ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฟันเด็กที่หัวหิน copy

เริ่มโดย kollayut, เมษายน 12, 2012, 12:07:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

ไม่ เคยนึกเลยว่าเด็กวัยรุ่นสมัยนี้จะไวไฟ เห็นเขาพูดกันก็ไม่อยากจะเชื่อหรอกครับ จนกระทั่งได้มาเจอด้วยตัวเองนั้นแหละ ถึงได้รู้ว่าจริงอย่างที่เขาพูดกัน หรืออาจจะเป็นเพราะว่าผมนั้นเริ่มแก่แล้วก็ไม่รู้ตอนนี้ผมอายุเกือบ 50 แล้ว ชีวิตที่ผ่านมานั้นก็พอสมควรเหมือนกัน โดยเฉพาะเกี่ยวกับเรื่องผู้หญิง แต่พออายุสูงขึ้นผมก็เลยหยุดไม่ยุ่งเกี่ยวกับเรื่องเหล่านั้นเลย แต่ก็เจอเข้าจนได้ทั้งๆ ที่หักห้ามใจแล้วนะครับ แต่ผู้หญิงคนนั้นยั่วยวนผมจนสำเร็จ จะเรียกว่าเสียเพราะเด็กก็ได้ครับ ตอนแรกผมกลัวติดคุกเหมือนกันแหละ ส่วนเธอกลับชอบเสียอีก ผู้หญิงที่ผมว่านี้อายุของเธอยังน้อยอยู่เลยครับ เพิ่งจะเป็นสาวรุ่น ประมาณ 17-18 เองครับ แต่รูปร่างหน้าตาก็จัดว่าสวยไม่น้อย ผมรู้จักกับเธอเมื่อไม่นานนัก เธอมาเช่าบ้านที่อยู่ติดกับบ้านผมนั่นแหละครับ แรกๆ เราก็พูดคุยกันในฐานะเพื่อนบ้าน ตัวผมเองไม่อยากจะทำกรุ้มกริ่มหรอกครับ เพราะอายุของเราก็มากแล้ว กลัวว่าเด็กมันจะถอนหงอกเอาครับ จนกระทั่งเมื่อเร็วๆ นี้เอง ผมตั้งใจว่าจะขับรถไปเที่ยวหัวหิน เธอก็เลยขอนั่งรถไปเที่ยวด้วยคน ผมไม่ได้ขัดที่เธอขอไปด้วยเพราะตั้งใจว่าจะไปเช้ากลับเย็น วันนั้นเป็นวันเสาร์ซึ่งตัวผมจะออกเที่ยวต่างจังหวัดเป็นประจำอยู่แล้ว ผมจึงให้เธอติดรถไปเที่ยวด้วยอีกคน เธอเองก็ดูเหมือนจะชอบเป็นอย่างมากที่ผมพาเธอไปเที่ยวด้วย เพราะระหว่างทางที่ผมขับรถไปนั้น ดูเธอมีความสุขสนุกสนานเป็นอย่างมาก เมื่อไปถึงหัวหินจริงๆ แล้วกลับไม่เป็นเช่นนั้น เพราะเธอชวนผมค้างคืนที่นั่นคืนหนึ่ง ทีแรกผมไม่อยากจะค้างหรอกครับ แต่ก็ใจอ่อนจนได้เพราะเธออ้อนวอนผมเหลือเกินครับ ผมจึงตัดสินใจตามใจเธอด้วยการค้างหนึ่งคืน แต่เราไม่ได้ค้างเฉยๆ นะครับ ก็ผมบอกแล้วไงครับว่าผมเสียเพราะเด็กจริงๆ ที่เป็นอย่างนี้ก็เพราะตลอดเวลา เธอมากระแซะผมอยู่ไม่ยอมห่างเลยครับ ไม่ว่าผมจะกระดิกตัวไปไหนก็ตาม ยิ่งตอนที่เธอใส่ชุดอาบน้ำลงเล่นน้ำด้วยแล้ว เล่นเอาผมใจสั่นหมดเลย เพราะชุดที่เธอใส่นั้นรัดเปรี้ยะแถมยังบางแนบเนื้อ จนมองเห็นส่วนโค้งส่วนเว้าได้ชัดเจน ผิวเธอขาว หน้าอกอวบใหญ่จนล้นทะลักออกมานอกชุด ส่วนสะโพกนั้นไม่ต้องพูดเลยครับ มันผายดีเหลือเกิน ยิ่งใต้สะดือของเธอด้วยแล้วมันนูนจนแทบจะปลิ้นออกมาให้ได้ จนบ่อยครั้งเหมือนกันที่ทำให้ผมต้องกลืนน้ำลายลงคอ แต่ผมก็กลั้นใจเอาไว้เพราะเห็นว่าเธอเป็นเด็กนั่นเอง ตกกลางคืนเธอก็พาผมไปเที่ยวที่ตลาดอีก คืนนั้นเรานั่งกินอะไรกัน ผมเองนั้นซัดเหล้าเข้าไปไม่น้อยเหมือนกัน เธอเองก็เอาบ้าง จนห้าทุ่มเราถึงได้กลับที่พักกัน ซึ่งที่พักของเรานั้นเป็นบังกะโลเล็กๆ หลังหนึ่ง เมื่อผมจะนอน เธอก็ยังเข้ามานอนเบียดผมอีก คราวนี้มันไม่ธรรมดาเหมือนเด็กเสียแล้วสิครับ เพราะช่วงที่เธอมานอนเบียดผมนั้น มือไม้ของเธอนั้นยุ่มย่ามอยู่แถวเป้ากางเกงของผมเสียด้วย ไอ้ผมก็ตึงๆ เพราะเหล้าเสียด้วย แต่ในใจนั้นยังมีความรับผิดชอบอยู่เมื่อเจอรุกหนักอย่างนี้เข้า ความเป็นชายของผมมันก็ตื่นตัวขึ้นมาเหมือนกัน แต่ผมยังสะกดใจตัวเองเอาไว้ด้วยประสบการณ์เลยทำการย้ายที่นอนใหม่ แต่เธอก็ยังตามมาซบผมอีก จนกระทั่งขันติของผมเริ่มแตกนั่นแหละ ในเมื่อเธอเป็นฝ่ายต้องการอย่างนี้เอง แล้วมาจะไปฝืนอยู่ทำไม ผมจึงนอนให้เธอคลำเป้าเล่นอย่างสบาย เธอใช้มือลูบคลำได้สักครู่เธอก็จัดการรูดซิปกางเกงออก จากนั้นเธอก็งัดเอากระดอของผมออกมา ซึ่งมันผงาดสู้ยาวเฟื้อยอยู่แล้ว เธอทำเหมือนกับมันเป็นของเล่นอย่างนั้นแหละ รูดขึ้นรูดลงอย่างช้าๆ
\"อูวววว...มันใหญ่ดีจัง...สู้มือดีด้วย...\"
เธอก้มหน้าลงมาหามัน แล้วอ้าปากดูดเลียส่วนหัว ผมสังเกตดูเธอจะชอบความยาวใหญ่ของผมเป็นพิเศษ ผมไม่อาจที่จะต้านทานความรู้สึกของตัวเองเอาไว้อีกแล้ว ผมจึงจัดการถอดกางเกงของตัวเองออกจนหมด แล้วลงมือจัดการถอดกางเกงและเสื้อของเธอออกจนหมดเหมือนกัน แล้วปล่อยให้เธอสนุกปากกับกระดอของผมอย่างเต็มที่ เธออ้าปากงับหมับเข้าที่หัวของมันจนเต็มปาก แล้วรูดเข้าออกอย่างแผ่วเบา ทำเอาผมบิดตัวสะท้านด้วยความเสียว เสียงครางของผมทำให้เธอเร่งดูดกระดอของผมอย่างหนักหน่วงยิ่งขึ้น แล้วเร่งโยกปากจนหัวสั่นหัวคลอน ทำเอาผมทนไม่ไหว สองมือกดขยุ้มผมของเธอ แล้วแอ่นกระดอเสยใส่ปากของเธออย่างถี่ยิบ จนน้ำเงี่ยนของผมกระฉูดเข้าปากของเธอปรีดๆๆ อย่างสุดเสียว จนเต็มปาก
\"อูยยยย...ทำไมถึงทำอย่างนี้..\"
\"อยากจะทำให้น้ามีความสุข...\"
\"จอยเก่งมากเลย...น้ามีความสุขจริงๆ..\"
ผมรั้งร่างของเธอเข้ามากอด หลังจากที่เธอเลียทำความสะอาดท่อนกระดอของผมจนเกลี้ยงเกลา น้ำเงี่ยนของผมสักหยดเธอก็ไม่ยอมปล่อยให้มันไหลลงมาอย่างเสียคุณค่า เธอจัดการกลืนเข้าไปในปากของเธอจนหมดเกลี้ยง ผมยอมรับว่าเธอเก่งจริงๆ ไม่ว่าเธอจะวาดลวดลายลีลาไหน เธอทำเป็นหมดทุกอย่าง จนผมแทบจะไม่เชื่อเลยว่าสาวรุ่นอย่างเธอจะเก่งขนาดนี้ หนำซ้ำลูกเล่นของเธอก็ยังแพรวพราวดีเหลือเกิน เรียกว่าไม่จำเป็นต้องสอนเลยว่างั้นเถอะ ผมขยี้ปากลงบนริมฝีปากของเธอ เธอก็ตอบรับด้วยการดุนลิ้นมาเกี่ยวพันกับลิ้นของผม พลางดูดริมฝีปากทั้งบนและล่าง ผมเลื่อนจูบลงมาถึงเนินอกของเธอ พร้อมกับใช้มือเคล้นคลึง ซึ่งเธอก็แอ่นอกอร่ามของเธอขึ้นมารับ หลับตาพริ้มกัดฟันแน่น เผลอครางออกมาเบาๆ
\"โอวววว...ซี้ดดด...อูวววววว...\"
ผมจูบไซ้ไปตามเรือนร่างขาวอล่องฉ่องของเธอแทบทุกตารางนิ้ว แล้ววนขึ้นมาที่สองเต้าของเธออีกครั้ง คราวนี้ผมทั้งขบทั้งเม้มที่ยอดอกของเธอ จนสองเต้าอวบของเธอแข็งเป็นไต พอผมดูดเท่านั้นมันก็ตั้งชูชันสู้เด่ขึ้นมา แล้วผมก็จูบไซ้ลงมาตามเรือนร่างของเธออีกครั้ง คราวนี้ลงมาถึงเนินหีอันนูนโหนกโคกใหญ่ของเธอ แต่ผมไม่ได้หยุดตรงนั้น ผมลากปลายลิ้นของผมลงมาที่ขาอ่อนของเธอก่อน ทำเอาเธอครางด้วยความกระสันเสียว
\"โอยยยย...ซี้ดดด...อูวววว...ซี้ดดดดด...\"
มาถึงตรงนี้เธอต้องพ่ายแพ้ต่อความต้องการของตัวเอง เมื่อผมซบหน้าลงไปตรงเนินหีอันโหนกนูนของเธอ ผมใช้นิ้วแหวกสองกลีบแคมออก ร่องหีอ้าแดงจนน้ำเมือกเอ่อล้นออกมาฉ่ำแฉะ ผมก้มหน้ารัวปลายลิ้นลงในร่องหีของเธอ แยงแหย่ตรงรูแดงของเธอ แล้วดูดเม้มติ่งแตดของเธอที่ยื่นยาวสั่นระริก เธอครางลั่น
\"โอยยยย...ซี้ดดด...เสียวววว...โอวววว...เสียวอะไรอย่างนี้..ซี้ดดด...อู ยยยย...เย็ดจอยเสียทีเถอะน้า...จอยทนไม่ไหวแล้ว...เสียวเหลือเกิน...ซี้ ดดดดด...\"
เธอครวญครางลั่นสั่นสะท้าน แอ่นโคกหีร่อนเด้งสู้กับลิ้นของผมอย่างสุดเสียว ผมเลยเลื่อนตัวขึ้นสูง เธอรีบเอื้อมมือมาคว้าท่อนกระดอของผมไปจ่อตรงปากรูหีของเธอ แล้วปล่อยให้ผมดันมันเข้าไปจนสุดลำ จากนั้นผมก็โยกท่อนกระดอเข้าออกจากช้าเป็นเร็ว เสียงเนื้อกระทบกันดังพั่บๆ เธอครางออกมาไม่เป็นภาษา แอ่นสะโพกขึ้นมารับท่อนกระดอของผมอย่างสุดเสียว หน้าตาของเธอนั้นเหยเก
\"อูวววว...ซี้ดดด...อาาาา...ซี้ดดด...โอวววววว...\"
เธอครางออกมาอย่างสุดเสียว หลับตาพริ้ม จนหน้าท้องจนแข็งเป็นลอน แอ่นร่อนขึ้นรับกระดอผม โดยมือของเธอนั้นโอบไปรอบแผ่นหลังที่ชุ่มเหงื่อของผม ร่องรูหีของเธอขมิบรัดตลอดลำกระดอของผมโดยธรรมชาติ ไม่ต้องให้ใครสอนมาก่อน ผมจูบไซ้ปากเราดูดปากกันอย่างดูดดื่ม ผมขยับกระดกก้นจนท่อนกระดอเกือบหลุด แล้วกดกระเด้าสวบๆ อย่างสุดแสนจะเมามันส์ในอารมณ์สองมือก็คลึงเคล้นเต้านมอันอวบเต่งของเธอ ก้นของเธอถึงกับส่ายร่อนขึ้นมารับการกระเด้าของผมอย่างเป็นจังหวะด้วยเหมือน กัน เราผลัดกรนรุกผลัดกันรับพัลวัน เสียงครางด้วยความเสียวของเรานั้นประสานกันดังระงม
\"อูยยยย...ซี้ดดด...โอวววว...มันส์เหลือเกิน...กระดอน้าใหญ่คับรูหีดีจัง...ซี้ดดดดด...\"
\"หีเธอก็ใช่ย่อย...ตอดหัวกระดอถี่ยิบเชียว...โอวววววว...\"
เธอยิ้มอย่างพอใจเมื่อผมชมเธออย่างนั้น แล้วเธอก็ยันตัวลุกขึ้นมา ดันร่างผมลงไปนอนกับที่นอนบ้าง แล้วเธอก็เป็นฝ่ายขึ้นขย่มบ้าง ระหว่างที่เธอพลิกตัวนั้น กระดอของผมยังคารูหีของเธออยู่เลยครับ พอทุกอย่างมันเข้าที่เข้าทางเท่านั้น เธอก็สวมบทบาทจ๊อกกี้สาวแสนสวย ควบม้าศึกอย่างคล่องแคล่วทันที เธอยกรูหีของเธอสาวขึ้นลง สั้นบ้างยาวบ้าง แล้วกดกระแทกลงมาแรงๆ จนผมเจ็บหน้าขาเลยครับ หัวกระดอของผมเข้าไปกระแทกข้างในรูหีของเธออย่างแรง แต่เธอเหมือนกับไม่สะทกสะท้านกับความแรงนั้นเลย ดูเหมือนเธอมันส์กับมันมากเลยทีเดียวที่ได้ขย่มแรงๆ อย่างนั้น แรงจนเต้านมของเธอกระเพื่อมตามแรงยกร่างของเธอที่กระแทกบั้นท้ายลงมา
\"โอยยยย...ซี้ดดด...เสียวเหลือเกิน...กระดอน้าทำไมขย่มมันส์อย่างนี้..ซีด ดด...โอยยยย...จะไม่ไหวแล้ววววว...น้าจ๋า...จอยจะแตกอยู่แล้ว...อูยยยย... ซีดดดดด...\"
ผมเอื้อมมือทั้งสองข้างขึ้นไปบีบขยำเต้านมของเธอ ช่วยเร่งเร้าอารมณ์ของเธอ ผมทั้งบีบทั้งขยำด้วยความเมามันสๆ จนเต้านมของเธอแทบจะแหลกเหลวคามือ แต่เธอไม่มีอาการสะทนสะท้านเลยสักนิด กลับบอกให้ผมทำกับเธอแรงๆ เพราะยิ่งทำแรงดูเหมือนเธอจะยิ่งมันส์มาก ทำให้เธอครางซีดซาดออกมาเสียงดังลั่น
\"โอยยยย...ซี้ดดด...มันส์อะไรอย่างนี้..อูยยยย...น้าจ๋าขยำนมจอยแรงๆ เลย...ซี้ดดด...จะ...จอยชอบ...โอวววว...เด้งกระดอขึ้นมาด้วยสิน้าจ๋า...อู ยยยย...อย่างนั้นแหละ...โอยยยย...ซี้ดดด...เสียวเหลือเกิน...\"
เธอกระแทกโคกหีลงมาอย่างสุดแรงเกิด ผมก็เลยแอ่นเอวเสยท่อนกระดอเสยรูหีสวนเธออย่างสุดๆ เหมือนกัน กระดอผมกระแทกกับรูหีของเธอกลางอากาศ เสียงดังพลั่กๆ เธอหลับหูหลับตากระแทกลงมาอย่างแรง ผมก็เด้งรับไม่ยอมถอย จนในที่สุดร่างของเธอก็เกร็งไปทั้งตัว
\"โอยยยย...ซี้ดดด...น้าจ๋า...จอยไม่ไหวแล้วววว...โอยยยย...เสียวใจจะขาด แล้วววว...ไม่ไหวแล้วววว...โอ้ยยย...แตกกกก...แตกแล้วววว...โอ้ยยยยย...\"
ในที่สุดเธอก็น้ำแตกไปก่อนผม ร่างเธอสั่นกระตุกเฮือกๆ ก่อนที่เธอจะหมดเรี่ยวแรงลงมาทาบทับบนตัวผม ผมปล่อยให้เธอนอนพักเอาแรงสักครู่ ก่อนที่ผมจะเริ่มยกต่อไป
\"เป็นยังไงบ้างจ๊ะ...\"
\"อูยยยย...ไม่นึกไม่ฝันเลยว่ามันจะมันส์ถึงเพียงนี้..\"
\"งั้นขอน้ามันส์ต่อเลยนะ...\"
\"ได้...แต่น้าต้องทำเองนะจอยไม่ไหวแล้ว...\"
ผมดันตัวเธอให้ลุกขึ้นแล้วจับเธอให้โก้งโค้งที่ขอบเตียง ร่องหีเธอแบะอ้ารูหีกลวงโบ๋พราะโดนท่อนกระดอของผมทะลวง ผมเข้าประกบด้านหลังทันที จ่อท่อนกระดอที่เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเสียวของเธอเข้าที่ปากรูหี แล้วดันพรวดเข้าไป ท่อนกระดอผมเสียบพรวดเข้าไปจนมิดด้าม แคมหีของเธอย่นยู่ตามท่อนควยผมเข้าไป พอผมชักกระดอออกมา แคมหีของเธอก็ยืดตามท่อนกระดอผมออกมาด้วย เห็นแล้วมันน่าเย็ดจริงๆ ครับ ผมเอามือจับสะโพกของเธอเอาไวๆ แล้วสาวกระดอเข้าออกเร็วขึ้นๆ พร้อมๆ กับรั้งสะโพกเธอสวนกับท่อนกระดอของผมอย่างแรง รูหีเธอเริ่มขมิบตอดรัดท่อนกระดอของผมเป็นระยะ ทำให้ผมเสียวหัวควยมากเพราะมันครูดกับผนังรูหีของเธอเต็มๆ ผมกัดฟันกระทุ้งเข้าไป พั่บๆๆ เธอถึงกับแหงนหน้าสูดปากดังซีดซาด ผมเห็นรูตูดของเธอขมิบยวบยาบเลยเอานิ้วเขี่ยไชเล่น ยิ่งทำให้เธอครางซีดซาดดังขึ้นไปอีก
\"โอยยย...ซี้ดดด...อูยยยย...เสียวดีเหลือเกินน้าจ๋า...โอยยยย...ซีดดด...แล้วน้าไม่อยากลองเย็ดตูดจอยดูบ้างเหรอ...โอยยยยยย...\"
\"จอยจะให้น้าเย็ดตูดจริงๆ เหรอ...\"
\"จริงสิน้า...\"
ที่ผมถามย้ำเพราะไม่อยากจะเชื่อเลยว่าเธอจะให้ผมทำอย่างนั้น เพราะเธอยังเป็นสาวอยู่เลย ไม่คิดว่าเธอจะชอบอย่างนี้ด้วย เพราะคนที่ชอบให้เย็ดตูดนั้นต้องมีประสบการณ์มาอย่างโชกโชน
\"แน่ใจเหรอ...เคยมาแล้วหรือยัง...\"
\"ยังไม่เคย แต่อยากจะลองว่ามันจะมันส์ขนาดไหน เคยดูแต่ในหนัง เห็นฝรั่งทำกันเลยอยากจะลองบ้าง แต่ยังไม่เคยกับใคร...\"
\"แล้วแน่ใจแล้วเหรอที่มาลองกับน้า...\"
\"ขนาดรูหน้าน้ายังเย็ดมันส์เลย...รูหลังจะมันส์ขนาดไหน...\"
\"งั้นก็ตามใจ...\" ผมเลยจัดการดึงกระดอออกมาจากรูหีของเธอ แล้วจ่อเข้าที่ปากรูตูด แต่รู้สึกว่าเธอคงจะเจ็บ เพราะว่ามันไม่มีน้ำหล่อลื่นและเธอก็ยังไม่เคยมาก่อน ผมเลยเอามือล้วงน้ำเสียวในรูหีของเธอมาใส่ที่รูตูด และบ้วนน้ำลายใส่ท่อนกระดอ แล้วเอามือชโลมให้ทั่ว มันเลยค่อยยังชั่วหน่อย แต่เธอก็ยังเจ็บอยู่ดีตอนที่หัวกระดอผมมุดเข้าไปในรูตูดของเธอ
\"โอย...โอยยย...เบาหน่อยน้า...จอยเจ็บบบบ...อูยยยย...เบาๆ ก่อนนะน้า...โอยยยยยย...\"
ผมดันท่อนกระดอเข้าไปได้แค่ครึ่งเดียวมันก็ดันไม่เข้า เพราะมันทั้งรัดทั้งฟิตยิ่งกว่ารูหีของเธอเสียอีก จะกระแทกเข้าไปก็สงสารกลัวว่าเธอจะเจ็บ และอีกอย่างผมก็กลัวว่าน้ำจะแตกเสียก่อน จะได้เย็ดตูดมันส์ ผมเลยแช่ท่อนกระดอเอาไว้แล้วก้มหน้าลงไปซุกไซ้ที่ซอกคอของเธอ พร้อมกับเอามือล้วงลงไปถูที่ร่องหีสลับกับบี้แตดของเธอ พอเธอเริ่มเสียวจนส่ายสะโพกไปมา ผมก็ค่อยๆ ชักกระดอซอยเข้าออกเบาๆ มันช่างเสียวดีเหลือเกิน เธอเองก็คงจะชอบเหมือนกันเห็นครางตลอดเวลา ยิ่งกระแทกก็ยิ่งมันส์ ผมดันจนท่อนกระดอผมเสียบเข้าไปในรูตูดของเธอจนมิดด้าม ผมคิดว่าเธอเองก็คงจะชอบให้ผมทำอย่างนี้กับเธอไม่น้อย เห็นส่ายตูดร่อนรับตลอดเวลา
\"อูยยยย.....เสียวดีเหลือเกินน้าจ๋า...กระแทกแรงๆ เลย...จอยไม่เจ็บแล้ว...โอยยยย...อูยยยย...มันส์เหลือเกิน...ซี้ดดดดด...\"
พอเธอบอกอย่างนี้ผมก็ไม่ออมแรงแล้ว เพราะผมเองก็กำลังมันส์เหมือนกัน ผมก้าวขึ้นไปยืนคร่อมบั้นท้ายของเธอเอาไวๆ แล้วขย่มกระแทกท่อนกระดอใส่รูตูดอย่างเต็มที่เธอถึงกับเอาหน้าซบกับที่นอน แอ่นตูดรับท่อนกระดอของผมอย่างเต็มที่ผมไม่ฟังเสียงกระแทกพลั่กๆๆ ลูกกระโปกผมก็ฟาดกับร่องหีของเธอดังเพียะๆๆ ตัวเธอเองก็เอื้อมมือล้วงมาขยี้ติ่งแตดของเธอเองอย่างเมามันส์ มันเสียวหัวกระดอจนแทบขาดใจ ผมกัดฟันกระแทกไม่ยั้ง จนร่างของเราสั่นกระตุกพร้อมๆ กัน
\"โอ้ยยย...สะ...สะ...เสียวววว...เสียวอะไรอย่างนี้..โอยยยย...มันส์เหลือ เกิน...กระแทกหนักๆ เลยน้า...โอยยยย...อูยยยย...ซี้ดดด...ไม่ไหวววว...ไม่ไหวแล้วววว...โอ้ ยยย...แตกแล้วววว...กรี้ดดดดด...\"
\"โอยยยย...น้าก็เสียวเหมือนกัน...รูตูดจอยเย็ดมันส์จริงๆ..อูยยยย...เสียว ควยจนใจจะขาดอยู่แล้ว...โอยยยย...อูยยยย...แตกกกก...แตกแล้วววว...อ้ากกกก กก...\"
ผมกดกระดอใส่รูตูดของเธอแล้วปล่อยน้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดอย่างแรง จอยขมิบรูตูดรัดท่อนควยผมแน่น กระดอผมกระตุกอย่างแรง ผมทั้งเสียวทั้งเหนื่อยจนหัวใจแทบวาย เธอนอนทาบไปกับที่นอนอย่างหมดเรี่ยวแรง ผมเองก็นอนทาบลงไปบนตัวเธอ โดยที่ท่อนควยของผมยังปักคารูตูดของเธออยู่ พอนอนพักเอาแรงสักพัก เธอก็ร้องขอให้ผมเย็ดเธออีกครั้งแล้วก็อีกครั้ง ตกลงคืนนั้นผมกับเธอเย็ดกันถึงห้าครั้ง แต่เธอเองคงจะน้ำแตกไปเป็นสิบได้กว่าที่เธอจะพอ ตอนบ่ายก่อนที่เราจะกลับกันเธอก็ยังขอให้ผมเย็ดเธออีกครั้ง ไม่รู้ว่าเธออดอยากหรือว่าติดใจผมกันแน่ เดี๋ยวนี้ผมรู้แล้วครับว่าวัยรุ่นยุดนี้ไวไฟขนาดไหน ดูหน้าตาของเธอยังเด็กอยู่แท้ๆแต่ลีลาของเธอนั้นร้ายกาจเหลือเกิน ผมเลยเสียก็เพราะเด็กคราวนี้แหละครับ แต่ไม่เป็นไรเพราะเด็กมันมาเสนอเอง ที่สำคัญคือมันส์สุดยอดไปเลยครับ