ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดบริสุทธิ์หมวย 3 จบ

เริ่มโดย kollayut, เมษายน 26, 2012, 09:46:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

ธุรกิจ ของผมเป็นโครงการจัดสรรบ้านและที่ดิน เราต้องใช้พนักงานหลายคนสำหรับพาไปดูโครงการณ์ชมบ้านตัวอย่าง ทำสัญญาจอง ติดตามการผ่อนดาวน์
และไปโอนให้คนซื้อที่สำนักงานที่ดิน มีงานต้องทำเยอะแยะ ไหนจะต้องควบคุมสต้อควัสดุก่อสร้าง สั่งซื้อวัสดุเพิ่มเติม งานบัญชีเงินเดือนสวัสดิการ ยังมีงานธุรการอื่น ๆ อีกมาก ยังต้องควบคุมงานก่อสร้างอีก พนักงานก็ออกกันบ่อย ๆ เพราะแม้ธุรกิจของผมจะมีมาตรฐานพอควร แต่พนักงานที่สอบเข้าราชการหรือบริษัทใหญ่ ๆ มั่นคงได้ ก็มักจะลาออกกันหมด ต้องหามาแทนอยู่บ่อย ๆ ปกติคนซื้อมักชอบมาติดต่อวันเสาร์อาทิตย์ เพราะสะดวกสำหรับเขา แต่เราให้หยุดวันอาทิตย์ เว้นแต่ว่าถ้าเปิดโครงการใหม่ก็จะให้ทำวันอาทิตย์ด้วยแต่ก็มีเงินพิเศษให้ ผมจึงมีงานให้หมวยและเอ้ทำในวันเสาร์อาทิตย์และวันหยุดสำคัญอยู่ตลอดออฟฟิศ ของเราเป็นตึกแถวสองคูหาสามชั้น ชั้นแรกเป็นสำนักงาน ติดกระจกติดแอร์ แต่มีกั้นห้องต่างหากหนึ่งห้องเป็นห้องทำงานเล็กติดม่านติดแอร์แยกจากส่วน อื่น ห้องนี้มีโต๊ะทำงานสามตัวกับมีโซฟาสำหรับนั่งเล่นด้วย วันหยุดไหนมีคนมาทำงานแค่สองสามคนเท่านั้นก็จะมาทำงานกันในห้องเล็กนี้ ชั้นสองมีห้องนอนใหญ่สองเตียงติดแอร์มีห้องน้ำพร้อมในตัว และอีกครึ่งหนึ่งใช้เป็นที่ทำงานกับเก็บเอกสาร ชั้นสามมีห้องนอนใหญ่สองห้องพร้อมห้องน้ำในตัวติดแอร์ทั้งสองห้อง ปกติจะมีผมมาอยู่คนเดียวที่ชั้นสาม แต่บางทีก็มีพนักงานมาค้างคืนที่ชั้นสองช่วงงานมาก ๆหมวยและเอ้ก็เคยมานอนค้างที่ชั้นสองอยู่สองครั้งแล้ว เรียกว่าคุ้นกับสถานที่ดีนอกจากเงินค่าทำงานพิเศษแล้วเดือนมิถุนากับกรกฎา ที่ผ่านมาผมให้หมวยอีกห้าพันบาทนอกเหนื่อค่าโทรมือถือเป็
นค่าความรัก ส่วนเอ้ผมก็ให้พันนึงให้เพราะช่วยเหลือกันมากกว่า แรก ๆ ที่ได้หมวย ผมคิดว่าจะต้องหาโอกาสจัดการเอ้ให้ได้ แต่ต่อมาก็ลืมเรื่องนี้ไปเพราะช่วงหลังได้นอนกับหมวยบ่อย ๆ ก็ติดใจ และอีกอย่างเอ้พักหอพักผมไม่มีโอกาสใกล้ชิดเลย ที่จริงเอ้หน้าตาสวยเฉี่ยวกว่าหมวยเสียอีกแต่หมวยเป็นแบบน่ารักผม ชอบพวกน่ารักมากกว่า เอ้มักจะแต่งตัวเปรี้ยวมาก เปิดโน่นเปิดนี่ แต่งสายเดี่ยวโชว์ฐานนมขาวเนียนเป็นประจำ ส่วนกระโปรงก็ใส่สั้นเต่อเลยหัวเข่ากว่าคืบ บางทีก็นุ่งกางเกงขาสั้นรัดติ้วเน้นโคกอูม ๆ ชัดเจน เรียกว่าจงใจแต่งล่อตาล่อใจผู้ชายเลย จะว่าไปผู้ชายในที่นี้ก็มีผมเท่านั้นแหละ เพราะส่วนใหญ่วันหยุดไม่ค่อยมีคนมาทำงานอยู่แล้ว ตอนนี้นะผมคาดได้เลยว่านมต้ม โคกสวาท ทรวดทรงองค์เอวของเอ้ใหญ่แค่ไหน ท่วงทีกิริยาอาการเอ้ก็ไม่ค่อยสำรวมด้วย เวลาจะก้มเก็บของหรือเดินเหินก็ไม่ค่อยระวัง นมจะหกอยู่เรื่อยแม้แต่หมวยเอเอาบ่อย ๆ ที่เห็นเอ้ไม่ค่อยระวังตัวผมมาเริ่มคิดจัดการเอ้เอาตอนที่พักหลังหมวยกับเอ้ มาค้างคืนทำงานที่ออฟฟิศผมมีโอกาสอยู่กับเอ้สองต่อสองหลายหนแต่มันแค่ช่วง สั้น ๆ ผมไม่ได้ล่วงเกินอะไรแม้แต่จะคิดจับมือ วันศุกร์ที่ 18 กค หมวยกับเอ้มาค้างที่ชั้นสองจะได้ทำงานแต่เช้าคืนนั้นผมขอให้หมวยขึ้นไปนอน กับผมตอนเอ้หลับแล้ว ที่จริงหมวยก็ทำอย่างนี้แทบทุกครั้งที่มาค้าง
ผมคิดว่าเอ้ก็คงรู้ วันเสาร์ทั้งสองคนทำงานขยันดี แต่ตอนบ่ายหมวยบอกว่าจะไปค้างคืนงานรับน้องใหม่ที่ชะอำจะกลับค่ำวันอาทิตย์ ที่ต้องไปเพราะเป็นซีเนียร์แล้วต้องดูแลน้อง ๆ หน่อย ผมก็ไม่ว่าอะไร ตกลงเอ้นอนค้างคนเดียว ผมก็ไม่คิดอะไร วันรุ่งขึ้นผมลุกขึ้นมาเปิดออฟฟิศแต่เช้า แล้วออกไปกินข้าว
ตอนกลับก็ซื้อข้าวมันไก่ที่เอ้ชอบ กับขนมกับผลไม้หลายอย่างมาให้เอ้ พอกลับมาก็เห็นเอ้ยกใบเสร็จและเอกสารออกมาจากลิ้นชักเริ่มทำงานเลย
ผมเปิดประตูห้องเล็กเอาข้าวกับขนมให้ เอ้ก็เดินออกไปหาจานมาใส่ข้าว กับขนม แล้วผมก็กลับขึ้นไปเข้าห้องน้ำที่ห้องผมบนชั้นสาม แล้วก็ลงมาชั้นล่าง
ไปนั่งคุยกับเอ้ ซึ่งตอนนี้กำลังกินข้าวอย่างอร่อย "เอ้วันนี้ไม่ต้องทำก็ได้นะ ทำคนเดียวเดี๋ยวเหงาแย่" "ถ้าพี่กลัวเอ้เหงา ก็ช่วยเอ้ซี่" "เอาก็ได้พี่จะช่วยสักชั่วโมง" พูดแล้วผมก็เดินไปนั่งโต๊ะว่างข้างเอ้ามว่าจะเริ่มอะไรก่อน เอ้ก็ส่งใบเสร็จมาให้กองหนึ่งเพื่อให้ผมบอกตัวเลข ผมก็มอง ๆ ดูว่าเกี่ยวกับอะไรบ้าง เอ้ก็กินข้าวจนหมดและไปล้างจาน อกลับมาสักพักก็เริ่มทำงานกัน ผมบอกตัวเลขไปก็แอบชำเลืองแถวอกเอ้ไปเรื่อย ๆหาจังหวะว่าอาจจะเห็นอะไรดี ตอนเอ้ไม่ระวังตัว ผมสังเกตดูวันนี้เอ้แต่งตัวโป๊มากเป็นพิเศษ แต่งสายเดี่ยวสีดำสั้นเต่อโชว์สะดือและที่สำคัญผมว่าเสื้อสายเดี๋ยวนี่มัน ไม่เหมาะกับคนนมใหญ่แบบเอ้เลย มันดูแล้วเน้นอกเกินไป เสื้อเล็กสั้น ๆ มันปิดอกได้ไม่หมด คือว่ามันเห็นฐานนมมากไป พูดตรง ๆ ไม่เหมาะสม แถมเสื้อสีดำมันตัดกับสีเต้านมที่ขาวนวลเนียนและใหญ่มากอยู่แล้วดูใหญ่ขึ้น และขาวกว่าปกติเสียอีก ผมสังเกตเห็นเสื้อตรงแถวที่ ๆ น่าจะเป็นกลางเต้ามันนูนออกมานิดหน่อย น่าจะเป็นหัวนมแต่มองไม่ถนัดเพราะเสื้อที่เอ้ใส่แม้จะค่อนข้างบางแต่มันจับ เป็นจีบ ๆทำให้เห็นไม่ค่อยถนัด ผมคิดในใจ เอ ถ้ามันนูนเพราะหัวนม อย่างนี้เอ้ก็ไม่ได้ใส่เสื้อชั้นในซิ มีอยู่ช่วงหนึ่งเอ้ลุกจากเก้าอี้และนั่งลงค่อนข้างแรงผมเห็นเต้านมกระเพื่อม ขึ้นลงสองหนตามแรงกระแทกตัว ผมชำเลืองไปที่ร่องอกหาขอบยกทรงก็ไม่เจออีก ก็เลยสรุปเอาว่าถ้าไม่ได้ใส่เสื้อชั้นในก็ต้องใส่ตัวเล็กมากไม่เต็มเต้า และต้องเป็นแบบไม่มีตะขอด้วย(ไม่รู้ว่าเสื้อแบบนี้มีหรือไม่ผมเดาเอะน่ะเป็น ผู้ชายไม่รู้จริงหรอกเรื่องบราเซียร์)เราทำงานกันไปได้สักชั่วโมงกว่า ระหว่างนั้นบางทีก็หยุดคุยกัน"เอ้พี่ถามหน่อยนะ ใครเป็นคนคิดประกาศหาคนอุปการะในอินเทอร์เน็ต""เอ้เองแหละค่ะ ตอนนั้นมันไม่มีเงินจริง ๆ""อ้าวแล้วทำไมกลายมาเป็นหมวยล่ะ""ก็เราโยนหัวโยนก้อยกันหมวยแพ้""อย่างนี้ ถ้าเอ้แพ้เอ้ก็ต้องเป็นของพี่ไปแล้วซิ" ผมพูดด้วยความมั่นใจ"ก็ไม่รู้เหมือนกันค่ะ""ทำไมไม่รู้ล่ะ"ก็พี่อาจดูรูป แล้วไม่ชอบเอ้ และบางทีเอ้อาจไม่ชอบพี่ก็ได้""เออจริงด้วย " ผมพูดอย่างยอมรับ แล้วถามต่อ "ถามจริง ๆ แล้วเอ้คิดว่าตอนนั้นจะชอบพี่หรือเปล่า""คงชอบมังคะเพราะตอนนั้นเราดูกัน แล้วว่าพี่ดีที่สุด""แล้วตอนนี้ล่ะ"
"ตอนนี้ ก็พี่ได้พี่หมวยไปแล้วจะถามไปทำไมกัน""เอ้เกลียดพี่หรือเปล่า""มีใครเค้า เกลียดคนให้ความช่วยเหลือล่ะคะ พี่ก็ถามได้"เอ้กลัวพี่หรือเปล่าเนี่ย"
"ไม่กลัวค่ะ พี่ไม่เห็นจะน่ากลัวอะไรเลย ใจดีจะตายไป""ก็จริง แต่เอ้จะไว้ใจพี่ได้เรอะ""ก็ไม่รู้หรอกค่ะ แต่ยังไงมันก็ต้องไม่มีทางเลือกอยู่แล้ว"
ราทำงานกันต่ออีกสักพักผมก็พูดขึ้นดื้อ ๆ"เอ้รู้มั้ยว่าเอ้น่ะสวยเฉียบมาก แต่งตัวก็น่ารัก" เอ้ได้ยินผมชมซึ่งหน้าทั้ง ๆ ที่เป็นคนกล้าแต่ก็ทำเอาอายหน้าแดงเลย "เอ้ว่าทำงานกันต่อดีกว่า ถ้าหากพี่ยังพูดเรื่องแบบนี้อีก เอ้จะเลิกทำงานแล้วนะ""เลิกก็ได้แล้วเรามาเล่นจ้ำจี้กันดีกว่า""บ้า เอ้เลิกทำแล้วหละ" เอ้พูดพร้อมกับลุกขึ้นเดินออกนอกห้อง จะขึ้นบันไดไปชั้นบน เอ้คงไม่รู้ว่าการทำอย่างนั้นผิดพลาดมหันต์ ผมรอให้เอ้ขึ้นบันไดจนเกือบสุดแล้วผมรีบออกจากห้องวิ่งขึ้นบันไดตามไป ผมไปทันเอ้ตอนเอ้กำลังเปิดประตูเข้าห้องพอดี ผมรีบดันเอ้เข้าห้อง รีบปิดล้อคห้องทันที ผมมองไปที่ม่านเห็นปิดมิดชิดดีแล้ว ผมรีบเปิดไฟและแอร์ แล้วหันไปรวบตัวเอ้ที่ยืนทำอะไรไม่ถูกไว้แน่น แล้วอุ้มเอ้ไปนอนบนเตียง เอ้ดิ้นขลุกขลักผลักผมแต่ไม่ร้องให้คนช่วย ได้แต่ พูดระล่ำระลัก "พี่ปล่อยเอ้ค่ะ ปล่อยเอ้นะ" ทันทีที่เอ้นอนลงบนเตียงผมก็เลิกเสื้อดันขึ้นไปข้างบน ทันใดนมตั้งเต้าขนาดใหญ่เต็มมือก็โผล่ออกมา หัวนมสีชมพูยื่นออกมาท้าทาย
ผมรีบอ้าปากดูดนมเต้าขวาที่อยู่ใกล้ปาก เอาลิ้นบดหัวนมบดคลึงเข้ากับเพดานปาก ทันทีที่โดนดูดนมเป็นครั้งแรกในชีวิต เอ้ส่ายหน้าอกหนีแต่ผมตามกินติด ๆ ไม่ให้หลุด ผมดูดดุนกินหัวนมติดต่อกันได้นานเลย เอ้ตอนนี้ส่งเสียงกระเซ่า สูดปากหายใจเข้าเสียงดังซู้ด ตอนแรกก็พยายามเอามือผลักหน้าผมออกแต่ไม่แรงนัก ผมขืนไว้ได้ ผมดูดนมเต้าขวาอีกสักครึ่งนาทีก็หันมาดูดหัวนมเต้าซ้าย แล้วเอามือซ้ายไปบดคลึงหัวนมเต้าขวาพร้อมกันพอโดนดูดหัวนมและถูกบีบคลึงหัว นมพร้อมกันทั้งสองเต้า เอ้ก็รู้สึกเสียวซ่านรัญจวนเข้าไปในยอดอก เอ้คงรู้สึกเสียวหัวนมซาบซ่านอย่างไม่เคยรู้สึกมาก่อนในชีวิต ก็แอ่นอกขึ้นลงและบิดส่ายอกเบา ๆผมคิดว่าถ้าหากผมกินนมเอ้ได้อีกนาน ๆ ผมเชื่อว่าจะต้องยอมให้ผมเย็ดแน่ ๆผมเลยกินนมต่ออย่างใช้ฝีมือดูดเลียเม้มหัวนมเต็มที่ ตอนนี้เอ้ยอมให้ผมกินนมแต่โดยดี ไม่ขัดขืนผลักหน้าผมอีกต่อไป แต่ส่งเสียงครางอืออือ หายใจเสียงดังกระเซ่า ผมยังคงกินนมบีบคลึงหัวนมต่อให้เอ้เสียวซ่านเต็มที่ ในที่สุดพอเห็นว่ากินนมนานพอควรแล้ว ผมก็เลื่อนตัวไปประกบปากเอ้เพื่อทดสอบความยินยอม เอ้จูบปากกับผมทันที ผมสอดลิ้นเข้าปากเอ้
เอ้ก็ดูดลิ้นผมเป็นพัลวัน เอ้ดูดลิ้นผมสักสามอึดใจแล้วก็สอดลิ้นเข้าปากผม ผมก็ดูดลิ้นเอ้อย่างหิวกระหาย เราดูดปากแลกลิ้นและน้ำลายกันนานหลายนาที
ผมรู้โดยสัญชาตญาณว่าวันนี้เอ้จะต้องเป็นของผมแน่ร้อยเปอร์เซ็นต์ เพราะถ้าไม่ยอมก็จะไม่ยอมให้กินนมและจะไม่จูบตอบด้วย ผมค่อย ๆเลื่อนมือขวาลอดใต้กระโปรงเอามือไปประกบโคกหี รู้สึกในทันทีว่าโคกหีเอ้ใหญ่อวบอูมมาก พอคลำแถวรูหีก็ถูกกางเกงในเปียกชึ้นน้ำเมือกหีเลย น้ำหีเอ้ไหลออกมาเร็วและเยอะมาก ผมจับขอบกางเกงในรูดออกไปมันติดที่ส้นเท้านิดนึงแล้วก็หลุดออก ผมเลิกกระโปรงขึ้นไปไว้ที่ท้องเลื่อนตัวไปที่โคกหี แหวกร่องหีออก พลันก็เห็นแตดสีชมพูเข้มขนาดเม็ดถั่วลิสงเล็ก ๆ เห็นจะได้ เรียกว่าใหญ่กว่าผู้หญิงทั่วไป ขนาดแตดหมวยที่ว่าใหญ่แล้วยังเล็กกว่าของเอ้นิดหน่อย
ผมจรดลิ้นลงที่หัวแตดบดรัวลิ้นลงไปเร็ว ๆ เอ็บิดตัวด้วยความเสียวหัวแตด ร้องครางออกมาอื้อ ๆเอ้ตอนนี้เกิดอารมณ์เงี่ยนเต็มที่ผมเลียหีต่ออีกสักนาทีพอเห็นว่าเอ้เงี่ยน ได้ที่แล้ว ผมก็ลุกขึ้นรีบถอดเสื้อกางเกงออก พอกางเกงในปราการด่านสุดท้ายหลุดออกไป ควยขนาดหกนิ้วกว่า ๆ ของผมก็ดีดผึงออกมา
มันแข็งโป๊กจนเห็นเส้นเลือดปูดโปนออกมา หนังหุ้มหัวควยร่นลงไปอยู่ที่หัวเงี่ยง เผยให้เห็นหัวควยบานแผ่แม่เบี้ยเป็นหัวเห็ด ตรงรูเยี่ยวมีน้ำเมือกใสเอ่อจุกอยู่และซึมย้อยลงมานิดหน่อย เอ้มองดูผมว่าทำอะไร พอเห็นควยแข็งโด๋ของผมก็หลับตาไม่กล้ามอง เอ้รีบเอาเสื้อลงปิดนมและตลบกระโปรงปิดโคกหี แต่ไม่ลุกหนี ผมรีบขึ้นไปนอนเคียงข้างเอ้กอดเอ้ไว้ แล้วถลกเสื้อขึ้นกินนมต่อ ผมเอามือขวาคลำหาซิปกระโปรงรูดลงแล้วปลดตะขอ รูดกระโปรงลงไปจนหลุด ผมกลับไปกินนมต่อไม่หยุด ผมพยายามถอดเสื้อเอ้ แต่มันติดตรงรักแร้ เอ้ก็ไม่ยอมร่วมมือด้วยก็เลยถอดไม่ออก
แต่ช่างมันเลิกเสื้อกินนมได้ก็กินไปก่อน ผมกินนมต่อและหันมาจูบปากเอ้ เอ็ก็จูบตอบทุกที ผมพยายามถอดเสื้อเอ้อีก คราวนี้เอ้ขยับตัวให้ผมถอดออกแต่โดยดี คงเห็นมาถึงขนาดนี้แล้วถ้าไม่ถอดก็เกะกะเปล่า ๆ ตอนนี้ก็เป็นอันว่าเอ้นอนเปลีอยเปล่าทั้งตัวผิวเอ้ขาวนวลเนียนน่าลูบไล้ไป ทั้งร่าง เอ้มองรวม ๆ เพรียวระหงแต่นมใหญ่ ช่วงเอวเล็กกิ่วแต่พอถึงสะโพกผายออกมาก ตรงโคกหีอวบอูมออกมาคับหว่างขาเลย มีหมอยอุย ๆขึ้นอยู่หรอมแหร๋มนับเส้นได้
กลีบแคมใหญ่ทั้งสองข้างอวบแนบชิดกันแน่นจนเห็นร่องหีเป็นเส้นตรงเหมือนของ เด็กเรียกว่าเอ้เลือกเอาแต่สิ่งที่ดี ๆ มา ผมหันมาชมนมตั้งเต้าของเอ้ นมขาวนวลใสจนเห็นเส้นเลือด กลมกลึงเป็นกระเปาะยังกับซาลาเปาลูกใหญ่ ๆ เนื้อแน่นแข็งเป็นไตเพราะผมคลึงมาแล้วมันแข็งมากจากผมบีบไม่ค่อยลง ต้องบีบแรง ๆ มันถึงจะยุบลงแต่ก็ยุบแบบสู้มือ ตรงยอดเต้าหัวนมสีชมพูค่อนข้างใหญ่ยาวออกมาสักครึ่งเซ็นต์กว่า ๆ ขนาดเหมาะกับการดูดกินเป็นที่สุด
ตรงรอยป้านรอบหัวนมเป็นสีชมพูเข้มกว่าหัวนมเล็กน้อย ผมชมเต้านมเต็ม ๆ ตาเกือบครึ่งนาที ก็ทำในสิ่งที่ควรทำ ผมแลบลิ้นเลียหัวนมเต้าขวาเบา ๆ ก่อน
พร้อมกับเอาเล็บนิ้วกลางมือขวาไปสะกิดหัวนมเต้าซ้าย พอโดนทำอย่างนี้หัวนมก็แข็งลุกชันทันที เอ้ขนลุกซู่ไปทั้งตัว มองเห็นขุมขนเป็นเม็ดขนชี้ตั้งชันเลย
ผมอ้าปากกว้างงับเต้านมขวาแต่ก็ได้แค่เกือบครึ่งเต้า ผมดูดรูดปากไปทางหัวนม พอถึงหัวนมก็เอาลิ้นบดเลียหัวนม แล้วเอาลิ้นบดคลึงหัวนมอัดเข้ากับเพดานปาก สลับกันบีบอัดกับโคนฟัน พร้อมกันนั้นก็บีบคลึงหัวนมเต้าซ้ายพร้อมกัน พอโดนทำอย่างนี้เอ้ก็ครางอือ ออกมา แอ่นอกส่ายช้า ๆ
หายใจฮืดฮาดฟอร์มเดียวกับหมวยเลย ผมกินนมเอ้สลับเต้ากันด้วยความมันปากนานหลายนาทีพอผมผละจากหัวนมเพื่อจะจูบ ปากเอ้ หัวนมแดงก่ำเลย ผมเลื่อนตัวไปจูบปากเอ้ เอ้ก็รีบจูบปากดูดปากดูดลิ้นกับผมอย่างกับรอมานาน ผมจูบปากเอ้ไปก็เอานิ้วบีบคลึงหัวนมทั้งสองเต้าไปด้วย
จูบปากกันสักสองนาทีผมก็ถอนปากออกไปกินนมเต้าซ้าย เอามือซ้ายบีบคลึงหัวนมเต้าขวา ส่วนมือขวาผมเลื่อนลงไปที่โคกหี คลำหาแตดใหญ่ของเอ้
ผมเสียเวลาแค่ไม่ถึงสามวินาทีก็เจอหัวแตดแข็งเป็นไตด้วยความเงี่ยน ผมเอานิ้วกลางกดคลึงแตดเบา ๆแล้วกดคลึงแรงขึ้น พอโดนคลึงแตดเพิ่มขึ้น เอ้ถึงกับแอ่นส่ายโคกหีด้วยความเสียวแตด สูดปากแรง ๆ ครางออกมาดังๆ มาถึงตอนนี้ผมคิดว่าน่าจะเลียหีเอ้ก่อนดีกว่า ผมบอกให้เอ้ขยับไปปลายเตียง
ผมจัดท่าให้ก้นเอ้ห่างปลายเตียงเล็กน้อยกะว่าพอจะวางส้นเท้าที่ขอบเตียงจะ ถ่างได้สบาย ๆ ไม่เมื่อยขา ผมลงจากเตียงเดินไปหาผ้ามารองเข่าไม่ให้เจ็บ ตอนนี้หน้าผมห่างโคกหีไม่ถึงคืบ มมองเห็นโคกหีขาวฉ่องของเอ้ได้เต็มตา โคกหีเอ้อูมเป็นกระดองเต่านา โล่งเตียนแทบไม่มีหมอยเลย
มันน่ารักแบบหีเด็กเลย ส่วนบนโหนกยื่นง้ำออกมามาก โคกหีนูนมาก ๆ แบบนี้ผมเคยเย็ดมาสองสามคนมันมีพิษสงมากเวลาเย็ดกันนาน ๆ หัวหน่าวกระแทกกันรุ่งขึ้นจะทำให้เจ็บหัวหน่าว ที่จริงมันดูสวยแต่เย็ดกันจริง ๆ ไม่ดีนักหรอก เอาที่นูนพองามดีกว่าเย็ดกันนาน ๆ ก็ไม่เจ็บหัวหน่าว
แต่อย่างว่ามันรูปธรรมนามธรรมแม่เอ้ให้มามากเองช่วยไม่ได้ เนื้อโคกส่วนบนก่อนที่จะเริ่มรอยแยกหีมีสีขาวนวลสะอาดเรียบเป็นมัน ห็นสันลำตัวแตดนูนเด่นชัดเจนยาวสักนิ้วนึง เนื้อข้างสันแตดทั้งสองข้างยุบลงไปเล็กน้อย ช่วยทำให้สันแตดยาวขนาดนิ้วเศษ ๆ นูนเด่นชัดเจน ตรงปลายสันแตดมีหัวแตดสีชมพูเข้มขนาดเม็ดถั่วลิสงโผล่หัวออกมาแข็งเป็นไต ด้วยความเงี่ยนจัด แคมใหญ่ของเอ้น่าดูมาก มันอวบอูมเป่งเป็นกลีบส้มโอจนแทบปริเลยมันเริ่มอูมเป่งมาตั้งแต่ก่อนสันแตด เนื้อแคมนวลขาวเรียบใสสะอาดเหมือนกับส่วนอื่น ๆ ของหี ผมแหวกร่องหีดูเนื้อในเนื้อในร่องหีออกสีชมพูเรื่อเรียบใสไม่มีรอยย่นหรือ ปุ่มปมเลย ทำให้มันสะท้อนแสงเป็นมัน หีเอ้มีแคมเล็กขนาดเล็กมากๆ สีออกน้ำตาลจาง ๆ มองดูไม่น่าเกลียดเลย แต่ถ้าเปรียบกับหีหมวยแล้วหีหมวยดีกว่าเพราะไม่มีแคมเล็กเลย แต่หีอย่างของเอ้ก็เป็นหีในอุดมคติของผม ผมแหวกร่องหีตรงช่วงกลางๆ ร่อง ก็เห็นปากรูเยี่ยวสีชมพูขนาดกว้างสามสี่มิล
ถัดจากรูเยี่ยวลงไปอีกเล็กน้อย ปกติถ้าแหวกออกดูถ้าเป็นหีสาว ๆที่เคยถูกเย็ดมาแล้วก็จะเห็นรูหีอ้าเล็กน้อย แต่ถ้าเป็นหีที่ผ่านการออกลูกมาแล้วมันจะอ้าโบ๋เลย แต่สำหรับของเอ้พอผมแหวกรูหี ผมเห็นเยื่อพรหมจารีย์สีขาวออกแดงเรื่อ ๆ ขึงปิดปากรูหีอยู่ เยื่อหีเอ้เป็นแบบที่ตำราเรียก พระจันทร์เสี้ยว
เมื่อมองดูมันปิดส่วนบนของรูหีแต่ด้านล่างจะมีช่องว่างเป็นรูปพระจันทร์ เสี้ยว เยื่อหีเอ้ปิดน้อยกว่าของหมวยมาก ของหมวยเป็นแบบพระจันทร์เต็มดวง(annular)ปิดมากมีรูเล็ก ๆมองเห็นแบบพระจันทร์เต็มดวง หีของเอ้สอดควยเข้าไม่ยากเพราะมีช่องว่างมาก หีหมวยนั้นกดควยเข้าไปยากมาก
พอควยเข้าไปได้มันจะฉีกเป็นสามสี่แฉก แต่หีแบบเอ้มันมักจะฉีกออกเป็นสองเสี้ยวทางปลายรูปพระจันทร์เสี้ยวเพราะมันมีรอยนำทางไว้แล้ว
แต่บางทีก็ฉีกตรงส่วนบนด้วยถ้าหากมันบาง ผมมองเข้าไปในรูหี เห็นน้ำเมือกหีใส ๆ เอ่อขึ้นมาเต็มรูหี ผมเอานิ้วชี้ลองกดเยื่อหีดู
มันยืดออกเล็กน้อยแล้วก็ตึงสู้นิ้วมือ พอกดต่อเอ้ก็เกร็งตัวเล็กน้อยทำท่าว่าเจ็บผมก็เลยหยุดผมลองเอานิ้วกลางสอดไป ตรงรูหีที่ไม่มีเยื่อปิดอยู่
มันรัดนิ้วผมแน่นแต่ก็เข้าไปได้ไม่ยากนักเพราะมีน้ำเมือกลื่นไปหมด ผมสอดนิ้วเข้าไปโดยกดนิ้วให้แนบด้านหัวหน่าวได้สักลึกสักสองนิ้วก็เจอนูน เนื้อนุ่ม ๆ
มันเป็นจีสปอตของเอ้นับว่าเอ้โชคดีที่มีจุดจสปอตชัดเจนเพราะผู้หญิงบางคนไม่ นูนออกมา ผมเอานิ้วกดคลึงจีสปอตแรง ๆ แนบแน่น เอ้แอ่นโคกแสดงว่าเสียวผมเลยกดคลึงมันต่ออีกหน่อย แล้วสอดนิ้วเข้าหีต่อไป จนถึงโคนนิ้วกลางก็พอดีโดนปากมดลูก ผมเอานิ้ววนคลึงแถวปากมดลูกที่มีเมือกลื่นชะโลมอยู่เต็มไปหมด ผมเอานิ้วควานวนตรงกลางปากมดลูกก็เจอรอยบุ๋มลงไปเล็ก ๆ นเป็นรูปากมดลูกที่ยังปิดอยู่เพราะไม่ใช่ช่วงมีเม็นส์ ผมพยายามเอานิ้ววนควานไปรอบ ๆ ปากมดลูก แต่จะเรียกว่าควานก็ไม่ได้เพราะรูหีมันฟิตมากรัดนิ้วกลางคับติ้ว ควานไม่ได้ได้แต่หมุนนิ้วไปรอบ ๆเท่านั้น ผมลองเอานิ้วชักเข้าชักออกมันก็วิ่งลื่นเข้าออกได้สะดวก แต่ผมก็ระวังเพราะมันฟิตมากลัวว่าเล็บจะไปขูดผนังหี ผมสำรวจรูหีสักนาทีกว่า ๆ ก็ชักนิ้วที่เปียกชุ่มน้ำเมือกหีออกมา
ผมลองดมดูมันไม่มีกลิ่นเลย หีสาว ๆ ที่รักษาความสะอาดและล้างดีแล้วหลังฉี่จะไม่มีกลิ่น หรืออาจมีกลิ่นบ้างแต่เป็นกลิ่นประจำตัวมันไม่ใช่กลิ่นเหม็นเลย อันนี้บอกได้จากประสบการณ์ผมเห็นว่าสมควรที่จะเริ่มเลียหีได้แล้ว ผมเริ่มด้วยการเลียที่เนื้อเรียบใสส่วนเหนือสันแตด ลากลิ้นมาที่สันลำตัวแตดส่วนที่ยังอยู่ในหนังหุ้มแตด พอมาถึงหัวแตดที่โผล่ออกมาจากหนังหุ้มผมก็เอาลิ้นวนไปรอบหัวแตด แล้วจรดลิ้นบนหัวแตดบดคลึงเต็ม ๆ พอโดนเลียบดหัวแตด เอ้ถึงกับเสียวสะดุ้งครางอือออกมาดังเลยพร้อมกับแอ่นโคกหีรับการเลียแตดโดย ไม่ต้องสอนผมเลียแตดต่อสักสองสามอึดใจก็หยุด เพราะแค่ต้องการให้เอ้รู้รสการเลียแตดอีกนิดหน่อย ผมแหกหีออกกว้างอีกหน่อยเลียแอ่งเนื้อเรียบใสส่วนที่ต่อจากหัวแตดลงมา ตวัดลิ้นแลบเลียเสยขึ้นบนสามสี่ครั้ง แล้วแหวกร่องหีตรงกลาง ๆ ร่อง มองหารูเยี่ยวพอเจอก็เอาปลายลิ้นแยงเจาะเข้าไป มันเข้าไปได้เล็กน้อยเท่านั้น ผมเลียวนตรงรูเยี่ยวสักห้าหกครั้ง ก็กลับไปเลียเนื้อใต้หัวแตด
แล้วกลับไปเลียหัวแตดเพื่อรักษาระดับความเสียวหีให้เอ้ไว้ผมแหวกแคมหีออก กว้างเลียด้านในร่องหีทั้งสองข้าง และเลียแคมใหญ่อวบอูม แคมซ้ายทีขวาทีจนทั้งสองกลีบเปียกน้ำลายชุ่มไปหมด ในที่สุดผมก็แหวกตรงช่องรูหี หลังจากโดนเลียแตดหลายหน ก็ทำให้น้ำเมือกหีเอ่อออกมาเต็มปากรูหีอีก ผมเอาลิ้นสอดเข้ารูหี ทันที่รูหีถูกดุนด้วยลิ้น เอ้ร้องอื๊อออกมา เพราะไม่ทันระวังตัวว่าผมจะกล้าเอาลิ้นสอดหี ผมเอาลิ้นปาดน้ำเมือกหีเข้าปาก พอถอนปากออกมาน้ำเมือกที่เอ่ออยู่เต็มก็หายเข้าไปอยู่ในปากผมหมด ผมรู้สึกเมือกหีมันทำให้ลิ้นผมลื่นกว่าน้ำลายหลายเท่า ผมไม่รีรอรีบกลืนน้ำเมือกหีลงไปในคอ
ผมเกร็งทำปลายลิ้นแหลมแล้วแยงเข้ารูหี ผมพยายามแทรกลิ้นเข้ารูหีให้ลึกที่สุด มันเข้าไปไม่มากนักเพราะยังไงลิ้นมันก็ใหญ่กว่ารูอยู่ดี ผมแยงลิ้นเข้าออกรูหีสิบกว่าครั้งก็หันไปเลียตวัดลิ้นขึ้นไปตามร่องหี พอถึงหัวแตดก็บดลิ้นกับหัวแตดแรง ๆ มันได้ผลทุกครั้งที่เลียแตด เอ้จะแอ่นหีส่ายโคก ครางอือ ๆ ออกมา บางทีก็สูดหายใจเสียง ซู้ด ซู้ด บางทีก็ ทำเสียงซี้ด ซี้ดทั้งสองเสียงนี่ถือเป็นเสียงยอดนิยมของผู้หญิงเวลาเสียวแตดมาก ๆ ผมเลียแตดสักเกือบนาที ก็มาดูดหัวแตด เอาลิ้นกดช้อนเข้าใต้ลำตัวแตดบดลำตัวแตดเข้ากับเพดานปาก โดนแบบนี้เอ้บิดตัวเร่า ๆ ด้วยความเสียวแตดสุดๆ ร้องออกมาดังที่สุดตั้งแต่ถูกเลียแตด ผมถอนปากจากแตด มองดูที่รูหีปรากฏว่าน้ำเมือกหีเอ่อออกมาอีก ผมก็ขยับไปเลียปาดเอาน้ำเมือกหีที่เอ่อออกมาเข้าปากและกลืนไปอีกครั้งหนึ่ง
มาถึงตรงนี้ผมคิดว่าน่าจะเลียให้เอ้เสร็จคาปากหนนึง แล้วถึงเย็ดให้เสร็จอีกทีหลัง ผมเอาหัวแม่มือทั้งสองข้างกดเนื้อรอบหัวแตดให้มันยุบลงไป
ทันใดหัวแตดที่โผล่ออกมามากอยู่แล้วก็ปลิ้นออกมาสุด ๆ มันยื่นออกมาเกือบเซ็นต์นึงผมรีบจรดลิ้นไปที่หัวแตด รัวบดลิ้นลงไปแนบแน่นนับแทบไม่ทัน
พอโดนเลียแบบสุด ๆ อย่างนี้ เอ้ร้องครางออกมาดังลั่นห้องด้วยความเสียวหัวแตดอย่างไม่เคยเสียวแบบนี้มาก่อน เอ้ร้องคราง เสียงอืออือ
ออกมาสลับกับทำเสียง ซู้ด ซู้ด ตอนหายใจเข้าเร็ว ๆ โคกเอ้หรือถ้าจะว่าไปมันก็ทั้งสะโพกนั่นแหละร่อนส่ายไปมาเร่า ๆ อย่างเร็วและแรงสุดจะทนเสียวแตดไหว บางช่วงเอ้บิดตัวหรือเด้งหีมากเกินไปก็ทำให้ปากกระแทกกับกระดองหีจนรู้สึก เจ็บปาก แต่ผมพยายามแนบปากรัวลิ้นกับหัวแตดจนได้ ผมเลียไปอีกแค่นาทีเดียว เอ้ก็หลับตาปี๋ ทำหน้ายู่บิดเบี้ยวเม้มริมฝีปากแน่น เกร็งมือเกร็งขา กำหมัดแน่น ท้องที่ขยับขึ้นลงเป็นลูกคลื่นก่อนหน้าที่พลันหยุดเป็นเกร็งนิ่ง แต่ตรงแก้มสะโพกเกร็งสันดิก ๆ อยู่นอกเหนือการควบคุม พร้อมกันเอ้ก็ร้องอี๊กออกยาว หน้าตาแดงก่ำแถวหน้าอกมีผื่นแดงขึ้น เส้นเลือดที่คอปูดโปนออกมา เอ้เกร็งตัวอยู่สักสิบกว่าวินาทีก็ตัวอ่อนลง หัวใจเต้นแรง หายใจหนัก ๆอย่างเหนื่อยหอบหน้าอกกระเพื่อมขึ้นลงอย่างเร็ว ผมรู้ว่าเอ้ถึงจุดสุดยอดจากการเลียหีแล้ว ผมก็ขึ้นไปนอนกอดเอ้ไว้ เอ้ก็กอดผมแน่น ผมรู้สึกว่าเอ้เหงื่อออกมาจนเปียกชุ่มเลยผมนอดกอดเอ้สักพักหนึ่ง เอ้ก็บอกว่าร้อนเหงื่อออกมากขอไปอาบน้ำก่อน ผมก็เข้าไปในห้องน้ำพร้อมเอ้ ช่วยอาบน้ำฟอกตัวล้างปี๊ให้เอ้ เอ้ก็แอ่นปิ๊ให้ล้าง บางโอกาสผมก็กินนมเอ้ไปด้วย เอ้ก็ทำไหล่ห่อหนีไม่ให้กินบอกว่าเสียวหัวนม แล้วผมก็ล้างทำความสะอาดควย ล้างเมือกที่เยิ้มออกมาด้วยความเงี่ยนออกจนหมดจด แล้วก็กลับมานอนบนเตียง นอนเล่นสักพัก
เอ้ก็ยันตัวลุกขึ้นนั่งขยับตัวไปตรงสะโพกผม เอ้มองควยผมที่ตอนนี้มันอ่อนตัวลงหลังจากแข็งมานานแต่ไม่ได้เย็ดก็อ่อนลง หนังหุ้มหัวควยก็ปิดหัวควยตามเดิ
ม เอ้จับควยผมกำเล่น เอานิ้วหัวแม่มือกับนิ้วชี้บีบหัว เอามืออีกข้างหนึ่งจับลูกกระโปกผมบีบเล่น พอโดนทำอย่างนี้ควยผมก็ค่อย ๆ แข็งขึ้น ๆ จนกระทั่งมันพองก๋า เส้นเลื่อดปูดโปนทั่วลำควย หนังที่หุ้มหัวควยก็ร่นลงไปเผยให้เห็นหัวควยสีแดงจัดออกม่วงเพราะมีเลือดมา คั่งเต็มที่ เอ้มองดูแล้วยิ้ม
ๆ "อื้อหือทำไมมันใหญ่อย่างนี้ล่ะ เมื่อกี้ยังเล็กอยู่เลย"ผมเลยบอก"นี่แหละที่เขาเรียกว่าลูกผู้ชายยืดได้ก็หด ได้ หดได้ก็ยืดได้เอ้ได้ฟังก็หัวเราะออกมา เอ้จับควยเล่นอยู่นานพอดู ผมก็บอกให้ลองดูดเลียดูซิ เอ้ทำหน้าเบ้"ไม่เอาหรอกค่ะ" "ทำไมล่ะผู้หญิงเยอะแยะที่เขาชอบดูดมัน" "ยังไง ๆ เอ้ก็ไม่ด้วยเอาหรอก"
เอาเถอะไว้นาน ๆ ไปเอ้ก็ต้องลองอยู่ดีแหละ "นั่นมันเรื่องอนาคตน่ะ" "เห็นไหมพี่บอกแล้ว เอ้ชักจะใจอ่อนแล้วมั้ยล่ะ" เอ้ไม่ตอบแต่บีบควยผมแรงขึ้น เอ้ก็ก้มลงไปพิจารณาควยใกล้ ๆ แล้วดมดู เอ้รี ๆ รอ อยู่อย่างนั้นหลายอึดใจ แล้วทันใดสิ่งที่เอ้ปฏิเสธหยก ๆ ก็เกิดขึ้น เอ้แลบลิ้นไปแตะหัวควยเบา ๆ คงจะทดสอบรสชาต พอเห็นว่าไม่มีรสอะไร ก็เลียหัวควยและเลียลงมาตามท่อนควย แล้วเลียกลับขึ้นไปใหม่ พอถึงปลายหัวควยก็อมหัวควยไว้ในปาก
เอาลิ้นวนแถวรูเยี่ยวแล้วแลบลิ้นเลียแถวคอหยัก แล้วก็อมอีก ผมบอกให้อมรูดปากขึ้นลง เอ้ก็ลองทำดูแต่ทำไม่ทะมัดทะแมงเพราะเป็นการอมควยครั้งแรกในชีวิต เอ้คายควยออกจากปากแล้วหันไปเลียลูกกระโปกทีละลูกแล้วก็อมลูกกระโปกทีละลูก พอเอ้พยายามจะอมทีละสองลูกมันก็เข้าไปได้แบบคับปากแก้มตุ่ยเลย เอ้เลียและอมลูกกระโปกอีกนานพอควร ก็กลับไปดูดหัวควย และดูดรูดท่อนควย เอ้ดูดควยผมอย่างเอาเป็นเอาตายนานมากสักสิบนาที
จนผมรู้สึกว่าเสียวหัวควยมากกลัวน้ำจะออก "เอ้พอก่อนเดี๋ยวพี่เสร็จคาปากเอ้แน่" "ให้มันเสร็จในปากเอ้ก็ได้ค่ะ" "ไม่ได้หรอกพี่ยังไม่ได้ทำให้เอ้เสร็จเลย" ผมพูดพลางรั้งตัวเอ้ลงมานอนเอ้ไม่ไปบ้วนปากเลยพอนอนลง ผมก็จูบปากเอ้เลย เอ้ก็จูบปากตอบ ราดูดจูบปากดูดลิ้นกันอย่างไม่รังเกียจ ทั้ง ๆ ที่เลียหีอมควยกันมาหยกทั้งคู่อจูบกันได้สักพักผมก็หันมากินนมเอ้ พอโดนกินนมแค่ครึ่งนาที เอ้ก็ครางออกมาเบา ๆผมกินนมต่ออีกนาทีกว่า ๆ ก็เอามือไปคลึงแตดเอ้ เอ้ก็เริ่มครางกระเซ่าดังขึ้น พอผมเห็นว่าเอ้เรื่มเกิดอารมณ์อีกผมก็ลงไปเลียหีเลียแตดอีกพอเอ้เริ่มคราง หนักขึ้น ผมก็เข้าไปคุกเข่าในหว่างขาเอ้ ถ่างขาเอ้ออกกว้างอีกหน่อย ผมจับหัวควยเอาไปถูไถตรงแถวรูหี ให้น้ำเมือกหีชะโลมหัวควยและหนังควยตรงแถวเส้นสองสลึง เพื่อเวลาเสียบควยเข้าหีจะได้ไม่ดึงรั้งจนเจ็บ แล้วผมเอานิ้วกลางสอดเข้าไปในรูหีกวาดเอาน้ำเมือกหีออกมาให้มากที่สุด แล้วเอามาลูบไล้หนังตรงแถวเส้นสองสลึงให้เปียกลื่น ผมล้วงหีซ้ำเอาน้ำหีออกมาลูบหัวควยจนมันเปียกลื่น โชคดีหน่อยที่หีเอ้นี่มีน้ำหีมากช่วยหล่อลื่นได้ดีเลย ผมเห็นว่าควยเปียกเมือกหีดีแล้ว ผมก็จ่อควยตรงช่องว่างเล็ก ๆ ตรงเยื่อหี พอกดควยเข้าไปเบา ๆ เยื่อพรหมจารีย์ก็ยืดออกพอกดเข้าไปอีกเยื่อก็ยืดรับควยอีก เอ้ยังไม่ออกอาการเจ็บเยื่อหีเพราะมันยังยืดรับควยได้
แต่ควยยิ่งเข้าไปมากขึ้นมันก็ถ่างเยื่อหีจนมันตึงยืดได้สุดแค่นั้น แต่หัวควยที่พองก๋าอีกตั้งค่อนหัวยังไม่เข้า พอผมกดเข้าไปอีกเยื่อหีก็ตึงเต็มที่ยืดเพิ่มออกอีกไม่ได้แล้ว มันตึงจัดทำให้เอ้เริ่มเจ็บเยื่อหีมากขึ้นแต่ผมยังกดควยไปอีกทำให้เอ้เจ็บ เยื่อหีเพิ่มเป็นทวีคูณ เอ้หลับตาปี๋ เกร็งขา เกร็งตัว
ทำหน้าเบ้ด้วยความเจ็บรูหีเพราะเยื่อหีกำลังจะฉีกขาดออก เอ้เอาเล็บจิกแถวท้องน้อยเหนือโคกหีเพื่อเบนความเจ็บเยื่อหี ผมรู้ว่าถึงช่วงสำคัญแล้วผมกดควยเข้าไปอย่างแรง เยื่อหีที่ยืดตึงเต็มที่อยู่แล้วก็สุดที่รับการกดแทรกควยได้อีก มันฉีกขาดออกตามรอยเสี้ยว พร้อมกันหัวควยส่วนใหญ่สุดก็มุดหายเข้าไปในรูหี เอ้ร้องอี๊กออกมาตอนเยื่อหีขาด ตัวสั่นเทาด้วยความเจ็บหี พอเยื่อหีขาดแล้วผมก็หยุดชะงักให้เอ้หายเจ็บหี ผมมองไปที่รูหีตอนนี้เลือดจากเยื่อหีฉีกขาดเริ่มซึมออกแล้ว ผมเห็นแล้วก็เฉยอยู่ แต่มันออกมาเรื่อย ๆ ผมกลัวมันจะไหลย้อยไปที่ก้นเปื้อนที่นอน ก็เลยเอื้อมไปเอาทิชชู่มาซับเลือด
แล้วผมก็ค่อยกดควยลงไปเรื่อย ๆ จนหายเข้าไปในหีเอ้เหลืออีกนิ้วก็ถึงโคนควย ผมลองดึงควยออกมา มันก็ออกมาหนืด ๆ ด้วยความแน่นกระชับ ผมลองเสือกควยเข้าไปยาว ๆ มันเข้าไปได้ฝืด ๆเพราะหีคับมากและควยก็ยังไม่เปียกน้ำหีทั่วดีนัก ผมกระเด้าหีเอ้ช้า ๆ พร้อมกับก้มลงไปกินนมเอ้ด้วย
แต่กินได้ค่อยถนัด ก็เลยเลิกกิน ผมกระเด้าเข้าออกหีเบา ๆ ไปเรื่อย ๆ สักไม่นานก็รู้สึกควยวิ่งเข้าออกหีได้สะดวกขึ้น ผมก็กดตูดกะจะดันควยให้เข้าสุด มันก็เข้าไปอีกจนจวน ๆว่าหัวหน่าวจะอัดแนบกัน ผมก็รู้สึกว่าปลายควยไปกระทบกับปากมดลูกลื่น ๆ ผมลองกระเด้ายาว ๆ สุด ๆสองสามครั้งให้ปลายควยกระทบปากมดลูกทุกครั้ง แต่ผมระวังทำเบา ๆเพราะรู้ว่าไม่ควรเอาควยกระแทกปากมดลูกแรง ๆ บ่อย ๆ เพราะอาจทำให้ปากมดลูกบอบช้ำอักเสบ
และทำให้ผู้หญิงเจ็บเสียวเข้าไปในอุ้งเชิงกรานได้ ถ้าจะทำก็ควรให้สอดเข้าไปสัมผัสเบา ๆเท่านั้นห้ามกระทุ้งมันอย่างเด็ดขาด มันไม่ทำให้เสียวสนุกหรอกมีแต่ทำให้เจ็บเปล่า ๆ ตอนนี้ควยผมเปียกน้ำหีลื่นพรืดผมกระเด้าหีได้แรงและเร็วขึ้นมาก ความที่หีฟิตมากและผนังหีเป็นเนื้อเยื่ออ่อนนุ่ม
เวลาหัวควยบานใหญ่วิ่งแทรกเข้าออกมันเสียดสีแนบกระชับตลอดช่องรูหี ละความที่ควยผมใหญ่คับรูหีเบียดไปถึงใกล้กับหัวแตด
พอควยวิ่งเข้าออกมันก็ทำให้ทำให้หนังหุ้มหัวแตดรูดเข้ารูดออกทำให้ทั้งแตด และรูหีเสียวอย่างรวดเร็วอาการเจ็บรูหีก็หายไปนานแล้ว เอ้มีแต่ความเสียวสนุกรูหี เรื่องปกติที่ผู้หญิงที่เสียตัวครั้งแรกมักไม่ถึงจุดสุดยอดจึงไม่เกิดกับเอ้ ผมดึงควยออกมาแค่หัวควย แล้วผมซอยควยยิก ๆ ให้เฉพาะหัวควยผลุบเข้าออกรูหี พอทำอย่างนี้รูหีมันเสียดสีกับหัวควยทำให้เอ้เสียวหีมาก หัวควยผมก็เสียวออกชาเลย เอ้เสียวหีจนต้องเด้งโคกหีเร่า ๆ ผมมองหน้าเอ้ เอ้ทำนัยน์ตาปรือ ๆ แบบเสียวหีมาก ผมเปลี่ยนเป็นกระเด้าย

atta100

ตอนท้ายมันหายไป มีมาเติมไหมครับ