ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่สาวผมเพิ่ง ๑๗-๑๘ ตอน 8 โดยท่าน neoone แห่ง ZeedAsia (copy)

เริ่มโดย kollayut, เมษายน 19, 2012, 11:28:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

ครับ ตอนนี้ ทุกคนรออ่านมานานแสนนาน วันนี้ผม จัดให้แล้วต้องขออภัยที่ช้าๆมากๆ ในการโพสแต่ละตอน พอดีไม่มีเวลามาก แต่ผมจะเล่าคร่าวๆ นะครับ

คือหลังจากที่ผมกับไอ้เล็กไป รุมพี่เมย์มา ผมก็อยากให้พี่พลอยโดนรุมบ้าง ผมคงจะรู้สึกเสียวมาก เพราะเวลาที่นึกว่าพี่พลอยโดนคนอื้นเอามันเสียวจิ๊ดทุกที ผมเลยคิดแผน ว่าจะชวนพี่พลอย พี่น้อย ( เพื่อนพี่พลอย) พี่เมย์ (เพื่อนพี่น้อย อีกที ) แต่ 3 สาวนี้ก็รู้จักกันหมดหลังจากไปภู กันมาคร่าวก่อน  ผมบอกไอ้เล็กว่า จะชวนมากินเนื้อย่างกันอีก ไอ้เล็กก็บอกก็ดีนะไม่ได้กินนานแล้ว จากคราวก่อนเพราะแม่ไม่อยู่ คือเรื่อง ที่ผมเล่าทั้งมหดมันจะเกิดตอนที่ แม่ผมไปทำงาน คือไปทัวป์กับคณะพาเที่ยว ผมจึงมีโอกาส ใช่สถานที่ได้เต็มที ผมเลยบอกว่าเดี๋ยวไปซื้อยานอนหลับกัน ไอ้เล็ก เลยถามว่าทำไม ว่ะ จะเอาใครอีก พี่เมย์ก็ยอมอยู่แล้ว ผมเลยแกล้งบอกว่า เผื่อไว้เฉยๆ มีไว้ดีกว่าไม่มี เลยออกตังกันไปซื้อกับรุ่นพี่ คนเดิม แต่ผิดแผนนิดนึง พี่น้อย ไม่ได้มาด้วย แต่ไอ้เล็กดันพาแฟนมันมาแทน แผนของผมก็คืออยากจะถ่าย vdo โป๊ ของพี่น้อยไว้ดูเล่นซะหน่อย พอมันผิดพลาดก็เลยไม่รุ้จะทำยังไง เลยสั่งเนื้อมากินกัน พี่พลอยเองก็ นั่งกินพูดคุยสนุกสนาน กับพี่เมย์ กับแฟนของไอ้เล็ก แต่พี่พลอยเองก็ถามผม ว่า พี่เมย์ใครชวนมาด้วยเพราะไอ้เล็กมีแฟนอยู่แล้ว ผมเลยบอกว่าไอ้เล็กมันชวนพี่น้อย ไงแล้วพี่น้อยก็ไปชวนพี่เมย์แต่ พี่น้อยไม่ได้มา พี่เมย์มา พี่พลอยก็อื้ม หายสงสัย พอนั่งกินไปสักพักนึง เราพูดคุยกันสนุกมากผมเลยบอกว่าน้ำหมดแล้ว เอาน้ำไรกันเดียวผมจะเข้าไปเอาน้ำมาให้ พี่พลอย พี่เมย์ แฟนไอ้เล็ก แฟนไอ้เล็กนี้ผมไม่ขอเปิดเผยชื่อนะครับ พอคนบางคนขอร้องมา นั่งรอ ผมกับไอ้เล็กไปเอาน้ำ ไอ้เล็กถามว่า จะใส่ยาทำไม ว่ะ ตกลงแผนอะไรของมึง ผมเลยบอกว่า กรู จะเอาพี่เมย์แล้วถ่าย vdo ตอนแรกกะจะถ่ายพี่น้อย แกดันไม่มา  ไอ้เล็กก็สนใจ แต่มันบอกว่ามันขอก่อน เพราะ มันออกเงินเยอะกว่า อีกอย่างมันบอกว่าไม่ไหวแล้ว แมร่งพี่เมยืวันนี้ ใส่กระโปรง สีขาว น่ารักน่าเย็ดชิบหาย กรูเงี้ยนแล้วด้วย ผมเลยบอกว่า ผมก็ไม่ไหว รอไม่ได้ ผมเอาเร็วไม่เกิน 10 นาที ตกลงกันไม่ได้ครับ ต่างคนต่างอยากเอาเพราะความเงี้ยน เพราะตกลงกันไม่ได้เลยเป็นเหตุให้พี่พลอยต้องโดนเย็ดอีกคน พอคุยกันสักพักมันบอกเห้ยกรูขอเถอะ ผมเลยบอกว่าค่อยว่ากันแมร่งนานแล้วเดี๋ยวเข้าสงสัยมาเอาน้ำอะไรนานจัง แล้วรีบเทน้ำใส่แก้ว แล้วใส่ยาลงไป แก้วละเม็ด แล้วใส่ถาด ถือไปเสริฟ สักพักเดียวแค่นั้นแหล่ะ พี่พลอยนางฟ้าของผม คออ่อนที่สุด ขอตัวบอกว่าจะไปอาบน้ำนอนไม่ไหว ผมเห็นเดินไปนั่งตรงโซฟาแล้วนิ่งไปเลย คงหลับแล้ว ส่วนแฟนไอ้เล็ก ก็หลับ คาไหล่ไอ้เล็ก พี่เมย์ก็กำลังจะหลับ ผมไม่ห่วงว่าพี่เมย์จะ ว่าเพราะยังไงพี่เมย์ก็ยอมอยู่แล้วส่วนพี่พลอย คงดูไม่ออกว่าตัวเองถูกวางยา แฟนไอ้เล็กยิ่งหายห่วง น้องเค้า หัวอ่อน หลอกง่าย พอผมดับไฟในเตาเสร็จ ผมบอกไอ้เล็ก พาแฟนมันไปนอนที่โซฟา ผมจะเอาพี่เมย์ขึ้นไปบนห้องผม มันไม่ยอม มันบอก กรูขอเถอะ จะแตกอยู่แล้ว มึงดู ขาสิแมร่งขาวชิบหาย ผมเลยบอกว่า แฟนมึงก็เอารอไปก่อนก็ได้ มันบอกว่าไม่เอา ผมเลยตัดสินใจบอกไปว่า งั้นกรูให้เอาพี่พลอย รอ มึงจะว่าไง ไอ้เล็กมึงทำเป็นพูดว่าเห้ยมึงอย่าพูดเล่นกรูไม่ชอบ แต่ผมบอกไม่เอาช่างมึง ผมคิดอยู่นานว่าจะพูดดีมั้ย จิงๆ ตั้งแต่ผมรู้ว่าพี่น้อยไม่มาผมก็กะไว้ว่าจะให้ไอ้เล็กเอาพี่พลอยอยู่แล้ว แต่ไม่รุ้จะบอกยังไงมันสองจิตสองใจ กลัวๆกล้าๆ แต่มันก็พูดออกไปแล้ว ไอ้เล็กเลยถามจิงเหรอว่ะ งั้นกรูจะให้มึงเอาแฟนกรู เปลี่ยนกัน ผมบอกว่าได้ งั้นกรูเอาจิงๆนะ เลยเปลี่ยนให้ไอ้เล็กอุ้มมี่เมย์ไปนอนที่โซฟา ส่วนผมอุ้มแฟนมันขึ้นไปบนห้อง แล้วมันก็อุ้มพี่พลอยมาที่ห้องนอนพี่พลอย  ผมมองดูมันอุ้มแล้ว ตื้นเต้น มันมองผมแล้วถามว่าจิงนะ ผมรุ้ว่ามันอยากเย็ดพี่พลอยมาก ผมเลยตอบ จิง มันอุ้ม ขึ้นมาแล้วมีการเอาหน้าไปซุกที่ หน้าอกพี่พลอย หอมว่ะ แมร่งเงี่ยนว่ะ
ผมตัดสินใจว่าไปดูพี่พลอยโดนเย็ดดีกว่าค่อยกลับมาเอา แฟนมัน ผมอุ้มแฟนมันไปนอนที่เตียงผมแล้วก็ไปที่ห้องพี่พลอย ไอ้เล็กมันถอดเสื้อผ้ามันออกหมดแล้ว มันตกใจ อ้าวมึงจะเอายังไง ผมเลยบอกว่าอยากดูวะ กรูขอถ่าย หนังไว้นะ มันก็บอกเออ กรูจะเก้บไว้ดู ผมเลยบอกห้ามลงเน้ตนะโว้ยไม่งั้นแฟนมึงโดนเหมือนกัน มันก็ตกลง ผมเตรียมถ่ายอยู่แล้ว ไอ้เล็กมันขึ้นเตียงแล้วใจผมเต้นแรงมาก มันไศร่สอกคอพี่พลอย มือมัน จับหน้าอกแฟนผมอย่างไม่เกร่งใจ แล้วเลือนมือมาปลดกระดุม กางเกงพี่พลอยแล้วรูดออก จนผมควยมันแข้งมาก มันตะลึงกับต้นขาขาว ของพี่พลอย มือมันสั่นมาก ค่อยๆลูปต้นขาพี่พลอยช้าๆ แล้วมันก็รีบถอดเสื้อ พี่พลอยออก แล้วถอด ยกทรงออกด้วย มันเห็นนมแล้วดูดทันที อีกมือ มันแหวกขอบกางเกงในเข้าไป ที่รูหีเอานิ้ว สอดเข้าไป ชักเข้าออก แรงมาก จนมันไม่ไหว รีบดึงกางเกงในพี่พลอยออก แล้วจับขาถ่างออก มันบอกผมว่า หีพี่มึง สวยว่ะกลีบแมร่งไม่ดำ ขอบยังสี อ่อนๆ อีก ขนแมร่งก็ตรงสวยงามมาก ผมเลยบอก ยังสู้ของพี่เมย์ไม่ได้หรอก เออจิงแต่ของพี่เมย์สวยโครตอ่ะ ผมเลิกพูดแล้ว ลงลิ้นเลียหีพี่พลอย จนมันสมใจ มันจับควยถู ผมซูมกล้องเข้าไป ตอนสอดใส่ แล้วมันค่อยๆดันเข้าออก ผมควยแข็งแล้วตื่นเต้นมากๆ ที่เห็นพี่พลอยโดนคนอื่นเย็ด กลีบรูหีแฟนผม ปลิ้นเข้าออกตามท่อนควยของเพื่อนผม ตรงด่านล่างก็ปลิ้นเข้าออก สวยมากๆ เป็นภาพที่สุดยอดจิงๆ ผมแทบจะแตกให้ได้เลย ไอ้เล็กมันคงเสียวมากๆ เย็ดไปร้องไป อ่าส์ หี พี่พลอย แมร่งรัดว่ะ ดูดิขนาดหลับยังเย็ดมันสืขนาดนี้ถ้าตื้น คง เด้งหีรับควยกรูใหญ่  ผม อัด vdo ต่อไป จัดผมรุ้สึกว่าไอ้เล็กมันกระตุก แล้วซอยควยช้าลง จนนิ่ง มันนอนกอดพี่พลอยไม่ยอดถอนควยออก ผมถามว่าเห้ยเร้ว มันบอกเสร็จแล้ว ผมเลยบอกว่างั้นเอาควยออก จะอัดตอนน้ำไหล่ออกจากหีพี่พลอย มันเอาควยค่อยๆ เอาออกช้าๆ ภาพที่ตื่นเต้นที่สุดในชีวิต ก็ปรากฏ น้ำอุสจิไอ้เล็ก ไหล่ออกจากรูหีแฟนผม แล้วไหล้ลงไปที่ศอกตูด ผมบอกโอ้ยไม่ไหวแล้วว่ะ มึงรีบตามมาอัด vdo กรูจะเย็ดแฟนมึงบ้าง แฟนไอ้เล็กผมลืมบอกไป หน้าตา น่ารักดีครับ แต่เสียวที่ว่าตัวสูง สูงกว่าผมราวๆ 5 เซนได้ ผมสุง 173-175 คิดดู ผู้ ญ สูงเกือบ 180 จะขนาดไหน ยังกะเสาไฟ  แต่ผมบอกได้เลยหลังจากที่ผมเย็ดมา หีพวกนี้จะเล็กรูรัดดีเยี่ยม ไม่เหมือน ผู้ ญ อวบ ผมเย็ดแฟนมันแตกใน ด้วย แล้วหลังจากรอบนั้น ก็แยกย้าย มันก็ไปเย็ดพี่พลอยต่ออีกไม่รุ้กี่ยกแต่ก่อนที่จะนอน ผมเดินไปดู น้ำเงี่ยนมัน ไหล่เลอะเต้มที่นอน พี่พลอยเลย แถมตรงรูหีพี่พลอย มีน้ำของมันไหล่ออกมา ไม่หยุด  ผมนึกในใจ นางฟ้าของกรู หีบานซะแล้วพอสักพักผมกับมันช่วยกันเช็ดที่นอนโดยเอาผ้าชุบน้ำมาเช็ดแล้วก็ เช็ดหีพี่พลอยกับแฟนมัน แล้วแต่งชุดตามเดิม แล้วอุ้มพี่เมย์ขึ้นมานอนรวมกัน 3 สาว ที่ห้องพี่พลอย ผมกับไอ้เล็กนอนห้องเดียวกัน เช้ามา ทุกคน งง มาก ผมเลยบอกว่าทุกคนหลับไปผมกับไอ้เล็กอุ้มมานอน รวมกัน พอหลังจาก นั้น ช่วงรอบดึกผมเย็ดพี่พลอยอีก ผมตื้นเต้น กับภาพ ที่ไอ้เล็ก เอาพี่พลอย ผมรอพี่พลอยอาบน้ำเตรียมจะนอน ราวๆ 4 ทุ่ม ผมไปหาที่ห้อง พี่พลอยนอนอยู่พอดี เนื้อตัวหอมมากๆ ผมค่อยๆหอม พี่พลอยก็รู้ว่าผมจะเย็ด รีบ ถอกควยให้ผม แล้วถ่างขาออก ให้ผมจับหี ผมจูบแลกลิ้นพี่พลอย แล้วค่อยๆ รูดกางเกงออกช้าๆ ตามด้วย กางเกงใน แล้วถอดเสื้อกับเกาะอกตามจน เรา 2 คนเปลื่อยหมดพี่พลอยบอกผมว่า เมื่อคืน พี่ฝันว่า โดนเย็ด ผมเลยบอกว่าใครเย็ด พี่พลอยบอกไม่รู้แต่คนๆนั้นไม่ใช่ผม ผมเลยบอกว่าแล้วมันเสียวมั้ย พี่พลอยบอกเหมือนจิงเลย เสียวมากๆ แต่พี่ยอมด้วย ถ้าจิงๆ พี่คงไม่ยอม ผมเลยบอกให้จับควยผมจ่อที่รูหีที พี่พลอยจับควยผมรูด ๆ กลับ เม็ดเสี่ยวหีตัวเอง จนผมสยิวไปหมด แล้วผมก็ดันเข้าไป ช้าๆ จนเข้าที่ผมขยับเอว พี่พลอยร้อง ดังมาก โอ้ยๆๆๆ พี่เสียวหี อ่าส์ ๆ เสียวไม่ไหวแล้ว  ผมเลยบอกว่า ถ้าคนที่เอาอยู่ตอนนี้ไม่ใช่ผมพี่พลอยจะรู้สึกยังไง พี่พลอยบอก มันคงเสียวมั่ง ผมเลยบอกว่าลองกับคนอื่นดูมั้ย พี่พลอยตอบแบบไม่คิด เพราะกำลังดดนผมเย็ดหีอยู่ ว่า มครหล่ะ เอามาซิ ให้แตกในหีเลย ผมเลยบอกว่างั้นได้ ผมหยิบโทรศัพท์พี่พลอยบนหัวเตียงขึ้นมา โทรบอกไอ้เล็ก เออเล็ก มึงทำไรว่ะ มาหากรูที่บ้านมีงานให้ทำ เย็ดพี่พลอยว่ะ พี่พลอยคงคิดว่าผมแกล้ง เอาโทรศัพท์มาพูด พูดสวนขึ้นมา รีบมานะ อยากโดนเย็ดให้เอาให้หีบานเลย ผมต่อว่าได้ยินแล้วนะเออกรูไม่ได้ล็อคหน้าบ้านเปิดเข้ามาเลยรอที่ห้องพี่ พลอย ผมเลยวาง จิงๆ บ้านไอ้เล็กกับผมไม่ห่างกันมากขับมอไซด์ความเร็ว 60-70 ไม่เกิน 15 นาทีถึง แต่รอบนี้มาเร็วมาก ผมยังไม่รุ้ตัวเลยว่ามันมาถึงแล้ว ผมกำลังเย็ดพี่พลอยอยู่เลย ท่าหมาด้วยตอนนั้นอ่ะไอ้เล็กมันเปิดประตูมาพี่พลอยตกใจ รีบผลักผมออก แล้วเอาผ้ามาคลุม พี่พลอยถามว่าเมื้อกี้โทรจิงๆเหรอ ผมเลยบอกใช่ซิ พี่พลอยบอก ทำไมทำแบบนี้ พี่ๆ ผมยังไม่ทันให้พูดต่อจูบปากเลย แล้วบอกไอ้เล็กถอดให้หมดแล้วมาร่วมกัน รุม ไอ้เล็กรีบถอด พี่พลอย ขัดขื่นผมเล็กน้อยพยายามดันผมออก ทำเสี่ยงอู้อี้ ในลำคอ ผมนอนทับพี่พลอยอยู่ พอไอ้เล็กพร้อมผมพลิกตัวให้ไอ้เล็กมาประกบด้านหลัง ผมบอกว่าไม่ต้องกลัว ผมยังรักพี่พลอยเหมือนเดิม เมื่อวานที่พี่พลอยบอกฝัน จิงๆ ไอ้เล็กมันแอบรักหลับพี่พลอย ผมเล่าให้ฟัง พี่พลอยถึงกับ อึ้ง แต่ผมไม่ปล่อยให้อึ้งนาน จับควยสอดให้หีแล้วควบ พี่พลอยจากอึ้งๆอยู่กลับ มีอารมณ์อีกครั้งคร่างดังมากๆ ไอ้เล็กหยิบ วาสลีน มี ทาควยกับรูก้นพี่พลอย มันกำลังจะเปิดซิงก้นพี่พลอย พี่พลอยรู้ตัวแล้ว ร้องบอกว่าอย่าเย็ดก้นพี่นะเล็ก อย่าๆ ไอ้เล็กก็จะไม่ทำ ผมเลยบอก เห้ยเย็ดแมร่งเลย อย่าไปฟัง ไอ้เล็กได้ที ถูควยกับรูก้นแล้วดันอยู่นาน กว่าจะเข้า พอเข้าผมมันบอก ได้แล้ว แต่กว่าจะเข้า บ้านเกือบแตกพี่พลอยร้องกริ๊ด พอความเจ็บแสบ มันเริ่มดัน ผมก้ดันเหมือนกัน พี่พลอยหลังจาก ที่โดนโยก ก็เริ่มมันส์ รู้สึกได้เลยว่าทุกคนมีอารมณืมาก โดยเฉพาะพี่พลอย เด้งรับ ตลอด ร้องคร่าางเสียงดัง อ่าส์ .... อ่าส์.........อ้าส์..... โอ้ย..ๆ เสียว จะเสร็จยัง ....ไม่ไหวแล้ว...อ่าส์ ผมตื้นเต้นมากจนกลั่นไม่ไหว่แตก คนแรก พี่พลอยถึงกลับกระตุกตาม  ไอ้เล็กก็รู้ว่าเสร้จแล้วแตกไปอีกคน ดูแล้วพี่พลอยมีความสุขมาก พี่พลอยเลยถามว่าเรื่องจิงเหรอ เมื่อคืนนี้ เล็กเย็ดพี่เหรอ  พี่อายจัง ผมเลยบอกว่าพี่พลอยหลับไม่รู้เรื่อง เดี๋ยววันนี้จะได้เจอของจิง ดูควยมันดิใหญ่มั้ย พี่พลอย บอกว่าใหญ่มากๆเลย  แล้วหีพี่จะบานมั้ยเนี้ย ไอ้เล็กบอกอยากให้อมให้ พี่พลอยเลยบอกให้ไปล้าง พอกลับมา เราต่อกันอีกโดยท่าหมา ผมเย็ดก้น บ้าง แล้วให้ไอ้เล็ก นอนหงายพี่พลอยก็โดนเย็ดก้นท่าหมา แล้วปากกับมือดูด อม ควยให้ไอ้เล็ก พี่พลอยชอบมาก เลียไม่หยุด รูดควยให้มันอยากมันส์ คงชอบควยใหญ่ๆ พอผมหยุด ไอ้เล็กมันรีบดันพี่พลอยมานอนแล้ว จับข่าพี่พลอยถ่างออกกว้างๆ แล้วเอาควยเสียว พี่พลอยถึงกับกระตุกควยมันใหญ่กว่าผม พี่พลอยบอกว่ามันคบจังแบบนี้พี่คงเสียวมากเลย ไอ้เล็กเย็ดเลยครับ หีพี่พลอยก็ รับแรงกระแทกได้ไม่นาน กระตุก จนน้ำแตก ออกมา รดหัวควยไอ้เล็ก ไอ้เล็กบอกว่าหีรัดดีครับ  พี่พลอยควยเล็กก็ใหญ่ เย็ดสะใจพี่จัง ผมนั่งดูจนแทบจะแตก พอไอ้เล็กแตก ปั๊ป พี่พลอยคร่างอย่างสุดๆ จนเสร็จไปอีกรอบผมเลยมาควบต่อ คื่นนั้น พี่พลอยโดนรุมเย็ดเกือบ ตี 4 ผมไม่ไหวขอตัวก่อนแล้วให้ไอ้เล็กเย็ดต่อจนเช้า มันก็กลับ พอสายๆ ผมไปหาพี่พลอยที่ห้อง  พี่พลอยนอน ถ่างขา หี กรวงเลย น้ำผมกับไอ้เล็กไหล่เลอะเต็มรูหีกับหว่างขาไปหมด  ผมเลยจัดต่อจน เที่ยงแล้วเรามาหาอะไรกิน ก่อนจะเย็ดกันต่อ เรียกว่า ทั้งวันทั้งคื่นเลยครับ