ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่สาวผมเพิ่ง ๑๗-๑๘ ตอน 17 โดยท่าน neoone แห่ง ZeedAsia (copy)

เริ่มโดย kollayut, เมษายน 21, 2012, 01:29:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

ขออภัย ที่ไม่มีเรื่องพี่พลอย กับพี่เมย์นะครับ 2 คนนั้นกลับบ้าน แต่ผมก็โทรไปหา ทุกวันแหละครับ ทั้งคู่เลย
วันนี้ 2 คนนั้นก็คงเล่นน้ำกับครอบครัว ส่วนผมก็ต้องไปเฝ้าโบว์ซิครับ ถนนข้าวเหนียว ขอนแก่น คนเป็นหมื่นๆ สนุกมากใจจริงไม่อยากไป ขี้เกียจเดิน แต่แฟนผมออกจะน่ารัก แถมยังขาวสวยอีกต่างหาก เดี่ยวมีพวกโรคจิต มันแอบจับนม หละแย่เลย ส่วนพี่พลอยกับพี่เมย์ ผมไม่หวงเท่าไหร่ 2 คนนั้น โตแล้ว หลายๆ คนยุให้ผมเอารูปของ 3 สาวลงก็ไม่ต้องยุนะครับ เพราะมันเป็นความลับ แล้วมันจะเป็นความลับต่อไป ผมทำได้เต็มที่แค่หารูปคนที่หน้าตาคล้ายๆ 3 คนนี้ แล้วก็รูปร่างไกล้เคียงกัน ได้มากที่สุดเท่านั้น ก็คงเป็นรูปสาวๆ ในเน็ตทั่วๆ ไป แต่ไม่ได้ทำเจ้าของรูปเสียหายนะครับ
             ต้องทำความเ้ข้าใจก่อนนะครับ ที่ผมบอกว่าี่พี่พลอย พี่เมย์ และโบว์ สวยทุกคนนี้ อาจจะสวยสำหรับผมน่ารักสำหรับผม แต่สำหรับคนอ่านผมไม่รู้นะ แต่สำหรับผม 3 คนนี้ สวยน่ารักมากๆ และ

จากที่ค้นหามา นาน กว่าจะได้รูปคนที่คล้ายๆกับแฟนผม  ได้เลือกอยู่หลาย ช.ม. ทีเดียว รูปแรก คล้ายๆกับพี่พลอยมากๆ หุ่นประมาณคนนี้แหล่ะครับแต่ผอมกว่านิดๆ ขาวเหมือนกันทรงผมคล้ายๆกัน แต่พี่พลอยจัดฟัน

คนซ้ายนี้คล้ายพี่เมย์มากครับไม่ใช่คน ขวานะ -*-  แต่พี่เมย์ของผม หน้าไม่อวบขนาดนี้หน้าจะเล็กๆ กว่านี้หน่อยแต่หารูปคล้ายกว่านี้ไม่ได้แล้ว แต่คนในรูปเค้าน่ารักมากๆ จริงๆ พี่เมย์ผมไม่ได้น่ารักไกล้เคียงคนในรูปเลย แฮะๆ

คนกลางในรูปนี้เหมือนโบว์ 90 เปอร์เซนเลย แต่น้องคนในรูปน่ารักกว่าโบว์ของผมนิดนึง แต่เรื่องความขาวนี้โบว์ผมกินขาด

คนในรูปแค่ คล้ายๆ นะครับ อย่าทำเขาเสียหายนะครับขอร้อง หากมีการก็อปปี้เรื่องของผม ออกไปเผยแพร่เว็ปอื่น ผมจะไม่ลงเรื่องต่อนะครับ เพราะผมมาลงเรื่องให้ทุกคนอ่านเพราะเห็นว่าเป็นเพื่อนร่วมเว็ปเดียวกัน อีกอย่างพี่ชายผมเจ้าของเว็ป ซึ่งก็ไม่ใช่พี่แท้ๆ แค่รู้จักแต่ผมอยากลงเรื่องเฉพาะเว็ปพี่เขาเท่านั้น  ok นะครับ ถ้าตรวจเจอเรื่องของผมที่เว็ปอื่น ผมจะไม่ลงเรื่องเล้าของผมต่อนะครับ

ครับเข้าเรื่องเลยดีกว่า วันนี้ผมพาโบว์ไปเล่นน้ำที่ ถ.ข้าวเหนียว คนเยอะมากๆ มีหลายคนวิ่งเข้ามาตั้งใจจะ ปะแป้ง โบว์ ผมเองก็ไม่ได้ว่าอะไร ครับถ้ามันไม่เกินไป เราเล่นน้ำกันตั้งแต่บ่าย 3 ถึง ราวๆ 2 ทุ่มตอนแรกโบว์จะให้ผมไปส่งที่บ้านเพราะบอกแม่ว่าจะออกมาเล่นน้ำกับเพื่อน แล้วจะกลับ ตอน 2 ทุ่ม แต่ผมอยู่บ้านคนเดียวซิครับ แม่ผมไปเยี่ยม ย้าย ตา และญาติ แม่ไปค้าง 1 คืน ตอนแรกแม่จะให้ไปด้วยแต่ผม ไม่ไป กะว่าวันนี้จะพาโบว์มานอนด้วย ผมขอร้องให้โบว์โกหกแม่ว่าจะนอนบ้านเพื่อน โบว์เลยโทรหาเพื่อนสนิทคนนึง (บอกชื่อไม่ได้นะครับ) และเตี้ยมกัน จากนั้นโบว์โทรบอกแม่ว่าจะนอนกับเพื่อน แม่โบว์ก็ไม่ได้ว่าอะไร เพราะโบว์ประชุมสาย ให้เพื่อน คุยด้วยแม่โบว์เลยเชื่อ ผมเลยพาโบว์ไป กินข้าวผมก็โทรหาพี่พลอยกับพี่เมย์ 2 คนนั้น ก็กำลังจะนอน เพราะเหนื่อย พี่พลอยก็ถามว่าทำอะไร ผมบอกว่าเพิ่งกลับตอนี้กินข้าวอยู่ กับโบว์ จะพาโบว์ไปนอนที่บ้าน พี่เมย์ก็เหมือนกันครับคุยคล้ายๆกันถามว่าอยู่ใหนทำอะไร  แล้วก็ ว่างหูไป โบว์ถามว่าพี่พลอย กับพี่เมย์ โกธรมั้ยที่พาดบว์ไปนอนที่บ้านเนี้ย ผมก็เลยบอกว่าไม่หนิ พี่พลอยยังบอกเลย อย่าทำโบว์หลายรอบ
โบว์    อ้าวทำไมพี่พลอยว่างั้นหล่ะ โบว์ถาม
ผม     ก็ประมาณว่าพี่พลอยมองว่าโบว์เหมือนเด็กมั้ง ผมเลยบอกไปแบบนี้  
โบว์    อ๋อเหรอ โบว์โตแล้วนะ พี่พลอยแก่ แล้วมากกว่า 55
ผม     โห้เดี๋ยวนี้กล้าว่า รุ่นพี่เหรอ
โบว์   แล้วไงอะ โบว์ก็แฟน Neoone เหมือนกันหนิ

เราคุยกันไปกินข้าวไป แล้วก็แวะ ซื้อของนิดหน่อย เพราะโบว์ไม่มีอะไรมาด้วย ผมต้องซื้อแปรงสีฟันให้โบว์ แต่พวกเสื้อผ้าก็ใส่ของพี่พลอย  ไปถึงบ้านผมก็ให้ดบว์อาบน้ำ ห้องพี่พลอยผมก็อาบห้องผม จริงๆ ผมจะอาบด้วย โบว์ไม่ยอม โบว์บอกว่าอาย จริงๆ แล้ผมก็โบว์มีอะไรกันน้อยครั้งมากๆ ไม่เกิน 20 ครั้ง มั้งครับ ตั้งแต่คบกันมา ไกล้จะ 1 ปีและ อีก 3-4 เดือน  โบว์เลยยังอายๆ อยู่ไม่เหมือนพี่เมย์ กับพี่พลอย มีกับผมประจำ ไม่อายและ 2 คนนั้น พอ ต่างคนต่างอาบเสร็จ ก็ลงมานั้งดูทีวี ข้างล้าง โบว์นั้งที่โซพา ผมก็ นอนเอาหัวหนุนที่ ตักโบว์ โบว์กลิ่นตัวหอมมากๆ เลยครับ นี้ครั้งแรกเลยที่ผมกับโบว์จะได้นอนข้างคืนด้วยกัน ปกติ เอาแล้วก็แยกย้ายกลับบ้าน ผมมองหน้าโบว์แล้วนึกถึงพี่พลอยตอนแรกๆ ที่เจอ สวยน่ารักไม่แพ้กันเลย ยิ่งได้กลิ่นตัวโบว์ มือผมเริ่มอยู่ไม่สุขแล้วซิครับ มือผม ค่อยๆ สอดเข้า เสื้อนอน ซึ้งไม่มีบาร์ด้วย ผมบีบเล่นสนุกมือ โบว์เองก็คงมีอารมณ์ หน้าตาโบว์ตอนนี้ เหมือนคนมีอารมณ์มากๆ เสียงก็ครางนิดๆ  ผมเปลี่ยนให้ดบว์มานอน ที่โซพา แล้วผมดึงเสื้อ ขึ้น โชว์เต้านมขาวเนียน นมโบว์ไม่เหลว เป็นก้อน พอดีมือผมเลยไม่แข็งจนเกินไป ผมเลียตัดลิ้นที่ หัวนมโบว์ ครางๆ.. อ่าซ์.... มันเสียวจัง... โบว์เสียวนะ พอเถอะ มือผมอีกข้างก็ล่วง เข้ากางเกง โบว์หนีบขา หากันแน่น ไม่ยอมให้ผม จับหี ผมก้มลงไปดู โอ้วแม่เจ้า ขนหมอยโบว์สวยมากๆ ตัดกับสีผิวสุดๆ ผมขอโบว์เลีย โบว์ไม่ยอม ผมเลยแกล้งไม่พอใจ  งั้นไม่เป็นไรไปนอนดีกว่า โบว์ก็นอนห้องพี่พลอย นะ ผมเลยเดินขึ้นบ้าน โบว์รีบปิด ทีวี วิ่งตามผมขึ้นมา ที่ห้อง โบว์รีบกอดผม แล้วถามว่าโกรธเหรอ โบว์อายนะ  ผมเลยบอกว่าคบกันนานแล้วจะอายอีกเหรอ  โบว์ เลยบอกว่าถ้างั้น เปิดโคมไฟหัวเตียง พอ ได้มั้ย ผมเลย บอกว่าก็ได้ โบว์เลยถอดเสื้อผ้าออกแล้วไปนอนบนเตียง ผมถอดเสร็จก็ปิดไฟ แล้วโบว์ก็เปิดโคมไฟสีส้ม สลั่วๆ ผมไม่รอช้า จับขาโบว์ถ่างออก แล้วเลียทันที แต่โบว์มีน้ำออกมาแล้ว รสชาติมันเลยแปลกๆ เพราะผมไม่ได้เลียตรงเม็ดเสียวโบว์ ผมเลียตรงรูหีของโบว์เลยครับ โบว์ หนีบขาเข้ามา หนีบตัวผมแน่นเลย โบว์หลับตาปี๊ แล้วก็ครางเสียงเบาๆ อ่าส์...โอ้..... คือไม่ได้ครางน่าเกลียดแบบที่ผมพิมพ์หรอกครับ แต่ผมไม่รู้จะพิมพ์ยังไงอะ พอเข้าใจนะ ก็เหมือนในหนังโป๊แหล่ะครับ เวลาโดนเลียก็จะคราง แต่โบว์ไม่เสียงดัง โบว์บอกให้ผมพอเพราะโบว์เสียวมาก ผมเลยขอให้โบว์ อมควยให้ จริงๆแล้วโบว์ไม่ชอบอม โบว์เป็นประเภท ถ้าถอดแล้ว ก็รีบเสร็จ อาจเป็นเพราะนานๆ เรามีอะไรกันที โบว์ถึงไม่รู้สึกว่า มันสนุกเวลาเย็ดกัน แต่โบว์ก็อมให้ผมทุกครั้ง ครั้งนี้โบว์ อมซะเสียวเลยครับ ดูดเก่งมาก ผมเลยแซวไปว่า พี่เมย์สอนตอนไหนเนี้ย ชักจะเก่งขึ้นทุกวันนะเรา โบว์ก็ยิ้ม สักพัก โบว์ก็บอกว่า ปวดกาม เอาเลยไม่ได้เหรอ ผมเลยบอกให้โบว์ นอนคว่ำ แล้วผมก็รวบเอวโบว์ยกขึ้น ตอนนี้อยู่ในท่าหมา ควยผมแข็งมากแล้ว เพราะกลิ่นตัวโบว์หอมเหลือเกิน ผมจับควยสอดรูหีโบว์ช้าๆ ค่อยๆ ดันเข้า มันเสียวมากๆ เวลาดันช้าๆ   โบว์ก็คงรู้สึกดี เพราะโบว์ทองหน้าผมแล้วอมยิ้ม พอผมกดจนสุดควย  โบว์ถึงกับโก่งตัวเพราะมันเข้าไปลึกมากผมก้มลงไป นอน กอดโบว์ และ ไศร่ ศ้อกคอโบว์ กลิ่นตัวที่หอมเหลือเกินทำเอาผม แทบเคลิ่ม ผมซ่ายเอวเข้าออกช้าๆ โบว์กอดผมแน่น แต่โบว์ก็ยังถามว่ารู้สึกยังไง ทั้งที่ไม่เคยถาม ผมก็บอกว่าก็เสียวดี  โบว์ก็ถามกลับว่า แล้วของเราเวลาเอาเข้าไปมันดีกว่าของพี่เมย์ มั้ย ผมก็ไม่รู้จะตอบยังไง แต่ก็บอกว่า ของโบว์เล็กกว่านิดนึงมันคับๆ ดี เราชอบแบบนี้มากกว่า  อ้าวแล้วพี่พลอยหละ ของพี่พลอยเป็นยังไงเหรอโบว์ถาม ก็พอดีๆ นะ แต่เราชอบของโบว์มากกว่า  โบว์ก็ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ ผมลุกขึ้น จับาโบว์ถ่างออก รวบเอว แล้ว ซอยแรงเลยครับทีนี้ ควยผมแข็งมากแล้ว กลัวมันจะปวดจนทนไม่ไหวต้องรีบปล่อยน้ำก่อน โบว์ ก็คร่าง อึ....อ่า.....โอ้ย....... จะเสร็จรึยัง โบว์เสียวจะแย่อยู่แล้วนะ...... อ่าส์..... ควยผมมันแข็งใหญ่ หีโบว์เล็กนิดเดียว ผมทนแทบไม่ไหว ผมเลยหยุดก่อนเพราะไม่อยากเสร้จเร็วเกินไปผม ขอโบว์มีท่าหมา โบว์ ก็ผลิกตัวแล้วยกก้นขึ้นมา  ผมบีบก้นโบว์เล่นสนุกมือมากครับ พร้อมกับจูบแก้มก้นโบว์ไปทีนึงแล้วดูด จนแดง ก่อนจะกดหัวควยเข้ารูหีโบว์ช้าๆ พอสุดผมเริ่มจับเอวโบว์แล้วซอย แรงขึ้นเรื่อยๆ โบว์ก็ได้แต่คร่าง รอบนี้คร่างหนักกว่าเดิมอีกครับ เสียงดังกว่าท่าแรกอีก ผมบีบก้นโบว์ ตบก้นจนแดง พร้อมซอยควยอัดเข้าีรูหีโบว์ อย่างสนุกสะใจสุดๆครับ เพราะผมรุ้สึกว่า หีที่มันรัดมากๆ มันเริ่มลื่นมากขึ้นเพราะโบว์คงน้ำแตกไปแล้วผมอัดแรงมาก กะว่าให้มันหลวมสักทีวันนี้ ผมนานๆทีได้เย็ดโบว์หีเลยยังไม่หลวม ผมกะวันนี้เอาให้หลวมเลยผมรวบเอวโบว์กระแทกๆ  แคมหีโบว์มันปลิ้น ไปมา ตามท่อนควยผม ....อ่าส์....เสียว...อะ....โอ้ย....ท่านี้มันเสียวนะ....โบว์ไม่ไหวแล้ว ....นะ....... ผมกระแทกแรงสุดแรงดบว์คงรู้ว่าผมกำลังจะเสร็จรีบพูดสวนว่าห้ามปล่อยใน ผมก็เพิ่งนึกได้โบว์ไม่ได้กินยาคุมแบบ  28 เม็ดแบบพี่เมย์กับพี่พลอย โบว์เคยกินแต่แบบฉุกเฉิ่น ผมเลยชักออกมาแตกข้างนอก มันเสียวสุด ๆ ครับ เรานอนกอดกัน ไม่ใส่เสื้อผ้าเลย แต่อากาศก็เย็นพอสมควรเพราะผมเปิดแอร์ ผมถามว่าโบว์รู้สึกยังไงบ้างวันนี้  โบว์ก็บอกว่าดีมันเสียวมากๆ เลย สนุดกว่าตอนกลางวันอีกมีความสุขมากกว่าด้วย เหมือนเราเป็นผัวเมียกันเลยเนอะ ได้นอนด้วยกันกลางคืนแบบนี้ ผมเองก็เพิ่งเข้าใจความรู้สึกโบว์ ว่าจริงๆแล้วผมให้ความสำคัญกับโบว์ไม่มากเท่า พี่พลอยกับพี่เมย์โบว์ถึงรู้สึกว่าการได้นอนกับผมในตอนกลางคืนมันรู้สึกดี ทั้งๆ ที่ผมกับ พี่พลอยพี่เมย์ นอนด้วยกันตอนกลางคืนมาจนชินแล้ว เรานอนคุยกันสักพัก ผมเลยแกล้งถามว่า โบว์อยากลองโดนลุมมั้ย พี่พลอยกับพี่เมย์ชอบมากเลย นะ  ผมก็แกล้งพูดไปอยากรู้ว่าโบว์จะว่าไง    โบว์กลับพูดในสิ่งที่ผมไม่คิดว่าโบว์จะพูด คือผมคิดว่าโบว์คงด่าผมว่าคิดอะไรไร้สาระ แต่โบว์กลับตอบว่า  พี่พลอยชอบเหรอ ทำไมถึงชอบหล่ะ ผมก็เลยบอกว่า มันเสียวมากๆ ไง เวลามีผู้ชาย 2  คน รุมโบว์จะได้อารมณ์มากๆ โบว์ก็เลยบอกว่า ก็น่าลองนะ แต่โบว์ยังไม่พร้อมตอนนี้ ไอ้คำพูดนี้แหล่ะผมงงเลย ไม่คิดว่าโบว์จะยอมด้วยซ้ำ  แต่คงเป็นเพราะ โบว์กลัวพี่พลอยกับพี่เมย์ จะทำให้ผมพอใจมากกว่า มั้ง แต่ผมเคยสัญญากับตัวเองไว้แล้วว่าจะไม่พาพี่พลอยพี่เมย์ไปมั่ว กับใครอีก  เพราะฉะนั้น โบว์จะต้องรับภาระแทนรุ่นพี่ซะและ 55 ผมคิดนะ แต่ยังไม่รู้เลยจะพาโบว์ไปมั่วที่ไหน  ก็คืนนั้น ทั้งคืนอะครับผมเอาโบว์จนไม่มีเรี่ยวแรงจะตื่นเลย โบว์ตื่น เกือบ 10 โมงเช้า ทั้งที่เป็นคนตื่นเช้ามาก