ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่สาวผมเพิ่ง ๑๗-๑๘ ตอน 11 โดยท่าน neoone แห่ง ZeedAsia (copy)

เริ่มโดย kollayut, เมษายน 19, 2012, 11:32:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

ผมเล่าจากตอนที่แล้วแล้วกันนะครับ พอดีมันนั้น ที่ผมนัดพี่เมย์ไว้ ผมก็ขับรถออกไปหา  พอไปถึงหอผมก็เดินขึ้นไปหาพี่เมย์เลยครับ   พอเข้าไปในห้องเราก็ อาบน้ำด้วยกันเพราะ สภาพร่างกายค่อนข้างไม่สดชื่น เพราะง่วงนอนมาก ผมกับพี่เมย์ อาบน้ำด้วยกัน มือผมก็ลูบต้นขาให้พี่เมย์ ปากเราก็ดูดกัน อีกมือก็ จีบนมพี่เมย์ คั่นอย่างสนุก พี่เมยูตอนเปียกน้ำดู น่าเอามากกว่าเดิม ห้องน้ำที่หอมีพื่นที่เยอะครับ จากดูดปากผมก็ดึงพี่เมย์ลงมานอนจูบที่พื้นห้องน้ำ จูบจนควยแข็ง พี่เมย์ก็จับของผมรูดขึ้นลง ช้าๆ จนพี่เมย์ ขอให้ผม เลียให้ ผมก็ลงไปที่หว่างขาพี่เมย์ พี่เมย์อ่าขาออก ผมเอานิ้วแย่งรูหี มีน้ำเงี่ยนออกมามากเลย ผมจับกลีบ 2 ข้างที่บานอยู่แล้ว จะแยกออกอีกให้เห็นเม็ดเสียวแล้วเอาลิ้น ตวัดไปที่เม็ดเสียวของพี่เมย์ จนพี่เมย์ สะดุ้ง และคร่างออกมา โอ้ย!! เสียวจังเลย ..อ่าส์........  ควยผมแข็งมากแล้ว ผมเลยเอาพื้น พลาสติก ที่เขาเอาไว้ลองให้ห้องน้ำกันลื้นอะครับมาลอง เข่าผม พี่เมย์ เอามือจับควยผม แล้วจับมันจ่อรูหีของตัวเองอย่างใจจดใจจ่อ ผมเลยถามว่าอยากมากเหรอ พี่เมย์บอกว่าเย็ดเลย พี่ไม่ไหวแล้ว ผมเลยดันควยเข้าไป มิดรูเลยครับ แล้วค่อยๆเอาออกมา น้ำเงี้ยน เหนี่ยวๆติดเต็มควยผมเลย  ผมซอยเข้าออก อย่างเร็ว พี่เมย์ก็พูดว่าเสียวๆๆ โอ้ยๆ เสียวจังเลย เอาพี่แรงๆ  ผมเอาท่านั้นอยู่แป๊ปเลยเปลี่ยนเป็นให้พี่เมย์ยืน ขึ้นแล้วก้มตัวลง จะเอาท่าหมา พี่เมย์โก่งตัวหีก็โชว์ขึ้นมาพอดี ผมจับก้นของพี่เมย์บีบ อย่างกะคนหื่น แล้วจับควยเสียบหีพี่เมย์ แล้วเริ่มเอาต่อ ผมรั่วอยู่ไม่นาน ก็เห็นพี่เมย์กระตุกแล้วบอกว่า หยุดก่อนๆ โอ้ยเสียวไม่ไหวแล้ว ปล่อยพี่ก่อนนนะ ผมไม่ยอมหยุดครับรู้ว่าพี่เมย์เสียวผมยิ่งสนุกซอยเต็มที่ จนน้ำแตก พุ่งเข้าไปในรูหีพี่เมย์พี่เมย์ทิ้งตัวลงพื้นเพราะขาไม่มีแรงหมดแรงไปแล้ว ผมเองยืนดูพี่เมย์นอนกระตุกอยู่ แล้วดู หุ่นพี่เมย์ ตอนนี้ ดีกว่าเดิมมาก หุ่นผอมเพียว กว่ามือเดือนก่อน ผมยาวๆของพี่เมย์ ปิดบังหน้า เหมือนกับเพิ่งโดนผู้ชายข่มขื่น แล้วผมก็ดึงพี่เมย์ขึ้นมาเราอาบน้ำเสร็จแล้วก็นอนเลยครับผมนอนกอดพี่เมย์ พี่เมย์หอมมาก จน 9 โมงกว่าๆ พี่พลอยโทรหาผมถามว่าอยู่ไหน ผมเลยบอกว่าอยู่กับเพื่อน แล้วถามออกมาตอนไหนผมบอก 6 โมงเช้าพอดีมาทำงานบ้านเพื่อน พี่พลอยโทรตามให้พาไปส่งที่กวดวิชา ผมเลยกลับ จากนั้น ผมโทรหาไอ้เล็กแล้ว บอกมันว่าลองโทรหาพี่พลอยแล้วนัดพี่พลอยไปเย็ดสิ ไอ้เล็กเลยถามว่าพี่ไหน ผมเลยบอกว่า ก็หอเพื่อนมึงอีกคนไงที่มึงบอกกรู มันเลยบอกว่าแล้วมึงหล่ะผม เลยบอกไม่กรูจะลองดูว่าพี่พลอยจะไปมั้ยอย่าบอกว่ากรูจะไปด้วยนะ มันเลยถามว่าแล้วมึงไม่มาพี่พลอยจะยอมมาเหรอวะ ผมบอกผมจะไปแต่จะไปแอบอยู่ในตู้เสือผ้าจะแอบดูอยากเห็น มันเลยบอกผมว่าเพื่อนมันอยู่ที่หอ จะทำยังไง ผมเลยบอกแล้วแต่ มึงไร่มันไปไหนก็ได้ มันเลยโทรหาพี่พลอย แบบประชุมสายแต่ผมแอบฟัง   พี่พลอยเหรอครับ ผมเล็กครับ อ๋อเล็กว่าไง พี่เรียนอยู่มีอะไรรึเปล่า อ๋อ เออ ๆ พอดีๆ ผมๆ ผมว่าจะชวนพี่พลอยมาๆๆ ที่หอผมอะครับ (มันไม่กล้าพูดเท่าไหร่) พี่พลอยเลยถามไปทำอะไรเหรอเล็ก มันเลยบอกว่า ผมอยากเอาพี่พลอยครับ ผมเลยแบบหัวเราะแล้วฟังต่อพี่พลอยถามอ้าว แล้วเล็กถาม แฟนพี่รึยัง พี่พลอยหมายถึงผมอะครับ ไอ้เล็กเลยบอกว่าไม่ถามหรอก อยากเอา 2/2 พี่พลอยอยากโดนเอามั้ยครับ พี่พลอย อ่ำอึ่งอยู่พักนึงแล้วถามว่าที่ไหนไอ้เล็กเลยบอกว่า แถวๆ หลัง มข ครับ (ถ้าคนขอนแก่นจะรู้ว่า มข คืออะไรอะนะ ) พี่พลอยบอกเดี๋ยวพี่ต้องกลับบ้าน 4 โมงเย็นอะคงไม่ได้ ไอ้เล็กเลยบอกว่าพี่พลอยโดนเรียน สักวันนะครับหนิจะ 10 โมงครึ่งแล้วกว่าจะมาถึง ก็ 11 โมงกว่าพอดีพี่พลอยเลยตอบตกลง พอว่างโทรศัพท์ไปผมถึงกับ งง ว่าพี่พลอยตกลงให้คนอื่นเย็ดง่ายๆได้ไง แต่ผมก็ชอบครับ ไอ้เล็กเลยบอกผมว่าหอเพื่อนมันอยู่ไหนให้ผมไปหาพอผมไปถึงมันเลยพาไปที่ห้อง ผมเห้นเพื่อนมันยังอยู่อีก 2 คน ผมเลยถามว่าอ่าวยังไงวะ ใหนมิงบอกจะไร่เพื่อนไป อ่าวห้องมันไม่ใช่ห้องกรูมันไม่ไปหนิหว่า ผมเลยบอกว่าเออๆ ไปรับพี่พลอยมาถึงหอแล้วโทรมาหากรูจะได้แอบทัน เพื่อนไอ้เล็ก 2 คนเลยถามผมว่า ชื่ออะไร ผมก็ทำความรู้จักกับมัน มันเลยถามว่าจะพาผู้ ญ มาเอาเหรอ ผมเลยบอกแฟนผมเอง มันเลยขอเอาด้วย ผมเลยบอกตามสบาย แต่เราจะแอบดูนายก็เอาตามสบายนะ มันเลยถามว่าแล้วจะแอบยังไง นานขนาดนั้น ผมเลยบอกว่าแบแค่ แป๊ปเดี๋ยว จะออกมาเอาด้วยอยู่ แค่จะทำให้แฟน ตกใจเล่นๆ มันเลยช่วยผมจัดตู้เสือผ้าให้ตัวผมพอดี แล้วจัดมันเตียงให้ผมดูได้ถนัดๆ พอราวๆ ครึ่ง ชม ผ่านไป ไอ้เล็กโทรมาบอกเห้ยๆ มิงรีบแอบพี่พลอย เดินขึ้นไปแล้ว ผมเลยถามอ้าวพี่พลอยรู้ได้ไงห้องไหน มันเลยบอกไม่รู้กรูแค่บอก ชั้น 3 มันเลยบอกแค่นี้เดี่ยวกรูขึ้นไปแล้ว ผมรีบแอบทันทีไอ้ 2 ตัวมันกลัวผมจะเป้นลืมเอาพัดลมมาไว้ในตู้เสือผ้าให้ผมเสียบปลั๊กเปิดอย่างดี ดีนะมันไม่เอา น้ำ กับ ขนมมาให้ผมด้วย  พอพี่พลอยกับไอ้เล็กเข้าห้องมา พี่พลอยถามว่าอะไรเล็กใครเหรอ  เพื่อนผมเองครับพี่พลอย อ้าวแล้วยังไงหล่ะเนี้ย ไอ้เล็กไม่ตอบเข้าทางด้านหลัง มือกำนมพี่พลอยทันที อีก 2 คน มันชื่อ เอ กับ ปาย ไอ้ปาย เดินเข้าไปปาก ประกบจูบพี่พลอยทันที ไอ้เอ ถอดกางเกง ถอกควยรอ พี่พลอยก็มีอารมณ์เหมือนกัน ขัดขื่นเล็กๆน้อย แต่ก็ยอมซะมากกว่าไอ้เอ เดินเข้าไป ดึงกางเกงในพี่พลอยออก แล้วเอามาดม หอมวะ พี่ครับ หีพี่หอมจัง ผมขอเลียหน่อยนะ ไอ้ปาย จับขาสองเข้าไอ้เล็กดึงด่านบนเอาพี่พลอยมานอนบนเตียงพี่พลอยถ่างขาออกให้ไอ้ เอ ส่วนอีก 2 คน รีบถอดกันหมด ผมแอบดูควยก็แข็งมาก แล้วไอ้เอก็ลงประกบ รูหีพี่พลอย พี่พลอยดิ้น พร่าน โอ้ย เสียว พี่เสียวนะ ไอ้เล็กจับควยยัดเข้าปากพี่พลอย พี่พลอยก็ดูดอมให้ไอ้เล็กแบบ คนอดอยากมานาน ไอ้ปายมานั่งข้างๆ พี่พลอยเอามือถอกควยให้มัน ส่วนไอ้เอ มันบอกกรูขอก่อนเลยนะ ไอ้เล็กกับไอ้ปาย ก็บอก เออ เอาเลย  พี่พลอยบอกเดี๋ยวๆ หนิ ชื่ออะไรบ้างเนี้ย  ผมเอ ครับ ผม ปายครับพี่พลอย พี่พลอยเลยบอกว่า ทำไม ควยใหญ่กันจังอย่างนี้หีพี่จะรับไหวเหรอเนี้ย มันถามว่าพี่เคยโดนควยใหญ่ๆ มากี่คนแล้ว พี่พลอยเลยบอกว่า พี่ไม่ใช่กระหรี่นะ พี่เพิ่งโดนมา 2 คนเอง ถ้าเอ กับปายอีกก็ 4 คนแล้วนี้มีถุงยางกันรึเปล่า ไอ้เล็กบอกไม่มีหรอก เอาเลยพวกเรา พี่พลอยพยายามขัดขื่น หนิไม่มีถุงยางห้ามเอานะ อย่านะ พี่พลอยกำลังจะหุบขาไอ้เอ มัรแทรกตัวเข้าไปพอดี จับควยถูหีพี่พลอย พี่พลอยขอร้องอย่าเลย พี่จะท้องเอานะ ไอ้เอไม่สนใจจับควยสอดเข้ารูหีแฟนผม ผมนั่งดูให้ตู้เสือผ้าชักไม่ไหว่อยากออกไปร่วมใจจะขาดแต่ รอดูต่อ ไอ้เอ มันเริ่มขยับเอว เข้าออก พี่พลอยก็ โดนไอ้เล็กเอาควยยัดปาก ไอ้ปาย ดูดนมพี่พลอยอยู่ ไอ้เล็ก จับเอวพี่พลอย ควบอย่างแรง เสียงดังป๊าป ป๊าป ป๊าป จนพี่พลอย ร้องคร่างออกมา อ่าส์ เสียว ๆๆ โอ้ยๆๆ  เสียว ไอ้เอถาม เสียวเหรอ เสียวอะไรครับ เสียวหีจังน้องเอ ควยน้องเอใหญ่จัง หีพี่พลอยก็รัดควยผมจังครับ อ่าส์ โอ้ว ๆจากนั้นไอ้ปายบอก มึงนอนหงายซิ กรูจะเอาตูด ไอ้เอมันพลิกด้าน พี่พลอยมาอยู่ข้างบน พี่พลอย เอามือข้างนึง จับก้นตัวเอง แล้วให้ไอ้ปายเอาควยเสียบ พี่พลอยโดนเย็ด 2 รู เลย ไอ้เล็ก เอามือถอกควยยืนดู ผมก็ไม่ไหวถอดเสือผ้าเลยครับไอ้เอบอกเห้ยกรูไม่ไหวแล้ว พี่พลอยบอกหยุดๆ โอ้ยๆๆ อย่าแตกในหีพี่นะน้องเอ  อ่าส์ๆๆเสียงไอ้เอ อ่าส์ๆๆ พี่พลอยทำหน้าตา เหมือนกับ ซวยแล้วกรูแระมารนั้น ไอ้ปายมันก็ซอยจนน้ำแตกมันเอาควยออกจากตูดพี่พลอยน้ำเงียนไหลออกมาด้วย ไอ้เอมันก็พลิกให้พี่พลอยไปอยู่ข้างล่างแล้วเอาควยออก น้ำเงี่ยนไหลออกจากรูหีกับรูตูดพี่พลอยเปื่อนไปหมด พี่พลอยนอน ถ่างหีอยู่ไอ้เล็กเดินเข้าไป  บอกเป็นไงครับพี่พลอย เจอแบบนี้ชอบมั้ยครับ พี่พลอยได้แต่นอนหมดแรง แต่ก็บอกว่า เสียวดี ไอ้เล็กมันจับควยจ่อรูหีพี่พลอยแล้วกดพรวดลงไปแล้วซอยต่อจนน้ำแตก   พอทุกคนมันเสร็จหมด ผมก็เลยเปิดตู้เสือผ้าออกไป พี่พลอยตกใจมาก  ตาโต ตะลึงที่เห็นผมแล้วพูด เออ พี่ๆ ผมเลยบอกไม่เป็นไรพี่พลอย ผมเดินเข้าไปหาแล้วจูบปากพี่พลอยพี่พลอยก็คงรู้แล้ว ผมเลยบอกให้พี่พลอย นอนหงายแล้วถ่างขาออก พี่พลอยบอกผมว่าพวกนี้มันแตกใน ผมเลยบอกเดี๋ยวกินยาคุมแล้วกัน ผมจับควยยัดเข้ารูหีพี่พลอยแล้วซอยบ้าง ผมจับเอาพี่พลอย สาวจนสุด น้ำแตกไปอีกคน หลังจากนั้นเราพักได้ไม่ถึง 10 นาทีไอ้เอ กับไอ้ปาย ควยฟื่นตัวแล้ว มันบอกขออีก ผมเลยหลบให้มัน พี่พลอยก็โดนประกบแซนวิชอีกแต่เปลี่ยน เป็นไอ้ปายเอาหีไอ้เอเอาก้น วันนั้นทั้งวันพี่พลอยโดนคน 4 คนลุมเย็ดจนถึง 3 ทุ่ม แล้วก็แยกย้ายกันกลับ  ครับวันนั้นผมสนุกมากๆ    แต่ผมก็มีเรื่องผมกับโบว์ มาเล่าให้ฟังด้วยมันเกิด วันที่ 14 กุมพาเลย แต่ไว้รอบหน้าแล้วกันถ้าใครเข้ามาใหม่ๆผมแนะนำให้อ่านตอนเก่าก่อนนะครับจะ ได้รู้ว่าใครเป็นใคร ส่วนใคร งง ว่าโบว์ใหนอีก ไปอ่าน    + + เ ย็ ด เ พื่ อ น สา ว จ น ไ ด้ + +( พี่สาวผมเพิ่ง 17 เองหน่า )