ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ได้เ็ดแม่เพื่อน

เริ่มโดย sungwornb, เมษายน 06, 2012, 12:50:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                                                                                                                                                                                                                                                                                                             ตอน นั้นผมอายุ 18 เรียน ปวส. อยู่ที่เทคนิคในต่างจังหวัด ผมเช่าหอพักอยู่คนเดียวผมมีเพื่อนสนิทอยู่คนนึง รู้จักกันตั้งแต่ ปวช.เราสนิทกันมาก ผมไปมาหาสู่บ้านเพื่อนแทบจะทุกวันพ่อแม่มันรู้จักผมหมด พ่อชื่อวิชัยอายุ 45 รูปร่างเล็กสูงราว160ผิวคล้ำรับราชการ ส่วนแม่ชื่อนวลอนงค์อายุ 39 เป็นครูสอนเด็กอนุบาลแม่เพื่อนเป็นคนรูปร่างสูงคงประมาณ165 ผิวขาวหน้าตาสวยหน้าอกอวบอัด สะโพกอวบใหญ่งอนผาย รูปร่างน้านวลคง 36-25-38 อวบอัดไปทั้งตัวเลยครับ น้านวลแต่งตัวทันสมัยประเภทเสื้อตัวเล็กๆใส่แล้วเห็นอกอวบสองเต้าตั้งตระหง่าน กระโปรง ก็ใส่ฟิตๆดูแล้วเซ็กส์ซี่มากๆแต่ก็เกิดเรื่องเศร้าจนได้ครับ คือว่าเมื่อเดือนกันยายนปี 2545 เพื่อนผมมันประสบอุบัติเหตุทางรถยนต์ เสียชีวิตพร้อมกับพ่อของมันตอนรู้ข่าวแรกๆผมช็อคไม่อยากจะเชื่อเลย ครับก็เมื่อวานผมยังคุยกับมันอยู่เลย ผมไปช่วยงานศพเพื่อนผมและพ่อของมันตลอดงานจนเผาศพเลยครับน้านวลร้องไห้ทุกวันผมเห็นผมก็สงสารเธอมาก แต่ไม่รู้จะทำยังไง พอเสร็จจากงานศพผมจะแวะไปที่บ้านน้านวลแทบทุกวันเพื่อไปคุยและปลอบใจบ่อยครั้งที่น้านวลให้ผมนอนค้างอยู่เป็นเพื่อนที่บ้าน จนน้านวลบอกให้ผมย้ายของที่หอพักมาอยู่กับเค้าที่บ้านด้วยเลยจะได้เป็นเพื่อนกันช่วยเหลือกัน เพราะที่บ้านไม่มีผู้ชาย ผมเลยย้ายออกจากหอมาอยู่ที่บ้านของน้านวลจนเวลาล่วงมา4 เดือน น้านวลก็ทำใจได้ไม่เอาแต่นั่งเศร้าอยู่คนเดียวร่าเริงกว่าแต่ก่อนมากทำให้ผมลดความกังวลลงไปด้วย
 คืนนั้นเป็นคืนที่ผมมีความสุขจากคนที่ผมเคารพรัก และผมก็เต็มใจที่จะทำให้ เรื่องเกิดก็เพราะว่าวันนั้นตอนเที่ยงผมมีอารมณ์มากจึงเปิดหนังโป๊ดูในห้องนั่งเล่น ตอนนั้นผมดูไปก็ชักว่าวไป พอน้ำแตกผมก็ลืมเก็บแผ่นปล่อยค้างไว้ในเครื่อง แล้วก็ขึ้นไปนอนเลยตื่นขึ้นจึงรีบแต่งตัวไปเตะบอลพอผมกลับมาจากการเล่นบอลกับเพื่อนที่โรงเรียนตอนหัวค่ำ ถึงบ้านน้านวลออกมารับและส่งยิ้มให้ผมซึ่งเป็นยิ้มที่ดูสวยเป็นพิเศษแล้วน้านวลถามว่าชอบดูด้วยเหรอหนังแบบนี้ แม่ดูหมดแล้ว ผมเลยถึงบางอ้อ ผมตีหน้าเจื่อนๆไม่รู้จะทำไงเลยตอบไปว่ายืมเพื่อนมาดูครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะเอาไปคืนแล้วน้านวลก็เลยบอกว่าไปอาบน้ำซะจะได้มากินข้าว ผมก็เลยไปอาบน้ำและลงมากินข้าว แล้วก็มาดูทีวีกับน้านวลดูไปได้ซักพัก แม่เพื่อนผมก็ชวนผมคุยถึงเรื่องในหนัง x ที่เอามาดูคุยว่าของฝรั่งของใหญ่นะ แถมยาวด้วยถ้าแม่โดนคงรับไม่ไหวรูของแม่แหกแน่ๆ ผมฟังแล้วดุ้นแข็งขึ้นมาทันทีเลยแล้วตอนนอนผมไม่ใส่กางเกงในด้วยใส่แต่ กางเกงบอลตัวเดียว มันเลยพองขยายได้ที่เลยละผมสังเกตเห็นน้านวลแอบมองดุ้นของผมตลอดเลย ผมเลยแข็งสู้ใหญ่เลยและก็เป็นความคิดชั่ววูบว่าอยากเอาน้านวลมากเลยทั้ง ๆ แต่ก่อนผมไม่เคยคิดแบบนี้เลย คืนนี้น้านวลใส่ชุดนอนแบบตัวเดียวยาวคลุมถึงขาแบบคล้ายผ้าซิ่นสองเต้านมก็นูนเด่นเห็นแล้วอยากจะดูดอยากจะขย้ำ ซักพักเดียวน้านวลก็เอามือมากุมที่ดุ้นของผมยิ้มให้ผมและบอกผมว่าไม่ต้องกลัวแม่นะ แม่อยากมากเลยตอนนี้ แม่ไม่ได้เอามานานแล้ว ช่วยแม่ด้วยนะ ผมไม่พูดอะไรแต่ผมโผเข้ากอดร่างขาวอวบของน้านวลมือของผมคว้าเข้าที่เต้านมอันอวบอิ่มขนาดประมาณ 36 นิ้วทันทีผมกับน้านวลผลัดกันจูบเคล้าคลึงอยู่แป็ปนึงน้านวลก็บอกว่าไปที่ห้องดีกว่า ผมก็เลยเดินตามน้านวลไป ตัวก็สั่นเป็นเจ้าเข้า กลัวก็กลัว แต่ความอยากมันมากเหลือเกินจึงเดินตามและมองดูสะโพกผายใหญ่ของแม่เพื่อนไหวไปมา ระหว่างที่เดินไปที่ห้องน้านวลถามว่า "เคยหรือยัง" ผมบอกไปว่ายังไม่เคยเลยให้แม่ช่วยสอนให้หน่อยน้านวลไม่ตอบแต่หัวเราะเบาๆ พอถึงที่ห้องนอนน้านวลก็ถอดชุดนอนออกยกทรงไม่ได้ใส่เต้านมใหญ่ก็ปรากฏ ต่อหน้าส่วนล่างเหลือแต่ กางเกงในตัวเล็กๆบางๆสีขาวซึ่งมองทะลุจนเห็นเนินนูนที่เต็มไปด้วยขนหมอยดกดำผมยืนตะลึงน้านวลลงไปนอนที่เตียงแล้วบอกผมว่า จะรอช้าอะไรอยู่ละ ถอดกางเกงแล้วเข้ามาหาแม่เลยผมได้ยินก็รีบถอดกางเกงออกดุ้นผมมันแข็งโด่อวดสายตาน้านวล แล้วผมก็ขึ้นไปนอนข้างๆแล้วถามน้านวลว่าต้องทำยังก่อน น้านวลก็บอกว่า ขึ้นมานอนทับแม่สิแล้วก็เอาดุ้นยัดใส่รูหอยแม่เลยแม่อยากเต็มที่แล้ว ผมจึงขึ้นไปคร่อม น้านวลกางขาออกทั้งสองข้างทำให้แคมหอยอ้าออกรอการเสียบผมจึงจัดการเอาดุ้นเข้าหอยน้านวล มันเข้ายากพอสมควรครับ ผิด ๆ พลาด ๆ น้านวลจึงจับดุ้นของผมจ่อปากรูแล้วบอกให้ผมเด้าพอท่อนดุ้นเข้าไปได้ครึ่งลำรู้สึกว่ารูหอยของน้านวลก็ตอดรัดดุ้นผมอย่างมาก มันบีบรัดต่างจากการชักว่าวราวฟ้ากับดินผมเร่งกระแทกจนทนไม่ไหวระเบิดน้ำฉีดใส่รูหอยน้านวลซะเต็มที่เลยแล้วผมก็ ฟุบคาอกผมขอโทษน้านวลที่น้ำแตกเร็ว น้านวลบอกว่าไม่เป็นไรครั้งแรกเสร็จเร็วก็อย่างนี้แหละน้านวลจับผมนอนงายแล้วแล้ว เอามือกำดุ้นของผมรูดขึ้นรูดลงเบา ๆ แล้วก้มหน้าลงไปอมดูดแท่งดุ้นของผมอาจเป็นเพราะว่าผมยังหนุ่มเจอลีลาการอมรูด แป๊ปเดียวดุ้นมันแข็งขึ้นมาทันทีเลย น้านวลรีบขึ้นนั่ง คร่อมยอง ๆ บนตัวผมแล้วก็เอารูหอยหย่อนลงมาที่ดุ้นของผมท่านี้ผมเห็นรูหอยตอนมันกำลังอ้าอม ท่อนดุ้นชัดเลย สีออกแดงระเรื่อแล้วน้านวลก็กดสะโพกลงมา พอดุ้นมันเข้ามิดรูหอยน้านวลก็ขย่มใหญ่เลย น้านวลส่งเสียงครางซี้ดดด...ซ้าดดด.. ผมงี้เสียวสุด ๆ เลย ผมจึงเอามือจับที่บั้นท้ายอวบใหญ่โยกขึ้นลงตามจังหวะเด้าของน้านวลน้านวลขย่มไปได้ซักพักก็ลงไปนอนแล้วบอกให้ผมขึ้นกระแทกเธอให้ที ผมลุกขึ้นจับขาน้านวลถ่างออกแล้วจับดุ้นยัดเข้าไปมันเข้าง่ายกว่าครั้งแรกอีกเพราะในรูหอยมันฉ่ำแฉะไปด้วยน้ำรัก พอท่อนดุ้นสุดลำผมก็เร่งเด้าน้านวลบอกให้เอาแรง ๆ เอาแรงๆแม่ชอบ แม่ใกล้จะเสร็จแล้วผมก็บอกว่าผมก็ใกล้เหมือนกันผมกระแทกเต็มที่ ..... น้านวลก็ครางใหญ่เลยสักพักน้ำผมก็แตกเธอก็เสร็จพอดีเรานอนกอดกัน และน้านวลก็พูดกับผมว่าขอบใจนะที่ไม่รังเกียจคนแก่ ผมก็บอกว่าผมเต็มใจทำและอยากทำอยู่แล้ว อีกอย่างแม่ก็ยังไม่แก่ถ้าคนไม่รู้เห็นรูปร่างอวบอัดเต่งตึง นมใหญ่ ตูดใหญ่หน้าตาสวยของแม่ผมว่าเค้าทายอายุแม่ผิดแน่เลยต่อไปผมเอากับแม่บ่อย ๆนะครับน้านวลยิ้ม หยิกผมแล้วบอกว่าแล้วก็อย่ามาบอกว่าเบื่อคนแก่ก็แล้วกัน หลังจากนั้นผมก็ย้ายมานอนห้องน้านวลและเอากับน้านวลทุกคืนไม่เว้นกลางวันเลยจนถึงทุกวันนี้