงานพี่แหม่มขับรถมาบ้านผมมาถึงก็เกือบ 2 ทุ่มแล้วเพราะรถติดพอสมควรผมเห็นพี่แหม่มลงรถมาผมดีใจสุดๆ อยากจะวิ่งไปกอดจูบให้หายคิดถึงเหลือเกินแต่ต้องระงับใจไว้ผมช่วยถือของและกระเป๋าไปเก็บที่ห้อง ป้าผมฝากของมาให้แม่ผมเยอะแยะเลย แม่ผมก็ให้พี่แหม่มไปอาบน้ำเตรียมมากินข้าวกันซึ่งแม่ผมเตรียมไว้หมดแล้ว  พออาบน้ำเสร็จก็มานั่งกินข้าวกันแล้วก็คุยกันไปแม่ผมถามพี่แหม่มว่าช่วงนี้เป็นยังไงบ้าง ออกรถใหม่เลยหรอ พี่แหม่มบอกว่าตอนนี้ก็สบายดีจ้าแต่ช่วงนี้งานเยอะตอนนี้จำเป็นต้องใช้รถแล้วเพราะต้องไปสัมมนาต่างหวัดบ่อยๆ แม่ผมก็บอกว่าดีแล้วล่ะมีรถของตัวเองจะได้ไปไหนสะดวกแล้วนี่เห็นบอกว่าจะไปดูงานต่างจังหวัดกันหรอ พี่แหม่มบอกว่าจะไปดูงานที่เพชรบูรณ์ประมาณ3-4 วัน ก็เลยจะพาเจไปเป็นเพื่อนด้วยแม่ผมก็เลยพูดว่าดีแล้วจะได้คอยดูแลกันด้วย ยังไงก็ขับรถใจเย็นๆระมัดระวังด้วยล่ะผมเองมองหน้าพี่แหม่มแล้วก็ยิ้มๆ ซึ่งเราสองคนรู้กันอยู่แล้วพอกินข้าวเสร็จเรียบร้อย ผมก็เก็บของทำความสะอาดแล้วก็มานั่งดูทีวีเราคุยกันไปซักพักประมาณ 4 ทุ่ม แม่ผมบอกว่าคืนนี้แหม่มนอนกับน้าก็ได้นะน้าจะคุยเรื่องที่ดินที่แม่เราจะซื้อด้วย พี่แหม่มมองหน้าผม ซึ่งในใจผมอยากจะนอนกับพี่แหม่มเพราะอยากเย็ดพี่เขามากๆแต่เพื่อไม่ให้แม่ผมสงสัยอะไร ผมก็พยักหน้าบอกพี่เขาก็เลยตอบว่าจ้าน้าเดี่ยวแหม่มขอคุยกับเจก่อนนะแล้วจะตามขึ้นไป แม่ผมก็เดินขึ้นห้องไป เหลือผมกับพี่แหม่มสองคนผมก็ขยับเข้าไปใกล้ๆบอกพี่แหม่มว่าผมคิดถึงพี่แหม่มที่สุดเลยครับ ผมอยากจะเย็ดพี่แหม่มให้หายคิดถึงจังเลยพี่แหม่มตีแขนผมพูดว่าเดี๋ยวน้าสงสัยหรอก ก็ผมอยากเย็ดพี่แหม่มนี่ครับ คืนนี้อดใจไว้ก่อนนะเอาไว้เราไปเที่ยวพี่จะยอมเจทุกอย่างเลย แต่ตอนนี้เจขอจูบพี่แหม่มก่อนนะ พี่แหม่มยิ้มและพยักหน้าผมก็เลยจูบปากพี่แหม่มทันทีเราจูบปากกันอย่างดูดดื่มเราแลกลิ้นทั้งเลียทั้งดูดริมฝีปากกัน เราทั้งคู่ฟัดกันอย่างมีอารมณ์เพราะต่างก็คิดถึงกันพี่แหม่มถอนปากออกและบอกว่าพี่ขึ้นไปคุยกับน้าก่อนนะ เดี่ยวน้ารอนานจะสงสัย แล้วพี่แหม่มก็เดินขึ้นไปบนห้องแม่ผมผมเสียดายมากกำลังเงี่ยนเต็มที่  สรุปว่าคืนนี้ผมต้องนอนคนเดียวอดกระแทกพี่แหม่มเมียสุดที่รักของผมเลย ด้วยอารมณ์เงี่ยนที่ค้างอยู่ผมเลยปิดทีวีและล็อคบ้านเดินขึ้นห้องทันที ผมเดินเข้าห้องน้ำจัดการชักว่าวให้น้ำแตก บรรเทาความเงี่ยนไปได้แล้วก็กลับมานอนตื่นเช้ามาผมอาบน้ำแต่งตัวเรียบร้อย เตรียมกระเป๋าลงมารอข้างล่างก็เจอพี่แหม่มเตรียมตัวเสร็จแล้ว แม่ผมบอกให้กินข้าวก่อนแล้วค่อยไปผมจัดการสัมภาระขึ้นรถเรียบร้อยเช็คความพร้อมของรถเสร็จ ก็มานั่งกินข้าวจนอิ่มแล้ว พี่แหม่มยื่นกุญแจรถมาให้ผมขับแม่ผมก็บอกว่าขับรถดีๆนะเจ ดูแลพี่เขาด้วยผมก็ตอบว่าครับแม่ ผมจะดูแลพี่เขาอย่างดีที่สุดเลยและก็ยิ้มให้พี่แหม่มเราออกจากบ้านประมาณ 8 โมงเช้าขับรถเลยบ้านมานิดเดียวพี่เขาก็พูดขึ้นว่าเราไปเที่ยวทะกันนะ โปรแกรมเปลี่ยนกะทันหันเลยครับผมถามพี่ว่าไม่ไปเพชรบูรณ์แล้วหรอ พี่อยากไปเที่ยวทะเลจ้าเจไม่อยากไปหรอผมไม่มีปัญหาหรอกครับ ผมไปที่ไหนก็ได้ที่มีพี่ไปด้วยแหมปากหวานจังเลยนะน้องรักของพี่ ผมถามแล้วจะไปที่ไหนดีล่ะพี่เขาบอกว่าเราไปชะอำกันดีไหม ขากลับพี่อยากแวะดูหิ้งห้อยที่อัมพะวาด้วย ครับพี่เราไปชะอำกันผมก็ขับรถไปเรื่อยๆแวะปั้มเติมน้ำมันเข้าห้องน้ำ พี่แหม่มเองตามใจผมมากแวะซื้อของมากินในรถป้อนผมตลอดทางทั้งน้ำ ขนม เอาใจผมทุกอย่างผมมีความสุขมากๆเราจะคุยหยอกล้อจู๋จี๋กันตลอด ผมรู้สึกว่าเราเหมือนผัวเมียที่เพิ่งแต่งงานกันและกำลังจะไปฮันนีมูนเลย  ผมขับเองตลอดเพราะอยากให้พี่แหม่มนั่งสบายๆบางทีรถจอดติดไฟแดง พี่แหม่มก็ขยับมากอดผมจูบปากกับผมผมเองรู้สึกได้ว่าพี่แหม่มรักผมมากๆ และผมเองก็รักพี่แหม่มที่สุดเหมือนกันผมขับรถมาถึงชะอำประมาณ 11 โมงกว่าๆ ผมขับรถหาที่พักมาเจอที่หนึ่งบรรยากาศดีมาก   วิวสวยติดทะเลไม่แพงมาก ผมก็จัดการเช็คอินเข้าพักเก็บสัมภาระเรียบร้อย พี่แหม่มขอนอนเล่นพักผ่อน ผมเองก็จัดการอาหารที่ซื้อมาเสร็จเราก็มานั่งกินอาหารกันจนอิ่มพี่แหม่มเข้าไปอาบน้ำและใส่กางเกงขาสั้นและรัดมาก สวมเสื้อยืดบางๆเห็นเต้าอวบชัดเจนผมเองก็เข้าอาบน้ำต่อ และนุ่งแค่กางเกงบอกเซอร์ถอดเสื้อผมกับพี่แหม่มก็นอนหยอกล้อกันบนเตียง และว่าจะนอนพักสักหน่อยเย็นๆจะไปเดินเล่นชายหาดกัน แต่ผมก็ไม่นอนเฉยๆสิครับระหว่างที่คุยกันผมก็เอามือลูบไล้คลึง ไปตามตัวพี่แหม่มลูบไปทั่วที่เต้านมหน้าท้องลงไปถึงเนินหี สร้างอารมณ์เงี่ยนพี่แหม่มเองก็สอดมือล้วงเข้าในกางเกงบอกเซอร์ ลูบควยแล้วชักเล่นไปมาจนควยผมเองแข็งขึ้นแต่เราก็ยังหยอกล้อเล่นกัน จนความรู้สึกเงี่ยนมันมากขึ้น พร้อมกับเริ่มมีเสียงครางเบาๆในลำคอพี่แหม่ม....อือ......อื้ม.....อ่า....เจจ๋าพี่รักเจนะ ตอนนี้ผมขยับตัวไปจูบปากแลกลิ้นกันสาระวน เราดูดปากกันอย่างเมามันและดูดดื่มมือผมค่อยๆเค้นคลึงเต้านมที่ขาวนวลเนียนนอกเสื้อ บี้คลึงทั้งสองข้างปากยังบรรจงจูบกับพี่แหม่มตลอดเสียงครางลอดออกมาต่อเนื่อง ผมละจากปากมาที่ซอกคอไซร้ลำคอและดูดเม้มฟัดแรงๆ สลับกันเสียงครางเริ่มดังขึ้นเรื่อยๆแล้วพี่แหม่มเองก็คงเสียวอยากมาก ผมถลกเสื้อถอดและรูดกางตัวจิ๋วที่ปิดเนินหีเกือบไม่มิดออกไปเหลือตัวเปล่าๆพี่แหม่มช่างน่าเย็ดที่สุด ผมบรรเลงจูบและดูดที่หัวนมชมพูพี่แหม่มอย่างกระหายฟอนฟัดเต้านมขาวอวบทั้งสองข้างสลับไปมา พี่แหม่มแอ่นตัวและบิดไปมามือกดหัวผม แนบกับเต้าเต่งคู่งามทั้งสองนั้นอย่างแรงผมดูดเลียฟัดหนักขึ้นและดูดที่หัวนมอวบนั้นแรงขึ้นเรื่อยๆ พี่แหม่มปล่อยเสียงครางออกมา.....อื้ม.....อ้า.....อ่าส์......โอววว.....เจจ๋าพี่เสียวเหลือเกิน.....โอวววว.....ซี้ดดด.....อูวววววว.....เจดูดนมพี่ แรงๆ เลยพี่เสียว.....อูยยยย.....ซี้ดดด.....โอววว....ผมเลียผ่านหน้าท้องขาวแบนราบ มือยังคลึงบีบเค้นเต้านมอยู่ จนลงมาถึงเนินหีพี่แหม่ม ผมใช้ลิ้นเลียแคมหีพี่แหม่มครางไม่เป็นภาษาและดังขึ้นมากผมปล่อยให้พี่แหม่มปล่อยอารมณ์อย่างเต็มที่ เพราะมันกระตุ้นอารมณ์ผมให้เสียวซ่านและเงี่ยนมากขึ้นและที่นี่ก็มีแค่เราสองคนเท่านั้น ผมใช้ลิ้นเลียสักพักก็ลากลิ้นผ่านเม็ดเสียวทันทีพี่แหม่มถึงกับแอ่นเนินหีลอยขึ้นมา ร่อนหีไปมาด้วยความเสียว และพูดเสียงกระเส่าเจอย่าทรมานพี่เลยนะพี่เสียวใจจะขาดอยู่แล้วพี่เสียวสุดๆเลยเจเลียเก่งที่สุดเลย พี่อยากให้เจเย็ดพี่สักทีพี่เสียวและเงี่ยนเหลือเกินผมค่อยๆ กดลิ้นแยงลงไปในร่องเสียว ลากซ้ายขวาและขึ้นลง.....โอยยยย.....ซี้ดดด.....อูวววว.....ซี้ดดดดด.....อาส์...... ผมเร่งตวัดเร็วขึ้นที่ยอดเม็ดเสียว พี่แหม่มร้องดังมาก......อ่าส์......เสียวเหลือเกิน......อูวววว.....เจจ๋าพี่จะออกแล้ว.....ซี๊ดดดดดด.....โอยยยยยยย.....อ้าส์......เจพี่เสียวที่สุด เลย......เจเลียเก่งมาก.....อ้าส์......อย่าทรมานพี่อีกเลย.....อื้มมมม.....โอวววว.....อูววว.....พี่แหม่มแอ่นร่อนสะโพกไม่หยุด ผมเร่งเลียตวัดเร็วขึ้นอีกพี่แหม่มแอ่นสะโพกอัดกับหน้าผมส่ายไปมา เหมือนกำลังกระเด้าหน้าผมอยู่ผมดูดที่เม็ดแตดรัวลากลิ้นยาวๆและเร็วขึ้นๆ พี่แหม่มครวญครางตลอดเวลาเจพี่จะเสร็จแล้ว เร็วๆเจจ๋า.....ซี๊ดดดด.....โอววว.....ไม่ไหวแล้ว.....อ๊าาาา.....เจจ๋าพี่ไม่ไหวแล้ว พี่แหม่มแอ่นเอวร่อนสุดๆ.....เจพี่.....ออ.....อออก.....ออกแล้ว......โอวววว......ซี๊ดดดด.....อ๊าาาาาา.....พี่แหม่มกระตุกกึ๊กๆ 2-3 ทีก็ปล่อยน้ำเสียวออกมาเต็มปากและหน้าผมและก็หย่อนเอวลงกับพื้นอย่างหมดแรง พี่แหม่มหอบเหนื่อยแต่หน้าตาบ่งบอกถึงความเสียว และความสุขที่ได้รับ ที่นี้ผมขยับขึ้นไปดูดปากกับพี่แหม่มอีกครั้งจูบอย่างแผ่วเบา เพื่อผ่อนคลายอาการพี่แหม่มลงดูพี่แหม่มสบายตัวขึ้นแล้ว ผมนอนลงให้พี่แหม่มลุกนั่งแล้วดูดควยผมบ้างพี่แหม่มดูดควยเก่งมากผมชอบให้พี่แหม่มใช้ปากกับควยผมบ่อยๆ พี่แหม่มลุกขึ้นมานั่งหว่างขาและก้มลงมาดูดควยทันทีใช้ลิ้นวนเลียที่หัวควยของผมเสียวมากๆ แล้วใช้มือกำท่อนควยรูดขึ้นๆลงๆปากก็ดูดเน้นอย่างอร่อยปากพี่แหม่มเรียวบางชมพูระเรื่อน่ากระแทกควยใส่มาก พี่แหม่มเริ่มสาวควยเร็วขึ้นเรื่อยๆความเสียวมันทำให้ผมมีความสุขมาก สักพักผมบอกพี่แหม่มให้ขึ้นมานั่งทับบนควยผม และให้พี่แหม่มโยกขย่มหีอย่างเต็มที่พี่แหม่มทั้งโยกเอวขย่มเนินหีอัดกับท่อนควยผม ร่างอวบขาวเนียนเต้านมเต่งตึงกระเพื่อมขึ้นลงผมยาวดำเงาสะบัดปลิวไปมาดูเซ็กส์ซี่มากๆ พี่แหม่มก้มลงมาดูดปากผม พร้อมทั้งโยกเอวอัดท่อนควยผมต่อเนื่องผมก็กระแทกลำควยสวนขึ้นไปไม่ถอย ความเสียวควยมันยิ่งทวีความมันมากขึ้น พี่แหม่มร่อนเอวโยกอย่างหนักหน่วงพร้อมทั้งเสียงครางที่บ่งบอกถึงความสุขที่ได้รับจากการเย็ดกัน.....โอววว.....อ้าส์.....อ้า ส์.....อ้าส์.....อูยยย.....ซี๊ดดดดเจพี่เงี่ยนเหลือเกิน....ทั้งเสียวทั้งมันหีเลย......อ้าส์.....อ้าส์.....ซี๊ดดด.....อ้าส์.....ผมจะทนไม่ไหวแล้ว เลยเปลี่ยนท่าให้พี่แหม่มนอนลงผมยกขาขึ้นแล้วกางออกสอดตัวเข้าไปโน้มขาไปข้างหน้า ตอนนี้หีพี่แหม่มเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนดูน่าเย็ดจริงๆพี่แหม่มเอาขารัดเอวผมแน่น ผมเอาควยสอดจ่อที่รูหีถูไถที่เนินและเม็ดเสียว พี่แหม่มขยับก้นส่ายผมทนไม่ไหวแล้วจับควยยัดลงใส่รูหี ค่อยๆดันเข้าไปทีละนิดรูหียังฟิตแน่นเหมือนเดิม เพราะพี่แหม่มเก็บเนินหีไว้ให้ผมเย็ดคนเดียวผมก้มลงไปดูดสองเต้าทั้งฟัดเคล้าคลึง เอวก็ดันลำควยเข้าไปเรื่อยๆจนมันลงไปมิดด้าม พี่แหม่มก็ครางอย่างมีความสุข.....อืมมม.....อ้าส์.....โอววว...และพูดกระตุ้นผมตลอด....โอววว.....เจจ๋าเย็ดพี่เลย....เย็ดพี่แรงๆเลย....พี่ เงี่ยนมากอยากให้เจเย็ดเหลือเกิน....ซี๊ดดดด.....โอววววว....เจจ๋าพี่เสียวเหลือเกิน.....เจเย็ดพี่เถอะ เจอย่าหนีพี่ไปไหนนะ.....พี่รักเจคนเดียว.....อ้าส์.....อูยยย.....อื้มม.....พี่จะให้เจเย็ดพี่ตลอดไปเลย.....เจจ๋า.....โอวววว.....ซี๊ดดดด..... อ่าส์.....ผมได้ยินเสียงพี่แหม่มกระตุ้นตลอดผมเองยิ่งเงี่ยนมากขึ้นผมเร่งซอยควยกระเด้าเร็วขึ้น ผมกระเด้าไปก็พูดกับพี่แหม่มว่า.....พี่แหม่มครับ.....ผมรักพี่แหม่มมากที่สุดเลยครับ.....ผมจะเย็ดพี่แหม่มให้สุดๆเลย.....หีพี่แหม่มเย็ดมันที่สุด เลย.....พี่ให้ผมเย็ดพี่ทั้งวันเลยนะครับ.....ซี๊ดดดด......อ้าส์......โอ้ววว......อ้าส์......พี่ผมจะไม่ไหวแล้วน้ำเงี่ยนผมจะแตกแล้ว.....โอ วววว......ซี๊ดดด.....อ้าส์......ผมเร่งกระแทกควยซอยถี่ขึ้นกระแทกไม่ยั้งเลยเสียวควยมากๆ รูหีพี่แหม่มขมิบตอดรัดควยผมเป็นระยะ และตอดแรงมากขึ้นพี่แหม่มคงเสียวสุดๆเหมือนกัน ผมซอยควยแทงซ้ายขวา สลับกับกระแทกเน้นๆ พี่แหม่มเองก็ส่ายเอวร่อนเนินหีรับการกระแทกของผมอย่างสุดมันตอนนี้ผมสาวควยยาวๆ เน้นๆ ถี่ขึ้นอีกผมปวดควยมาก ผมถามพี่แหม่มเสร็จหรือยังมีแต่เสียงครางตลอดการกระเด้าลำควยของผม.....อูวววว.....อ่าส์.....ซี๊ดดด.....เจพี่จะ....จะ.....เสร็จแล้ว.....โอวววว.....ซี๊ดดด.....อ่าส์.....เจจ๋าพี่เสียวจังเลย.....อูยยยย.....อูววววว.....อ๊า ส์.....เจแรงๆเลยพี่จะเสร็จ......แล้ววววว.....อ๊าส์.....โอ้ยยยยย.....ซี๊ดดด.....อ้าส์.....เจพี่.....แตกแล้ว.....พี่เสียวและมันหีสุดๆเลย พี่แหม่มเกร็งตัวกระตุกและปล่อยน้ำหีออกมาสวนการกระแทกของผมผมทนไม่ไหวแล้วจริงๆ ผมกระเด้าเร็วและแรงขึ้นสุดๆ ผมซอยไม่หยุด หีพี่แหม่มตอดรัดควยผมแรงมาก.....ซี๊ดดดดด.....โอวววววว.....พี่แหม่มผมเสียวเหลือเกินน้ำเงี่ยนผมจะ....แตก.....แตก...แตก....แตกแล้ว.....อ้า ส์.....อ้าส์.....ซี๊ดดด....อ้าส์.....โอยยย.....อ่าส์...ผมฉีดน้ำเงี่ยนเข้าเต็มรูหีพี่แหม่ม และพูดว่าผมรักพี่นะครับ ผมจะเป็นของพี่และเย็ดกับพี่ตลอดไปขณะเดียวกันผมก็ซอยควยต่อไปอีก รูหีพี่แหม่มขมิบตอดรัดควยผมตลอด รีดเอาน้ำเงี่ยนผมออกจนหมดลำเสียวควยเหลือเกินรูหีพี่แหม่มเย็ดมันมากๆผมก้มไปจูบปากพี่แหม่ม และปล่อยตัวลงไปนอนข้างๆ ผมกระซิบข้างหูพี่แหม่มว่าผมรักพี่ที่สุดเลยครับพี่แหม่มก็บอกว่าพี่ก็รักเจที่สุดเลย พี่แหม่มขยับตัวมานอนในอ้อมแขน แล้วเราก็นอนกอดกันอยู่ในผ้าห่มโดยที่เรายังเปลือยกันอยู่แบบนั้น แล้วเราก็หลับไปตื่นมาประมาณ 5โมงเย็นเราอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า  ลงมาเดินชมวิวกันที่ชายหาดซึ่งขณะนั้นคนก็ยังเยอะอยู่ เราเช่าที่นั่งชายหาดและสั่งอาหารมากินผมเองก็ซื้อเบียร์มาด้วย พี่แหม่มก็นั่งกินกับผมด้วยเรานั่งชมวิวดูพระอาทิตย์ยามเย็นเบียร์หมดไป 5 ขวดพี่แหม่มเองดูหน้าแดงๆ ผมเองก็เริ่มตึงๆไม่ถึงกับเมา จากนั้นเราก็เดินกลับที่พักเปิดแอร์เปิดทีวีดู ผมนั่งอยู่ที่โซฟาพี่แหม่มเดินมานั่งตักผม และถามว่าเจรักพี่ไหม ผมตอบว่าเจรักพี่แหม่มที่สุดเลยครับพี่เขามองหน้าผมและพูดว่าเจอย่าทิ้งพี่นะ พี่รักเจคนเดียวพี่มีความสุขมากๆเวลาอยู่กับเจพี่รักเจมากที่สุดเลย พี่ไม่เคยรักใครแบบนี้เลย เจเป็นคนแรกที่ได้เย็ดพี่ และจะเป็นคนเดียวที่พี่จะยอมเย็ดด้วย พี่จะไม่มีใครอีกนอกจากเจ ผมขอบคุณพี่แหม่มมากครับ เจจะไม่มีวันทิ้งพี่แหม่มแน่นอนเจรักพี่แหม่มมากนะครับ อีกอย่างเราเองก็เป็นพี่น้องกันด้วย เจเองจะไม่ทำให้พี่ต้องเสียใจเจจะรักพี่คนเดียวตลอดไป เราทั้งคู่ก็นั่งกอดกันบนโซฟา แล้วพี่แหม่มถามว่าแล้วเรื่องของเราจะบอกให้แม่รู้เมื่อรัยแล้วเราจะได้อยู่ด้วยกันหรือเปล่า ผมก็เลยบอกว่าพี่แหม่มครับ เราต้องได้อยู่ด้วยกันสิเพราะเราสองคนรักกันแต่ตอนนี้เรายังบอกเรื่องของเรากับใครไม่ได้ แต่ผมรับรองนะครับว่าเรื่องทุกอย่างต้องผ่านไปได้ด้วยดีและผู้ใหญ่จะเข้าใจเราสองคน ตอนนี้เราอย่าเพิ่งคิดเรื่องอื่นเลยนะวันนี้เรามาเที่ยวกันก็เที่ยวกันให้สนุกมีความสุขที่สุดดีกว่า พูดจบผมก็เริ่มบทสวาทกับพี่แหม่มต่อผมก็ก้มไปจูบปากและดูดนม และค่อยๆถอดเสื้อออกและผมกับพี่แหม่มก็เย่อกันบนโซฟาเลย เราเย็ดกันอย่างสุดมันพี่แหม่มเองก็ปลดปล่อยอารมณ์ความต้องการกับผมอย่างเต็มที่ ผมเองเงี่ยนมากก็เลยกระแทกไม่ยั้งมันควยมากๆหีพี่แหม่มขาวเนียนอวบอูมขนขึ้นเป็นไรๆ รูฟิตมากๆเย็ดมันที่สุดเลย เราเย็ดที่โซฟาเสร็จแล้วผมก็อุ้มพี่แหม่มเข้าห้องน้ำ เราสองคนอาบน้ำให้กัน ช่วยฟอกสบู่ถูทำความสะอาดให้กันแล้วเราสองคนก็เย็ดกันในห้องน้ำอีกรอบ พี่แหม่มร่อนส่ายเอวโยกสู้กับผมพี่แหม่มครางเสียงดังมากแต่ในห้องน้ำผมเปิดน้ำแรง ทั้งเสียงครางและเสียงน้ำดังระงมไปทั่วมันเสียวสุดๆ ผมกับพี่แหม่มก็เย่อกันในห้องน้ำจนเสร็จเราออกมาแต่งตัวว่าจะนอนพัก ผมก็ใส่บอกเซอร์ตัวเดียวไม่ใส่กางเกงในส่วนพี่แหม่มใส่เสื้อนอนยาวถึงเข่า ผ้าลื่นบางมากมองเห็นทุกส่วนชัดเจน เพราะพี่แหม่มเองก็ไม่ใส่ชั้นในเลยดูเซ็กส์ซี่มากๆเห็นแล้วเงี่ยนทันที เราสองคนนอนคุยกันผมบอกพรุ่งนี้เราไปเล่นน้ำทะเลกันนะแล้วตอนบ่ายๆเราก็ไปเที่ยวและค้างที่อัมพะวาสักคืน พี่แหม่มก็ตามใจเรานอนเล่นคุยกันกอดกันหยอกล้อฟัดกันไปมาจนเริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาอีกครั้ง ผมก็เริ่มเล่นบทเสียวกับพี่แหม่มอีกครั้ง เพราะว่าผมทนความเงี่ยนไม่ไหวแล้วกับสาวสวยที่อยู่ตรงหน้าผมตอนนี้ ทั้งๆที่เราก็เย็ดกันตลอดตั้งแต่มาแต่ผมก็เงี่ยนอยากเย่อพี่แหม่มทุกครั้ง ยิ่งเวลาที่พี่แหม่มแต่งตัวเซ็กส์ซี่ผมยิ่งเงี่ยนมากขึ้นผมรู้ว่าพี่แหม่มก็ต้องการเช่นกัน และทุกครั้งที่เย็ดกันเราจะมีความสุขกันมาก แล้วคืนนั้นเราสองคนก็เย็ดกันอย่างสุดมันกันอีก3 ครั้งเราเย็ดกันจนเพลียนอนหลับควยและหียังคากันอยู่เลยตื่นมาประมาณ 9 โมงเช้าเราทั้งคู่อาบน้ำด้วยกันและก็เย่อกันอย่างสุดมันอีกครั้งในห้องน้ำเราสองคนมีความสุขกันมากๆ เรามีความต้องเหมือนกัน ทุกครั้งที่ผมต้องการเย็ดพี่แหม่มพี่เขาเองก็ต้องการเย็ดกับผมเหมือนกัน การมาเที่ยวครั้งนี้มันทำให้เราทั้งคู่รักกันมากขึ้นและเราก็ได้เย็ดกันสมใจอยาก จะเย็ดที่ไหนเมื่อรัยเราก็ได้เย็ดกันอย่างที่ใจต้องการเลย จากที่เราเองต้องห่างกันนานๆเนื่องจากผมเองเรียนที่อยุธยา พี่แหม่มเองก็ทำงานที่กรุงเทพฯแต่เรามอบความสุขให้กันทุกครั้งที่มีโอกาส เราจึงเข้าใจกันและรักกันมากขึ้น เราสองคนเย็ดกันและอาบน้ำเสร็จแล้วก็แต่งตัวลงมากินอาหารและก็ไปเล่นน้ำทะเลกันเราเล่นน้ำกันอย่างสนุกสนาน เราหยอกล้อกันอย่างมีความสุขบางทีเราก็จูบปากซอกไซร้กันในทะเลเราบอกรักกันกลางทะเล ลอยห่วงยางออกไปไกลฝั่งแล้วก็ฟัดกันในห่วงยาง แกล้งเล่นกันอย่างสนุกผมจับนมพี่แหม่มลูบคลำเนินหี พี่เขาก็จับควยผมชักเล่นแต่เราก็ไม่ทำอะไรมากกว่านั้นอยากลองเย็ดกันในทะเลบ้างแต่กลัวคนอื่นเห็น คนเยอะมากเราเล่นน้ำกันจนถึง 11โมงเราก็ขึ้นมาอาบน้ำที่ห้อง ตอนเล่นน้ำทะเลอารมณ์ผมกับพี่แหม่มมันค้างอยู่ความเงี่ยนมันกระตุ้นให้เราต้องเย็ดกัน ช่วงที่อาบน้ำกันในห้องน้ำ เราก็เลยสนองความต้องการของเราทั้งคู่โดยเราก็เย่อกันอีกรอบ จนเสร็จเรียบร้อยดีเราก็แต่งตัวเก็บของเตรียมตัวกลับ เราออกจากที่พักประมาณเที่ยงผมก็ขับรถพาพี่แหม่มมากินข้าวและก็พาแวะเที่ยวตามทาง จนประมาณบ่าย 3โมงผมขับรถเข้าไปอัมพะวามาถึงก็ประมาณบ่าย 4โมง ผมจัดการหาที่พักที่อัมพะวาซึ่งผมเคยมาพักกับเพื่อนๆแล้ว เป็นบ้านพักแบบธรรมชาติส่วนตัวหลังใครหลังมันติดกับคลองอัมพะวาบรรยากาศสวยงามมากผมจัดสัมภาระเสร็จ เราสองคนก็พักผ่อนประมาณ 6 โมงเย็น ผมก็ชวนพี่แหม่มไปเดินดูของที่ตลาดซึ่งคนเยอะมาก ของขายก็วางเต็มตลอดแนวทางเดินผมกับพี่แหม่มเดินจูงมือกันไปเหมือนหนุ่มสาวคนอื่นๆ แวะซื้อของกินพี่แหม่มเองก็ซื้อของหลายอย่างตามภาษาผู้หญิงประมาณ 6.45 เราก็ลงเรือดูหิ้งห้อยพี่แหม่มนั่งเอาหัวซบไหล่ผม ผมนั่งกอดพี่แหม่มไว้เราทั้งคู่มีความสุขกันมากๆ จนเรือร่องชมหิ้งห้อยย้อนกลับมาส่งที่ท่าเรือประมาณ2 ทุ่มกว่าๆ เราก็ขึ้นมาเดินซื้อของกินกลับที่พักมาถึงเราก็อาบน้ำและมานั่งกินอาหาร ริมน้ำชายคลองอัมพะวามันได้บรรยากาศที่สวยมากนั่งกินกันไปคุยกันไป พี่แหม่มบอกว่ามาเที่ยวครั้งนี้มีความสุขมากๆเลยอยากอยู่สองคนแบบนี้นานๆ กลับไปคราวนี้ก็ต้องทำงานหนักอีกและยังมีงานสัมมนาต่างจังหวัดหลายที่ ผมบอกว่าพี่มีอะไรให้ผมช่วยได้พี่บอกผมนะครับผมยินดีช่วยพี่ทุกอย่างเลย พี่แหม่มก็บอกเดี๋ยวงานสัมมนาคราวหน้าพี่จะมารับเจไปด้วยเจกลับไปก็ต้องตั้งใจเรียนนะ อย่าเกเรเรียนให้จบซึ่งขณะผมเขียนเล่าอยู่นี้ ผมเองก็เพิ่งสอบกลางภาคเสร็จผมก็รับปากพี่แหม่มทุกอย่าง ผมเองเป็นคนตั้งใจเรียนอยู่แล้ว และไม่เคยเกเรอะไรเรานั่งคุยกันและผมเองก็กินเบียร์ไปด้วยจนถึงประมาณ 5 ทุ่ม ผมเองรู้สึกเพลียง่วงๆก็เลยชวนพี่แหม่มไปนอน ที่นั่นจะดูมืดและเงียบ