ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดบริสุทธิ์หมวย1

เริ่มโดย kollayut, เมษายน 24, 2012, 01:32:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

ผมอายุ 25 ครอบครัว มีกิจการที่มั่นคงเลี้ยงตัวได้สบายไปตลอดชีวิต ยังโสด เมื่อ
ต้น เม.ย 55นี้ผมเข้าเว็ปบอร์ดสยิวแห่งนึงก็อ่านเจอกระทู้หนึ่งโพสว่า
"น.ศ.ร้อนเงินต้องการคนอุปการะด่วนมาก ติดต่อ ผม
ก็เมล์ไปหา แกชื่อเล่นว่า หมวย อายุ 22 ปี มีน้องสาวเรียนมหาวิทยาลัยรัฐทั้งคู่
หมวยเรียนปีสี่แล้ว แต่เงินไม่พอเรียน เงินที่มีก็เกือบหมดแล้ว เพราะพ่อแม่
ถูกยึดทรัพย์จากขายของผิดกฎหมาย หมวยต้องการขายความบริสุทธิ์ของแก
แปดหมื่นบาท ผมไม่รู้หรอกว่าแกพูดจริงหรือไม่ อาจเป็นเด็กใจแตกต้องการ
หาเงิน เพราะไม่อยากเสียสาวฟรี ๆ ให้แฟนก็ได้ ผมต่อรองว่ามากเกินไป
ขนาดหมอนวดสวย ๆ ยังเปิดไม่ถึงเลย แกบอกว่าแกขาวสวยเปล่งปลั่ง
รับรองว่าผมเห็นแล้วจะต้องถูกใจแน่ ๆ แต่ผมยืนยันว่าสูงไปขอต่อ
เหลือห้าหมื่น แต่ก็ต้องขอดูตัวก่อนด้วย ที่จริงเงินทองผมมีไม่เดือดร้อนเลย
เคยผมหมดเงินไปกับหญิงบริการมากพอ ๆ กับหมวยนี่ก็เคย
ปรากฎว่าหมวยเงียบไปหลายวัน คงไม่มีคนรับข้อเสนอมัง แต่ในที่สุด
ก็เมล์กลับมายอมตามผม แกส่งรูปมาให้ดูหลายรูปแต่ปิดหน้าเยอะ ดูแล้วเป็นหมวย
ขาวอึ๋มจริง ๆ แต่ความที่ปิดหน้ามากไปหน่อยเห็นแค่มีเค้าว่าสวยมาก แต่ที่
ผมแน่ใจคือนมแกโตมาก

เพราะสวมเสื้อยึด นมงี้ชูชันออกมาเลยไอ้ผมน่ะ
มันแพ้คนนมโตมาแต่ไหนแต่ไร ที่จริงอยากจะตอบรับว่าเอาไปแล้วแต่ก็ยัง
ไว้ท่า ผมบอกขอดูตัวก่อนได้ไหม แกบอกว่าก็ได้ เราก็นัดเจอกันที่ศูนย์การค้า
ดังแถวปิ่นเกล้า เพราะแกพักหอพักแถวนั้น
หมวยพาน้องมาด้วย ทันทีที่ผมเห็นสองพี่น้องก็ชอบเลย บอกได้ว่าถูก
สเป็คเลย หมวยสูงสัก 160 ไว้ผมยาวสลวยไฮไล้ท์สีทองอมแสด ใบหน้าสวย
แบบหมวยน่ารัก แก้มขาวนวลเปล่งปลั่งใสเห็นเส้นเลือดฝอยจาง ๆ น่าจูบที่สุด
แกสวมเสื้อนักศึกษาแต่ไม่ติดเครื่องหมาย สวมกระโปรงสั้นสีดำ ผมมองไป
ที่อกเห็นฐานเต้านมขนาดใหญ่ล้นขอบยกทรง หมวยเห็นผมมองดูอกก็ก้มหน้า
อายๆ ส่วนน้องหมวยชื่อเอ้ หน้าสวยมากเช่นกันเหมือนพี่เลย แต่นมจะเล็ก
กว่าหมวยหน่อยนึง คงยังโตได้อีกนิดหน่อยเพราะอายุคงราว 19 ผมตอบตกลง
เอาหมวยอย่างไม่ลังเล
คราวนี้มันมีปัญหาตรงที่ว่าผมจะรู้ได้อย่างไรว่าหมวยบริสุทธิ์จริง ส่วนหมวย
ก็ไม่ไว้ใจว่าผมจะให้เงินแกจริงหรือเปล่า ก็เลยตกลงกันว่าจะไปโรงแรมยอม
ให้ผมตรวจดูความสาวก่อน แต่ผมต้องวางเงินให้เงินแกก่อนเข้าห้องสองหมื่น
ให้น้องแกเก็บไว้และไปรอที่ห้องข้าง ๆ ส่วนที่เหลืออีกสามหมื่นให้ตอนก่อน
เอาแก ที่จริงแกบอกว่าไม่จำเป็นต้องทำแบบนี้หรอกเพราะแกรู้ตัวดีว่าแก
บริสุทธิ์จริง ให้จ่ายเงินแกกับน้องตอนนั้นเลยก็ได้ แต่ผมบอกเอาอย่างนี้ดีแล้ว
ในที่สุดหมวยก็บอกว่า ก็ดีเหมือนกันจะได้สบายใจทั้งสองฝ่าย
เราสามคนก็ไปเปิดห้องสองห้องในโรงแรมแถวหลังพาต้าปิ่นเกล้า ผมส่งเงิน
ให้น้องหมวยสองหมื่นบาท แกรับไว้แล้วเดินเข้าห้องข้าง ๆ ไป ผมกับหมวย
กลับเข้าไปอีกห้องหนึ่ง หมวยมีอาการเก้อเขิน ทำอะไรไม่ถูก ผมเลยบอกให้
แกถอดกระโปรงออก แกชะงักนิดหน่อย แล้วก็ถอดกระโปรงกับชั้นในออก
ขึ้นไปนอนบนเตียง ผมมองไปที่โคกหี มันนูนโหนกมากเป็นกระดอง
เต่าเลย มีหมอยบาง ๆ อุย ๆ เท่านั้น แคมใหญ่อวบอูมเป่งออกมาแทบปริ เนื้อ
ใสขาวเนียน ตรงร่องหีแนบสนิทกันเป็นเส้นตรง ไม่มีแคมเล็กโผล่ออกมาให้
เห็นเลย ตรงส่วนบนร่องหีปรากฏสันลำตัวแตดขนาดยาวปูดเป็นสันนูนเด่นชัด
ผมแหวกร่องหีออกกดปลิ้นหนังหุ้มเม็ดแตดให้ร่นลงมาหัวเม็ดแตดขนาด
เม็ดถั่วลิสงขนาดย่อมๆ ก็โผล่ออกมากว่าครึ่งเซ็นต์ หัวเม็ดแตดของหมวยใหญ่
าวกว่าอัตราเฉลี่ย ผมคิดในใจถ้ายาวและโผล่ออกมามากอย่างนี้รับรองว่าหมวย
จะต้องเซ็กส์ดีแน่ ๆ ผมใช้นิ้วดันแหวกกลาง ๆ ร่องหีออก มีแคมในนิดเดียวเกือบ
จะไม่เห็น เนื้อในร่องหีเรียบใสเป็นมันวาวออกสีชมพูเรื่อแดงนิด ๆ เนื้อหีเอ่อ
ขึ้นมาเกือบเต็มร่อง ไม่ยุบลึกลงไปมากเหมือนบางคน ตรงรูเยี่ยวมีสีชมพูเนื้อ
ราบเรียบเสมอไปกับผิวร่องหี ไม่มีปุ่มปมเนื้อใด ๆ ยื่นออกมาให้ขัดลูกตาเลย
ต่อจากรูฉี่ลงมาเล็กน้อยซึ่งปกติเมื่อแหวกร่องดูก็จะเห็นรูหีสีแดงอ่อน
หรือเข้มเปิดอ้าให้เห็นปากรูหี

แต่ที่ปรากฏชัดต่อหน้ายังไม่เห็นรูหีเพราะมี
เยื่อพรหมจารีย์สีขาวออกแดงเรื่อนิดหน่อยขึงปิดรูหีจนเกือบมิด มีรูเล็ก ๆ
ขนาดสักสามสี่มิลอยู่ตรงกลาง ๆ ให้ประจำเดือนไหลออกมาเท่านั้น นับว่า
เยื่อพรหมจารีย์หมวยนี่ปิดมากจริง ๆ ผมลองเอานิ้วกดดู มันแทบไม่ยุบเลย
แสดงว่าเยื่อหีค่อนข้างหนาและคงจะเหนียวมาก เห็นอย่างนี้บอกได้เลยว่า
หมวยยังซิง ๆ อยู่ ไม่มีทางที่ควยใครจะผ่านเข้าไปได้ในเมื่อเยื่อยังปิดเกือบ
มิดออกอย่างนี้ ผมมองดูเยื่อแสดงความสาวบริสุทธิ์ของหมวยด้วยความดีใจ
พอได้เห็นหีของหมวยจนทั่วผมก็เกิดความเงี่ยนขึ้นมาอย่างมากจนทนไม่ไหว
ผมเหลือบมองหน้าหมวย เห็นนอนหลับตานิ่ง ผมใช้นิ้วกดดันปลิ้นหัวแตด
ให้ออกมาสุด ๆ จรดลิ้นลงไปที่หัวแตดบดรัวหัวแตดอย่างรวดเร็วและแนบ
แน่น ทันทีที่โดนเลียหัวแตด หมวยเกร่งตัวบิดสะโพก ครางออกมาด้วย
ความเสียวแตด หายใจฮีดฮาดขึ้นมาทันที ผมรีบรัวลิ้นลงบนหัวแตดติดต่อ
กันไปอีกสักสี่ห้าอึดใจ หมวยก็ระล่ำระลักออกมา "พี่ พี่ หยุดก่อนค่ะ พี่ยัง
ไม่ได้ให้เงินหมวยนะ" ผมไม่หยุดรัวลิ้นต่อไป ตอนนี้หมวยเริ่มคราง "อือ อือ"
ออกมา ขยับโคกขึ้นลงไม่หยุด เอามือสองข้างมาจับหัวผมไว้ จะว่ากดก็ไม่ใช่
จะว่าผลักก็ไม่เชิง มันคงเป็นความรู้สึกปน ๆ กันมากกว่า ใจหนึ่งอยากให้เลียต่อ
แต่อีกใจหนึ่งกลัวว่าจะไม่ได้เงิน แต่ผมไม่สนเลียแตดต่อทันที พอเลียไปได้อีก
สักแค่สองนาที ท้องหมวยก็เคลื่อนขึ้นลงเป็นลอนคลื่นด้วยความเสียหัวแตด
แผ่ซ่านเข้าไปในช่องท้อง ตอนเสียวแตดมาก ๆ ก็จะสูดปากเสียง "ซู้ด ซู้ด"
พอผมเลียต่ออีกไม่กี่อึดใจ หมวยก็กลั้นหายใจเต็มที่ หยุดอาการดิ้นส่ายใด ๆ
ทั้งหมด เอาแต่เกร็งตัว กำหมัดแน่น แก้มก้นสั่นริก ร้องอี้กออกมายาว ๆ หน้าแดง
ก่ำเส้นเลือดที่คอเต้นตุบ ๆ แล้วหมวยก็อ่อนระทวยแน่นิ่งไป เป็นอันว่าหมวย
ถึงจุดสุดยอดจากถูกเลียแตดภายในไม่ถึงห้านาที อย่างที่บอกไว้เลยหมวยเซ็กส์
ดีจริง ๆ แต่ตามประสบการณ์ของผมผู้หญิงที่โดนผมเลียหีเลียแตดน่ะ มักเสร็จ
ภายในไม่เกินสิบนาที แต่ที่เสร็จเร็ว ๆ แบบหมวยนี่ก็บ่อยไป ถ้าหากเน้นเลียแต่หัว
แตดอย่างเดียวเลย ไม่ไปเลียสะเปะสะปะตรงอื่น
ผมเห็นหมวยนอนหมดแรงก็เลยปล่อยให้นอนอย่างนั้นพักใหญ่ ระหว่าง
นั้นผมก็ค่อย ๆ ปลดกระดุมเสื้อและปลดตะขอเสื้อชั้นในออก ผมพยายาม
จะถอดให้พ้นตัวหมวย แต่หมวยไม่ยอมขยับตัวให้ดึงออก ผมเลยแบะเสื้อกับชั้นใน
ออก แล้วดูดนมหมาย หมวยบิดตัวแล้วพยายามผลักหน้าผมให้พ้นนม แต่ผม
ขืนตัวแล้วกินนมต่อไป หมวยโดนกินนมเป็นครั้งแรกในชีวิต ก็เกิดความเสียว
ซ่านรัญจวนอย่างบอกไม่ถูก ใจหวิว ๆ ซาบซ่านไปในทรวงอก ผมกินนม
เต้าซ้ายทีขวาทีอย่างสนุกปาก ผมเลื่อนมือขวาไปคลึงแตดพร้อมกับกินนมต่อ
หมวยเริ่มแสดงอาการเสียวสนุกขึ้นอีกแล้ว ผมกลับไปปลดเสื้อหมวยออกอีกที
คราวนี้หมวยขยับตัวให้ถอดแต่โดยดี ผมกินนมหมวยต่อไปอีกหลายนาทีแล้วก็
เลื่อนตัวไปที่โคกหีอีกครั้งหนึ่ง แหวกหีออกรัวลิ้นลงบนหัวแตดอีกจนหมวย
ทำท่าว่าจะเสร็จอีกหนหนึ่ง
ผมก็ลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าออก ทันใดควยขนาดหกนิ้วที่แข็งตัวเต็มที่จนเส้น
เลือดโปนออกมาก็เด้งผึงออกมา ผงกหัวงึก ๆ หมวยเห็นผมหยูดไปพอมอง
ไปที่ควยเห็นมันชี้หน้าผงกงึก ๆ ก็หลับตาปี๋ แต่แล้วคงนึกขึ้นได้ว่าผมกำลัง
จะเย็ดแก "พี่ พี่ยังไม่ได้ให้เงินหนูนะ" ผมได้ยินก็เดินไปล้วงเงินจากกระเป๋า
กางเกงส่งให้หมวยอีกสามหมื่น หมวยรับไปนับสักครู่แล้วลุกขึ้นเอาไปใส่
ในกระเป๋าถือ แล้วกลับไปนอนที่เตียง ผมเข้าไปนอนเคียงข้างหมวย เริ่มต้น
กระบวนการเล้าโลมใหม่ ตอนนี้ผมเริ่มด้วยการลองจูบปากหมวยดู แต่หมวย
หันหน้าหนี "พี่ไปล้างปากก่อนค่ะ" เออ ผมลืมไปที่แกไม่ยอมจูบด้วยเพราะ
ผมเลียหีแกนี่เอง ผมรีบไปบ้วนล้างปากให้แกเห็นว่าล้างสะอาดแล้ว ก็กลับ
ไปนอนเคียงข้างหมวยอีก ผมประกบปากหมายอีกหนหนึ่ง คราวนี้หมวยยอม
จูบด้วย ผมดูดปากแลกลิ้น ดูดลิ้น แลกน้ำลายกับหมวยนานหลายนาที
แล้วผมเอานิ้วมือคลึงแตดอีกจนหมวยเริ่มเสียว ผมก็ขยับเข้าไปหว่างขา
หมวย จับหัวถอกบานแผ่แม่เบี้ยจนบังปากรูหีมิดจ่อที่รูหี กระทุ้งก้นพยายาม
ส่งท่อนควยใส่รูหีหมวย แต่เยื่อหีเหนียวมากดันไม่เข้า ผมจ่อควยที่ปากรูหีอีก
โน้มตัวไปข้างหน้าเล็กน้อยแล้วแอ่นกระแทกอีก แต่ไม่ได้ผลหมวยแสดง
อาการเจ็บปากรูหีนิดหน่อย ผมลองอีกทีแต่ก็ไม่ระคายเยื่อหีเลย
ผมเปลี่ยนแผนใหม่ ผมสอดมือทั้งสองข้างลอดใต้ข้อพับหมวยให้ฝ่า
มืออ้อมไปหน้าขาอ่อนทั้งสองข้าง ขยับให้ควยจ่อรูหี กดควยจนยุบลงไป
พอไม่ให้เฉ แล้วผมก็ดึงรั้งโคนขาอ่อนทั้งสองให้โคกหีเลื่อนเข้าหา ผมกด
ควยแทงสวนไป พอใช้ท่านี้มันกดได้แรงมากผมรู้สึกว่าแรงกดตรงหัวควย
เพิ่มมากขึ้นตามแรงดึง เมื่อแรงกดเพิ่มขึ้นเยื่อหียืดยุบลงไปตามแรงกด
ความเจ็บปวดตรงเยื่อก็เพิ่มขึ้น หมวยทำหน้ายู่ด้วยความเจ็บตึงที่
ปากรูหี เม้มริมฝีปากแน่น เกร็งขาทั้งสองข้าง เอามือมายันแถวท้อง
ผม บางทีก็เอามือมาบีบท่อนแขนผม แต่ไม่ร้องสักแอะ ผมรู้ว่าหมวยคงเจ็บ
มาก แต่จะหยุดก็ไม่ได้ ผมกดควยแน่นและดึงขาหมวยอัดควยแนบแน่น
ขึ้น ผมรู้สึกว่าหัวควยมุดเข้ารูหีได้บ้างแต่ยังไม่เข้าตอนนี้ผมคิดว่าจะต้อง
เจาะหีให้ได้ ผมกดควยแน่นและดึงขาเก๋เข้าหาตัวสุดแรงเกิด ผมรู้สึกหัวควย
ถูกกดจนยู่ เนื้อหีใต้หัวควยยุบยู่ลงไปอีก ตอนนี้หมวยเอามือทั้งสองข้างมา
กดนวดคลึงตรงด้านบนโคกหีเพิ่อคลายความเจ็บรูหี หมวยร้องออกมา
อย่างน่าสงสาร "อูย.. เจ็บ เจ็บ หยุดก่อน เจ็บค่ะ พี่หยุดก่อนเถอะค่ะ
หมวยเจ็บจะทนไม่ไหวแล้ว" แต่ทันใดนั้นแรงเยื่อหีที่ถูกกดอย่างแรงสุดก็ฉีกออก
จากกัน หัวควยผลุบมุดเข้าไปครึ่งหัว หมวยสะดุ้งร้อง "อี๊กกกก"ออกมาตัว
สั่นเทา เอาเล็บจิกท้องน้อยเหนือโคกหีเพื่อเบนความเจ็บจากเยื่อปริขาด
แต่ท่อนควยเข้าไปได้แค่ครึ่งหัวเท่านั้นยังไม่ใช่ส่วนใหญ่สุดของหัวควย
เยื่อหีหมวยจะต้องฉีกออกอีกหน่อยจนกว่าส่วนใหญ่สุดจะเข้าไปได้
แต่ตอนนี้ถือว่าเจาะหีแล้ว 75 เปอร์เซ็นต์ เพราะมันยากแค่ตอนทำให้มัน
ฉีกขาด พอหัวเข้าไปได้พอกดต่อมันก็ไม่มีแรงต้านเท่าไหร่
ผมปล่อยควยแช่ไว้อย่างนั้นสักครึ่งนาทีพอให้หมวยหายเจ็บ แล้ว
กดควยลงไปแรง ๆ เยื่อหีฉีกขาดออกอีกจนเกือบถึงตัวลำควย แต่รอยฉีก
ไม่ถึงตัวควยเพราะเยื่อมันยึดออกได้พอควร ตอนนี้เลือดจากเยื่อหีซึม
ออกมาชะโลมหัวแม่เบี้ยจนลื่น ตอนก่อนที่เยื่อหีจะฉีกจนเกือบสุด
ทุกครั้งที่กดหัวควยลงไปหมวยก็จะเกร็งตัวทำหน้ายู่แต่ไม่มาก
เหมือนตอนที่เยื่อฉีกตอนแรก ตอนแรก ๆ ที่ควยมุดลงไปผมรู้สึกเจ็บ
เส้นสองสลึง เพราะหนังหุ้มท่อนควยมันยังแห้งอยู่พอกดลงไปทั้ง
ที่ผิวหนังยังแห้ง ๆ มันจะรั้งทำให้เจ็บเส้นสองสลึงมาก หากยังขืน
กดควยแรง ๆ เส้นสองสลึงอาจขาดเจ็บแสบไปเลย และทำให้น้ำ
ควยออกเร็วขึ้นได้ ผมกดย้ำ ๆ ควยขึ้นลงค่อย ๆ เอานิ้วมือปาด
น้ำเมือกปนเลือดเก๋ไปลูบหนังควยแห้งอยู่ให้เปียกชื้นขึ้น แล้วกด
ควยลงไปอีกมันก็เข้ารูหีได้ทีนิดละหน่อย จนเวลาผ่านไปเกือบสอง
นาที ท่อนควยก็มุดเข้าหีได้จนเกือบหมด
ตอนนี้อาการเจ็บตึงที่เส้นสองสลึงหายไปหมดแล้ว ผมสามารถ
กระเด้าหีได้แรง ๆ โดยไม่เจ็บ ส่วนหมวยก็ไม่เจ็บหีอีกแล้วเพราะ
ส่วนหัวที่ใหญ่สุดมันเข้าไปหมดแล้ว เยื่อหีปริฉีกจนรับควยได้เต็มที่แล้ว
ผมรู้สึกรูหีบีบรัดลำตัวควยแน่นมาก ตอนนี้ผมยังไม่ได้สอดควยให้
ลึกสุด ผมนาบตัวลงไปบนร่างหมวย แล้วผมก็ประกบปากหมวย
หมวยจูบตอบผม ผมเอาลิ้นสอดเข้าปากหมวย หมวยดูดลิ้นผม
บางตอนหมวยก็เอาลิ้นสอดเข้าปากผม ผมรีบดูดลิ้นหมวยอย่างกระหาย
เราแลกลิ้นแลกน้ำลายกันเป็นพัลวันอีกรอบหนึ่ง ผมค่อย ๆ ดันท่อน
ควยเข้าไปอีก จนเกือบจะมิดอยู่แล้ว ทันใดผมก็รู้สึกว่าปลายควย
กระทบกับปากมดลูกที่แข็ง ๆ ลื่นๆ พอดันกดเข้าไปจนสุดถึงโคน
รู้สึกหัวไปดันเนื้อตรงสุดแอ่งปากมดลูก ท่อนควยของผมยาวเข้า
กับรูหีพอดีเลย กระเด้าตามปกติจะไม่กระทบมดลูก แต่ถ้ากดย้ำ
หนักสุด ๆ ปลายควยก็จะชนบริเวณปากมดลูกพอดี ผมจูบดูดปาก
สลับจูบใบหน้าหมวยเกือบนาทีเต็ม ในที่สุดผมก็ยันตัวขึ้น ดันขาเก๋ถ่างออก
มองดูท่อนควยที่คาอยู่ในรูหีเต็มตา รูหีหมวยบีบรัดท่อนควยผม
แน่นจนเนื้อรอบรูหีที่อมท่อนควยอูมเป่งออกมา ตอนดึงควยออก
มาเยื่อหีและปากรูหีจะรูดรัดท่อนควยแน่นจนปลิ้นออกตามท่อนควย
ปากรูหีมันรัดแน่นจนขนาดที่ว่า เวลาผมกดท่อนควยกลับเข้ารูหี
ช้า ๆ มันจะรีดน้ำเมือกหีที่ติดควยอยู่นิดหน่อยไปสะสมที่ขอบปาก
รูหีมองเห็นชัด ผนังช่องหีที่รัดรึงท่อนเอ็นควยไม่ใช่รัดแค่แน่น
แค่ตรงปากช่องแต่มันรัดแน่นกระชับไปตลอดช่อง จะคลายตัวก็
เฉพาะส่วนที่ใกล้ปากมดลูกซึ่งเป็นเรื่องธรรมชาติที่จะบานออก
หน่อยตรงส่วนใกล้ปากมดลูก หีหมวยบีบรัดควยผมแน่นอย่างที่
ผมไม่เคยเจอมาก่อนในชีวิต เวลาที่ผมดึงท่อนเอ็นออกสุด ๆ
และกระเด้าเข้าไป ลูกกระโปกทั้งสองลูกจะแกว่งปะทะกับก้น
ของหมวย พอเย็ดหีนาน ๆ ทำให้แถวโคนถุงลูกกระโปกด้านที่
อัดกับรูหีเปียกน้ำเมือกไปด้วย บางช่วงที่เปียกมาก ๆ เวลาอัด
กระเด้าสุด ๆ ก็จะเกิดเสียงแจ๊ะ แจ๊ะ แยะ แยะ ผมกระเด้าควย
เข้าออกยาว ๆ ติดต่อกันครึ่งนาทีเต็ม ๆ รูหีปลิ้นผลุบเข้าออก
สลับกันน่าดูมาก ผมถอนควยออกมาจนถึงคอเงี่ยง มองดู
ท่อนควยที่ตอนนี้มีน้ำเมือกปนเลือดสาวของหมวยชะโลมอยู่
ชุ่มท่อน ผมเอื้อมมือไปดึงทิชชู่ที่วางอยู่บนหัวเตียงออกมาซับ
เลือดที่ติดอยู่ แล้วเสือกควยเข้าไปอีก
ผมโน้มตัวไปดูดกินนมบดลิ้นกับหัวนมทำเสียงจุ๊บ ๆ
หมวยแอ่นอกขึ้นรับการดูดนม ผมยันตัวดึงควยออกมาแล้วกระเด้า
เข้าไปเร็ว ๆ สามที แล้วดึงควยออกมาถึงแค่หัว แล้วซอย
ควยยิก ๆ เข้าออกย้ำเฉพาะให้หัวควยเข้าออกตรงปากรูหีฟิตๆ เท่านั้น
อย่างถี่ยิบ หมวยบิดส่ายสะโพกด้วยความเสียว ผมสังเกตเห็นแก้ม
ก้นเกร็งกระตุกดิก ๆ หลายหน คงจะเสียวหีมากเพราะ
หัวควยกับรูหีเสียดสีกันอย่างรัดแนบสนิท ผมซอยตูดส่งควย
เข้าออกอย่างรวดเร็วจนรู้สึกเสียวหัวควยชาไปเลย หมวยก็คง
รู้สึกแบบเดียวกันเพราะออกอาการบิดตัวคราง "อื้อ อือออออออ"
ตลอดที่ผมทำอย่างนั้น ผมทำอย่างนั้นอีกสองสามอึดใจ ก็รู้สึก
เสียวหัวควยมากขึ้น เลยหยุดกลัวน้ำเงี่ยนกระฉูดออกมา ผม
สอดควยเข้าจนสุดและโน้มตัวลงทาบร่างหมวยกอดหมวยไว้เฉย ๆ
ให้หายเสียวท่อนควย หมวยกอดตอบผม ผมกระซิบที่ข้างหู
หมวย "หมวยเสียวมั้ย" แต่หมวยไม่ตอบ ผมก็เลยจูบปากแลก
ลิ้นกับหมวยอีก ตลอดเวลาที่จูบกันผมก็บดโคกเลื่อนตัวไปด้าน
บนให้ลำควยอัดคลึงกับลำตัวเม็ดแตด เพิ่มความเสียวให้หมวย
ผมบดส่ายนานสักสองนาที จนหมวยเริ่มขยับส่ายสะโพก
ดิก ๆ รับการบดแรงเร็วขึ้น ผมก็รู้ว่าหมวยกำลังเสียวจวนจะเสร็จ
แล้ว ผมยันตัวขึ้นถอนท่อนควยและกระแทกเข้าไปจนสุด รู้สึก
ปลายควยกระทบปากมดลูก ผมกระเด้าเข้าไปอีกอย่างรวดเร็ว
ติดต่อกันไม่หยุด ได้ยินเสียงท่อนเอ็นวิ่งเสียดสีกับรูหีที่ชุ่มเมือก
ลื่น ๆ เสียงดังแจะ ๆ ในที่สุดท่อนเอ็นก็เสียวมากจนทนไม่
ไหว ขณะเดียวกันหมวยก็ส่ายเด้งสะโพกรับการกระเด้าเป็นพัลวัน
จนผมไม่กล้ากระเด้าเต็มกลัวผิดจังหวะควยหลุดจากหี แล้วทันใดหมวย
ก็เกร็งตัว กลั้นหายใจพร้อมกับ กอดผมแน่น ส่ายสะโพกปน
เด้งรับยุกยิก ผมรู้ว่าเก๋กำลังเสร็จผมเร่งซอยตูดส่งท่อนควย
เข้าออกหีนับแทบไม่ทัน หมวยกอดผมแน่นเลยตอนนี้ ผมรู้สึก
รูหีบีบตอดรัดควยเป็นจังหวะ และค่อย ๆ อ่อนลง จนหยุด ตอน
นี้ผมเสียวควยมากจนทนไม่ไหวแล้ว พอกระแทกเข้าไปอีกทีก็
รู้สึกเสียวเพิ่มเป็นทวีคุณไปตลอดลำเสียวแผ่ซ่านไปทั้งบั้นท้าย
ฉับพลันโคนควยก็เกิดอาการกระตุกส่งน้ำเงี่ยนขาวข้นคลั่ก
พุ่งกระฉูดปริ้ดออกจากหัวควยอย่างแรงไปปะทะกับบริเวณ
ปากมดลูก ต่อจากนั้นกระฉูดต่อ ๆ มาก็ตามกันออกมาอย่าง
รวดเร็วอีกหลายหน แต่ค่อยลงเป็นลำดับ ผมหมดเรี่ยวแรง
ปล่อยตัวลงทับร่างหมวยที่ก็เหนื่อยหอบจากการถึงจุดสุดยอด
หัวใจหมวยเต้นแรงตึกตักออกมารู้สึกได้ชัดเจน หน้าอกระเพื่อมขึ้น
ลงด้วยความเหนื่อยหอบ เป็นอันว่าผมเปิดบริสุทธิ์หมวยโดย
สมบูรณ์แบบ คุ้มค่าเงินที่สุด
หลังจากนั้นหมวยก็แต่งตัวและนั่งคุยกันนานมากพอเกือบ
หมดเวลาผมก็ให้เบอร์โทรของผม และขอเบอร์โทรหอพัก
ของหมวย หมวยก็ให้ผมโดยดี ผมบอกว่าถ้าเดือดร้อนเรื่อง
เงินก็ขอให้บอก หมวยก็พยักหน้า และพูดว่า "พี่ให้ฟรีหรือ
เปล่าหรือว่าหมวยต้องนอนกับพี่อีก" นอนซิจ๊ะผมบอก แกก็
เลยพูด "คิดแล้วเชียว ไม่มีใครให้เงินกันฟรี ๆ หรอก" ผมเลย
กระเซ้าว่าแต่หมวยก็ได้เงินและสนุกด้วยนะ หมวยยิ้มอาย ๆ
เอามือมาทุบผมที่ขา ผมเลยรวบตัวหมวยเข้ามากอด ผมซุกไซร้
ซอกคอหมวย และจูบปากหมวย หมวยก็จูบตอบ ผมปลดกระดุม
เสื้อหมวยออกแล้วสอดมือปลดตะขอเสื้อยกทรงออก บีบคลึง
นม ผมดันหมวยให้นอนลง ผมอ้าปากงับเต้านมและดูดรูดไป
หาหัวนม บดรัวลิ้นที่หัวนมสลับกันทั้งสองเต้า หมวยเริ่มหายใจหนัก ๆ
แอ่นอกขึ้นรับการดูดนม ทันใดเสียงโทรศัพท์ก็ดังขึ้น
ผมรีบยกหูบอกว่าขอต่อเวลาอีก  แล้วหันมากินนมหมวย
ต่ออีก ผมปลดตะขอกระโปรงและรูดกระโปรงกับกางเกงในออก
หมวยก็จัดการถอดเสื้อออก แล้วผมก็ลงไปเลียหีหมวยอีกครั้งหนึ่ง
จนหมวยเสียวหีมากแล้วผมก็ สอดควยเข้าหีกระเด้าอย่างเมามันอีก
รอบหนึ่ง รอบนี้หมวยไม่แสดงอาการเจ็บหีอีกเลย แสดงแต่อาการ
เสียวซ่าน ผมเย็ดหมวยนานหลายสิบนาที จนหมวยเสร็จอีกหนนึง
ในที่สุดผมก็เสร็จคารูหีอีกครั้งหนึ่ง ผมถามว่าประจำเดือนมาเมื่อ
ไหร่ "พี่ไม่ต้องห่วงหรอก จะมาในสองสามวันนี้แหละค่ะ ไม่
ท้องแน่นอน หมวยก็กลัวเหมือนกันนะ ต่อจากนั้นผมก็ไปส่งสอง
พี่น้องที่ศูนย์การค้าเดิม ผมคิดว่ารายการนี้คงไม่หยุดแค่นี้ จะต้อง
มีรอบสองรอบสามแน่นอน