ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่สาวผมเพิ่ง ๑๗-๑๘ ตอน 7โดยท่าน neoone แห่ง ZeedAsia (copy)

เริ่มโดย kollayut, เมษายน 19, 2012, 11:26:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

สวัดดีครับหายไปหลายวัน เพราะไม่มีเวลามานั่งพิมพ์วันนี้ว่างครับเพราะพรุ้งนี้ ร.ร.ผมหยุด ม.ต้นมีสอบ  ม.ปลายหยุดอ่านหนังสือซะงั้น  พอดีเรื่อง วันเสาร์ จากคราวที่แล้วผมนัด พี่เมย์กับไอ้เล็กเพื่อนผมวันเสาร์ไป รุมพี่เมย์  เข้าเรื่องกันเลยครับ วันเสาร์ ที่ผ่านมา ผมกับไอ้เล็กนัดกันหน้า ร.ร. ตอน 9 โมงเช้า ซึ่งผมอ้างกับพี่พลอยและแม่ว่าจะไป ทำรายงานบ้านเพื่อน ซึ่งถึงเวลา ผมก็ออกไป ไอ้เล็กมันก็มารอตามนัด ผมเลยโทรหาพี่เมย์ พี่เมย์บอกว่าให้เข้ามาหาที่หอ ผมก็ไป ไปถึงก็เข้าไปในห้องแต่พี่เมย์อาบน้ำอยู่ครับ ก็เลยนั่งรอ สักพักพี่เมย์ก็ออกมา ภาพที่เห็นเล่นเอาควยแข็ง เล่นออกมาแบบ ผ้าเช็ดตัวสั่น มากๆ เห็นขาอ่อน ขาวๆ เกือบเห็นหี ผมเดินไปกอดพี่เมย์กะจะเริ่มแล้ว พี่เมย์บอกเดี๋ยว ไปกินข้าวกันก่อนได้ป่าว ผมเองก็ยังไม่ได้กิน ก็ไปกัน ถึงห้าง แฟรี่ในขอนแก่นอนะ ชื่อห้าง ก็ยังไม่เปิด เห็นเขาว่าเปิด เกือบ 11 โมงเช้า ก็นั่งรอ ตอนเวลา 10 โมง ก็หามุมเงียบๆ ครับนั่งคุยกัน ไอ้เล็กเลยถามผมว่า ตกลงมึงจะเอาแฟนกรูมั้ยเนี้ย ผมก็เลยบอกเอาดิว่ะ ไว้ก่อน ตอนนี้สมาธิอยู่กับพี่เมย์ พี่เมย์เดินนำหน้าไปไม่ได้ยินอะไร พอนั่ง ลงก็เริ่มคุยเรื่องนี้ พี่เมย์ก็ถามว่า ตกลงวันนี้  จะใส่ถุงมั้ย ไอ้เล็กรีบตอบไม่ต้องหรอกพี่เมย์ไม่สนุก พี่เมย์ก็ยิ้มอายๆ ผมเลยถามว่าพี่เมย์ชอบแบบ  2 รูพร้อมกันมั้ย พี่เมย์ตอบว่าไม่รู้สิ พี่ยังไม่เคยเลย ลองดูก็ได้ ยิ่งพูดยิ่งแข็งผมแทบทนไม่ได้แล้ว คุยไปคุยมาก็ห้างเปิดพอดี เราก็เข้าไปที่ร้านพิซซ่า สั่งถาดกลางมานั่งกินกัน โดยพี่เมย์เสนอเป็นเจ้ามือเลี้ยง ผมกินได้ชิ้นเดียวก็แถบทนไม่ได้เพราะมันอิ่มแล้วใจอยากจะเอาอย่างเดียว ผมเลยเร่งให้ไอ้เล็กรีบกิน พี่เมย์ก็บอกว่าไม่ต้องรีบ พี่ให้เอาถึงเช้าพรุ้งนี้ยังได้เลย ผมก็พอใจเย้นลงมาบ้าง นั่งกันเกือบ ชม. ก็เช็คบิล แล้วออกจากร้านพิซซ่าทันทีพอไปถึงรถ แล้วก็รีบมาที่หอพี่เมย์ทันที พอมาถึงเข้าห้องแล้วผมไม่รอช้ารีบเหล่าโล้ม พี่เมย์ทันทีพี่เมย์แต่งตัวน่ารักมากๆ ใส่กระโปง สีขาวสั่นๆ เป็นกระโปรงบานๆครับยาวประมาณหัวเข่า ผมสอดมือเข้าไปจับตรงรูหีแล้วเขี่ยเม็ดเสียวทันที ไอ้เล็กก็ถอดกางเกงควยแข็งโด่ชี้หน้าพี่เมย์ ผมค่อยดันพี่เมย์ลงไปนอนที่เตียง ไอ้เล็กจับควยมาจ่อปากพี่เมย์ทันที ผมก็ถลกกระโปรงขึ้นแล้วถอดกางเกงในออก พี่เมย์ก็อมควยไอ้เล็ก ส่วนผม ก็เริ่มลงลิ้นที่เม็ดเสียวพี่เมย์ทันที พี่เมย์คงจะเงี่ยนมากๆ น้ำเงี่ยนใส่ๆ ไหลออกมาอย่างเห็นได้ชัด ผมเลียจนพี่เมย์ดิ้นจะหนีให้ได้จนพี่เมย์ต้องหยุดอมควยไอ้เล็กแล้วบอกกับผม ว่า เย็ดพี่เลยได้มั้ยพี่อยากโดนแล้ว ผมก็เลยจับท่อนควยมาจ่อหีแล้วค่อยๆดันเข้าไปจนสุด ไอ้ตอนสุดเนี้ยมันเสียวแป๊ปๆ ขึ้นมา ผมเริ่มซอยควยเข้าออกจากรูหีพี่เมย์ช้าๆ หีนางฟ้าสุดสวย โดนควยเย็ดแล้ว ผมเอาไอ้อยู่ชั่วคณะนึ่ง ไอ้เล็กบอกขอบ้างจะแตกอยู่แล้ว ผมถอนควยออก  พี่เมย์ร้องซิ๊ดๆ หน้าพี่เมย์เอียงซ้ายผมมองแล้วน่ารักมากๆ คนอะไร เหอๆ อายุแค่ 17 ยังเย็ดเก่งขนาดนี้ โตมาจะขนาดไหน พี่เมย์กำผ้าปูที่นอนแน่น ไอ้เล็กจับขาพี่เมย์ถ่างออก พี่เมย์พูดขึ้นมาว่า ของเล็กใหญ่ดีนะ พี่ไม่เคยโดนใหญ่แบบนี้เลยนะ เคยเจอแต่ธรรมดา เล็กเป็นคนแรกที่พี่คิดว่าใหญ่ ไอ้เล็กเลยบอกว่าเดียวพี่เมย์จะต้องเรียกผมมาเย็ดอีกแน่ จะติดใจยิ่งโดนแตกใน พี่เมย์ลืมควยผมไม่ลงหรอก พูดจบไอ้เล็กดันควยเขาไปผมเองรีบเอากล้องมือถือถ่ายจังหวะควยดันเข้าไปพอดี จากด้านหลัง พี่เมย์ถึงกับสะดุ้งไอ้เล็กเอาเข้าไปได้ครึ่งท่อนมันเริ่มซอยช้าๆให้น้ำ เงี่ยนพี่เมย์ติดท่อนควยมันให้หล่อลื่น จนมันค่อยๆ กดจนมิดด้าม มันซอยได้อารมณ์มากครับพี่เมย์เด้งหีรับควยมันตลอดผมถ่ายไปควยแถบจะปล่อยน้ำ ออกมา มันเย็ดจนพี่เมย์ขยิบหีให้รัดมากขัด ผมดูอยู่แป๊ป ได้ยินมันบอกว่าแตกในเลยนะ พี่เมย์คร่างๆ โอ้ยๆ พี่เสี่ยว อืม ปล่อยเลย เล็กโอ้ยๆ เสียวอ่ะ หน้าพี่เมย์ตอนนั้นอถิบายไม่ถูกเลย เอาเป็นว่าประมาณ ในรูปข้างล่างนี้ระกันนะครับ

พอซอยได้ไม่นาน ไอ้เล็กก็แตกคารูหีพี่เมย์ ช่วงมันค่อยๆทอนควยออกจากรูหีพี่เมย์รูหีขมิบตามท่อนควยดูแล้วสุดยอดมาก พอไอ้เล็กออกผมก็เสียบต่อทันที พี่เมย์ก็ไม่ขัดข้อง แถมจับควยผมรูดไปมาอยู่ 2-3 ครั้งแล้ว เอามาจ่อที่รูหีข้องตัวเอง ผมดันควยเขาไปพี่เมย์ก็บอกสนุกดีนะพี่ชอบมากๆเลยแบบนี้ ผมเลยถามโดน 2 ควยน้อยไปมั้ย  พี่เมย์เลยพูด ทำไมจะพาเพื่อนมารุมพี่เหรอ ผมเลยบอกกล้ามั้ยหล่ะเดี๋ยวจัดแต่ใหญ่มาลงแขกเลย พี่เมย์ยิ้มแล้วพูดว่าเอามาเลย 10 คนก็ได้ พี่ชอบ  ผมเองก็นึกถึงแฟนผม คือพี่สาวของผมเอง พี่พลอย ผมนึกถ้าแฟนเราพูดแบบนี้คงได้อารมณ์มาก ผมเย็ดพี่เมย์ สนุกควยมากๆครับหีพี่เมย์รัดตลอด แถมลีลาการจูบปากไม่ธรรมดาแลกลิ้นกับผมแทบก็ซอยควยไป พี่เมย์ก็ครางไป อ่าส์... ซิ๊ดๆๆ โอ้ยเสียว เสียวมากๆเลย พี่เสียวโอ้ยๆ.  เบาๆหน่อย พี่ไม่ไหวแล้วนะ โอ้ย.... ผมเย็ดไปมือก็ครั่นเตานมพี่เมย์เรียกว่าถ้านี้ได้อารมณ์สุดๆ และแล้วผมก็สุดกลั้นครับเย็ดจนน้ำแตกคารูหีพี่เมย์เลย  แล้วผมก็ ทิ้งตัวลงไปนอนกอดกับพี่เมย์  แล้วพี่เมย์พูดว่า สนุกมากเลยอะ พี่เสียวหีโครตๆไอ้เล็กมันนอนอยู่บนโซฟาก็พูดขึ้นมาว่าตกลงเอาไง จะให้พาเพื่อนมาลงแขกมั้ย พี่เมย์เลยพูดว่า หีมีไว้ให้ผู้ชายเย็ดอยู่แล้วอยากเอามาก็เอามาซิ ให้แตกในหีเลยด้วย  ผมนึกในใจถ้าพี่พลอย ยอมแบบนี้คงดี ผมเองก็อยากให้แฟนผมโดนเพื่อนผมลงแขกบ้างแต่หาโอกาสอยู่ พอขอก็โดนด่าแล้วก็งอลผมทุกที  (ผมนึกในใจนะ)แต่ผมก็ขอในวันถัดมา แต่ผมยังไม่บอกว่าพี่พลอยพูดว่ายังไงบ้าง เอาไว้พรุ้งนี้ผม จะมาต่อแล้วกัน ผมง่วงนอนแล้วหล่ะ พรุ้งนี้จะมาเล้าตอนเย็ดพี่เมย์ต่อ แล้วก็เล้าถึงเรื่องที่ผมขอพี่พลอยแฟนผมว่าอยากลองให้พี่พลอยลองกับคนอื่นดู   ไงก็ฝากคนติดตามเรื่องนี้รออ่านด้วยนะครับ