ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่สาวผมเพิ่ง ๑๗-๑๘ ตอน 16 โดยท่าน neoone แห่ง ZeedAsia (copy)

เริ่มโดย kollayut, เมษายน 20, 2012, 11:35:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

เข้าเรื่อง เลยนะครับ ผมไม่ได้มาเล่านาน ผมมีเืรื่อง อะไร มากมาย แต่เอาเป็นเรื่อง ของเมื่อวานกับวันนี้ ดีกว่า สดๆ ร้อนเลยนะครับ  ปิดเรียนแล้ว พี่เมลย์ ก็จะกลับบ้าน ต่างจังหวัด ผมก็เลย ใช้เวลาอยู่กับพี่เมลย์ทั้งคืนเลยครับ เมื่อวานนี้ ผมกลัวที่จะอดคิดถึงพี่เมลย์ไม่ได้ เราคบกันมา 1 ปีเต็มๆ ไม่เคยห่างกัน เลย พี่เมย์ต้องกลับบ้าน ตั้ง เกือบ 1 เดือน จริงๆ ปิดเทอมนานแล้วครับ พี่เมลย์ก็โกหกทางบ้านว่า สอบกลางเดือนนี้ เพราะผมขอร้อง อยากอยู่ด้วยไม่อยากให้กลับ ผมไม่เคยห่างแฟนแบบนี้มาก่อน พี่พลอย ก็ต้องกลับบ้านต่างอำเภอ เพราะแม่พี่พลอยอยากให้กลับเยี่ยม คุณย้ายบ้าง เพราะไม่กลับมา 1 ปีเต็ม ทีนี้ผมก็เหลือแค่โบว์ที่ อยู่ ในเมือง แล้วก็เจอกันได้ทุกวัน  เมื่อวานนี้ ช่วงเย็นๆ ผมได้ออกไป หาพี่เมย์ ที่หอพัก เราไปนั่ง เล่นกัน ริมบึงแก่นนคร ( คนขอนแก่น รู้จักดี )  ผมพูดคุยกับพี่เมย์ ถามว่า กลับบ้านจริงเหรอ ไม่คิดถึงผมรึไง พี่เมย์ก็บอกว่าไม่อยากกลับหรอกแต่ ไม่มีทางเลือกไม่กลับบ้านได้ยังไง คนเรามีบ้านก็ต้องกลับบ้านบ้าง ผมก็ต้องยอมหละครับ ก็เลยขอร้องไว้อย่าง ตอนช่วงสงกรานต์ ระวังตัวด้วยเล่นน้ำ พวกหื่นกามมันเยอะ พี่เมย์ก็บอกว่า ไว้ใจได้เลย พี่ไม่ชอบเล่นน้ำ พี่เกลียด สงกรานต์ที่สุด พูดแบบนี้ผมค่อยใจชื่นขึ้นมาหน่อย เรานั่งคุยกันสักพัก ผมโทรไป หาพี่พลอย บอกว่า จะนอนที่หอพี่เมย์จะมานอนด้วยกันมั้ย จะไปรับ พี่พลอยก็ ok ผมก็เลยขับรถไปที่ บ้านผมก็ไม่ไกลครับเป็นหมู่บ้านจัดสรรค์แถวนั้น พอไปถึงพี่พลอยก็เลยบอกว่า เออ มาถึงนี้แล้วทำไมไม่นอนนี้เลยจะกลับไป หอเมย์ทำไม เราก็เลยตกลงนอนที่บ้านผม ซึ่งก็ตามเคยครับ อย่างที่รู้ แม่ผมทำงานกับคณะทัวป์ รอบนี้ ไปไกลเลย ไปถึงเมืองจีน  กว่าจะกลับก็ 4 วัน ซึ่ง อีก 4 วันพอแม่ผมกลับ พี่พลอยก็จะกลับบ้าน เป็นวันที่ผม ไม่อยากให้มาถึงเลย พี่เมย์ก็จะกลับ อีก 2 วัน  คืนนั้น ก็เลยตัดสินใจเลี้ยงกันเล็กน้อย เราสั่ง เนื้อกระทะ มาชุดนึง นั่งกินกัน จน 5 ทุ่ม พี่พลอยก็ชวนพี่เมย์ไปอาบน้ำ บอกให้ผมเก็บของ ให้เรียบร้อย พอผมเก็บเสร็จก็โทรหาโบว์ โบว์ก็ถามว่าทำอะไรอยู่ ผมก็บอกว่าเพิ่งกินข้าว พอดีพี่เมย์มานอนด้วย โบว์ก็เลยตอบมาว่า อ้าว ไม่ชวนโบว์ วันนี้ จะสวิงกันอะดิ ผมก็ ขำ  ก็เลยตอบไป ว่า ไม่หรอกพี่เมย์กับพี่พลอยจะกลับบ้านแล้วเลยเลี้ยงส่งกันนิดหน่อย ต่อไป คงเหงาแย่เลยกลางคืน ไม่มีคนให้กอด โบว์ก็ตอบว่า ก็โบว์ออกจากบ้านดึกๆ ไม่ได้หนิแต่ช่วงเช้า โบว์เจอกับ Neoone ได้ทั้งวันเลยนะ  แล้วโบว์จะนอนยังผมถาม โบว์ก็บอกว่า โบว์หลับแล้วผมโทรมาก็ยังหลับอยู่ ผมเลยบอกว่า งั้นโบว์นอนเถอะ ฝันดีนะที่รัก  ผมก็วางโทรศัพท์ไป แล้วปิดประตูบ้าน ล็อคเรียบร้อยก็ขึ้นไป ที่ห้อง พี่พลอย พี่พลอยกับพี่เมย์ อาบน้ำเสร็จแล้ว คนนึงกำลังแต่งตัวอยู่ อีกคนก็ ก็หวีผม คุยกันสนุกปาก หัวเราะอะไร ก็ไม่รู้ แต่ผมรู้สึกดีที่มีแฟน 3 คนแล้วทุกคนยอมรับกันได้ไม่มีปัญหาอะไร ผมอยากหยุดเวลาตรงนี้ไว้ ไม่อยากให้มันไป ถึงวันที่ผมต้องเลือกเอา แค่ 1 คนซึ่ง ทางที่ผมจะเลือกพี่พลอยมันคงเป็นไปได้น้อยที่สุด เพราะผู้ ใหญ่ไม่มีใครยอมแน่ แต่ก็ช่างเถอะ ผมเพิ่งอายุ 17 อะไรๆ ก็ไม่แน่นอน สักวันผมอาจจะเลิกกับแฟน 3 คนนี้แล้วไป เลือกคนใหม่แค่ 1 คนก็ได้ ผมก็คิดไปเรื่อย ละครับ    ตามประสาคนมีแฟนหลายคน อิอิ อะๆ พอเข้าไปในห้องพี่พลอย แล้วผมก็ อาบน้ำที่ห้องนั้นเลย เช็ดตัวเสร็จ นุ่งแต่ถ้าเช็ดตัวออกมา บรรยากาศได้หมด แอร์เย็นๆ มีแฟน อีก2 คน ขาวทั้งคู่ ผมเลือกไม่ถูกเลย พี่เมย์ก็ขาวสวยผอม พี่พลอยก็ขาวหมวยอึ๋ม

ถ้าเทียบจากภาพ 2 สาว Girls Generation 2คนด้านล่างแล้ว คนทางซ้ายจะหุ่นเหมือนพี่ พลอย อวบๆ คนทางขวาจะเหมือนพี่เมย์

2 สาว แต่งตัวเสร็จและ กลิ่นตัว ช่างหอม ยั่วใจผมจริงๆ ทั้ง พี่เมย์ ทั้งพี่พลอย ผมนอนลง ที่เตียงพี่พลอยก็เดินไป ปิดม่าน พี่เมย์ซิครับ ถอดถ้าเช็ดตัวผมออก แล้ว อมควยผมซะงั้น พี่พลอยหันมาเห็นก็หัวเราะ แล้วพูดว่า เมย์ ถ้าเธอ จะมีอะไร กับแฟนฉัน แล้วจะใส่เสื้อผ้าทำไม แต่แรก เดี๋ยวก็ได้ถอด พี่เมย์ ก็ตอบกลับ แฟนฉันเหมือนกันนะ เทอ หนิถ้าไม่สนก็ นอน ซะ เด็กน้อย พี่พลอย ก็บอกว่า ว่าฉันเด็กเหรอ เชอะ แล้วพี่พลอยก็ถอด ทันที ถอดซะหมดเลยครับ พอผมเห็นหุ่น ขาวๆ ของพี่พลอย แค่นั้นแหล่ะ ควยแข็ง กว่าเดิม พี่เมย์ ไม่ยอมน้อยหน้า ถอดบ้าง แถม เปลี่ยนมาเป็น ท่า 69 อีก เอาหีมาโชว์ผม ผมอดใจไม่ไหวเอามือจับก้น ขย่ำๆ แล้วเลียหีพี่เมย์พี่พลอย ก็ตกเบ็ด อยู่ข้างๆ
สักแป๊ป รู้สึกว่า พี่เมย์น้ำอออกเยอะมากแล้ว พี่เมย์ก็ลุก เปลี่ยนให้พี่พลอย มานั่งตรงหน้าผม แบบ เอากีมาให้ผมเลีย แล้วพี่เมย์ก็ลงไปดูด ควยต่อ ผมเลียจนน้ำพี่พลอย ไหลเยิ้มเลยครับ  จากนั้น พี่เมย์ก็ คร่อมผม เลย พี่เมย์จับควยผมจ่ิอรูหีตัวเอง แล้วนั่งขย่มควยผมแล้วคร่าง  พี่พลอยกลัวน้อย หน้า คร่าง แข่งกัน ใหญ่ ผมได้ยินแทบแตกดีนะที่พี่เมย์ ลุกก่อน เปลี่ยนให้พี่พลอย ขึ้นมาควบบ้าง พี่พลอยก็ใช่ย้อย ควบซะเสียวเลย  แล้วพี่พลอยก็ออก ผมลุกแล้วจับ พี่พลอย ไปที่โซฟา จัดท่าซะเรียบร้อยให้พี่เมย์นอน กอด ให้พี่พลอยเลียหีพี่เมย์แล้วผม ท่าหมากับพี่พลอย สุดยอด ความมันส์ครับ ผมกระแทกพี่พลอย  พี่ก็ครางๆ  โอ้ยๆ... พี่เสียวๆๆ.. มันลึกไปป่าว เบาๆ ก็ได้ พี่ไม่ไหวแล้ว.....โอ้วๆๆ ซิ๊ดๆๆ.... เสียวหีอะ โอ้ว.... พี่เมย์ก็ตกเบ็ดไป มี พี่พลอยเลียหีให้ สักแป๊ป พี่เมย์ก็คร่างดังขึ้นแล้วก็ ดิ้นมากกว่าเดิม ผมรีบ ถอดควยออกจากหีพี่พลอย แล้วจับเอวพี่เมย์รวบ แล้วซอย อย่างเร็ว พี่เมย์ ถึงกับร้องจนเสียงดัง โอ้ยๆ พี่เสียวไม่ไหวแล้ว ... โอ้ยเสียว.... แล้วพี่เมย์ก็กระตุก ผมรู้แล้วว่าพี่เมย์เสร็จไปแล้ว แต่ผมก็ถามไป ว่า เสร็จแล้วเหรอ พี่เมย์ก็พยักหน้า ที่นี้เหลือพี่พลอย ผมจับพี่พลอย ยกขาข้างนึง วางที่โซฟาให้พี่พลอยยืนแล้วผมก็สอดควยเข้าข้างหลัง ตอนแรกกะเอาตูด แต่คิดไปคิดมา แตกในหีดีกว่าพี่พลอยจะได้เสียวมากๆ ผมก็รวบเอว ซอยเลยครับ พี่เมย์ ก็จับมือผมที่รวบเอว พี่พลอยอยู่ ลำตัวนี้โก่งเลยครับ คงจะเสียวมากๆ แล้วผมก็ทนไม่ไหว แตกในหี เต็มๆ น้ำนี้ไหล ออก หยุดเต็ม พรมที่ปูอยู่ตรงพื้น  พี่พลอยกับพี่เมย์นี้นอนกอดกันเกลียวเลย ทั้งเหนื่อยทั้งเสียว ผมเลยบอกให้มานอนที่เตียง ผมก็นอนตรงกลางเลย พี่พลอยปิดไฟ พี่เมย์ก็เลยเปิดไฟ ที่หัวเตียงเป็นไฟ สีส้ม ไม่สว่างหรอกครับพอมองเห็น แต่ที่แน่ๆ ทั้ง 2 อ้อมแขนของ ผม มาทั้ง พี่เมย์กับพี่พลอยคนละข้างเลยเรานอนคุยกันทั้งคืน พี่พลอยกับพี่เมย์ก็คุยกันไป หัวเราะไป ผมได้ยินแล้วก็มีความสุข ปกติแล้วผู้ ญ จะหวงแฟนมาก แต่ 2 สาวนี้ เข้าใจกันและกัน แล้วก็เข้าใจผมด้วย  ผมเห็นแล้วก็อดนึกถึงโบว์ไม่ได้เลยถ้าโบว์มา อยู่ด้วยคงจะดี แต่ ไม่รู้โบว์จะนอนตรงไหน เหอๆ คงไม่มีใคร ยอมนอนริมแน่ๆ  เราคุยกันนานมาก เกือบทั้งคืนแต่ไม่รู้ตัวเองว่าหลับไปตอนไหน  พอผมตื่นมาก็ไม่ เห็น 2 สาวแล้ว ก็เลยลงไป ข้างล้าง  เห็นกำลังทำข้าวเช้ากันอยู่ พอสักสายๆ ผมก็ไปส่งพี่เมย์ กลับหอ ไปเก็บของเตรียมกลับบ้าน  แล้วผมก็แวะไป รับโบว์ต่อ เราไปดูหนังกัน พอเย็นๆ ผมก็ไปส่งโบว์ที่บ้าน แล้วก็กลับมาหาพี่พลอย พี่พลอย  ก็สบายมาก เล่นเน็ต ทั้งวัน พอดึกๆ สักหน่อย เราไปหาไรกินนอกบ้านกันแล้วก็กลับ ผมโทรมาพี่เมย์ กับโบว์ส่ง 2 คนนั้นเข้านอน เรียบร้อย ผมใจหายมากที่รู้ว่า ผมจะไม่ได้เจอพี่เมย์อีกตั้ง  เดือนกว่าแล้วอีกไม่กี่วัน พี่พลอยก็จะกลับบ้านอีกคน เห้ยคิดแล้วมันเหงาขึ้นมาเลย ถ้าผมไม่มีโบว์นะ ผม ยอมตายดีกว่าที่จะไม่มี สาวให้ฟัน เป็นเดือน แบบนี้
พอเราอาบน้ำเสร็จ ผมกับพี่พลอย ก็ลงมาดูหนังข้างล้าง ผมได้ไรท์ หนังเอ็กซ์ ลงแผ่น มาเปิดที่เครื่องเล่นข้างล้าง พี่พลอยกับผมนั่งดูซะของผมขึ้นเลยครับ  แต่ดูถ้าพี่พลอยจะดูตาไม่ กระพิบเลย จริงๆ พี่พลอยผ่านประสบการณ์มาเยอะ แต่เชื่อผมมั้ย ตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกันมา พี่พลอย ดูหนังเอ็กซ์ไม่เกิน 3 ครั้งได้ ผมดูไป มือไม้ เริ่มอยู่ไม่สุข ผมสอดมือเข้าไปที่ กางเกงพี่พลอย ซึ่ง ปกติพี่พลอยครับ บางวันใส่ บางวันไม่ใส่ กางเกงใน ผมสอดมือเข้าไป ล่วงที่รู ปรากฏว่าน้ำเยิ้มเลยครับ
ผมชักทนไม่ไหว น้องชายผมมันแข็งโด่เด่ ผมถอดกางเกงแล้วปิด หนัง พี่พลอย เห็นควยผมแค่นั้นแหล่ะ รีบอมทันที เหมือนจะอยากมาก พี่พลอย อมเสียว มากครับ พี่พลอยรู้ว่าผมไม่ชอบให้ใช้ลิ้น โดนตรงหัว ชอบให้อมลึกๆ พี่พลอยก็จัดให้ผมซะน้ำแตก เต็มปากพี่พลอย กลืนแบบไม่รังเกียจเลยครับกลืนแล้วดูด อมต่อยังกะเป็น ไอศรีม  พี่พลอยชวนไปต่อบนห้อง ผมก็เปิดประตูบ้านเรียบร้อย ผมก็ขึ้นไปบนห้อง  ผมคิดไอเดีย ได้อย่างนึงเพื่อเพิ่มอารมณ์ ให้ผม ผมเลยชวนย้ายไปที่ห้องผม ปกติเราจะมีอะไรกันที่ห้องพี่พลอย แต่ผมย้ายมาที่ห้องผม เพราะ มีกล้อง Camfrog ผมเข้าไปที่ห้อง 18+ ห้องหนึ่งแล้ว บอกกับพี่พลอยว่า พี่พลอยช่วยไปนั่ง หน้ากล้องแล้ว โชว์เนินอก หน่อย เอาพอ สยิว ผมก็หลบอยู่ข้างหลัง ในห้องปิดไฟ มองไม่เห็นข้างหลังผมก็ นอนดูอยู่ พี่พลอย ก็ถอดเสื้อเลยครับ เห็น แต่ บาร์ กับเนินอก ขาวอวบ แต่ id ผมเป็นผู้ชาย ไม่มีใคร สนใจ เลยก็เลยบอกให้พี่พลอยพิมพ์ว่า ส่องมาซิค่ะ ใครอยากเห็น นม ได้ผลครับ ดีเจ แมร่ง บอกให้ส่องกันใหญ่ ดีเจ มันก็ถาม โห้ เอา id ใครมาออนไลน์ครับเนี้ย นมสวยจังชื่ออะไรครับ พี่พลอยก็ตอบว่า พลอยค่ะ  id แฟนค่ะ
ไอ้พวกขาหื่นในห้องมันก็ ยุ ให้ถอดบาร์ พี่พลอยก็ ก้ม ลงมา หากล้องแล้ว แลบลิ้น ใส่ มีไอ้คนนึง มัน บอกว่า น่ารักจังเลยครับ พลอย ขอเห็นหน้าชัดๆ อีกที บ้างคนมันก็บอกว่าหน้า เย็ด จังพลอย ขอเย็ดที พี่พลอยก็หันมาหาผมบอกว่า มันขอเย็ดพี่ อ่ะ แล้วพี่พลอยก็หัวเราะ พี่พลอยชักสนุกครับ ลุกขึ้น ถอดกางเกงออก ดีเจ มันก็เชียร์ใหญ่  ไอ้พวกในห้อง มันบอกว่า ขาวจังเลย ถอดเลยพลอย อยากเห็นสาหร่าย  พี่พลอย ดึงลงนิดนึงครับ ให้พวกมันเห็น แว็ปๆ ก็ใส่ คือกล้องมันส่องช่อง หน้าอก ครับถ้านั่งปกติ ถ้ายืนจะอยู่ตรงหี พอดีเลย เข้าใจนะครับ นึกภาพให้ออกนะครับ  พี่พลอยก็ครึ่ง นมไป ผมรู้สึกว่าพี่พลอยคงได้อารมณ์ มากเพราะไอ้พวกนั้น มันใช้คำพูด แต่ละคำชวน ให้จินตนาการซะจริงๆ บางคนก็ว่า โอ้ย เย็ดทีไม่ลืมพระคุณ บ้างคนก็  คืนละ 5000 สนมั้ยพลอย   บางคนก็ คงจะได้อารมณ์ถ้าได้เย็ดเธอ ผม ทนไม่ไหวเพราะเงี่ยนสุดๆ ผมเดินไป ลากพี่พลอยมาที่เตียง คือ แสงจากจอคอมมันส่องไม่ถึงเตียงผมหรอกครับ คือถ้าเดินห่างนิดเดียวก็มองไม่เห้นแล้ว เพราะ ผมปิดไฟกับปิดม่าน มันจะมืดมาก ผมจับพี่พลอยถอด กางเกง พี่พลอย มันไปดูที่จอ แล้วถามว่า ไม่เห้น เหรอ ผม็บอกว่าไฟส่องไม่ถึงเตียงหรอก
ผมจับ พี่พลอยถ่างขาออก จับควยผมแข็งๆสอด ช้าๆ พี่พลอย ถึงกับคร่างเพราะความเสียว อ่าส์.... อื้ม.... พอผมถอนออก แล้วดันใหม่พี่พลอยก็ซูดปาก ซิ๊ด.... อ่าส์....สุดๆ เลยอ่ะ พี่เสียวมาก..ผม เริ่มเอาแรงขึ้น จนพี่พลอยตัวโก่งเลยครับ พี่พลอยคร่างมือก็บีบ ถ้าปูที่นอน แน่นจนยับ อ่าส....ๆๆๆๆ โอ้ว.....เสียว..พี่เสียว... โอ้ย... ไม่ไหวแล้ว.... พี่เสียวหี.. พอผมเริ่มปวดขาก็บอกให้พี่พลอยอยู่ข้างบนพี่พลอย นั่งจับควยผมสอดเข้ารูหีตัวเอง ช้าๆ แล้วก็นั่ง เอาเข่ายั้งไว้ที่เตียง มือผมก็จับเอวพี่พลอย พี่พลอยก็เอามือมาจับมือผมที่รวบเอวพี่พลอยอยู่แล้วพี่พลอยก็ส่ายเอวคร่าง ซีดๆ โอ้...อ่าส์.... จนผมน้ำแตกครับ มันส์จริงๆ  แล้วผมก็เดินไปปิดคอม แล้วเราก็นอนกอด กันยันเช้า เลยครับ  

วันนี้ ขอพอแค่นี้ก่อนนะครับ ไว้ผมจะมาต่อให้ รับรองไม่รอนาน เหมือนครั้งนี้ ถ้าพี่พลอยกลับบ้านผมจะมีเวลาตลอด แต่คงจะเป็นเรื่องผมกับโบว์นะครับ