ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดน" จัดหนัก ใน "ร้านอาหาร" ...(นุ้ย)

เริ่มโดย yedkedt, มิถุนายน 01, 2016, 03:57:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedkedt

"นุ้ย" เผลอนิดเดียว โคน "เย็ด" อย่างหนักใน "ร้านอาหาร" สด  ๆ...

[backcolor=#ffffff]               "[/backcolor][backcolor=#ffffff]รูป" จริง ถ่ายตอน "นุ้ย" กำลังถูก "สอดใส่" แบบ สด ๆ[/backcolor]

สวัสดีค่ะ "นุ้ย" เองค่ะ นุ้ยจะเล่าเรื่งตอนอายุราว อายุ 28- 29   ปี นะค่ะ สูงประมาณ 160 ผิวสีแทนค่ะ ตอนนั้น นุ้ยเป็นพนักงาน
ในบริษัทแห่งหนึ่งแถวแจ้งวัฒนะ นุ้ยพักอยู่กับน้องสาวคนหนึ่ง (ไม่ใช่น้องสาวจริง ๆ หรอกนะค๊ะเราสนิทกันมากเท่านั้น)
อายุ 25 เราพักกันอยู่แถวรามอืนทรา ค่ะ น้องสาวคนนี้ทำงานเป็นช่างถาพค่ะ

หลายครั้งที่เค้าต้องออกไปทำงานหลายวัน นุ้ยก้อจะอยู่ที่บ้านคนเดียว ตอนที่เขามาพักใหม่ๆก้อไม่ค่อยมีอะไรหรอกค่ะ แต่พอ
นานๆเข้า เค้าเห็นนุ้ยอยู่แต่บ้านก้อเลยชวนนุ้ยไปเที่ยวกับกลุ่มเค้าบ้าง ส่วนใหญ่เพื่อนน้องสาวก้อจะมีแต่ผู้ชายที่เป็นช่างภาพ
ด้วยกันค่ะ นุ้ยก้อไปบ้างค่ะเพราะเห็นว่าไม่เสียหายอะไร แค่ไปเที่ยวแบบเพื่อนธรรมดา กินเบียร์บ้างนิดหน่อยก้อไม่เสียหาย
เพราะไม่ได้ทำอะไรน่าเสียหายสักหน่อยค่ะ

แรกๆที่นุ้ยไปพวกเขาก้อวางตัวดีค่ะ ไม่มีอะไรมาก แต่พอเริ่มสนิท พวกผู้ชาย ก้อจะมีพูดลามกบ้างนิดๆ ทะลึ่งหน่อยๆตามนิสัย
ของผู้ชาย ซึ่งนุ้ยก้อไม่ค่อยถือเรื่องนี้นุ้ยก้อเลยไม่ได้คิดอะไรมาก แต่มีอยู่วันหนึ่งนุ้ยก้อไปเที่ยวแล้วนั่งกินเบียร์กับพวกเพื่อนๆ
น้องสาวเหมือนเคยค่ะ ทุกครั้งก้อจะมีนุ้ยกับน้องเท่านั้นเป็นผู้หญิง นุ้ยก้อไม่ได้คิดอะไรค่ะ

เพราะว่าเพื่อนกันทั้งนั้น พอนั่งกินไปได้สักพัก พวกผู้ชายก้อเริ่มคุยเรื่องเรื่องบนเตียงกัน แรกๆก้อไม่เท่าไหร่แต่พอนานเข้า
ก้อเริ่มทะลึ่งมากขึ้นเรื่อยๆ ผู้หญิงคนนั้นเป็นไง น่ารักแบบนี้หม้อใหญ่ แบบนั้นหม้อเล็กแต่อูม แบบไหนฟิตกว่า แล้วก้อหันมา
ถามนุ้ย บอกว่าตูดงอนๆอย่างนี้ล่ะหม้อใหญ่ไหม นุ้ยก้อเลยว่า บ้า..แล้วเขาก้อหันไปถามน้องสาวนุ้ยค่ะ น้องนุ้ยก้อใช่ย่อย รับได้
ทุกแบบเลยค่ะ ไม่ว่าจะเป็นเอาท่าไหนลามกยังพูดหมดเลยค่ะ สักพักพวกผู้ชายก้อเริ่มแตะโน่นแตะนี่น้องสาวนุ้ยไปเรื่อย
จับนมบ้าง ล้วงหม้อบ้าง

จับตูดบ้าง น้องสาวนุ้ยร้องว้าย..บ้านี่มันที่สาธารณะน๊ะ แล้วพวกผู้ชายก้อหัวเราะกันใหญ่เลยก้อวิจารณ์กันว่าตูดกับนมน้องสาว
นุ้ยนี่แข็งดีจริงๆ จับมันมือมากเลย แปลกน๊ะค่ะ

น้องสาวนุ้ยก้อไม่ได้ว่าอะไรแถมยังยืนให้เขาลูบเล่นอีก นุ้ยเห็นก้องงเลยค่ะ แต่ก้อไม่ได้คิดอะไรเพราะพวกเขาเป็นเพื่อนกัน
ก้อเลยเฉยๆ สักพักอีกคนก้อเรียกน้องสาวนุ้ยไปนั่งข้างๆเขาแล้วเขอก้อเริ่มเอามือล้วงเข้าไปใต้โต๊ะค่ะ แล้วน้องสาวนุ้ยก้อหลับ
ตาพริ้มเลยค่ะ นุ้ยก้อเริ่มรู้แล้วค่ะ ว่าทำอะไร แล้วก้อมีอีกคนก้อมานั่งข้างๆนุ้ยค่ะ แกล้งจี๋เอวบ้าง บีบท้ายทอยบ้าง นุ้ยก้อเริ่มเสียว
เลยค่ะ

แล้วอีกคนที่นั่งข้างๆนุ้ยก้อแกล้งเอามือมาบีบนมนุ้ยค่ะ ขนนุ้ยลุกไปทั้งตัวเลยค่ะ นุ้ยก้อห้ามเขาค่ะ บอกพวกเขาว่ามันไม่เหมาะ
ที่สาธารณะน๊ะไม่ไช่ที่บ้าน เขาก้อเฮกันใหญ่เลยค่ะ แล้วพูดว่าถ้าเป็นบ้านนุ้ยจะไม่ว่าพวกเขาเหรอ บ้า..นุ้ยใม่ใช่ตุ๊กตาน๊ะจะจับ
จะบี้ตรงไหนก้อได้น่ะ เค้าก้อเลยว่าเพราะไม่ไช่ตุ๊กตาน่ะซิ ทั้งนมทั้งตูดเต็มมือดีจริงๆ

พูดเสร็จเขาก้อก้มมาดูดที่นมนุ้ยค่ะ ใจหายวูบเลยค่ะไม่เคยมีใครมาทำกับนุ้ยแบบนี้ แล้วยิ่งเป็นร้านอาหารด้วยซิ ผู้ชายที่นั่ง
โต๊ะตรงข้ามมองนุ้ยใหญ่เลยค่ะ นุ้ยก้อบอกเพื่อนว่ามีคนมอง พวกเขาก้อชอบใจกันค่ะ แล้วก้อบีบนมนุ้ยเล่นอีกคราวนี้อีกคน
ก้อมาไซร์ซอกคอนุ้ย นุ้ยถึงกับหมดแรงอ่อนไปทั้งตัวเลยค่ะ มันรู้สึกเสียวไปถึงหว่างขาเลยค่ะ พวกเขาก้อเหมือนรู้ว่านุ้ยรู้สึก
ยังไงน๊ะค่ะ เขาก้อบอกให้นุ้ยดูน้องสาวค่ะ ไม่น่าเชื่อค่ะ น้องสาวนุ้ยตอนนี้กำลังโดนผู้ชายโต๊ะข้างๆกับเพื่อน ทั้งล้วงทั้งควัก
เลยค่ะ น้องสาวนุ้ยตอนนี้นอนซบอกคนที่นั่งข้างขวาแล้วเงยหน้าจูบกับเขาอย่างเมามันส่วนมือก้อล้วงเข้าไปในกางเกงของ
เขาทั้งสองคน ส่วนคนที่นั่งด้านซ้ายก้อกำลังบีบนมอยู่นอกเสื้อ

เพื่อนน้องสาวนุ้ยก้อหัวเราะกันใหญ่เลยค่ะ แล้วว่า แตนมันเมาแล้วเงี่ยนอีกแล้ว ดูซิวะ พอมันเห็นคนหล่อก้อรีบเอาหม้อไปให้
เค้าล้วงเลยวะ อีกคนก้อว่า ช่างมันซิมึงหวงเหรอ พวกเราฟันมันมาเท่าไหร่แล้ว มันเงี่ยนก้อปล่อยมันซิ แล้วพวกเขาก้อมอง
มาทางนุ้ย ตอนนั้นนุ้ยทั้งมึนทั้งเสียวมากเลยค่ะ ก้อ มีมือผู้ชายมาล้วงทั้งข้างบนข้างล่างอยู่นิค่ะ แล้วจู่ๆนุ้ยก้อมีความรู้สึกว่า
ทนไม่ไหวค่ะ อยากมากเลยค่ะ

นุ้ยก้อเลยนั่งให้พวกเขาล้วงจนเสร็จคาร้านอาหารเลยค่ะแต่น้องสาวนุ้ยซิค่ะ ยังไม่ยอมหยุดค่ะแต่กลับไปนั่งตักผู้ชายที่ไม่รู้
จักกันค่ะ น้องสาวนุ้ยทั้งส่ายทั้งร่อนค่ะ แล้วเพื่อนนุ้ยก้อคุยกันค่ะว่าน้องสาวนุ้ยกำลังมันแน่เลย ดีน๊ะค่ะว่าวันนั้นไม่ค่อยมีคน
ไหมงั้นอายเค้าแย่เลยที่น้องสาวตัวเองนั่งตักคนอื่น แต่นุ้ยคิดผิดค่ะที่คิดว่าน้องสาวนุ้ยนั่งธรรมดา เพราะน้องสาวนุ้ยแหงน
หน้าขึ้นแล้วขย่มด้วยนี่ซิค่ะนุ้ยถึงได้รู้ว่าน้องสาวนุ้ยนั่งขย่มตอพวกนั้นอยู่ สักพักคนที่นั่งด้านซ้ายก้อมาบีบนมน้องสาวนุ้ย
แล้วก้อกระซิบอะไรไม่รู้ แล้วน้องสาวนุ้ยก้อลุกขึ้นค่ะ นุ้ยเห็นเลยค่ะว่าของน้องสาวนุ้ยมันคาบของเขาอยู่แล้วแล้วน้องสาว
นุ้ยก้อไปนั่งคร่อมเขาแล้วเอาจับของเขาจ่อแล้วนั่งทับลงไปค่ะ นุ้ยเห็นน้องสาวนุ้ยแหงนหน้าเชิดขึ้นเลยค่ะ

นุ้ยเห็นก้อเสียวแทนเลยค่ะ ส่วนพวกเพื่อนนุ้ยก้อยังไม่หยุดน๊ะค่ะ ยังทั้งไซร์ทั้งบี้นมนุ้ยจนนุ้ยมีอารมณ์อีกค่ะ แต่คราวนี้พวก
เขาควักของเขาออกมาค่ะแล้วกระซิบบอกให้นุ้ยอมให้เขาหน่อย นุ้ยก้อเลยบอกว่านี่มันร้านอาหารนุ้ยไม่กล้าอมหรอก เพื่อนุ้ย
ก้อเลยให้นุ้ยชักให้เขาทั้งสองค่ะ ตอนนี้มือนุ้ยทั้งสองข้างไม่ว่างเลย

เด็กเสริฟก้อพ่กันมองนุ้ยใหญ่เลยค่ะ เพื่อนนุ้ยก้อเลยเรียกน้อง ๆ พวกนั้นเข้ามา ดูนุ้ยค่ะ ตอนนั้นนุ้ยมีอารมณ์มากแล้วค่ะ นุ้ย
ก้อเลยก้มหน้าลงไปอมของคนทางซ้ายก่อน ของเขาใหญ่เต็มปากดีค่ะ นุ้ยอมได้สักพักเพื่อนนุ้ยก้อบอกให้อมให้เด็กที่ยืนดู
อยู่ค่ะ ตอนนั้นเขาควักออกมาแล้ว นุ้ยเงยหน้าไปก้อโดนหน้านุ้ยเลยค่ะ ตอนนั้นรู้สึกสะใจมากเลยค่ะ ที่คนระดับนุ้ยต้องมา
อมควยของเด็กเสริฟแล้วยังปล่อยให้เขาล้วงคอเสื้อมาบี้นมเล่นอีก ส่วนเพื่อนนุ้ยก้อแยงหีนุ้ยจนทนไม่ไหวแล้วค่ะอยากโดน
เย็ดมากเลยเลยนุ้ยกอบอกเพื่อนว่าขอนั่งตัก แต่เขาไม่ยอมค่ะ บอกว่าถ้าอยากโดนเย็ดมากก้อให้นุ้ยขอร้องให้เด็กเสริฟมา
เย็ดหีนุ้ยเองซิ นุ้ยอายมากเลยค่ะ แต่ก้อรู้สึกสะใจมากค่ะที่ต้องพูดแบบนั้น นุ้ยก้อเลยบอกเด็กเสริฟว่า น้องจ๋า ช่วยมาเย็ด
พี่หีพี่หน่อยพี่เงี่ยนแล้ว

แล้วนุ้ยก้ออมของเขาต่อค่ะ แล้วเด็กเสริฟก้อบอกว่าพี่เงี่ยน อยากโดนควยผมเย็ดจริงหรือเปล่า นุ้ยก้อเลยบอกว่า ค่ะนุ้ย
เงี่ยนแล้วค่ะ ช่วยมาเย็ด หีนุ้ยที่เถอะค่ะ เด็กเสริฟก้อบอกว่า เพื่อนเค้ารออยากเย็ดนุ้ยด้วยได้ไหม นุ้ยก้อว่า เอามาเถอะ
จะกี่ควยก้อมาเถอะค่ะ เงี่ยนจะแย่แล้ว แล้วเค้าก้อพาเพื่อนเค้ามายืนให้นุ้ยอมค่ะ เท่ากับตอนนั้นนุ้ยต้องอมควย เด็กเสริฟ
สามอันกลางร้านอาหารเลยค่ะ แล้วก้อมีอยู่คนเค้าถามค่ะ ว่านุ้ยเงี่ยนไหม นุ้ยเลยบอกค่ะ อยากโดนควยพวกน้องเย็ดใจ
จะขาดแล้ว

นุ้ยร้องบอกน้องพาพี่ไปเย็ดที่ไหนก้อได้ พี่ตามใจน้องแล้วค่ะ หีพี่พร้อมจะโดนพวกน้องเย็ดนานแล้ว สักพักพวกเขาก้อพา
นุ้ยมาที่ชั้นสามของร้านค่ะ แล้วเขาก้อให้นุ้ยนั่งคุกเขาแล้วอมของเขาอีกค่ะ นุ้ยสังเกตว่าหน้าตาของพวกเขาไม่ดีเลยค่ะ
แต่ก้อยิ่งทำให้นุ้ยสะใจมากขึ้นค่ะ ที่นุ้ยต้องมาขอร้องให้คนหน้าตาไม่ดี มาช่วยกันเย็ดหีนุ้ย แล้วขาก้อจับนุ้ยก้อโก่งตูด
หันหลังให้พวกเขา แล้วเด็กเสริฟคนหนึ่งก้อพูดขึ้นว่า ตูดพี่งอนมากเลย งอนแบบนี้มาให้พวกผมเย็ดบ่อยๆได้ไหม นุ้ยก้อ
บอกค่ะจะมาให้เย็ดทุกวันค่ะ พี่ขาช่วยเข้ามาเย็ดหีนุ้ยที่เถอะ เขาก้อถามอีกค่ะค่ะว่าจะให้ใครเย็ดก่อน เย็ดฟรีเหรอ นุ้ยก้อ
บอกค่ะ เย็ดหีนุ้ยฟรีๆค่ะ

พี่มาสนุกกะร่องหีนุ้ยเถอะค่ะ นุ้ยอยากมีผัวจะแย่แล้ว นุ้ยร่านแล้วค่ะ ช่วยจัดการผู้หญิงร่านๆอย่างนุ้ยเถอะค่ะ แล้วพลัดกัน
เขามาเย็ดนุ้ยเขากระแทกช้ามาเลยค่ะ ทำให้นุ้ยอยากมากขึ้นนุ้ยก้อเร่งเขา พวกเขาก้อบอกให้นุ้ยร่อนตูดเข้าหาควยเขา
เอง นุ้ยก้อยืนโก่งหีเข้าหาควยเด็กเสริฟจนเขาจะน้ำแตกนุ้ยก้อเลยบอกให้เขาแตดในหีนุ้ยเลย เค้าก้อบอกได้เลยตูดงอนๆ
อย่างนี้จะเย็ดให้ท้องไม่มีพ่อเลย ค่ะนุ้ยร่าน นุ้ยง่าย ทำให้นุ้ยท้องไม่มีพ่อเลยค่ะ ค่ะแล้วทั้งสามคนก้อพลัดกันเย็ดนุ้ยโดย
ที่ กางเกงในยังคาอยู่ที่หว่างขา เขาปล่อยน้ำเข้ามาในตัวนุ้ยคนละ 2 ครั้งค่ะ

แต่นุ้ยเสร็จไม่รู้เท่าไหร่เลยค่ะ สะใจมากเลย แล้วนุ้ยก้อนอนเล่นบนนั้นสักพัก แล้วก้อจะลงไปหาเพื่อนค่ะ ก่อนลงเขาก้อ
เขามากอดจูบล้วงหีล้วงนม นุ้ยจนสะใจเขา แล้วเขาก้อบอกว่าไม่ต้องล้างน๊ะเก็บไว้ล้างที่บ้าน นุ้ยก้อบอกค่ะ แล้วเขาก้อ
ให้นุ้ยคุกเข่าดูโทำความสะอาดของเขาอีกสักพักแล้วนุ้ยก้อลงมาหาเพื่อนค่ะ พอลงมาน้องสาวนุ้ยก้อกำลังหลับคาอก
ผู้ชายที่โต๊ะตรงข้ามอยู่ค่ะ แต่เขายังลวงนมน้องสาวนุ้ยเล่นอยู่ นุ้ยเดินเข้าไปหาเพื่อนแล้วเพื่อนก้อถามว่ามันไหม นุ้ยร่าน
น่าดูเลยน๊ะ

นุ้ยก้อบอกว่ามันมากค่ะ พรุ่งนี้พานุ้ยมาให้พวกนี้เย็ดอีกนะ เพื่อนนุ้ยก้อบอกว่า พรุ่งนี้พวกเขาจะมาลงแขกนุ้ยเองให้รอ
ที่บ้าน นุ้ยก้อบอกว่า บ้าเราเพื่อนกันน๊ะ เย็ดกันได้ไง เพื่อนนุ้ยบอกค่ะว่า ทำไมจะไม่ได้ แตนมันยังโดนเย็ดทั้งออฟฟิต
เลย ใครเงี่ยนก้อไปสะกิดมันเข้าห้องน้ำไม่เห็นมันว่าไรเลย แถมบางทีมันยังมานั่งตักขอร้องให้ล้วงของมันเล่นอีก พอ
คุยเสร็จนุ้ยก้อไปเรียกน้องกับเพื่อนกลับบ้าน ก่อนกลับบ้านพวกเด็กเสริฟก้อมาส่งนุ้ยที่รถ แล้วก้อก้อจับนุ้ยเข้าไปจูบ
แล้วล้วงเล่นสักพัก แล้วเขาก้อบอกให้นุ้ยเปิดกระโปรงให้ดูว่าน้ำเขาไหลมาเยอะไหม มันไหลออกมาจน กกน นุ้ยเปียก
เลยค่ะ แล้วเด็กเสริฟก็บอกเพื่อนนุ้ยว่า พี่เค้าเงี่ยนมาเลยน๊ะพี่เย็ดมันจริงๆ พรุ่งนี่พามาเย็ดอีกน๊ะครับ

ระหว่างที่พูดเขาก้อทั้งล้วงทั้งควักนุ้ยเล่นไปด้วย เพื่อนนุ้ยก้อบอกว่าพรุ่งนี้พวกเขาจะเป็นผัวให้นุ้ยเองเอาไว้คราวหน้า
น๊ะ ระหว่างทางนุ้ยหลับไม่รู้เรื่องจนถึงบ้านเลยค่ะ เป็นไงบ้างค่ะประสบการณ์ของนุ้ย อ่านแล้วเพื่อนๆช่วยแนะนำ และ
ส่งเรื่องมาเล่าให้นุ้ยอ่านตอนช่วยตัวเองด้วยน๊ะค่ะ บาย "นุ้ย" ค่ะ ...