ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่สาวผมเพิ่ง ๑๗-๑๘ ตอน 12 โดยท่าน neoone แห่ง ZeedAsia (copy)

เริ่มโดย kollayut, เมษายน 20, 2012, 10:24:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

ตอน 12
พี่สาวผมเพิ่ง 17 เองหน่า ตอนที่12- พี่สาวผม 18 แล้วงับ
ดูบันทึกผู้ซื้อPay Thread, Price:ทอง 3
แก้ไขล่าสุด neoone เมื่อ 2010-4-12 23:22

เบื่อ มีบางคนบางเว็ปเอาเรื่องผมไปโพส แล้วทำยังกะตัวเองเป็นเจ้าของเรื่อง มันรอตอนที่ 12 จากผม เพื่อเอาไปโพสต่อ ผมกะว่าจะมาลงนานและ แต่อยากแกล้ง มัน ถ้าให้เครดิต เราจะไม่ว่าสักคำ ทุเรจ แต่มันก็ไม่เก่งพอที่จะแต่ง ตอน 12 เพราะกลัวว่า ผมเอามาลง จะต่างกันราวฟ้ากับดิน ก็ใช่ซิ เรื่องของผม เหอๆ ใครจะมารู้ดีเท่าผมเหล่า

ไม่ได้ลงให้อ่านมานานครับมีเรื่องเด็ดแน่นอนช่วงก่อนสงกราณ์  คือพี่พลอย อายุ 18ในวันที่ 10เมษา ในวันเกิดผมจัดงานเล็กกับแม่และพี่พลอย จริงๆ ปิดเทอมพี่พลอยจะกลับไปอยู่บ้านต่างอำเภอแต่ผมขอว่าให้อยู่ก่อนหลังวันเกิด ค่อยกลับพี่เมย์ก็เหมือนกัน ผมขอว่าหลังวันเกิดพี่พลอยค่อยกลับบ้านอยู่หอไปก่อน ทั้ง 2 คนก็ ตกลง  แต่ตอนนี้เอาหล่ะผมว่าย้อนไป ช่วงก่อนปิดเทอมกันดีกว่า ผมจะประเดิมเรื่อง ผมกับโบว์วันที่ 14 กุมภาก่อนนะครับ ย้อนกลับไป  เลยนะครับ วันนั้น ผมคิดว่า จะซื้อกุหลาบกับ ช็อคโกแล็ต ให้โบว์ซะหน่อย เป็นการขอโทษที่ผมข่มขืนโบว์ วันนั้นผมไป ร.ร. ช่วงเช้า โทรหาโบว์บอกว่า ให้มาหาหน่อยจะคุยด้วย โบว์ก็คงอัดอั้นมานาน ครับ มาถึงก็ใส่ก่อนเลย  ต่อว่าผมว่าทำให้โบว์ ไม่มีความสุข จริงๆ โบว์เองก็ชอบผม แต่โบว์รู้ว่า ผมกับพี่พลอย ชอบพอกัน ทั้งๆ ที่ไม่มีใครรู้เรื่องนี้มีไอ้เล็กคนเดียวในห้องที่รู้ แต่โบว์บอกว่าโบว์ดูออก มันไม่เหมือนแค่พี่ กับน้อง ระหว่างผมกับพี่พลอย โบว์เองเจ็บที่ไม่สามารถจะ บอกผมได้ว่า อยากให้ผมรับผิดชอบ ในเรื่องนั้น โบว์เสียความบริสุทธิ์ให้คนที่ไม่เคยคิดจะรัก เพราะเป็นเพื่อนแต่ผมดันทำแบบนั้น แต่โบว์ก็บอกต่อว่า หลังจากวันนั้น ผมที่ไม่เคยอยุ่ในสายตา มีให้ผมแค่ความเป็นเพื่อนมันเปลี่ยนไป โบว์เฝ้าดูผมทุกวัน โบว์กลับมองว่าผม ก็ดี น่าจะดูแลโบว์ได้แต่โบว์ก็พูดไม่ได้ โบว์มีคนมาจีบมากมายแต่โบว์ อยากให้ผมดูแลมากกว่า ผมเองได้ฟังรู้สึกผิด ผมบอกว่า ผมก็ชอบโบว์นะ ก็คิดเหมือนโบว์นั้นแหล่ะ หลังจากวันนั้นที่เรา ทำโบว์ เรารุ้สึกผิดตลอด ที่ทุกๆ วันเราไม่คุยกันเลยหลังจากวันนั้น ไม่ใช่ว่าเราไม่สนใจไม่ใส่ใจ เรายังห่วงโบว์เหมือนเดิม เรานั่งคุยกันสักพัก เราตกลงกันว่า เราจะเป้นเพื่อนที่ดีต่อกัน เพราะโบว์ไม่อยากทำให้พี่พลอยลำบากใจ คือ แบบว่า เราตกลงกันแบบนี้ก็จริงครับ แต่การกระทำมันไม่ใช่เลยผมยัง จับมือ หอมแก้ม หรือมากกว่านั้น โบว์ก็ไม่ว่าอะไร จนเราเริ่มหิวข้าว ผมพาโบว์ไปทานข้าวที่ห่างแห้งนึง จากเราไม่คุยกันมานาน หลังจากโบว์โดนผมเย็ด เปิดซิง วันนี้คนละเรื่อง เราคุยยิ้มหัวเราะเหมือนแฟน กัน ผมเองก็รู้สึกดี ผมถามว่ากลับบ้านได้ช้าสุดกี่โมง โบว์บอกว่า ไม่เกิน 3 ทุ่ม แต่ต้องโทรบอกแม่ก่อน ผมเลยบอกให้โบว์โทรหาแม่ โบว์ก็ ถามว่าจะทำอะไร ผมบอกว่าจะพาไปเที่ยว แล้วก็ยิ้ม ผมกะว่าวันนี้ โดนผมเย็ดอีกอยากเอาโบว์มานานและ เอาครั้งแรกมันก็นานมาแล้วมันลืมแล้วว่าหีฟิตขนาดใหน ผมพาโบว์ไปต่อดูหนัง แล้วพาไปซื้อตุ๊กตา แบบว่า วันวาเรนไทน์ทั้งที แต่ผมก็ไม่ลืมทื่จะเหลือเงินไว้ซื้อของให้นางฟ้าอีก 2 คนของผม เราเดินดูของกันจนเพลิน เกือบ 6 โมงเย็นผมถามโบว์ว่า อยากกอดโบว์จัง จะกอดได้มั้ย โบว์บอกว่า ไหนบอกแค่เพื่อนไง ผมบอกว่า จริงอยู่แต่ที่เราทำมันไม่ใช่ เราอยากคบกับโบว์  โบว์เองก็พูดถึงพี่พลอย ผมก็บอกว่า หัวใจโบว์อยากให้เราอยู่ตรงไหน ถ้าตรงนี้ ( ผมชี้ตรงหัวใจ )  ก็อย่าฝื่นดิ โบว์ถามว่ายังไง ผมบอกก็ เป็นแฟนกันไง อย่าไปสนใจพี่พลอย เรามีเวลาให้โบว์ ตลอดเวลา เป็นแฟนที่ดีได้ โบว์พยายามพูดถึงพี่พลอย ผมก็เปลี่ยนเรื่อง ผมเลยถามว่าตกลงกอดได้มั้ย โบว์ก็ ยิ้มเล็กๆ แบบว่าเหนื่อยใจ แต่ก็ยอม ผมเลยพาโบว์ขับรถไป ห้องเช่า เป็นหอพัก มีรายวันด้วย โบว์ก็ตกใจตอนแรก ไม่ยอม ผมบอก แค่อยากมีเวลา 2-2 จะได้กอดได้ไง โบว์ไม่อยากกอดเราเหรอ   พูดไปจนยอม  พอเปิดห้องขึ้นไป เรานั่งที่เตียง โบว์ก็นั่งพิงไหลผมแล้วมือก็กอดแล้วก็ร้องไห้บอกว่าทำไม  ต้องมีพี่พลอยด้วย ผมใจเสียเหมือนกัน แต่คิดว่าเรื่อง เซ็กส์พี่พลอยเปิดกว้างอยู่แล้ว ถ้าผมจะเอากับใครพี่พลอยคงไม่ว่าเพราะพี่พลอยก็โดนมา 4 ควยแล้ว โบว์คงรู้ตัวว่าโดนแน่ๆ ผมถามว่าโบว์จำครั้งแรกได้มั้ย
ทำไมเหรอ... ก็มันรู้สึกยังไง ไม่ได้หมายถึงเสียใจรึเปล่าแต่หมายถึง ร่างกาย มันรู้สึกยังไง.. มันก็แปลกๆ ก็ไม่เคยมีผู้ชายมานอนทับหนิหน่า ... แล้วตรงนั้นหล่ะ ... มันก็เจ็บๆมากแสบด้วย ....แล้วชอบมั้ย ... ไม่หรอกมันเจ็บจะตาย แต่มันก็รู้สึกดีตรงที่คนที่เรารักนอน แนบกายกับเรามันอบอุ่นดี ... ผมเลยบอกแต่ว่า ... โบว์ไม่ชอบเพราะมันเจ็บ แต่ถ้าโบว์ไม่เจ็บมันจะรู้สึกอีกแบบ เลย โบว์พยายามหาเรื่องอื่น แต่ผมไม่หยุดแล้ว กอดแล้ว จูบปากไศร้ ศอกคอโบว์ไม่ขัดขื่นครับ กลับมาจับควยผมซะงั้น ผมก็เริ่มนำเนินการต่อ จนถอดเสือโบว์ออก จูบปากมือก็บีบ นม2เต้าสนุกมือมากๆ แล้วก็ถอด กางเกงออก ส่วนของผมๆก็ถอดมือเดียวเร็วมากๆ ควยแบบว่าแข็งสุดยอด ผมกะจะเลียหี แต่โบว์บอกว่าอายเอาผ้ามาห่ม ผมบอกไม่ โบว์ก็ไม่ยอม ผมกะว่ายอมไม่ก่อนตอนเลียหีจะดึงออก ผมก็นอนกอดจูบไป กางเกงในก็ถอดแล้วเรียบร้อย มือก็จับหีโบว์ ครึงๆ แต่โบว์บอกว่าเจ็บ ผมเลยบอกว่าเรามีเวลา 3 ช.ม. เราจะทำให้โบว์ลืมความเจ็บวันนี้ ส่วนวันหลังเราจะทำให้โบว์รู้ว่าเสียว เป็นยังไง  ผมค่อยๆ ไศร้คอลงมา มานมดูดเลีย โบว์ คงตื่นเต้นมาก หัวใจเต้นเร็วมากๆ ผมค่อยๆลงมาถึงตรงขนผมไม่รู้เป็นไร ใครเป็นบ้าง ชอบไปจุบไปดมตรงขน ผมจับขาโบว์ถ่างออก แล้วบอกว่าจะเลียให้โบว์ก็อาย บอกว่าไม่เคยมีใครเห็นของเรามาก่อนเลยนะ มีแต่เทอถึงจะเคยเห็นของเราแล้วเราก็อายอยู่ดี  ผมเบื่อแล้ว ดันขาถ่างออกแล้วประกบ จูบเม็ดเสียวทันทีดูดเลียจนโบว์เกร่งไปทั้งตัว ผมดึงผ้าออก โบว์ตกใจแต่ความเสียวมันมีมากเกินกว่าจะอายโบว์ใส่อารมณ์เต้มที่ สายก้นรับ ผมบอกว่าอมควยให้หน่อย โบว์ บอกว่าทำยังไง ผมบอกว่า ดูดเลีย มือก็รูดขึ้น ลง  ผมสอนโบว์ แล้วโบว์ก็ทำให้ ผมเสียวมาก โบว์ใส่เหล็กจัดฝันมีบางครั้ง โดนเหล็กบ้างแต่ก็ ok คนสวยอมควยให้ใครจะไม่เอา จากนั้นผมพลิกโบว์มานอนแล้วเอาควยถูหี มีน้ำอยู่พอสมควร ผมค่อยๆยัดเข้าไปเพราะรู้ว่าโบว์เจ็บ  โบว์ก็อายๆ ก็ค่อยๆดันครับที่ละนิดๆมันคับมากครับผมรู้สึกได้เลยว่ามันขูดกับหัวควยผม ผมเอากับโบว์ครั้งนี้ ต้องบอกว่าไม่เร้าใจเท่าพี่เมย์ กับพี่พลอย แต่เรามีอะไรกันเพราะความรักมา กกว่าโบว์ก็ทนเจ็บเพราะรักผมเราเย็ดกันได้15 นาทีผมกำลังจะแตกหีมันรัดมาก โบว์พูดขึ้นมา ลืมไปเลยไม่ได้ใส่ถุงยางอย่าปล่อยข้างในนะ ผมรีบชักออกมาแตกตรงหน้าท้องของโบว์ ผมลงไปกอดโบว์เหงือเรา 2 คน ออกเยอะมันทำให้ความรู้สึกเวลากอดมันได้อารมณ์สุดๆ ผมมองหน้าโบว์ โบว์ก็อายๆผมถามว่าเจ็บมั้ย ... เจ็บมันแสบด้วย... เดี๋ยวก็หาย ถ้ามีบ่อยๆ แล้วโบว์รู้สึกเสียวบ้างมั้ย .... ก็มีบ้างแต่มันเจ็บมากกว่า .... อื้ม ถ้ามีบ่อยๆมันจะหายเจ็บแต่จะเสียวแทน.. อื้ม โบว์ว่า ไปส่งโบว์กลับบ้านดีกว่านะ  1 ทุ่มแล้ว ผมก็ขออีกรอบ โบว์ดันบอกว่าแล้วกลับไปจะเอาพี่พลอยไหวเหรอ ผมยิ้มแล้วถามว่า โบว์ ไม่โกรธนะถ้าเราจะคบ 2 คน โบว์ก็บอกว่าโบว์ก็ไม่อยากให้เป็นแบบนี้แต่โบว์ก็ยอมเลิกคบไม่ได้ โบว์บอกให้ผมมีเวลาให้โบว์บ้างก็พอ ผมเองก็ต้องบอกว่า ผมเจ้าชู้มาก แต่ผู้ญ  3 คนผมก็รักเท่าๆกัน แต่ผมคิดไว้แล้วว่าโบว์จะเป็นคนเดียวที่ผมจะไม่ให้ใครมาสวิง ส่วนพี่พลอยผมก็เริ่มห่วงๆบ้างแล้ว ผมคิดว่าจะพูดกับพี่พลอยว่าพี่พลอยก็มีอะไรกับผู้ชายหลายคน ถ้าผมจะมีผู้ ญ หลายคนบ้างจะได้มั้ย อะไรแบบนี้ถ้าพี่พลอยยอมผมก็จะไม่ให้ใครเอาพี่พลอยอีก เวลาสวิงจะเป็นผมคนเดียวกับผู้ ญ 2 คนคือพี่พลอยกับพี่เมย์ ผมคิดในถ้าขอได้ ผมจะไม่ให้ใครเอาพี่พลอยแล้ว พอพักเหนื่อยอีกแป๊ปผมกับโบว์ก็ใส่เสื้อผ้าผมก็ขับรถไปส่งโบว์ที่หน้าบ้าน โบว์ก็บอกว่าเจอที่ ร.ร. วันจันทร์นะ แล้วยิ้มให้ผมหวานมาก ผมก็กลับมาบ้าน พี่พลอยกับแม่ผมกำลังทำอาหารกันพอพี่พลอยเห็นก็ทัก ไปไหนมาปิดโทรศัพท์ทำไม แม่ผมก็ งง นิดๆ แบบว่าน้ำเสียงพี่พลอยดูหวงๆผม ผมก็บอกว่าไปเล่นบ้านเพื่อนอ่ะ หิวแล้วข้าวเสร็จตอนไหน แม่บอกไปอาบน้ำก่อนนะ ลงมาคงเสร็จพอดี ผมก็ไปอาบน้ำลงมาทานข้าว สัก 3 ทุ่มแม่ผมก็ขึ้นบ้าน นอน ผมนั่งดูทีวีกับพี่พลอย พี่พลอย อาบน้ำรึยังเนี้ย... ยังทำไมเหรอ.... ไปอาบซิ อยากหอมแก้มอ่ะ ... แหม่ แม่อยุ่บ้านนะ รอแม่ไปทัวป์ก่อนค่อยหอมก็ได้...ขี้เกียจรอและ ผมตรงเข้าไปหาจูบปากพี่พลอย มือขย้ำนม พี่พลอยบอกว่า หนิพี่เหม็นจะตาย ไปรอในห้องเดี๋ยวพี่อาบน้ำก่อน จะได้รอให้แม่หลับสนิทด้วยไง  ผมก็ ตกลง ปิดล็อคประตูปิดไฟ อะไรเสร็จผมก็ไปรอที่ห้องผม คือห้องเรา 3 คนจะเรียงกัน พี่พลอยเป็นห้องกลาง ก็เลยมาเอาที่ห้องผม  ผมนอนรอแป็ปเดียวพี่พลอยก็มา มาถึงผมก็จุบเลยครับ มือขั่นนมพี่พลอยใส่แต่ผ้าขนหนูมา มันยิ่งได้อารมณ์ ผมดันพี่พลอยไปนอนถ่างขาที่เตียง ปากก็จุบแลกลิ้นกันอย่างสนุก มือก็อยู่ไม่สุขหล่ะทีนี้ มือลูบไหล่ต้นขาแล้วค่อยลากมาตรงหีพี่พลอย แล้วกดตรงเม็ดเสียวครึงๆอยู่แป๊ปเดี๋ยวพี่พลอยก็กระตุกครางออกมา ผมเอานิ้วนางกับกลาง สอดเข้ารูหีแล้วดันเข้าออก อย่างแรง พี่พลอยถึงกับพลักผมออกแต่ผมไม่ยอมออกพี่พลอยร้องคราง แล้วพยายามดิ้นหนี จนหมดแรงพี่พลอยกระตุกแรงมาก คงจะน้ำแตกไปแล้ว พี่พลอยบอกไม่ไหวแล้ว เอาเลยได้มั้ย ผมดึงผ้าขนหนูออก พี่พลอย นอนเปลือยบนเตียงผม หุ่นก็ยังสุดยอดเหมือนเดิม ใครได้เห็น ผมว่าแตกตั้งแต่ยังไม่เสียบเลยหล่ะ ผมจับควยไปถูหีแล้วดันเข้าต่างจากโบว์ที่เพิ่งลองครั้งที่ 2 พี่พลอยต้องบอกว่าเย็ดเก่งกว่าโบว์รีลาสุดยอดถึงจะไม่เท่าพี่เมย์แต่เย็ดมัน กว่าโบว์เยอะ ผมซอยควยกระแทกเข้าไปพี่พลอยก็เด้งหีรับตลอด เตียงผมมันนุ่มแล้วสปิงเด้งดีมาก กะแทกโครตมันส์ เย็ดไปปากแลกลิ้นไป พี่พลอยดันผมออกแล้วบอกว่า เย็ดตูดพี่หน่อย ผมถามว่าท่าไหนดี ท่าหมาแล้วกัน พี่พลอยก็พลิกตัวแล้วยกก้นขึ้นมาหีมันก็ปลิ้นขึ้นมามีน้ำขาวๆ เต็มเลยผมถามว่า จะให้ใช้ครีมทาก่อนมั้ย ไม่ต้องหรอกเอาเลยก็ได้ พี่พลอยว่างั้นผมก็เอาควยไปแตะปากรูพี่พลอยแล้วจับเอวค่อยดันแต่มันไม่เข้า พี่พลอยเอามือมาจับควยผมแล้วค่อยดันก้นตัวเองเข้ามาจนมันเข้าไปได้ ผมจับเอวพี่พลอยแล้วเริ่มสาว แรงขึ้นเลื่อยๆ ผมรู้สึกว่ามันรัดดีกว่าหีโบว์อีก พี่พลอยก็ครางซะสุดยอด ผมเย็ดตูดไป ตบก้นพี่พลอยไปด้วยจนแดงไปหมด พี่พลอยคราง โอ้ๆๆ อ่าส์.... แรงๆ ก็ได้นะ / รู้สึกยังไงอ่ะพี่พลอย / มันไม่เสียวหรอกแต่มันมันส์ดีบอกไม่ถูกเลย .... อ่าส์ๆๆ ผมก็เสียวมากจนจะแตกแล้วแต่ผมชอบแตกในหีมากกว่า ผมรีบเอาควยออกแล้วพลิกพี่พลอยไปนอนหง่ายจับถ่างขาอย่างเร้วพี่พลอย ก็เอานิ้ว สอดเข้ารูหีแต่เองแล้วชักเข้าออกอยู่ 2 ที ก่อนจะเอาออกแล้วมาจับควยผม ไปจ่อที่ปากรูหีตัวเอง ผมดันเข้าแล้วจับรวบเอวพี่พลอย ซอยถี่จนน้ำแตกคารูหี แล้วผมก็ปิดไฟนอนเรานอนกอดกันได้สักพัก พี่พลอยก็กลับไปห้องตัวเอง  นั้นก็เป็นเรื่องในวันที่ 14 ที่กะจะเล่าให้ฟังนานแล้ว ทีนี้เราข้ามมา วันที่ 10 เมษาที่ผ่านมา หลังจากปิดเทอม อ๋อ หลังจากวันที่ 14 ผมกับโบว์ก็เจอกันที่ ร.ร. ทุกอาทิตย์ พอวันเสาร์ เราก็นัดกันไปเที่ยว แล้วลงเอยด้วยเย็ดกันเหมือนเคยจนปิดเทอม  มาเราก็เจอกันบ่อยขึ้นจน ทุกวันนี้ถามโบว์ว่ารู้สึกยังไง โบว์บอกว่าเสียวมาก จากครั้งที่ 2 บอกว่า เจ็บ แสบ เหอๆ แต่เรื่อง โบว์พักไว้ก่อน วันที่ 10 วันเกิดพี่พลอย แต่ก่อนหน้านั้น 2 วันผม เย็ดพี่พลอยทั้งวันทั้งคืนเพราะแม่ไปทัวป์ ผมกะว่าแม่กลับมาสงกรานต์ พี่พลอยก็คงกลับบ้านจะเย็ดให้หายอยาก  ตอนที่เย็ดกันผม ก็คุยๆ กับพี่พลอยว่า ผมห่วงๆพี่พลอยแล้วไม่หน้าให้คนอื่นเอาพี่พลอยเลย พี่พลอยก็บอกว่า ช่างเถอะอย่าพูดถึงเลยผ่านมาแล้ว มันก็เป็นประสบการณ์ครั้งนึง ผมเลยถามว่า พี่พลอยถ้าเราอยากสวิง เปลี่ยนจากพี่พลอยโดนผู้ชายเอาหลายคนเป็นผม โดนผู้ ญ รุมบ้างได้มั้ย แล้วต่อไปผมจะไม่ให้พี่พลอยสวิงกับผู้ชายคนอื่นแล้ว พี่พลอยก็เลยถามว่าแล้วผู้ ญ ใคร ผมก็พูดตรงๆ ว่าพี่เมย์ไง พี่พลอยเลย งง แล้วถามว่าหนินั้นมันเพื่อนพี่นะ แล้วมีความคิดยังไงจะเอาเพื่อนพี่แล้วเมย์ มันจะเอาด้วยเหรอ ไปพูดขอมันจะด่ากลับมาหนะซิ พี่พลอยก็ไม่รู้เรื่องผมกับพี่เมย์ ผมเลยแกล้งบอกไปว่างั้น ขอเบอร์พี่เมย์ได้มั้ย เห็นพี่น้อยเคยพูดว่าพี่เมย์ชอบเที่ยว แถมยังมีอะไรกัยผู้ชายมาหลายคน ผมว่าพี่พลอยน่าจะชอบนะ จะลองโทรไปถามดู พี่พลอยก็เลยถามจะพูดยังไง นี้บ้าวะ พี่เปิดกว้างยอมก็จริงนะแต่ให้แค่นานๆครั้ง เราจะมั่วบ่อยๆมันก็ไม่ได้ ผมเลยบอกว่าแค่แกล้งๆถามๆ ว่าอยาก หาอะไรทำมั้ย พูดเป็นนัยๆ พี่พลอยก็ไม่ยอมบอกว่านั้นเพื่อน อีกอย่างถ้าพี่เมย์ไม่เล่นด้วยจะกลายเป็นผิดใจกัน พอเช้าอีกวันผมไปคุยกับพี่เมย์ทันที เล่าให้ฟังเรื่องที่ผมคิดพี่เมย์บอกว่าก็ดี แล้วพี่หล่ะ จะไม่ให้พี่สวิงกับผู้ชายด้วยรึเปล่า ผมบอกว่า ใช่ผมก็หวงทั้งพี่พลอยกับพี่เมย์นั้นแหล่ะ พี่เมย์ก็ยิ้มๆ แห้มๆ รักพี่ขนาดนั้นเลยเหรอ ... พี่เมย์ ถ้าเราทำเรื่องนี้สำเร็จมันอาจจะดีนะแบบว่าผมอาจบอกพี่พลอยว่าผมจะคบพี่เมย์ เป็นแฟนด้วย ถ้าพี่พลอยยอม เราอาจไม่ต้องปิดบังแล้วก็ได้ พี่เมย์ก็ถามว่าตกลงแผนเป็นยังไง ผมก็บอกว่าวันเกิดพี่พลอยพรุ้งนี้ แม่จะไปจัดที่ร้านอาหารเล็กๆ มีเค้ก เป่าเทียนนั่งทานข้าว เฉยๆ เสร็จแล้วแม่คงกลับบ้านมานอนแม่นอนเร้ว 3-4 ทุ่มก็หลับผมจะแอบพาที่พลอยออกมาที่หอพี่พลอย ไม่เกิน 6 ทุ่มพี่พลอยบอกจะยอมเรื่องสวิงแต่นานๆให้ที ผมว่าจะพามาสวิงกัน 3 คน พี่เมย์ก็ ตกลง พอกลับบ้านแม่ผมก็กลับมาจากทัวป์ถึงบ้านพอดี เราก็ทานข้าวกันแล้วคุยเรื่องวันเกิดตามที่ได้คุยกันไว้ก่อนหน้านี้ว่าจะไป ทานข้าวนอกบ้านกัน ซื้อเค้กไปด้วย พอก่อนนอนวันนั้นผมเหนื่อยๆเลยไม่ได้เอาพี่พลอยแต่ก็ไปคุยกันว่าไปคุยกับพี่ เมย์มาวันนี้ พี่เมย์ตกลง พี่พลอยก็งง ว่าคุยเรื่องอะไร แล้วนัดเจอกันได้ไง ผมก็บอกว่าเรื่องสวิงไง ส่วนที่นัดเจอก็คือ แอบเอาเบอร์มาจากเครื่องพี่พลอย ( จริงๆ รู้เบอร์เป็นชาติแล้ว ) พี่พลอยบอก งง แล้วบอกว่า เอาจนได้นะ พี่ไม่กล้าหรอก พี่ให้เคยให้น้องชายคนนี้ของพี่มีอะไรกับผู้ ญ คนอื่นเลยมันรู้สึกแปลกๆ ผมว่าพี่พลอยอย่าคิดมากเลยพี่พลอยมีอะไรกับคนอื่น มันเป็นอารมณ์ชั่ววูป แค่มันรู้สึกมีความต้องการทางเพศ พอมีเสร้จเราก็ไม่คิดอะไร อยู่แล้วอย่าคิดมาก  เราก็แยกย้ายไปนอน  พอวันรุ่งขึ้น เป็นวันที่ผมตื้นเต้นมากอย่างกับ ว่าจะได้เปิดซิงตัวเองวันแรก เป็นประสบการณ์ใหม่ สวิง 2 ญ 1 ช ช่วงเย็นๆ เกือบ 1 ทุ่ม เราก็ไปซื้อเค้กแล้วไปนั่งร้านอาหารเล็กๆ ที่นึงในเมือง ขอนแก่น  ใจผมนึกถึงแต่เรื่องอย่างว่าผมข้ามไปเลยแล้วกันพอกินเสร็จ เราก็กลับบ้าน แม่ก็เหนื่อย วันนี้คงจะหลับเร็ว ราว ๆ 3 ทุ่มเรากลับบ้านครับ ไปถึงแม่ก็อาบน้ำนอนเลยแล้ววานผมปิดล็อคประตูบ้าน ผมก็ถามว่าเอาไงจะไปเลยหรืออาบน้ำก่อน พี่พลอยก็บอกว่า พี่อาย เมย์อ่ะ ไม่เคยแก้ผ้าให้เพื่อนดูเลยนะ ผมสายหน้าแล้วยิ้ม ไปอาบน้ำก่อนดีกว่าไป รอแม่หลับสนิทด้วยเราแยกย้ายไปอาบน้ำพอ 4 ทุ่มเราก็ลงมาเจอกันที่ห้องรับแขก ผมค่อยๆเปิดประตูหน้าบ้านแล้วเข้นรถ ออกไป พี่พลอยก็เดินตามหลังแล้วล็อคประตูบ้านเราเข้นรถห่างออกไปราวๆ 3 หลังแล้วค่อยสตาทร์เครื่อง ผมขับรถจาก บ้านหมู่จัดสรรค์ ที่เราอยู่ ไปหอพักพี่เมย์ แถวๆ ริมบึงแก่นนคร (ใครอยู่ขอนแก่นถึงรู้จัก ) เราก็ไปจอดแล้วเดินขึ้นไปพี่พลอยถามว่าเดี่ยวรู้ได้ไง เคยมาเหรอ ผมเลยบอกว่าพี่เมย์บอก ว่าหอนี้ห้องนี้ -*-...  แล้วไป ... ขึ้นไปเสร้จเคาะประตู พี่เมย์เปิดประตูออกมา อ่าวว่าไงพลอย ไม่เจอกันนาน อื้ม แล้วเมย์หล่ะสบายดีนะ  2 สาวคุยกันถูกคอ ผมก็อายไม่รู้จะเริ่มยังไง นั่งเล่นที่ขอบเตียงสาวๆ ก็คุยกันไปเลื่อย จนมาจบที่เรื่องนี้พี่พลอยถามว่าน้องเราโทรมาพูดอะไรกับเมย์เมย์ถึงยอม แหม่ก็ไม่มีอะไรหรอกเราเองก็ชอบเรื่องนี้ อีกอย่างโทรมาขอร้องซะ เราก็เลยยอม พลอยหล่ะไม่โกรธนะ ...อ๋อ ไม่หรอก นานๆ ยอมที ไม่ให้บ่อยหรอกจะเคยตัว ... เรา 2 คน เพื่อนกันถ้าต่อไป จะทำแบบนี้ อีกก็บอกเราได้ เราเองไม่ได้มั่วมานานแล้วหล่ะพลอยเราเลิกนิสัยเที่ยวมานาน หลายเดือนแล้ว จนจะเกือบปีแล้วหล่ะ นี้เราไม่ได้มีอะไรกับใครมาเกือบปีแล้ว ( โกหก ซะเนี่ยน ) แล้วเมย์ไม่รำบากใจเหรอ .. ไม่หรอก  ถ้าหลังจากวันนี้ไป เรา ก็เหมือนพี่น้องกันแหล่ะ เรื่องแบบนี้ เราเปิดกว้างไม่ใช่เหรอ ถ้าน้องพลอยจะมานนอนกับเราก็ได้นะพลอยไม่ว่าใช่มั้ย  ( พี่เมย์เริ่มเข้าเรื่องที่คุยว่าจะให้พี่พลอยยอมให้ผมคบ 2 คน ) พี่พลอยก็ยิ้ม แบบว่า เมย์ จริงๆ นี้ก็แฟนเราอนะ แต่ถ้าจะมาแบบนั้นขอให้เรามาด้วยจะดีกว่านะ ถ้า เมย์กับน้องเรา 2-2 มันจะดูไม่ดีเท่าไหร่  .... เราพูดประมาณว่า เราเองไม่มีใครมานาน ถ้าวันนี้เราทำอย่างว่า น้องชายพลอยต้องรับผิดชอบเรานะ พี่พลอยก็ งง แบบไหนหล่ะเมย์ ก็ผู้ ญ อ่ะพลอย เราตกลงยอมเล่นด้วยแล้ว เราเองก็ถือว่าเป็น เมียคนนึงของน้องพลอยนะ พลอยจะไม่ยอมให้เราโทรหา หรือติดต่อกันเลยเหรอ เราก็แค่ให้น้องพลอยให้เวลากับเราบ้าง พี่พลอย ก็บอกว่า มันก็ได้อยู่ แต่จะทำอะไรให้เรารู้ด้วยแล้วกันนะ เมย์พูดแบบนี้จะมาเป้นแฟนน้องเราอีกคนเหรอ .... ไม่ขนาดนั้นหรอกพลอย พลอยนึกดูนะถ้าคนไม่รักกันจะยอมเหรอ เรารักพลอยเป็นเพื่อนคนนึง แต่ถ้าเราเสียตัวฟรีๆ เราจะได้อะไร ถ้าจะให้เรายอมเราก็หวังแค่ ให้น้องพลอย ดูแลเราด้วยถ้าจะให้เราทำแบบนี้ พี่พลอยค้อนข้างคิดมาก จริงไม่อยากผูกมัด แต่คงเพราะคิดมาว่าพี่พลอยเองก็มีอะไรกับผู้ชายคืนอื่นมาแล้วถ้าจะไม่ยอมให้ ฝ่ายชายมีอะไรกับผู้ ญ คนอื่นบ้างมันก็จะดูเห็นแก่ตัวก็เลยยอม แต่ข้อแม้นะเมย์ พี่พลอยบอกว่า เมย์เวลาจะทำอะไร บอกเราด้วยทุกเรื่อง เพราะแฟนเราเราก็หวง เราก็แค่จะให้เมย์รู้สึกมีคนดูแลไม่ใช่ว่าเสียตัวแล้วใ้ห้น้องเราแล้ว น้องเราปล่อยปะละเลย จะให้พาไปดูหนัง กินข้าว ก็ได้ แต่เราจะไปด้วยทุกครั้ง ถ้าวันไหนเราไม่ว่างไปด้วยจริงๆ ถึงจะยอมให้ไปกัน 2-2   ผมนั่งฟังอยู่ก็เข้าทางผมกับพี่เมย์หล่ะครับ แบบนี้มันเข้าค่าย ว่าผมจะได้มีแฟน 2 คน แล้ว  นั่งคุยตกลงกันสักพักผมเลยเริ่มเลยการพูดออกมาว่า เอายังจะได้รีบกลับบ้าน 2 สาว ก็ไม่รู้จะเริ่มยังไง มันอายๆ กันครับ ผมเลยบอกกรูก่อนก็ได้วะ ผมเลยถอดออกหมดทั้งตัว 2 สาว ยิ้มหัวเราะกันคิกคัก  ผมบอกว่า พี่เมย์อมให้หน่อยนะ ผมนอนลงที่เตียง เกมส์รัก เริ่มแล้ว พี่เมย์อมควยให้ผม พี่พลอยก็อายๆ อยู่แต่ก็ไม่วายถอดเสื้อผ้า ออกอีกราย จากนั้นพี่พลอยยอกว่า เมย์ถอดก่อนก็ได้ เดี่ยวเราต่อเอง พี่พลอยมาอมควยผมต่อ พี่เมย์ถอดเสร็จ ก็ลงมาที่หว่างขาพี่พลอย เลียหีพี่พลอยใหญ่ผมเห้นแล้ว ก็ยิ่งมีอารมณ์ .... ไว้จะมาต่อเป็นตอนที่ 13 แล้วกัน ไม่ไหวง่วงและ