ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวไฮโซ

เริ่มโดย crv, พฤษภาคม 02, 2012, 09:34:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

crv

น้องเอสาวไฮโซ
                    ไม่ค่อยมีเวลาส่งเรื่องเลยครับ ส่วนมากเข้ามาดูหนังออนไลน์แล้วนอน ขอเล่าเรื่องเก่าๆของตัวเองให้ฟังแล้วกัน
ประมาณห้าปีแล้ว ผมไปธุระเรื่องงานที่มาเลเซีย ไปกับสาวน้อย น้องเอ ซึ่งเธอเป็นสาวไอโซครับ ที่บ้านจะเรียบร้อยเป็นคุณหนูจ๋าแต่ออกนอกบ้านแล้วคนละเรื่องกันเลย ดูไม่ออกจริงๆครับว่าจะร้อนแรงได้ขนาดนั้น นี่ไม่ใช่เป็นครั้งแรกของเรา เลยรู้ใจกันครับ ผมรู้ดีว่า ถ้าได้เติมดีกรีสักหน่อย เธอจะร้อนแรงเป็นสิบเท่า
          ค่ำวันนั้น หลังจากเสร็จธุระและทานอาหารเย็นเรียบร้อยแล้ว เมื่อขึ้นไปบนห้องพักโรงแรม เอ ขอตัวอาบน้ำ ผมรีบเดินออกจากโรงแรมครับ หาร้านของชำที่ขายเหล้าเบียร์ ซึ่งเป็นของหาซื้อยากในประเทศนี้ ได้เบียร์มาสี่กระป๋องครับ พร้อมของขบเคี้ยว เปิดประตูห้องเข้าไป ปรากฏว่า เอนั่งอยู่บนโซฟาตัวเล็กข้างเตียง นุ่งกระโจมอกผ้าเช็ดตัวสีขาว และโพกหัวด้วยผ้าขนหนูสีขาวผืนเล็ก กำลังละเลงโลชั่นบำรุงผิว ซึ่งเอเป็นคนผิวขาวสวยจริงๆ รูปร่างสูงโปร่ง สะโพกมาตรฐานหญิงไทย แต่อกจะเล็กไปหน่อย ในภาพรวมเอเป็นคนสวยครับ
         พอเห็นผมหิ้วเบียร์มาก็ยิ้มหวานครับ บอกว่ากำลังอยากกินพอดี ผมเลื่อนโต๊ะกลางมาตรงหน้า เปิดเบียร์รินใส่แก้ว แล้วยื่นให้ เอรับไปจิบยิ้มหวาน บอกขอบคุณ ผมรีบเปลี่ยนเสื้อผ้า วิ่งเข้าห้องน้ำทันที อาบน้ำทำความสะอาดอยู่ประมาณสิบนาที พอออกมาภาพที่เห็นตรงหน้า คือเบียร์เปิดไปสองกระป๋องแล้ว เอนั่งคลึงแก้วเบียร์อัมเพลงอย่างมีความสุขเอยตัวทอดขาวยาวไปตามพื้นห้องสบายๆพิงตัวกับพนัก ผ้าเช็ดตัวที่นุ่งอยู่เริ่มแหวกออกเห็นขาอ่อนรำไรผมเดินเข้าไปใกล้ ก้มลงจูบ เราแลกจุบกัน ผมดึงแก้วเบียร์มาซดหมดแก้วและรินใหม่ให้พอเอรับแก้วเบียร์ ผมลงคุกเข้ากับพื้นตรงหน้าเอ ค่อยๆแหวกขาออก เออ้าขาอย่างรู้ใจ ที่อยู่ตรงหน้าผมตอนนี้คือ หีครับ ต้องยอมรับว่าหีเธอสวยจริงๆ ใหญ่ไม่เป็นรองใครเนินนูนสวยพอเหมาะ แคมหียังปิดสนิท หมอยไม่รกจนปกปิดความอวบอูม
           ผมใช้สองมือจับเข่าสองข้างอ้าออก แคมหีแดงระเรื่อก็อ้าตาม เผยเม็ดแตดสีชมพู ผมก้มลงตวัดปลายลิ้นทันที เอแอ่นหีขึ้นลงตามปลายลิ้น เมื่อชำเลืองมองขึ้นไป เอก้มมองหีตัวเองโดยเลีย สลับกับหลับตาพริ้มแบบเสียวสะใจสลับกับแอ่นหีสู้ลิ้น ผมเปิดผ้าออกหมด ยกมือขวาสูงไล้นมไปพร้อมกัน เอ วางแก้วเบียร์เอามือกดหัวผมแน่นอัดหีใส่หน้าจนหายใจไม่ออก ผมละเลงปลายลิ้นสลับกับเลียปาดเม็ดแตด จนน้ำเงี่ยนเธอไหลเยิ้ม ผมละปากแล้วลุกขึ้นยืนสะบัดผ้าเช็ดตัวออก ควยก็ผงาดอยู่ตรงหน้าเอ รู้งานครับ เอคว้าหมับจับดูดทันที เหมือนไอติมแท่งอร่อย อมดูดไล้ลิ้นจนผมเสียวแอ่นตูดใส่หน้าเธอ ผมยังคงไล้นมไปพร้อมๆกัน
           เมื่อเสียวได้ที่ ผมดึงควยออก น้ำลายเอย้อยเป็นทางครับ ผมนั่งลงอีกครั้ง ทันทีที่ยกขาเธอสองข้างพาดกับที่วางแขนเท่านั้นหีสวยแคมอ้างของเอก็ลอยเด่นอยู่ตรงหน้า ผมคุกเข่า สอดตัวเข้าหว่างขา จับควย ซึ่งตอนนี้ลุกโด่หัวฉ่ำเยิ้มด้วยน้ำเงี่ยนผสมน้ำลายเอ เขี่ยขึ้นเขี่ยลงตามร่องแคมหี เสียวดีครับ และได้ความรู้สึกมากๆตอนที่มองหน้าเอ เห็นเธอก้มมองภาพตรงหน้าแล้วห่อปากแสดงอาการเสี่ยวให้เห้น
           "เย็ดเลย...เย็ดเลย เอาควยเสียบรูหีเลย อูยยยยย"  เธอรีบเร่งตามความรู้สึกเงี่ยน ผมค่อยๆเสียบช้าๆ แคมหีเอลู่ไปตามเงี่ยงควยครับเธอก้มองไม่คลาดสายตาม "อูยยย...เข้าแล้ว ควยเข้ารูหีแล้ว.."ผมอัดพรวดเดียวมิดด้ามครับ ผมเอาสองมือกำที่วางแขนโซฟาแล้วโยกเต็มๆ มันสะใจครับเพราะรู้ดีว่าเอชอบแรงๆ เมื่อได้ที่แล้วต่างคนต่างแอ่นอัดสู้กันยิบตา เสียงร้องครวญครางของเอ กับเสียงซู้ดปากชองผม ดังระงมทั้งห้อง เอแหงนหน้าเริ่ด สลับก้มดูท่อนควยวิ่งเข้าออกรูหีอย่างเมามัน
           เมื่อถึงที่สุด ก็ทนไม่ไหวครับ เอร้องดังลั่นแบบเสียวสุดๆ พร้อมกับผมฉีดน้ำควยใส่รูหีแบบสุดๆเหมือนกัน คืนนั้นหลับเป็นตายครับ