ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่สาวผมเพิ่ง ๑๗-๑๘ ตอน 9 โดยท่าน neoone แห่ง ZeedAsia (copy)

เริ่มโดย kollayut, เมษายน 19, 2012, 11:29:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

วันอังคารที่ผ่านมา
ผมรู้สึกเบื่อๆครับ เพราะเรียนหนักแล้วก็ไม่ค่อยได้ทานอาหารอิ่มท้องมา 2 มื้อได้ เพราะตื่นสายไปกัว ร.ร.ไม่ทัน เลยทานแต่ขนมปัง กับนม ตอนเที่ยง จะได้อิ่มท้องที่สุด ส่วนตอนเย็น มาม่า มา 2 วันแล้ว ผมเลยบอกพี่พลอยว่าแม่ไม่อยู่เราไปทานเนื้อย่างกันนะ ไม่ได้ทานนานแล้ว พี่พลอยก็ตอบตกลง ช่วง 1 ทุ่ม ผมก็ออกไปกับพี่พลอยไปทานเนื้อย่างกัน พี่พลอยที่น่ารักและดีที่สุดผมเพิ่งจะมานึกถึงเพราะที่ผ่านมาผม แอบไปเอากับพี่เมย์แทบทุกวัน จนลืมพี่พลอยไปชั่วขณะนึง ผมนั่งทานไปดูพี่พลอยไป ก็ยังน่ารักไม่เปลี่ยน ผมก็ไม่ได้มีกับพี่พลอยมา 4 วันได้เพราะแม่อยู่บ้านเพิ่งจะต้องไปกับขณะทั่ว วันจันทร์ นี้เอง ก็เลยคิดว่าวันนี้จะเอาซะหน่อย พอกลับไปถึงบ้านได้เกือบ 4 ทุ่ม  พี่พลอยบอกให้อาบน้ำแล้วรีบนอนซะพรุ้งนี้ไป ร.ร. ผมก็ไปอาบน้ำ พอเสร็จก็เลยไปหาพี่พลอยที่ห้อง โอ้ว!! พอเปิดประตูแค่นั้นหล่ะ พี่พลอยอยู่ในชุดผ้าคลุม ลาย คิตตี้ที่เพิ่งซื้อมา ผมเห็นก็ควยแข็งแล้ว แล้วก็เลยเดินไปนอนที่เตียง  พี่พลอยวันนี้นอนด้วยนะ พี่พลอยก็ตกลง พอพี่พลอยเป่าผมเสร็จก็ถอดชุดคลุม โอ้วจอช!! ที่เด็ดกว่าชุดคลุมลายคิตตี้ก็คือชุดชุ่นใน สีฟ้าอ่อนๆ มีโบว์เล็กๆติดที่ขอบกางเกงใน ควยผมแข็งสุดๆแล้ว ผมรีบดึงพี่พลอยมาจูบปากมือก็คลึงก้นพี่พลอยอย่างเมามัน พี่พลอยเองคงอยากเพราะไม่ได้มีมาหลายวัน เราจูบแลกลิ้นกันิย่งทำให้อารมณ์มีมากขึ้น ประกอบกับอากาศค่อนข้างหนาว ทำให้เรากอดกันแน่นผมเอนตัวลงไปที่เตียงแล้วให้พี่พลอยนอนหงาย ผมจับขาพี่พลอยชันขึ้นแล้วเอานิ้วตวัดไปตามร่องหี พี่พลอยครางใหญ่ โอ้ว อ่าส์ๆๆ ซิ๊ดๆๆ  โอ้วๆๆ เสียวจังเลย.... พี่พลอยคงเงี่ยนมาก ปลดตะขอยกทรงออกทันทีแล้วจับลูปคั่น นมตัวเองอย่างสนุก ผมเห็นว่าคงจะดีกว่าถ้าผมเลียให้ด้วย ผมดึงกางเกงใน ตัวน้อยลงไปกองไว้ที่ขา แล้วจับขาถ่างออก ตอนแรกพี่พลอยพยายามห้าม บอกว่าอายอย่าเลียเลย ผมไม่ฟัง ก้มลงไปเลีย ใช่ลิ้นเขี่ยตามร่องหอย และตวัดตรงเม็ดเสียว น้ำเงี่ยนพี่พลอยไหล่ออกมามาก จนไหลลงไปตามร่องก้น มือพี่พลอยก็บีบนมตัวเอง  แล้วซู้ดปากครางอย่างต่อเนื่อง จนพี่พลอยบอกเย็ดพี่เถอะ พี่อยากโดนแล้ว ผมจับท่อนควยที่แข็งสุดๆของผม ไปเขี่ยตามร่องให้น้ำเงี่ยนติดหัวควยจะได้ยัดง่าย ผมค่อยๆกดควยลง จนมิด ควย 5 นิ้วของผมหายไปใยรูหีพี่พลอย แล้วผมก็เริ่มขยับ ควยออกช้าๆ หีพี่พลอยบีบรัดมาก ควยของผมจากที่แห้งๆอยู่ตอนนี้เปียกโช้กไปด้วยน้ำเงียนของพี่พลอย พี่พลอยบอกเลียนมให้พี่ด้วยซิ ผมก็ก้มลงไปเลียหันนม แล้วซอยเอวเข้าออกอย่างแรง พี่พลอยก็คราง โอ้ย เสียว.. โอ้ยไม่ไหวแล้ว...เสียวมาก พี่จะ....จะ...ไม่ไหวแล้ว..อ่าส์...  พี่พลอยกะโดกก้นสวยท่อนควย ผมตลอด จนน้ำเงียนเหนียวเหนาะไปหมด ผมเปลี่ยนจากท่านั้น ผมหยุดแล้วเอาควยออกมาจากหีพี่พลอย ผมจับเอวพี่พลอยพลิก พี่พลอยก็รู้ว่ากำลังจะโดนท่าหมา รีบพลิกตัวแล้วยกก้นขึ้นมาล่อผม ผมถามว่าชอบใช่มั้ย ชอบ.. ท่านี้เสียวหีที่สุดเลย.. อ่าส์ๆ..เย็ดซิ เอาเลย...ผมจับควยสอดเข้ารูหีแล้วซอยก้นทันทีพี่พลอยครางอย่างไม่เป็นภาษา อ่าส์ โอ้ย... โอ้ว... เสี่ยว....เสี่ยวจะแย่อยู่แล้ว...พี่..พี่..จะเสร็จ..แล้วนะ ผมได้ยินว่าจะเสร้จผมก็เร่งซอยหีพี่พลอยยิ่งรัดมากขึ้น หีที่โดนควยมาแล้วถึง 2 อัน ยังรัดและฟิตดีเยี่ยม .. โอ้ย..พี่เสียว ... โทรชวนไอ้เล็กมาเอาด้วยมั้ย ...อะ..ๆ เอา..เอาซิ.. โอ้ย พี่เสียวหี... โทรชวนเล็กมาเย็ดพี่เลย..พี่ชอบ...เสร็จแล้ว..โอ้ย เสียว.... ผมเร็งซอยจนพี่พลอยกระตุกอย่างแรง ผมว่าพี่พลอยคงเสร็จแล้ว  ผมก็ตามมาอย่างเร็ว ปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาทันที ผมทิ่งตัวลงไปนอนกอดพี่พลอย แล้วหยิบโทรศัพท์โทรหาเพื่อน โดยที่ควยยังอยู่ในหีพี่พลอย  เออเล็กเหรอว่ะ เออมีไรว่ะ จะชวนมาเอาพีพลอย หน่อย เหรอว่ะ เดี๋ยวกรูออกไปนะ พอวางเสร็จผมก็นอนหมดแรงกอดพี่พลอย ราวๆ 15 นาที ไอ้เล็กก็มาถึงผมลงไปหามาแล้วเปิดประตูบ้านให้มันเข้ามา มันหอบเสื่อผ้ามาด้วย มันบอกเดี่ยวข้างนี้เลยพรุ้งนี้ไป ร.ร. ต่อเลย
พอเดินขึ้นมา พี่พลอย ก็พร้อมอยู่แล้ว พอเข้าไปในห้องพี่พลอยก็ถามเป็นไงบ้าง หนาวมั้ยเล็ก หนาวครับแห้มรีบมาเชียวนะ ครับได้มาเย็ดพี่พลอยเป็นใครก็ต้องรีบมา มาซิเย็ดพี่เลยพี่อยากแล้ว ส่วนผมก็เหนื่อยๆ เลยบอกมันว่ามึงตามสบายเลยเดี๋ยวกรูลงไป กินน้ำสักหน่อย ผมก็เดินลงมา เปิดตูเย็น จับโค้กมาขวดนึง นั่งดื่มอยู่คนเดียว ราวๆ 10 นาทีผมก็เดินตามขึ้นไป พอเข้าห้อง ไอ้เล็กกำลังขย่มพี่พลอยอย่างสนุกๆ พี่พลอยคงมีความสุขมาก มือจิ๊ก ที่นอนอย่างแรงคงเสียวสุดๆ ไอ้เล็กก็เย็ดแรงมาก มันจับขาพี่พลอยมาพาดคอ มือก็จับก้นพี่พลอย แล้วซอยอย่างแรง พี่พลอยก็ครางโอ้วๆ...เล็ก..พี่เสียวหี เอาแรงกว่านี้ก็ได้นะ.....พี่ไหว.. โอ้ย...เล็กพี่จะเสร็จแล้ว... ไอ้เล็กก็เย็ดอย่างไม่ปราณี หีพี่พลอยรัดจังครับ พี่ผมจะทนไม่ไหวแล้ว... พี่...พี่พลอย.....อ่าส์..ๆๆ พี่พลอยถึงกลับกระตุก เมื่อไอ้เล็กปล่อยน้ำเงียนพุ่งเข้าไปในรูหี อย่างแรง ไอ้เล็กจับขาพี่พลอยที่พาดคออยู่ออกแล้วจูบเลีย ขาขาว เนี่ยนหอมอย่างคนหื่น แล้วก้มลงไปจูบปากมือก็คั่นนมพี่พลอยอย่างสนุก ผมก้มลงไปดูควยไอ้เล็กที่ยังมิดอยู่ในหีพี่พลอย หีพี่พลอยขมิบไปมา ช่างเป็นภาพที่ทำให้อารมณ์ผมระเบิดอีกครั้ง ผมบอกเล็กกรูจะต่อแล้วผมเลยเย็ดพี่พลอยต่ออีก จนพี่พลอยบอกว่า สนุกมากๆเลยแบบนี้ ผมเองก็แทบไม่ไหว ขอตัวไปนอนแต่ไอ้เล็กกับพี่พลอยขอต่อ ผมเลยบอกว่า งั้นนอนด้วยกันเลยนะเย็ดกันเสร็จ ผมจะไปนอนห้องผม พอเช้าเราไปคุยกันในห้องเรียน ไอ้เล็กเล่าให้ฟังว่า มึงรู้มั้ย กรูเย็ดแฟนมึงเกือบเช้าแล้วตอนหลับนอนกอดกรูอีกมือกำควยกรูตลอด แถมหลับได้ไม่นานเข้ารีบปลุกกรูตั้งแต่ 6 โมงให้เย็ดต่อก่อนไป ร.ร.บอกเย็ดพี่หน่อย พี่อยากโดนเย็ดอีกกรูเลยจัดให้แตกใส่หีไปอีก 2 ดอก พอเย็ดจนแตกก็ไปปลุกมึงแหล่ะ    จบเพิ่มเติมแค่นี้ลืมดูว่าไม่ครบจิงๆ ต้นฉบับแบบนี้แหล่ะ

สวัดดีครับตอนนี้ผมอยู่ ม4 มีโอกาศได้มี เซ็กส์มากับพี่สาวผมก็ถือเป็นแฟนเช่นกัน ถ้าใครเคยอ่านพี่สาวผมเพิ่ง 17 เองหน่าจากเว็ปเก่าคงรู้ แต่เอาเรื่องนั้นไว้ก่อนครับ ผมจัดว่าเซ็กส์จัดอยู่แล้ว ในห้องเรียนก็มักจะเอาหนัง x ไปแรกกับเพื่อน เปลี่ยนกันดู อยู่บ่อยๆ วันนึงอาจารย์ให้ทำโครงงาน วิชา สังคม อาจารย์ก็ให้จับฉลากแบ่งกลุ่ม ผมถือว่าโชคดีครับ ได้อยู่กลุ่มกับ  A โบว์ ผม ไอ้แน๊ก แล้วก็ อิง  A โบว์ และ นี วันนัดกันทำโครงงานวันเสาร์ที่ ร.ร. ผมก็เอาหนังโป๊มาแรก กับไอ้แน๊ก โบว์เห็นก็เลยถามว่าอะไร ผมบอกไปว่าหนังโป๊ A ก็ไม่สนใจ ช่างแอมป์เถอะ ส่วนนี ก็สนิทกับ โบว์อยู่แล้วในห้อง ก็บอกว่ามึงเอามาแลกกันดูทำไมว่ะ
มึงก็มีแฟนไม่ใช่เหรอ เคยเอากันยัง ผมเลยทำเป็นแอ๊บ บอกว่าไม่เคยอ่ะเราไม่ใช่คนอย่างนั้นแค่ดูตามประสาผู้ชาย มันเลยบอกว่า ถ้ามึงไม่เอากับแฟนมึง จะรู้ได้ไงว่าเสียวจริงๆเป็นยังไง กรูจะบอกให้ เวลาเขาเอากันบีบคั่น นมผู้ ญด้วย มันจะได้มีอารมณ์ ผมเลยถามว่าแล้วพอจะรู้จักเพื่อนขายมั้ยนี โบว์เลยถามว่าขายตัวเหรอ ผมเลยบอกอื่ม โบว์ก็อย่างว่า แรดอ่ะครับพูดตรงๆแล้วกัน โบว์บอกเอามั้ยเข้าขาย 1 พัน ผมกับไอ้แน๊ก ตกใจ แต่ก็พูดไปว่าโด้ กระหรี่แค่ 300 เอง เค้าไม่ใช่กระหรี่นิ แต่ผมรู้ครับว่าโบว์ ชอบผู้ชายรวยมีเงิน แต่จิงๆ แล้วโบว์ยังซิงอยู่เพราะ เคยได้ยินพวกเพื่อนกลุ่มโบว์พูดว่า พี่ เอกแมร่งจะข่มขืนอีโบว์  แมร่งเมื่อวานโทรมาหากรูบอกวันนี้จะไม่ มา ร.ร.(มิ้นพูด) เหรอว่ะ แมร่งเหี้ย ทำเพื่อนกรู แล้วมันว่าไงอีกมั้ย อิงพูด  มันบอกว่าเลิกคบแล้วโบว์มันบอกเลย (มิ้นพูด) แล้วตกลงมันจะไปแจ้งความมั้ยว่ะ อิงพูด มิ้นเลยบอกแจ้งทำไม มันข่มขืนแต่ไม่สำเร็จอีโบว์ มันร้องไห้ พี่เอกเลยหยุดไม่ทำ (มิ้นพูด) นึกว่าจะเสียซิงแล้วเพื่อนกรู  ผมแอบได้ยินมานะครับตอนอยู่ในห้อง   เข้าเรื่องกันต่อ ผมเลยแกล้งพูดไปว่า 1พัน ถ้าเอาเงินมาจริงๆ จะกล้ามั้ย โบว์เลยบอกว่าเออ เอามาเลย เดี๋ยวเค้าจะทำให้แก เสร็จเอง วันนั้นทั้งวันผม ไม่คิดเรื่องอื่นเลยครับ หลังแยกย้ายกันกลับบ้านผมกลับมาชักว่าว คิดถึงแต่โบว์  วันรุ่งขึ้นผมเลยโทรถามเบอร์ โบว์ จากนี แล้วก็โทรไป ถามว่าโบว์เราเอาเงินมาแล้ว จะเอาวันไหน โบว์เลยบอกพรุ้งนี้ที่ ร.ร. ผมเลยถามว่าแล้วเอาที่ไหน โบว์เลยบอก ไม่รู้อ่ะ หาเปิดห้องมานะแล้วค่อยพูดกันอีกที ผมเลยไปขอให้รุ่นพี่ที่เตะบอลด้วยกัน แกอายุ 19 เรียน ม6 ว่าเปิดห้องให้หน่อยอายุผมไม่ถึง พอดีผมจะ ไปกินงานวันเกิดเพื่อนแล้วบอกแม่ว่าจะนอนบ้านเพื่อนแต่จิงๆ จะเปิดห้องนอน พี่เค้าก็ไม่ส่งสัย เลยถามว่าวันไหน ผมเลยบอกเดี่ยวถามเพื่อนก่อนครับ ได้ห้องแน่ๆ แต่โบว์จะพูดจิงมั้ย พอผมถามโบว์ที่ ร.ร. โบว์ก็เลยบ่ายเบี่ยง บอกพูดเล่นบ้าง เอาจิงๆเหรอ บ้าง ผมเลยเซงๆ แต่ผมก็พยายามหาวิธีอยากเย็ดคนน่ารักแถม หีคงหอมหน้าดม ผมเลยลองใช่วิธีเกรียนๆดูเพื่อฟลุ๊ค วันเสาร์ต่อมาไม่มีการนัดทำโครงงานจากกลุ่ม แต่ผมโทรหาโบว์  ถามว่าอยู่ไหน โบว์เลยบอกมีอะไร นอนอยู่ ผมเลยบอกอ้าวไม่มาทำโครงงานรึไงมาเจอที่ร.ร. เดี๋ยวนี้เลย เอกับไอ้แน๊กมาแล้ว แล้วนีมายังโบว์ถาม กำลังจะถึงมั่งเห้นเมื่อกี้โทรไปบอกแบตหมดแต่กำลังออกมา พอโทรกลับก็ไม่ติด ผมรุ่นให้โบว์เชื่อแล้วก็ไม่โทรถามอิง ได้ผลครับ ไม่ถึง 20 นาทีโบว์ก็เดินมาที่ ร.ร. ผมเลยบอกช้าจิงๆ ไปเข้าเปลี่ยนไปทำบ้านเรา โบว์ตอนแรกไม่ค่อยเชื่อ แต่ผมอ้างว่านีท้องเสียก็เลยไปกินยา นอนที่บ้านเรา โบว์ก็เชื่อบ้างไม่เชื่อบ้าง ขึ้นรถมากับผม วันนั้นที่ผมลงมือ เพราะที่บ้านไม่มีคนอยู่ พี่สาวผมก็ไป ติวสอบกลางภาค กว่าจะกลับก็เย็นๆ แม่ผมก็ไปทำงาน พอถึงบ้านผมก็เดินเข้าบ้านไปก่อนแล้วก็รอโบว์เดินตามมาโบว์เลยถามว่าอยู่ไหน ผมเลยบอกดูทีวีอยู่บนห้องเรา (ก่อนออกจากบ้านผมเปิดทีวีไว้ เปิดเสียงดัง เป็นส่วยหนึ่งในแผน) โบว์ก็เลยเดินขึ้นไปผมเลยบอกห้องที่ประตูสี ขาวนะ เดี่ยวเราไปเอาน้ำให้พอโบว์เดินขึ้นไปเกือบถึงห้องผมผมก็วิ่งไปพร้อมแก้วน้ำ แล้วก็บอกเปิดประตูเร็วแก้วจะหลุดมือแล้ว พอโบว์เปิดผมก็พลักโบว์ทันทีแล้วล๊อคห้อง โบว์ตกใจมาก แล้วร้องไห้ทันที ถามว่าจะทำอะไร ผมบอกก็จะซื้อไง 1 พัน โบว์บอกเราไม่เอาเราพูดเล่นๆนะ พูดไปร้องไห้ไป ผมไม่สนอะครับ พวกคุณลองนึกดูว่าถ้าได้อยู่กับคนน่ารักๆ สักคน 2/2 ในห้อง ผมควยแข็งมากแล้วครับ ผมพลักโบว์ลงไปที่เตียงบอกว่าโบว์น่ารักมากๆ ยอมเราเถอะ เราก็แอบชอบโบว์เหมือนกันโบว์ สั่นไปทั้งตัว ผมเองก็จ้องที่ขา 2 ข้าง ขาเรียวขาว กับกางเกางขาสั่น ที่มีเพียงซิบกับตะขอเกี่ยวไม่มี เข็ดขัดผมทั้งตัวลงไปกอดหอมแก้มโบว์โบว์ก็ร้องอย่า ดังมาก แต่ผมก็ปิดหน้าต่างห้องไว้เสียงไม่มีทางไปถึงข้างบ้านแน่นอน ผมหอมแล้วจูบปากโบว์ ไส้ร ศอกคอกลิ่นตัวหอมโครตๆ มือก็จับนมโบว์บีบ โบว์ร้องไห้ขอร้องว่าอย่า ผมเลยถามอ้าวตกลงโบว์พูดว่าจะขายให้เราแล้วทำไมเปลี่ยนนใจ โบว์ก็เคยแล้วไม่ใช่เหรอ ผมแกล้งพูด โบว์เลยบอกว่าเราไม่เคย เรากัวอย่าทำเลยนะผมเลยบอกนิสัยอย่างโบว์ เรานึกว่าโดนแล้วซะอีก ผมก็จุบปากแล้วก็คั่นนมต่อ จนโบว์หมดแรงขัดขืน ผมเลยนั่งถับโบว์แล้วรีบถอดเสือแล้วก็ลุกมาถอดกางเกง โบว์ได้ทีจะวิ่ง แต่ผมรู้ทัน คว้าแขนแล้วก็ดึงกลับมากอด หอมถึงตอนนี้ผมถอดออกหมดแล้ว ผมเลยดึงเสื่อโบว์ขึ้นโบว์ขัดขืนผมก็ดึงจนมันออก เหลือเกาะอก แล้วถอดกางเกงโบว์ โบว์พยายามหนีบขาแต่ผมก็ดึงจนกางเกงขาด   แล้วดึงเกาะอกกับกางเกงใน ขาดหมดเลย  โอ้วแม้เจ้า นมกะเปาะเล็กๆ ไม่ใหญ่มาก แต่ก็เต้มมือดี ไม่ยาน ไม่ดำ หัวนม ออกสีสดใส่แบบบอกไม่ถูกแต่ไม่ใช่ดำ ช่วงหน้าท้อง ขาวมากตัดกับสี ขนหม่อยอย่างชัดเจน โบว์ข่นหมอยสวยมากตรงและมีไม่เยอะ ผมก้นลงดูดนมโบว์ มือก็จับมือโบว์ไว้โบว์ดิ้นขึ้นมา ผมดูเลียตวัดลิ้น โบว์เพิ่งเคยครั้งแรก เสียงร้องไห้หายไป แต่ก็พูดอย่าทำ ปล่อยเรา อยู่ตลอด ส่วนหีผมไม่ยุ่งเลยครับผมอยากให้ควยผมเป็นสิ่งแรกที่เข้าไปในหีโบว์ไม่ใช่ นิ้ว ผมเลียนมอยู่ชัวครู่แล้วก็จับขาโบว์ถ่างออกแล้วแทรกตัวเข้าไปทันทีจากนั้น ผมถอยลงไป เอาลิ้นเลียหีโบว์ผมดมหี แบบ ไม่รังเกียจเลยมันบอกไม่ถูก แบบว่าคนน่ารักหีคงไม่เหม็นผมคิดอย่างนั้น ผมเลยแล้วดมขนหมอย ข่นโบว์มีกลิ่น ยาสระผม ผมบอกได้เลยว่า โดฟ เพราะผมเคยใช่ของแม่ หอมมาก โบว์ดิ้นบอกพอเถอะ ผมเลยถามว่าเสียวมั้ย โบว์ไม่ตอบผมเลยบอกว่าลองของจิงดู จะได้รู้มันสนุกแค่ไหน ผมเลียไปแต่ไม่ปล่อยน้ำลายลงไปตรงปากทาง เลียเม็ดเสียว มือโบว์จิ๊กผ้าห่มจนแน่น โบว์คงอายแล้วก็กัวมาก ผมทนไม่ไหว เลยหยุดเลีย แล้วเอาควยมาจ่อปากรู โบว์ร้องไห้อีกครั้ง แล้วขอร้องผมต่างๆนาๆโบว์ไม่มีอารมณ์ร่วมเลยแต่ ร่างกายมันเป้นไปตามแรงกระตุ่น หีโบว์มีน้ำเงี่ยนไหลออกมาเล็กน้อย ผมกดควยเข้าไป มันคบแล้วผมก็เจ็บควยมาก โบว์เองก็ร้อง โอ้ยเจ็บๆ ผมค่อยๆดันเข้าดันออก ทีละนิดจนสุดแล้วเริ่ม ซอยควยเข้าออกช้าๆตัวก็นอนทับแล้วจูปปากโบว์หีโบว์เล็กๆ แน่นมาก แต่ผมก็รุ่นแรงมากซอยแบบไม่สนเลือดที่ไหลออกมา โบว์นอนร้องไห้โดยไม่ขัดขืน ผมจับเอวโบว์รวบ ซอยอย่างสนุกควยหีเพื่อนสาวที่ไม่เคยโดนควยมาก่อนกำลังโดนเย็ดอยู่โบว์ก็คง เจ็บทำหน้า กัดริมฝีปากผมบีบบคั่นนมพร้อมเย็ดหีโบว์อย่างสนุก หีโบว์รัดควยผมเป็นระยะ กลิ่นตัวโบว์ที่ลอยขึ้นมา เหมือนผมได้เย็ดนางฟ้ายังไงอย่างนั้น ผมเย็ด โบว์ก็เกร็ง หีบีบควยผมหนักเข้าไปอีกผม ทนไม่ไหว สุดท้ายก็ปล่อยน้ำออกมาแตกใส่รูหีของโบว์ ผมชักควยออก น้ำเงี่ยนเลอะเต็มไปหมด น้ำเงี่ยนไหลออกจากรูหีของโบว์เลอะที่นอนผม และตอนผมปล่อยน้ำอสุจิโบว์ถึงกับกระตุกเกร็งหนีบขารัดผมจนแน่นพร้อมเสียง หายใจ หึๆๆ โอ้ย เจ็บมาก โบว์พูดขึ้นมา ผมก็ทิ้งตัวนอนกอดโบว์ไว้ แล้วพูดกับโบว์ว่า เราจะรับผิดชอบเอง โบว์หันหลังให้ผมผมกอดโบว์ไว้แน่น แล้วผมก็เพลอหลับไป ตื่นมาอีกที บ่าย 2 โบว์เองก็ยังอยู่หลับคาอ้อมกอดของผม ผมเลยไปล้างหน้าล้างตาแล้ว กลับมาหาโบว์แล้วเย็ดต่ออีก เกือบ 3 ยก วันนั้นวันเดียวโบว์โดนผมเย็ดไปราวๆ 4-5 รอบ หีโบว์เย็ดมันมากผมเย็ดวันแรกกะเอาแบบให้หีบานเลยรอบหน้าจะได้ไม่เจ็บ โบว์จะได้รู้ว่าเสียวหีมันเป็นยังไงพอเสร็จยกสุดท้ายผมไปเอาชุดชั่นในของพี่ สาวผมมาให้โบว์ใส่และก็ไปส่งโบว์ แล้วก็โทรหา ตอนดึกๆ โบว์ร้องไห้ แล้วบอกว่าถ้าเราท้องเราโดนแม่ฆ่าตายแน่ผมเลยบอกว่า ถ้าท้องเราจะรับผิดเอง โบว์บอกแม่ได้เลยว่าเราข่มขืน โบว์ดูจะเห็นใจผม ผมเลยบอกว่าต่อให้เราติดคุก เราก็จะไม่โกรธ คนทีเรารักเลย เรารักโบว์นะ ผมเลยพูด โบว์เลยบอกอย่ามาพูดเลย ต่อไปไม่ต้องโทรมาหาเราอีกแล้ว เจอที่ ร.ร.ก็ไม่ต้องคุยกัน ผมเลยบอกเราคงทำไม่ได้หรอก เราเป็นห่วงโบว์นะ ถ้าโบว์ไกล้จะเป็นประจำเดือนก็ไปกินยาเร็งเมนมันจะได้ไม่ท้อง แล้วโบว์ก็ตัดสายไปเลย
1
จำนวน