ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่าวสาวช่วยเสียว (3 จบ)

เริ่มโดย noombin, มกราคม 06, 2013, 09:02:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noombin

(ต่อ)

พอทานข้าวเสร็จผมกับก้อยก็แยกย้ายกันไปทำธุรส่วนตัวดูเหมือนไม่อะไรเกิดขึ้น หรือว่าก้อยจะไม่รู้จริงๆว่าคนที่เย็ดเธอจนน้ำแตกเมื่อคืนเป็นผมไม่ใช่พี่โหน่ง พอสายๆพี่โหน่งกลับมาจากบ้านพ่อ เจอผมก็ทักทายเป็นปกติทำตัวเนียนมากๆเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมเสียอีกที่วางตัวไม่ถูก จึงตัดสินใจบอกพี่โหน่งไปว่าผมจะกลับบ้านวันนี้เลยเพราะวันจันทร์มีเรียน แต่พี่โหน่งก็บอกให้กลับวันอาทิตย์พร้อมกันเลยเพราะแกจะไป กทม.อยู่แล้ว

ขัดไม่ได้ก็เลยต้องอยู่ต่อ  ตอนบ่ายๆพวกเราก็เลยขับรถเข้าไปเที่ยวในตัวจังหวัดหาอะไรกินกันซึ่งหลังจากออกไปเที่ยวด้วยกันความรู้สึกอึกอัดก็ผ่อนคลายลง ทานเสร็จก็ไปต่อกันที่ผับพี่โหน่งดื่มจัดมาก ส่วนก้อยก็ดื่มไปพอควรสนุกสนานกันไปตามเรื่องไม่มีอะไรเป็นพิเศษประมาณตีหนึ่งกว่าเราก็กลับมาที่บ้าน พี่โหน่งดูท่าทางจะหนักกว่าเพื่อนต้องช่วยพยุงเดินไปส่งห้อง ส่วนก้อยก็เดินตามมาคงจะมึนพอสมควรเห็นหน้าแดงตัวแดงไปหมด เนื่องจากตัวเธอขาวจึงเห็นได้ชัดเจน 

พอถึงห้องพี่โหน่งก็ล้มลงนอนตรงข้างเตียงเรียกให้ไปอาบน้ำก็ไม่ไปเสียง อือๆอา แล้วก็หลับไป ส่วนก้อยก็นั่งคอตกอยู่บนเตียง ผมจึงบอกให้ก้อยไปอาบน้ำก่อนนะเดี๋ยวจะได้นอน ผมก็ขอตัวกลับห้องเธอก็บอกตามสบายเลย  ผมกลับมาห้องอาบน้ำเรียบร้อยจะปิดไฟนอน นึกได้ว่า ตอนที่ออกมาจากห้องพี่โหน่งไม่ได้ล็อกห้องนี่ จึงเดินกลับไปที่ห้องพี่โหน่งอีกครั้งเพื่อล็อกประตู

พอผมเดินไปถึงหน้าห้องกับได้ยินเสียงครางเบาๆของก้อย ในใจคิดว่า พี่โหน่งเมื่อกี้ทำเป็นเมา ด้วยความอยากรู้อยากเห็นของผมจึงค่อยๆแง้มประตูมองไปภายในห้องซึ่งสว่างด้วยแสงไฟที่หัวเตียง ก็เห็นพี่โหน่งยังนอนอยู่ที่เดิม มองไปบนเตียงเห็นก้อยนอนคว่ำหน้ากับหมอนส่ายก้นไปมา ผมจึงค่อยๆย่องเข้าไปใกล้ๆ เป็นภาพที่ดูแล้วได้อารมณ์มาก ก้อยกำลังเอาหีถูกับหมอนข้างอยู่พร้อมกับเสียงครางเบาๆ

ผมตะลึงลานในความขาวของก้อยและรูปร่างที่ดีมากๆ ผมดึงผ้าเช็ดตัวผมออก ควยผมก็ดีดขึ้นมาตามแรงเงี่ยนจากภายใน ผมเริ่มชักว่าวอย่างช้าๆโดยตาก็ยังเพ่งมองไปที่หีของก้อยที่อวบอิ่มและมีน้ำใสๆไหลออกมาซึ่งมองเห็นได้อย่างชัดเจน จากตอนแรกที่นอนราบกับหมอนตอนนี้ก้นของก้อยๆค่อยยกขึ้นมาอยู่ในท่าโก้งโค้งพร้อมกับส่ายไปมาหรือว่าก้อยกำลังฝัน เป็นภาพที่สวยงามและปลุกความเงี่ยนของผมให้ลุกโพลน

ผมค่อยๆเอาหน้าไปแนบกับหีของก้อยพร้อมเอาลิ้นสัมผัสบริเวณติ่งที่ยื่นออกมาอย่างแผ่วเบา เกรงว่าเธอจะตื่นแต่ก็ไม่มีปฏิกริยาใดๆ ผมเลยเริ่มละเลงลิ้นไปที่แตดของเธอจากช้าสลับไปเร็วตอนนี้ผมรู้สึกว่าก้อยกำลังดันหีให้มาแนบกับหน้าผมมากยิ่งขึ้น ผมชำเรืองมองพี่โหน่งเห็นยังนอนหลับอยู่ เอาวะ เป็นไงเป็นกัน ผมลุกขึ้นแล้วเอาควยของผมไปถูบริเวณปากรูหีที่เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำลายของผมและน้ำเงี่ยนของเธอ

ผมถูขึ้นถูลงซ้ายบ้างขวาบ้างแต่ยังไม่ดันควยเข้าไป เพราะต้องการดูให้แน่ใจว่าเธอไม่รู้ตัวจริงๆ ผมเล่นกับหีของก้อยอยู่สักพักจนแน่ใจ จึงค่อยดันหัวควยเข้าไปในรูหีของเธออย่างช้าๆจนเข้าไปหมดทั้งลำ หลังจากนั้นผมก็เริ่มกระเด้าแรงขึ้นและเร็วขึ้นซึ่งตอนนี้ผมไม่สนแล้วว่าก้อยจะรู้หรือไม่ เพราะพี่โหน่งเป็นคนอนุญาตผมเอง

ผมจับก้อยนอนหงายแต่ก็ต้องแปลกใจที่เห็นก้อยไม่ได้หลับตาอย่างที่คิดผมชะงักกลัวเธอจะโวยวายแต่ตรงกันข้ามเธอกับโน้มคอผมลงไปประกบปากทันทีแล้วเธอก็พลิกตัวเธอขึ้นมาอยู่ข้างบนแทน ก้อยก็กระเด้าผมอย่างเมามันส่วนผมก็เสยควยขึ้นตามจังหวะที่เธอกระเด้าลงมา

" ไม่ไหวแล้ว ออกๆๆๆแล้ว " เสียงเธอสั่นจนแทบจะจับใจความไม่ได้ เธอแน่นิ่งอยู่บนตัวผมต่างคนต่างเงียบผมก็คอยฟังว่าเธอจะพูดอะไรแต่ก็ไม่พูด

สักพักเธอก็พยุงตัวลุกขึ้นแล้วค่อยๆคลานลงไปตรงปลายเท้า ผมผงกหัวดูอ้าวพี่โหน่งมายืนอยู่ตรงปลายเท้าเมื่อไหร่ ผมเขยิบจะลุกแต่พี่โหน่งดันตัวผมไว้ เสียงพี่โหน่งกระชิบข้างหูเบาๆ

" ไม่ต้องกลัวพี่หรอก พี่ไม่เอาพี่เอาน้อง " พูดจบพี่โหน่งก็พลักก้อยลงนอนในท่าโก้งโค้ง

หน้าก้อยก้มลงมาอยู่ตรงควยผมพอดี ก้อยก็เลยจัดการกับควยผม ส่วนพี่โหน่งก็ก้มหน้าเลียที่หีก้อยด้านหลังเหมือนกับที่ผมทำตอนแรกเลย เสียงก้อยคราง อื้ออ้า อยู่ในคอคงไม่ถนัดเพราะมีควยผมอยู่เต็มปาก ผมซึ่งยังค้างอยู่ในตอนแรกเจอลิ้นของก้อยเข้าไปไม่นานน้ำเงี่ยนก็ทะลักพุ่งออกมาอย่างแรงก้อยก็ยังคงดูดต่อไปไม่หยุด ซึ่งมันทำให้เสียวหัวควยแบบสุดๆ เสียงพี่โหน่งถามก้อย

" ก้อยพร้อมยัง "
     " ค่อยๆนะไม่เคยกลัวเจ็บ " เสียงก้อยตอบ ผมรู้เลยพี่โหน่งกำลังจะเย็ดตูดก้อย

" โอ้ว.เบาๆนะ โอเค ดันเข้ามาเลย ยังงั้น ช้าๆหน่อย "

ไม่นานก็ได้ยินเสียง ป๊าปๆๆๆๆเสียงก้อยครางเบาๆ ส่วนผมก็ดูดดุนอยู่กับหน้าอกของก้อยมืออีกข้างหนึ่งก็ล้วงลงไปเล่นกับหีของก้อยเพื่อช่วยปลุกกำหนัดความเงี่ยนของเธอให้ลุกโชนยิ่งขึ้น เพราะกะว่าพอพี่โหน่งเย็ดตูดเสร็จ ผมจะต่อทันทีเพราะยังไม่เคยเย็ดตูดใครเลย เสียงพี่โหน่งครางและร้องออกมาว่า

" ออกแล้วๆ "

เสียง ป๊าปๆๆอีกสองสามที่ก็เงียบไป เสียงพี่โหน่งพูด
     " ก้อย รูหน้าพี่ให้น้องมัน แต่รูหลังของพี่ห้ามใครมายุ่งนะ " เสียงก้อยคอบ
     " เจ็บจะตาย " หลังจากนั้น เกมพิศวาสก็เริ่มขึ้นอีกอย่างถูกที่ถูกทางของใครของมันไม่ยุ่งกัน

ตอนนี้ก้อยท้องแล้วครับแต่ไม่รู้ว่าของใคร ไม่มั่นใจว่าช่วงที่ผมไม่อยู่พี่โหน่งจะเข้าผิดทางบ้างหรือเปล่า แต่อย่างไงผมก็ต้องไปต่อแขนต่อขาให้ครบบริบูรณ์อยู่ดี

areja

การตอบ รีพลายอย่าง พอเหมาะพอควรถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมา จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub(Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก
ห้ามใช้ทุกกระดานที่ ฉันดูแล
),ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เฉยๆ)
emo เปล่าๆ
อาจเตือนเห็นอีก ถ้าเตือนไปแล้ว ผิดซ้ำซากก็จะแบนเหมือนกัน รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ จะโดนแบน
รีพลายมักง่ายต่างๆ จะแบนครั้งแรก 6 เดือน คราต่อไป แบนยาวขึ้น แล้วจะหายเมื่อไม่ปรับปรุง

พวก ก๊อปตอบ รัวๆรวดเดียวเป็น 10 กระทู้ โพสต์ละ 1 นาทีนะ เจอจะ แบน ถ้ามักง่ายเช่นนี้ ถือว่าไม่ให้เกียรติ์
คนแบ่งปัน/ คนลงงาน..พวกเปิดรัวๆ ประโยคเดียวเป็น 10 มันควรหรือ? ตอบซ้ำมาหลายครัง ในกระทู้เดียวกัน
อาจโดนพักใช้ได้เหมือนกัน และห้ามใช้ ข้อความจากระบบในการตอบรีพลายเด็ดขาด! มันมักง่ายประเภทเดียว
กับก๊อปตอบ จะแบน ครึ่งปี ครั้งต่อแบนเพิ่มขึ้นอีก และ หายจากบอร์ด

ผลงานที่ สมาชิกอุตสาห์นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบ นั้นได้ ก็ไป
            อย่าทะลึ่งมา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิดกฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

...................................................................

ถ้าถูกแปะเตือนที่ โพสต์หรือกระทู้คุณ และส่งไปที่ pm คุณ จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ ขอบคุง,ขอบหี,ขอบควย
ขอบหมา,ขอบแมว,ขอบคุน
เตือนนะอย่าลองของ ใครโดนเตือนไปให้ปรับปรุงการรีพลายเจอ อาจโดนแนทันที
6 เดือนเหมือนโทษ ป้วนเกรียนอื่นๆ....

คำขอบคุณยังเขียนไม่ถูกความหมายมันจะถูกไหม? ที่ต้องมาเข้มงวดเรื่องนี้ เพราะชักเยอะพวกมักง่าย เยอะ
ไรต์ คนลงงาน ก็ติมาด้วย..เครนะ ขอกันดีๆ แว่น ยกตัวอย่างคำ ขอบคุณเขียนไม่ถูกชัดไหม?

ใคร ขอบคุณ รีพลายเขียนไม่ถูกอาจโดนแบนเลนทันที ขอบคุณ เฉยๆก็ดูเอียนจริงๆ แต่ก็เป็นคำสากลในการตอบแทนน้ำใจ
ฉะนั้น ขอเถอะเขียนให้ถูก เมื่อต้องปรับเปลี่ยนก็ต้องคล้อยตามกัน กฏไม่ได้ใช้กับใคร? เพียงคนเดียว และไม่ยากเกินไป
  คิดว่าสร้างมาตรฐาน ถ้าใครคิดว่ายากก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ กระดานนี้ เพราะ ฉันแบนแน่.. 

อ๋อ thx ขี้หมา นี้หรือ เขียนไม่ครบเป็นคำ thank อย่าให้เห็นนะ แบน ย้ำซะขนาดนี้พิมพ์มาอีกถือว่าลอง บางคนโวยวาย
ขำ thx ขี้หมา แค่นี้ก็แบน ถุย! ก็ตรรกะเอ็งมันมักง่ายไง เงื่อนไขง่ายๆถึงออกมาแถ มันยากนักก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ เวปนี้ไม่ง้อ
บอร์ดอยู่มาได้ไม่ต้องพึ่งคนมักง่ายใช้ตรรกะปลิง จ้องจะสูบทั้งที่ใช้ฟรี เสือกเยอะ ไรต์เขียนมาหาข้อมูลมากว่าจะจบแต่ละตอน
ไอ้ซากปลิง เข้ามา Thx  เหอะๆ เอาใช้ไปหาที่เสพที่อื่นเถอะ เวปนี้แบน

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
เขียน ขอบคุณ ให้ถูก ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,
ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

dan49

ผิดคาดแต่ก็จบลงด้วยดี รูใครก็รูมันส์?555555