ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตที่น่าอิจฉาของชายวัย 49 ...ตอน 5

เริ่มโดย kollayut, พฤษภาคม 07, 2012, 12:11:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

ตอนที่ 5...สวิงเลสเบี้ยน....

ตอนที่ 5...สวิงเลสเบี้ยน....

...วันรุ่งขึ้น...เปิ้ล...ออกจากบ้านแต่เช้ามืด...บอกชัยว่า...อาจจะ...ค้างบ้านพ่อแม่...ถ้าโรง
เรียนมีงาน...ก็เข้าล็อคเลย...ชัยรีบบอก...ให้ค้างเลย...จะได้ไม่ห่วง...ที่นี่คงไม่มีอะไร...งาน
ไว้ทำอีกวันก็ได้...พอเปิ้ลไป...ชัยรีบทำธุระส่วนตัว...แปดโมงตรง...แพทมากับพี่แคท...
พอเข้าบ้านสักพัก...ก็ทำทีกลับ...แล้วทั้งสอง...ก็แอบย่อง...เข้าประตูข้าง...เมื่อเข้าบ้านแล้ว
...สองสาว...เข้ามานั่ง...โซฟารับแขก...

...ชัย...มองทั้งคู่...อย่างเต็มตา...แพท...ใส่ชุดนักศึกษา...รัดนม...จนแทบทะลัก...ส่วนแคท
...ใส่เสื้อยืด...สีขาว...คอปก...ยกทรง...สีดำ...ดันเสื้อยืด...ตึงเปรี๊ยะ...เพราะหน้าอก...อัน
ใหญ่โต...โอ้โห...แคท...สาววัย 19 สูงประมาณ 162 หนักประมาณ 47 แต่หน้าอกนี่...ชัย
คะเน...จากที่เห็น...ไม่ต่ำกว่า... 35 นิ้วแน่ๆ...เอวคอดกิ่ว...น่าจะ 25-26 นิ้ว...สวย...และ
เป็นสาว...เต็มตัว...ทำไม...มีแต่เด็ก...นมใหญ่ๆ...ทั้งนั้น...โชคดีจริงๆ...
"...อาชัยคะ...มองอะไรคะ...แคทไงคะ...จำไม่ได้หรือ...อาชัย..."
"...เอ้อ...แคท...หรือนี่...โอ้โห...เป็นสาวแล้วนะ...สวยด้วย...อาแทบจำไม่ได้...ไม่เจอกัน...
สองปีมั๊ง...สวยหุ่นดีมากๆเลย..."
"...แหม...อาชัย...มายอแคท..."
"...ไม่ได้ยอนะ...อาพูดจริงๆ...เอ้า...นี่...ดื่มน้ำกันก่อน...เดี๋ยวค่อยคุยกัน...แพทบอกแคท
...มีเรื่องหรือ...อายินดีนะ...มากด้วย...สาวๆสวยๆ...มาให้ช่วย..."
...ชัย...ยื่นแก้วน้ำ...ให้สองสาว...ที่รับไปดื่ม...จนหมดแก้ว...ชัยยิ้ม...ทั้งสามคุยจิปาถะ...
เกี่ยวกับ...เรื่องเรียน...แฟน...ผู้ชาย...และเพื่อนหญิง...ของแคท...ฟ้า...ที่เป็นคู่เลสเบี้ยน
...ฟ้า...ลูกครึ่ง...ไทยสเปน...นัยว่า...พ่อขับแท๊กซี่...ตัวเล็กๆ...แม่สเปน...จับพลัดจับผลู...
ได้กัน...ยังไงไม่รู้...ฟ้า...ได้ทางพ่อ...ตัวเล็ก...แต่นม...ได้ทางแม่...นมใหญ่...อวบ...ตาม
แบบลูกครึ่ง...ทำให้ชัย...รู้ว่า...แคท...ยังไม่เคย...โดนเย็ด...มาก่อน...เขายิ้มในใจ...สักพัก
...ชัยเห็นว่า...ได้เวลาแล้ว...ชัยขยิบตาให้แพท...ทำนอง...อยากเย็ดแพท...แย่แล้ว...

"...พี่แคท...รีบคุยธุระสิ...แพทจะได้ไปเรียน?..."     ...แพทเร่งเกม...
"...เอ้อ...อาชัยคะ...แคท...ทำสร้อยคอ...ของรุ่นพี่...ตกน้ำค่ะ...ตั้งสองบาทแน่ะ...ต้องซื้อ
ใช้...ภายในวันพุธ...แต่แคท...ยังไม่มีเงิน...เดือนนี้...แม่ก็ให้มา...หมดแล้วด้วย...จะขอ
แม่...ก็ถูกด่าแน่ค่ะ...อาชัยคะ...พอจะให้แคท...เอ้อ...ยืม...ก่อนไหมคะ...ราคามันบาทละ
...หมื่นห้าพันมั๊งคะ...ได้ไหมคะ...แล้วแคท...จะใช้ให้...หรืออาชัย...จะให้แคท...ทำอะไรก็
ได้...แคทยินดีค่ะ...แพทคงบอก...อาชัยแล้ว..."
"...อืม...อาว่า...เดี๋ยวเราค่อยคุยกันนะ...แพทจะไปเอาของ...ในห้องแอน...ไม่ใช่หรือ...ไปสิ...
อาพาไป...แคท...รอนี่แป๊ปนะ...ดื่มน้ำ...อ่านหนังสือ...ใจเย็นๆ...ค่อยๆคิดนะ..."
"...อ๋อ...ค่ะ...แพทจะเอา...สมุดของแอน...ไปจดให้...พี่แคท...รอก่อนนะ...เตรียมคิดด้วย...
เงินตั้งสามหมื่นนะ...ทองสองบาทน่ะ...เอาวันนี้ด้วย...ใครจะช่วยได้...นอกจากอาชัย..."   
...แพทบอกพี่สาว...เชียร์ให้ชัยไปด้วย...

...ชัยบอกให้แพท...ลุกขึ้น...เดินไปข้างบน...ทั้งสองเดินมา...ที่ห้องชัย...ชัย...ถอดเสื้อออก...
เขาดันร่างเด็กสาว...เข้าห้อง...แขม่วท้องเท่านั้น...กางเกงแพรก็หลุดออก...ควยตั้งผงาด...พอ
ประตูเปิด...ชัยก็จูบ...ที่ต้นคอ...ของแพท...เบาๆ...ทันที...
"...อุ๊ย..."      ...แพทสะดุ้ง...ไม่นึกว่าชัยจะรีบร้อน...
"...หอมดีเหลือเกิน...หนูแพทจ๋า...อาคิดถึง..."
...ชัยพูดจบ...ก็จับร่างแพท...หันกลับมา...พร้อมประกบจูบปาก...แล้วฉกลิ้นเข้าไป...วนระ
รัว...มือชัยถอดเสื้อ...ชุดนักศึกษาออก...ทีละชิ้น...กางเกงในชิ้นสุดท้าย...ก็ถูกชัยรูดออก...
ไปกองที่พื้น...อย่างช่ำชอง...
"...หนูแพทจ๋า...โคกใหญ่ดีเหลือเกิน...อาคิดถึง...อูวววววว..."   ...ชัยเอามือลูบโคกหีแพท...
"...ดูอาชัย...พูดสิ...ของแพท...ใหญ่จริงๆ...หรือคะ...แน่ะ...ดูอาชัยสิ...แก้ผ้า...ทำไมคะ...
อาชัยขา?..."

...ชัย...ไม่พูดอะไรอีก...เขาดึงตัวแพท...ให้สะโพกเลื่อนมา...พาดกับมุมที่นอน...ให้เท้า
ทั้งสองข้าง...ของเด็กสาว...ห้อยลงมา...ชัยลงไปนั่งคุกเข่า...อยู่ในหว่างขาแพท...แล้วจ้อง
มองดูโคกหี...เหมือนกับว่าไม่เคยเห็นหี...มาก่อนเลย...ชัยค่อยๆ เอานิ้วมาเขี่ย...เม็ดแตด
...แพทสะดุ้งสุดตัว...พลันนั้น...ชัยยื่นจมูกเข้ามาฝัง...ที่กลางหว่างร่องหี...แล้วสูดดมอย่าง
แรง...แพท...ร้องสะบัด...ส่ายไปมา...พร้อมกระดกเอว...ขึ้นๆ ลงๆ...มันช่างเสียวหี...อะไร
อย่างนี้...ยิ่งชัย...เอาปากดูด...รูหี...แล้วเอาจมูก...คลึงเม็ดแตด...โอ่อออ...
"...โอยยยย...อูยยยย...อาชัยขาาาา...แพท...เสียวววว...ซี๊ดดดด...โอยยยยยย..."
...แพท...ร้องอย่างเสียวซ่าน...ที่โดนจู่โจมเร็ว...และด้วยความเสียว...ที่เกิดขึ้น...แพท...ยัน
ตัวลุกขึ้นนั่ง...มองไปที่...ปากชัย...ที่กำลัง...ดูดเลีย...ร่องหี...ของตัว...อย่าง...เอร็ดอร่อย...
น้ำหีแพท...ไหลออกมา...ผสมกับ...น้ำลายชัย...จนแฉะไปทั้งโคกหี...แพท...ใช้มือสองข้าง
...ยันที่นอน...แล้วยกตัว...แอ่นเอว...เอาโคกหี...ที่แยกอ้า...กระแทกหน้าชัย...ด้วยความ...
สะใจ...ในรสเสียว...ที่ชัยทั้งดูด...ทั้งเลีย...

"...อูยยยย...อาชัยขาาาา...แพท...เสียวววว...โอยยยย...อาชัย...อย่าเอาลิ้น...ไชเข้าไป...
ในหีแพท...สิคะ...โอยยย...อูยยยย...แพท...จะออกแล้ว...โอยยยย...อาชัยขาาาา...แพท...
แพทออกแล้ววว...อูยยยย...อืยยยยยย...อี๊ยส์สสสส..."
...ชัยดูดเม็ดแตด...อย่างแรง...แล้วไชลิ้น...รัวๆๆ...ในรูหี...จนเสียงดังแจะๆ...ร่างแพท...
กระตุกเฮือก...แอ่นเกร็ง...รูหีขมิบตอด...อย่างแรง...อา...เด็กสาวเสร็จไปแล้ว....ชัย...ยัง
ทั้งดูดทั้งเลีย...เก็บเมือกเสียว...ของแพท...ที่ออกมา...จนเปียกไปทั้งโคกหี...ลิ้นสากๆ...
ของชัย...ช่างวิเศษเหลือเกิน...ชัยเลียยังไม่ทันหมดดี...แพท...ก็เสียวหีขึ้นมาอีก...ร่องหี
แพท...ขมิบเมือกเสียว...ไหลทะลัก...ออกมาเป็นสาย...อีกแล้ว...อา...เด็กสาว...เงี่ยนมาก
...นับแต่ห่างชัยมา...
"...อูยยยย...อาชัย...แพท...เสียวหี...อีกแล้ว...อูวววว...ซี๊ดดดด...โอวววววว..."
"...แพท...ทำให้อา...บ้างสิ...ดูดควยให้อา...ด้วยนะ...หนูแพทจ๋า..."
...ชัย...จับร่างแพท...ลุกขึ้น...แล้วยื่นหัวควย...บาน...มาจ่อ...ที่ปากแพท...สาวแพท...อ้า
ปากรับ...ด้วยความเต็มใจ...อย่างที่สุด...หัวควยบาน...มันผลุบ....เข้าไปอยู่...ในอุ้งปาก...
เด็กสาว...เต็มปาก...

...แพท...รู้สึกว่า...หัวควย...อุ่นร้อน...จนเสียวซ่านปาก...สองมือแพท...กำท่อนโคน...วน
ลิ้น...เลียไปรอบๆ...หัวบาน...แล้วรูดมัน...ออกจากปาก...เสียงดังบ๊วบบบ...ชัย...สะดุ้ง...
เสียวจนครางซี๊ด...แพทยังเอาลิ้น...เลาะเลีย...ไปตามท่อนลำควย...ไล่ลงมา...ที่พวงไข่...
ห้อยโตงเตง...ของชัย...
"...ซี๊ดดดด...โอวววว...หนูแพทจ๋า...เก่งจัง...อมไข่อาเลย...อาชอบ...อูวววววว..."
...แพท...อ้าปาก...จนกว้าง...อมไข่ชัย...เข้าไปทั้งสองใบ...แล้วดูดเบาๆ...สองสามครั้ง...
อร่อยปาก...เด็กสาวจริงๆ...แพท...สลับขึ้นไปดูด...ที่หัวควยบานอีก...ชัย...ถึงกับคราง...
ตัวสั่น...เมื่อเจอกับ...การโยกปาก...ดูดท่อนควย...ของเด็กสาว...ไม่น่าเชื่อ...ว่าจะเก่งขึ้น
มามากเช่นนี้...
"...โอยยยย...หนูแพทจ๋าาาา...ดูดเก่งเหลือเกิน...โอวววว...ซี๊ดดดด...พอเถอะ...มาให้อา
...เย็ดได้แล้ว...ซี๊ดดดดดด...อาเงี่ยน...อยากเย็ด...หีหนู...คิดถึงหนู..."

...ชัยดึงตัวแพท...ลุกขึ้นยืน...แล้วจูบปาก...แลกลิ้นกับแพท...อย่างเร่าร้อน...ชัยดันร่าง
แพทขยับเดิน...จนหลังแพท...พิงข้างฝาห้อง...ชัย...ยกขาเด็กสาวขึ้นข้างนึง...แล้วเอาหัว
ควยบาน...สอดถู...ที่ปากร่องหี...แพท...หลับตาปี๋...ด้วยความเสียวซ่าน...แต่...แอ่นเอว...
เอาโคกหี...ให้ชัยถู...ชัย...ถูไถ...จนหัวควยบาน...มาถูกับ...เม็ดแตด...มันเสียวซ่าน...จน
แพท...เชิดหน้า...สูดปากออกมา...ด้วยความเสียว...พร้อมกับคราง...
"...โอวววว...อาชัยขา...แพท...เสียวจังค่ะ...ซี๊ดดดด...เย็ดแพท...เสียทีสิคะ...แพทเงี่ยน...
อยากให้อา...เอาควย...เย็ด...หี...แพท...ค่ะ...อูวววววว..."
...ชัย...ดันท่อนควย...เข้าไปในรูหี...พรวดดดด.....มันจมมิดด้าม...ด้วยความง่าย...น้ำหี...
ยังแฉะเยิ้มไปหมด...แล้วชัย...ชักควยรูดออกมา...ทันที...มันทำให้เด็กสาวเสียว...จนเกร็ง
ไปทั้งตัว...แพท...กอดชัย...ไว้แน่น...ร้องครางออกมา...อย่างมีความสุข...ท่อนควยของชัย
...มุดเข้าออกใน...รูหีเด็กสาว...เร็วขึ้นๆ...แพท...เด้งโคกหี...เข้าใส่...สวนกับ...ท่อนควย...
ของชัย...อย่างเมามัน...เสียงเนื้อต่อเนื้อ...กระแทกกัน...ป้าบๆๆๆ...ป้าบๆๆๆ...ป้าบๆๆๆ...
แพท...ร้องดังลั่น...อย่างไม่กลัวใครได้ยิน...
"...โอยยยย...อาชัยขา...แพทยืนไม่ไหว...เย็ดท่าอื่นนะคะ...อาชัยขา...อูยยยยยย..."

...ชัย...ประคองร่าง...เด็กสาว...ไปนั่ง...บนหลังตู้...ชัยจับขา...สองข้าง...ของแพท...ชูขึ้น...
แล้วแหกออก...ไปด้านข้าง...จนอ้าซ่า...สุดขีด...แล้วชัย...ก็เด้งซอย...ท่อนควยอย่างเร็ว...
ท่อนควย...ของชัย...เสียดสีกับ...รูหี...เด็กสาว...จนแคมหี...ปลิ้นเข้า...ปลิ้นออก...รูหีแพท
...ร้อนฉ่า...เมือกเสียว...แตกกระจาย...เต็มปากร่องหี...แพท...ส่ายหน้า...ไปมา...สองมือ
กำ...จิกที่...หัวไหล่...ชัยแน่น...
"...โอยยยย...อาชัยขา...กระเด้าเร็วๆ เลย...โอยยยย...แพทเสียวหีเหลือเกิน...โอยยยย...
เร็วๆๆหน่อยค่ะ...อาชัยขา...อูยยยย...ซี๊ดดดด...เสียวหีเหลือเกิน...โอยยยยยย..."
"...ได้เลย...หนูแพทจ๋า...รีบนอนตะแคงเร็วๆ...ซี๊ดดดด...หีหนูแพท...เย็ดอร่อยเหลือเกิน
...อาเย็ดใคร...ไม่มัน...เท่าเย็ดหีหนูเลย...ซี๊ดดดด โอวววววว..."    ...ชัยอ้อน...
"...โอยยย....อูวววว...ควยอาชัย...ก็เย็ด...อร่อยค่ะ...เย็ดจน...แพทเสียว...ไปทั้งตัวแล้ว...
โอยยยย...อาชัยขา...อาชัย...อูวววว...ต้อง...โอวววว...ต้องเย็ดแพท...เร็วๆ แบบนี้...ทุก
ครั้งนะคะ...โอวววว...แพท...จะมาให้อาชัย...เย็ดบ่อยๆ...ซี๊ดดดดด..."

...ชัยจับร่างเด็กสาว...พลิกตะแคงข้าง...หนีบขาทั้งสองข้าง...เข้าหากัน...ท่านี้...รูหีแพท...
ยิ่งหนีบ...ท่อนควยเขา...แน่นเข้าไปอีก...ชัย...เสือกท่อนควย...เข้าไปลึกๆ...หัวบาน...ครูด
แหวกรูหี...เด็กสาวเต็มๆ......มันยิ่งทำให้แพท...เสียวซ่าน...จนแทบจะขาดใจ...เสียให้ได้...
ชัย...อัดท่อนควย...กระแทก...อย่างแรง...เสียงดังป้าบๆๆ...ป้าบๆ...สนั่นชั้นบน...
"...โอ๊ยยยย...อาชัยขาาาา...แพท...ทน...ไม่ไหว...แล้ว...นะคะ...โอยยยย...เร็วๆเข้า...อา
ชัยขาาาา...เย็ดหี...แพท...แรงๆเลยค่ะ...โอยยยย...อูยยยย...แพท...แพท...แตกแล้วววว
...อาชัยขาาาา...โอยยยยยย...อูยยยยย...แพท...รัก...อาชัย...นะคะ...โอยยยย..."
...ร่างแพท...กระตุกเกร็ง...หี...ขมิบน้ำ...ออกมา...ชโลมท่อนควย...เนืองนอง...ทันใดนั้น
...ชัยก็เห็นร่าง...สาวแคท...ที่มาแอบดูอยู่...เพราะชัย...ไม่ได้ปิดประตู...ทั้งสองรีบแยกกัน...

...ด้านแคท...พอสองคน...ขึ้นมาข้างบน...แคท...โทรไปหาฟ้า...ปรึกษากันว่า...ถ้าชัยจะขอ
...กอดจูบลูบคลำ...จะยอมไหม...จะได้หมดเรื่อง...ไม่ต้องหาเงินมาใช้...ฟ้าเห็นด้วย...ว่าถ้า
จะยอม...ก็แค่ภายนอก...ถ้าชัย...ไม่ขอแบบนี้ก็ดี...แคทเลยบอกให้ฟ้า...มาหา...ที่นี่...บ่ายๆ...
เข้าประตูข้าง...แคท...ปรึกษาแล้ว...นั่งรอ...หยิบหนังสือ...ที่ชัย...วางไว้...มาอ่าน...มันเป็น
หนังสือ...เย็ดกัน...ทั้งรูป...ทั้งเรื่อง...แคท...สะดุ้ง...แต่พอเห็นว่า...ไม่มีใคร...ก็พลิกอ่าน...จน
จบเล่ม...ทั้งสองคน...ยังไม่ลงมา...แคท...จึงย่อง...ขึ้นไปดู...แคท...ได้ยินเสียง...ป้าบๆๆ...เสียง
แพท...ครางอือๆๆ...อี๊ยสๆๆ...เลยย่องเข้าไป...ใกล้ๆ...แคท...เห็นชัย...เย็ดน้องสาว...ตัวเอง...
ได้ยิน...แพท...ร้อง...คราง...ได้เห็น...ท่อนควย...บานใหญ่...กระเด้าหี...น้องสาว...พอเห็นชัย...
เหลือบมอง...แคทสะดุ้ง...รีบวิ่งกลับลงมานั่ง...มุมรับแขก...ด้วยสีหน้า...แดงก่ำ...หี...ขมิบน้ำ
เงี่ยน...ออกมา...จนแฉะ...เปียกกางเกงใน...อา...เกิดมาเพิ่งเคยเห็น...คนเย็ดกัน...ใกล้ชิด...แค่
ปลายจมูก...เห็นท่อนควย...ใหญ่ๆ...หัวบาน...กำลังกระเด้าหี...โอ...

...ชัย...ให้แพท...แต่งตัว...รีบลงไป...เพราะกลัวแคท...จะสงสัย...ว่าขึ้นมานาน...สักพัก...
แพท...ได้รับโทรศัพท์...จากริน...ให้รีบไปเรียน...แพท...หน้าม่อย...ด้วยความเสียดาย...
เด็กสาว...ยังเงี่ยน...ยังอยาก...โดนควยเย็ด...แต่...แพท...ก็จำใจต้องไป...ชัยปลอบว่า...
เลิกเรียน...ให้มาใหม่...เพราะที่นี่...ไม่มีใครอยู่...จะค้าง...ก็ได้...แพท...สีหน้าดีขึ้น...ด้วย
ว่า...วันนี้...แม่ไม่อยู่...นั่นเอง...แพท...แต่งตัว...ลงมากับชัย...แพท...บอกแคทว่า...ให้คุย
ตกลง...กับชัยไปก่อน..เดี๋ยวมา...แคท...ก้มหน้า...รับคำแพท...ด้วยความอาย...และกลัว
แพท...เห็นว่า...หน้าตน...แดงก่ำ...ด้วยความเงี่ยน...ระหว่างนั้น...ชัย...โทรไปที่งานศพ...
เขาต้องตรวจสอบว่า...มีใคร...จะกลับมาไหม...โชคเข้าข้างเขา...ไม่มีใคร...กลับมา...ในวัน
สองวันนี้...เพราะแขกเหรื่อมาก...ทยอยกันมา...จากต่างจังหวัดก็มี...

...พอแพทไปเรียน...เหลือชัย...กับแคท...สองคน...นั่งกันคนละตัว...ที่โซฟา...แคท...ก้ม
หน้า...อาย...เมื่อคิดถึงภาพ...ควยชัย...เย็ดหีแพท...และตอนนี้...เจ้าของควยใหญ่...นั่ง
ข้างหน้านี่เอง...คิดแล้ว...หีแคท...ขมิบน้ำเงี่ยน...ออกมาอีกแล้ววว...อา...กามารมณ์...
ไม่เข้าใครออกใคร...แบบนี้...นี่เอง...สาวแคท...กำลัง...อยากลอง...แต่ก็พยายาม...ห้ามใจ
...ไว้เต็มที่...ไม่ให้ชัยรู้...
"...หนูแคท...ยังไงดีนะ...อาว่า...อาคงไม่มีงานให้ช่วยหรอกนะ...หรือจะผ่อนใช้อา...แต่หนู
แคท...จะผ่อนเดือนละเท่าไหร่?..."
"...อาชัย...ไม่มีงานจริงๆหรือคะ...โอ...ถ้าแคทผ่อน...คงได้แค่...พันเดียวค่ะ..."
"...โอ้โห...นั่นตั้งสองปีกว่าเลยนะ...จะดีหรือ...เอาแบบนี้ไหม...อาพูดตรงๆนะ..."
"...อาชัย...จะให้แคท...ทำอะไรคะ...เรื่องแบบแพท...แคทไม่เอานะคะ..."
...แคท...พูด...หน้าแดงเรื่อๆ...ในความคิด...แคทคิดว่า...ชัยคงไม่กล้า...ขออะไรมาก...ตาม
ที่น้องสาว...บอกไว้...เพราะเป็นผู้ใหญ่...ที่วางตัวดี...มาตลอด...แคท...คิดว่า...อย่างมาก...
ชัย...ก็ให้ยืม...ค่อยๆผ่อน...แต่ถ้า...จะขอจริงๆ...แคท...คิดว่า...แค่ภายนอก...ให้กอดจูบ...
ลูบคลำ...ก็พอแล้ว...เพราะแคท...ก็ยังไม่เคย...ถูกชายใด...กอดจูบลูบคลำ...มาก่อน...แต่
...หารู้ไม่...ว่าน้องสาว...มาบอกใบ้...ให้ชัยแล้ว...ชัย...จึงสวนตรงๆ...เข้าประเด็น...

"...แคท...เงินมากนะ...จะใช้คืนอา...ตั้งสองปี...เอางี้นะ...อาจะพูด...ตรงๆนะ...อาว่า...เอ้อ...
ถ้าอา...เอ้อ...ขอ...จะขอ...กอดจูบ...ทั้งตัวเลย...แคท...จะยอม...ภายนอกน่ะ...ถ้าอาขอ...ชื่นใจ
...แค่ภายนอก...แต่...แล้วแต่แคท...ว่า...จะให้อา...ทำมากแค่ไหน...มากกว่านั้น...ก็ได้นะ...
ตามใจแคท...แคทจะว่าอย่างไร?...แคทสวยนะ...อาชอบ...นี่ผู้ชาย...ทุกคน...คงอยากกอด...
อยากจูบแคท...แล้วอาว่า...ทุกคน...คงอยากซุก...หน้าอกแคท...นะ...มันน่า...มากเลย..."
"...แหม...อาชัยคะ...แคทไม่มีแฟน...ผู้ชายหรอกค่ะ...กลัวแม่ด่า...เอ้อ...ถ้าแคท...ยอม...แค่
ภายนอก...อาชัย...จะช่วยแคท...ไหมคะ...ถึงแค่ไหน...ตามใจแคท...นะคะ...อีกอย่างค่ะ
...เกิดมา...แคท...ยังไม่เคย...ถูกผู้ชาย...กอด...จูบ...เลยนะคะ...อาชัย...ยิ่งหน้าอกแล้ว...ไม่
เคยมีใครซุก...อาชัย...อยากซุก...หรือคะ?...แต่...แคท...อยาก...ช่วยงานอาชัย...มากกว่า
นะคะ...งานอะไร...ก็ได้...ดีกว่า...ไหมคะ..."
...แคท...เริ่มพูดแบบมีอารมณ์เสียว...คะเนว่า...จะยอมแค่กอดจูบ...ซุกนม...แต่ยังต่อรอง...
"...เอางี้...อาให้หนูแคท...คิดก่อน...แต่อาขอนะ...ถึงไหนก็ได้ตามใจ...หนูแคท...นะ...คิด
ก่อนได้...อาไปอาบน้ำก่อนนะ...แป๊ปเดียว..."

...ชัย...กลับมา...ในเวลาอีกสิบนาที...
"...คิดออกหรือยัง...หนูแคท...อาว่า...อาขอเถอะนะ...หนูแคท...สวยมาก...มากจน...อา...
อาอยากได้...แต่อา...แก่แล้ว...กลัว...หนูแคท...รังเกียจ?..."
"...อุ๊ย...อาชัย...ยังไม่แก่หรอกค่ะ...แถมแรงดีด้วย...เห็นทำไร...กับแพท...นานจัง...อาชัย
...ทำกับ...แพท...บ่อยไหมคะ..."
...พระเจ้า...อะไรนะ...ทำให้แคท...กล้าพูดตรงๆ...แคทตัดสินใจแล้ว...บวกอารมณ์ใคร่...หรือ
พวกเลสเบี้ยน...มีรมณ์ง่าย...แถมยังอ่าน...ยังเห็น...จะจะ...กับตา...แล้วสาวแคท...ก็รู้ว่า...ชัย
เห็นตน...ยืนดูอยู่...ทำให้แคท...ตกลงใจยอม...เลยกล้าพูดตรงๆ...แถมนัยน์ตา...แดงเยิ้ม...ด้วย
แรงกำหนัด...เมื่อนึกภาพที่เห็น...คนเย็ดกัน...สดๆ...ชัดๆ...
"...หา...หนูแคท...เห็นด้วยหรือ...เอ้อ...อ้า...เอ้อ...หนูแคท...เห็นอา...ยะ..ยะ...เย็ด...แพท
ด้วยหรือ..."    ...ชัย...พูดเย็ด...ตรงๆ...เพื่อล่อให้สาวแคท...พูดตาม...
"...แหม...ก็อาชัย...เล่นเปิดประตู...กว้างแบบนั้น...แคท...ขึ้นไป...ก็เห็นชัดแล้ว...อาชัย...เก่ง
มาก...ยะ...ยะ...เย็ดแพทซะ...ร้องลั่น...อาชัย...เย็ด...แพท...บ่อยไหมคะ?..."
...ในที่สุด......แคท...ก็ถลำเข้ามาตามแผน...เพราะ...ความเงี่ยน...บวก...ไม่มีใครอยู่...นั่นเอง...

"...นี่เพิ่งครั้งแรกน่ะ...หนูแคท...นะ...อาขอนะ...เอ้านี่สร้อย...อาให้เลย...อาขอนะ..."
"...อาชัย...ขอบคุณค่ะ...แต่...แคท...ขอ...ภายนอก...เท่านั้นนะคะ...แคทกลัว...ท้อง..."
"...ภายนอกนี่...คือ...อาขอ...หมดเลยนะ...ยกเว้น...สอดใส่...ถ้าหนูแคท...ไม่ยอม...อาก็
ไม่...สอดใส่..."       ...ชัย...เน้นคำว่า...ถ้าไม่ยอม...
"...อุ๊ย...อาชัย...จะทำแบบที่...ทำกับแพท...หรือคะ...แคท...ยังไม่เคย...โดนผู้ชาย...ทำเลย
นะคะ...แล้วถ้าแคท...บอกว่าพอ...อาชัย...ต้องหยุด...นะคะ...แล้วห้าม...บอกใครด้วย..."
"...อืม...เอางี้...อาว่า...ขอเวลา...สักยี่สิบนาที...ไม่สอดใส่...ถ้าหนูแคท...ไม่ยอม...เอาไหม...
นะ...หนูแคท...นะ...ยี่สิบนาที...อาไม่เย็ด...ถ้าหนูแคท...ไม่ยอม...นะ..."
"...โอ้โห...ตั้งยี่สิบนาที...นานไป...ไหมคะ..."
"...ไม่หรอก...กำลังดี...อาว่า...แต่ถ้าหนูแคท...ไม่ยอม...ก็ได้...เรานั่งคุยกัน...รอแพทมา..."

...ชัย...เสือร้าย...รู้ดีว่า...เด็กสาว...แอบดูเขา...เย็ดน้องสาว...จะจะ...แล้วพวกเลสเบี้ยน...
ขี้เงี่ยน...แคท...ต้องเงี่ยน...อยากลอง...แน่ๆ...อาการ...ก็แสดงออก...แบบนั้น....แถมยัง...
รับสร้อย...ไปแล้วด้วย...ชัย...พูด...พร้อมแกล้ง...ทำหน้า...เซ็งๆ...ตาละห้อย...
"...โธ่...อาชัยคะ...แคท...ไม่เคยนะ...แคทอยากให้...อาชัยช่วย...นะคะ...ตกลง...ค่ะ...ยี่สิบ
นาที...เท่านั้น...นะคะ..."    ...แคท...ตกลงใจ...ขั้นสุดท้าย...
"...อืม...หนูแคท...เขยิบมา...นั่งใกล้ๆ...อาสิ..."
แคท...ขยับมานั่ง...โซฟายาว...กับชัย...ชัยมองหน้า...เด็กสาว...ที่ยังแดง...ตาเยิ้ม...เขาใช้
มือ...โอบไหล่...เด็กสาว...ชัย...หอมแก้ม...เด็กสาว...ดังฟอด...ชัย...พยุงร่าง...เด็กสาว...
ลุกขึ้นยืน...ชัย...เชยคาง...เด็กสาว...แคท...หลับตาพริ้ม...หายใจแรง...ปากแดง...เผยอขึ้น
เล็กน้อย...แคท...ยืนนิ่ง...เหมือนลูกไก่...ที่รอให้...เสือกิน...แม้จะเป็น...เลสเบี้ยน...แต่กับ...
ผู้ชายแล้ว...นี่ครั้งแรกจริงๆ...

...ชัย...กอดเอวคอดกิ่ว...ของสาวแคท...เขาดึงร่างเข้ามาหา...แล้วจูบหนักๆที่แก้ม...ชัย...สูด
ดมกลิ่นสาว...ที่แก้ม...ที่หน้าผาก...เปลือกตา...ติ่งหู...ตรงนั้น...เขาขบและเลียเบาๆ...ชัยรู้สึก
...ถึงขนที่แขน...สาวแคท...ตั้งชัน...เขาไซร้ลงมาที่...ซอกคอ...แล้วสลับสูดดม...กลิ่นสาว...อีก
รอบหนึ่ง...จากนั้น...ชัยบรรจง...ประกบปากเด็กสาว...อย่างนุ่นนวล...ชัยแลบลิ้นออกมา...แตะ
แผ่วๆกับ...ปากอวบอิ่ม...ของแคท...แคท...เผยอปากออก...ชัยก็แทรกปลายลิ้น...เข้าสู่อุ้งปาก
เด็กสาว...ปลายลิ้น...ของแคท...ดูตื่นๆ...เมื่อพบว่ามีอีกลิ้นหนึ่ง...บุกรุกมา...ในปาก...แถมเป็น
ลิ้น...ผู้ชาย...คนแรกด้วย...ลิ้นแคท...เกี่ยวกระหวัด...พันตูกับ...ลิ้นชัย...แบบต่างฝ่ายต่างไม่
ยอม...แรกๆเหมือนลิ้นแคท...ยังไม่ช่ำชอง...อีกพักเดียว...เมื่อเกิดความชำนาญ...แคท...ก็สา
มารถ...เอาลิ้นแดงสด...ของตัวเอง...ฝ่าพรวดเข้าไป...ระริกๆ...อยู่ในอุ้งปากของชัย...ทั้งสอง...
แลกลิ้น...และเคล้นคลึง...อยู่พักใหญ่ๆ...ชัย...เห็นว่าแคท...เริ่มชินกับ...ลิ้นผู้ชายแล้ว...เขา
เปลี่ยนวิธี...ที่นุ่มนวล...มาโอบกอด...เด็กสาวไว้...เขาบดปาก...กับริมฝีปากบางสวย...ได้รูป...
ของแคท...อย่างรุนแรง...และดูดดื่ม...ชัย...สูดความหอม...หวาน...จากปากนั้น...ชัย...ควงลิ้น
เข้าไปในปากของ...เด็กสาว...แคท...ที่มีอารมณ์อยู่แล้ว...ทนการจูบบดปาก...ของชัยไม่ไหว...
แคท...แลบลิ้น...ฉกพุ่งเข้าไป...ในปากชัย...เอาลิ้นแดงสด...ของตัว...ไปวนไปเลีย...ไปแหย่...ลิ้น
ชัย...ความนุ่มนิ่ม...เปียกชื้น...ของปาก...ของลิ้น...สีชมพู...ที่นุ่มนิ่ม...ของเด็กสาว...ทำให้ชัย...
เสียวกระสันต์...ชัย...ยิ้มอย่างพอใจ...เขาแลกลิ้น...กับแคท...อย่างเมามัน...มือของชัย...ถอด
เสื้อยืด...เด็กสาว...ออก...แล้วถอดกางเกง...ออก...แคท...เด็กสาว...ที่ไม่เคยต้องมือชาย...มา
ก่อน...แต่เรื่อง..จูบ...เรื่องฟัด...แคท...ชอบมาก...เพราะทำกับเพื่อนสาว...เลสเบี้ยน...เสมอ...
แถมวันนี้...ยังมีอารมณ์...เงี่ยน...มากด้วย...ระหว่าง...ถอดเสื้อ...ลิ้นเด็กสาว...ยังฉกไปมา...
ในปากชัย...แลกลิ้น...กับชัย...อย่างเมามัน...ทั้งสอง...ครางฮือๆในลำคอ...ด้วยความเงี่ยน...

...ชัย...ถอดเสื้อ...แขม่วพุง...ก็ล่อนจ้อน...ทันที...ชัย...แลกลิ้น...กับแคท...อย่างเอาเป็นเอา
ตาย...เขาไม่คิดว่า...เด็กสาว...จะเก่งกาจ...เพียงนี้...นี่เองนะ...พวกเลสเบี้ยน...ชัยคิด...ชัย
เอามือกุม...ไปที่เต้านม...อวบขาว...ของแคท...มันเต็มไม้...เต็มมือจริงๆ...นมขนาด 35 นิ้ว
...แข็ง...สมกับที่...ยังไม่เคยถูกฟัด...ชัย..กุมแล้วขยำนม...ที่ยังสวม...ยกทรงอยู่นั้น...แคท...
จูบอย่างกระหาย...ไม่ยอมปล่อยมือ...ไม่ยอมละปาก...จากปากชัย...แคท...รู้สึกว่า...ควยชัย
...ทิ่มๆตำๆ...ที่โคกหี...ยิ่งทำให้...เงี่ยนมากขึ้น...แคท...ครางฮือๆ...ในลำคอ...ลิ้นแคท...ยัง
คงฉก...แลกกับลิ้นชัย...ไม่ยอมหยุด...ชัย...ค่อยๆเอา...มือลูบ...ไปที่โคกหี...ของแคท...เขา
ร้องอืม...ในลำคอ...ทำไม...เจอแต่หี...โคกใหญ่ๆ...ทุกคน...ชัย...คิดว่า...ต้องทำให้...เด็กสาว
...เงี่ยนมากๆ...เพื่อจะได้...ยอมให้เขา...เย็ด...อย่างเต็มใจ...วิธีที่ดีสุดๆ...คือ...ต้องเลียหี...เพื่อ
ให้...เด็กสาว...ถึงสวรรค์...ก่อนเลย...และหลายๆครั้ง...ชัย...ตั้งใจแบบนั้น...เขาต้องโชว์สุดๆ...
พวกเลสเบี้ยน...ปกติก็เลียหี...อยู่แล้ว..แต่กับหญิงด้วยกัน...คราวนี้...เขาจะสอน...ให้สาวแคท
...รู้จักว่า...การเลียหี...ตัวพ่อ...เป็นยังไง...แคท...จะต้องยอมให้...เขาเย็ดแน่...ชัย...จับร่างแคท
...เอนบนตั่ง...บริเวณนั้น...ให้โคกหี...อยู่มุมตั่ง...พอดี...มันทำให้...โคกหี...อวดความโหนกนูน
...ภายใต้กางเกงใน...ที่ยังใส่อยู่...

...ชัย...ยืนมอง...ทรวงอกอวบ...ที่สะท้าน...ขึ้นลง...ตามจังหวะ...การหายใจ...เข้า...และออก
...ชัย...มองต่ำลงไป...เบื้องล่าง...เห็นกางเกงใน...ที่ปกปิด...เนื้อโหนกนูน...และโคกหี...อย่าง
เต็มตา...เขาคราง...
"...โออ...หนูแคท...ช่างโคก...โหนกนูน...อะไรขนาดนี้..."
...ชัย...จับสองขา...ของแคท...ถ่างออก...อย่างเบามือ...แล้วขยับตัว...ไปนั่งทรุดเข่า...กับพื้น...
ตรงหว่างขา...ของเด็กสาว...
"...อาชัย...อย่ามอง...ของแคท...สิคะ...แคทอาย...นะคะ..."      ...แคท...ครางอายๆ...
"...โอ...หนูแคท...ทำไมหี...โคกแบบนี้...โหนกนูนด้วย...อูยย...น่าเย็ด...อะไรอย่างนี้นะ..."
"...อุ๊ย...ดูอาชัยพูดเข้า...ของหนู...ใหญ่มาก...หรือคะ...สู้แพท...ได้ไหม?..."
"...หนูแคท...หีใหญ่กว่าน้องอีก...แบบนี้...ใครได้เย็ด...รับรองติดใจ...ติดหีหนู...จนตาย..."
"...แหมอาชัยนี่...พูดแต่ละคำ...แคทอายนะ...แคท...ไหนอาชัย...บอกแค่ภายนอก...นี่อาชัย
...จะทำอะไรหรือคะ...ถอดกางเกง...หนูออกมา...ทำไมคะ..."
"...ก็ไม่สอดใส่...ถ้าหนูแคท...ไม่ยอม...ไงคะ...แต่ภายนอก...ทั้งหมดเลย...อาขอนะ..."
"...อืม...ก็...ได้ค่ะ...ห้ามสอดใส่...นะคะ...แคท...จะไม่ยอมหรอกค่ะ..."

...ชัย...ไม่ตอบ...เขามองดู...เรือนร่าง...อวบอัด...ของแคท...อย่างเงี่ยนง่าน...ชัยเอื้อมมือ...เอา
นิ้วเกี่ยวกระหวัด...กับขอบ...กางเกงใน...รูด.ลงมา...ทางปลายเท้าช้าๆ...แล้วจับถ่าง...แยกสอง
ขา...ออกจากกัน...จนเกือบสุด...โคกโหนกนูน...ที่ตรงกลาง...หว่างขานั้น...ช่างสวยงาม...อย่าง
ไม่อาจจะ...บรรยายได้...มันช่างโหนก...ใหญ่...เต็มไม้...เต็มมือ...ดีจริงๆ...ผิวเนื้อ...สีขาวสะอาด
...ตัดรับกับ...เส้นขนอ่อน...สีดำขลับ...บางๆ...อย่างลงตัว...กลีบหี...เด็กสาว...สีชมพูอ่อน...ยัง
คงปิดสนิท...เพราะยังไม่เคย...โดนควย...รุกล้ำมาก่อน...แม้แต่...ครั้งเดียว...โคกหี...ที่ลอยเด่น
...โหนกนูน...เป็นกระเปาะ...แคมหี...ทั้งสอง...เผยกลีบข้างใน...สีแดงสด...ร่องหี...สีแดง...แคม
ใน...เผยอออกมา...แบะออก...จนเห็นรูหีเล็กๆ...ที่มีน้ำเงี่ยน...สีขาวขุ่น...เอ่ออยู่...จนเต็ม...แต่
ยังมีกลิ่นจางๆ...และกลิ่นน้ำหอม...โชยออกมา...อย่างยั่วยวน...เหมือนเกสร...ที่ส่งกลิ่นหอม...
ยั่วยวน...หมู่แมลง...เข้าไป...ดอมดม...ชัย...รีบซุกหน้า...ของเขา...เข้าหา...โคกหีสวย...ทันที...
"...โอ๊ะ..."      ...แคท...สะดุ้ง...ไม่ทันตั้งตัว...แต่แล้วก็คราง...
"...อาาาา...อาชัยยยยย....อี๊ยส์....อาชัยยยยยย...โอยยย..ซี้ดดด..แคท...แคท...เสียว...อาชัย...
ทำ...อะไร...คะ..อาชัย...เลีย...หี...แคท...ทำไม...ซี้ดดด...อูยยยยย...แคท...เสียวววว... "

...แคท...คราง...ทันทีที่ชัย...ประกบปาก...ลงไป...ที่โคกหี...อันโหนกนูน...ชัย...ใช้นิ้วมือซ้าย
...ถ่างกลีบแคมหี...ให้แยกออกอีก...แล้ว...ก้มลงไป...ดูดเน้น...ที่ติ่งแตด...ของแคท...ที่สั่น
ระริกๆ...สีแดงสด...เลียหีมามาก...เพิ่งเจอหี...ขนหมอย...เบาบาง...เพราะแต่งมาแบบนี้...
มันช่างลื่นลิ้น...ดีจริงๆ...ชัยคิด...ชัย...ใช้ปลายลิ้น...ฉกเน้นไป...ที่ยอดแตด...แล้วตวัดไปมา...
แตดมันก็พลิกไปมา...ตามแรงลิ้นที่เลีย...ของชัย...ชัยตวัดลิ้นซ้ายขวา...ขึ้นลงสลับไปมา...เขา
ตั้งอกตั้งใจ...เลียดูด...กินน้ำเงี่ยน...ของเด็กสาว...ที่ทะลักออกมา...ชัย...ยังคงลากลิ้นเลีย...ลิ้น
สากๆ...ตวัดไปมา...ทั่วปากร่องหี...อย่างหิวกระหาย...ลิ้นสากๆ...ตวัดปาดซ้าย...ปาดขวา...
ราวกับงูจงอาง...ที่หาทางมุดเข้ารู...แล้วชัย...ก็เกร็งห่อลิ้น...แล้วแหย่แยง...เข้าไปในรูหี...อย่าง
สะใจ...แคท...ดิ้นพล่าน...ด้วย...ความเสียว...มือเด็กสาว...เอื้อมมาจับ...หัวของชัย...ไว้แน่น...
แต่...ยิ่งจับก็ยิ่งเน้น...ให้ลิ้นของชัย...ทะลวง...ลึกลงไปอีก...แคท...เสียวซ่าน...จนแทบเป็นลม...
"...อูยยยสส...อืออออ...อาาาาา...อืมมมม...อี๊ยส์...อาชัยยยย....อาชัยยยย....เลีย...หี....แยง...
หี...แคท...แบบนี้...แคท...เสียว...เสียว...ซี๊ดสส...อาชัยยย...อาชัยยยย...อ่าาา...อี๊ยส์สส..."

...แคท...ส่งเสียงร้อง...ครวญคราง...อย่างสุดเสียว...ชัย...สังเกตเห็น...ขนอ่อน...ที่ต้นขา...
ของเด็กสาว...กำลังลุก...ชูชันขึ้นมา...ด้วยความเสียว...ท่าทางเด็กสาว...จะชอบ...เพราะ...
ขยับแอ่น...สะโพก...เข้าหาลิ้นสากๆ...ที่กำลังรุกเร้า...อย่างไม่รู้ตัว...แคท...เคยเจอ...ก็แต่ลิ้น
...ของเพื่อน...ที่เป็น...เลสเบี้ยน...แคท...ไม่เคยเจอลิ้น...ของชายใด...มาก่อน...พอเจอลิ้นชัย
...แคท...รู้สึก...เสียวซ่าน...มากกว่า...ลิ้นเพื่อนหญิง...มากมาย...แคท...คราง...
"...อูยซซ...อืมมมม...โอ่ออ...อาชัยยย...อย่าค่ะ...อย่าแยงลิ้น...แบบนั้น...แคท...เสียวค่ะ...
อูยยย...อาชัยยยย...อย่า...อี๊ยส์...อาชัยขา...อย่าไชลิ้น...เข้าไปลึก...สิคะ...โอยยยย...แคท...
จะตายแล้ว...อาชัยยยย....อย่า...โอวววว....แคท...เสียวววว...อี๊ยส์สสส..."
...แคท...สั่นกระตุกเบาๆ...ตามจังหวะ...การแหย่แยงลิ้น...ของชัย...ชัย...ใช้ลิ้นลากไปมา...
ผ่านไปครู่เดียว...ตอนนี้...โคกหี...เด็กสาว...เต็มไปด้วยน้ำ...น้ำเงี่ยน...ที่ไหลเอ่อ...ออกมา...
จนเปียกเยิ้ม...ชัยรีบห่อปาก...อ้าอม...ที่ร่องหี...แล้ว...ดูด...ดูดน้ำเงี่ยน...ที่เอ่ออยู่...เต็มร่องหี
...ดังจ๊วบๆ...อย่างกระหาย...และลากลิ้น...กระดก...เลียเน้นๆ...ที่ติ่งแตด...ที่กำลังแข็ง...ชูชัน
...สั่นดิ๊กๆ...สู้ลิ้นของเขา...มันสั่น...ทุกครั้ง...ที่เจอลิ้นเขา...ฉกมัน...
"...อูยซซ...อย่าค่ะ...อย่าเลีย...แตด...แบบนั้น...ซี้ดสสส...แคท...เสียว...เสียว...แตด...ได้ยิน
ไหมคะ...อาชัยยยย...แคท...เสียวหี...เสียวหี...เสียวหี...ค่ะ...อาชัยยยยขาาาาา..."
...แคทร้อง...แล้วเอามือ...กดหัวชัย...อัดกับ...โคกหี...ของเธอ...ชัย...ยิ่งเน้น...ดูดๆเลียๆ...ที่
ติ่งแตด...หนักขึ้น...สลับกับ...ห่อลิ้น...ไชเข้าไป...จนสุดโคน...แล้วควาน...วนๆๆๆ...ทั่ว...รูหี
...เด็กสาว...
"...โอยย...ซี้ดสสส...อาชัยยขา...อย่าสิคะ...ยะ...อย่าไชลิ้น...อู้ยยย...อาาา...อูวววว...อ่าาา
...ซี้ดสส...อี๊ยส์สสส...อะ...อ๊าาาาาาา...อื๊อออออ..."

...เสียงแคท...ร้อง...อย่างเงี่ยนง่าน...ยิ่งเร่งอารมณ์...ให้ชัย...ใช้ลิ้นสากๆ...บรรจง...เลียไปทั่ว
...อย่างสุดฝีมือ...ชัย...อยากให้เด็กสาว...ยอมให้เขา...เย็ด...อย่างเต็มใจ...ชัย...บรรจงเกร็งลิ้น
...แล้วแหย่...แยง...คว้าน...เข้าไปใน...รูหี...เด็กสาว...อย่างเชี่ยวชาญ...ทั้งควาน...ทั้งวนซ้าย
...วนขวา...ทั่วรูหี...แคท...โดนฤทธิ์...ลิ้นสวาท...ของชัย...เข้าไป...ทำเอาเด็กสาว...ส่งเสียงร้อง
...ออกมา...อย่างไม่อาจจะ...เก็บกดไว้ได้...แคท...ตัวเกร็ง...สั่นระริกๆ...แอ่นสะโพกผาย...อัด
เข้าหาหน้า...ของชัย...อย่างรัญจวญใจ...สุดขีด...สองมือ...ออกแรง...กดหัว...ของชัย...อัด
เข้าหา...โคกหี...โหนกนูน...ของตัว...อย่างร้อนร่าน...น้ำรักจากหี...หลั่งไหลออกมา...เหมือน
เขื่อน...ทำนบแตก...ชัย...ยิ่งตวัด...โลมเลีย...ไปทั่ว...เพื่อดื่มกิน...น้ำเงี่ยน...ของเด็กสาว...ที่
หลั่งออกมา...เหมือนไม่ให้หลงเหลือ...แม้แต่หยดเดียว...อา...แคท...จะทน...ไหวไหม...
"...โอววววว...ซี๊ดดสส.....แคท...เสียวววหีค่ะ...อาชัยยขาาา...เสียวหี....โอววว...เสียววหี..
โอวว...อาชัยยย...กินน้ำ...กินน้ำ...หีแคท...ทำไมคะ...อย่าดูด...อย่า...อย่าค่ะ...น้ำหี...มัน...
มันออกเยอะ...โอว...อาชัยขาาา...โอวววว....อู้ววว...ดูดอีกแล้ว...อู้ว...อู้ว...อู้ว...น้ำ...แคท
...อู้ว...แคท..."   
...ปากงาม...ของเด็กสาว...ครางระส่ำ...แคท...แลบลิ้น...ออกมา...พยายาม...หาลิ้น...ของชัย
...แคท...เลียลิ้น...แพล่บๆ...คราง...อา...เพื่อนแคท...ไม่กินน้ำหี...แบบนี้นี่นา...โอยย...ทำไม
...ยิ่งถูกดูดน้ำ...ยิ่งเสียว...ยิ่งเงี่ยน...จะทนไม่ไหวแล้ว...ชัย...ยิ่งเน้นลิ้น...บดบี้...ติ่งแตด...เกร็ง
ลิ้น...ชำแรกเข้าไป...ในรูหี...ของเด็กสาว...ที่เจิ่งนอง...เต็มที่แล้ว...และแล้ว...เด็กสาว...ก็ซี๊ดด
ปาก...คราง...เกร็งกระตุก...
"...อาชัยยยขา...แคท...แคท...นะ...น้ำ...น้ำ...แตกแล้ว...ค่ะ..ซี๊ดดดดสสส...โอยยย...อาชัย
ขาาา....อาชัยขาาาา...น้ำแตกกกก...อ๊ายส์สสส...อือออ...."
...แคท...เธอถึงจุดสุดยอดแล้ว...ครั้งแรก...กับปากผู้ชาย....ของชัย...เด็กสาว...หอบเหนื่อย...
ทรวงอก...สะท้อน...ขึ้นๆลงๆ...ตามจังหวะหอบ...มันทำให้...เต้านม...กระเพื่อมๆ...ตามไป
ด้วย...อา...มันช่างน่าดูนัก...

...ชัย...เช็ดปาก...ค่อยๆ...เลื่อนตัวขึ้นไป...นอนข้างๆเด็กสาว...มือชัย...กอดเด็กสาว...
"...อูวว....อาชัยขาาา...พอแล้วนะคะ...ยี่สิบนาทีแล้ว...แคท...แคท...พอแล้ว...นะคะ...อา
ชัยยย..."       ...แคท...ยังพยายาม...ฝืนใจตัวเอง...
"...เพิ่งสิบนาที...เองนะ...หนูแคท...อายังมี...เวลาอีกนะ...หนูแคท...สวยมาก...เหลือเกิน...
หีทั้งโคก...ทั้งใหญ่...แบบนี้...อาชอบ...อาจะหลงแล้ว...ขออาอีก...สิบนาที...นะ..."
"...โอวว...อาชัยขาา...แคท...น้ำ...ออกไปแล้ว...นะคะ...อูววว...ยังเสียวๆ...ไม่หายเลยค่ะ...
นี่อาชัย...จะทำอีก...หรือคะ...ตั้งสิบนาที...แคท...ตายแน่ๆ..."
"...เอาน่ะ...หนูแคท...ถ้าหมดเวลา...ก็พอ...นะ..."
...แคท....นิ่ง...ชัย...เอื้อมมือ...ปลดตะขอ...ยกทรง...ดึงออก...มือ...ค่อยๆกุมนม...ขนาดใหญ่
...35 นิ้ว...อา...มันเต็มมือจริงๆ...มันยังแข็งหยุ่นๆ...สมกับที่...ยังไม่เคย...ถูกชายใด...จับมา
ก่อน...เด็กสาว...สะดุ้ง...ชัย...จับนม...สองเต้า...แล้วบีบเบาๆ...ชัย...ทั้งบีบ...ทั้งคลึง...จน
แคท...สะท้าน...ไปทั้งตัว...อาาา...ทำไม...มันไม่เหมือนกับ...มือฟ้า...เลย...

"...อย่าค่ะ...อาชัยยย...อย่าจับนม...แคทสิค๊ะ...แคท...พอแล้ว...พอแล้วนะ...อาชัยยย..."
"...หนูแคท...นม...แข็งมากเลย...จับแล้ว...ได้อารมณ์จริงๆ...อืมม...นมใหญ่มาก...แบบนี้
แหละ...ที่ผู้ชายชอบ...อืมม...หนูแคท...นมใหญ่จริงๆ...อาชอบ..."
"...อูยซ...ซี๊ดด...อูยย...อาชัยขา...พะ...พอ...แล้ว...แคท...อืมม...ซี๊ดดด...อุ๊ยย...โอววว...
อย่า...อูยย...อาชัยขา...อย่าคะ....อี๊ยย...อย่าดูดสิ...อย่า...โอวว...ซี๊ดด...โอยย...อาชัยขา
...อาชัย...ซี๊ดด...อืมมม...อย่าดูดนม...โอยยย...อู้ววว...อูยซซ..."
...ชัย...อมหัวนม...เด็กสาว...แล้วดูด...ดังจ๊วบๆ...หลายครั้ง...ปลายลิ้น...เขี่ยหัวนม...เด็กสาว
...จนแข็ง...สู้ลิ้น...ชัย...ทั้งดูด...ทั้งอม...เน้นๆ...จนแคท...ร้องคราง...มือชัย...บีบคลึงนม...ทั้ง
สองเต้า...อย่างมันมือ...อาา...เด็กสาว...ถึงกับ...แอ่นอกรับ...ทั้งเสียว...ทั้งเงี่ยน...ไปพร้อมๆกัน
...แคท...ร้องคราง...แอ่นอก...แนบกับ...ปากชัย...ชัย...ถอนหน้าออก...มองแคท...เห็นเด็กสาว
ร้อง...พร้อมกับ...แลบลิ้น...สีชมพู...ออกมา...ราวกับ...โหยหา...ลิ้น...ชัย...ไม่รอช้า...เขาจูบปาก
...เด็กสาว...ทันที...แคท...สนองรับ...ด้วยลิ้น...ราวกับ...อดอยาก...มานาน...มือชัย...จับนม...
ปากชัย...ดูดปาก...ลิ้นชัย...เลียแลกกับลิ้นแคท...แคท...ครางฮือๆ...ในลำคอ...มือกอดชัย...
แน่น...มืออีกข้าง...ของชัย...ล้วงไปที่...โคกหี...มหึมา...แล้วใช้...นิ้ว...เขี่ยเม็ดแตด...แล้วค่อยๆ
...ไชเข้าไป...ในรูหี...ที่เปียกแฉะ...ค่อยๆ...ชักนิ้ว...เข้าออก...ช้าๆ...ช้าๆ...ช้าๆ...

...แคท...แทบขาดใจ...กับการปลุกเร้า...ทั้งมือ...ทั้งลิ้น...ของชัย...ที่ปรนเปรอ...แคท...ได้แต่
ร้องคราง...ฮือๆ...แต่ลิ้นแคท...ไม่ยอมห่าง...จากลิ้นชัย...ชัย...แลกลิ้น...ขยำนม...นิ้วชัย...สอด
ใส่...ในรูหี...แล้วโยกคลึง...ช้าๆ...โออออ...แคท...เหมือนจะขาดใจ...ตรงนั้น...ชัย...กดปลายนิ้ว
...เขี่ยที่...เม็ดแตด...จนเด็กสาว...ร้องคร่ำครวญ...ในลำคอ...ร่างแคท...แอ่นเร่าๆ...ทุกครั้ง...
ที่ชัย...กดนิ้วถู...ปากแคท...ไม่ละ...จากปากชัย...ลิ้นแคท...หมุนวนพันตู...ลิ้นชัย...อย่างไม่ยอม
แพ้...ร่างแคท...สั่นไปทั้งตัว...มือเกร็ง...เท้าเกร็ง...ราวจะขาดใจ...ปากร้อง...โหยหา...มือกดหัว
...ชัยแน่น...
"...อูยย...ซี๊ดด...อาชัยขา...พอแล้ว...พอแล้ว...อาชัยขา...โอววว...แคท...จะ...ทนไม่ไหว...
แล้วค่ะ...มัน...เสียวเหลือเกิน...พอเถอะคะ...พอแล้ว...แคท...เสียววว...โอยยย...อู้ววว..."
"...หนูแคท...หนูสวยมากนะ...ทั้งสวย...ทั้งหุ่นดีมากเลย...หนูแคท...เร่าร้อนจริงๆ...หีหนูแคท
...สวยจริงๆ...ใหญ่และโคก...อาชอบนะ...แบบนี้...แน่นเหลือเกิน...อาเงี่ยนแล้วนะ...อยากเอา
...ควยอา...สอดใส่...เข้าในหี...จริงๆ...อืมม..อืมม..ได้ไหม..."
"...อูยซซ...อย่าค่ะ...อาชัยขา...อย่าทำ...แคทเลย...แคท...กลัว..กลัว...อาชัยขา...ปล่อยแคท
...นะค๊ะ...ปล่อย...แคท...นะคะ...แค่นี้พอแล้ว...นะคะ..."
"...หนูแคท...ไม่ต้องกลัว...อาจะทำ...เบาๆ...แล้วหนูแคท...จะเสียว...ควยอา...ถ้าสอดเข้าไป
...จะ...เสียวมากนะ...หนูแคท...จะชอบ...และสุขกับมัน...นะ...หนูแคท...ไม่ต้องกลัวท้องนะ...
อาทำหมัน...มาแล้ว...อาจะทำให้...หนูแคท...มีความสุขมากๆ...เหมือนแพทไง...หนูแคท...ก็
เห็นแล้วนี่...นะหนูแคท...นะ..."
"...อาชัยขา...แคท...กลัว...นะคะ...กลัวจริงๆ...อย่าทำ...แคทเลย...แค่นี้...พอแล้ว...อาชัยเลีย
...หี...แคท...ก็เสียว...มาก...น้ำก็...แตก...แล้วค่ะ..."
"...อืม...ตามใจ...หนู...ถ้าหนูไม่ยอม...อาก็...ไม่...ทำไร...แต่อา...ยังมีเวลา...อีกสิบนาทีนะ...
อาขอต่อนะ..."     ...ชัย...ไม่เร่ง...เขาอยากให้...แคท...บอกเอง...ว่า...ยอม...เขาเริ่มใหม่...

...ชัย...ไม่ฟังคำตอบ...เขากอด...เด็กสาวไว้...แล้วจูบปาก...อย่างรัญจวน...มือชัย...ล้วงคลึงนม
...เด็กสาว...จนแคท...เสียวซ่าน...ปากแคท...จูบดูดลิ้น...ที่ชอนไช...ในอุ้งปากตัวเอง...มือชัย...
อีกข้าง...เลื่อนลง...สอดนิ้ว...เข้ารูหี...เด็กสาว...แคท...สั่นสะท้าน...กอดชัยแน่น...ปากและลิ้น
...จูบตอบ...อย่างเมามัน...ชัย...แยกขา...เด็กสาว...แล้วสอดนิ้ว...ชักเข้าออก...แคท...ร่อนส่าย
...กับนิ้วนั้น...อย่างเสียวซ่าน...แคท...ครางออกมา...พร้อมกัดปาก...ดูดลิ้น...ชัยแน่น...แคท...
เสียวแทบขาดใจ...เด็กสาว...ยกก้น...แอ่น...เด้งหีเร่าๆ...ตามนิ้วมือชัย...ที่ซอยเร่งๆๆๆ...โอวว
...เด็กสาว...โดนกระตุ้น...ทั้งปาก...ทั้งลิ้น...ทั้งนม...ทั้งหี...ได้แต่ร้อง...ครวญคราง...พร้อมกด
มือชัย...กับโคกหี...แล้วเด้งหี...แรงๆ...โอ...ทำไม...แค่นิ้ว...มันยังเสียว...มากปานนี้...ถ้าควย
จริงๆล่ะ...โอ...แคท...เคยแต่กับฟ้า...แต่ก็หญิงด้วยกัน...อารมณ์ไม่สุดๆ...แบบนี้...อา...ถ้าเป็น
ควยที่เห็น...เมื่อครู่นี้ล่ะ...อา...ขณะที่นิ้วชัย...เร่งถี่ขึ้นๆ...ไม่ยอมหยุด...ทำให้หีแคท...ขมิบน้ำ...
ออกมาเรื่อยๆ...เด็กสาว...เสียวมากขึ้นเรื่อยๆ...ทั้งปาก...ทั้งนม...ทั้งหี...ทั้งแตด...ถูกชัย...กระ
ตุ้น...พร้อมๆกัน...ด้วยปาก...มือ...นิ้ว...
"...อูววว...หนูแคท...หีขมิบดีเหลือเกิน...ดูดนิ้วอา...ซี๊สสสสส...หนูแคท...หนูแคท...เสียวไหม...
อาเสียว...ควยจะระเบิดแล้ว...อูวว..หนูแคท...หนูแคท...หนูแคทของอา..."
...ชัย...กระซิบเสียงแหบพร่า...ปลุกเร้าอารมณ์...มือทั้งขยำนม...ทั้งสอดเข้าหี...ปากก็พร่ำเรียก...
หนูแคทๆๆๆ...ไม่เรียกก็ดูดปาก...เด็กสาว...จนในที่สุด...เด็กสาว...ปากถอนออก...ร้องครวญ...
โอวววว...อู้ววว...และบอกชัยว่า...
"...อูซซ...โอววว...อูยย..แคท...เสียวค่ะ...อาชัยขา...อาชัยขาาา...เอานิ้วถู...ตรงนั้นค่ะ...ถูแรงๆ
...โอวว...เสียวเหลือเกิน...อาชัยขา...แคท...อูยย...แคท...ซี๊ดด...อืออ...เร็วๆ...เร็วๆ...อูวว...ซี๊ดด
...แคท...เสียว...เสียวไปหมดแล้วว...โอยย...อี๊ยย...อาชัยขา...แคท...เสียว...เงี่ยน...อาชัยขา...
แคท...ยะ...ยอม...อาชัยย...แล้ว...อาชัย...ค่อยๆ...ยะ...เยะ...เย็ด...แคท...นะคะ...แคท...กลัว...
อู้ววว...ซี๊ดดดด...อูยซซซ..."

...ชัยยิ้ม...รู้ว่า...เด็กสาว...กำลังเงี่ยนสุดๆ...ชัย...โน้มตัว...แคท...ลงนอน...พร้อมกับ...ก้มหน้า
...โลมเลีย...ที่หีโคก...ของเด็กสาว...อย่างแผ่วเบา...อีกครั้ง...ชัย...อมดูด...เม็ดแตด...จนเด็ก
สาว...ร้องคราง...แคท...ร้องเร่าๆ...ร่างแอ่นเนินหี...เด้งรับ...ชัย...ทั้งดูด...ทั้งเลีย...เม็ดแตด...
จนเด็กสาว...สั่นเกร็ง...ชัย...เห็นว่า...ได้เวลาแล้ว...เขาเขยิบร่าง...ขึ้นคร่อมช้าๆ...แล้วเอามือ
...จับท่อนควย...ค่อยๆ กดสอด...โอวว...มันคับแน่น...ตึงไปหมด...มันคับ...แน่นหี...จนเด็กสาว
...ร้องคราง...ด้วยทั้งเจ็บ...ทั้งเสียว...
"...อูยยย...อาชัยขา...โอวว...ซี๊ดด...เจ็บค่ะ...อูยย...ซี๊ดด...แคท...เจ็บมาก...เจ็บค่ะ...โอยยย...
ซี๊ดด...เสียว...ด้วยค่ะ...แคท...เจ็บไปหมดแล้ว...ควย...อาชัย...ใหญ่มาก...เหลือเกิน...โอยย...
ซี๊ดดด...อูยยย..."
...ชัย...ส่ายเอว...ไปมา...หัวควยบาน...จ่อประกบ...ที่ปากรูหี...ชัย...ขยับกระเด้าเบาๆ...ที่รูหี...
และให้มัน...เสียดสี...กับเม็ดแตด...สร้างความเสียวซ่าน...ให้เด็กสาว...จนทนแทบไม่ไหว...
น้ำเงี่ยน...ของเด็กสาว...ทะลักออกมาอีก...ชัย...เอานิ้วกดหัวถอก...เกลือกกลิ้ง...ไปมา...จน
น้ำเงี่ยน...เปียกหัวควย...บาน...จนทั่ว...ชัย...กดควย...ลงไปอีก...จนหัวควย...มุดเข้าไป...
เกือบมิดเงี่ยง...ของหัวถอก...เพราะน้ำเงี่ยน...ที่ชโลมไว้...ชัย...ดันควย...จะให้เข้าไปอีก...
"...อูยย...อ๊ายยสส...โอวว...แคท...ซี๊ดส...แคท...ซี๊ดด...โอยย...อาชัยขา...มันเจ็บ...เหลือเกิน
...อึดอัด...คับตึง...ไปหมดเลย...ค่ะ...ค่ะ...ควย...อาชัย...มันใหญ่นะคะ...โอยยยย...อาชัยขาา
...แคท...แย่แล้ว...อูยยย...ซซซ..."
...ชัย...แช่หัวควย...ไว้อย่างนั้น...แล้วก้มลงไป...ไซร้ที่ซอกคอ...ของแคท...มือซ้าย...เอื้อมไปจับ
...นมเต้าใหญ่...ขยำเบาๆ...มือขวา...ละเลงบด...บี้เม็ดแตด...ของแคท...พัลวัน...ชัย...ไซร้ไล่ขึ้น
ไป...ที่ปากน้อยๆ...สอดลิ้น...เข้าไปในปากแคท...ที่เผยออ้ารับ...อย่างหิวกระหาย...สักพัก...แคท
...เริ่มคลายความเจ็บลง...ก้นส่ายไปมา...เบาๆ...ชัยรู้สึกได้...ก็ดันควย...เข้าไปช้าๆ...จนมิดเงี่ยง
...หัวถอก...โดยแคท...ไม่รู้สึกตัว...ชัย...ค่อยๆดัน...ลำควยที่เหลือ...เข้าไปในรูหี...ของแคท...
แล้วขยับควย...เริ่มกระเด้า...ช้าๆ...จนน้ำเงี่ยน...เด็กสาว...ชโลมท่อนควย...จนเปียก...
"...อูยย...หายเจ็บ...แล้วนะ...หนูแคท...อืมม...หีหนูแคท...สุดยอด...เหลือเกิน...มันแน่นจริงๆ...
อูยย...ควยอา...ถูกหีหนูแคท...รัดขมิบ...เหลือเกิน...เสียวจัง...อาเสียว...ซี๊ดด...อึ๊บ...อูยย...ควย
อา...เข้าหมดแล้วนะ...หนูแคท...ควยอา...เข้าหมดแล้ว...เสียวจัง...อาเสียวจัง..."
"...อูยซซ...คะ...แคท...อูวว..จะขาดใจ...อยู่แล้ว...อาชัยขาา...อูวว...ซี๊ดด...หีแคท...จะฉีก...
ไหมคะ...ซี๊ดด...อูยยซซ..."
"...ไม่หรอก...หีหนูแคท...ใหญ่แบบนี้...น่าเย็ดมาก...ดูดควยอา...โอยยย..."
...ชัย...กดท่อนควย...จนมิด...รูหี...เด็กสาว...แล้วโยก...เข้าออก...ช้าๆ...ชัย...โยกส่าย...กดท่อน
ควย...เน้นๆ...ท่อนควย...ใหญ่...คับแน่น...หีเด็กสาว...จนร้องคราง...ท่อนควย...บดเบียด...เม็ด
แตด...จนเสียวซ่าน...ชัย...ครางเบาๆ พร้อมกับ...กดเข้าออก...เร็วขึ้น...แรงขึ้น...ทั้งโยก...ทั้งส่าย
...ท่อนควย...ชักยาวๆ...และกดลง...กดกระเด้า...เน้นๆ...มันทั้งคับ...ทั้งแน่น...เหลือเกิน...

...แคท...ถึงกับ...สะท้าน...เมื่อท่อนควยใหญ่...มุดเข้าหี...ถึงมดลูก...ข้างใน...แคท...คราง...แล้ว
ยกขาทั้งสอง...แยกกว้างๆ...แคท...มองชัย...ที่กระเด้า...หีตัวเอง...แคท...ผงกมอง...ท่อนควย...
ของชัย...ที่ชัก...เข้าออก...แคท...ทั้งเสียว...ทั้งสุข...ร้องคราง...และแอ่นหี...ส่ายรับ...ส่ายโยก...
อาาา...มันเสียว...มันซ่าน...ไปหมด...เป็นความเสียวซ่าน...ที่แคท...ไม่เคยได้รับมาก่อน...
"...อูยซซ...อาาา...อาชัยขาา...ดีจังเลย...แคท...เสียว...เสียวในรูหี...หัวควย...ของอาชัย...มัน
ครูด...ในรูหี...ตลอดเลย...ซี้ดดด...อาชัยขาาา...แคท...โอวววว...แคท...ซี๊ดดด...อู้ววว...แคท
...ซี๊ดดดด...เสียวมาก...ค่ะ...เสียวหี...เหลือเกิน...อาชัยขาา...แคท....อูยย...ซี๊ดด...อาชัยขา...
โอยยย...ซี๊ดสสส..."
...ชัย...เร่งกระเด้าซอย...แรงและเร็วขึ้น...เขากระแทก...หีเด็กสาว...อย่างลืมตัว...ชัย...ทั้งกด...
ทั้งกระแทก...โอววว...แคทร้องคราง...มือกอดเอว...ชัยแน่น...พร้อมกับ...โยกส่ายหี...รับการ...
กระเด้าเย็ด...ของชัย...ชัยกระแทก...ดังผับๆๆ...ป้าบๆๆ...ทั้งเร็วทั้งโยก...แคท...ถึงกับแอ่นร่าง
เร่าๆ...ปากร้องออกมา...อย่างเสียวซ่าน...มือกอดเอวชัยแน่น...ร่างผวากอด...เอวส่าย...ยกก้น
ร่อน...แคท...ร้องและกอด...ชัยแน่น...โอวว...แคท...แลบลิ้น...สีชมพู...โหยหา...ลิ้นชัย...ชัย...
กระเด้า...ไม่หยุด...พักเดียวเท่านั้น...
"...อูยซซ...โอววว...อู้ววว...โอ๊ะ...ฮ่ายย...อ้า....อ้า...อูยย...ซี๊ดดดด...อาชัยขาาา...โอวววว...อือ
อออ...ซี๊ดด...อืออ...อาชัยขาาา...แคท...มะ...ไม่ไหว...แล้ว...อาชัยขา...ไม่ไหวแล้ว...อาชัยขาา
...ว๊ายย...มัน...มัน...น้ำ...น้ำ...มัน...ออกมา...อีกแล้วค่ะ...โอยยย...ออกมาอีกแล้ว...โอยย...อา
ชัยขาา...หยุด...หยุด...หยุดกระเด้าก่อน...น้ำหี...แคท...ออกอีกแล้ว...อู้วววว...อู้วว...อู้วววๆๆๆ
...อูยยยย...ซซซ...ซี๊ซซซซ..."

...หีแคท...ตอดระรัว...ขมิบรัด...ท่อนควย...ไว้แน่น...แคท...ลืมไปหมด...ตั้งใจจะให้...แค่ภาย
นอก...แต่ตอนนี้...แคท...เหลือเพียง...ความกำหนัด...ร่างแคท...ส่ายร่อน...ปากร้อง...หีขมิบ...
น้ำรัก...แต่ชัย...ยังไม่เสร็จ...ชัยตั้งใจ...จะเย็ด...ให้เด็กสาว...ติดใจ...ควยเขา...ชัย...ก้มหน้าก้ม
ตา...กระเด้าควย...ลงไป...โดยแกล้ง...ไม่สนใจแคท...ชัย...เร่งกระเด้าควย...เร็วขึ้นอีก...ควย
ยาวใหญ่...ของชัย...ทะลวงเข้ารูหี...ของแคท...เข้าๆออกๆ...แคมหีแคท...โอบรัด...ท่อนควย...
ปลิ้นไปมา...เป็นจังหวะ...น่าดู...แคท...แม้น้ำจะออกแล้ว...แต่ยังโดนกระเด้า...มันก็...ยิ่งเสียว
...ไปกันใหญ่...เพราะชัย...ไม่ยอมหยุด...กระเด้าควย...ป้าบๆๆ...ป้าบๆ...ป้าบๆ...
"...อูยซซ...โอยย...อาชัย...ขา...หยุดก่อน...หยุดก่อน...แคท...เสียว...จะแย่...อยู่แล้ว...ใจจะขาด
...แล้วค่ะ...อาชัยขาา...อู้ววว...ดูอาชัย...กระเด้าหีแคท...ไม่หยุดเลย...ซี๊ดด...มันเสียวหี...มัน
เสียวหี...อู้ววๆๆๆๆ...ซี๊ซซซซ..."
...ยิ่งชัย...กระเด้าเท่าไร...ยิ่งเพิ่มความเสียว...ให้เด็กสาว...มากขึ้นๆๆๆ...
"...อูซซซ...โอยยย...อาชัยขาา...แคท...แคท...ออก...อีกแล้ว...ออกอีกแล้ว...อูยยย...อู้ววว...
อี๊ยส์ส...พอก่อน...นะคะ...อาชัยขาา...โอยยย...เสียวหี...น้ำหี...ออกอีกแล้ว...อ๊ายยยยส..."
...อา...แคท...เด็กสาว...น้ำออก...อีกครั้ง...ติดๆ กัน...แต่ชัย...ก็ยังไม่หยุด...กระเด้าควย...เขา
กลับ...เร่งกระเด้า...แรงและเร็วขึ้นอีก...แคท...เสียว...พยายาม...ขยับตัว...จะหนี...การกระเด้า
...แต่ชัย...จับเอว...แคท...ไว้แน่นและ...ดึงเอว...เด็กสาว...เข้ามา...รับการกระเด้า...ของเขาอีก
...เสียงโหนกหี...กระทบหนอกควย...เป็นจังหวะ...ป้าบๆ...ป้าบๆ...ป้าบๆ......อาาา...สาวแคท...

"...อูซซซ...โอยยย...อาชัยขาา...หยุด...ก่อน...นะคะ...แคท...เสียว...ฮือ...ฮือ...หยุดก่อน...แคท
...ใจจะขาด...อยู่แล้วค่ะ...อู้ววว...อาชัยขาาา...แกล้งแคท...กระเด้าหี...แคท...ไม่หยุดเลย...
โอยยย...พอแล้วๆ...อูยยย...แคท...เสียวหีๆ...น้ำหี...น้ำหี...จะแตก...อีกแล้ววว...อ่าาา"
"...หนูแคท...โอววว...หีดูด...ควยอาแน่น...อาแทบ...ชักไม่ออก...โอววว...หีแบบนี้...อา...ชอบ
มาก...ต้อง...เย็ด...เย็ด...เย็ด...ให้สะใจ...นี่ๆ...นี่แน่ะๆ...อูววว...ดูดควยดีจริง..."
...ชัยพูด...พร้อมกระเด้า...แคท...น้ำตาเล็ด...ออกมา...เพราะความเสียว...แคท...พยายาม...
ขยับก้น...ส่ายหนี...ควยชัย...ที่กระหน่ำ...กระเด้าไม่หยุด...แต่...ไร้ผล...เพราะยิ่งดิ้น...ควยชัย...
ก็ครูด...ในรูหีของตัวเอง...ทำให้เสียวมากยิ่งขึ้น...ชัยเอง...ก็ยังคง...กระเด้าซอย...ต่อเนื่อง...
ความที่เขา...เย็ดหี...มามาก...ทำให้...ความอึด...มีมาก...ตอนนี้...ชัย...ยังคง...กระหน่ำ...กระ
เด้าควย...ไม่หยุด...แคท...เสียวเหมือนใจจะขาด...เด็กสาว...ดิ้นพล่าน...ไปมา...ด้วยความ...
เสียวกระสัน...
"...อุยซซซ...โอยยย...อาชัยขาา...แคท...แคท...อูววว...ซี๊ดดด...อาชัยขาา...แคท...น้ำ...น้ำแคท
...จะแตก...อีก...แล้วนะคะ...โอยย...อ๊ายยยส..."
...แคท...ร้องอย่างไม่เป็นภาษา...น้ำตาไหล...น้ำลายไหล...ยืดออกมา...รูหีแคท...ขมิบน้ำรัก...
พร้อมกับตอดควย...เป็นจังหวะๆ...รัวๆ...เด็กสาวน้ำแตก...อีกครั้งหนึ่งแล้ว...

"...โอวว.หนู...หนูแคท...อา...ก็จะออก...แล้ว...หนูแคท...รออา...เดี๋ยวนะ...น้ำควย...จะแตก
แล้ว...รออาเดี๋ยว...อื้อๆๆๆ...อู้ววว...หีรัดควยอา...แน่นเหลือเกินนน...อาาาา... "
...ชัย...ยังกระเด้า...ไม่หยุด...แคท...เสียวหี...จนต้องกลั้นหายใจไว้...หีเด็กสาว...ขมิบรัด...
ควยชัย...ไว้แน่น...จนชัย...ทนไม่ไหว...ต้องปล่อย...น้ำควย...ออกมาจนได้...
"...อ๊าซซซซ...โอยยย...หนูแคท...ซี้ดดด...อา...ออกแล้ว...น้ำควย...ออกแล้ว...อ๊าซซซ..."
...ชัย...ฉีดน้ำควย...ออกไปในหี...เด็กสาว...เหมือนท่อแตก...ชัย...กระเด้าควย...แรงๆต่อ...
ให้น้ำ...มันออกมาอีก...น้ำควย...พุ่งเป็นระยะ...เข้าไปในรูหี...เด็กสาว...แคท...รู้สึกถึง...ความ
อุ่นร้อน...ที่พุ่ง...กระทบ...มดลูก...อย่างแรง...ทำให้...เด็กสาว...เสียวซ่าน...เป็นที่สุด...ตั้งแต่...
เกิดมา...ยังไม่เสียว...เท่าตอนนี้...ที่น้ำควย...พุ่งปรี๊ดๆ...กระทบมดลูก...อาาาา...
"...อูยซซ...โอววว...อาชัยขาา...น้ำ...น้ำควย...มันอุ่นร้อน...อะไรอย่างนี้...แคท..แคท...จะออก
...อีกแล้ว...ว้ายยยย...อาชัยขาา...แคท...น้ำ...แตก...ออก...อีกแล้ววว...ว้ายยย...อ๊ายยยส์..."
...แคท...แอ่นหี...รับการกระแทก...การกระเด้า...ของชัย...สุดแรง...พร้อมกับ...ความเสียว...
สุดยอด...อีกครั้ง...ชัย...กระแทกควย...อีกสี่ห้าครั้ง...เขากดควย...แช่อยู่ในรูหี...ของเด็กสาว...
อย่างนั้น...แคท...อ้าปาก...แลบลิ้น...โหยหา...ลิ้นชัย...ชัย...ทิ้งร่างลงนอน...แล้วดูดลิ้น...ที่แลบ
เลีย...ของแคท...อย่างดูดดื่ม...ทั้งสอง...ดูดปากกัน...ราวกับจะให้...เป็นลิ้น...เดียวกัน...

"...อูยย..อูววว...อาชัยขาา...เย็ดแคท...ฮือๆ...ไหนบอก...ภายนอก...ไงคะ...ฮือๆ..."
...แคท...แกล้งร้อง...
"...โถ...หนูแคทของอา...น่าเย็ด...นี่นา...ใครจะอดใจไหว...หนูแคท...ก็อยากให้...อาเย็ด...
ไม่ใช่หรือ...อารัก...หนูแคทนะ...คนดี...ของอา...เดี๋ยวอาขอ...เย็ดอีกนะ...หีหนูแคท...ดูด
น้ำควย...เกือบหมดเลย...ดูควยอาสิ...น้ำแห้งเลย..."
"...อุ๊ยย...อาชัยนี่...ดูพูดเข้า...แคท...เป็นของอา...เมื่อไหร่คะ...มีแพทอีกคน...คนอื่นๆ...ไม่รู้
มีอีก...รึป่าว...ฮึๆๆ...คนเจ้าชู้...ฮึๆๆๆ...อาชัยยขา...ปล่อยแคทก่อน...แคทจะไปอาบน้ำก่อน...
นะคะ...เหนอะหนะตัวค่ะ..."
...ทันใดนั้น...เสียงคนมาเรียก...ที่หน้าประตู...ห้องรับแขก....ใครกันนะ...เข้ามาได้ยังไง...
"...ก๊อกๆ...มีใครอยู่รึป่าว...แคท...อยู่รึป่าว..."
"...อุ๊ยย...อาชัยคะ...ฟ้าค่ะ...ฟ้ามา...แคท...บอกให้มา...เป็นเพื่อนค่ะ...ทำไงดีคะ..."
"...อืม...หนูแคท...ใส่เสื้อผ้า...ไปรับฟ้าก่อน...เอาน้ำท่า...ให้กินก่อน...อาจะค่อยๆเข้าไป...นะ"

...แคท...พยักหน้า...แต่งตัว...อย่างเร่งรีบ...แล้วออกไปพาฟ้า...เข้ามานั่ง...โซฟารับแขก...
ขณะที่ชัย...ไปห้องอาหาร...เขาแอบมอง...ฟ้า...เพื่อนแคท...โออออ...ทำไม...สวยน่ารัก...
อีกคน...โอ...ฟ้า...สาวน้อยวัย 19...เท่าแคท...ผิวขาว...หน้าออกลูกครึ่ง...ฟ้าใส่เสื้อเชิร์ต...
สีฟ้าอ่อน...กระโปรงสั้น...สีดำ...อา...ในเสื้อนั้นเล่า...ยกทรง...ดันพุ่งมา...จนเห็นชัด...ชัย
...กลืนน้ำลาย...เอื๊อก..เขาคะเนว่า...นม...สองเต้านั้น...พอกับแคท...คือ 35 นิ้ว!!!...อาาาา
...ชัย...ควยแข็งโด่...อีกครั้ง...ทั้งๆที่...น้ำควย...เพิ่งถูก...หีแคท...ดูดไปมาก...เขาคิดว่า...
ทำยังไง...จะได้...เย็ดฟ้า...อีกคน...เขาแอบฟัง...สองสาว...คุยกัน...

"...ฟ้า...มาสิ...นั่งก่อน...เอ้าดื่มน้ำก่อน..."    ...แคทพูด...พร้อมรินน้ำให้...กลบเกลื่อน...
"...อืม...แคท...ทำไรกันน่ะ...เห็นแต่แรกแล้ว...อิอิ...มีความสุขมากไหม...อิอิ..." 
"...ว้าย...ฟ้าเห็นหรือ...ทำไมไม่เรียกแคท...ฮือๆ...แคท...แคท...ห้ามใจ...ไม่ได้...ฟ้า...ไม่ว่านะ..."
"...ไม่ว่าหรอกจ้ะ...เราคุยกันแล้วนี่...ว่าถ้าใครจะมีผู้ชาย...ก็ตามใจ...แต่...แฮ่ม...แคท...ไม่แบ่ง
ให้...ฟ้าบ้างรึ...แฮ่ม...ฟ้ามานานแล้ว...ประตูเปิดอยู่น่ะ...เลยเห็นหมด...แอบดูมานาน...อยาก
ลองบ้าง...ว่าจะเสียวมาก...จนแคทร้องดัง...แบบนั้น..."
"...ฟ้า...อยากลองรึ...อืม...ดีเหมือนกัน...อาชัย...เป็นคนดี...ต้องถาม...อาชัย...ก่อนนะ..."
"...พระเอก...ของแคท...ไปไหนล่ะ..."
"...อาบน้ำมั๊ง...แหม...อาชัย...ไม่ใช่ของแคท...เดี๋ยวก็...เป็นของฟ้า...เหมือนกัน...อิอิ..."
"...นี่แน่ะ...ปากร้ายนัก...พวกเรา...เคยทำกัน...แบบในหนัง...แต่...ไม่เคยลอง...ของจริง...แคท
...ได้ลอง...แล้ว...ฟ้าอิจฉา...แคทจัง...พระเอก...เก่งด้วย...ฟ้าดู...ตั้งแต่แรก...โห...สุดยอด..."
"...ไม่รู้แระ...ลองเอง...แล้วจะ...ติดใจ...อิอิ...จะลืม...แคท...รึป่าวนะ..."
...ทั้งสอง...นั่งคุย...หยอกล้อ...มีแต่เรื่องที่แคท...ถูกชัยเย็ด...ฟ้า...ถามละเอียด...อะไรเป็นอะไร
...อาาา...เด็กสาวลูกครึ่ง...ไทยสเปน...กำลังเกิดอารมณ์...เงี่ยน...อีกคนนึงแล้ว...ฟ้า...หน้าแดง
เรื่อ...ฟ้า...รู้สึกร้อน...ในอก...คันในรูหี...ยิบยิบ...น้ำเงี่ยน...เอ่อในรูหี...อาาา...

...ชัย...แอบดู...แอบฟัง...จนรู้แล้วว่า...สวรรค์...มาหาเขาอีก...คนนึงแล้วว...ชัย...เลี่ยงไปอาบน้ำ
...เขาลูบควย...คิดในใจ...ลูกพ่อมีบุญมากนะ...มีหีมาให้เย็ด...ตลอด...แถมยัง...หีชั้นดี...ทั้งนั้น
...รอก่อน...รอก่อน...ลูกพ่อ...ใจเย็นๆ...ชัย...ลูบควย...ที่แข็งโป๊ก...เบาๆ...ชัย...ใช้เวลา...สักพัก
...เขา...รอให้...สองสาว...คุยกระตุ้นอารมณ์...ให้มากสุดๆ...ก่อนที่เขา...จะลงไปหา...

...ชัย...ลงไปห้องรับแขก...เขารับไหว้...จากฟ้า...ชัย...มองฟ้า...เต็มตา...โห...ฟ้า...ลูกครึ่งจริงๆ
...ขาว...สวย...อกใหญ่...ตามแบบ...ลูกครึ่ง...แต่...ตาเริ่มเยิ้ม...
"...หวัดดีๆๆ...นี่ฟ้าหรือ...อืม...สวยนะ...น่ารักด้วย...ใครได้เป็นแฟน...คงทั้งรัก...ทั้งหลง..."
"...แหม...อาชัย...ดูพูดเข้า...ชมฟ้าตรงๆแบบนี้...ดูฟ้าอาย...หน้าแดงเลย...อาชัย...เห็นไหมคะ..."
...แคท...พูด...ฟ้า...อายหน้าแดง...แต่...อารมณ์ที่คุกรุ่น...เริ่มเกิดขึ้นอีก...
"...แคท...ไปอาบน้ำ...ก่อนนะ...ฟ้า...คุยกะ...อาชัย...ไปก่อนนะ...เดี๋ยวแคทมา..."

"...หนูฟ้า...มีแฟน...รึยัง...อาว่า...คงมี...มาให้เลือก...เยอะแยะ...นะ..."
"...ไม่มีค่ะ...คุณอา...ฟ้า...ไม่เคย...มีผู้ชาย...เป็นแฟน...พ่อแม่...ห้ามไว้...เด็ดขาด...ขอให้ฟ้า
...เรียนจบก่อนค่ะ...ถึงจะมีได้...แต่ฟ้าชอบ...คนแก่นะคะ...อบอุ่นดี...เหมือนพ่อ..."
"...อืม...ไม่น่าเชื่อ...ฟ้า...เรียกอาเฉยๆ...ก็ได้นะ..."
"...ค่ะอา...ฟ้า...ฝากตัว...ด้วยนะคะ...เห็นแคท...บอกว่า...อาใจดีค่ะ..."
...สมกับสาวลูกครึ่ง...ฟ้าซัดตรงๆ...
"...ฝาก?...แบบไหนหรือ...หนูฟ้า..."
"..เอ้อ..เอ้อ...แบบ...แคท..มั๊งคะ...ได้ไหมคะ...อาคะ..เรียกฟ้าเฉยๆ...ก็ได้ค่ะ...นะคะอา..."
"...ฟ้า...รู้หรือ?..."       ...ชัยแกล้งถาม...
"...ค่ะอา...ฟ้าเห็น...ตั้งแต่แรก...ฟ้าเดินเข้าประตูข้าง...เข้ามาเรื่อยๆ...ก็เห็นค่ะ...อา..."
"...หา...นี่ฟ้า...เห็นหมดเลยหรือ...อาอายแย่เลย...ฟ้าเห็นของอา...หมดแล้ว...โอยยย..."
"...แหม...อาคะ...ฟ้ายืนดู...แต่แรกแล้ว...อาเก่งนะ...ใหญ่ด้วย...อิฮิ...ฟ้า...ดูจน...อิจฉา...แคท
...มากเลย...ฟ้า...อยากจะ...เป็น...แบบนั้น...มันคง...ดีไม่น้อย...ได้ไหมคะ...อา?..."
...อาาา...อารมณ์เงี่ยน...บวกกับ...เป็นลูกครึ่ง...ทำให้เด็กสาวอีกคน...กล้าพูด...กล้าแสดง...
ชัยคิดว่า...คงเป็น...เพราะ...ตัวเขา...ที่วางตัว...เป็นผู้ใหญ่...ให้เด็กสาว...พวกนี้...มาตั้งแต่เล็ก
...อาาา....สวรรค์...เป็นของชัย...อีกครั้ง...ชัย...จ้องหน้า...ฟ้า...อยู่นาน...เขาเห็น...แววตา...ท้า
ทายในที...แถมยังยืดอก...ให้ลอยเด่น...ยั่วชัยด้วย...

...ชัย...ยังจ้องหน้า...เด็กสาว...ฟ้า...มองสู้ตาเขา...ตาหวานเยิ้ม...แดงเรื่อๆ...ชัย...ดึงร่าง...
เด็กสาว...ยืนขึ้น...เขายืน...กอด...แล้วจูบที่แก้ม...ซอกคอ...แล้วมาจบที่ปาก...สีแดงสด...
เปียกชื้น...ของฟ้า...ที่เผยอรับ...ลิ้นชัย...ทันที...ฟ้า...ดูดลิ้น...กับชัย...อย่างเร่าร้อน...ไม่แพ้แคท
...มือชัย...คว้าหมับ...ที่เต้านม...ขนาดใหญ่...โอ้โห...เต็มมือ...ทั้งใหญ่ทั้งแข็ง...ชัย...ดูดปาก...
ดูดลิ้น...มือทำหน้าที่...ปลดกระดุม...พอกระดุมหลุด...มือก็เอื้อม...ปลดกระโปรง...ปากสองปาก
...ไม่แยกจากกันเลย...อาาา...เด็กสาว...ร่างมีเพียง...เสื้อที่ปลดดุม...กับกางเกงใน...สีชมพู...
เท่านั้น...ฟ้า...จูบปากแลกลิ้น...กับชัย...แต่มือ...กระตุก...กางเกงแพร...ของชัย...จนหลุด...แล้ว
มือ...ก็ถอดเสื้อชัย...ออก...ทันใด...ฟ้า...ผลักร่างชัย...ให้นั่งลง...ทำให้ชัย...มองเห็น...กางเกงใน
...ตัวจิ๋ว...สีชมพูอ่อน...และเนินโคกหี...ของฟ้า...ที่อูมล้น...ออกมา...อย่างชัดเจน...เอวฟ้า...
คอดกิ่ว...สะโพกผาย...ร่างอวบอัด...สมกับลูกครึ่ง...

ฟ้า...นั่งลงคร่อม...บนตักชัย...พร้อมทั้ง...จับมือทั้งสอง...ของเขา...แหวกเสื้อ...ของตัว...ที่ชัย...
ปลดกระดุม...ออกไว้แล้ว...ชัย...เห็นส้มโอ...ผิวขาว...ลูกใหญ่ 2 ลูกเต็มตา...ชัย...กลืนน้ำลาย...
เอื๊อกๆๆๆ...
"...อาชอบไหมคะ...ขนาด 35 คัพ C ค่ะ...อาชอบไหม...ชอบไหม...สู้ของแคท...ได้ไหมคะอา...
35 Cค่ะ...35 C..."
...พูดจบ...ฟ้าเอามือชัย...ไปแปะไว้...ที่เต้ายักษ์...ขนาด 35C...เต้านมยักษ์...ที่อัดแน่น...ในยก
ทรง...อยู่ตรงหน้า...ร่องอก...เด่นเป็นสง่า...ชัย...ใช้มือทั้งสอง...เคล้นคลึงสองเต้า...ที่ทั้งกลม...
และ...หนั่นแน่น...ไปด้วยความสาว...ที่อวบ...และเต่งตึง...กลิ่นเต้านม...ของฟ้า...ทำให้ชัย...มี
อารมณ์...เงี่ยนเหลือเกิน...ชัย...ใช้ปาก...อ้าขบ...หัวนม...ของฟ้า...ทั้งสองเต้า...ผ่านยกทรง...สี
ชมพูอ่อน...เขารู้ว่า...เด็กสาว...เสียวมาก...หัวนม...ดันเน้น...ยกทรง...นูนออกมา...อย่างเด่นชัด
...ชัย...เอื้อมมือ...ปลดตะขอ...ยกทรง...ด้วยมือเดียว...อีกมือ...ขยำนม...อีกเต้าหนึ่ง...ชัย...
ค่อยๆ ถอด...ยกทรง...ของฟ้า...อย่างบรรจง...แต่ฟ้า...คว้า...ยกทรง...ปิดเนินอก...ฟ้า...มอง
หน้าชัย...ตาเยิ้ม...ยั่วยวน...แล้วค่อยๆ...ลดท่อนแขน...ที่บังเต้านม...ที่อวบอั๋น...เต่งตึง...ลง...
อา...มันช่างได้อารมณ์จริงๆ...ชัย...เห็นเต็มตา...เต้านมฟ้า...สวยจริงๆ...ทั้งสองเต้า...ตั้งชูชัน...
ทุกกระเบียด...35คัพC คู่นี้...ไม่มีคล้อยเลย...

ฟ้า...เอามือ...กอดอก...ทำให้เต้านม...ประกบกัน...จนเห็น...ร่องอก...ชัดเจน...อาาา...มันใหญ่
...สวยงาม...ทุกกระเบียด...โอ...นี่นมมนุษย์...หรือนี่...ชัยคิด...เป็นนมที่สวย...ที่สุด...ที่เคยเห็น...
"...อาชอบไหม...คะ...นมฟ้า...อาชอบ...ไหมคะ...อาาาาา..."
....ฟ้าครางกระเส่า...มันทำให้ชัย...เงี่ยนมาก...
"...ชอบ...อาชอบ...นมฟ้าสวยมาก...ใหญ่มาก...อัดแน่นเลย...อาขอฟัดละนะ...อืมมม..."
...พูดจบ...ชัย...เอามือฟ้าออก...เขาใช้มือ...สองข้าง...บีบขยำ...เต้าคู่นั้น...อย่างเมามัน...หน้า
ชัย...ซุกที่ร่องนม...สะบัดฟัดไปมา...สลับกับปาก...ที่โร่หาหัวนม...สีชมพูอ่อน...แป้นเล็กๆ...พอ
เจอ...ปากก็อ้าอม...หัวนม...แล้วชัยก็ดูด...จ๊วบๆๆๆ...ทั้งฟัด...ทั้งดูดหัวนม...ทั้งเลีย...มือขยำ...
ราวกับ...จะให้...เต้านม...แหลกคามือ...แต่เต้านม...ไม่แหลก...แถมหัวนม...ยังสู้ลิ้น...สู้ปาก...
และเจ้าของเต้า...ยังส่ายเต้า...ไปมา...ตามแรงฟัด...มือเจ้าของเต้า...กดหัวชัย...ฝังนม...ตัว
เองแน่น...ปากสูดซี๊ดด...คราง...ตาแดงเยิ้ม...ด้วยความเงี่ยน...
"...โอววว...ซี๊ดดด...อูววว...อี๊ยส์...อาคะ...อาคะ...ดีจังเลย...อาคะ...ฟัดอีก...ฟัดแรงๆ...ฟ้าชอบ
...โอ...อาคะ...ฟัดเก่ง...อูววว...ดูดหัวนมฟ้า...เลียด้วย...โอ...ฟ้าชอบ...ฟ้าเสียว...ฟ้าเสียวนม...
อูววว...ดีค่ะอา...อาคะ...อย่าดูดหัวนม...นาน...มันเสียว...มากค่ะ...อาคะ..."
...ชัย...ไม่ฟังเสียง...เขาฟัดนม...แรงขึ้นๆ...บางที...ปากอ้าขบกัด...หัวนมสีชมพู...เบาๆ...ชัย...รู้
สึกได้...ถึงร่างฟ้า...กระตุก...เมื่อถูกขบหัวนม...มือชัย...ค่อยๆเลื่อน...ถอดกางเกงใน...ออกจาก
...ตัวฟ้า...ชัย...ใช้นิ้วแหย่...เข้ารูหี...มันเปียกชุ่ม...ด้วยน้ำเงี่ยน...ของฟ้า...

...ฟ้า...ขยับร่างให้ถนัด...แล้วคว้าหมับ...ที่ท่อนควย...ใหญ่ยาว...ของชัย...โอ้...มันร้อน...มัน...
ใหญ่...มันสั่นดิ๊กๆ...ราวกับงู...กำลังดิ้น...ในมือ...เด็กสาว...
"...อาคะ...อาคะ...ขอฟ้า...ดูด...ดูด...ควยอา...มั่งนะคะ...โอววว...อี๊ยส์...อุ๊ย...อาคะ...อย่ากัด
หัวนม...แรงๆ...สิคะ...แต่...ฟ้า...เสียวนม...มากนะคะ...โอววว...ตอนแคท...ดูดนมฟ้า...ไม่เห็น
เสียว...เท่านี้เลย...อู้วววว...อี๊ยส์สสสส....นะคะ...อา...ให้ฟ้า...ดูด...ควย...อาบ้าง...นะคะ...ฟ้า
อยากลองค่ะอา...นะคะ...นะคะ...ฟ้าอยากดูด...ควยอา...มันน่าดูดเหลือเกินค่ะ..."
...ชัย...คิดว่า...อืมม...ร้อนแรง...ดีเหลือเกิน...เขาดันร่าง...เด็กสาว...ค่อยๆพาไป...ที่ตั่ง...
ระหว่างนั้น...ฟ้า...ไม่ยอมปล่อยมือ...คงกำ...ท่อนควยชัย...ไว้แน่น...ปากเล่า...ดูดปากชัย...ไม่
ปล่อย...อาาา...เด็กสาว...ช่างร้อนแรง...อะไรเช่นนี้...ชัย...ค่อยๆพยุงร่างฟ้า...นอนลง...ยกทรง
...ปลิวไปแล้ว...ชัย...ตะแคงนอน...ข้างๆฟ้า...เขาก้มไปจูบไซร้...ที่ซอกคอ...ซอกหู...ของฟ้า...
แล้วค่อยๆ...จูบแก้ม...และทั่วใบหน้า...จบที่ปาก...ที่ประกบจูบ...กับริมฝีปากแดงสด...ของฟ้า...
ทั้งสองอ้าปาก...แลกลิ้น...ดูดลิ้น...อย่างเร่าร้อน...ชัย...ใช้มือข้างหนึ่ง...บีบขยำเต้านม...35C
ของฟ้า...สลับซ้าย...สลับขวา...เป็นระยะๆ...ฟ้า...แอ่นเต้าทั้งสอง...สู้มือชัย...ปากดูดปากชัย...
มือฟ้า...ยังกำท่อนควยไม่ปล่อย...ชัย...ละปาก...ก้มลง...ใช้ลิ้นเลีย...ไล่ลงมา...ซอกคอ...และที่
เต้านม...ทั้งสองเต้า...ชัย...ทั้งฟัด...ทั้งดูดเม้ม...และเลียหัวนม...สีชมพู...ทั้งสองข้าง...เป็นเวลา
นาน...มือเขา...ขยับล้วง...ที่โคกหี...ของฟ้า...ฟ้า...แอ่นเต้า...ยกก้อนลอย...ด้วยความเสียว...
"...อาคะ...อาคะ...นะคะ...ฟ้า...อยาก...ดูดควย...อาค่ะ...นะคะ...อาคะ..."

...ชัย...ขยับท่า...กลับหัวกลับหาง...ท่า 69...ชัย...นอนหงาย...ฟ้าอยู่บน...ท่อนควยชัย...ตั้งชี้โด่
...ฟ้า...ขยับหัว...ก้มขึ้นๆลงๆ...ใช้ปาก...อ้าอม...ท่อนควย...ทั้งลำ...ฟ้า...ใช้ริมฝีปาก...รูดท่อน
ควย...ขึ้นๆลงๆ...ฟ้า...อ้าปากอม...ท่อนควย...จนมิด...ถึงโคน...สลับกับ...ใช้ลิ้น...เลียหัวบาน...
ปลายท่อน...ทำให้...ท่อนควย...ของชัย...ดูอวบ...ยาวใหญ่ขึ้น...คับเต็มปากน้อยๆ...ของฟ้า...
ฟ้าใช้ลิ้น...เลียปลาย...ท่อนควย...ที่มีเมือกใสๆ...ออกจากปลาย...ท่อนควย...ฟ้า...ดูดเลีย...
เมือกใสๆ...ราวกับว่า...เมือกนี้...อร่อยมาก...หวานมันมาก...ชัยเอง...เอามือแหวก...แคมหี...
แดงสด...อ้าออก...เล็กน้อย...ดูรูหี...มันฟิต...สีชมพู...ชัย...แลบลิ้น...เลียไช...เข้ารูหี...ทันที...
เขารู้สึก...ร่างฟ้า...กระตุกเบาๆ...ชัย...เลียไช...เข้าไปเรื่อยๆ...ในโพรงหี...ราวกับ...จะสำรวจ...
โพรงหี...ให้ทั่ว...เขารู้สึกถึง...โพรงหี...ขมิบตอดรัด...ลิ้นของเขา...เป็นระยะๆ...ควยชัย...อยู่ใน
ปาก...เด็กสาว...ทั้งสองคราง...
"...โอยย...อืมม...โอวววว...ซี๊ดดด...เสียว...ซี๊ดดดดด...ซู๊ดดด..."
...เสียงคราง...ด้วยความเสียว...ของทั้งสอง...ดังขึ้นเรื่อยๆ...เป็นระยะๆ...ปากจมูก...ของชัย...
เป็นมัน...เพราะน้ำเมือก...จากหีของฟ้า...ปากจมูก...ของชัย...ประกบชิด...กับโคกหี...ลิ้นชัย...
เลียไปมา...ทั่วทั้งโคก...และโพรงหี...ยิ่งดูด...ยิ่งเลีย...น้ำเมือก...จากหีฟ้า...ยิ่งมาก...ชัย...สลับ
ไป...ดูดเม้ม...ที่เม็ดแตด...สีชมพู...ที่สั่นดิ๊กๆ...ล่อลิ้น...
"...อี๊ยส์...อาคะ...อาขา...อูววว...อี๊ยส์...ฟ้า...เสียวหี...อาขา...ไชลิ้น...เข้าหี...ฟ้า...ลึกจัง...โอยย
...ลิ้นอา...มันไช...โดนมดลูก...โอววว...ซี๊ดดด...เสียวหี...อี๊ยส์ๆๆๆๆๆ....อ๊าซซซซ...ฟ้าไม่ไหว...
ไม่ไหว...อ๊ายซ...น้ำ...น้ำหี...แตกแล้ว...อาขา...โอยย...อูววว...อาขา...เก่งจังเลย...อาขา..."
...ชัย...รู้สึกถึง...การตอดรัด...ของหีฟ้า...ที่มีต่อลิ้นเขา...มันตอดถี่ยิบ...น้ำหีเล่า...ทะลายออก
มา...ดุจดั่ง...น้ำหลาก...ชัยกลืนกิน...น้ำหีนั้น...พร้อมดูดหี...เด็กสาวอีก...ชัย...คิดว่า...ได้เวลา
...เย็ดแล้ว...ร่างฟ้า...หอบหมดแรง...บนร่างชัย...ชัย...เหลือบเห็นแคท...ยืนดูอยู่...

...แคท...มานานแล้ว...ยืนดูห่างจากตั่ง...เมตรกว่า...ง่ามขาแคท...มันฉ่ำ...มันเยิ้ม...ด้วยน้ำ
เงี่ยน...เต็มไปหมด...พลันชัย...ขยับตัว...หันมาเรียกแคท...
"...หนูแคท...มาสิ...มาช่วยกัน...ดูดนม...ให้ฟ้าหน่อย...อาจะ...เย็ดหี...ฟ้า...มาสิ...ไม่ต้องอาย..."
...แคท...หน้าแดง...แม้จะพักด้วยการอาบน้ำ...แต่พอมาเห็น...คนเลียหี...เลียควย...แคท...ก็
เงี่ยนขึ้นมาอีก...แคท...เดินมาดู...อย่างใกล้ชิด...พอชัยเรียก...แคท...ยังลังเล...ด้วยไม่เคย...
ลองแบบนี้...ฟ้า...เรียกเพื่อน...เสียงกระเส่า...
"...แคท...โอววว...ฟ้าเสียวจัง...ดีจัง...แคท...เข้ามาสิ...ช่วยฟ้า...ช่วยอา...แบบที่เรา...เคยทำ
กันน่ะ...นะแคท...มาสิ...โอววว...ซี๊ดดด...ฟ้ายังเสียว...ไม่หายเลย...ฟ้า...อยากให้อา...เย็ด...
ฟ้าบ้าง...แต่...พวกเรา...มาเลีย...ควยอา...ดีกว่า...ฟ้ายังไม่หายอยากเลย..."

...ชัย...ยังนอนหงาย...ทันใด...แคท...ตัดสินใจ...พุ่งร่างเข้ามา...ฟ้าพลิกตัว...ไปนอนข้างๆ...
แล้วทั้งสอง...ก็ช่วยกัน...เลียดูด...ท่อนควยชัย...ที่มันตั้งโด่เด่ๆ...อา...สองสาว...ต่างแลบลิ้น...
เลียท่อนควย...เลียไข่...บางทีก็อมไข่...ดูดเบาๆ...บางที...ลิ้นสาว...เลียท่อนควย...แล้วมาเจอ
กัน...ก็แลกลิ้นดูดลิ้นกันอีก...แล้วสลับไปเลียท่อนควย...บางที...สลับกัน...ขึ้นมา...เลียนม...ของ
ชัย...แล้วดูดปาก...แลกลิ้น...กับชัย...โอ...ชัยทั้งร้อง...ทั้งคราง...โอววว...ซี๊สสส...เขารู้สึก...เสียว
สุดๆ...ลำพัง...ลิ้นสาวๆ...ลิ้นเดียว...ก็เป็นอาวุธร้าย...ที่ชายทุกคน...กลัว...นี่ลิ้นสองลิ้น...สลับ
กัน...เลียๆ...ดูดๆ...ทั้งปาก...ทั้งควย...ทั้งไข่...อา...ชัยตัวเกร็ง...แต่...มันสบายตัวจริงๆ...ที่ถูกทำ
แบบนี้...แต่...ความเสียว...มันเพิ่มเรื่อยๆ...ชัยกลัวว่า...น้ำจะแตกก่อน...
"...อูยยย...พอก่อนๆ...อาเสียว...ไปหมดแล้ว...เดี๋ยวอดเย็ด...ซี๊สสส..."

...ชัย...พลิกร่างยืน...แล้วหยิบหมอน...หนุนก้นฟ้า...ทำให้...โคกหี...ของฟ้า...ที่โหนกนูน...อยู่
แล้ว...ยิ่งโคกโหนกอูม...ขึ้นไปอีก...ฟ้า...หลับตาพริ้ม...นอนรอ...ควย...เย็ดหีตัวเอง...ชัย...ขยับ
ลง...ยืนพื้นห้อง...เขาดึงตัวฟ้า...ให้ขยับ...มามุมเตียง...ชัย...ยกขาฟ้า...ถ่างกาง...ชี้ออกข้าง...
ท่อนควยของชัย...แข็งโป๊ก...หัวถอก...บานแดง...ทั้งท่อนควย...แดงกล่ำ...และเป็นมันเยิ้ม...ชัย
...ขยับจับหัวควย...ค่อยๆแทง...เข้าไป...ในรูหี...ผลุบ...มันผลุบ...แค่เงี่ยง...ฟ้า...ทำหน้าเหยๆ...
ร้องเบาๆ ...
"...อุ๊ยยยย...อาขา...เจ็บค่ะ...ฟ้าเจ็บ...อูยยย...หัว...ควย...มันใหญ่...มันจะเข้า...ในหีฟ้า...ได้
หรือคะ...โอยยย...ฟ้าตายแน่...อูววว...อาขา...อย่าขยับ...หัวควย...เงี่ยงมันครูด...กับหีฟ้า...
โอยยย...ฟ้า...ฟ้า..เสียว...เสียวค่ะ...อาขา...โอยยย...แคท...ฟ้าเสียว...ช่วยฟ้าด้วย...ใจ...ใจ...
ฟ้าจะขาดแล้ววว..."
...ชัย...ขยับท่อนควย...เข้าๆไปเรื่อยๆ...ส่วนหัวถอกบานนั้น...เข้าไปมิดแล้ว...ชัยหยุดขยับ...
เพราะฟ้า...ร้องคราง...ด้วยทั้งเจ็บ...ทั้งเสียว...ทั้งเงี่ยน...
"...อูยยย...อาขา...ควย...อา...มันคับ...แน่น...เต็มหีฟ้าเลย...โอววว...อ๊ายซซซ...อาขา...ช้าๆค่ะ
...คะ...ควยอา...ครูดหี...อ๊ายซซ...เสียวค่ะ...คับ...แน่นหี...ไปหมดแล้ว...โอววว...ควยใหญ่...
อะไรแบบนี้...อ๊ายซซซ...แคท...ทำไม...ควย...อา...ใหญ่แบบนี้นะ..."
"...อูยยย...หี...ฟ้า...แน่นมากเลย...ทั้งตอด...ทั้งดูด...ควยอา...ตลอดเลย...อา...ชอบมาก...
โอยยย...ซี๊สสส...เหมือนหีแคทเลย..."
...ชัย...เห็นเด็กสาว...ร้องคราง...ลิ้น...แลบออก...เหมือนแคท...โหยหา...เขาก้มลงไป...ดูดลิ้น
นั้น...ทันที...ฟ้า...คราง...อืมมม...ดูดลิ้นกับชัย...เร่าร้อน...มือชัย...ขย้ำขยำ...ที่เต้านมใหญ่...
35C ...ของฟ้า...ทั้งสองเต้า...ฟ้า...เริ่มส่าย...บิดตัว...ขณะที่ชัย...เริ่มขยับก้น...อีกครั้ง...ทำให้
ท่อนควย...ค่อยๆขยับ...เข้าไปลึกเรื่อยๆ...ฟ้า...ครางดังขึ้น...เรื่อยๆเช่นกัน...
"...โอยยย...โอววว...ซี๊ดดดด...อาขา...ควยอา...มันแน่นมาก...คับตึงหี...ไปหมดแล้ว...เสียวว
...มากค่ะ...อะ......อาขา...อู้ววววๆๆๆ ...ฟ้า...โอ...ฟ้า...เงี่ยน...ค่ะอา...เงี่ยน...แต่...มันคับ...
มันแน่น...ค่ะอาขา..."
...เสียงทั้งสอง...ดังตลอด...เป็นระยะๆ...ชัย...หันมา...เรียกแคท...อีกครั้ง
"...แคท...ช่วย...ฟ้า...หน่อยนะ...อา...จะกระเด้า...เย็ดหีฟ้า...แล้วนะ...โอววว...หีตอด...น่าดู...
อืมมม...ตอดอีกแล้ว...โอ...แคท...ช่วยฟ้าหน่อย...ซูซซซ..."

...แคท...ผงกหัว...อย่างลืมตัว...หีแคท...มันฉ่ำเยิ้ม...ไปหมดแล้ว...แคท...ดูดเลียหัวนม...ของ
ฟ้า...แคท...กัดเบาๆ...ที่หัวนม...ทั้งสองข้าง...ฟ้า...สะดุ้ง...หน้าเหยๆ...มันซ่าน...เข้าไปถึง...
ข้างใน...ให้เสียวมากขึ้น...แคท...ก้มดูดเม้ม...เต้านมใหญ่...เต้านม...แข็งเป็นไต...แคท...สะดุ้ง
บ้าง...เพราะฟ้า...เอามือดึงผ้าขนหนู...ของแคท...ออก...แล้วเอามือล้วง...ที่หีแคท...ฟ้า...ชักนิ้ว
ออกมา...อาาา...มันฉ่ำเยิ้ม....ด้วยความเงี่ยน...ฟ้า...เอานิ้วไปดูดจุ๊บ...เหมือนทุกครั้ง...ที่เคยทำ
กัน...ฟ้า...ล้วงหีแคท...แล้วชักมือไปดูด...อยู่หลายครั้ง...แล้วแยงสองนิ้ว...แทงเข้า...ในหีแคท...
เอานิ้ว...บี้เม็ดแตด...ของแคท...แคท...บอกฟ้า...
"...อูยยย...ฟ้า...ฟ้าจ๋า...ช่วยเลียหี...ให้แคท...ด้วยนะ..."
"...อูววว...โอววว...เอาสิ...แคท...มานั่งคร่อม...ที่หน้าฟ้าเลย...อูววว...อาขา...เย็ด...ฟ้า...เย็ดฟ้า
...ได้แล้ว...ฟ้า...ดีขึ้นแล้ว...ค่ะอา...เย็ดฟ้า...ฟ้า...จะเลียหีแคท...ค่ะอา...โอววว..."
...แคท...คร่อมทับลง...หีแคท...จ่อหน้าฟ้า...ฟ้า...ใช้ลิ้น...เลีย...ที่โคกหี...ทั้งนอก...ในโพรงหี...
มันทำให้แคท...ร้องคราง...
"...อ่าาาาา...ซี๊ดซซสสสส...อูววว...อ๊ยซซซ...ฟ้า...ฟ้า...แคทเสียวหี...อูววว...ไชลิ้น...แบบนั้น
แหละ...โอยย...เหมือนอาชัยเลย...อูววว...เสียวหี..."

...ชัย...ได้เห็น...ได้ยิน...สองสาว...ดูดเลีย...คราง...ชัย...ชักควยออกมา...ยาวๆ...จนเกือบสุด...
แต่ฟ้า...กลับแอ่นหี...ตามมา...ราวกับกลัว...ว่าชัย...จะเอาควยออกไป...
"...โอยย...อาคะ...อาจะเอา...ควยอา...ไปไหนอ่ะ...ฟ้า...กำลังเสียว...อยาก...เย็ดค่ะ..."
...ฟ้า...ละปาก...จากโคกหีแคท...ร้องดังๆ...พลันชัย...ก็กระเด้าควย....พรวดดดดด...มิดด้าม...
แล้วอัด...ไว้แน่น...ชัย...บดหัดควย...กับโคกหี...พร้อมกับส่าย...ทำให้...หมอยของชัย...บี้แตด
ฟ้า...ฟ้า...สะดุ้งเฮือก...เมื่อชัย...กระเด้าควย...มิดด้าม...และเริ่ม...กระเด้า...ป้าบๆๆ...พั่บๆๆๆ....
"...ว้ายยย...อาคะ...อาขา...ควยอา...กระทุ้ง...มดลูก...ฟ้า...อ๊ายซซซ...เสียว...ฟ้าเสียว...อี๊ยส์สส
...อาขา..อย่าส่ายควย...อี๊ยส์...อ๊ายซซซ...โอยยย...แคท...ฟ้าเสียวหี...ว้ายย...อาคะ...อาขา...
ฟ้า...น้ำแตก...อีกแล้วค่ะ...ว้ายยย...อู้วววว...อู้ววว..."
...ร่างฟ้า...กระตุก...หีตอด...รัดควย...พ่นน้ำเงี่ยน...ชโลมท่อนควย...แต่ชัย...ยังไม่หยุด...เขา...
กระเด้าต่ออีก...ฟ้า...กระตุก...ตามแรงกระเด้า...น้ำหี...ขมิบออกมา...มากมาย...แคท...ร้อง...
"...ฟ้า...เดี๋ยวนะ...รอแคทด้วย..."

...แคท...ลุกหันหลังกลับ...คร่อมบนหน้าฟ้า...เหมือนเดิม...แต่หันหน้า...ไปทางปลายเท้าฟ้า...
ขยับให้ฟ้า...เลียหีให้ต่อ...แคท...หันหน้าไปทางชัย...ที่กำลังกระเด้า...เข้าๆออกๆ...เร็วขึ้นๆ...
แคท...เห็นแล้ว...มันให้ความรู้สึก...ที่ยิ่งกว่าความเสียว...ที่แผ่ซ่านข้างในอีก...ชัย...ดึงตัวแคท
...เข้าหา...ชัย...เอามือ...จับเต้านมใหญ่...ของแคท...ควยชัย...ยังกระเด้า...หีฟ้า...มือขยำนม...
"...โอววว...อาชัย...อาชัยขา...แคท...เสียวหี...เสียวนม...โอยยยย..."
...แคท...ร้องพร้อมแลบลิ้น...ยาวๆ...อย่างยั่วยวน...ชัย...แลบลิ้นออกมา...ยาวๆ...แล้วลิ้นต่อ
ลิ้น...ก็พบกัน...สู้เป็นพัลวัน...ควยชัย...กระเด้าเย็ด...ไม่หยุด...ทั้งฟ้า...ทั้งแคท...ร้อง...
"...อ๊ายซซซ...อาคะ...อาขา...ฟ้า...แตก...อีกแล้ว...อาคะ...หยุดกระเด้าก่อน...ฟ้าเสียว...เสียว
ค่ะ...อู...ดูสิ...อาคะ...กระเด้า...ไม่หยุดเลย...อ๊ายซซซ...น้ำแตกอีกแล้วววว..."
"...อูววว...อาชัย...อาชัย...แคท...เสียว...แคท...เงี่ยน...แคท...อยาก...ค่ะอาชัย...โอววว..."
"...อูยยย...หีฟ้านี่...คับแน่นตริง...ตอดควยอาซะ...อูยยย...นี่ๆๆๆ...ตอดเก่งนัก...ต้องกระเด้า
...นี่ๆๆ...นี่ๆๆๆ...เย็ดให้น้ำหีแตก...นี่ๆๆๆ..."
"...โอยยย...อาคะ...อาขา...ฟ้า...น้ำ...แตก...อีกแล้วววว...ว้ายยย....อาขา...กระเด้าควย...แรง
จัง...มันชน...มดลูกฟ้า...อ๊ายซซซ...แตกอีกแล้ววว...ไม่ไหวแล้ว...อาขา...พอเถอะ...พอเถอะ
ค่ะ...โอยยย...อาขาาา..."
...ทั้งสาม...ครางฟังไม่ได้ศัพท์...ด้วยความเงี่ยน...ฟ้า...น้ำหี...แตกมา...สามครั้งรวด...

"...แคท...คุกเข่าคร่อมฟ้า...หันก้นมาหาอา...อาจะเย็ด...ท่ากวางเหลียวหลัง...ฟ้า...พักก่อน..."
...แคท...ขยับคร่อมฟ้า...คุกเข่า...หันหลังให้ชัย...ฟ้า...นอนหงายใต้แคท...นมแคท...ห้อยมา...
หน้าฟ้า...ฟ้า...อ้าปาก...งับหัวนม...ทันที...ขณะที่ชัย...ขยับจับก้นแคท...ค่อยๆเอาท่อนควย...
ที่ยังแข็ง...และใหญ่...สอดเข้าไป...ในรูหีของแคท...แคท...ขยับก้นโด่ง...ให้เข้าที่เข้าทาง...เพื่อ
ให้...ควยชัย...สอดได้ง่ายขึ้น...ชัย...ใช้นิ้วแหวก...รูหีแคท...รูหีฉ่ำเยิ้ม...ด้วยน้ำเงี่ยน...เอ่อล้น...
ชัย...เอาท่อนควย...ถูไถ...ที่ปากรู...หีแคท...แล้วค่อยๆ...ทิ่มหัวควย...ถอกบาน...เข้าไปช้าๆ...
ช้าๆ...แคท...เผลอร้อง...สะอึก...สะดุ้ง...นิดนึง...เมื่อชัย...ทิ่มท่อนควยเข้าไป...
"...ซี๊ดดด...อาชัยขา...มันแน่นค่ะ...ท่านี้...คับรูหีแคท...โอยยย...แช่ไว้ก่อนๆ...อาาาาา..."

...ชัย...ขยับแทง...ท่อนควยอีก...เขารู้ว่า...เข้าได้นิดเดียว...แค่ส่วนหัวถอก...แต่แคท...เจ็บจน
หน้าเบ้คิ้วขมวด...มันเจ็บแน่นเหลือเกิน...แต่ไม่กล้าร้องเจ็บ...ฟ้า...คงรู้สึกได้เหมือนกัน...ถึง
ความเจ็บ...ความคับแน่น...ในรูหี...ที่โดนท่อนควย...สอดใส่อย่างนี้...ฟ้า...เอามือหนึ่ง...สลับ
เคล้นคลึง...เต้านม...ทั้งสองข้าง...ของแคท...อีกมือหนึ่ง...ขยี้คลึงเบาๆ...ที่เม็ดแตด...ของเพื่อน
สาว...ปากฟ้า...จูบไซร้...เต้านม...ที่โตงเตงนั้น...บางที...จูบปากแคท...ดูดลิ้นแคท...แคท...เจอ
ทั้งควย...ทั้งฟ้า...กระตุ้น...รู้สึก...เสียวสุดๆ...แคท...ส่ายสะโพกร่อน...ปากครางอู้...ชัย...ดัน
ท่อนควย...ลึกเข้าไป...ทีละนิด...เขารู้สึกได้ถึง...การเต้นตุ้บๆ...ในโพรงหี...แคท...ละปาก...จาก
ฟ้า...ร้องเสียงดัง...
"...โอยสสส...อาชัยขา...แคท...แน่นรู...มากเลย...เสียวถึงท้องน้อย...อาชัยขา...แคท...เสียว...
เสียว...โอววว...อาชัยขา...ช่วยแคทด้วย...ช่วยแคทด้วย..."
...ชัยเอง...ก็เสียวสุดๆ...หีเด็กสาว...ตอดรัดควย...แน่น...จนเจ็บ...ทั้งลำควย...ชัย...กลั้นใจ...
แทงควย...พรวดดด...มิดด้าม...เขาจับก้นแคทแน่น...พร้อมส่าย...หมุนวนควย...ไปทั่วๆ...
โพรงหี...อาาา...แคท...ร้องลั่น...ดิ้นพราด...แต่ถูกชัย...ยึดเอวไว้...เลยได้แต่...ส่ายก้น...
ปากคราง...
"...ว้ายยย...ตายแล้ว...อาชัยขา...หีแคท...ฉีกแล้ว...โอยยย...อาชัยใจร้าย...ฮือๆ...เย็ดหี...
แคท...ฉีก...โอยยย...อาชัยขา...ทำไม...เย็ดแคท...แบบนี้...อาาา...อ๊ายซซว...อาชัย...ขา...
อย่าส่าย...ควยสิ...อ๊ายซซ..โอยยย...แคทเสียว...เสียวมาก...ค่ะ..."

...ชัย...ค่อยๆกระเด้าควย...เข้าไปช้าๆ...แต่หนักแน่น...ปึ๊กๆๆๆๆ...แต่ละที...แคท...หน้า
เหยเก...มันทั้งเจ็บ...ทั้งเสียว...สักพักเดียว...ชัย...เริ่มกระเด้า...แรงและเร็วขึ้น...พั่บๆๆๆๆ
...ชัย...ดึงร่างแคท...ให้เอี้ยวมาหาเขา...เขาโน้มหน้า...ไปหาแคท...แคท...แลบลิ้น...อย่างรู้
ทัน...ลิ้นทั้งสอง...พันตูกันอีก...ควยชัยก็กระเด้าฉึกๆๆๆๆ...ฟ้า...นอนฟัดนมแคท...เห็น
สองลิ้น...สู้กัน...อดใจไม่ไหว...ฟ้า...ยันร่างขึ้นมา...ใช้ลิ้นแลบเข้าไป...ที่ลิ้นทั้งสอง...อาาาา
...ลิ้นสามลิ้น...โรมรันพันตู...อย่างไม่รู้จัก...ยอมแพ้...ควยชัย...กระเด้า....หีแคท...มือชัย...
จับนมแคท...ขยำ...เต้านมอีกข้าง...ถูกฟ้าขยำ...ปากทั้งสาม...ไม่ห่าง...จากกัน...น้ำลายทั้ง
สาม...ผสมปนกันไปหมดแล้ว...พักเดียว...แคท...ละปาก...
"...อูยย...สสสสส...ซี๊ดดดดดดด...อ่าาาาสสส...อ๊ายส์สสส...แคท...น้ำแตก...อีกแล้ว...แตก
แล้ว...อาชัยขา...น้ำแคท...แตกแล้ว...พอแล้ว...โอยย...ไม่ไหวแล้ว...อาชัยขา...อาชัยยย..."
...แคท...ร้องลั่น...รูหี...ตอดควย...ตุ๊บๆ...ถี่ยิบ...ชัย...รู้สึกได้...ถึงการตอดรัดนั้น...แต่เขา...
ยังคงกระเด้า...ไม่หยุด...โอววว...แคท...ขมิบน้ำหี...ออกมา...ตามแรงกระเด้า...

"...ฟ้า...มาทำท่านี้...แทนแคทนะ...แคท...นอนแบบฟ้า...อาจะเย็ดฟ้า...ท่านี้บ้าง..."
...ทั้งสองสลับกัน...ฟ้า...หันสะโพกให้ชัย...ชัย...จับก้นให้ถนัด...แล้วเสียบควย...พรวดดด
...ทีเดียว...มิดด้าม...เพราะฟ้า...มีน้ำเงี่ยนมาก...เต้านมใหญ่...35C...ของฟ้า...แกว่งตาม
แรงที่ชัย...เริ่มเย็ด...เริ่มกระเด้า...แคท...ฟัดนมฟ้า...แบบเดียวกัน...ชัย...กระหน่ำควย...
กระเด้าหีฟ้า...อย่างเมามัน...ฟ้า....ส่ายก้น...ส่ายนม...รู้แล้วว่า...มันทั้งเจ็บ...ทั้งเสียว...แต่
เสียวมากกว่า...ฟ้า...หันร่างกลับมาหาชัย...แลบลิ้นออก...ยั่วยวนชัย...มีหรือที่ชัยจะยอม...
ชัย...โน้มตัวลง...ดูดลิ้นนั้นทันที...อาาา...ซ้ำรอยเดียว...กับแคท...เพราะแคท...ยันร่างมา...
สู้ศึกลิ้นด้วย...พักเดียว...
"...อ๊ายซซซ...อาคะ...อาขา...ฟ้า...น้ำแตก...แล้ววววค่ะ...อาขา...อาขา...โอยยย...กระเด้า
ควย...ไม่หยุดเลย...แบบนี้...ฟ้า...น้ำแตก...น้ำแตก...อีกแล้ววว...อาขา...ฟ้า...อยากกิน...
กินน้ำ...น้ำควย...ของอา...น้ำควยอาค่ะ...โอววว...ซี๊ดดด...อาขา...กระเด้าให้น้ำควย...แตก
นะคะ...ฟ้าอยากกิน...อยากกิน...น้ำ...ควย...ของอาค่ะ...นะคะ...นะคะ...โอวววว...อาขา...
อาขา..."
"...อืม...อูยยย...ซี๊ดด...ฟ้า...อยากกิน...น้ำควยอา...หรือ...แคทล่ะ...ซี๊ดดด...อายังไม่เคย...
ให้ใครกิน...เลยนะ...ซี๊ดด...หีฟ้า...เย็ดมัน...เหลือเกิน...ทั้งคับ...ทั้งแน่น...รัดควย...อา...โอยย
...จะกินแน่หรือ..."

"...แคท...ก็อยากค่ะ...อาชัยขา...อาชัยขา...น้ำควย...น้ำควยค่ะ...อาชัยขา...แคท...อยากกิน
...น้ำควย...ที่พุ่งจากหัวควย...เหมือนในหนัง...นะคะอาชัย...อาชัยขาา...นะคะ...นะคะ..."
"...ฟ้า...ก็อยาก...เหมือนแคท...นะคะ...อาขาาา...อาขาาา...ให้พวกเรา...กินน้ำควย...ของ
อานะคะ...นะคะ...อาขา...นะคะ...อูววว...ควยอา...กระทุ้ง...มดลูกฟ้า...ทุกทีเลย...โอววว...
นะคะ...ฟ้า...น้ำแตก...อีกแล้ววว...ควยอา...กระทุ้ง...มดลูก...แรงจังค่ะ...อ๊ายซซซ...นะคะ
..อาขา..น้ำควย...นะคะ...อาขาาา..."
...แคท...ลุกขึ้นมา...ยืนข้างชัย...จูบปากชัย...เลียหัวนมชัย...โอยยย...ชัย...เสียวมากขึ้น...
แคท...อ้อน...กระซิบที่ข้างหู...เลียติ่งหูชัยไปด้วย...เสียงกระเส่า...
"...อาชัยขาา...นะคะ...อาชัยขา...แคท...ฟ้า...อยากกินน้ำควย...ของอาชัยค่ะ...นะคะ...อา
ชัยขาา...อาชัย...ผัวของแคทกะฟ้า...นะคะ...ผัว...ผัวขาา...นะคะ...น้ำควย..."
"...อาขา...ผัวของฟ้า...นะคะ...ผัว...ฟ้า..อยากกิน...น้ำควย...นะคะ...ผัวววว..."
...สองสาวอ้อนไป...ชัยก็เย็ดหีฟ้าไป...ปากก็ฟัดกับแคท...บางทีนมก็ถูกแคทเลีย...โอววว...
ชัย...รู้สึก...สุขที่สุด...แต่เสียงสองสาว...อ้อนน้ำควย...เหลือเกิน...ถ้าชายคนใด...ได้ยินเสียง...
อ้อนหาน้ำควย...แบบนี้...ชัยคิดว่า...ไม่มีใคร...ทนได้แน่...เขาก็เช่นกัน...ทั้งๆที่ตั้งใจว่า...จะเย็ด
เด็กสาวสองคนนี้...ตลอดวันโดยให้น้ำแตก...ตอนสุดท้าย...แต่...เสียงอ้อน...ผัวขาๆ...อาขาๆๆ
...น้ำควย...นะคะๆๆ...สุดที่ชัย...จะทนได้...เขากระเด้าอีก...สองสามครั้ง...
"...ฟ้า...แคท...ลุกขึ้นนั่ง...แล้วอ้าปากไว้นะ..."

...สองสาวรีบลุกนั่ง...ชัยขยับ...ชักท่อนควย...ออกจาก...หีฟ้า...บีบท่อนควยไว้...แล้วจ่อที่ปาก
...ฟ้าก่อน...พลันน้ำขาวข้น...อุ่นๆ...หวานๆเค็มๆ...ปะแล่มๆ...คาวนิดๆ...พุ่งออกมา...อย่างแรง
...จากปลายหัวควย...ของชัย...พุ่งเข้าปาก...สาวฟ้า...ฟ้า...กลืนเข้าไปดังเอื๊อก...ชัย...บีบควย
ไว้อีก...แล้วจ่อปากแคท...พอคลายมือ...น้ำควยก็พุ่งเข้าปาก...สาวแคท...ที่กลืนเข้าไปเหมือน
ฟ้า...แล้วชัยบีบท่อนควย...ไว้อีกแล้วบอกว่า
"...เร็วๆ...อาจะให้มันพุ่งอีกนะ...มากินกัน...อย่าให้หกนะสาวๆของอา..."
...แล้วน้ำควย...ก็พุ่งปรี๊ดๆ...สองสาว...อ้าปาก...แย่งเลียน้ำควย...ซึ่งเปรอะทั่วแก้ม...ทั้งสอง...
ฟ้ามาเลีย...น้ำควย...ที่แก้มแคท...แคท...ก็เลียน้ำ...บนแก้มฟ้า...ชัย...ยืนแกว่งควย...ไปมา...
เพื่อ..ให้สองสาว...เลียกิน...น้ำควย...ฟ้า...และแคท...ต่างคนต่างเลีย...ท่อนควย...ของชัย...
บางที...ก็ดูดที่...หัวควยชัย...บางทีเลีย...พวงไข่...มันทำให้ชัย...เสียวมากขึ้น...หัวควย...มีน้ำ
ขาว...ข้น...พุ่งปรี๊ดๆ...ออกมา...ตลอดเวลา...ที่ถูกปากเลียดูด...

...ชัย...ปล่อยไว้ครู่เดียว...ชัย...รู้สึกว่า...น้ำควยเขา...ออกมากแล้ว...เขาไม่เคยน้ำแตก...สอง
ครั้งซ้อนๆ...เช่นนี้เลย...สองสาวนี่...เซ็กซี่ได้อารมณ์จริงๆ...ทั้งรูปร่าง...ทั้งหน้าตา...แถมยัง...
ขี้เงี่ยนอีก...ทำให้เขาทนไม่ไหว...แต่...ในใจเขายังอยากเย็ดอีก...เขาบอกเด็กสองคนว่า...
"...แคท,ฟ้า...พักก่อนนะ...ไปหาไรกินดีกว่า...ใกล้เที่ยงแล้ว...เดี๋ยวอาน้ำหมดตัว...แย่เลยนะ..."
...สองสาว...ละปาก...ด้วยความสมใจ...ที่ได้ลอง...กินน้ำควย...
"...ค่ะอา...พวกเราว่าดีเหมือนกันค่ะ...พักแป๊ปนึงนะคะ...อาขา..."
...ทั้งสาม...ไปทำอาหาร...พวกไข่ลวก...ไข่เจียว...มานั่งกิน...แล้วคุยกัน...ด้วยความรู้สึก...เป็น
สุขที่สุด...แคทและฟ้า...หน้าตาอิ่มเอม...ด้วยความสุข...ที่โดนเย็ดจนน้ำแตก...คนละหลายครั้ง
...ไม่ใช่พอเย็ดปุ๊ป...น้ำควยแตกปั๊บ...แบบที่เพื่อนๆ...เคยมาเล่า...แบบนั้น...ไม่มีทางสุขแน่นอน
...พอเจอชัย...เย็ดจนสองสาวอิ่มเอม...แบบนี้...ก็ย่อมติดใจ...เป็นธรรมดา...หลังจากพักและ...
ต่างคนต่างอาบน้ำ...ก็มานอนคุยกัน...ที่ตั่งซึ่งเป็นเตียง...ขนาดย่อมๆ...เช่นเดิม...ชัยนอนกอด
...สองสาวคนละข้าง...ซ้ายขวา...แล้วทั้งสาม...คุยไปคุยมา...ก็เผลองีบไป...ด้วยความเหนื่อย...

...ผ่านไปนานเท่าใดไม่รู้...แต่ชัย...มาสะดุ้ง...เมื่อมีลิ้น...มาเลียหัวนมเขา...ควยเขา...ตั้งผงาด...
ทันที...อา...ฟ้านั่นเอง...สาวฟ้า...กำลังใช้ลิ้น...สีชมพู...เลียเบาๆ...ที่หัวนมชัย...สลับกับ...ดูดๆๆ
...แต่พอเห็น...ควยตั้งโด่...ก็เอามือไปกำ...แล้วเงยหน้ามองชัย...กระซิบว่า...
"...อาขา...ควยแข็งแล้ว...อายังไม่ได้...เอาน้ำควย...เข้าหีฟ้าเลย...นะคะ...ฟ้าอยากลอง...ค่ะ..."
...ชัย...พยุงฟ้า...ขึ้นมาจูบปากเบาๆ...แล้วบอกว่า
"...เอาสิฟ้า...ไป...ค่อยๆลุก...แคทยังหลับ...เราไปเย็ดที่โซฟา...นะ..."
...ทั้งสอง...ค่อยๆลุกขึ้น...ชัย...ตระคองกอด...เด็กสาวลูกครึ่ง...ไปที่โซฟา...มือเขา...กุมนมขนาด
ใหญ่...ไว้ตลอดเวลา...เขาชอบนมเต้านี้มาก...มากที่สุดก็ว่าได้...

...ชัย...พาฟ้ามาที่โซฟา...ใกล้ๆกัน...เขาจัดโซฟา...ให้ชิดหน้าต่าง...แล้วให้ฟ้า...มายืนพิง...ที่
หน้าต่าง...ก้นวางบนพนักพิงหัวของโซฟา...เท้าขวาวางบนพื้น...เท้าซ้ายพาดกับที่เท้าแขน...
อา...ท่านี้...ทำให้โคกหี...อ้าออก...ชัย...ยืนกอดเอว...คอดกิ่ว...แล้วจูบปากฟ้า...อย่างดูดดื่ม...
เขาเอาควย...ทิ่มๆตำๆ...โคกหี...เด็กสาวตลอด...ฟ้าเล่า...ได้แต่ส่ายโคกหี...เหมือนจะหลบควย
...แต่ที่จริงแล้ว...ทั้งควยและหี...ต่างก็อยาก...พบกันในจังหวะ...ที่เสียบใส่พอดี...ปากทั้งสอง...
ดูดกันอย่างเอร็ดอร่อย...เด็กสาว...ครางอือๆ...ในลำคอ...มือชัย...กอดเอว...ข้างนึง...อีกข้าง...
ขยำนมเต้าใหญ่...บางที...เขี่ยหัวนม...ที่ตั้งชัน...ตลอดเวลา...
"...อือ...อาขา...เย็ดฟ้า...ท่าไหนคะ...ทำไม...ให้ฟ้า...ยืนแหกหี...แบบนี้คะ..."
"...อืม...อาจะยืนเย็ดหนูไง...ฟ้า...หุ่นดีมากเลย...เอวเล็ก...น่ากอด...น่ายืนเย็ด...แบบนี้แหละ...
ฟ้า...น่าเย็ดมากเลย...น่ารักมากที่สุดเลยนะ..."
"...อี๊ย...อาขา...ขยำนมฟ้า...เสียงนะคะ...ที่อาบอก...จริงหรือแกล้งยอฟ้า...คะ..."
"...จริงๆจ้ะ...อาชอบฟ้า...มากที่สุดเลย...ทั้งหุ่น...ทั้งหน้าตา...โคตรเซ็กเลย...แถมยัง...เย็ดเก่ง
...น้ำแตกบ่อยๆ...แบบนี้แหละ...อาชอบ...อาจะเย็ดละนะ...ฟ้าจ๋า..."

...ชัย...พูดจบ...ก็ดูดปาก...เด็กสาว...แล้วค่อยๆ...ไซร้ไปทั่วใบหน้า...ติ่งหู...ซอกคอ...เรื่อยลงมา
...เรื่อยๆ...เขาฟัดเต้านม...ขนาด 35C...นานเป็นพิเศษ...ทั้งฟัด...ทั้งดูด...ทั้งขบหัวนม...ทั้งเลีย
...ทั่วเต้าคู่นั้น...เด็กสาว...ได้แต่คราง...อือๆๆๆ...สะโพกส่าย...หน้าเหยเก...ด้วยความเสียว...
พลัน...เด็กสาว...สะดุ้งเฮือก...เมื่อชัย...ใช้นิ้ว...แหวะแคมหีออก...ทำให้แตด...โผล่ออกมา...สั่น
ระริกๆ...แถมมองเห็นแคมในหี...ชมพูเข้ม...อ้าออก...ฟ้า...แอ่นสะโพกลอย...พลางกดหัวชัย...
อัดกับโคกหี...ชัย...เริ่มใช้ลิ้น...เลียไปมา...ตามร่องแคม...อย่างช้าๆ
"...อุ๊ยสส...อูยยย...อาขา...อย่าทรมาน...ฟ้าเลยค่ะ...ซี๊ดสส...ดูดแตดฟ้า...ซี๊ซซซ...โอยย...ดีจัง...
โอววว...ซู๊ดดด..."
" ...ก็หีของฟ้า...ทั้งหวานทั้งหอม...ทั้งโคกแบบนี้...มันน่าเลีย...อาชอบ...แพล่บๆๆ..."
...ฟ้า...ส่ายร่อนสะโพก...อย่างมีความสุข...และเงี่ยนง่าน...ขณะที่ชัย...ไชลิ้น...เข้าในโพรงหี
...เพราะรู้สึกถึงลิ้น...ที่ห่อเป็นลำ...แล้วทะลวงเข้าในรูหี...ของตัว...อา...เจ้าลิ้นนี่...มันกระดุ๊บ...
มันกระดิ๊บ...ในรูหี...ช่างทำให้เสียวซ่าน...ที่สุด...ใบหน้าสวย...ลูกครึ่ง...ของฟ้า...บิดเบี้ยวเหยเก
...ไปมา...ด้วยความเงี่ยน...สะโพกผาย...ส่ายเด้ง...ร่อนรับลิ้น...ของชัย...อย่างเมามัน...เพราะชัย
...ใช้ลิ้น...ทะลวงเข้ารูหี...อย่างไม่หยุดยั้ง...สลับกับใช้นิ้ว...บดบี้แตด...อย่างเมามัน...
"...อู่ววว...อาขา...อูยย...พอยังคะ...ฟ้า...ใจจะขาด...ซี๊ดสส...เย็ดฟ้านะคะ...ฟ้า...ทนไม่ไหวแล้ว
...ซู๊ดดด...เอาควย...เย็ดหี...ฟ้า...นะคะ..."

...ฟ้า...พูดพลาง...ก็อ้าขาออกกว้าง...พร้อมที่จะรองรับ...ท่อนควย...โคกหี...ลอยเด่น...แคมหี...
สีชมพูเข้ม...แบะอ้าออก...น้ำเงี่ยน...เยิ้มปริ่ม...อา...ชัยมองรูหี...ของเด็กสาว...มันช่างน่าเย็ด...
อะไรเช่นนี้...โคกหีอวบขาว...แคมหีสองข้าง...แบะออกน้อยๆ...รูหีสีชมพูเข้ม...ฉ่ำเยิ้ม...มันดูราว
กับขมุบขมิบ...ไปมา...ด้วยความเงี่ยน...เรียกร้องหาควย...ให้เข้าไปซะที...ชัย...จับจรดหัวควย...
เข้าประกบ...ตรงปากรูหี...แล้วถูไถหัวควย...ไปมาตามร่องหี...แล้วแฉลบขึ้นไป...เขี่ยเม็ดแตด...
ทำให้...ฟ้า...ลูกครึ่งคนสวย...ครางกระเส่า...
"...โอยย...อูยยย...อาขา...ซี๊ดสส...ฟ้า...เงี่ยนจะตายอยู่แล้ว...เอาควย...เข้าไปเร็วๆสิคะ...ซี๊ดสส
...นะคะ...อย่าถูแตดแบบนั้นสิคะ...ซี๊ดสส...ฟ้า...เงี่ยน...ทนไม่ไหวแล้ว...อูยยย..."
...ชัยยิ้มอย่างพอใจ...เขาไม่ผิดหวังเลย...ที่เด็กสาวเงี่ยนมากขนาดนี้...เขาเริ่มดันหัวควย...เข้า
ไปในรูหี...ช้าๆ...ท่ายืน...ทำให้ควย...มันเสยขึ้น...บวกความใหญ่ของมัน...ทำให้เข้าไป...เพียง
เล็กน้อย...ชัย...ก้มลงไปที่เต้านม...แล้วขบเบาๆ...ที่หัวนม...ทั้งสองเต้า...ของเด็กสาว...เอวชัย...
ค่อยๆขยับ...กระเด้ารูหี...ฟ้าคราง...ด้วยความเงี่ยน...ปนเสียว...
"...อูยสส...อาขา...หัวควย...มันคับแน่น...รูหีฟ้า...โอยยย...ฟ้าจะตายไหมคะ...อูสสส..."
"...อู...ฟ้าจ๋า...หีหนู...มันรัดหัวควย...แน่นไปหมด...ไม่ตายหรอกค่ะ...เดี๋ยวฟ้า...จะมันส์มากเลย
...ท่านี้...อารับรองจ้ะ..."

...โอ...ภาพที่เห็น...หัวควย...คารูหี...แค่เงี่ยง...มันคับฟิตแน่น...จนกระเด้าเข้าไปไม่ได้...เด็กสาว
...ส่ายสะโพกไปมา...เพื่อให้หีของตัว...ค่อยๆดูดกลืน...ท่อนควย...เข้าไปเรื่อยๆ...
"...โอยย..อูยยย...ซี๊ดดสส...ช้าๆก่อน...นะคะ...เดี๋ยวหีฟ้าฉีกหมด...อูยสส...ซี๊ดสส...ควยอา...มัน
ใหญ่จังเลยค่ะ...เต็มรูหีฟ้าเลย...อูยสส...เสียวหีด้วยค่ะ...อาขาาาาา..."
"...ซี๊ดสส...หีฟ้าฟิตดีจังเลย...อูยยย....รัดควยอา...แน่นไปหมดเลย...มันน่าเย็ดจริงๆ..."
...ฟ้าครางอย่างสุดเสียว...แล้วก้มลงดู...แคมโคกของตัว...อา...โคกหีของฟ้า...บวมเป่งเพราะ...
อ้าอมท่อนควยขนาดใหญ่...เข้าไปแล้วครึ่งลำ...แคมทั้งสองแบะอ้าออก...อมท่อนควย...อย่าง
เต็มๆ...ชัย...กระเด้าช้าๆ...รูหีของเด็กสาว...คับแน่นตอดหนึบๆ...แรงกระเด้าบวกแรงดูด...ของ
ควยและหี...ทำให้...ควยจมหายเข้าไปจนมิดลำ...ชัย...กระเด้าครั้งสุดท้าย...แล้วกดไว้แน่น...
"...อูยยสสส...อาขา...ควยใหญ่คับแน่นไปหมด...ซี๊ดสส...อยู่เฉยๆก่อนนะคะ...อย่าเพิ่งกระเด้า
...นะคะ...มันแน่นในรูหนู...อากดไว้แบบนี้...เสียวดีจังค่ะ...อูววว..."
"...อูยย...อาก็เสียว...ฟ้าชอบควยใหญ่แบบนี้ไหมล่ะ...มันทำให้ฟ้า...มีความสุขดีไหมจ๊ะ...อูยยย
...ฟ้า...ดูสิ...รูหี...มันตอด...ซี๊ดสส....ดูสิ...ขมิบควย...ใหญ่เลย..."
"...อูววว...ซี๊ดสสส...อาขา...ก็ฟ้า...น้ำแตกแล้วค่ะ...หัวควยอา...มันชนมดลูก...ยันท้องน้อย...
โอยย...กดแน่นๆก่อนค่ะ...อูยสส...อี๊ยสส...อาขา...อาชอบให้หี...ตอดควย...ใช่ไหมคะ...อูยยย...
ซี๊ดสส...อาขา...กระเด้าได้แล้วค่ะ...ฟ้าพร้อมแล้ว..."

...ชัย...ไม่ตอบ...เขาชักควยสาวออก...อย่างช้าๆ...หัวเงี่ยงถอกบาน...ครูดโพรงหีด้านใน...จน
เด็กสาว...ทั้งแสบทั้งเสียว...ชัย...ถอนควยออกมาครึ่งลำ...เริ่มกระเด้า...การกระเด้า...แต่ละครั้ง
...ช้ามาก...แทบไม่ลง...เพราะความคับฟิต...ของโคกหี...ที่บวมตุ่ย...อมท่อนควยขนาดใหญ่...
ฟ้า...ทั้งเสียวทั้งมันรูหี...เด็กสาวก้มมอง...ก็เห็นควยชัย...ค่อยๆเสียบเข้าเสียบออก...จากรูหีของ
ตัว...แคมทั้งสองข้าง...ก็ปลิ้นทะลัก...ตามลำควยไปมา...ชัย...กอดเด็กสาว...จูบแก้มจูบปาก...
สลับขยำนม...บี้หัวนม...ตลอดเวลา...ควยก็กระเด้าช้าๆ...แล้วกระเด้าจนมิดโคนควยอีก...เขา
กดไว้อีก...คราวนี้เขาส่ายก้น...ให้หัวควย...ควานทั่วๆมดลูก...ฟ้า...กอดชัยแน่น...ด้วยความ
เสียวซ่าน...เพราะหัวถอกบานใหญ่...ของชัย...ควานทั่วมดลูก......เด็กสาว...ยกสะโพก...ส่ายเอว
ร่อน...แล้วร้องเสียงดังลั่น...
"...ว๊ายย..อาขา...อูสสส...ฟ้า...น้ำแตก...อีกแล้ว...หัวควยอา...ควานมดลูก...โอยยย...อุ๊ยสส...
พอแล้วค่ะ...อาขา...อย่าควงควย...แบบนี้...ฟ้าเสียว...ใจจะขาดแล้ว...อาขาๆๆๆๆ..."
...ชัย...กอดเด็กสาวแน่น...เช่นกัน...เขาจูบปาก...ไม่ให้ร้องดัง...เขารู้สึกถึง...การตอดรัด...จากใน
โพรงหี...ชัยหยุดส่ายควงควย...รอให้การตอดรัด...ค่อยๆเบาลง...ชัย...ชอบมาก...หีเด็กสาวคนนี้
...มันช่างตอดช่างรัดช่างบีบ...ทั้งหัวควย...ลำควย...อย่างแรง...ทำให้ชัย...รู้สึกเสียวและ...พอใจ
มาก...ชัย...เริ่มกระเด้าอีกครั้ง...กระเด้าแบบตื้นๆ...คือชักควยออกนิดเดียว...แล้วกระเด้า...9 ที...
ทีที่ 10...ชัยชักควยยาว...เกือบสุด...แล้วกระเด้าลึกไปในโพรงหี...แล้วควงควย...เขากระเด้า...
แบบนี้เพียง 3-4 รอบ...เด็กสาว...ก็น้ำหีแตกอีก...เด็กสาว...ฟ้า...ถูกเย็ดท่านี้...ถูกควานมดลูก...
น้ำหีแตกแล้วแตกอีก...3-4 ครั้งแล้ว...ชัยเอง...ถูกตอดรัด...จนเจ็บควยไปหมด...แต่เขาชอบ...ชัย
...เห็นว่า...ควยที่ถูกตอดรัดแบบนี้...ทำให้น้ำควย...มันอยากจะออกมาบ้างแล้ว...
"...ฟ้าจ๋า...น้ำควยอา...จะแตกแล้วนะ...คราวนี้...อากระเด้า...สุดๆเลยนะ..."
"...อูยยยสส...อาขา...ฟ้า...เสียวไปหมดแล้วนะคะ...จะกระเด้าหีฟ้า...สุดๆเลยหรือคะ...อาขา...
ฟ้า...ซี๊ดสส...จะทนค่ะอาขา...โอยยยสส..."

...ชัย...กอดเอวเด็กสาว...แล้วเริ่มกระเด้า...ลำควยยาวใหญ่...ผลุบเข้าผลุบออก...ในรูหีของฟ้า...
เป็นมันเลื่อม...เด็กสาว...กัดฟัน...ใช้มือเท้าโซฟา...ร่อนส่ายสะโพก...ขาก็อ้ากว้าง...รับการตะบัน
...การกระเด้า...อย่างเมามัน...เสียงหนอกต่อหนอก...กระทบกันดัง...ป้าบๆๆๆ...ชัย...ยืนเอนร่าง...
โน้มเอียงไปด้านหลัง...มือกอดเอวเด็กสาวไว้...เพื่อให้ควย...เย็ดเข้าลึกๆ...ป้าบๆๆๆ...เด็กสาว...
หลับตาพริ้ม...สูดปากคราง...ซี๊สส...อูยย...อย่างกระสันต์...สะโพกก็เด้งร่อนส่าย...รับควย...
"...โอยยย...อาขา... ซี๊ดสส...ฟ้าเสียว...มากเลยค่ะ...อูยสส...กระเด้าแบบนี้...ซี๊ดสส...ควยอาชน...
มดลูกฟ้า...มันเสียว...ใจจะขาด...ซี๊ดสส...อาขา...ชอบหีฟ้าไหมคะ...ซี๊ดสส..."
"...อูยย...ฟ้าจ๋า...อาก็เสียว...หีฟ้าคับแน่น...เย็ดมันควยดีจัง...อาอยากเย็ดฟ้าทุกวันเลย...อูยสส
...หีใหญ่โคกอวบ...อย่างนี้...อาเย็ดเท่าไหร่...ไม่มีวันเบื่อ...นี่แน่ะๆๆๆ...ตอดเก่งนัก..."
"...อูสสส...อี๊ยๆๆๆ...ฟ้า...ก็อยากให้...อาเย็ดทุกวันเลยค่ะ...อูยย...ไว้กลับกรุงเทพ...ฟ้าไปหาอา...
ได้ไหมคะ...อาขา...ซี๊ดสส...ซี๊ดสส...อาเย็ดเก่งแบบนี้...ซี๊ดสส..."
"...ได้เลยจ้ะ...ฟ้าจ๋า...อาหลงทั้งตัว...ทั้งหี...แล้วนะ...เย็ดมันส์จริงๆ...ฟ้า...จะมากะแคทหรือ..."
"...ซี๊ดสส...ค่ะอาขา...ฟ้ากับแคท...ฟ้ากับเพื่อนลูกครึ่ง...จะไปหาอานะคะ...อูยสส..."
"...โอ...เพื่อนลูกครึ่งหรือ...คนไหนอ่ะ..."
"...ซี๊ดสส...ลูกครึ่งสเปนค่ะ...อยู่ชมรมเดียวกัน...หุ่นพอกันค่ะอาขา...ฟ้า...อยากให้อาเย็ดเขา...
เพราะเขาเคยบอกว่า...อยากลองกะคนแก่ค่ะ...อาขา...โอยย...อาขา...กระเด้าอีกๆๆๆ..."

...ชัยยิ้ม...มีมาอีกแล้ว...เขากระเด้าควย 9 สั้น 1 ยาว...แต่เร่งเร็วขึ้น...ป้าบๆๆๆ...เสียงหนอก...
กระทบกัน...ป้าบๆๆๆ...ฟ้า...ยืนตัวสั่นระริก...ร่อนสะโพกรับควยใหญ่...ด้วยความเสียวซ่าน...สุด
หัวใจ...แคมหีอ้า...อมลำควย...จนแบะปลิ้น...มันคับตึงง่ามขา...ปานจะฉีก...ควยยาวใหญ่...เข้า
ไปอัดแน่น...ยันท้องน้อย...มันพองตัว...กระดุ๊บๆ...เสียดสีกับโพรงหี...อย่างทั่วถึง...เด็กสาว...ยืน
ขาสั่น...ตาแดงก่ำ...น้ำตาคลอ...เมื่อชัยกระเด้า...หนอกควยก็ครูดกับแตด...ไปมา...เพิ่มความ
เสียวให้เด็กสาว...เป็นทวีคูณ...อา...ควยชัย...มันอัดแน่นในรูหี...คับแน่นไปหมด...ยันมดลูก...
...ชัย...ขบกราม...กลั้นความเสียว...เขากระเด้าหีเด็กสาว...ป้าบๆๆๆ...อย่างดุเดือด...ตาก็มองดู
...แคมหีอวบขาว...ที่อมท่อนควย...จนปลิ้นเข้าออก...
"...อูยสส...อาขา...ซี๊ดสส...เสียวอะไรอย่างนี้...อูยสส...กระเด้าเลยค่ะๆ...มันหีจังค่ะ...ฟ้า...เสียว
หีจังค่ะ...โอยสส...ซู๊ซซ..."
"...โอย...อาก็เสียวมาก...ฟ้าเสียวมากไหม...อูสสส...ดูดควยจริง..."
"...ซี๊ดสส...เสียวมากเลยค่ะ...อูยสส...อื๊อสส...อาเย็ดเก่งจัง...ซี๊ดสส...ทั้งเสียวทั้งคัน...อูยสส...
น้ำหี...จะออกอีกแล้วค่ะ...ซี๊ดสส...กระเด้าอีกค่ะๆ...ไม่ต้องกลัว...ซี๊ดสส...หีฟ้าแหก..... อูยสส...
อูยสส...จะออกแล้ว...ซี๊ดดดด...อาขา...เอาน้ำควย...ให้หีฟ้ากินนะคะ...อาขาๆๆๆ...อ๊ายสสส...
แตก...แตกแล้วค่ะ...อาขาาา..."
...ชัย...ฟังแล้วเสียววูบวาบทั้งตัว...รูหีฟ้า...บีบรัดลำควย...จนถอนแทบไม่ออก...มดลูกก็ตอด...
หัวควยถอก...ตุ๊บๆๆๆ...ชัยรั้งเอวคอดกิ่ว...แล้วกระเด้าเร็วขึ้นถี่ยิบ...ป้าบๆๆๆๆ...
"...อูยสสส...อาก็...แตกแล้ว...เหมือนกัน...หีฟ้า...เย็ดมันส์...อะไรอย่างนี้...อาทนไม่ใหว...ซี๊ดสส
...อ้าาาๆๆ...อูยสส...ซี๊ดสสส...ออกแล้ว..."
" ...อุ๊ย...อาขา...น้ำควยอา...มันพุ่งปรี๊ดๆ...ชนมดลูกฟ้า...ซี๊ดสส...โอยสส...ตายแล้ว...ซี๊ดสส...
น้ำหีแตก...อีกแล้ว...อาขาาาาาาาาาาาาา..."
...ชัย...อัดท่อนควย...บดกับโคกหี...แนบแน่น...น้ำพุ่งปรี๊ดๆ...เข้ามดลูก...ฟ้า...หวีดร้องออกมา
ดังลั่น...เมื่อน้ำควยอุ่นร้อน...แตกพุ่งทะลัก...ใส่มดลูก...ของตัว...อย่างเนืองนอง...ปนกับน้ำหี...
ของตัวที่แตกทะลัก...หีของเด็กสาว...ดูดรัดควยชัย...แน่นแทบจะขาด ...ทั้งสองยืนกอดกันแน่น
...ชัยกระซิบ...บอกรักเด็กสาว...อย่างเงี่ยนง่าน...ฟ้าเอง...ก็กระซิบตอบ...อย่างเงี่ยนง่าน...เช่นกัน
...พลันนั้น...ชัย...ถูกกอดจากด้านหลัง...แคทนั่นเอง...แคท...ตื่นแล้ว...นอนมองดู...ชัยเย็ดฟ้า...
ในท่าแบบนั้น...ก็เงี่ยนขึ้นมาอีก...พอเห็นทั้งคู่...กอดกัน...เลยไปกอดชัย...แล้วเลียหลังชัย...มือ
ล้วงบีบไข่...กระซิบเบาๆ...
"...อาขา...เย็ดแคท...ท่านี้บ้างนะคะ...อาขา..."
"...โอย...อาขอพักแป๊ปนึงนะ...หีฟ้า...ดูดน้ำควยอา...ไปเกือบหมด...เดี๋ยวอาเย็ดอีกนะ..."
...ชัย...คิดดูแล้ว...ขอพักดีกว่า...น้ำเพิ่งแตก...เขากลัว...ควยจะไม่แข็ง...เด็กสาว...จะไม่ชอบ...
ชัย...เลยพาสองสาว...มานอนที่ตั่ง...ซ้ายขวา...ดังเดิม...แล้วเขาก็เคลิ้มหลับไป...

...ชัยกับฟ้า...หลับไปพักใหญ่...แคทไม่กล้ากวน...ได้แต่นอนกอดชัย...พอลืมตาขึ้น...ชัยรู้สึกว่า...
สดชื่นขึ้นบ้าง...เขาปลุกฟ้า...แล้วชวนทั้งสอง...ไปหาของว่างและดื่ม...ทำให้ชัย...กระปี้กระเป่า
...ขึ้นมาอีก...เขาชวนเด็กสาวทั้งสอง...มานอนที่ตั่งอีก...คราวนี้...เขาอยากให้เด็กสาวทั้งคู่...เย็ด
เขาบ้าง...ชัย...นอนหงาย...ท่อนควยแข็งอีกแล้ว...เพราะนมขนาดใหญ่...สี่เต้า...มาประกบข้าง...
ชัยสอนให้ทั้งคู่...สลับกัน...ขึ้นมาเย็ด...บนตัวเขา...แคท...ขอลองก่อน...ฟ้า...ฟัดกับชัย...ทั้งปาก
...และเลียนมชัย...ฟ้า...เลียชัย...ทั้งตัว...แคท...นั่งคร่อม...จับควยชัยไว้...แล้วค่อยๆหย่อนหี...ลง
มาให้ควยเสียบ...ชัยสอนเด็กทั้งสอง...ให้ทำอย่างไรบ้าง...นั่งเย็ดควย...นอนเย็ดควย...หันหลัง...
เย็ดควย...ทั้งสอง...สลับกัน...ขึ้นเย็ดควยชัย...ใครน้ำแตก...ก็ลงมาพัก...ฟัดกับชัย...แบบนี้...แต่
ชัย...ไม่ให่น้ำควย...แตกอีกเลย...

...ทั้งสาม...เย็ดกัน...แบบนั้น...จนใกล้สี่โมงเย็น...ก็ต้องแต่งตัว...รอแพท...เพราะไม่อยาก...ให้
แพทรู้...ทั้งสอง...ตกลง...กับชัยว่า...ถ้าอยู่...กรุงเทพ...จะขอให้ชัย...เย็ดอีก...เรื่อยๆ...ชัยยิ้ม...
รับปาก...พอสักสี่โมงกว่า...แพทก็เข้ามา...
"...อ้าว...นั่งกันสามคนเลย...หรือคะ...พี่แคท...ได้ไหมคะ...อาชัย...ช่วยไหม..."
"...ช่วยสิ...รอแพทอยู่...พี่ชวนฟ้า...มาเป็นเพื่อนด้วย...แพท...เราต้อง...กลับบ้านแล้ว...แม่โทร
มา...บอกว่าจะมา...ค่ำๆ..."
"...โธ่...รีบกลับเลยหรือ...น่าเกลียดไหม...พี่แคท...พอได้ของ...จะกลับเลยรึ..."
"...ไม่เป็นไรหรอก...แพท...อาว่า...เดี๋ยวแม่ห่วง...มาตามที่นี่...จะยุ่งกันใหญ่นะ..."
"...อืม...ค่ะ...พี่แคท...แปปนะ...แพทเอาสมุด...ให้แอนก่อน...อาชัยคะ...เปิดห้องด้วย..."
...ชัย...พาแพท...มาชั้นบน...พลันที่...ลับตาสองสาว...แพท...กอดชัย...ไว้แน่น...ร้องไห้...เพราะรู้
ว่าวันนี้ไม่ได้เย็ด...กับชัย...อีกแล้ว...ชัยปลอบใจ...ให้กลัวว่า...แม่จะรู้...จะไม่ดี...จนแพทยอม...

...หลังจากสามสาว...กลับไปแล้ว...ชัยคิดว่า...ดีเหมือนกัน...จะได้พัก...วันนี้...น้ำควยเขา...
ออกตั้งสามครั้ง...แต่ละหี...ดูดแรงมาก...น้ำออกมาก...ชัย...พักผ่อน...หาอาหารเย็นทาน...