ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอาลูกสาวตัวเอง [หัดแต่ง อิอิ]

เริ่มโดย Aloha69xx, เมษายน 19, 2012, 05:06:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aloha69xx

ครอบครัวผม เราอยู่กัน 2 คน พ่อลูก ...
น้อง แอน คือชื่อลูกสาวผม ผมแยกทางจากภรรยา ตั้งแต่ น้องแอนยังเด็กๆ
ปีนี้น้อง แอน เรียนอยู่ ม.3 ก็ อายุ 15 ปีแล้ว..
รูปร่างของ น้องแอน ขาวสวย น่ารัก

ทุกๆเย็นหลังเลิกงาน ผมก็จะแวะรับ ลูกผมที่โรงเรียนเสมอ...
เย็นวันนั้น  ผมก็ไปรับ ลูกผมที่โรงเรียนตามปกติ
หลังจากขึ้นรถ ลูกสาวก็เผลอหลับไป ด้วยความอ่อนเพลีย
ผมก็ หันไปมอง ที่กระโปร่ง มันถลก ขึ้นมาจนถึงขาอ่อน
ตอนนั้นใจผมเต้นแรงมาก..  ผมจึงลองแอบ ถลก ให้มันขึ้นไปอีก เผยให้เห็นกางเกงใน สีชมพู ลายลูกไม้
ผ้า บ้างๆ ผมสังเกตุเห็น ขน ของลูกสาวผม มันขึ้นบางๆ
ตอนนั้น ใจผมมันกระเจิดกระเจงไปหมดแล้ว.. จึงรีบขับรถให้เร็วเพื่อจะได้ถึงบ้านเร็วๆ
พอถึง บ้าน ผมก็อาบน้ำ ส่วนลูกสาวผมก็เข้าห้องไปแล้ว(เราอยู่คนละห้อง)
สักพัก ผมก็เคาะห้องลูก "แอนๆ อยู่ไหมลูก พ่อของใช้คอมหน่อย คอมพ่อมันเสีย"
ลูกสาวผม เดินมาเปิดประตูให้ ผมสังเกตุเห็นลูกสาวยังไม่ได้เปลี่ยนชุดนักเรียน ..
ผมก็ใช้ คอมลูก โดนเปิดหนัง R ดู ตอนแรกลูกผมก็หลับ แต่พอได้ ยินเสียงคราง จากหนัง
ลูกสาวก็เลย ลืมตาดู สลับ กับ หลับตา
ผมจึงชวน ลูกสาวดู .. " มาดูด้วยกันไหม"  ลูกสาวไม่ตอบ แต่ ลุกขึ้นมาดู
ผมสังเกตุเห็น น้องแอนดูด้วยความตั้งใจ .. ผมเห็นว่ามันไม่สะใจ จึงเปลี่ยนเป็นหนัง X  แนวครอบครัว
ผมสังเกตุเห็น ลูกสาวนั้งบิดไป บิดมา จึงถามว่า เป็นอะไร หรือ ป่าว
ลูกสาวตอบ ไม่รู้เหมือนกัน มันรู้สึกแปลกๆ  ผมจึงถามว่า แอนเคยดูหรือป่าว ..
ลูกสาวตอบว่าเพื่อนเคยให้ดูทางโทรศัพท์ ผมจึงถามว่า เคยเห็นของผู้ชายไหม
ลูกสาวตบอว่า ไม่เคยเห็นของจริง ผมจึงถอดกางเกง และกางเกงในออก
พร้อมกับ ดึง มือลูกสาวมากำไว้ ตอนนั้น น้อง แอน หน้าแดงมาก
ผมจึงบอกว่า "พ่อรักลูกจัง พ่อขอทำกับลูกหน่อยได้ไหม"
น้องแอน ไม่ตอบ ผมจึงผลัก ลูกสาวลงบนเตียง สองมือ ผมกด ข้อมือ ลูกสาวไว้
พร้อมกับ ไซ้ ซอก คอ ลูกสาว ดิ้น ด้วยความเสียว

มือ ผม ก็ ขย้ำ นม ลูกสาว พร้อมกับ ดูด ปาก...
ผม กระชาก เสื้อชันในออก พร้อมกับดูด นม ลูกสาว เห็นลูกสาวทำหน้าเสียว
ผมจึง คร่อมหน้าลูก พร้อมกับพยาม ยัด ของผม ใส่ในปากแต่ ลูกสาวไม่ยอม ผมจึงบีบ จมูก..
ทำให้ต้องอ้าปาก ผมจึงยัดเข้าไป พร้อมกับซอย เอวเข้าไปในปาก
แล้วผมก็ ถลก กระโปร่ง รูดเกงใน ลงมา ถอดออกจากขา พร้อมก้มหน้า เอาลิ้นไปเลียให้ลูก ..
ลูกสาวกด หัวผมไว้แน่น  "อ๊า ... ซี๊ด.... คุณพ่อ ขา หนูเสียว.." ลูกสาวร้องออกมา
ผมจึงแยกขาลูก พร้อมกับเอาของผม ใส่เข้าไป พอจะยัด ลูกก็ดิ้น หนี ผมจึง จับไหล่กดไว้
"โอ๊ย .. !!~ หนู เจ็บ จัง ซี๊ด.." "ลูกพ่อน่ารักจัง .. พ่อของกระแทกแรงๆนะ"
ผมก็ค่อยๆ ซอย ลูกผมไปเรื่อยๆ แล้วก็เร่งจังหว่ะ นมลูกสาวกระเพื่อม ตามแรงกระแทก
ผมจึงก้มไปดูด ... "อ๊า .. คุณพ่อ.. อ๊า...อ๊า ..ซี๊ด.."
ผมพลิกลูก เล่นท่า หมา ผมจับเอวลูกสาวไว้ แล้วกระแทก!!~
"อ๊า ๆ  ๆ ๆ คุณพ่อ หนูเสียว ว ว ซี๊ด .. อ๊า ... "

ผมจัดท่า ให้ลูกสาวขึ้น ข้างบน แต่ลูกสาวผมทำไม่เป็น ผมจึงบอกให้ ยกตัวขึ้น ลง ช้า..
"พ่อ จ๊า .. มันเข้าลึกมากเลย" ผมจึงโน้มคอลูกมากอด พร้อมกับซอยเอว รั่วๆ
"อ๊า..พ่อ หนูเสียวๆๆๆโอ๊ย."

ของ ลูกผมมันฟิตดีมาก ..
ผมจึงจัดให้นอนหงาย พร้อมกับยัดใส่ แล้วซอยเร็วๆ
อ๊า ... คุณพ่อ ... ไม่ไหวแล้ว หนูไม่ไหวแล้ว ซี๊ด .. !!~
ผมชักของผมมาแดกใส่ ที่หน้าลูกสาวผม
อ๊า .. แอน น้ำพ่อจะแตกแล้ว ..อ๊า ...

หลังจากเสร็จผมก็นอนกอดลูกสาวไว้ ลูกสาวร้องไห้ใหญ่เลย ผมก็คอยปลอบใจ
จากนั้นผมก็ ต่อกับลูกสาวอีก 3 รอบ จนถึงเช้า
[/size]