ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่สาวผมเพิ่ง ๑๗-๑๘ ตอน 10 โดยท่าน neoone แห่ง ZeedAsia (copy)

เริ่มโดย kollayut, เมษายน 19, 2012, 11:31:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

เอาหล่ะครับ วันเสาร์ที่แล้วพวกคุณทำอะไรกัน ส่วนผมไม่ต้องพูดถึงหรอกไม่พ้นเรื่อง เซ็กส์เอากับสาวๆไปทั่ว ตั้งแต่เกิดมา ได้หญิงมาแล้ว  4 คนเปิดซิง 2 คน จิงๆคนที่ผมแคร์มี 2 คน พี่พลอยกับโบว์เพราะเป็นคนที่ผมเปิดซิง ผมรู้สึกผิดกับโบว์มากที่หรอกโบว์มาที่บ้านแล้วทำโบว์ แต่ตอนนี้ผมกับโบว์เริ่มเข้าใจกันแล้วโบว์ยอมพูดด้วยแต่ยังไม่ยอม ไปไหนมาไหนด้วย ถ้าใคร งงๆ โบว์ไหน ไปอ่านเรื่องนี้นะ   + + เ ย็ ด เ พื่ อ น สา ว จ น ไ ด้ + +( พี่สาวผมเพิ่ง 17 เองหน่า )   แต่โบว์ก็ดูเหมือนว่า จะเปลี่ยนเป็นคนใหม่ไปเลยหลังจากแต่ก่อน ไม่ตั้งใจเรียน บางวันโดดเรียน ทำตัว  อย่างว่า แรด เดี๋ยวนี้เป็นเด็กดีขึ้นมากๆ คงเป็นเพราะ อาจจะยอมตกลงคบกับผมซึ่งผมเอง ก็ ปิดกลัวรถไฟชนกัน กับพี่พลอบเวลาอยู่ ร.ร. ซึ่งโบว์ก็รู้อยู่ว่าผมมีพี่พลอย แต่โบว์อาจหลงรักผมแล้วก็ได้มั่ง เอาเรื่องโบว์ไว้ก่อน วันเสาร์ ผมไปเที่ยวกับเพื่อนไปดูหนังกันโดยพี่พลอยไม่ว่างผมก็เลยไปกับเพื่อนๆ หลังจากดูหนังเสร็จ เพื่อนผมก็กลับบ้านทันที ราวๆ บ่าย 2 ได้ ผมก็คิดว่าจะกลับบ้าน แต่ขับรถมาได้สักพักผมก็นึกถึงพี่เมย์ได้เลยกะแวะไปหาสักหน่อย ใครอ่านตอนนี้เป้นตอนแรกผมแนะนำไปอ่านตอนที่ 1-2-4 (3หายกับ5) ก่อนนะจะได้รู้อะไรเป็นอะไร ผมเลยไปที่หอพักพี่เมย์ พอไปถึงก็เดินขึ้นไปบนหอทันที ผมเคาะประตูห้อง อยู่หลายรอบเงียบๆ พอเคาะอีกครั้ง พี่เมย์ก็เปิดประตู หน้าตาดูไม่ได้เลย เพราะยังไม่ตื่น พี่เมย์ดีใจมากที่เห็นผมมาหา กอดผมแล้วถามว่าไปไหนมาหลายวันไม่มาหาพี่เลย ถ้าพี่ไม่รักพี่แอบมีคนใหม่แล้วนะรู้ป่าว ผมเลยบอกว่าไม่มีเวลา พี่พลอยไม่เผลอให้ไปไหนเลยวันนี้ได้โอกาสเลยมาหา  พี่เมย์เลยขอ ตัวไปอาบน้ำ ผมก็นั่งรอ สักพักพี่เมย์เดินออกมาจากห้องน้ำทำเอาควยแข็ง ครั้งใหญ่ในรอบ 2 วัน ก็เล่นเดินออกมามีแต่ ผ้าเช็ดตัวผื่นเล็กๆ โชว์ขาที่ขาวเรียวสวย  สวนหน้าตาน่ารักไม่เปลี่ยน หวีผมแล้วดูจาก ยายแก่ๆ เป็นนางฟ้าขึ้นมาซะหนิ เดินเข้ามาหาผม แล้วไม่พูดมาก จับเป้าผมทันที  ว้าว!! แข็งแล้วเหรอ  แป๊ปหน่า พี่เป่าผมก่อน ผมก็ไม่รอช้าถอดรอจนหมด แล้วขึ้นไปนอนรอบนเตียง พี่เมย์หันมาแล้วยิ้มให้ ให้ตายเหอซาร่า โครตน่ารัก ผมโชคดีมากครับชาตินี้ได้เอาคนน่ารักๆมา 3 คนอีกคนแฟนเพื่อนก็ไม่เท่าไหร่แต่ก็ ok พี่พลอย โบว์ พี่เมย์ เลือกไม่ถูกเลย แต่พี่พลอยโดนมา 2คน  พี่เมย์ โดนมานับไม่ถ้วน แต่โบว์ยัง โดนแค่ผมคนเดียว แต่รักพี่พลอยที่สุดหล่ะครับ แต่ตอนนั้นพี่พลอย ก็ห้ามผมไม่ได้แล้ว ผม ถอกควยรอพี่เมย์ น้ำก็ไหล่ออกมา เล็กน้อย พี่เมย์ เห็นก็ว่างไดร์เป่าผมแล้วเดินมา จับควยผมทันที พี่คิดถึง... จัง ขออมหน่อย ไม่ได้อมมาหลายวัน จะ บ้าอยู่แล้ว จับควยผมดูดอม อย่างสนุก พี่เมย์ตวัดลิ้น ตรงหัวมันเสียวมากๆ ดูดแบบช้าได้มั้ยครับพี่เมย์ มันเสียวกว่าเร็วๆเยอะเลย พี่เมย์ดูดเลียช้าลง ผมยิ่งเสียว ผมจับขาพี่เมย์ ยกขึ้นมาทางหัว พี่เมย์ก็เหมือนรู้ ว่าผมจะ 69  รีบ คร่อมผมทันที หีพี่เมย์ มีน้ำเงี่ยนไหล่ออกมาใสๆ ผมก็เลย เลียซะ จนพี่เมย์ครางออกมา ดังมากไม่เกร่งใจข้างห้อง  ผมเลยบอกพี่เมย์เดียวคนอื่นได้ยิ้นนะ เบาๆหน่อย พี่เมย์ก็เลยว่า มันเสียวหนิ  ผมเอานิ้ว แหวกกลีบ หีที่ปิด เม็ดเสียวออก แล้วเลียตวัดลิ้นแล้วก็ดูด สลับกัน เราอยู๋ท่านั้นเกือบ 10 นาที  ผมตื้นเต้นมากไม่ได้เอาพี่เมย์มาหลายวัน ผมจับพี่เมย์มานอนหงาย แล้วจับขาถ่างออก แล้วก้มลงไปเลียหีพี่เมย์ พี่เมย์ครางและเสียวมากๆ ถึงกับบอกผมว่า พอก่อนพี่เสียวจนจะเสร็จแล้ว หนิ เอาพี่เมย์ดีกว่ามั้ย เพราะพี่อยากมากแล้ว ผมเลยถามว่า อยากปล่อยใน พี่เมย์ไม่ยอมครับ ผมเลยบอกว่าเดียวไปซื้อยาคุมทันทีหลังเสร็จ พี่เมย์เลยยอม ผมจับควยมาจอรูแล้วพี่เมย์ถ่างขาออก แอ่นตัวขึ้นมา รอรับควยผมอย่างใจจดใจจ่อ เอาให้เสียวๆเลยนะพี่อดมาหลายวันแล้วรอวันนี้แหล่ะ  ผมจับควยสอด เข้ารูหีทันที พี่เมย์ กัดริมฝีปาก เซ็กส์ซี่มากๆ หัวนม ก็สวยสีชมพู ผมอดไม่ได้นอนทับพี่เมย์แล้วดูดนม เอวก็ซอยเข้าออก น้ำเงี่ยนติดตามท่อนควยเยอะมากๆ รูหีพี่เมย์ ก็ตามสภาพการใช่งาน โดนมา เป็น สิบควยแล้ว ก็หลวมเป็นธรรมดา แต่ ยังไงก็คือหี เสียบเข้าไปก็เสี่ยวหมดแหล่ะ พี่เมย์จับหัวผม ให้ดูดนมนานๆ ปากก็ คราง  โอ้ย!! ซิ๊ดๆๆ โอ้ย เสียวหี มันส์มากๆเลยอ่ะ.. ฮ่าส์ โอ้ย.. เสียว ผมซอยควยดันเข้าออกแรงมากขึ้น      จนรู้สึกว่าหีพี่เมย์รัดขึ้น เป็นเพราะพี่เมย์รู้สึกว่ามันยังหลวมๆ เลยเกร็งหีให้มันรัดควยผม มากขึ้น ผมเลิกดูดนม แล้วเอามือมารวบเอว ของพี่เมย์   แล้วเร่งเอวขึ้น เย็ดมันส์มากๆพี่เมย์ จิ๊กหลังผมจนแสบ แต่ผมเสียวมากกว่า อ่าส์ เย็ดพี่แรงๆเลย พี่อยากโดนเย็ดหลายวันแล้ว ไม่มาเย็ดพี่เลย โอ้ว!! เสียว!! เสียวหีมากๆ โอ้ย ผมก็เริ่มมีเสียงครับกำลังจะเสร็จ อ่าส์ๆๆ  โอ้ยๆๆๆ ผมถึงกับกระตุกอย่างแรง เพราะมันเสร็จพอดี น้ำเงี่ยนพุ่ง เข้าตัวของพี่เมย์จนพี่เมย์กระตุกเพราะความเสียว พี่เมย์ขอให้ผมนอนด้วยวันนั้นเพราะจะได้เย็ดพี่เมย์ทั้งคืน ผมก็บอกว่า จะแอบอ อกมาหาช่วง ตี 1 รอคนที่บ้านหลับก่อนพี่เมย์ ก็ตกลง วันนั้นผมกลับบ้านไปถึง 1 ทุ่ม กินข้าว อาบน้ำ มานั่งดูทีวี พี่พลอยก็มานั่งด้วย ผมหอมแก้มพี่พลอยไป ครั่งหนึง แต่เสียดายที่แม่อยู่บ้านไม่งั้น พี่พลอยโดนอีกคน พอได้เวลานอนราวๆ 4 ทุ่ม ผมก็เหนื่อยๆ หลับรอ พอตี 1 นาฬิกาปลุก ผมก็เปลี่ยนเสือผ้าแล้วแอบออกจากบ้านโดยเอารถมาสตารท์ ห้างจากบ้านผมมาอีก 3 หลัง พอขับมาครั่งทางพี่เมย์โทรตามผมทันที ผมเลยบอกว่ากำลังจะถึง พี่เมย์บอกรีบๆนะ พี่รอนานแล้ว เอาไว้แค่นี้ก่อนนะครับ เดี๋ยวมาต่อวันนี้ง่วงนอนพรุ้งนี้ไป ร.ร.ด้วยเหอๆ